Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 11/05/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 11/05/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
02:15
12/05
Southampton 3-1 Crystal Palace
00:00
12/05
Manchester United 1-2 Leicester City
03:00
12/05
Levante 3-3 Barcelona
01:00
12/05
Elche 0-2 Alaves
00:00
12/05
Osasuna 3-2 Cadiz
01:45
12/05
Napoli 5-1 Udinese
21:15
11/05
Valerenga (w) 3-2 Stabaek (w)
17:30
11/05
Suwon City 2-1 Gwangju Football Club
17:30
11/05
Incheon United 1-1 Pohang Steelers
19:00
11/05
Shanghai Port 0-0 Changchun Yatai
17:00
11/05
Dalian Pro 1-0 Tianjin Tigers
21:00
11/05
Ibom Angels (W) 0-0 Pelican Stars (W)
16:30
11/05
Logan Lightning (w) 4-2 Gold Coast city (w)
02:30
12/05
Sporting CP 1-0 Boavista FC
00:00
12/05
Nacional da Madeira 1-3 Benfica
22:00
11/05
CD Tondela 1-3 Belenenses
22:00
11/05
Santa Clara 1-0 Rio Ave
01:00
12/05
Thun 1-0 Schaffhausen
01:00
12/05
FC Wil 1900 3-2 Chiasso
00:15
12/05
Aarau 4-0 Kriens
01:30
12/05
Basel 2-0 Lugano
23:15
11/05
Vaduz 0-2 Young Boys
00:30
12/05
Yeni Malatyaspor 1-1 Hatayspor
00:30
12/05
Kasimpasa 3-1 Ankaragucu
00:30
12/05
Genclerbirligi 5-3 Goztepe
00:30
12/05
Gazisehir Gaziantep 4-5 Caykur Rizespor
00:30
12/05
Fenerbahce 1-2 Sivasspor
00:30
12/05
1 Denizlispor 1-4 Galatasaray
00:30
12/05
Besiktas JK 1-2 Karagumruk 1
00:30
12/05
Istanbul BB 0-0 Kayserispor
00:30
12/05
Alanyaspor 2-3 Erzurum BB
21:00
11/05
Konyaspor 1-1 Trabzonspor 1
00:05
12/05
ZNK Osijek 3-0 HNK Sibenik
22:00
11/05
Istra 1961 Pula 1-1 NK Lokomotiva Zagreb
23:30
11/05
Lokomotiv Plovdiv 0-0 Beroe Stara Zagora 1
22:30
11/05
KAMAZ Naberezhnye Chelny 3-1 Nosta Novotroitsk
22:00
11/05
FC Murom 2-2 Zvezda Sint Petersburg 1
22:00
11/05
Torpedo Vladimir 1-2 Znamya Truda
21:00
11/05
Volga Ulyanovsk 5-0 FC Lada Togliatti
21:00
11/05
FK Zenit Izhevsk 6-0 FK Orenburg-2
20:00
11/05
1 Anzhi Makhachkala 2-2 FK Makhachkala
20:00
11/05
Dolgiye Prudy 2-0 Dinamo Moscow B 1
20:00
11/05
Zvezda Irkutsk 0-3 Dnepr Smolensk
17:00
11/05
Kazanka Moscow 0-1 Zenit-2 St.Petersburg
17:00
11/05
FK Kolomna 3-3 Rodina Moskva
17:00
11/05
FK Leningradets 1-0 FC Tver
17:00
11/05
Krylia Sovetov II 0-1 Zvezda Perm
16:00
11/05
FK Chita 1-0 Luki Energiya
01:00
12/05
Al Nasr Dubai 2-3 Al Ahli(UAE)
01:00
12/05
Al Ain 1-0 Hatta
01:00
12/05
Banni Yas 1-1 Al Wehda(UAE)
01:00
12/05
1 Al-Jazira(UAE) 3-1 Khor Fakkan
01:00
12/05
Ahli Al-Fujirah 1-2 Ajman
01:00
12/05
Ittihad Kalba 1-0 Al-Sharjah
01:00
12/05
Al-Wasl 2-1 Al-Dhafra
22:30
11/05
Ilves Tampere 0-3 HJK Helsinki
22:30
11/05
1 Lahti 2-4 KuPs
00:00
12/05
Hobro 3-0 Skive IK
00:00
12/05
Herfolge Boldklub Koge 0-5 Helsingor
00:00
12/05
Vendsyssel 3-0 Kolding FC
01:30
12/05
Austria Wien 3-1 TSV Hartberg
23:30
11/05
SV Ried 0-0 Trenkwalder Admira Wacker
23:30
11/05
St.Polten 3-3 Rheindorf Altach
21:00
11/05
Dinamo Samarqand 2-0 Shurtan Guzor
21:00
11/05
Stargard Szczecinski 0-0 GKS Katowice
23:30
11/05
Osters IF 0-2 GIF Sundsvall
21:00
11/05
Estoril U23 2-1 Braga U23
01:30
12/05
Al-Sahel 3-5 Al-Salmiyah
01:30
12/05
Al Fahaheel SC 1-5 Al-Arabi Club (KUW)
01:30
12/05
Kazma 1-1 Al-Shabab(KUW)
01:30
12/05
Al Kuwait SC 1-3 Al-Qadsia SC
01:30
12/05
Khaitan 4-2 Al-Nasar
21:00
11/05
FC Cahul-2005 2-0 Drochia
21:00
11/05
CSF Baliti 4-0 FC Tighina
21:00
11/05
Real Succes 2-1 CSF Sparta
21:00
11/05
FC Sucleia 1-1 Victoria Bardar
21:00
11/05
Iskra Stal Ribnita 1-1 FC Sireti
21:00
11/05
FC Sheriff B 3-1 Glodeni
19:00
11/05
Keshla FK II 2-1 FK Kapaz Ganca
19:00
11/05
Turan Tovuz 1-2 Zaqatala FK
19:00
11/05
Standard Sumgayit II 1-0 Qarabag II
19:00
11/05
Qaradag Lokbatan 3-1 FK MOIK Baku 1
19:00
11/05
PFC Neftchi II 2-3 Sabah II
14:00
11/05
Wolaita Dicha 1-1 Jimma Aba Jifar
22:00
11/05
Ludogorets Razgrad II 2-0 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
22:00
11/05
Strumska Slava 3-0 Kariana Erden
21:00
11/05
FC Hebar Pazardzhik 1-1 FC Dobrudzha
18:00
11/05
Mwadui FC 0-3 Kagera Sugar
19:55
11/05
Rudes 0-2 Hrvatski dragovoljac
20:30
11/05
APR FC 2-1 Bugesera
20:00
11/05
Kiyovu FC 4-1 Gasogi Utd 1
20:00
11/05
Muhanga 1-2 Gorilla FC
01:45
12/05
Airdrie United 2-2 Cove Rangers
01:45
12/05
Greenock Morton 2-1 Montrose
02:00
12/05
Sutton United 3-2 Woking
01:45
12/05
Wealdstone FC 0-1 Bromley
01:45
12/05
Chesterfield 4-1 Kings Lynn
01:45
12/05
Maidenhead United 0-4 Notts County
01:00
12/05
Aldershot Town 2-0 Yeovil Town 1
01:00
12/05
Stockport County 1-1 Dagenham Redbridge
01:00
12/05
Solihull Moors 2-1 Weymouth
02:00
12/05
Corinthians Paulista (SP) 4-1 Inter de Limeira
22:00
11/05
Falkenbergs FF U21 0-1 Orgryte U21
22:00
11/05
Helsingborg U21 3-1 Trelleborg U21
20:00
11/05
Crotone U19 2-1 Pescara U20
22:00
11/05
NK Lucko 2-3 NK Vrbovec
07:30
12/05
Torque 1-1 Independiente 2
07:30
12/05
Talleres Cordoba 0-0 Deportes Tolima
05:15
12/05
Deportivo Metropolitano 0-1 Atletico Paranaense
05:15
12/05
Bragantino 2-0 Club Sport Emelec 1
17:15
11/05
Mudgeeraba 9-0 Tamborine Mountain Eagles
17:15
11/05
Legends 4-1 Pacific Pines Green
00:15
12/05
FK Kauno Zalgiris III 2-2 Panerys Vilnius 2
23:15
11/05
FK FM Ateitis 0-4 Ekranas Panevezys
22:30
11/05
Nevezis II 8-0 FM Fortuna 1
22:59
11/05
Odense BK U19 2-0 Sonderjyske U19
22:59
11/05
Ermis Aradippou 4-2 E.N.Paralimniou
06:00
12/05
Centro Sportivo Alagoano 3-0 CS Esportivo AL
19:00
11/05
Ararat Yerevan II 3-2 Noravank
01:15
12/05
EBS/Skala (w) 1-0 Vikingur Gota (W)
00:00
12/05
FC Flora Tallinn 2-1 Trans Narva
17:00
11/05
Acacia Ridge 0-1 Bardon Latrobe
16:40
11/05
Pine Hills 5-1 Toowong
16:30
11/05
Slack Creek 3-2 New Farm
16:30
11/05
Logan Metro 6-0 Ipswich City
16:30
11/05
2 Clairvaux 1-0 The Gap BPL 1
16:30
11/05
Annerley FC 3-2 Mount Gravatt Hawks
16:30
11/05
AC Carina 0-2 Ripley Valley FC
16:30
11/05
University of Queensland 1-1 Bayside United FC
16:00
11/05
North Brisbane 5-4 North Pine United
16:00
11/05
Park Ridge 3-2 Centenary Stormers
21:00
11/05
Dila Gori 1-2 Samgurali Tskh
20:00
11/05
FC Telavi 0-4 Torpedo Kutaisi
04:30
12/05
JS kabylie 0-1 MC Oran
18:00
11/05
Gareji Sagarejo 3-0 Baia Zugdidi
18:00
11/05
Merani Martvili 2-0 FC Metalurgi Rustavi
18:00
11/05
FC Sioni Bolnisi 3-0 FC Shevardeni
03:00
12/05
Slotur U19 7-4 HK KopavogurU19
03:00
12/05
Throttur Reykjavik U19 7-4 HK YmirU19
15:30
11/05
Sichuan (w) 0-2 Beijing Beikong (w)
15:30
11/05
Zhejiang Hangzhou (w) 0-2 Changchun Masses Properties (w)
15:00
11/05
Jiangsu Suning (w) 0-0 Shanghai RCB (w)
13:15
11/05
HeNan Huishang (w) 1-4 Guangdong Meizhou Huijun (w)
13:15
11/05
Shandong Ticai (w) 0-4 Wuhan Jianghan (w)
22:00
11/05
JS Kabylie U21 1-0 MC Oran U21
20:00
11/05
Stellenbosch FC 0-0 Orlando Pirates
20:00
11/05
AmaZulu 0-1 Baroka FC
02:00
12/05
Al Talaba 1-1 Naft Misan
20:00
11/05
Al Qasim Sport Club 1-0 Alsinaat Alkahrabaiya
20:00
11/05
Zakho 1-1 Al Zawraa
20:00
11/05
Baghdad 0-1 AL Minaa
20:00
11/05
Al-Hudod 0-0 Al Semawah
20:00
11/05
Al Diwaniya 0-0 Naft Al Junoob
18:00
11/05
Tarlan 8-2 Baikonur 1
18:00
11/05
FK Aksu 5-0 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1
18:00
11/05
Okzhetpes 2-1 Bulat Temirtau
17:00
11/05
1 Maktaaral 1-0 Kairat Academy
01:30
12/05
Europa FC 4-0 Lions Gibraltar 1
19:00
11/05
Biu Chun Rangers 0-2 Sun Pegasus
00:00
12/05
TSG Balingen 0-4 SSV Ulm 1846
22:00
11/05
Speranta Nisporeni 1-3 FC Floresti
20:00
11/05
Dacia-Buiucani 1-2 CS Petrocub
01:00
12/05
Zulte Waregem VV (w) 2-0 Charleroi (w)
01:00
12/05
White Star Bruxelles (w) 1-3 Eendracht Aalst (w)
00:00
12/05
Standard Liege (w) 0-1 KAA Gent Ladies (w)
18:35
11/05
Chengdu Better City FC 4-1 Beijing BeiKong
18:35
11/05
Shenyang City Public 1-3 Wuhan three town
14:30
11/05
Guizhou Hengfeng F.C. 0-1 Heilongjiang Lava Spring
21:00
11/05
Novara U20 5-0 Lecco U19
20:00
11/05
Lucchese U19 2-1 Carrarese U19
01:45
12/05
Folgore/Falciano 3-1 SP Libertas 1
04:00
12/05
Al-Madina 2-2 Abu Salim
04:00
12/05
Rafeeq 3-2 Al-Wehda(LBY)
03:30
12/05
Al-Nasr Benghazi 2-0 Al Akhdar
16:30
11/05
1 Eastern Suburbs Brisbane 2-0 Redlands United FC
07:00
12/05
1 Costa Del Este 1-1 Veraguas FC
01:45
12/05
Glentoran FC 0-1 Crusaders
01:45
12/05
Loughgall FC 1-3 Linfield FC
01:45
12/05
Larne FC 2-1 Carrick Rangers
01:45
12/05
Ballymena United 5-0 Dergview FC
16:00
11/05
Palm Beach Reserves 7-0 Robina City Reserves
00:30
12/05
Excelsior Barendrecht (w) 3-2 VV Alkmaar (w)
02:15
12/05
Stjarnan (w) 0-0 Keflavik (w) 1
01:00
12/05
Thor KA Akureyri (w) 0-2 UMF Selfoss (w)
01:10
12/05
Deportivo Riestra 1-2 Almirante Brown
22:30
11/05
Urartu 2-1 FK Van Charentsavan
22:30
11/05
FC Pyunik 0-0 FC Avan Academy
19:00
11/05
FC Noah 3-0 Shirak 1
07:30
12/05
Independiente Jose Teran 0-1 Palmeiras
07:30
12/05
Sporting Cristal 0-2 Racing Club
07:30
12/05
Union La Calera 2-2 Flamengo
05:15
12/05
Deportivo Tachira 2-1 Internacional RS
05:15
12/05
The Strongest 2-0 Barcelona SC(ECU)
05:15
12/05
Santos 1-0 Boca Juniors
17:00
11/05
Hake Ya Dong in Sydney City 1-1 Canterbury Bankstown FC 2
16:45
11/05
Spirit FC 0-2 Marconi Stallions 1
06:00
12/05
1 Icasa CE 0-1 Ceara
01:30
12/05
Ferroviario CE 1-0 Caucaia CE
01:30
12/05
Uniclinic Atletico Cearense CE 1-1 Pacajus
00:30
12/05
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 6-6 EiPozo Murcia Turistica Futsal
00:00
12/05
1 Inter Movistar Futsal 3-3 DKV Seguros Zaragoza Indoor So
22:00
11/05
Tallinna JK Legion 7-1 Vaprus Parnu 1
22:00
11/05
Baltija Panevezys 0-2 FK Zalgiris Vilnius
16:30
11/05
1 Matsuyama (w) 3-1 Toowong (w)
16:30
11/05
Albany Creek (w) 2-1 Mount Gravatt Hawks (W)
16:30
11/05
Caboolture FC (w) 0-1 Taringa Rovers (w)
22:00
11/05
Saif Sporting Club 4-1 Muktijoddha SKC
20:00
11/05
Sheikh Russel KC 0-2 Chittagong Abahani
17:00
11/05
Arambagh KS 3-1 Sheikh Jamal
05:00
12/05
IRT Itihad de Tanger 1-1 Hassania Agadir
05:00
12/05
DHJ Difaa Hassani Jadidi 0-1 Olympique de Safi
05:00
12/05
MCO Mouloudia Oujda 0-0 RCOZ Oued Zem
20:55
11/05
Sogdiana Jizak 4-1 FK Andijon
20:50
11/05
Lokomotiv Tashkent 1-3 Metallurg Bekobod
01:00
12/05
Borac Banja Luka 2-1 HSK Zrinjski Mostar
22:59
11/05
Sarajevo 0-0 Sloboda
21:00
11/05
Sheffield Utd U23 4-1 Wigan U23
01:45
12/05
Dumbarton 1-0 Stranraer
01:45
12/05
Edinburgh City 2-2 Elgin City
00:15
12/05
Dinamo Bucuresti 1-0 Astra Giurgiu
20:00
11/05
Onduparaka FC 1-0 SC Villa
20:00
11/05
defense forces 1-1 Malaba youth Football
20:00
11/05
Bright Stars 3-1 Mbarara City
20:00
11/05
Busoga United 1-1 Wakiso Giants FC 1
Tắt Quảng Cáo [X]