Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 12/05/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 12/05/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
02:15
13/05
Chelsea 0-1 Arsenal
03:00
13/05
Atletico Madrid 2-1 Real Sociedad
01:00
13/05
SD Huesca 1-0 Athletic Bilbao
01:00
13/05
Celta Vigo 1-0 Getafe
00:00
13/05
Sevilla 1-0 Valencia
22:59
12/05
Schalke 04 1-2 Hertha Berlin 1
01:45
13/05
Bologna 0-2 Genoa
01:45
13/05
Atalanta 2-0 Benevento 1
01:45
13/05
Torino 0-7 AC Milan
01:45
13/05
Sassuolo 1-3 Juventus
01:45
13/05
Sampdoria 2-2 Spezia
01:45
13/05
Lazio 1-0 Parma
01:45
13/05
Inter Milan 3-1 AS Roma
23:30
12/05
Cagliari 0-0 Fiorentina
17:30
12/05
Gangwon FC 2-2 Ulsan Hyundai FC
17:00
12/05
Suwon Samsung Bluewings 3-2 Jeju United 1
17:00
12/05
Nagoya Grampus 0-2 Kashima Antlers
17:00
12/05
Kawasaki Frontale 2-2 Vegalta Sendai
16:00
12/05
Gamba Osaka 1-2 Hiroshima Sanfrecce
09:30
13/05
San Jose Earthquakes 0-1 Seattle Sounders
09:00
13/05
Inter Miami 0-2 Montreal Impact
08:00
13/05
Minnesota United FC 1-0 Vancouver Whitecaps
07:35
13/05
Houston Dynamo 1-0 FC Kansas City
06:35
13/05
Philadelphia Union 1-1 New England Revolution
06:00
13/05
Toronto FC 2-0 Columbus Crew
18:20
12/05
Perth Glory 3-0 Western United FC
16:05
12/05
Brisbane Roar 0-0 Central Coast Mariners
16:00
12/05
Canberra FC (w) 2-0 Belconnen United (w)
01:15
13/05
ASEC Koudougou 0-0 ASF Bobo
22:59
12/05
ASFA-Yennenga 1-1 Majestic FC
22:59
12/05
KOZAF 2-3 AS Police Ouagadougou
22:59
12/05
Academia Sport JC (W) 2-4 EL Nacional (W)
07:00
13/05
Plaza Amador (w) 1-0 SD Atletico Nacional (w)
07:00
13/05
Tauro FC (w) 2-1 Sporting San Miguelito (W)
02:15
13/05
Vitoria Guimaraes 1-2 FC Famalicao
23:30
12/05
IK Sirius FK 0-2 Elfsborg
23:30
12/05
Kalmar 0-0 IFK Goteborg
23:30
12/05
Hacken 2-3 Orebro
23:30
12/05
Varbergs BoIS FC 1-3 Hammarby
23:30
12/05
Djurgardens 2-0 Ostersunds FK
01:45
13/05
Aberdeen 0-1 Hibernian
01:45
13/05
Ross County 2-1 Hamilton Academical
01:45
13/05
Kilmarnock 3-3 Saint Mirren
00:30
13/05
Celtic FC 4-0 Saint Johnstone
00:00
13/05
Livingston 0-3 Glasgow Rangers
00:00
13/05
Dundee United 2-2 Motherwell
01:30
13/05
FC Zurich 2-2 St. Gallen
01:30
13/05
FC Sion 1-1 Luzern
23:15
12/05
2 Servette 1-4 Lausanne Sports
01:00
13/05
Brann 0-3 Valerenga
22:59
12/05
Kristiansund BK 0-2 Bodo Glimt
09:05
13/05
Atlas 1-0 Puebla
07:00
13/05
Toluca 2-1 CDSyC Cruz Azul
01:59
13/05
Racing Genk 1-1 Anderlecht
01:10
13/05
Hajduk Split 4-0 HNK Gorica
23:05
12/05
Dinamo Zagreb 2-2 NK Varteks Varazdin
21:00
12/05
Slaven Koprivnica 0-2 Rijeka
02:15
13/05
De Graafschap 0-0 Helmond Sport
01:00
13/05
MVV Maastricht 3-1 Den Bosch
01:00
13/05
SC Cambuur 3-2 NAC Breda 1
01:00
13/05
FC Oss 2-0 Roda JC
01:00
13/05
1 Almere City FC 1-1 Jong PSV Eindhoven (Youth)
01:00
13/05
Volendam 2-1 AZ Alkmaar (Youth)
01:00
13/05
SC Telstar 1-2 Jong Ajax (Youth)
01:00
13/05
NEC Nijmegen 2-1 Dordrecht
01:00
13/05
FC Eindhoven 2-2 FC Utrecht (Youth)
01:00
13/05
Excelsior SBV 0-1 Go Ahead Eagles
23:30
12/05
CSKA Sofia 4-1 Ludogorets Razgrad 1
21:00
12/05
1 Arda 0-0 CSKA 1948 Sofia 1
20:00
12/05
Lada SOK Dimitrovgrad 2-3 FK Volna Nizhegorodskaya
01:25
13/05
1 FC Liefering 2-3 SG Austria Klagenfurt
23:30
12/05
1 SKU Amstetten 0-2 FAC Team Fur Wien
23:30
12/05
SV Horn 2-1 Kapfenberg
23:30
12/05
Grazer AK 2-0 Austria Lustenau
23:30
12/05
FC Superfund Pasching 1-0 FC Blau Weiss Linz
23:10
12/05
1 Lafnitz 1-2 FC Wacker Innsbruck
00:00
13/05
Fremad Amager 0-1 Hvidovre IF
00:00
13/05
Viborg 3-3 Silkeborg
22:59
12/05
RCD Espanyol B 0-0 SCR Pena Deportiva
01:30
13/05
Red Bull Salzburg 2-0 Rapid Wien 1
23:30
12/05
Wolfsberger AC 0-4 LASK Linz
23:30
12/05
WSG Wattens 2-3 Sturm Graz
19:40
12/05
FK G'ijduvon 2-1 Jizak
19:10
12/05
1 FC Neftgazmontaj 2-1 Zaamin
19:00
12/05
FK Rubin (UZB) 1-1 FC Lochin
03:30
13/05
Alianza Atletico Sullana 0-0 Alianza Lima
21:00
12/05
Gornik Polkowice 3-0 Olimpia Grudziadz
18:00
12/05
Stal Rzeszow 0-1 Garbarnia Krakow
23:30
12/05
Olympiakos Piraeus 1-0 PAOK Saloniki
23:30
12/05
Asteras Tripolis 1-1 AEK Athens
23:30
12/05
Aris Thessaloniki 0-0 Panathinaikos 1
21:00
12/05
Flacara Falesti 3-5 Olimp Comrat
22:59
12/05
1 Radomiak Radom 0-1 LKS Nieciecza
19:00
12/05
Hadiya Hossana 2-3 Sebeta City
14:00
12/05
Welkite Ketema 1-2 Dire Dawa
20:00
12/05
Beselidhja Lezhe 1-0 KF Oriku
00:00
13/05
Roskilde Boldklub 0-3 IF Skjold Birkerod
22:00
12/05
Yantra Gabrovo 3-2 Minyor Pernik
18:30
12/05
Septemvri Sofia 3-0 Sportist Svoge 1
20:00
12/05
Ihefu SC 1-1 Polisi Tanzania FC
18:00
12/05
Namungo FC 1-0 Mtibwa Sugar 1
22:30
12/05
HNK Cibalia 3-2 NK Orijent Rijeka
22:30
12/05
NK Dubrava Zagreb 1-1 NK Croatia Zmijavci
22:30
12/05
NK Opatija 0-0 Kustosija
22:30
12/05
Bijelo Brdo 6-0 Medjimurje
22:30
12/05
Radnik Sesvete 4-3 NK Junak
22:30
12/05
NK Solin 4-3 NK Osijek II
20:00
12/05
Dinamo Zagreb II 1-1 Inter Zapresic
22:00
12/05
Eternel FC 2-1 Hodio FC
20:00
12/05
Ankarademirspor 1-1 Kocaeli Birlik Spor
20:00
12/05
Erzincanspor 2-0 Hekimoglu Trabzon
20:00
12/05
1 Belediye Vanspor 0-2 Sakaryaspor
20:00
12/05
Kirklarelispor 1-2 Kirsehir Koyhizmetleri
05:00
13/05
Sao Paulo/SP (w) 1-0 Botafogo RJ(w)
01:00
13/05
Minas ICESP DF (w) 1-0 Ferroviaria SP (w)
01:00
13/05
Kindermann (w) 3-1 Cruzeiro RJ (w)
09:30
13/05
Sacramento Republic FC 3-1 Las Vegas Lights
02:15
13/05
Haffner John (w) 3-1 Grotta (w)
02:15
13/05
1 Vikingur Reykjavik (w) 1-3 Afturelding (w) 1
02:15
13/05
IA Akranes (w) 2-1 Augnablik (w)
05:15
13/05
Clube Do Remo 1-1 Tuna Luso
01:45
13/05
1 SC Paysandu Para 1-1 Castanhal PA
01:45
13/05
River PI 0-3 Altos/PI
01:45
13/05
1 Tiradentes/PI 4-1 Parnahyba PI 1
01:45
13/05
1 Picos 0-1 4 de Julho
01:45
13/05
Raith Rovers 0-3 Dundee
00:00
13/05
AB Argir 4-0 B36 Torshavn II 1
01:30
13/05
Anapolina U20 3-2 Canedense U20
07:00
13/05
Mirassol 0-0 Guarani SP
19:30
12/05
Floresta CE Youth 5-0 Uniao Luziense U20
07:00
13/05
1 CD El Nacional 1-0 CD Puerto Quito
03:30
13/05
Pottu Via Ho 3-1 Gualaceo SC
03:30
13/05
Chacaritas SC 1-0 Cumbaya FC
03:30
13/05
1 Sociedad Deportivo Quito 1-2 Guayaquil SC
21:00
12/05
Reggiana U20 1-1 Vicenza U19 1
20:00
12/05
Pisa U19 3-0 Reggina U19
16:00
12/05
Frosinone U20 2-2 Spezia U19
00:00
13/05
ASA Aarhus (w) 0-4 AGF Kvindefodbold APS (w)
03:00
13/05
Esporte Clube Sao Jose SP 1-0 Bandeirante
03:00
13/05
Penapolense 1-1 Batatais
03:00
13/05
2 Comercial-SP 0-0 Barretos SP 1
03:00
13/05
Olimpia SP 0-1 Rio Preto SP
01:00
13/05
CA Votuporanguense SP 1-1 Capie Warrero
01:00
13/05
Primavera 0-0 Marilia Ac
01:00
13/05
Nacional SP 1-2 Noroeste
01:00
13/05
Desportivo Brasil SP 0-1 Linense(BRA)
22:00
12/05
FK Sloga Doboj 0-1 Leotar
22:59
12/05
Bjelovar 12-0 NK Granicar Djurdjevac
22:59
12/05
NK Polet Sv Martin 3-1 Varteks Varazdin
22:59
12/05
NK Zrinski Jurjevac 3-0 NK Granicar Zupanja
22:30
12/05
HNK Vukovar 91 2-0 Slavonija Pozega
01:00
13/05
Legon Cities FC 2-1 Liberty Professionals
22:00
12/05
Techiman City 1-1 Inter Allies
22:00
12/05
Medeama SC 1-2 WAFA
22:00
12/05
Bechem United 0-1 Accra Hearts of Oak
22:00
12/05
Ghana Dream FC 3-0 King Faisal
22:00
12/05
Berekum Chelsea 3-1 Ashanti Gold
22:00
12/05
Elmina Sharks 1-1 Karela United FC
07:30
13/05
Bolivar 2-2 Jorge Wilstermann 1
07:30
13/05
San Lorenzo 1-2 Rosario Central 1
07:30
13/05
1 Atletico Clube Goianiense 0-0 Palestino 1
05:15
13/05
Ceara 0-0 Arsenal de Sarandi
05:15
13/05
1 12 de Octubre 1-2 Huachipato 1
01:00
13/05
CD Puerto de Iztapa 2-2 C.S.D. Comunicaciones
22:59
12/05
FK Viltis Vilnius 2-0 Silute
21:00
12/05
BFA Vilnius II 3-0 FA Siauliai II 1
21:00
12/05
FM Klaipedos 0-1 BE1 NFA
22:59
12/05
Midtjylland U19 3-1 Silkeborg U19
09:00
13/05
California Utd Strikers 0-3 Detroit City
06:00
13/05
Stumptown Athletic FC 0-1 LA Force
04:00
13/05
New England Revolution B 0-1 Omaha
21:30
12/05
CS Mioveni 1-1 Dunarea Calarasi
00:00
13/05
Ethnikos Achnas FC 2-2 Nea Salamis
22:00
12/05
AEP Paphos 2-1 Doxa Katokopias
00:00
13/05
Lidkopings FK (w) 1-0 IFK Norrkoping DFK (w)
19:00
12/05
FC Kuktosh 1-1 FC Istiklol Dushanbe
15:00
12/05
CS Navobi Iasi (w) 1-2 CSS Targoviste (w) 1
06:00
13/05
CRB AL 2-1 Desportivo Alianca AL
06:00
13/05
1 Campinense 1-1 Botafogo PB 1
00:30
13/05
CS Petange 0-2 Red Boys Differdange
00:30
13/05
Progres Niedercorn 1-1 Rodange 91
00:30
13/05
Victoria Rosport 3-4 US Mondorf-les-Bains
00:30
13/05
Fola Esch 5-2 Hostert
00:30
13/05
FC Wiltz 71 2-0 UNA Strassen
00:30
13/05
F91 Dudelange 1-1 Racing Union Luxemburg
00:30
13/05
Hamm RM Benfica FC 1-0 Jeunesse Esch 1
00:30
13/05
Swift Hesperange 5-2 Etzella Ettelbruck
22:30
12/05
Parnu JK Vaprus (w) 3-1 JK Tallinna Kalev (w)
21:00
12/05
1 Asteras Varis 2-3 Panelefsiniakos
21:00
12/05
Orfeas Xanthis 2-1 Elpida Sapes
21:00
12/05
Rethymniakos 2-3 Atsalenios 1
21:00
12/05
Poros 2-1 Anagennisi Ierapetras
21:00
12/05
Meteora 2-2 Fikis
21:00
12/05
Irodotos 3-1 AO Giouchtas
01:00
13/05
Atletico Pinto 1-2 Villanueva del Pardillo
01:00
13/05
SAD Villaverde San Andres 2-2 CD San Fernando de Henares
01:00
13/05
SD Textil Escudo 4-0 UC Cartes
01:00
13/05
Xerez Deportivo 1-0 CD San Roque de Lepe
01:00
13/05
Atletico Albericia 4-4 CF Vimenor
01:00
13/05
Terrassa 1-1 Girona B
01:00
13/05
SD Beasain 0-1 SD San Ignacio
00:45
13/05
Igualada 0-0 CE Banyoles
00:30
13/05
Torredonjimeno 1-0 CD El Palo
00:00
13/05
Sevilla C 1-1 CD Cabecense
22:59
12/05
Arucas CF 3-2 UD Ibarra
22:59
12/05
Villa Santa Brigida 1-1 CD Vera
22:59
12/05
SD Deusto 0-0 CD Basconia
22:59
12/05
La Quadra 3-1 Atletico Victoria
22:59
12/05
UD Kia 1-0 Atletico Tacoronte
05:00
13/05
Tepatitlan de Morelos 1-0 Monarcas Morelia
22:00
12/05
Viljandi Tulevik 0-2 Levadia Tallinn
21:00
12/05
FC Saburtalo Tbilisi 0-4 Dinamo Tbilisi
19:00
12/05
1 Samtredia 0-2 Dinamo Batumi
19:00
12/05
FC Shukura Kobuleti 0-1 Lokomotiv Tbilisi
17:30
12/05
Alamein (w) 1-0 Heidelberg United (w)
17:00
12/05
Bayside United (w) 1-2 Casey Comets (w)
22:30
12/05
1 PK-35 Vantaa 1-0 MuSa
22:30
12/05
Vaasa VPS 2-0 Gnistan Helsinki 2
09:00
13/05
CD Olimpia 7-0 Honduras Progreso
07:00
13/05
Real Espana 1-0 CD Motagua
00:00
13/05
Horsens U17 2-1 Randers FC U17
22:59
12/05
Silkeborg IF U17 2-1 Sonderjyske U17
00:00
13/05
FSV Frankfurt 0-5 SV Wehen Wiesbaden
00:00
13/05
Rot-Weiss Oberhausen 1-4 Rot-Weiss Essen
00:00
13/05
Wuppertaler 3-1 VFB Homberg
22:59
12/05
SV Lippstadt 0-0 Sportfreunde Lotte
22:59
12/05
Fortuna Koln 3-2 Bonner sc
22:59
12/05
Dynamo Dresden 2-0 Bischofswerdaer FV
22:30
12/05
TSV Steinbach 3-2 Bayern Alzenau
20:00
12/05
1 Uerdingen KFC 05 0-5 MSV Duisburg
03:00
13/05
Atibaia 2-1 Juventus SP
03:00
13/05
AE Velo Clube SP 3-2 Taubate
03:00
13/05
Red Bull Brasil SP 1-1 Ah so Santa SP
03:00
13/05
Audax Sao Paulo 1-0 XV de Piracicaba
01:00
13/05
Rio Claro 2-0 Monte Azul SP
01:00
13/05
1 AA Portuguesa Santista 0-1 Sao Bernardo
01:00
13/05
1 EC Sao Bernardo/SP 0-5 Portuguesa Desportos
01:00
13/05
Sertaozinho 1-2 Oeste
22:59
12/05
Domzale 0-1 NK Olimpija Ljubljana
20:30
12/05
Lokomotiv Moscow Youth 1-1 FK Krasnodar Youth
19:00
12/05
Dinamo Moscow Youth 1-0 Khimki Youth
18:05
12/05
Ufa Youth 1-1 Chertanovo Moscow Youth
18:00
12/05
CSKA Moscow (R) 2-0 PFC Sochi Youth
17:00
12/05
Strogino Youth 6-1 FC Terek Groznyi Youth
17:00
12/05
Rubin Kazan (R) 2-2 Spartak Moscow Youth
17:00
12/05
Rotor Volgograd Youth 4-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1
16:00
12/05
Zenit St.Petersburg Youth 1-3 FK Rostov Youth
16:00
12/05
Konopliev Youth 1-1 FC Tambov Youth
22:00
12/05
Supersport United 1-0 Tshakhuma TM
22:00
12/05
Kaizer Chiefs 1-1 Moroka Swallows
20:00
12/05
Maritzburg United 3-2 Lamontville Golden Arrows
20:00
12/05
1 Bloemfontein Celtic 0-0 Cape Town City
20:00
12/05
Chippa United 0-0 Black Leopards
19:00
12/05
Bologna U20 2-1 Lazio U20 1
16:00
12/05
Empoli U20 1-2 Atalanta U20
02:00
13/05
Al Quwa Al Jawiya 3-4 AL Najaf
02:00
13/05
Naft Alwasat 0-0 AI Kahrabaa
21:45
12/05
Al Shorta 2-1 Arbil
20:00
12/05
Al-Naft 1-1 Al Karkh
17:00
12/05
Trabzonspor U19 1-0 Konyaspor U19
17:00
12/05
Fatih Karagumruk U19 2-0 Besiktas JK U19
17:00
12/05
1 Goztepe U19 2-1 Genclerbirligi U19
17:00
12/05
Ankaragucu U19 3-2 Kasimpasa U19
00:30
13/05
Mornar 10-0 FK Drezga
22:30
12/05
Bokelj Kotor 2-0 FK Ibar Rozaje 1
22:30
12/05
FK Berane 2-1 OSK Igalo
22:30
12/05
KOM Podgorica 2-2 Jedinstvo Bijelo Polje
22:30
12/05
FK Grbalj Radanovici 2-1 Arsenal Tivat
18:00
12/05
Lashyn Karatau 1-0 Ekibastuzets
23:30
12/05
FC Damso (w) 2-0 Fredensborg (w)
01:30
13/05
Lynx FC 2-2 Mons Calpe SC 1
21:15
12/05
GKS Gornik Leczna (w) 1-3 Czarni Sosnowiec (w)
00:10
13/05
Estudiantes de San Luis 1-2 Villa San Carlos
22:59
12/05
PK-35 Vantaa (w) 3-5 TiPS Vantaa (w)
22:30
12/05
HJK Helsinki (w) 3-1 PK-35 RY (w)
21:00
12/05
Honka Espoo (w) 1-3 KuPs (w)
00:30
13/05
1 Fortuna Dusseldorf (Youth) 2-4 Preuben Munster
23:10
12/05
Naft Gachsaran 1-0 Sepidrood Rasht
02:00
13/05
1 Real Santa Cruz 4-1 Real Potosi
00:00
13/05
Ipswich U18 1-2 Liverpool U18
01:30
13/05
Inter Club Escaldes 1-0 Sant Julia
22:00
12/05
Sheriff Tiraspol 6-0 FC Milsami
20:00
12/05
1 Codru Lozova 1-5 Zimbru Chisinau
20:00
12/05
FC Sfintul Gheorghe 3-1 Dinamo-Auto
01:00
13/05
Oud Heverlee Leuven (w) 3-0 Club Brugge (w)
21:00
12/05
Azy based nano Bo 2-0 Clodiense
21:00
12/05
Borgosesia 0-1 Gozzano
21:00
12/05
Atletico Porto Santelpidio 1-3 Rieti
21:00
12/05
ASD Fanfulla 2-3 Nibionnoggiono
21:00
12/05
Gavorrano 3-0 ASD Lornano Badese 1
21:00
12/05
1 Cittanovese 0-1 ASD Troina
21:00
12/05
Real Forte Querceta 2-1 Correggese Calcio
21:00
12/05
AC Este 1-1 Delta Porto Tolle
21:00
12/05
San Nicolo Notaresco 2-1 ASD Montegiorgio
21:00
12/05
1 Chieri 0-1 Fossano Calcio
21:00
12/05
Recanatese 5-2 Olympia Agnonese
20:00
12/05
1 Cassino 2-3 Arzachena
16:00
12/05
FC Astana Reserves 8-2 Shakhter Karagandy Reserves
02:00
13/05
Crusaders Strikers (w) 0-1 Cliftonville LFC (w)
01:45
13/05
Linfield (w) 1-1 Glentoran (w)
01:45
13/05
Derry City (w) 1-0 Sion Swifts (w)
20:00
12/05
Triestina U19 0-1 Padova U20
16:30
12/05
Blacktown Spartans(w) 2-3 University of Sydney (w)
22:59
12/05
Jagiellonia Bialystok II 3-2 MLKS Znicz Biala Piska
22:59
12/05
Legia Warszawa B 3-4 Pogon Grodzisk Mazowiecki
22:00
12/05
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 2-1 KSZO Ostrowiec
22:00
12/05
Unia Skierniewice 0-1 Polonia Warszawa
22:00
12/05
1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1-0 KS Legionovia Legionowo
17:00
12/05
Avia Swidnik 6-0 Jutrzenka Giebultow
06:30
13/05
Chapecoense SC 2-0 Figueirense
19:45
12/05
Al-Ansar (LIB) 1-1 Al-Nejmeh
01:30
13/05
CF Rayo Majadahonda U19 1-4 Leganes U19
22:59
12/05
Sevilla U19 1-0 San Felix CF U19
03:30
13/05
Darnes 1-1 Al Sadaqa FC
22:59
12/05
Sparta Praha 3-1 FC Viktoria Plzen
21:30
12/05
Heniu Prundu Bargaului (w) 3-3 Vasas Odorhei (w) 2
21:30
12/05
Vulpitele Galbene Roman (w) 4-1 Carmen Bucuresti (w)
15:10
12/05
Uni Alexandria (w) 0-5 Olimpia Cluj (w)
22:59
12/05
Primeiro de Agosto 2-0 Desportivo Huila
22:30
12/05
Progresso 1-1 Interclube Luanda
21:30
12/05
Sporting Cabinda 1-0 CRD Libolo
21:30
12/05
Academica Do Lobito 2-1 Baixa de Cassanje
21:30
12/05
Petro Atletico de Luanda 1-0 Santa Rita FC
21:00
12/05
Recreativo Caala 2-0 Benfica Lubango
21:00
12/05
Ferroviario Do Huambo 2-0 Bravos do Maquis
07:00
13/05
CA Independente 0-0 Sporting San Miguelito
21:00
12/05
Ujpesti TE U19 2-2 Pecsi MFC U19
19:00
12/05
Gyori ETO U19 3-3 Illes Akademia Haladas U19
18:00
12/05
MTK Budapest U19 4-3 Ferencvarosi U19 2
17:00
12/05
UTE U19(HUN) 2-0 Diosgyor VTK U19 1
02:00
13/05
Montpellier 2-2 PSG
04:00
13/05
Cosmopolites 0-1 America des Cayes
20:00
12/05
Young Green Eagles 1-0 Green Eagles
20:00
12/05
Zanaco 2-1 Power Dynamos
20:00
12/05
NAPSA Stars 0-1 Red Arrows
20:00
12/05
ZESCO United Ndola 0-1 Nkana FC
20:00
12/05
Kabwe Warriors 2-0 Green Buffaloes
18:00
12/05
Forest Rangers 2-2 Prison Leopards FC
08:00
13/05
SUVA Sports (w) 1-2 Saprissa (w)
01:30
13/05
Central Cordoba De Rosario 1-4 CA Atlas
00:00
13/05
Toulouse 2-2 Pau FC
10:00
13/05
Atletico Nacional Medellin 0-0 Nacional Montevideo 2
09:00
13/05
Universitario De Deportes 1-1 Defensa Y Justicia
07:00
13/05
Fluminense RJ 2-1 Independiente Santa Fe
07:00
13/05
Atletico Junior Barranquilla 1-1 River Plate
07:00
13/05
Deportivo La Guaira 0-1 Cerro Porteno
05:00
13/05
Rentistas 1-1 Sao Paulo
05:00
13/05
1 Argentinos juniors 0-1 Univ Catolica 1
16:30
12/05
West Wallsend SC 1-1 Dudley Redhead Utd 1
16:30
12/05
Mounties Wanderers 1-1 Banksia Tigers FC
16:00
12/05
1 New Lambton FC 1-2 Edgeworth Eagles FC
01:00
13/05
1 Africa Sports 1-2 ASI Abengourou
22:59
12/05
AF Amadou Diallo Djekanou 0-2 San Pedro FC
22:30
12/05
USC Bassam 0-1 ES Bafing
01:00
13/05
1 Catania Futsal 4-3 Acqua e Sapone C5 Futsal
23:05
12/05
Sandro Abate Avellino Futsal 2-1 Carme Dawson
21:10
12/05
Signor Prestito CMB Futsal 5-4 Pessah Lo Fano
01:30
13/05
Coritiba PR 1-1 Cianorte PR 1
01:30
13/05
Cascavel PR 0-0 Rio Branco PR
01:30
13/05
Atletico Paranaense 1-2 Londrina PR
01:30
13/05
1 Operario Ferroviario PR 9-0 Cascavel CR
01:30
13/05
Gremio Metropolitano Maringa 2-0 Toledo Colonia Work PR
01:30
13/05
Azuriz FC 0-0 Parana PR
07:45
13/05
Crato CE 1-6 Fortaleza
01:00
13/05
Cordoba Futsal 0-0 Vaidepenas Futsal 1
00:00
13/05
Lokomotiv Moscow 3-1 Krylya Sovetov
08:00
13/05
Walter Ferretti 1-0 Diriangen
21:00
12/05
Pierikos 1-0 Panserraikos
21:00
12/05
Almopos Arideas 3-0 AO Triglia
21:00
12/05
Kalamata AO 2-0 Aspropyrgos Enosis
21:00
12/05
Apollon Kalamarias 0-3 Veria FC
21:00
12/05
Ialysos 1-1 Egaleo Athens
19:00
12/05
Niki Volou 1-2 Rhodos FC
16:00
12/05
North Brisbane FC(w) 0-0 Southside Eagles (w)
05:00
13/05
1 Renaissance Sportive de Berkane 2-0 Renaissance Zmamra
05:00
13/05
1 Raja Casablanca Atlhletic 1-1 Union Touarga Sport Rabat
05:00
13/05
SCCM Chabab Mohamedia 0-0 Maghrib Association Tetouan
05:00
13/05
FAR Forces Armee Royales 3-2 Maghreb Fez 1
01:00
13/05
Brasiliense 4-0 SE do Gama
01:00
13/05
AA Luziania 2-4 Ceilandia DF
02:15
13/05
Fylkir 1-1 KR Reykjavik
00:30
13/05
KA Akureyri 3-0 Leiknir Reykjavik 1
07:30
13/05
Bahia de Feira BA 3-0 Bahia
05:30
13/05
Juazeirense 1-0 Alagoinhas Atletico BA
20:50
12/05
Pakhtakor 3-0 Kuruvchi Kokand Qoqon
20:40
12/05
Navbahor Namangan 2-0 Termez Surkhon
21:00
12/05
Coton Sport 2-2 UMS de Loum
22:59
12/05
FK Velez Mostar 2-2 FK Zeljeznicar
22:59
12/05
NK Siroki Brijeg 0-0 FK Tuzla City
21:00
12/05
Olimpik Sarajevo 0-0 Mladost Doboj Kakanj 1
20:55
12/05
FK Krupa 1-0 Radnik Bijeljina
22:00
12/05
Alians Lypova Dolyna 4-2 Polissya Zhytomyr
21:10
12/05
Vpk Agro Magdalinovka 0-4 Veres
21:00
12/05
Volyn 2-0 Prykarpattya Ivano Frankivsk
01:45
13/05
Hibernian (w) 1-1 Spartans (w)
01:40
13/05
Celtic (w) 0-0 Glasgow City (w) 1
01:30
13/05
Glasgow Rangers (w) 4-0 Hearts (w)
01:00
13/05
Forfar Farmington (w) 0-1 Motherwell (w)
04:30
13/05
Rio Branco-ES 0-0 Rio Branco VN
01:00
13/05
2 CE Forca e Luz RN 0-2 Santa Cruz RN
01:00
13/05
ASSU RN 0-4 America FC Natal RN
22:30
12/05
Zalaegerszegi TE II 3-1 Tatabanya
22:30
12/05
1 Ferencvarosi TC B 0-1 Dabas-Gyon FC 1
22:30
12/05
Mezokovesd Zsory II 1-3 Duna-Tisza
22:30
12/05
BKV Elore 1-0 Puskas Academy II
22:30
12/05
BVSC 2-0 Cegled
00:30
13/05
Luceafarul Oradea 2-2 CS Universitatea Craiova
20:00
12/05
Airtel Kitara FC 2-2 BUL FC
20:00
12/05
Vipers 1-1 URA Kampala
20:00
12/05
Kyetume 2-3 Express FC
20:00
12/05
Uganda Police FC 0-0 Kampala City Council FC
Tắt Quảng Cáo [X]