Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 13/05/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 13/05/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
02:15
14/05
Manchester United 2-4 Liverpool
00:00
14/05
Aston Villa 0-0 Everton
03:00
14/05
Granada CF 1-4 Real Madrid
01:00
14/05
Eibar 1-1 Real Betis
00:00
14/05
Real Valladolid 0-2 Villarreal
01:45
14/05
Crotone 2-1 Verona 1
22:59
13/05
ZFK Sloga Zemun (w) 2-1 ZFK Radnicki 1923 (w)
21:30
13/05
ZFK Masinac (w) 2-2 Vojvodina (w)
16:00
13/05
FK Aksu 2-3 Sdushor-8
07:00
14/05
DC United 1-0 Chicago Fire
16:05
13/05
Melbourne City 4-1 Adelaide United
20:20
13/05
Baobab Queens (w) 1-1 Tanzanite SC (w)
20:00
13/05
Simba Sports Club (w) 4-0 Mlandizi Queens (w)
20:10
13/05
DTB FC 2-0 Kurugenzi FC
18:00
13/05
Green Warriors 1-0 Pan African
02:00
14/05
Dourados 0-0 Costa Rica MS
02:00
14/05
Operario FC MS 1-1 Comercial-MS 1
21:30
13/05
Pozarevac (w) 1-5 ZFK Spartak Subotica (w)
20:00
13/05
LASK Crvena Zvezda (w) 4-0 ZFK Zemun (w)
03:30
14/05
Club Nanas (w) 1-2 Independiente del Valle (W) 2
22:59
13/05
1 Quito FC (W) 0-0 CD Espuce (W) 1
04:00
14/05
Atletico Chiriqui (w) 4-0 SD Panama Oeste (w)
03:00
14/05
CD Universitario (w) 2-0 Veraguas CD (W)
19:30
13/05
PSV Eindhoven 4-2 PEC Zwolle
19:30
13/05
Emmen 3-1 SC Heerenveen 2
19:30
13/05
RKC Waalwijk 2-1 FC Twente Enschede 1
19:30
13/05
1 AFC Ajax 3-1 VVV Venlo
19:30
13/05
Sparta Rotterdam 0-0 FC Utrecht
19:30
13/05
ADO Den Haag 1-4 Willem II
19:30
13/05
Fortuna Sittard 3-3 Vitesse Arnhem
19:30
13/05
Heracles Almelo 1-1 Feyenoord
19:30
13/05
Groningen 0-0 AZ Alkmaar
23:30
13/05
IFK Norrkoping FK 1-1 Degerfors IF
23:30
13/05
AIK Solna 1-1 Malmo FF
22:00
13/05
Halmstads 1-1 Mjallby AIF
01:00
14/05
Rosenborg 5-0 Viking
22:59
13/05
Tromso IL 3-3 Molde
09:10
14/05
Santos Laguna 2-1 Monterrey
07:00
14/05
Pachuca 3-1 Club America 1
23:30
13/05
Royal Antwerp 0-0 Club Brugge
21:00
13/05
Standard Liege 1-2 Mechelen 1
18:30
13/05
KAA Gent 2-1 Oostende
02:00
14/05
Venezia 1-1 Chievo
23:30
13/05
Cittadella 1-0 Brescia
20:30
13/05
Holstein Kiel 3-2 Jahn Regensburg
00:00
14/05
Levski Sofia 2-1 Cherno More Varna
21:30
13/05
Tsarsko Selo 0-0 Botev Plovdiv
06:15
14/05
Portuguesa FC 5-0 Trujillanos
04:00
14/05
Yaracuyanos 1-2 Carabobo FC 1
15:30
13/05
Rapid Vienna (Youth) 1-1 Austria Wien (Youth)
15:30
13/05
FC Dornbirn 1913 3-1 SK Vorwarts Steyr
21:00
13/05
Pitea IF 3-0 Sollentuna United 1
19:00
13/05
Torns IF 1-4 Qviding FIF
04:00
14/05
Herediano 2-0 Limon FC
04:00
14/05
Alajuelense 0-0 Guadalupe FC
04:00
14/05
Santos De Guapiles 2-2 AD Grecia
04:00
14/05
Perez Zeledon 3-1 Sporting San Jose
04:00
14/05
1 Jicaral 1-0 Cartagines Deportiva SA
04:00
14/05
AD San Carlos 2-0 Deportivo Saprissa 1
20:00
13/05
1 Randers FC 4-0 Sonderjyske
19:00
13/05
Awassa Kenema 1-2 Adama City
14:00
13/05
Bahir Dar Kenema FC 2-2 Ethiopia Bunna 1
22:59
13/05
Silkeborg KFUM 1-2 Vinder Vatanspor-VRI
21:00
13/05
Horsens Freja 1-0 Odder IGF
20:00
13/05
Tj rring 4-0 FC Djursland
19:00
13/05
Union 1-2 BSF
18:00
13/05
OKS 5-3 Marienlyst
18:00
13/05
Vejgaard B 2-3 IF Lyseng
18:00
13/05
Koge Nord FC 5-2 KFUM
17:00
13/05
GVI 3-1 Herlev IF
19:00
13/05
FC Sozopol 3-2 Neff supporting Simic
19:00
13/05
Septemvri Simitli 1-4 Lokomotiv Sofia
18:00
13/05
Mbeya City 2-0 Ruvu Shooting
20:00
13/05
VAC Varosi LSE U19 3-1 Budai FC U19
22:00
13/05
Dragons 1-0 Dynamo FC
22:00
13/05
Requins de lAtlantique FC 2-1 Damissa FC
08:15
14/05
North Carolina University (w) 1-3 Santa Clara (w)
05:00
14/05
Virginia (w) 0-0 Florida State (w)
18:00
13/05
TPS Turku (w) 1-0 VIFK Vaasa (w)
18:00
13/05
Turun Weikot (w) 0-6 FC Ilves II (w)
06:00
14/05
Sao Jose (w) 2-8 SC Corinthians Paulista (w)
03:00
14/05
Flamengo/RJ (w) 2-0 Santos (w)
02:00
14/05
Palmeiras SP (w) 4-0 Real Brasilia FC (w)
01:00
14/05
Gremio (w) 4-2 EC Bahia (w)
01:00
14/05
AA Napoli SC (w) 1-2 Internacional(w) 1
09:10
14/05
Tacoma Defiance 3-1 San Diego loyalty
20:00
13/05
1 Police FC 0-2 AS Kigali
20:00
13/05
1 Musanze FC 3-1 Etincelles 1
20:00
13/05
Mukura 0-1 Espoir FC
20:00
13/05
Marines FC 2-1 Sunrise FC
02:15
14/05
Grindavik (w) 1-1 Haukar (w)
21:00
13/05
HK Kopavogur (w) 1-4 KR Reykjavik (w)
01:45
14/05
EC Flamengo PI 0-4 Fluminense PI
18:00
13/05
FK Alga Bishkek 3-1 FK Kara-Balta
07:00
14/05
Ponte Preta 0-0 Botafogo SP
01:00
14/05
Ituano SP 5-1 Santo Andre
07:00
14/05
Club Atletico Porteno 1-4 CD Independiente Juniors
00:00
14/05
Partizani Tirana 0-0 KF Tirana
21:00
13/05
Apolonia Fier 0-3 KS Perparimi Kukesi
21:00
13/05
Kastrioti Kruje 1-2 Teuta Durres
21:00
13/05
KS Bylis 0-1 Vllaznia Shkoder
21:00
13/05
KF Laci 0-0 Skenderbeu Korca
21:00
13/05
HB Koge (w) 1-1 Fortuna Hjorring (w)
19:15
13/05
Nordsjaelland (w) 5-1 Thisted FC (w)
19:00
13/05
Aalborg (w) 1-0 Boldklubben AF 1893 (w)
19:00
13/05
Brondby IF (w) 0-0 Kolding BK (w)
17:00
13/05
Sundby BK (w) 0-6 Odense BK (w)
02:00
14/05
1 Nova Mutum EC 2-2 Sociedade Acao
21:00
13/05
Riga FC 2-1 FK Spartaks Jurmala 1
20:20
13/05
FC Lubumbashi Sport 1-0 SM Sanga Balende
01:00
14/05
Great Olympics 2-3 Aduana Stars
22:00
13/05
Asante Kotoko FC 2-1 Ebusua Dwarfs
19:15
13/05
BK Hacken (W) 3-0 Eskilstuna United (w)
07:30
14/05
CA Penarol 4-0 Corinthians Paulista (SP)
07:30
14/05
Sociedad Deportiva Aucas 2-1 FBC Melgar
07:30
14/05
Libertad 1-0 Newells Old Boys 1
07:30
14/05
River Plate (PAR) 2-1 Sport Huancayo
05:15
14/05
Gremio (RS) 3-1 Lanus
05:15
14/05
Aragua FC 1-2 La Equidad
05:15
14/05
1 Club Guabira 0-1 Bahia
04:00
14/05
HYH Export Sebaco FC 0-0 Gutierrez Nicaragua
22:59
13/05
Thor Akureyri 4-1 Grindavik 1
20:45
13/05
Chooka Talesh 1-1 Mes krman
00:30
14/05
Rapid Bucuresti 1-0 FC Timisoara 1
21:30
13/05
Universitatea Craiova 0-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc
02:00
14/05
Sousa PB 1-0 Treze Campina Grande PB
20:57
13/05
Sputnik 2 6-1 Slavia Mozyr Reserve
21:00
13/05
Hamar Hveragerdi 2-0 IBU Uppsveitir
21:00
13/05
Neman Grodno (w) 2-2 Energetik-BGU Minsk (w)
19:00
13/05
ABFF U19 (w) 2-2 Lokomotiv Vitebsk (w)
16:45
13/05
1 St George Willawong FC 0-2 Albany Creek
20:00
13/05
MP MIKELI 2-1 Ekenas IF Fotboll
20:00
13/05
Jaro 4-1 Klubi 04 Helsinki 1
20:00
13/05
JIPPO 1-2 RoPS Rovaniemi
20:00
13/05
KPV 1-1 TPS Turku
18:00
13/05
Brondby IFU17 5-0 VejleU17
18:00
13/05
LYNGBY FODBOLD CLUB U17 1-5 Midtjylland U17
00:00
14/05
Hapoel Beer Sheva (w) 3-0 Maccabi Holon FC (w)
01:00
14/05
NK Publikum Celje 1-0 FC Koper
18:00
13/05
1 Arsenal Tula Youth 2-0 FK Ural Youth
20:00
13/05
Club Olimpia (w) 5-2 Club Guarani (w)
22:30
13/05
HauPa 5-1 Tervarit
22:00
13/05
Toftir B68 2-2 Vikingur Gotu 1
21:00
13/05
TB/FCS/Royn 0-2 NSI Runavik
21:00
13/05
EB Streymur 0-1 HB Torshavn
21:00
13/05
IF Fuglafjordur 0-5 B36 Torshavn
21:00
13/05
07 Vestur Sorvagur 0-9 KI Klaksvik
21:00
13/05
Osterbro IF (w) 1-2 Naesby BK (w)
17:45
13/05
Vildbjerg SF (w) 1-1 JAI Fodbold (w)
17:00
13/05
IF Lyseng (w) 2-0 Romalt Woman's
17:00
13/05
Varde (w) 5-3 Fortuna Hjorring B (w)
16:30
13/05
Solrod (w) 5-0 Frederiksberg Boldklub (w)
01:30
14/05
St Joseph's FC 2-2 FC Lincoln
00:10
14/05
Boca Unidos 0-2 Godoy Cruz Antonio Tomba
20:00
13/05
Linkopings (w) 4-3 Pitea IF (w)
19:00
13/05
Vittsjo GIK (w) 4-0 AIK Solna (w)
22:59
13/05
FC Maardu 5-0 Parnu JK 1
21:00
13/05
Aland United (w) 5-1 HPS (w)
01:45
14/05
RB Leipzig 1-4 Borussia Dortmund
19:00
13/05
Kaisar Kyzylorda Reserves 2-2 Ordabasy Reserves
18:00
13/05
1 Kyran Reserves 2-1 SD Family 1
18:00
13/05
Akademia Ontustyk Reserves 0-1 FK Aktobe Reserves
17:00
13/05
FK Atyrau Reserves 3-1 Yassy Turkistan
16:00
13/05
Okzhetpes Kokshetau Reserves 4-1 Altay Reserves
16:00
13/05
Jenis FK 2-0 FC Ruzayevka
16:30
13/05
Apia L Tigers (w) 3-1 Northern Tigers FC (w)
22:30
13/05
VIFK 4-1 Jakobstads Bollklubb
20:00
13/05
OTP 4-0 Narpes Kraft
22:59
13/05
Dynamo Kyiv 0-0 Zorya
02:15
14/05
GFA Rumilly Vallieres 1-5 Monaco
04:00
14/05
Racing Club Haitien 4-0 Real Hope FA
20:00
13/05
Lumwana Radiants 1-1 Kitwe United
20:00
13/05
Buildcon FC 0-0 Indeni FC
20:00
13/05
TSG 1899 Hoffenheim II (w) 1-2 Andernach (w)
20:00
13/05
FFC Frankfurt II (w) 0-3 Koln (w)
20:00
13/05
Berghofen s (w) 0-2 Wolfsburg II (w)
19:00
13/05
FC Gutersloh (w) 0-5 Monchengladbach (w)
19:00
13/05
Herforder SV (w) 2-1 Arminia Bielefeld (w)
19:00
13/05
Wurzburger Kickers (w) 0-0 Ingolstadt 04 (w)
19:00
13/05
RB Leipzig (w) 1-0 FFC Turbine Potsdam II (w)
16:00
13/05
Bayern Munich II (w) 3-1 Saarbrucken (w) 1
07:10
14/05
Atletico Rafaela 2-2 Tristan Suarez 1
07:30
14/05
1 America de Cali 1-3 Atletico Mineiro
07:00
14/05
Always Ready 1-2 Olimpia Asuncion
05:00
14/05
Velez Sarsfield 3-1 Liga Dep. Universitaria Quito 1
01:00
14/05
ASEC MIMOSAS 5-2 Stella Club d'Adjame
22:59
13/05
Tanda 1-0 SOL FC Abobo
22:30
13/05
Racing Club Abidjan 0-3 Societe Omnisports De L'Armee
08:00
14/05
Managua FC 3-1 Real Esteli
21:00
13/05
Olympiakos Volou 3-0 AEP Kozani
02:15
14/05
Hafnarfjordur 5-1 Akranes 1
02:15
14/05
Stjarnan Gardabaer 2-3 Vikingur Reykjavik
02:15
14/05
Breidablik 4-0 Keflavik
02:15
14/05
Valur Reykjavik 3-2 HK Kopavogs
01:00
14/05
CD Riudoms W 1-3 Girona FC (W)
20:45
13/05
Turon Nukus 0-1 Qizilqum Zarafshon
04:00
14/05
Atletico San Cristobal 2-1 Atletico Pantoja
06:30
14/05
ABC RN 0-0 Palmeira RN
01:00
14/05
Globo 4-1 Potiguar RN
01:00
14/05
Gaucho/RS 2-1 Elite Clube Desportivo
Tắt Quảng Cáo [X]