Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 19/09/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 19/09/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

22:30
19/09
Tottenham Hotspur 0-3 Chelsea

20:00
19/09
Brighton Hove Albion 2-1 Leicester City

20:00
19/09
West Ham United 1-2 Manchester United

02:00
20/09
Valencia 1-2 Real Madrid

23:30
19/09
1 Betis 2-2 RCD Espanyol

21:15
19/09
Sociedad 0-0 Sevilla

19:00
19/09
Mallorca 0-0 Villarreal

00:30
20/09
VfL Wolfsburg 1-1 Eintracht Frankfurt

22:30
19/09
Borussia Dortmund 4-2 Union Berlin

20:30
19/09
VfB Stuttgart 1-3 Bayer Leverkusen 1

01:45
20/09
Juventus 1-1 AC Milan

22:59
19/09
Verona 3-2 AS Roma

22:59
19/09
Lazio 2-2 Cagliari 1

20:00
19/09
Venezia 1-2 Spezia

17:30
19/09
Empoli 0-3 Sampdoria

01:45
20/09
PSG 2-1 Lyon

22:00
19/09
Marseille 2-0 Rennes

20:00
19/09
Troyes 1-1 Montpellier 1

20:00
19/09
Reims 0-0 Lorient

20:00
19/09
Angers 1-4 Nantes

20:00
19/09
1 Clermont 1-1 Stade Brestois

18:00
19/09
Nice 2-2 Monaco

21:00
19/09
Longlevens 1-3 Gloucester City

14:30
19/09
FC Seoul 2-1 Suwon City

12:00
19/09
Incheon United 0-1 Seongnam FC

18:00
19/09
Suphanburi FC 2-2 Prachuap Khiri Khan

18:00
19/09
Nakhon Ratchasima 1-0 BEC Tero Sasana 1

08:05
20/09
Colorado Rapids 1-1 Vancouver Whitecaps

06:55
20/09
Portland Timbers 2-1 Los Angeles FC

03:00
20/09
Philadelphia Union 3-1 Orlando City 1

00:00
20/09
Montreal Impact 2-0 Chicago Fire

06:00
20/09
Houston Dash (nữ) 5-1 Tigres (nữ)

01:45
20/09
1 Caicara EC 1-2 Oeirense

23:30
19/09
Callosa Deportiva CF 1-0 Acero

20:10
19/09
BSV Al-Dersimspor 1-5 Berlin Turkspor

09:05
20/09
Santos Laguna 1-1 Puebla 1

07:05
20/09
Monterrey 2-0 Tigres UANL

07:00
20/09
CDSyC Cruz Azul 2-0 Queretaro FC

21:45
19/09
1 Vitesse Arnhem 1-4 FC Twente Enschede

21:45
19/09
Heracles Almelo 3-2 AZ Alkmaar 1

19:30
19/09
PSV Eindhoven 0-4 Feyenoord

17:15
19/09
Go Ahead Eagles 1-0 PEC Zwolle

02:30
20/09
Estoril 0-1 Sporting CP

00:00
20/09
FC Porto 5-0 Moreirense

21:30
19/09
Vizela 1-1 Pacos de Ferreira 1

21:00
19/09
Glasgow Rangers 1-1 Motherwell

21:00
19/09
Livingston 1-0 Celtic FC

18:00
19/09
Dundee United 1-0 Dundee

22:30
19/09
Halmstads 0-1 Kalmar

20:00
19/09
IFK Norrkoping FK 3-0 Orebro

20:00
19/09
Ostersunds FK 3-1 Elfsborg 1

22:59
19/09
Hatayspor 2-1 Kayserispor

22:59
19/09
Istanbul BB 2-0 Fenerbahce

20:00
19/09
Galatasaray 0-1 Alanyaspor

17:30
19/09
Giresunspor 0-0 Konyaspor

01:00
20/09
Tromso IL 1-1 Brann 1

22:59
19/09
Viking 1-3 Bodo Glimt

22:59
19/09
Sarpsborg 08 1-3 Rosenborg

22:59
19/09
Valerenga 1-1 Molde

22:59
19/09
Mjondalen IF 1-1 Sandefjord

22:30
19/09
Legia Warszawa 3-1 Gornik Leczna

20:00
19/09
Gornik Zabrze 1-0 Warta Poznan

17:30
19/09
Stal Mielec 0-3 Rakow Czestochowa 1

02:00
20/09
Kortrijk 1-0 KAA Gent

23:30
19/09
2 Standard Liege 0-1 Anderlecht

21:00
19/09
Royal Antwerp 2-1 Seraing United

18:30
19/09
Sint-Truidense 1-2 Racing Genk

22:00
19/09
Slovan Bratislava 2-2 MSK Zilina

00:05
20/09
ZNK Osijek 3-2 HNK Gorica

22:59
19/09
FK Sochi 0-1 Dynamo Moscow

20:30
19/09
FK Nizhny Novgorod 2-3 Arsenal Tula

06:30
20/09
Flamengo 0-1 Gremio (RS)

04:15
20/09
Corinthians Paulista (SP) 1-1 America MG

02:00
20/09
Sao Paulo 2-1 Atletico Clube Goianiense

21:00
19/09
1 Internacional RS 1-0 Fortaleza 1

22:59
19/09
FC Copenhagen 0-1 Midtjylland 1

21:00
19/09
Sonderjyske 1-0 Brondby IF

19:00
19/09
Randers FC 3-2 Nordsjaelland

19:00
19/09
Vejle 1-1 Viborg

22:59
19/09
Dinamo Bucuresti 1-2 FC Botosani

20:00
19/09
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 0-0 UTA Arad

17:30
19/09
Academica Clinceni 0-1 Arges

01:15
20/09
1 Maribor 1-2 NK Mura 05

22:00
19/09
FC Koper 0-1 ASK Bravo Publikum

20:00
19/09
Tabor Sezana 4-0 NK Aluminij

00:30
20/09
1 Slavia Sofia 1-0 Ludogorets Razgrad

22:15
19/09
Botev Vratsa 2-4 CSKA Sofia

00:30
20/09
Asteras Tripolis 0-1 PAOK Saloniki

00:30
20/09
Lamia 1-2 Olympiakos Piraeus

22:15
19/09
1 Atromitos Athens 1-2 Panaitolikos Agrinio

22:15
19/09
OFI Crete 3-3 AEK Athens 1

20:00
19/09
Apollon Smirnis 1-3 Volos NFC

22:00
19/09
Red Bull Salzburg 2-0 Rapid Wien

19:30
19/09
SG Austria Klagenfurt 1-1 LASK Linz

19:30
19/09
Sturm Graz 5-0 WSG Wattens

07:30
20/09
Deportivo Lara 2-1 Carabobo FC

05:15
20/09
Estudiantes Merida FC 1-2 CD Hermanos Colmenares

19:00
19/09
Honka Espoo 0-0 HJK Helsinki

00:00
20/09
Neman Grodno 5-0 Smorgon FC

22:00
19/09
FK Vitebsk 3-1 FC Minsk

20:00
19/09
Dinamo Minsk 2-1 FK Isloch Minsk

22:00
19/09
Morocco (nữ) 0-0 Mali (nữ)

21:00
19/09
Italy (nữ) U19 4-3 Austria (nữ) U19

21:00
19/09
Portugal (nữ) U17 3-1 Republic of Ireland (nữ) U17

21:00
19/09
Holland U23 (nữ) 3-0 Sweden (nữ) U23

19:00
19/09
Portugal U16 2-0 Belgium U16

07:15
20/09
Guairena 1-2 Sportivo Luqueno

05:00
20/09
Sol de America 0-1 12 de Octubre

03:30
20/09
Universitario De Deportes 0-2 Deportivo Municipal

22:59
19/09
Sport Huancayo 3-1 Dep.San Martin

23:30
19/09
FC Lviv 0-0 Metalist 1925 Kharkiv

23:30
19/09
Zorya 3-0 Chernomorets Odessa

21:00
19/09
FC Vorskla Poltava 2-0 FC Mynai

01:30
20/09
1 Parma 1-2 Cremonese

23:15
19/09
Eibar 3-2 Sporting Gijon

23:15
19/09
Tenerife 1-2 Mirandes

21:00
19/09
Ponferradina 4-0 Malaga 1

19:00
19/09
1 SD Huesca 0-0 Fuenlabrada

20:00
19/09
GD Chaves 4-2 Porto B

17:00
19/09
1 SC Farense 2-2 SL Benfica B

17:00
19/09
Nacional da Madeira 1-2 Casa Pia AC

18:30
19/09
1 Darmstadt 1-0 Dynamo Dresden 1

18:30
19/09
St. Pauli 4-1 Ingolstadt

18:30
19/09
Erzgebirge Aue 1-4 SC Paderborn 07

17:00
19/09
Zweigen Kanazawa FC 1-1 Matsumoto Yamaga FC 1

16:00
19/09
Tokyo Verdy 1-3 Albirex Niigata

15:00
19/09
SC Sagamihara 2-0 Renofa Yamaguchi

13:00
19/09
Blaublitz Akita 1-1 Giravanz Kitakyushu

20:00
19/09
Shinnik Yaroslavl 5-0 Khimik Dzerzhinsk

16:30
19/09
Seoul E-Land FC 2-1 Daejeon Citizen

14:00
19/09
Chungnam Asan 0-1 Ansan Greeners FC

19:00
19/09
SC Verl 0-2 Kaiserslautern

18:00
19/09
SC Freiburg (Youth) 2-0 BFC Viktoria 1889

15:30
19/09
Rapid Vienna (Youth) 2-1 Grazer AK

20:00
19/09
Nykobing FC 4-1 Jammerbugt

18:00
19/09
Hvidovre IF 3-2 Vendsyssel

22:59
19/09
Adanaspor 0-0 Umraniyespor

22:59
19/09
1 Altinordu 2-1 Denizlispor

20:00
19/09
Samsunspor 2-2 Genclerbirligi

17:30
19/09
1 Tuzlaspor 0-0 Bursaspor

00:00
20/09
Atletico Mancha real 2-0 Toledo 1

00:00
20/09
CF La Nucia 0-0 Suokuaili Moss

00:00
20/09
Ejido 0-1 Atletico Pulpileno

00:00
20/09
Eldense 1-1 UD Alzira

00:00
20/09
Aguilas CF 2-0 CD Marchamalo

00:00
20/09
Don Benito 0-0 CD San Roque de Lepe

00:00
20/09
Lleida 0-2 CE Europa

00:00
20/09
CS Puertollano 0-0 UD Levante B 1

23:30
19/09
Real Murcia 2-0 CF Intercity

23:30
19/09
CD Coria 0-3 Cordoba

22:59
19/09
CD Artistico Navalcarnero 1-0 coruxo FC

22:59
19/09
Xerez Deportivo FC 2-0 Villanovense

22:59
19/09
Sestao 2-1 AD San Juan

22:59
19/09
Cerdanyola del Valles 2-1 AE Prat

22:59
19/09
Velez CF 0-0 Merida AD

22:59
19/09
Terrassa 1-1 Numancia

22:59
19/09
Naxara 0-1 CD Ardoi Draw

22:00
19/09
Compostela 3-1 Mostoles

22:00
19/09
Arosa SC 0-0 UD Llanera

22:00
19/09
Pena Sport 1-3 Rio Sports

22:00
19/09
SD Gernika 2-3 SD Laredo

22:00
19/09
CF Salmantino 0-0 Bergantinos CF 1

22:00
19/09
CD Cayon 0-1 Burgos Promesas

22:00
19/09
1 Pontevedra 1-2 Leganes B

18:00
19/09
UD Tamaraceite 0-2 Antequera CF

18:00
19/09
UD San Fernando 0-1 CD Mensajero

17:30
19/09
Osasuna B 1-1 Real Sociedad C

17:00
19/09
CD Cristo Atletico 1-1 AD Union Adarve 1

17:00
19/09
SD Ejea 1-1 SD Huesca II

17:00
19/09
CD Ebro 1-1 Andratks

17:00
19/09
Teruel 2-2 Ibiza Islas Pitiusas

17:00
19/09
SCR Pena Deportiva 3-0 Brea

17:00
19/09
AD Ceuta 0-0 Las Palmas Atletico

17:00
19/09
Formentera 1-1 SD Tarazona

17:00
19/09
Real Aviles 1-1 G. Segoviana

17:00
19/09
RCD Espanyol B 1-0 CF Badalona

16:00
19/09
CD Montijo 0-0 Panaderia Pulido

22:59
19/09
Olympiada Lympion 0-1 Ahironas Liopetriou

22:59
19/09
Karmiotissa Polemidion 0-1 Omonia 29is Maiou

22:59
19/09
Ermis Aradippou 1-1 Onisilos Sotiras

22:00
19/09
SC Austria Lustenau B 3-3 Sc Rothis

21:00
19/09
FC Brauerei Egg 1-3 Dornbirner SV

21:00
19/09
SV Ried B 1-0 Sturm Graz (Youth)

21:00
19/09
RW Rankweil 1-3 Rotenberg

21:00
19/09
FC Kitzbuhel 3-2 SV Hall

19:30
19/09
Trenkwalder Admira (Youth) 2-2 FC Magna Wiener Neustadt

15:30
19/09
WSG Swarovski Tirol B 0-1 SV Fugen

18:30
19/09
Paktako 79 3-0 FC Neftgazmontaj

18:30
19/09
Zaamin 5-1 Lokomotiv BFK

18:30
19/09
FC Zhomboy 1-2 Jizak

18:00
19/09
FC Lochin 0-5 FC Bunyodkor II Chrichik

01:00
20/09
KVSK Lommel 3-1 Lierse

21:00
19/09
Westerlo 2-2 KMSK Deinze

21:00
19/09
Hutnik Krakow 1-0 Chojniczanka Chojnice

20:00
19/09
Radunia Stezyca 3-0 Olimpia Elblag

19:00
19/09
Pogon Siedlce 1-2 Pogonmazovik 1

20:00
19/09
1 Falkenberg 0-2 Osters IF

18:00
19/09
Akropolis IF 0-2 Vasteras SK FK

22:00
19/09
SK Ebbs 1-2 FC Volders 1

15:30
19/09
Slovan HAC 2-2 Sportunion Mauer

15:30
19/09
ASK Klagenfurt 2-0 WAC St Andra II

01:00
20/09
Benfica U23 1-0 Farense U23

22:00
19/09
Sandvikens IF 5-2 Assyriska

21:00
19/09
IFK Lulea 0-1 Umea FC

21:00
19/09
1 Dalkurd FF 2-2 Sollentuna United

21:00
19/09
Hammarby TFF 1-1 Hudiksvalls ABK

18:00
19/09
Orebro Syrianska IF 0-1 Pitea IF

16:00
19/09
AC Nagano Parceiro 0-2 Roasso Kumamoto

15:00
19/09
Grulla Morioka 0-1 Miyazaki

13:00
19/09
Azul Claro Numazu 0-2 Kamatamare Sanuki

07:00
20/09
Santos De Guapiles 3-3 Deportivo Saprissa

04:00
20/09
Guadalupe FC 0-2 Herediano 1

04:00
20/09
Cartagines Deportiva SA 1-1 AD Grecia 1

01:30
20/09
Los Halcones 0-1 Bella Vista

21:10
19/09
Argentino Mendoza (nữ) 0-1 Andes Talleres (nữ)

20:10
19/09
Deportivo Espanol U20 3-1 Canuelas FC U20

20:00
19/09
Sacachispas U20 0-3 Talleres Remedios U20

20:00
19/09
Deportivo Laferrere U20 1-3 San Martin Burzaco U20

20:00
19/09
Los Andes U20 1-0 UAI Urquiza U20

20:00
19/09
3 Club Comunicaciones U20 1-1 Villa San Carlos U20

19:30
19/09
1 Ferroviario Beira 2-0 CD Matchedje

04:00
20/09
Manati FC 1-1 CSYD Carcha

02:30
20/09
Deportiva Koslay 0-4 EFI Juniors

02:30
20/09
1 Deportivo Rodeo Del Medio 1-1 CEC Mendoza

01:15
20/09
Arsenal Bogota 0-0 Tigres FC Reserves

00:00
20/09
Deporcauca 2-1 Deportivo Independiente Popayan

22:30
19/09
CD Academia Italiana 2-1 Deportivo JM

20:10
19/09
Club Cachorros 2-1 Estudiantes de la Provincia

12:50
19/09
Brisbane Roar U23 3-3 Moreton Bay United U23

12:50
19/09
Brisbane Strikers U23 0-1 Sunshine Coast Wanderers U23

12:45
19/09
Logan Lightning U23 1-0 Brisbane Olympic FC U23

12:30
19/09
Redlands United U23 3-0 Gold Coast United U23

01:00
20/09
Banfield (nữ) 1-0 Defensa y Justicia (nữ)

01:00
20/09
Argentino Quilmes (nữ) 2-4 Sarmiento (nữ)

21:00
19/09
CA Estudiantes Caseros (nữ) 4-1 Puerto Nuevo (nữ)

20:00
19/09
Lima FC (nữ) 0-2 Lujan (nữ)

05:00
20/09
SD Panama Oeste 4-0 CD Universitario Reserves 2

05:00
20/09
Plaza Amador Reserves 2-1 CD Centenari

04:00
20/09
Champions FC Academy 1-0 Panama City FC

06:15
20/09
River Plate 1-0 Arsenal de Sarandi

04:00
20/09
CA Huracan 0-1 Independiente

01:45
20/09
Colon de Santa Fe 1-0 Central Cordoba SDE

01:45
20/09
CA Platense 0-0 Argentinos juniors

23:30
19/09
Patronato Parana 1-2 Estudiantes La Plata

22:59
19/09
Puszcza Niepolomice 2-2 Chrobry Glogow

20:00
19/09
Odra Opole 2-0 OKS Stomil Olsztyn

17:40
19/09
GKS Tychy 1-1 Widzew lodz

14:00
19/09
Chuncheon Citizen 3-1 Jeonju Citizen FC 1

13:00
19/09
Gangwon II 0-0 Pocheon FC

13:00
19/09
Goyang FC 1-10 Siheung City

20:45
19/09
Persipura Jayapura 0-0 Persija Jakarta

18:15
19/09
PSS Sleman 2-1 Arema Malang

13:15
19/09
Sunshine Coast Wanderers (nữ) 1-2 Gold Coast city (nữ)

12:50
19/09
Brisbane City (nữ) 2-0 Dare southwest Queensland (nữ)

22:00
19/09
Kaisar Kyzylorda 1-2 FC Shakhtyor Karagandy 1

20:00
19/09
FC Kairat Almaty 1-0 Kyzylzhar Petropavlovsk

18:00
19/09
FK Taraz 0-0 Tobol Kostanai

04:10
20/09
Pacific FC 1-1 Atletico Ottawa

20:00
19/09
Super Nova 0-3 Rezekne/BJSS

19:00
19/09
1 JDFS Alberts 1-1 Grobina

22:00
19/09
NK Varteks Varazdin 1-1 Dinamo Zagreb II

20:30
19/09
NK Osijek II 1-2 NK Croatia Zmijavci

22:59
19/09
Bukaspor 0-1 Pendikspor

22:59
19/09
S.Urfaspor 3-2 Bursa Niluferspor AS

22:59
19/09
1 Corum Belediyespor 0-0 Sakaryaspor

22:59
19/09
Ankaraspor FK 6-1 Adiyamanspor 1

21:00
19/09
Amedspor 1-0 Nazillispor

20:00
19/09
Somaspor 3-3 Afjet Afyonspor

20:00
19/09
Inegolspor 0-2 Etimesgut Belediye Spor

20:00
19/09
Kirklarelispor 3-2 Eskisehirspor

20:00
19/09
Bodrumspor 3-0 Ergene Velimese

19:30
19/09
Anadolu Selcukluspor 1-2 Akhisar Bld.Geng

19:30
19/09
Zonguldak 0-1 Usakspor 1

19:00
19/09
Belediye Vanspor 3-1 Diyarbakirspor

19:00
19/09
Sivas Dort Eylul Belediyespor 4-0 Kahramanmarasspor

19:00
19/09
Pazarspor 3-2 Ankarademirspor 1

19:00
19/09
Bayburt Ozel Idare 2-0 Serik Belediyespor

19:00
19/09
1 Erzincanspor 1-3 Ispartaspor

19:00
19/09
VIFK Vaasa (nữ) 1-0 FC Ilves II (nữ)

22:59
19/09
Partizan Belgrade 1-1 Crvena Zvezda

05:00
20/09
San Diego loyalty 1-0 Tacoma Defiance

00:00
20/09
1 New York Red Bulls B 0-3 Memphis 901

01:00
20/09
Lusaca BA (nữ) 0-2 EC Vitoria (w)

19:00
19/09
Guerreiras Esporte Clube (nữ) 1-1 Uniao Desportiva Alagoana/AL (nữ)

22:59
19/09
Orduspor 4-0 Cankaya FK

20:00
19/09
Kutahyaspor 0-0 Fatsa Belediyespor

20:00
19/09
Hendek Spor 0-0 Mamak FK

20:00
19/09
Utkoi 2-1 Yldrm Belediyesispor

20:00
19/09
Sile Yildizspor 1-0 Duzcespor

20:00
19/09
Kusadasispor 3-0 Yomraspor

20:00
19/09
1 Kizilcabolukspor 0-4 Erzin Belediyespor

20:00
19/09
Darica Genclerbirligi 0-1 Yesilyurt Belediyespor

19:30
19/09
1 Kardemir Karabukspor 0-3 Modafen Spor 1

19:30
19/09
Celspor 2-4 Fethiyespor

19:30
19/09
Erbaaspor S 1-1 Catalca Spor

19:30
19/09
1 Nevsehirspor Genclik 0-0 Osmaniyespor

19:30
19/09
Aksarayspor 1-0 Yeni Altindag BS

19:30
19/09
1 Ceyhanspor 2-6 Tepecik Bld

19:30
19/09
Kestel 2-0 Elazig Belediyespor

19:30
19/09
Hacettepe SK 1-2 Yeni Orduspor

19:00
19/09
Kahta 02 Spor 3-3 Karaman Belediyespor

19:00
19/09
Elazigspor 2-2 Artvin Hopaspor 1

19:00
19/09
Batman Petrolspor 1-1 Bergama Belediyespor

19:00
19/09
Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-1 Bayrampasa 1

19:00
19/09
Ofspor 1-2 Agri 1970 Spor

19:00
19/09
Mardin BB 2-2 Karsiyaka

19:00
19/09
Gumushanespor 2-0 Karaman Belediyesi Spor

18:00
19/09
EdirnesporGenclik 0-0 Turk Metal Kirikkale

16:00
19/09
FC Rohoznik 1-2 MFK Dubnica nad Vahom

20:00
19/09
1 Southampton U23 0-2 Burnley U23

20:00
19/09
Liverpool U23 0-4 Leeds United U23

18:00
19/09
Chelsea U23 1-6 Arsenal U23 1

03:00
20/09
Atletico FC 0-3 Fortaleza F.C

02:00
20/09
Leones 2-0 Real Cartagena

01:00
20/09
Camboriu SC 1-2 Barra FC 1

18:00
19/09
Shakhtar Donetsk U19 1-4 Inter Milan U19

20:00
19/09
Aigle Noir 2-1 Musongati FC

20:00
19/09
Rukinzo FC 1-2 Flambeau de LEst

14:15
19/09
Joondalup United 3-1 Quinns FC

22:00
19/09
Ideal 1-0 Belenenses

22:00
19/09
Maritimo B 2-0 Sal gadacz

21:00
19/09
Leca 1-0 GDSC Alvarenga

21:00
19/09
Coruchense 3-2 O.Elvas 1

21:00
19/09
Gondomar 5-0 CD Gouveia

21:00
19/09
Valadares Gaia FC 4-1 Ferreira de Aves 1

21:00
19/09
1 Forjaes 1-6 Vera Cloud Dinse

21:00
19/09
Sintrense 1-1 Pero pinheiro

21:00
19/09
Tirsense 0-0 USC Paredes

21:00
19/09
Lusitanos 3-1 CSD Camara Lobos 1

21:00
19/09
Pinhalnovense 1-0 Mokala Pancheners

21:00
19/09
Salgueiros 1-0 Vila Mea

21:00
19/09
1 Benfica C.Branco 1-1 CG Vitoria Sernache

21:00
19/09
Sacavenense 2-0 Loures

21:00
19/09
Castro Daire 0-0 Sp. Espinho

21:00
19/09
2 Merelinense 1-1 Limianos

21:00
19/09
Marinhense 1-3 Sertanense FC

21:00
19/09
Marr Tino 1-0 Vila Mea

21:00
19/09
Louletano 2-1 Esp. Lagos

20:30
19/09
GD Fontinhas 2-2 Aidan Heinus

19:00
19/09
1 Barreirense 1-2 Olhanense SC 1

16:00
19/09
ARC Oleiros 1-0 Praiense 1

22:59
19/09
Antigua GFC (nữ) 3-0 CSD Barcena FF (nữ)

22:59
19/09
UTS Union Touarga Sport Rabat 0-2 Chabab Ben Guerir

22:59
19/09
TAS de Casablanca 1-1 JSM Jeunesse Sportive El Massi

22:59
19/09
Kawkab de Marrakech 2-3 Stade Marocain du Rabat

19:45
19/09
Al-Hilal (Youth) 2-1 Al-Faisaly Harmah Youth

08:10
20/09
Aguilas Doradas 3-0 Atletico Bucaramanga

06:05
20/09
Deportivo Pasto 0-1 Independiente Santa Fe

04:00
20/09
1 Deportes Tolima 1-1 Deportivo Cali 1

00:00
20/09
CD Platense Zacatecoluca Reserves 0-0 Jocoro FC Reserves 1

21:45
19/09
KS Perparimi Kukesi 3-1 Kastrioti Kruje

18:45
19/09
KF Tirana 1-1 Egnatia

02:00
20/09
Hamrun Spartans 0-1 Balzan FC

00:00
20/09
Sliema Wanderers FC 2-3 Gudja United

22:00
19/09
Birkirkara FC 1-1 Floriana F.C.

19:00
19/09
Kenya Police FC 1-0 Vihiga United

04:00
20/09
Tupynambas 0-0 Democrata

02:00
20/09
1 Villa Nova-MG 2-0 Nacional AC MG 2

21:00
19/09
GOSK Gabela 2-0 FK Radnik Hadzici

22:59
19/09
Santos Laguna U20 4-2 Puebla U20

21:00
19/09
Monterrey U20 0-1 Tigres UANL U20

21:00
19/09
CDSyC Cruz Azul U20 1-1 Queretaro U20

22:00
19/09
Bistra 4-0 NK Vrbovec

21:30
19/09
Urania 0-3 Nk Neretvanac Opuzen

21:30
19/09
NK Bedem Ivankovo 2-1 NK Slavonac Bukovlje

16:00
19/09
Trnje 3-2 NK Tresnjevka

19:30
19/09
Malaysia (nữ) 0-4 Thái Lan (nữ)

17:00
19/09
Bangladesh (nữ) 0-5 Jordan (nữ)

01:15
20/09
SC Maccabi Ashdod 2-0 Hapoel Ashkelon

21:00
19/09
Maccabi Herzliya 0-2 Shimshon Kafr Qasim

21:00
19/09
Hapoel Kaukab 2-1 Hapoel Herzliya

20:30
19/09
Bnei Eilat 2-3 Hapoel Bnei Lod

20:30
19/09
Maccabi Yavne 1-1 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

20:30
19/09
Ironi Tiberias 2-1 Rubi Shapira

20:15
19/09
Hapoel Holon Yaniv 1-1 Hapoel Bikat Hayarden

20:00
19/09
Maccabi Shaarayim 0-0 Hapoel Kfar Shalem

22:00
19/09
CSD Solola 3-0 Nueva Concepcion 1

04:00
20/09
2 Matagalpa FC 0-1 Gutierrez Nicaragua 1

04:00
20/09
1 FC Cofradia 4-2 CD El 26

21:00
19/09
CS Municipal 4-3 Tipitapa

21:00
19/09
Deportivo Masaya 3-0 Sapoa FC Cardenas

21:00
19/09
1 IBV Vestmannaeyjar 1-2 Vestri

06:30
20/09
Fort Lauderdale Strikers 2-2 Tormenta FC

06:00
20/09
North Texas SC 2-2 Omaha

06:00
20/09
Greenville Triumph 3-3 FC Tucson

06:00
20/09
North Carolina State 0-3 Duke 1

15:00
19/09
Newmarket SFC 2-1 Ripley Valley FC

22:59
19/09
Apollon Limassol FC 2-1 APOEL Nicosia

02:30
20/09
CD Barrio Mexico 0-1 Puerto Golfito

19:00
19/09
Ararat-Armenia B 0-0 Gandzasar Kapan

19:00
19/09
Alashkert B Martuni 0-2 Shirak

21:00
19/09
UNA Strassen 2-2 Fola Esch 1

21:00
19/09
Rodange 91 1-4 Red Boys Differdange

07:00
20/09
Liga Dep. Universitaria Quito 3-2 Club Sport Emelec

04:30
20/09
Tecnico Universitario 0-0 Manta FC

02:00
20/09
1 Olmedo Riobamba 2-5 Mushuc Runa

18:00
19/09
Gornik Zabrze (Youth) 4-1 SMS Lodz Youth

17:00
19/09
Stal Rzeszow Youth 1-3 Polonia Warszawa (Youth)

17:00
19/09
Slask Wroclaw U21 2-0 Arka Gdynia (Youth)

13:00
19/09
Centenary Stormers Reserves 0-3 Albany Creek Reserve

12:00
19/09
Mount Gravatt Hawks SC (R) 0-2 The Lakes Reserves

19:00
19/09
FSV Frankfurt U17 2-2 Reutlingen(U17)

18:00
19/09
SG Unterrath U17 1-5 Bochum U17

17:30
19/09
Hamburger SV U17 3-0 Werder Bremen U17

17:00
19/09
SC Paderborn 07 U17 3-0 FC Hennef 05 U17

16:00
19/09
FSV Mainz 05 U17 1-1 Eintracht Frankfurt U17

16:00
19/09
RW Essen U17 2-0 Fortuna Koln U17

16:00
19/09
Hannover 96 U17 2-1 FC Erzgebirge Aue U17

16:00
19/09
SV Wehen Wiesbaden U17 2-4 FC Heidenheim U17

00:00
20/09
UD San Pedro 2-0 Atletico Porcuna CF

00:00
20/09
CD Don Alvaro 2-1 CF Trujillo

00:00
20/09
CD Torreperogil 0-1 UD Marbella

00:00
20/09
UE Sants 0-1 Girona B

00:00
20/09
1 CD Guadalajara 0-0 CD Torrijos

00:00
20/09
CD Roda 1-0 Torrent C.F

23:30
19/09
Miguelturreno 4-0 AD Hogar Alcarreno

23:30
19/09
CD Badazus II 1-1 CD Azuaga

23:30
19/09
Ciudad Rodrigo 1-0 Salmantino II

23:30
19/09
Jerez Industrial CF 1-0 EMD Aceuchal

23:30
19/09
Arroyo Club Polideportivo 0-0 UP Plasencia

23:30
19/09
UE Vilassar de Mar 0-0 CE Manresa

23:15
19/09
ED Moratalaz 3-3 Rayo Vallecano B

23:15
19/09
Deportiva Minera 3-1 Mazarron CF

23:15
19/09
CD El Palo 0-1 Juventud Torremolinos CF

22:59
19/09
1 Real Avila CF 0-0 Almazan 1

22:59
19/09
Mallorca B 2-1 CD Serverense

22:59
19/09
CD Colindres 1-0 UC Cartes

22:59
19/09
Epila CF 3-1 Biescas

22:59
19/09
CD Guijuelo 2-0 Arandina

22:59
19/09
UCAM Cartagena 0-1 CD Bala Azul

22:59
19/09
UD Los Garres 0-0 Huercal

22:59
19/09
UD Los Barrios 0-0 Conil CF

22:59
19/09
Racing Murcia 1-4 Yeclano Deportivo

22:59
19/09
La Union CF 1-2 FC Cartagena B

22:59
19/09
Quintanar Del Rey 2-1 Manchego Ciudad

22:59
19/09
Haro Deportivo 1-0 Vianes

22:59
19/09
CF Vimenor 1-0 Atletico Albericia

22:59
19/09
RSD Alcala Henares 0-0 CF Pozuelo Alarcon

22:59
19/09
SD Textil Escudo 0-0 Barreda Balompie

22:59
19/09
CA Monzon 0-0 CD Robres

22:59
19/09
Gimnastica Torrelavega 3-1 Associacao Naval 1

22:59
19/09
Sant Andreu 2-0 Pobla De Mafumet CF

22:59
19/09
CF Noia 0-3 Deportivo La Coruna B

22:59
19/09
CD Arnedo 5-0 Cenicero

22:30
19/09
Tudelano 1-2 Casalarreina

22:30
19/09
Atletico Arnoia 1-1 UD Somozas

22:30
19/09
Racing Villalbes 3-2 Sofan

22:30
19/09
CDFC La Calzada 1-0 Yague CF

22:30
19/09
Utebo FC 2-2 CD Binefar

22:30
19/09
SD Deusto 2-4 CD Victoria

22:30
19/09
CA Cirbonero 0-0 Azkoyen

22:30
19/09
AD San Clemente 0-1 CP Villarrobledo

22:30
19/09
Huracan Balazote 3-4 CD Tarancon 1

22:30
19/09
Barbastro 1-0 Bell Bridget

22:30
19/09
Viveiro CF 0-0 Deportivo Ourense

22:15
19/09
CD Mosconia 1-0 CD Lealtad

22:00
19/09
SD Torina 1-0 U.M. Escobedo

22:00
19/09
Selaya FC 0-0 AD Siete Villas

22:00
19/09
CF Rapid De Murillo 0-2 CD Anguiano

22:00
19/09
CF Peralada 2-1 Grama

22:00
19/09
SD Noja 1-1 CD Guarnizo

22:00
19/09
UE Olot 4-3 Figueres

22:00
19/09
Portugalete 6-0 Tolosa

22:00
19/09
Beti Gazte 0-1 Leioa

22:00
19/09
Aurrera Ondarroa 1-0 SD San Ignacio

22:00
19/09
Silla CF 2-1 Villarreal C 1

21:00
19/09
Ursaria 1-1 Alcorcon B

20:45
19/09
Numancia B 2-0 Colegios Diocesanos

18:30
19/09
Tenisca 1-1 Villa Santa Brigida

18:00
19/09
Lanzarote 3-0 UD Gran Tarajal ST

18:00
19/09
La Quadra 1-2 Las Palmas C

18:00
19/09
UD Las Zocas 0-1 CD Atletico Paso

18:00
19/09
CD Vera 1-0 Marino 1

17:30
19/09
Silva SD 1-0 CF Alondras

17:30
19/09
EC Granollers 2-3 FC Asco

17:00
19/09
LHospitalet 0-0 CP San Cristobal

17:00
19/09
UD Tomares 1-3 CD Utrera

17:00
19/09
CF Soller 2-0 Inter Ibiza

17:00
19/09
CD Azuqueca 0-0 Albacete B

17:00
19/09
Rapido de Bouzas 1-1 Juvenil Ponteareas

17:00
19/09
Recreativo Huelva 2-0 AD Ceuta FC B

17:00
19/09
Malaga B 1-1 UD Torre del Mar

17:00
19/09
Olivenza FC 2-2 AD Llerenense

17:00
19/09
1 CD Estradense 2-4 CD Barco

17:00
19/09
CD Berceo 0-4 Alfaro

17:00
19/09
CD Binissalem 3-1 Portmany

17:00
19/09
AD Cartaya 0-1 CA Antoniano 1

17:00
19/09
SD Navarro CF 0-3 CD Tuilla

17:00
19/09
Real Titanico Laviana 0-1 Luarca CF

17:00
19/09
CD Covadonga 3-2 the Sith

17:00
19/09
Almeria B 2-1 CD Alhaurino

17:00
19/09
Villaviciosa Odon 3-1 RCD Carabanchel 1

17:00
19/09
CD Huetor Vega 2-2 Huetor Tajar

17:00
19/09
Puente Genil 1-2 CD Gerena

17:00
19/09
CD Pozoblanco 1-1 Xerez Deportivo

17:00
19/09
Ibiza Sant Rafel 2-3 CD Manacor

17:00
19/09
CD Llanes 2-1 Sporting de Gijon B

17:00
19/09
UD Gijon Industrial 3-2 EI San Martin

17:00
19/09
CD Diocesano 0-3 Moralo CP

17:00
19/09
UE Castelldefels 0-2 FC Vilafranca

16:30
19/09
CD Miajadas 1-2 SP Villafranca

16:30
19/09
Elche CF Ilicitano 2-2 Castellon B

16:30
19/09
Extremadura B 0-0 CD Calamonte

16:30
19/09
Cultural de Durango 3-0 Anaitasuna

16:30
19/09
Alaves B 2-1 Uritarra

16:30
19/09
Real Zaragoza B 1-1 CF Illueca

16:30
19/09
Calahorra B 4-2 CA River Ebro

16:30
19/09
Cordoba B 1-0 Lucena CF

16:30
19/09
Giner Torrero 1-1 CD Caspe

16:30
19/09
CD Carinena 0-2 Santa Anastasia

16:30
19/09
SD Borja 0-1 CD Cuarte Industrial

16:30
19/09
Villaverde Boetticher CF 0-1 Atletico de Madrid B

16:30
19/09
1 CF Trival Valderas 0-1 Las Rozas 1

16:30
19/09
Lorca Deportiva FC 2-0 CD Bullense

16:30
19/09
Getafe B 3-1 Torrejon CF

16:30
19/09
Parla Escuela 6-0 CD Galapagar 1

16:30
19/09
CD Illescas 3-1 Almansa

16:30
19/09
Real Oviedo B 6-1 UP Langreo B

16:15
19/09
CD Basconia 0-2 Urduliz FT

16:00
19/09
Santutxu FC 1-1 Amurrio

16:00
19/09
Murcia B 1-0 Ciudad de Murcia

16:00
19/09
Fuenlabrada B 1-1 CDF Tres Cantos

00:00
20/09
Concorde 4-0 ASC Kara

00:00
20/09
Al-Ahli tripoli 4-0 Hay Al Wadi

22:30
19/09
MC Breweries 0-2 Binga

22:00
19/09
Ashanti Golden Boys 2-4 Bayelsa United

21:05
19/09
Interclube Luanda 3-0 Mafunzo FC 1

21:00
19/09
Calor de San Pedro 1-2 ASFA-Yennega

20:00
19/09
Kabwe Warriors 1-2 CFFA

19:00
19/09
Ethiopia Bunna 1-3 Revenue Authority

12:10
19/09
Honiara City FC 1-3 FC Isabel United

18:00
19/09
FK Kauno Zalgiris II 0-1 Lietava Jonava

00:00
20/09
CF Atlante 1-1 Celaya FC

21:00
19/09
Lothian Hutchison 2-2 Edinburgh University FC

16:00
19/09
UTA Arad U19 4-0 LPS Bihorul Oradea U19

16:00
19/09
1 Concordia Chiajna U19 4-5 Steaua Bucuresti U19

16:00
19/09
CFR Cluj U19 2-1 ACS Kids Tampa Brasov U19

16:00
19/09
ACS Bucharest U19 0-2 LPS Buzau U19

21:00
19/09
MFK Rusovce 2-0 Malacky

21:00
19/09
Dunajska Luzna 5-1 SFM Senec 1

21:00
19/09
FK Slovan Most pri Bratislave 1-6 Tomasov

20:00
19/09
FK Belusa 3-3 OFK Malzenice

20:00
19/09
Rakytovce 3-1 MFK Zarnovica

20:00
19/09
TJ Tatran Oravske Vesele 3-1 Dolny Kubin 1

20:00
19/09
Mladost Kalsa 1-1 Slavia TU Kosice

20:00
19/09
Spisske Podhradie 0-3 Pokrok SEZ Krompachy 1

20:00
19/09
Liptovska Stiavnica 2-0 Tatran Krasno nad Kysucou

19:37
19/09
TeslaStropkov 3-1 Tatran Presov

15:30
19/09
Poprad 3-0 OFK-SIM Raslavice

21:00
19/09
Syrianska Eskilstuna IF 1-4 Motala AIF FK

20:00
19/09
Karlstad BK B 0-1 IK Oddevold

19:00
19/09
2 Nykopings BIS 4-5 Syrianska FC 1

18:00
19/09
Vinbergs IF 2-2 BK Astrio

18:00
19/09
KSF Prespa Birlik 4-1 Eslovs BK

18:00
19/09
FC Gute 0-2 IFK Osterakers Fk

11:00
20/09
Nippon Sport Science Universit (nữ) 0-5 Setagaya Sfida (nữ)

13:00
19/09
Orca Kamogawa FC (nữ) 2-2 Cerezo Osaka Sakai (nữ)

20:00
19/09
Stade Nyonnais 1-1 Breitenrain

19:30
19/09
SC Cham 1-2 FC Rapperswil-Jona

20:00
19/09
PK-35 Vantaa 3-1 MP MIKELI

20:00
19/09
RoPS Rovaniemi 3-3 KPV

20:00
19/09
Ekenas IF Fotboll 2-3 Vaasa VPS

20:00
19/09
MuSa 1-5 Jaro

20:00
19/09
Gnistan Helsinki 1-0 JIPPO

20:00
19/09
Klubi 04 Helsinki 2-4 TPS Turku

13:15
19/09
Southside Eagles 1-1 SWQ Thunder

13:15
19/09
Sunshine Coast FC 2-1 Souths United

08:00
20/09
CD Vida 1-0 Honduras Progreso 1

07:00
20/09
1 Real Espana 0-1 Marathon

05:00
20/09
Platense 2-3 Real Sociedad Tocoa

05:00
20/09
Lobos UPNFM 2-2 CD Motagua

19:00
19/09
FC Metalurgi Rustavi 5-1 WIT Georgia Tbilisi

19:00
19/09
Gareji Sagarejo 3-2 Merani Martvili

19:00
19/09
FC Sioni Bolnisi 2-0 Chikhura Sachkhere

19:00
19/09
FC Shevardeni 1-1 FC Gagra

19:00
19/09
Baia Zugdidi 1-4 FC Merani Tbilisi

14:30
19/09
1 Hong Kong FC 1-2 Southern District