Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 21/09/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 21/09/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:00
22/09
Levante 0-2 Celta Vigo

03:00
22/09
Athletic Bilbao 1-2 Rayo Vallecano

00:30
22/09
1 Getafe 1-2 Atletico Madrid

01:45
22/09
Atalanta 2-1 Sassuolo

01:45
22/09
1 Fiorentina 1-3 Inter Milan

23:30
21/09
Bologna 2-2 Genoa

02:15
22/09
Leiston FC 3-1 Kings Langley 2

01:45
22/09
Horsham 1-0 Kingstonian

01:45
22/09
FC United of Manchester 0-2 Blyth Spartans

01:45
22/09
Stowmarket Town 0-1 Sudbury

01:45
22/09
Hemel Hempstead Town 0-1 Ware

01:45
22/09
Chester FC 1-0 Darlington

01:45
22/09
Kettering Town 2-0 Spalding United

01:45
22/09
Needham Market 2-3 East Thurrock United

01:45
22/09
Southport FC 1-0 Chorley FC

01:45
22/09
Spennymoor Town 1-0 AFC Fylde

01:45
22/09
St Albans City 2-0 Concord Rangers

01:45
22/09
Chippenham Town 1-0 Poole Town

01:45
22/09
Hereford United 4-0 Lymington Town 1

01:45
22/09
Corinthian Casuals 3-0 Leatherhead

01:45
22/09
Farnborough Town 0-1 Metropolitan Police

01:30
22/09
Hadley 1-2 Enfield Town

01:30
22/09
Jersey Bulls 3-2 Sutton Common Rovers

12:00
22/09
Jeju United 0-1 Daegu FC

17:00
21/09
Pohang Steelers 1-2 Ulsan Hyundai FC 1

14:30
21/09
Gwangju Football Club 1-2 Jeonbuk Hyundai Motors

12:00
21/09
Suwon Samsung Bluewings 3-2 Gangwon FC

06:10
22/09
Santos AP 0-0 Trem-AP

00:30
22/09
VfR Kleinhuningen 1-2 BCO Alemannia Basel

09:00
22/09
1 FC Juarez 1-0 Atletico San Luis

02:00
22/09
RKC Waalwijk 1-2 Willem II

23:45
21/09
Fortuna Sittard 0-5 AFC Ajax

01:30
22/09
FC Zurich 2-2 Servette

00:00
22/09
Yeni Malatyaspor 0-1 Sivasspor

00:00
22/09
Besiktas JK 3-3 Adana Demirspor

21:00
21/09
Karagumruk 0-0 Antalyaspor

21:00
21/09
Caykur Rizespor 1-2 Altay Spor Kulubu 1

01:00
22/09
Slask Wroclaw II 0-3 Zaglebie Lubin

22:59
21/09
KP Calisia Kalisz 2-1 Pogon Szczecin

22:30
21/09
Jagiellonia Bialystok 1-3 Lechia Gdansk

20:30
21/09
Srodka 0-2 GKS Jastrzebie

20:00
21/09
1 Ruch Zdzieszowice 0-6 Zaglebie Sosnowiec

08:00
22/09
Costa Rica (nữ) 3-2 Panama (nữ)

07:00
22/09
Mexico (nữ) 2-0 Colombia (nữ)

06:30
22/09
USA (nữ) 8-0 Paraguay (nữ)

03:00
22/09
Ecuador (nữ) 0-0 Peru (nữ)

01:00
22/09
Ireland (nữ) 3-2 Australia (nữ)

22:59
21/09
Ukraine (nữ) 1-0 Turkey (nữ)

22:00
21/09
Nigeria (nữ) 2-4 South Africa (nữ)

21:00
21/09
Hungary U17 0-2 France U17

20:30
21/09
Italy U16 5-0 Switzerland U16

19:00
21/09
Denmark U16 2-3 Belgium U16

18:00
21/09
Wales U16 0-5 France U16

17:30
21/09
Netherlands (nữ) U19 1-2 Mexico (nữ) U20 1

16:00
21/09
Portugal (nữ) U19 0-1 Norway (nữ) U19

15:45
21/09
Italy (nữ) U19 2-1 Austria (nữ) U19

15:45
21/09
Greece (nữ) U17 0-2 Poland (nữ) U17

01:30
22/09
Aarau 2-0 FC Wil 1900

22:59
21/09
Vaduz 2-0 Winterthur

22:59
21/09
Schaffhausen 2-1 Thun

03:30
22/09
Inti Gas Deportes 0-1 Alianza Atletico Sullana

22:59
21/09
Cienciano 2-2 UTC Cajamarca

01:30
22/09
Crotone 0-3 Lecce

01:30
22/09
Cosenza Calcio 1914 2-0 Como

01:30
22/09
Spal 3-2 Vicenza

01:30
22/09
Pisa 2-1 Monza 1

01:30
22/09
1 Pordenone Calcio SSD 1-1 Reggina

22:59
21/09
Alessandria 1-3 Ascoli

22:59
21/09
Benevento 4-1 Cittadella

00:00
22/09
Varzim 3-1 Estrela da Amadora

22:59
21/09
Peresvet Podolsk 5-0 FK Kolomna 1

17:00
21/09
Chertanovo Moscow 1-3 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

01:45
22/09
1 Crawley Town 2-2 Harrogate Town

00:00
22/09
SC Gleisdorf 0-6 Sturm Graz (Youth)

00:00
22/09
Helsingborg 3-0 Jonkopings Sodra IF

00:00
22/09
USV Draxler Mooskirc 4-0 SV Rader Nais Tobelbad

21:00
21/09
Leixoes U23 0-1 Braga U23

18:30
21/09
FK MOIK Baku 1-1 Sabayi II

18:00
21/09
FK Qabala II 3-1 PFC Neftchi II

07:00
22/09
Racing Club Montevideo 2-0 Rampla Juniors FC

04:30
22/09
CA Atenas 0-2 Danubio FC

02:00
22/09
1 Villa Teresa 0-1 Uruguay Montevideo

01:30
22/09
Artigas 4-0 Potencia

12:00
22/09
Frigates Utd (nữ) 0-0 Koloale FC (nữ)

09:00
22/09
RSIPF Royals (nữ) 0-0 Solright FC (nữ)

01:00
22/09
1 Riachuelo AC 2-2 Palmeira RN

04:30
22/09
Lone FC 2-2 Atletico Choloma 1

00:00
22/09
Politecnico J.I.C. 3-5 Total Soccer FC

23:30
21/09
Al Kuwait SC 2-0 AL Salt

02:15
22/09
SC Covilha 0-2 Vitoria Guimaraes

01:45
22/09
Manchester City 6-1 Wycombe Wanderers

01:45
22/09
Wigan Athletic 0-2 Sunderland A.F.C

01:45
22/09
Sheffield United 2-2 Southampton

01:45
22/09
Queens Park Rangers (QPR) 2-2 Everton

01:45
22/09
Burnley 4-1 Rochdale

01:45
22/09
Brentford 7-0 Oldham Athletic

01:45
22/09
Fulham 0-0 Leeds United

01:45
22/09
Preston North End 4-1 Cheltenham Town

01:45
22/09
Watford 1-3 Stoke City

01:45
22/09
Norwich City 0-3 Liverpool

23:30
21/09
Lyngby 0-4 Aalborg

22:59
21/09
AB Copenhagen 0-2 Fredericia

22:45
21/09
Helsingor 0-3 Odense BK

21:30
21/09
Brabrand 0-1 Kolding FC

01:45
22/09
Alfreton Town 1-0 Leamington

19:30
21/09
defense forces 0-2 Vipers

23:30
21/09
Vojvodina Novi Sad 2-1 Kolubara

01:00
22/09
Realidade Jovem/SP (nữ) 0-5 Sao Jose (nữ)

22:45
21/09
1 Etar 0-0 Botev Plovdiv

22:00
21/09
PFK Montana 1-0 CSKA 1948 Sofia

20:00
21/09
Levski Karlovo 0-0 Tsarsko Selo

20:00
21/09
FC Tundzha 1915 0-3 Arda

20:00
21/09
Rozova Dolina 0-6 Beroe Stara Zagora

19:45
21/09
Rodopa Smolyan 0-4 Lokomotiv Plovdiv

07:40
22/09
Tigres Zipaquira 0-0 Union Magdalena

03:00
22/09
Orsomarso 2-1 Boyaca Chico

01:45
22/09
Dover Athletic 0-0 Solihull Moors

17:00
21/09
FC Ilbirs 2-3 Dordoi-Dynamo Naryn

17:00
21/09
FK Kara-Balta 0-2 FK Alga Bishkek

07:00
22/09
Club Atletico Porteno 1-1 CD El Nacional

16:00
21/09
Gomo FC 2-1 Paro Rinpung FC

01:00
22/09
Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 0-2 Atletico Marte U20

22:00
21/09
Osters U21 1-2 Trelleborg U21

22:00
21/09
Elfsborg U21 3-2 Norrby IF(U21)

22:00
21/09
IFK Varnamo U21 2-3 Landskrona BoIS U21 1

20:30
21/09
River Plate U19 2-1 Deportivo Maldonado U19

20:00
21/09
Plaza Colonia U19 0-0 Santiago Wanderers U19

19:00
21/09
Defensor Sporting U19 2-1 Progreso U19

19:00
21/09
Boston River U19 0-0 Rentistas U19

19:00
21/09
Penarol U19 0-2 Danubio U19

19:00
21/09
Bella Vista U19 1-1 Central Espanol U19 1

01:45
22/09
Dundalk 1-1 Finn Harps

22:00
21/09
FC Juarez U20 1-2 San Luis U20

07:10
22/09
Talleres Rem de Escalada 1-1 Los Andes

17:00
21/09
China Hong Kong (nữ) 0-0 Nepal (nữ)

22:15
21/09
Amator Kielpino 2-7 Gwiazda Karsin

17:30
21/09
Moggill FC 3-1 Ripley Valley FC

21:25
21/09
FC Istiklol Dushanbe 1-0 FC Khatlon

18:00
21/09
1 Faizkand 0-1 Khujand

18:45
21/09
Tampines Rovers FC 1-6 Lion City Sailors

19:00
21/09
Shakhter Soligorsk Reserves 5-0 Energetik-BGU Minsk Reserves

16:30
21/09
1 Albany Creek Reserve 7-0 St George Willawong Reserves

23:30
21/09
Al-Arabi SC 1-0 Al-Sailiya

23:30
21/09
Umm Salal 1-1 Al-Ahli Doha 1

20:45
21/09
Al Shamal 2-1 Qatar SC

09:05
22/09
CSyD Dorados de Sinaloa 3-1 Correcaminos UAT

08:35
22/09
Cancun FC 0-1 Leones Negros

05:00
22/09
Monterrey B 0-1 Mineros de Zacatecas

00:00
22/09
Al Ahly SC 0-0 Talaea EI-Gaish

09:00
22/09
Guastatoya 1-1 Alajuelense

07:00
22/09
Forge FC 0-0 CA Independente

04:45
22/09
1 Inter Moengotapoe 0-6 CD Olimpia

00:00
22/09
1 FCI Tallinn 2-3 Flora Tallinn II

21:00
21/09
Tartu Kalev 4-2 FC Nomme United

01:00
22/09
Doncaster Rovers 2-1 Manchester City U21

01:00
22/09
Bradford City 0-3 Manchester United U21

01:00
22/09
Cambridge United 1-0 Tottenham U21

01:30
22/09
Carmarthen 1-0 Risca Utd

00:30
22/09
Sahab SC 0-0 Al Faisaly

22:00
21/09
Al Wihdat Amman 2-1 Al-Jazeera

00:45
22/09
MSV Düsseldorf 1-0 Cronenberger SC

00:30
22/09
LTS Bremerhaven 2-1 TuS Komet Arsten

01:30
22/09
Saint Gilloise 7-0 RC Lebbeke

16:00
21/09
Bengal Nagpur Railway FC 0-1 United SC Kolkata

03:00
22/09
1 Fylkir/Ellidi U19 1-0 Fram/Ulfarnir U19 1

07:30
22/09
Vila Nova 0-0 Confianca SE

07:30
22/09
Nautico (PE) 1-2 Londrina PR

05:00
22/09
Sampaio Correa 2-2 Brusque FC

05:00
22/09
Brasil de Pelotas 0-1 CRB AL

05:00
22/09
Avai FC SC 1-0 Goias

02:00
22/09
Guarani SP 2-0 Remo Belem (PA)

21:00
21/09
FK Raca Bratislava 0-3 Trencin

20:30
21/09
Namestovo 0-3 Sokol Dolna Zdana

20:30
21/09
1 STK Samorin 0-0 SKF Sered

00:30
22/09
1 Al Zawraa 1-0 Al Sinaah 1

22:00
21/09
AL Minaa 0-0 Arbil

19:30
21/09
Naft Alwasat 1-0 Samarra

19:30
21/09
Baghdad 0-2 AI Kahrabaa

19:30
21/09
Al Quwa Al Jawiya 1-0 Al Qasim Sport Club

00:15
22/09
Hajer 1-1 Al-Kawkab

22:59
21/09
Al Wehda Mecca 1-3 Al-Jabalain

22:55
21/09
Al-Orubah 2-2 AL-jeel

22:40
21/09
Najran SC 0-0 Al Sahel 1

18:00
21/09
1 Maktaaral 1-1 Tarlan

18:00
21/09
Kairat Academy 0-1 FK Aksu

18:00
21/09
Baikonur 0-4 Okzhetpes

18:00
21/09
Bulat Temirtau 3-0 Akademiya Ontustik

17:00
21/09
Ekibastuzets 4-0 FK Igilik

16:00
21/09
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 2-1 Lashyn Karatau

06:30
22/09
Real Potosi 3-0 Real Santa Cruz 1

02:00
22/09
Club Guabira 4-0 San Jose 1

20:00
21/09
FC Sfintul Gheorghe 0-1 CS Petrocub 1

20:00
21/09
Moghayer Al Sarhan 2-0 Amman FC

20:00
21/09
Al-Tora 4-0 Mansheiat Bani Hasan

00:00
22/09
Sweden (nữ) U19 0-1 France (nữ) U19

18:00
21/09
Serbia (nữ) U19 0-2 Iceland (nữ) U19

16:00
21/09
Belgium (nữ) U19 1-2 Germany (nữ) U19

16:00
21/09
Slovenia (nữ) U19 1-2 Russia (nữ) U19

01:45
22/09
Portsmouth 2-2 Plymouth Argyle

01:45
22/09
Crewe Alexandra 1-3 Morecambe

01:45
22/09
Gillingham 1-1 Charlton Athletic

06:30
22/09
Sportivo Ameliano 2-1 Independiente Luque

04:00
22/09
Karai Chive 2-4 River Plate (PAR)

21:10
21/09
JK Nomme United U19 0-1 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19

21:00
21/09
Pohja-Tallinna JK Volta U19 3-9 JK Tallinna Kalev U19

21:00
21/09
FC Flora Tallinn U19 1-5 JK Viljandi Tulevik U19

18:35
21/09
Meizhou Hakka 4-2 Nanjing City

18:35
21/09
1 Guizhou Hengfeng F.C. 0-2 Nantong Zhiyun

18:35
21/09
1 Bei Li Gong 0-2 Chengdu Better City FC

14:30
21/09
Sichuan Jiuniu 1-0 Heilongjiang Lava Spring

22:30
21/09
Honka Akatemia 0-0 PIF Parainen

21:00
21/09
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 1-1 Czarni Polaniec

01:25
22/09
SK Vorwarts Steyr 1-3 SV Ried

00:00
22/09
ASV Siegendorf 1-6 Wolfsberger AC

00:00
22/09
SKU Amstetten 1-0 FC Wacker Innsbruck

00:00
22/09
1 SK Treibach 1-5 Floridsdorfer AC

00:00
22/09
Union Gurten 0-1 TSV Hartberg

00:00
22/09
SC Weiz 1-0 Austria Lustenau

00:00
22/09
FC Blau Weiss Linz 4-0 Team Wiener Linien

23:30
21/09
Kapfenberg 0-0 Austria Wien

23:30
21/09
SC Schwaz 2-3 St.Polten 1

08:30
22/09
Atletico Grau 2-0 FC Carlos Stein

06:00
22/09
1 Deportivo Llacuabamba 0-2 Deportivo Union Comercio 1

03:30
22/09
Santos Ica 0-1 Los Chankas

01:00
22/09
DVS 33 Ermelo 2-2 Noordwijk

01:00
22/09
GOES 1-2 VV DOVO

01:00
22/09
Achilles Veen 2-2 DTS Ed 1

01:00
22/09
ODIN 1-2 De Treffers

01:00
22/09
Ajax Amateurs 4-1 VV Sint Bavo

01:00
22/09
HHC Hardenberg 0-0 VV Capelle

01:00
22/09
ASWH 1-0 HV CV Quick

01:00
22/09
Quick Boys 0-2 Rijnsburgse Boys

01:00
22/09
GVVV Veenendaal 1-1 VVOG

01:00
22/09
Katwijk 2-3 Harkemase Boys

01:00
22/09
HSV Hoek 2-3 SteDoCo

01:00
22/09
Sparta Nijkerk 0-0 Sliedrecht

01:00
22/09
Barendrecht 3-0 Scheveningen

01:00
22/09
1 IJsselmeervogels 1-1 Sportlust'46

01:00
22/09
1 Lyss 1-1 AFC

00:00
22/09
Akra 4-2 Madla IL

22:59
21/09
Metalist Kharkiv 2-1 Desna Chernihiv

21:00
21/09
1 MFK Mikolaiv 0-3 Rukh Vynnyky

00:30
22/09
SV Ramlingen Ehlershausen 3-0 HSC BW Schwalbe Tundern

00:30
22/09
BSC Hastedt 3-6 TS Woltmershausen

01:45
22/09
St Neots Town 6-2 Barton Rovers 1

01:45
22/09
North Leigh 0-1 Berkhamsted Town

02:00
22/09
Slovenia (nữ) 2-3 France (nữ)

01:45
22/09
Iceland (nữ) 0-2 Hà Lan (nữ)

01:35
22/09
Scotland (nữ) 7-1 Faroe Islands (nữ)

01:30
22/09
Belgium (nữ) 7-0 Albania (nữ)

01:15
22/09
Luxembourg (nữ) 0-10 Anh (nữ)

01:00
22/09
Hungary (nữ) 0-7 Spain (nữ)

01:00
22/09
Northern Ireland (nữ) 4-0 Latvia (nữ)

00:30
22/09
Romania (nữ) 3-0 Lithuania (nữ)

00:00
22/09
Kosovo (nữ) 0-3 Norway (nữ)

00:00
22/09
Estonia (nữ) 0-1 Wales (nữ)

00:00
22/09
Greece (nữ) 3-2 Kazakhstan (nữ)

00:00
22/09
Moldova (nữ) 0-6 Switzerland (nữ)

23:30
21/09
malta (nữ) 2-2 Bosnia and Herzegovina (nữ)

23:30
21/09
Sweden (nữ) 4-0 Georgia (nữ)

22:59
21/09
Azerbaijan (nữ) 0-8 Denmark (nữ)

22:59
21/09
North Macedonia (nữ) 0-6 Austria (nữ)

22:30
21/09
Armenia (nữ) 0-1 Poland (nữ)

22:30
21/09
Czech (nữ) 8-0 Cyprus (nữ)

22:30
21/09
Croatia (nữ) 0-5 Italy (nữ) 1

22:15
21/09
Finland (nữ) 2-1 Slovakia (nữ)

21:00
21/09
Russia (nữ) 5-0 Montenegro (nữ)

21:00
21/09
Germany (nữ) 5-1 Serbia (nữ)

21:00
21/09
Odorheiu Secuiesc 1-1 FC Pucioasa

01:45
22/09
Belper Town 3-0 Carlton Town

01:00
22/09
USL Dunkerque 0-2 Toulouse

01:00
22/09
Valenciennes 2-1 Bastia

01:00
22/09
Ajaccio 0-0 Chamois Niortais

01:00
22/09
Amiens 2-2 Pau FC

01:00
22/09
Le Havre 1-0 Quevilly

01:00
22/09
1 Caen 0-1 Dijon

01:00
22/09
Paris FC 2-0 Nimes

01:00
22/09
AJ Auxerre 1-0 Rodez Aveyron

01:00
22/09
1 Grenoble 4-1 Nancy

01:00
22/09
Guingamp 1-2 Sochaux

19:00
21/09
BKMA 0-2 Ararat Yerevan

07:30
22/09
Palmeiras 0-0 Atletico Mineiro

16:30
21/09
Queensland Lions SC 6-0 Casuarina FC 1

18:00
21/09
Erchim 0-0 FC Ulaanbaatar

15:00
21/09
Selenge Press 2-1 Athletic 220 FC

12:00
21/09
Khoromkhon Club 3-1 Khangarid Klub

20:00
21/09
Pretoria Univ 3-2 Cape Town All Stars

20:00
21/09
Cape Town Spurs 1-1 Hungry Lions

20:00
21/09
Uthongathi FC 0-1 Platinum City

20:00
21/09
Tshakhuma Tsha Madzivhandila 1-1 Black Leopards

01:00
22/09
Argentino de Rosario 3-0 Yupanqui

01:00
22/09
Deportivo Muniz 0-1 Puerto Nuevo

01:00
22/09
Sapucaiense RS 0-1 Novo Hamburgo RS

01:00
22/09
Santos B 2-1 Primavera 1

01:00
22/09
Sao Bernardo 1-2 EC Sao Bernardo/SP

01:00
22/09
Sao Bento 0-2 XV de Piracicaba 1

01:00
22/09
Rio Claro 1-1 Noroeste

01:00
22/09
Botafogo B SP 0-0 Comercial-SP 1

01:00
22/09
CA Votuporanguense SP 3-0 AE Velo Clube SP

01:00
22/09
Taubate 3-0 Sao Caetano

01:00
22/09
Atibaia 1-1 Juventus SP 1

21:00
21/09
Kuruvchi Bunyodkor 3-2 Lokomotiv Tashkent

18:30
21/09
Mashal Muborak 0-0 Sogdiana Jizak

02:00
22/09
1 Aberystwyth Town 2-5 UWIC Inter Cardiff

01:45
22/09
Connahs Quay Nomads FC 6-3 Airbus UK Broughton

01:45
22/09
Newtown AFC 5-0 Caernarfon

01:45
22/09
Barry Town United 3-0 Terry McLaughlin

01:45
22/09
Haverfordwest County 5-0 Undy Athletic

01:45
22/09
Prestatyn Town FC 3-4 Holywell

01:45
22/09
Bangor City FC 0-0 Bala Town F.C.

20:00
21/09
Kuching FA 2-0 Perak FA II

20:00
21/09
Negeri Sembilan 4-2 PDRM

20:00
21/09
Darul Takzim II 1-1 Sarawak

20:00
21/09
Kelantan United 1-0 Terengganu B

20:00
21/09
Kelantan 2-1 Selangor PKNS

21:00
21/09
Sloboda 1-1 Posusje

22:00
21/09
Primorac Biograd 1-2 Hajduk Split

20:30
21/09
Vuteks Sloga 0-3 Istra 1961 Pula

20:30
21/09
Mladost Zdralovi 3-1 Inter Zapresic

20:30
21/09
NK Dugopolje 1-1 NK Lokomotiva Zagreb

20:00
21/09
Peto Ma Ca 0-7 Rijeka

22:00
21/09
Opava 2-4 Mlada Boleslav

22:00
21/09
FC Viktoria Plzen 2-1 Marila Pribram

22:00
21/09
Vysocina jihlava 2-0 Pardubice 1

21:00
21/09
FK Graffin Vlasim 1-2 Sigma Olomouc

20:00
21/09
Millwall U23 4-0 Barnsley U23

19:00
21/09
Cardiff City U23 2-0 Sheffield Utd U23

19:00
21/09
Bristol City U23 1-4 Peterborough United U23

19:00
21/09
Queens Park Rangers U23 0-3 Coventry City U23

01:30
22/09
CS Mioveni 0-0 Rapid Bucuresti

22:45
21/09
Petrolul Ploiesti 0-1 Universitatea Craiova

20:00
21/09
FC Maramures Baia Mare 3-1 CSM Politehnica Iasi

19:00
21/09
ACS Somuz Falticeni 1-4 FC Voluntari

01:00
22/09
Deportivo Merlo Reserves 1-1 JJ Urquiza Reserves

01:00
22/09
Argentino Quilmes Reserves 0-1 CSD Flandria Reserves

00:00
22/09
CA Colegiales Reserves 4-1 Sacachispas Reserves

22:00
21/09
1 Sportivo Italiano Reserves 3-1 CA Claypole Reserves 1

22:00
21/09
Acassuso Reserves 2-0 Atletico Fenix Reserves