Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 24/09/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 24/09/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

01:30
25/09
Greuther Furth 1-3 Bayern Munchen 1

12:00
25/09
1 Pohang Steelers 2-4 Jeju United

12:00
25/09
Vegalta Sendai 0-1 Tokushima Vortis

17:00
24/09
Shimizu S-Pulse 0-2 Vissel Kobe

18:00
24/09
Muang Thong United 2-1 Ratchaburi FC

04:00
25/09
Alebrijes de Oaxaca II 3-0 Ciervos FC

09:05
25/09
Club Tijuana 0-0 Mazatlan FC

08:00
25/09
Puebla 1-1 CDSyC Cruz Azul 1

02:00
25/09
West Brom 2-1 Queens Park Rangers (QPR)

01:45
25/09
Coventry City 3-0 Peterborough United

03:15
25/09
Gil Vicente 1-2 FC Porto

01:00
25/09
Sporting CP 1-0 Maritimo 1

00:00
25/09
Altay Spor Kulubu 2-1 Besiktas JK

01:30
25/09
Jagiellonia Bialystok 1-0 Lech Poznan

22:59
24/09
1 Gornik Leczna 0-4 Lechia Gdansk

01:45
25/09
Club Brugge 1-1 Oud Heverlee

22:00
24/09
Sokol Dolna Zdana 2-2 Trencin

01:45
25/09
St. Patricks Athletic 0-1 Shamrock Rovers

01:45
25/09
Derry City 3-0 Longford Town

01:45
25/09
Bohemians 1-2 Finn Harps

01:45
25/09
Dundalk 4-1 Sligo Rovers

01:45
25/09
Waterford United 1-0 Drogheda United 1

00:00
25/09
Rapid Bucuresti 0-1 FC Voluntari 1

07:00
25/09
Union La Calera 2-0 O.Higgins

04:30
25/09
Huachipato 1-1 Palestino

00:00
25/09
Beroe Stara Zagora 1-1 Arda

05:15
25/09
Universidad Central de Venezuela 4-0 Atletico Venezuela 1

03:00
25/09
Aragua FC 0-0 Deportivo Lara

00:00
25/09
Emirates Club 0-4 Al Nasr Dubai

00:00
25/09
1 Al-Sharjah 2-1 Al-Jazira(UAE) 1

21:45
24/09
Khor Fakkan 3-0 Al-Dhafra

21:45
24/09
Banni Yas 0-2 Ajman

00:00
25/09
FC Gomel 0-0 Dinamo Brest

00:25
25/09
Al Ittihad(KSA) 1-1 Al-Taawon

22:40
24/09
Abha 1-3 Dhamk

07:15
25/09
El Salvador 0-2 Guatemala

01:30
25/09
Winterthur 0-0 Aarau

01:30
25/09
FC Wil 1900 2-0 Schaffhausen

00:30
25/09
Al-Baq's 0-1 Ramtha Club 1

23:30
24/09
Kolos Kovalyovka 0-1 FC Vorskla Poltava

02:00
25/09
Almeria 3-1 Tenerife

01:00
25/09
Real Sociedad B 0-2 SD Huesca

23:30
24/09
Jahn Regensburg 3-2 Erzgebirge Aue

23:30
24/09
Heidenheimer 2-1 Darmstadt

12:00
25/09
Omiya Ardija 1-0 SC Sagamihara

12:00
25/09
Thespa Kusatsu 0-1 JEF United Ichihara Chiba

12:00
25/09
Albirex Niigata 1-0 Ventforet Kofu

01:00
25/09
VVV Venlo 1-0 Helmond Sport

01:00
25/09
Excelsior SBV 3-0 Jong PSV Eindhoven (Youth)

01:00
25/09
SC Telstar 1-0 AZ Alkmaar (Youth)

01:00
25/09
Almere City FC 2-2 Dordrecht

01:00
25/09
ADO Den Haag 2-0 Roda JC

01:00
25/09
De Graafschap 2-2 FC Utrecht (Youth)

01:00
25/09
FC Oss 2-3 Volendam

01:00
25/09
Emmen 2-0 Den Bosch

01:00
25/09
FC Eindhoven 2-0 NAC Breda

11:30
25/09
Bucheon FC 1995 2-3 Gyeongnam FC

00:00
25/09
Le Mans 1-1 Concarneau

00:00
25/09
Creteil 0-1 Stade Lavallois MFC

00:00
25/09
Cholet So 2-0 Chambly FC

00:00
25/09
Bastia Borgo 2-2 Red Star FC 93

00:00
25/09
Avranches 1-0 Boulogne

00:00
25/09
1 Villefranche 1-0 Orleans US 45 1

00:00
25/09
1 Stade Briochin 1-2 Annecy

00:00
25/09
Sete FC 2-5 Bourg Peronnas

01:45
25/09
Barrow 2-1 Newport County

00:00
25/09
Hallescher FC 3-2 Magdeburg

23:30
24/09
FC Blau Weiss Linz 3-1 SV Horn

23:30
24/09
Austria Lustenau 5-0 FC Superfund Pasching

23:30
24/09
FC Liefering 4-2 FC Dornbirn 1913

23:30
24/09
1 Kapfenberg 1-3 SK Vorwarts Steyr

23:10
24/09
1 St.Polten 4-0 SKU Amstetten

00:00
25/09
Helsingor 2-2 Hobro

00:00
25/09
Herfolge Boldklub Koge 3-0 Fredericia

00:00
25/09
Kocaelispor 1-0 Tuzlaspor

22:59
24/09
1 Anagennisi FC Deryneia 0-2 Karmiotissa Polemidion

00:30
25/09
FC Magna Wiener Neustadt 1-2 SC Mannsdorf

00:30
25/09
Traiskirchen 0-2 Wiener SC

00:30
25/09
Andelsbuch 0-2 Wiener Viktoria

00:30
25/09
FC Wels 3-1 SC Kalsdorf

00:00
25/09
Allerheiligen 2-0 ATSV Stadl Paura

00:00
25/09
Neusiedl 2-0 Team Wiener Linien

00:00
25/09
Vocklamarkt 0-2 SV Spittal

00:00
25/09
SC Weiz 4-2 SV Ried B

00:00
25/09
First Wien 1894 1-4 SV Leobendorf

00:00
25/09
SC Gleisdorf 0-4 Union Gurten

00:00
25/09
Deutschlandsberger SC 2-2 WSC Hertha Wels

21:00
24/09
Neftchi Fargona 3-2 Olympic FK Tashkent

19:00
24/09
Navbahor Namangan B 1-1 Paktako 79

01:00
25/09
Lierse 2-1 Red Star Waasland 1

08:30
25/09
Calor de San Pedro 1-1 CD Cuautla

07:00
25/09
Estudiantes Tecos 1-1 Loros Universidad 1

20:00
24/09
Garbarnia Krakow 1-0 GKS Belchatow

00:00
25/09
Orgryte 2-2 AFC Eskilstuna

00:30
25/09
Zams 0-5 SC Mils 05

00:30
25/09
SC Kundl 2-2 Union Innsbruck

00:30
25/09
SV Leithaprodersdorf 1-1 SV Gussing

00:30
25/09
Kottingbrunn 0-0 Ardagger

00:30
25/09
Parndorf 4-0 FC Deutschkreutz

00:00
25/09
1 SV Strass 2-3 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf

00:00
25/09
SV Pachern 4-1 ATUS Barnbach

00:00
25/09
VST Volkermarkt 2-2 St Jakob/Rosental

00:00
25/09
USV Gnas 2-2 SV Lebring 1

22:59
24/09
SV Gerasdorf Stammer 0-2 SV Schwechat

21:00
24/09
Estoril U23 1-1 Benfica U23

17:00
24/09
Portimonense U23 0-1 Sporting Lisbon Sad U23

20:00
24/09
FC Sheriff B 3-3 Olimp Comrat

20:00
24/09
FC Sucleia 2-0 FC Cahul-2005

20:00
24/09
FCM Ungheni 5-0 Iskra Stal Ribnita

20:00
24/09
Real Succes 0-3 CSF Sparta

01:00
25/09
1 Visao Celeste 3-0 Alecrim Natal RN

01:00
25/09
1 Palmeira RN 0-2 Riachuelo AC

07:10
25/09
Estudiantes de Mendoza (nữ) 0-3 Gimnasia Mendoza (nữ)

03:30
25/09
Godoy Cruz B (nữ) 1-0 Lujan SC Mendoza (nữ)

19:30
24/09
Desportivo Maputo 0-1 Costa do Sol Maputo

16:30
24/09
Queensland Lions(w) 7-1 Weston Pud(nữ)

04:00
25/09
1 Corporacion Deportiva Sahagun 1-2 Manchester Futbol Club 1

00:00
25/09
Club Deportivo La Chalaca 4-2 CD Los Del Sur 1

22:10
24/09
Rojo FC 2-3 Linaje FC

11:45
25/09
Peninsula Power U23 0-4 Brisbane Roar U23

17:30
24/09
Eastern Suburbs U23(AUS) 2-1 Capalaba Bulldogs U23

06:00
25/09
Atletico Chiriqui Reserves 1-1 CA Independiente de la Chorrera Reserves 1

06:00
25/09
UMECIT 2-1 Plaza Amador Reserves

04:00
25/09
Champions FC Academy 0-1 Alianza FC Panama Reserves

04:00
25/09
Veraguas FC Reserves 3-1 SD Atletico Nacional

03:00
25/09
CD Universitario Reserves 2-4 San Francisco Reserves

03:00
25/09
1 Udelas FC 1-1 Mario Mendez FC

07:15
25/09
Estudiantes La Plata 1-1 CA Platense

05:00
25/09
Sarmiento Junin 0-1 Velez Sarsfield

01:30
25/09
Gornik Polkowice 0-1 GKS Tychy 1

22:59
24/09
Widzew lodz 4-0 Skra Czestochowa

11:00
25/09
1 Jungnang Chorus Mustang FC 2-2 Seoul United

20:45
24/09
Persija Jakarta 2-1 Persela Lamongan

18:15
24/09
1 Persebaya Surabaya 0-1 Bhayangkara Surabaya United

15:15
24/09
Persiraja Aceh 1-2 Persipura Jayapura

15:15
24/09
Persita Tangerang 1-2 Bali United

00:30
25/09
Al-Riffa 2-1 Al-Hala 1

22:15
24/09
Al-Najma 3-0 Busaiteen

21:40
24/09
Grund 1986 FC U19 0-0 Soroksar U19

19:00
24/09
Paksi SEU19 2-2 Budai FC U19

18:00
24/09
Pecsi MFC U19 1-2 Kecskemeti TE U19

07:00
25/09
Sporting Kansas City(R) 1-1 Tulsa Roughneck

20:30
24/09
The Winners FC 1-2 Impessa FC

20:20
24/09
Intare FC 2-4 Garhwal Heroes FC

19:45
24/09
Vision JN FC 0-1 Vision FC

19:00
24/09
Etoile de LEst 2-2 Rwamagana City

20:00
24/09
Bergama Belediyespor 1-2 Kutahyaspor

01:45
25/09
Arbroath 0-0 Kilmarnock

00:00
25/09
Smouha SC 1-3 Pyramids FC

01:00
25/09
Middlesbrough U23 0-1 Nottingham Forest U23

01:00
25/09
West Ham U23 1-0 Crystal Palace U23

01:00
25/09
1 Leeds United U23 4-4 Blackburn Rovers U23

01:00
25/09
1 Everton U23 0-1 Manchester United U23 2

01:00
25/09
Chelsea U23 4-3 Liverpool U23

01:00
25/09
Brighton U23 2-1 Leicester City U23

17:00
24/09
Fulham U23 3-1 Newcastle U23

03:15
25/09
1 Real Santander 0-2 Atletico FC 1

01:00
25/09
HBTorshavn II 6-2 NSI Runavik II

20:00
24/09
Top Junior 0-1 BS Dynamic

20:00
24/09
Vitalo 1-2 Aigle Noir

22:30
24/09
JSM Jeunesse Sportive El Massi 1-1 UTS Union Touarga Sport Rabat

22:30
24/09
Chabab Atlas Khenifra 0-0 USM Oujda

19:45
24/09
Al-Faisaly Harmah Youth 1-2 Al-Nasr (Youth) 1

08:00
25/09
1 Deportiva Once Caldas 1-1 Alianza Petrolera

06:00
25/09
Deportivo Cali 2-1 Deportivo Pereira

22:00
24/09
Deportivo Unibolivar 0-2 Libertad FC

20:00
24/09
Ternana u20 1-1 Reggina U19

19:00
24/09
Ternana u20 1-1 Reggina U19

08:00
25/09
Mazatlan FC (nữ) 0-0 Club America (nữ)

05:00
25/09
Queretaro (nữ) 1-1 Saint Louis Athletica (nữ)

05:45
25/09
Club Tijuana U20 3-5 Mazatlan U20

22:00
24/09
FC Juarez U20 1-1 Queretaro U20

21:00
24/09
Puebla U20 0-0 CDSyC Cruz Azul U20 1

21:30
24/09
Slavonija Pozega 0-2 HNK Vukovar 91

01:10
25/09
Uhl Que Sa 2-1 Flandria

20:00
24/09
Singapore (nữ) 0-1 Indonesia (nữ)

17:00
24/09
Philippines (nữ) 2-1 China Hong Kong (nữ)

01:45
25/09
Ards FC 3-0 Ballyclare Comrades

19:30
24/09
Maccabi Ironi Yafia 0-2 Ihud Bnei Shefaram

18:15
24/09
1 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 0-4 Hapoel Hod HaSharon

17:30
24/09
Hapoel Mahane Yehuda 1-0 Shimshon Bnei Tayibe

17:00
24/09
Hapoel Ironi Gedera 1-0 Beitar Ironi Kiryat Gat

16:30
24/09
1 Beitar Ironi Maale Adumim 0-4 Maccabi Ironi Netivot

16:00
24/09
Hapoel Merhavim 1-4 MS Hapoel Lod

16:00
24/09
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 3-1 Hapoel Qalansawe 1

15:45
24/09
1 Maccabi Ahi Iksal 1-5 Maccabi Neve Shaanan Eldad

14:30
24/09
Moadon Sport Roch Tel Aviv 1-0 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

20:00
24/09
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 3-2 Hakoach Macabi Ramat Gan U19

01:30
25/09
Alverca 3-1 Vila Real 1

19:30
24/09
Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-2 Hapoel Bnei Pardes

19:00
24/09
Hapoel Herzliya 0-1 Hapoel Iksal

19:00
24/09
Rubi Shapira 1-1 Hapoel Bnei Zalfa

19:00
24/09
Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Kaukab

19:00
24/09
Hapoel Marmorek lrony Rehovot 2-0 Maccabi Herzliya 1

19:00
24/09
Tzeirey Kafr Kana 0-1 MS Tseirey Taybe

19:00
24/09
Hapoel Kfar Shalem 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

18:45
24/09
Maccabi Kabilio Jaffa 1-0 Hapoel Bikat Hayarden

18:30
24/09
Hapoel Holon Yaniv 2-1 SC Maccabi Ashdod

18:00
24/09
Hapoel Migdal HaEmek 0-3 Hapoel Kafr Kanna

17:15
24/09
Shimshon Kafr Qasim 0-0 Hapoel Azor

17:00
24/09
1 Sport Club Dimona 1-1 MS Ironi Kuseife 1

16:50
24/09
Hapoel Ashkelon 1-1 Bnei Eilat

16:15
24/09
Ironi Nesher 0-2 Ironi Tiberias

16:00
24/09
Shimshon Tel Aviv 1-1 Maccabi Yavne

15:00
24/09
Maccabi Tzur Shalom 0-1 Maccabi Tamra

17:20
24/09
Nerang B 2-1 Tweed United

21:30
24/09
Alashkert 1-0 Ararat Yerevan

23:15
24/09
Vestri 3-3 Kordrengir

00:00
25/09
1 FK Viltis Vilnius 2-2 Sveikata

21:00
24/09
ASC Corona Brasov 0-1 CSA Steaua Bucuresti

23:20
24/09
Medine Trarza 0-1 F.C. Nouadhibou

22:59
24/09
Doxa Katokopias 0-0 Ethnikos Achnas FC

20:20
24/09
Dabba Al-Fujairah 1-0 Al-Hamriyah

20:20
24/09
Al-Jazira Al-Hamra 2-7 Gulf Heroes FC

20:20
24/09
Ahli Al-Fujirah 0-3 Al Arabi(UAE)

18:45
24/09
Albirex Niigata FC 0-0 Tampines Rovers FC

08:00
25/09
San Jose Costa Rica 1-1 Municipal Liberia 1

02:00
25/09
1 Puntarenas 2-0 AD Carmelita

18:30
24/09
Shirak 4-1 Urartu II

07:00
25/09
Independiente Jose Teran 1-1 Tecnico Universitario 1

17:00
24/09
Pogon Szczecin(Youth) 2-2 Jagiellonia Bialystok (Youth)

19:00
24/09
FC Isloch Reserves 3-3 Torpedo Zhodino Reserves

18:00
24/09
Rukh Brest Reserves 2-4 Bate Borisov Reserves

00:30
25/09
Kaiserslautern U17 4-5 VfB Stuttgart U17

10:20
25/09
Waneagu United 2-1 Real Kakamora

08:20
25/09
Southern United 0-1 Laugu United

04:16
25/09
Kula FC 1-2 Honiara City FC

20:30
24/09
FC Gomel (nữ) 0-12 FK Minsk (nữ)

22:00
24/09
Suduva Marijampole II 1-0 FK Kauno Zalgiris II 1

22:00
24/09
Lietava Jonava 8-0 FK Minija

23:30
24/09
SFM Senec 1-0 FK Slovan Most pri Bratislave

00:00
25/09
Dinamo Batumi 3-0 Samgurali Tskh 1

00:00
25/09
Dinamo Tbilisi 5-1 Samtredia 1

22:00
24/09
Torpedo Kutaisi 0-1 Lokomotiv Tbilisi 1

22:00
24/09
FC Telavi 0-2 Dila Gori

00:15
25/09
1 Eslovs BK 3-3 Nosaby IF

00:00
25/09
Umea FC Academy 0-0 Taftea IK

00:00
25/09
Karlskrona AIF 4-0 Asarums IF FK

22:59
24/09
Bryne FK U19 2-3 Start Kristiansand U19

11:00
25/09
Speranza Takatsuki(nữ) 1-1 Ehime FC (nữ)

11:00
25/09
IGA Kunoichi (nữ) 2-0 Orca Kamogawa FC (nữ)

22:59
24/09
1 Silkeborg IF U17 0-2 Midtjylland U17

06:00
25/09
3 De Febrero 1-1 Guarani de Trinidad

20:00
24/09
2 Sportivo Trinidense 1-0 resistencia SC

02:00
25/09
Fylkir/Ellidi U19 2-0 IA Kari U19

07:30
25/09
Brusque FC 0-1 Vasco da Gama 1

05:00
25/09
Goias 1-2 Vila Nova

05:00
25/09
Remo Belem (PA) 1-0 Nautico (PE) 1

22:59
24/09
FK Krasnodar Youth 1-1 PFC Sochi Youth

19:00
24/09
Dinamo Moscow Youth 5-3 FK Nizhny Novgorod Youth

18:00
24/09
Chertanovo Moscow Youth 1-2 Lokomotiv Moscow Youth

17:00
24/09
Arsenal Tula Youth 4-3 Khimki Youth

17:00
24/09
FK Rostov Youth 3-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

17:00
24/09
Strogino Youth 1-2 Spartak Moscow Youth

17:00
24/09
Rubin Kazan (R) 5-1 Konopliev Youth

16:00
24/09
1 Krylya Sovetov Samara Youth 1-0 FK Ural Youth 1

16:00
24/09
Ufa Youth 0-3 CSKA Moscow (R)

16:00
24/09
Zenit St.Petersburg Youth 4-1 FC Terek Groznyi Youth

00:00
25/09
FK Zeta 1-1 FK Iskra Danilovgrad

22:00
24/09
Moroka Swallows 0-0 Cape Town City

19:30
24/09
AL Nabi Sheet 1-0 Shabab Majdal Anjar

01:45
25/09
Cabinteely FC 0-2 Shelbourne

01:45
25/09
Treaty United 0-0 Cork City

01:45
25/09
Salthill Devon Galway 4-1 UC Dublin

01:45
25/09
Athlone Town 0-2 Wexford (Youth)

00:30
25/09
HIFK 2 1-2 SAPA

00:15
25/09
FC Espoo 2 1-4 Viikingit

00:00
25/09
1 TKT Tampere 1-3 FC Haka Juniors

23:30
24/09
Ponnistajat 3-0 RiPS 1

23:30
24/09
HPS 3-1 FC Finnkurd 1

22:59
24/09
P-Iirot 2-3 Aifk Turku

22:59
24/09
FC Kapina 1-2 FC Kuusysi

22:30
24/09
Futura Porvoo 2-2 PKKU II

22:15
24/09
Poxyt 1-1 EBK

22:15
24/09
NuPS 2-3 Tikka

22:00
24/09
NJS II 3-3 TuPS

02:30
25/09
FC Academia Santa Cruz 0-2 CD Torre Fuerte 1

00:30
25/09
Argentinos Juniors Santa Cruz 1-1 Ciudad Nueva Santa Cruz 2

00:00
25/09
Spain Indoor Soccer 5-2 Czech Republic Indoor Soccer

00:00
25/09
Portugal Indoor Soccer 2-2 Serbia Indoor Soccer

21:30
24/09
Uzbekistan Futsal 8-9 Iran Futsal

10:30
25/09
Khukh Chononuud 1-6 Tuv Buganuud

08:00
25/09
Deren II 1-3 DMU

00:00
25/09
Iceland (nữ) U17 4-1 Serbia (nữ) U17

22:59
24/09
Belarus (nữ) U17 2-0 Luxembourg U17 (nữ)

22:59
24/09
Kosovo U17(nữ) 13-0 Georgia (nữ) U17

21:00
24/09
Albania U17 (nữ) 1-8 Montenegro (nữ)U17

18:00
24/09
Spain (nữ) U17 3-0 Northern Ireland (nữ) U17

17:00
24/09
Daejeon Korail 1-1 Ulsan Citizens

00:30
25/09
FC Memmingen 3-3 Greuther Furth (Youth)

00:30
25/09
SV Drochtersen/Assel 2-1 Altona 93

00:00
25/09
Berliner AK 07 3-0 SV Tasmania Berlin

00:00
25/09
VSG Altglienicke 1-0 ZFC Meuselwitz

00:00
25/09
1 TSG Balingen 1-3 VfB Stuttgart II

00:00
25/09
Astoria Walldorf 3-3 SSV Ulm 1846

00:00
25/09
BSV Rehden 1-2 SV Atlas Delmenhorst

00:00
25/09
FK Pirmasens 0-1 FC 08 Hombrug

00:00
25/09
TSV 1860 Rosenheim 1-5 SpVgg Bayreuth

00:00
25/09
FV Illertissen 4-0 FC Augsburg II

00:00
25/09
SC Eltersdorf 1-5 Wacker Burghausen

00:00
25/09
Berliner FC Dynamo 1-1 Chemnitzer

18:35
24/09
1 Jiangxi Liansheng FC 1-1 Zhejiang Greentown

15:00
24/09
Nanjing City 2-1 Suzhou Dongwu

06:00
25/09
1 Trem-AP 2-2 Santos AP 1

17:00
24/09
PFC Oleksandria U21 4-0 FC Mariupol U21

16:00
24/09
FC Shakhtar Donetsk U21 6-0 Veres Rivne U21

16:00
24/09
2 Rukh Vynnyky U21 1-2 Dinamo KyivU21

18:20
24/09
Kempton Park FC (nữ) 3-4 Kathorus United (nữ)

18:00
24/09
Croesus (nữ) 6-0 Luso Africa (nữ)

17:45
24/09
Adelaide United (nữ) 2-3 Fulham United (nữ)

15:30
24/09
Salisbury Inter (nữ) 3-0 Adelaide Comets (nữ)

15:30
24/09
West Adelaide (nữ) 1-1 Adelaide University (nữ)

01:45
25/09
Aveley 4-0 Barking and East Ham 1

02:15
25/09
Entai Ravi Tucci 2-0 SP Cosmos

01:15
25/09
Atletico Paranaense (Youth) 4-2 Gremio (Youth) 1

22:59
24/09
Vaprus Parnu (nữ) 0-3 FC Flora Tallinn (nữ)

22:00
24/09
Pogon Szczecin II 1-1 Kotwica Kolobrzeg

02:00
25/09
La Pintana Unida 7-0 Escuela Macul

02:00
25/09
Cambrian Clydach 1-3 Pen-y-Bont FC

01:45
25/09
Colwyn Bay 5-1 Ruthin Town FC

01:45
25/09
Caernarfon 3-0 Prestatyn Town FC

01:45
25/09
Conwy Utd 0-1 The New Saints

01:45
25/09
Taffs Well 2-1 Llantwit Major

03:30
25/09
1 Juan Aurich 3-3 Union Huaral

23:32
24/09
Muaidar SC 1-1 Al Bidda SC

23:30
24/09
Al Bidda SC 1-1 Muaidar SC

22:59
24/09
Gambia U20 (nữ) 0-1 Burkina Faso (nữ) U20

20:00
24/09
Rwanda U20 (nữ) 0-4 Ethiopia (nữ) U20

20:00
24/09
Zambia (nữ)U20 6-0 Malawi U20 (nữ)

07:30
25/09
CA 9 de Julio Rafaela 8-0 Talleres de Maria Juana

02:30
25/09
Desamparados 2-0 Club Cipolletti

07:10
25/09
1 RKSV Centro Dominguito 0-1 Scherpenheuvel

04:08
25/09
SV Vesta 0-0 SV SUBT

01:30
25/09
St. Polten (nữ) 4-0 Austria Wien (nữ)

22:59
24/09
Usti nad Labem 1-6 Brno

22:00
24/09
Viktoria Zizkov 1-1 Dukla Prague

02:00
25/09
Qrendi 3-1 Mgarr United FC

22:00
24/09
1 Marsaxlokk FC 1-1 Rabat Ajax

10:00
25/09
Nerang Reserves 1-1 Palm Beach SC Reserves

15:15
24/09
Legends Reserves 1-1 Pacific Pines Reserves

01:00
25/09
Hessen Dreieich 1-3 SV Zeilsheim

01:00
25/09
HSC BW Schwalbe Tundern 2-5 SVG Gottingen 07 1

00:30
25/09
Bad Vilbel 0-3 Rot-Weiss Walldorf

00:30
25/09
2 SC Concordia Hamburg 0-1 HSV Barmbek Uhlenhorst

00:30
25/09
SC Victoria Hamburg 1-2 TSV Buchholz 08

00:00
25/09
Feucht SC 1-0 Würzburger FV 1

00:00
25/09
DJK Gebenbach 2-3 SV Seligenporten

00:00
25/09
ATSV Erlangen 6-0 Bayern Hof 1

00:00
25/09
Bramfelder SV 1-2 Hamm United

21:00
24/09
Unirea Bascov 1-2 Real Bradu

21:00
24/09
Steaua Bucuresti 2 1-1 AFC Progresul Spartac Bucuresti

21:00
24/09
ACS Viitorul Cluj 2-1 CS Ocna Mures

21:00
24/09
Arges Pitesti B 0-4 Dinamo Bucuresti 2

21:00
24/09
CSC Dumbravita 2-2 ACS Ghiroda

21:00
24/09
CS Aerostar Bacau 2-1 AFC Metalul Buzau

21:00
24/09
ACS Vedita Colonesti MS 0-1 CS Sporting Rosiori

21:00
24/09
1 Juventus Bucuresti 0-1 FC Progresul Bucuresti

21:00
24/09
ACS Sepsi II 3-1 FC Pucioasa 1

21:00
24/09
1 CSM Flacara Moreni 0-3 Tunari

21:00
24/09
Unirea Ungheni 3-0 FC Ariesu Turda

21:00
24/09
Pandurii Targu-Jiu 1-0 CNS Cetate Deva

02:30
25/09
Deportivo Zulia 1-3 Real Frontera

22:59
24/09
Tubas 1-2 Hilal AL Quds

20:00
24/09
Markz Balata 0-2 Shbab Alkhaleel

01:00
25/09
ZalaegerzsegTE 2-5 Paksi SE Honlapja

11:00
25/09
Okayama Yunogo Belle (nữ) 3-2 Tsukuba FC (nữ)

05:00
25/09
Plaza Colonia 4-0 Villa Espanola 1

01:45
25/09
Tadcaster Albion 0-1 Marske United

15:30
24/09
FC Goa 5-1 Delhi FC

00:30
25/09
VV Alkmaar (nữ) 1-2 Feyenoord Rotterdam (nữ)

00:30
25/09
Zwolle (nữ) 3-0 ADO Den Haag (nữ)

00:30
25/09
Ajax Amsterdam (nữ) 2-1 SC Heerenveen (nữ)

02:00
25/09
Sochaux 0-0 AJ Auxerre

02:00
25/09
Quevilly 2-2 Guingamp

02:00
25/09
Chamois Niortais 4-1 Paris FC

02:00
25/09
Dijon 0-1 Valenciennes

02:00
25/09
Rodez Aveyron 1-1 Grenoble

02:00
25/09
Nancy 1-1 Amiens 2

02:00
25/09
1 Pau FC 1-2 USL Dunkerque 1

02:00
25/09
Nimes 0-1 Le Havre

17:00
24/09
MFK Karvina U19 3-0 Meteor Praha(U19)

07:10
25/09
Temperley 0-0 Chacarita juniors

06:00
25/09
Estudiantes Rio Cuarto 1-1 Nueva Chicago

01:30
25/09
Racing Genk (nữ) 4-0 Charleroi (nữ)

18:00
24/09
Ulaanbaatar City 0-0 Selenge Press

15:00
24/09
Erchim 1-2 Khangarid Klub

12:00
24/09
UB Mazaalainuud 1-4 Khoromkhon Club

20:00
24/09
Cape Town All Stars 1-1 Hungry Lions

21:00
24/09
Banik Ostrava B 3-1 FC Vratimov

20:30
24/09
Mlada Boleslav B 1-2 Teplice B

15:30
24/09
1 FK Pribram B 1-0 Viktoria Plzen B

20:30
24/09
Al Ain SCC Reserves 1-1 Al Orooba U21

20:30
24/09
2 Al-Wasl (R) 2-2 Al Ittihad Kalba Reserves 2

20:30
24/09
1 Al Ahli Dubai Reserves 2-2 Al Wahda Abu Dhabi Reserves 1

23:30
24/09
Lyon (nữ) 4-0 Guingamp (nữ)

02:00
25/09
Comercial FC U20 1-2 Operario AM U20

02:00
25/09
1 Dourados AC U20 5-0 SE Pontaporanense U20 1

00:00
25/09
Uniao ABC Youth 5-0 EC Taveiropolis U20

17:30
24/09
University of Queensland FC Snr (nữ) 2-2 Kangaroo P Rovers (nữ)

17:30
24/09
Mount Gravatt Hawks (nữ) 0-3 Taringa Rovers (nữ)

01:10
25/09
1 CA Carazinho 0-2 Elite Clube Desportivo 1

02:00
25/09
Tullamore Town 0-1 Swords Celtic FC

01:45
25/09
Tolka Rovers 4-0 Newbridge Town

22:00
24/09
Baltija Panevezys 0-0 DFK Dainava Alytus 1

03:30
25/09
Raja Casablanca Atlhletic 3-0 Club Salmi 1

01:15
25/09
Maghreb Fez 1-1 Union Touarga Sport Rabat

22:59
24/09
OCK Olympique de Khouribga 1-0 IRT Itihad de Tanger

00:00
25/09
Triglav Gorenjska 2-0 NK Primorje

22:59
24/09
Krka 0-1 NK Rogaska

01:00
25/09
Portuguesa Desportos 1-1 Taubate

01:00
25/09
Sao Caetano 1-1 Atibaia

15:45
24/09
Kuching FA 1-3 Kelantan United

14:00
24/09
Xiamen Ludao 1-0 Shanxi Longjin

14:00
24/09
Dongguan Guanlian 1-3 Qingdao Youth Island

00:30
25/09
Anderlecht U21 2-1 Union Saint Gilloise U21

21:10
24/09
Villa San Carlos (nữ) 0-7 River Plate (nữ)

07:30
25/09
Chicago House AC 1-1 Michigan Stars

06:00
25/09
1 Cibao FC 0-2 Atletico Pantoja 1

15:00
24/09
NK Varazdin U19 3-0 HNK Sibenik U19

17:00
24/09
Swansea City U23 1-1 Peterborough United U23

00:00
25/09
Boca Juniors Reserve 3-1 Colon Reserves

20:10
24/09
San Lorenzo Reserves 0-2 Defensa y Justicia Reserves

20:00
24/09
1 Estudiantes LP Reserves 1-1 Platense Reserves

20:00
24/09
Newell's Reserves 2-0 Huracan Reserves

20:00
24/09
CA Sarmiento Reserves 0-4 Velez Sarsfield Reserves

20:00
24/09
Union Santa Fe Reserves 1-1 CA Patronato Reserves

20:00
24/09
Banfield Reserves 1-0 Atletico Tucuman Reserve

20:00
24/09
CA Aldosivi Reserves 3-0 Gimnasia LP Reserves 1

20:00
24/09
Central Cordoba SdE Reserves 1-2 River Plate R

20:00
24/09
CA Talleres de Córdoba Reserves 3-1 Rosario Central Reserves 1

00:30
25/09
KV Mechelen U21 0-5 Racing Genk U21