Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 13/01/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 13/01/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

06:15
14/01
Sport Lagoa Seca 1-1 Sete de Setembro PE

01:30
14/01
TSG Sprockhovel 1-4 Rot-Weiss Essen

22:59
13/01
Rapid Wien 2-4 SK Vorwarts Steyr

22:30
13/01
Ibiza Eivissa 1-1 SCR Pena Deportiva

21:30
13/01
Lechia Gdansk 3-2 FC Botosani

21:00
13/01
Aarau 4-1 FC Voluntari

21:00
13/01
Budaorsi SC 3-1 Kelen SC

21:00
13/01
St. Gallen 5-5 Winterthur

21:00
13/01
Rapid Wien 4-0 Lafnitz

20:30
13/01
NK Dugopolje 3-0 NK Opatija

18:20
13/01
FC Zurich 3-3 Wuppertaler

17:00
13/01
Slavia Sofia 3-1 FC Hebar Pazardzhik

17:00
13/01
NK Lokomotiva Zagreb 4-0 FK Iskra Danilovgrad

01:00
14/01
FC Famalicao 1-0 Belenenses

03:00
14/01
AC Milan 1-1 Genoa

00:00
14/01
2 Napoli 2-2 Fiorentina 1

19:30
13/01
Al-Feiha 0-0 Al-Fateh

02:30
14/01
Benevento 3-1 Monza 2

01:00
14/01
Bourg Peronnas 0-0 Bastia Borgo

02:00
14/01
Cape Verde 0-1 Burkina Faso

22:59
13/01
Cameroon 4-1 Ethiopia

02:45
14/01
Liverpool 0-0 Arsenal 1

23:15
13/01
Kiang West FC 0-1 Latrikunda Utd

23:10
13/01
Young Africans Banjul 1-0 Dibba Oil FC

22:59
13/01
Immigration FC 1-3 Greater Tomorrow FC

20:45
13/01
Persib Bandung 0-1 Bali United

18:15
13/01
Arema Malang 2-0 PSS Sleman

07:00
14/01
Colonial De Ferre 2-1 Rivadavia Lincoln

03:30
14/01
1 Club Deportivo Zoe 1-0 Unidos de Olmos

21:00
13/01
Persepolis 1-0 Fajr Sepasi

19:30
13/01
Foolad Khozestan 2-0 Shahr Khodrou

19:00
13/01
Naft Masjed Soleyman FC 0-3 Esteghlal Tehran

18:30
13/01
Persepolis Pakdasht 1-2 Sanat-Naft

18:30
13/01
Aluminium Arak 0-0 Sepahan

18:30
13/01
Zob Ahan 0-0 Gol Gohar FC

18:30
13/01
Tractor S.C. 1-1 Nassaji Mazandaran

18:30
13/01
Mes Rafsanjan 0-0 Peykan

22:00
13/01
Smouha SC 0-1 Ismaily

22:00
13/01
El Mokawloon El Arab 1-0 National Bank

19:30
13/01
Al Ahly SC 0-0 El Gounah

03:00
14/01
Louletano 2-1 Imortal DC

00:00
14/01
MS Hapoel Lod 3-0 Maccabi Ironi Sderot

03:45
14/01
Portimonense 2-4 CD Mafra

07:45
14/01
Sao Paulo (Youth) 3-0 EC Sao Bernardo U20

05:30
14/01
CR Flamengo (RJ) (Youth) 1-0 Nautico PE (Youth)

05:30
14/01
Internacional RS (Youth) 3-0 Flamengo-SP (Youth)

04:00
14/01
Gremio Osasco Audax Youth 0-0 SKA Brasil Youth

03:15
14/01
1 Cruzeiro (Youth) 1-0 RB Bragantino Youth 1

01:00
14/01
Ibrachina Youth 1-1 OSTO youth team

01:00
14/01
Palmeiras (Youth) 4-0 Maua SP Youth

01:00
14/01
1 ABC FC RN (Youth) 1-2 Retro FC Brasil U20

01:00
14/01
Desportivo Brasil Youth 2-0 Ceara (Youth)

01:00
14/01
Avai (Youth) 1-2 Portuguesa (Youth)

01:00
14/01
Canaa/BA Youth 2-1 Real Brasil DF Youth

21:30
13/01
1 Coritiba PR (Youth) 1-3 Juventus-AC (Youth)

21:00
13/01
Sao Bernardo (Youth) 0-2 IAPE (Youth)

21:00
13/01
Atletico GO (Youth) 2-1 Agua Santa SP Youth

21:00
13/01
Vasco da Gama (Youth) 4-0 Joinville SC Youth 1

21:00
13/01
Londrina EC (Youth) 0-1 Sao Caetano (Youth)

19:00
13/01
Al-Wahda Damascus 1-0 Al Nawair

23:00
13/01
Al-Wakra 4-1 Al Khor SC

20:20
13/01
Al-Sailiya 0-1 Al-Arabi SC

20:20
13/01
Al-Garrafa 2-4 Al Duhail

06:00
14/01
Tepatitlan de Morelos 1-1 Correcaminos UAT

02:00
14/01
West Bromwich U23 2-2 Southampton U23 1

19:10
13/01
1 Al-Thuqbah 1-3 Hottain (KSA)

02:00
14/01
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ) 0-2 Hapoel Beer Sheva (nữ)

00:15
14/01
Maccabi Emekheifer (nữ) 0-0 Bnot Netanya (nữ)

23:15
13/01
Ironi Ramat Hasharon (nữ) 3-0 AS Tel Aviv University (nữ)

20:25
13/01
RC Arba U21 2-1 Olympique Medea U21

20:00
13/01
MC Oran U21 0-0 RC Relizane U21

19:30
13/01
Abo Qair Semads 1-0 Al Zarqa

19:30
13/01
Haras El Hedoud 0-0 Egy Salloum

19:30
13/01
1 Sed Elmahla 0-0 Al Majd

19:30
13/01
Kafr El Shaikh 1-0 Dekernes

19:30
13/01
Sporting Alexandria 2-1 EI Raja Marsa Matruh

02:00
14/01
Vikingur Reykjavik (nữ) 3-2 Fjolnir (nữ)

01:00
14/01
IR Reykjavik (nữ) 0-12 Valur (nữ)

17:45
13/01
Khalij Fars Mahshahr 3-1 Van Pars Naghsh Jahan

17:30
13/01
Espad Tehran 1-0 Mes Novin Kerman

02:00
14/01
Reading U18 1-3 Manchester United U18

02:00
14/01
Watford U18 2-2 Chelsea U18

00:55
14/01
AS Police 1-1 AS Korofina

22:59
13/01
Yeelen 1-0 USFAS Bamako

20:00
13/01
Al-Nasr Benghazi 3-1 Al Sadaqa FC

20:00
13/01
Al Taawun 2-0 Darnes

18:00
13/01
1 Al Horiyah 1-0 Al-Jehad

18:00
13/01
Khattab 1-4 Al Jazeera

01:00
14/01
Hapoel Hadera 3-0 Hapoel Bnei Sakhnin FC

21:00
13/01
Chennai Titans 1-1 Hyderabad FC

03:30
14/01
Gambia Armed Force 2-1 Elite United

01:10
14/01
Brikama United 0-0 Steve Biko

00:20
14/01
Al-Ahli(BHR) 1-1 Al-Hala

21:45
13/01
Al-Hadd 2-0 Al-Muharraq

01:10
14/01
CS Esportivo AL 6-0 Miguelense FC

01:10
14/01
Dinamo EC 1-0 Jacyoba AC

01:00
14/01
CEO AL 0-6 ASA

02:45
14/01
Malahide United 0-1 Crumlin United

20:00
13/01
Niki Volou 3-0 Trikala

13:00
13/01
Neroca FC Reserves 1-1 Trau FC Reserves

19:00
13/01
MFK Karvina 2-1 Pardubice

22:35
13/01
Al-Sahel 1-1 Al-Salibikhaet

21:45
13/01
Al-Jahra 0-1 Khaitan

02:00
14/01
1 Atletico Madrid 1-2 Athletic Bilbao