Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 15/01/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 15/01/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

00:30
16/01
Aston Villa 2-2 Manchester United

22:00
15/01
Norwich City 2-1 Everton

22:00
15/01
Newcastle United 1-1 Watford

22:00
15/01
Wolves 3-1 Southampton

19:30
15/01
Manchester City 1-0 Chelsea

00:30
16/01
Monchengladbach 1-2 Bayer Leverkusen

21:30
15/01
FSV Mainz 05 1-0 VfL Bochum

21:30
15/01
VfB Stuttgart 0-2 RB Leipzig

21:30
15/01
VfL Wolfsburg 0-0 Hertha Berlin

21:30
15/01
FC Koln 0-4 Bayern Munchen

21:30
15/01
Union Berlin 2-1 TSG Hoffenheim

02:45
16/01
Juventus 2-0 Udinese

00:00
16/01
Salernitana 0-3 Lazio

21:00
15/01
Sampdoria 1-2 Torino

03:00
16/01
PSG 2-0 Stade Brestois

22:59
15/01
Saint Etienne 1-2 Lens

19:00
15/01
Khonkaen United 0-0 Port FC 1

18:00
15/01
Prachuap Khiri Khan 1-2 Suphanburi FC 1

18:00
15/01
Nong Bua Lamphu 3-2 Chonburi Shark FC

17:30
15/01
Ratchaburi FC 0-1 Chiangrai United

15:45
15/01
Sydney FC 1-1 Brisbane Roar

15:45
15/01
Adelaide United 2-2 Melbourne City 1

03:00
16/01
FBC Melgar 1-0 Deportivo Pereira

03:00
16/01
Novo Hamburgo RS 0-0 Caxias RS

02:00
16/01
Tombense 1-0 Vilavelhense

22:59
15/01
Dinamo Bucuresti 2-2 Farul Constanta

22:30
15/01
VfR Krefeld-Fischeln 3-1 TuRU Dusseldorf

22:00
15/01
Dessel Sport 2-3 Jeunesse Molenbeek

22:00
15/01
SV Lippstadt 4-3 Hessen Kassel

22:00
15/01
SpVg Hagen 0-5 TSG Sprockhovel

21:00
15/01
Rheindorf Altach 1-4 St. Gallen

21:00
15/01
Lech Poznan 4-2 Banik Ostrava

21:00
15/01
Duren 2-3 Wegberg-Beeck

20:30
15/01
Luzern 0-1 Winterthur

20:30
15/01
FK Isloch Minsk 0-0 Dnepr Mogilev

20:30
15/01
Paksi SE Honlapja 1-1 Sabah FK Baku

20:30
15/01
FC Giessen 1-2 FSV Mainz 05 (Youth)

20:30
15/01
Rot-Weiss Ahlen 3-4 FSV Frankfurt

20:30
15/01
Rijeka 3-0 NK Bravo

20:30
15/01
HNK Sibenik 0-3 FK Zarkovo

20:30
15/01
Sturm Graz 0-2 Fehervar Videoton

20:25
15/01
Alemannia Aachen 2-4 Westerlo

20:15
15/01
Bocholt FC 1-0 Uerdingen KFC 05

20:00
15/01
Hallen 1-1 FC Lokomotive Leipzig

20:00
15/01
Wiedenbruck 1-3 Rot-Weiss Oberhausen

20:00
15/01
FC Superfund Pasching 1-0 Union Gurten

20:00
15/01
FK Pirmasens 0-4 Etzella Ettelbruck

20:00
15/01
VFB Homberg 4-2 SV Straelen

20:00
15/01
Austria Wien 8-3 TWL Elektra

20:00
15/01
ZNK Osijek 3-0 NK Olimpija Ljubljana

20:00
15/01
MFK Ruzomberok 2-0 Dukla Banska Bystrica

20:00
15/01
SV Ried 1-1 SK Vorwarts Steyr

20:00
15/01
Neuchatel Xamax 1-3 Thun

20:00
15/01
Lugano 3-0 Vaduz

20:00
15/01
TSV Bordesholm 0-4 Heider SV

20:00
15/01
FC Kray 4-3 Bergisch Gladbach 09

20:00
15/01
Kriens 5-1 FC Kickers Luzern

20:00
15/01
SG Austria Klagenfurt 7-1 SV Spittal

20:00
15/01
Holstein Kiel II 7-0 SV Eichede

20:00
15/01
Gedania Gdansk 3-1 GKS Przodkowo

20:00
15/01
TSV Sasel 2-0 Altona 93

20:00
15/01
Jadran Dekani 1-1 Tabor Sezana

20:00
15/01
FC Eintracht Rheine 0-4 Preuben Munster

20:00
15/01
Frydek-Mistek 1-1 Zlin B

19:30
15/01
LASK Linz 7-1 Grazer AK

19:00
15/01
Eintracht Frankfurt (nữ) 7-0 Elversberg (nữ)

19:00
15/01
SC Sand (nữ) 6-0 Young Boys (nữ)

19:00
15/01
Ludwigsfelder FC 0-5 VSG Altglienicke

19:00
15/01
Zaglebie Sosnowiec 2-2 Resovia Rzeszow

19:00
15/01
Young Boys 5-2 Grasshopper

19:00
15/01
Legia Warszawa 2-0 Botev Plovdiv

19:00
15/01
1 Widzew lodz 1-3 Siarka Tarnobrzeg

19:00
15/01
Germania Halberstadt 1-0 Brandenburger SC Sud 05

19:00
15/01
Radnicki 1923 Kragujevac 2-1 FK Napredak Krusevac

19:00
15/01
FC Augsburg II 1-3 Vfr Aalen

19:00
15/01
MFK Karvina 1-3 Tatran LM

19:00
15/01
Bodajk FC Siofok 2-2 FK Shkendija 79

19:00
15/01
Spartak Varna 5-0 Chernomorets Burgas

19:00
15/01
SC Freiburg (nữ) 2-1 Grasshopper (nữ)

19:00
15/01
Michalovce 3-1 Tatran Presov

19:00
15/01
Warta Poznan 1-0 Arka Gdynia

19:00
15/01
Gyori ETO 5-2 Szolnoki MAV FC

18:40
15/01
LKS Nieciecza 4-0 Stal Rzeszow 1

18:30
15/01
Gornik Leczna 4-0 KSZO Ostrowiec

18:00
15/01
Austria Wien 8-3 ASK Elektra

18:00
15/01
RW Essen (nữ) 0-1 Koln (nữ)

18:00
15/01
Rudes 3-2 NK Jarun

18:00
15/01
Fortuna Koln Youth 1-1 Rot-Weiss Koblenz

18:00
15/01
Bonner 2-0 VfB Hilden

18:00
15/01
Toledo 2-0 Mostoles

18:00
15/01
Gornik Polkowice 2-0 Miedz Legnica

17:30
15/01
Shakhter Soligorsk 3-0 Slavia Mozyr

17:15
15/01
Kolding FC 0-2 Sonderjyske

17:10
15/01
Eldense 2-2 UCAM Murcia

17:00
15/01
Gutersloh 2-5 SV Rodinghausen

17:00
15/01
Lausanne Sports 1-1 Stade Ouchy

17:00
15/01
CS Mioveni 0-0 FC Steaua Bucuresti

17:00
15/01
UD Alzira 3-4 CFR Cluj

17:00
15/01
Polonia Bytom 2-3 Skra Czestochowa

17:00
15/01
Piast Gliwice 5-1 LKS Goczalkowice Zdroj

17:00
15/01
MFK Ruzomberok 3-1 Namestovo

17:00
15/01
Hutnik Krakow 4-3 Garbarnia Krakow

17:00
15/01
Schalke 04 (Youth) 10-0 ASC 09 Dortmund

17:00
15/01
Frohnauer SC 4-0 FC Blaus Weiss 90 Berlin

17:00
15/01
Lierse 1-0 Patro Eisden

17:00
15/01
Kazincbarcika 2-1 Diosgyori VTK II

17:00
15/01
Vyskov 3-0 Sardice

17:00
15/01
Slavoj Trebisov 4-0 Spisska Nova Ves

17:00
15/01
OKS Stomil Olsztyn 2-0 Mamry Gizycko

17:00
15/01
FC Dabas 1-0 Budaorsi SC

17:00
15/01
SKF Sered 1-1 KFC Komarno

17:00
15/01
SC Sopron 2-2 Papai Perutz

17:00
15/01
Domzale 2-2 Budafoki MTE

17:00
15/01
Teplice B 4-2 Sokol Hostoun

17:00
15/01
Brno 3-3 Tescoma Zlin

17:00
15/01
Rekord Bielsko-Biala 1-2 GKS Katowice

17:00
15/01
MSK Zilina 1-2 Sport Podbrezova

17:00
15/01
Dynamo Ceske Budejovice 2-0 Marila Pribram

17:00
15/01
Rapid Vienna (Youth) 1-1 SV Stripfing Weiden

17:00
15/01
Istra 1961 Pula 1-0 ACS Foresta Suceava

17:00
15/01
Lisen 2-0 STK Samorin

17:00
15/01
MTE Mosonmagyarovar 4-0 Komarom VSE

17:00
15/01
Radunia Stezyca 4-2 Jaguar Gdansk

16:30
15/01
NK Dubrava Zagreb 5-1 NK Lukavec

16:30
15/01
AC Horsens 5-0 Aarhus Fremad

16:30
15/01
Rozova Dolina 3-2 Haskovo

16:30
15/01
Slavia Kromeriz 1-5 Synot Slovacko

16:30
15/01
FK Banik Sokolov 0-2 Banik Most Sous

16:30
15/01
FC Viktoria Plzen 1-0 Usti nad Labem

16:15
15/01
SC Znojmo 4-3 Otrokovice

16:00
15/01
Opava 2-1 Sigma Olomouc B

16:00
15/01
Hradec Kralove 3-0 Chrudim

16:00
15/01
Sokol Dolna Zdana 2-1 FC Vratimov

16:00
15/01
Benatky Nad Jizerou 2-2 FC Zenit Caslav

16:00
15/01
Dunajska Streda 5-1 FC Artmedia Petrzalka

15:30
15/01
Lokomotiv Sofia 2-0 Najeridado broslavis

15:00
15/01
Energetik-BGU Minsk 1-0 FC Minsk

10:05
16/01
Club Tijuana 1-1 Club Leon

10:00
16/01
CDSyC Cruz Azul 1-0 FC Juarez

08:00
16/01
Tigres UANL 0-2 Puebla

06:00
16/01
Atlas 1-0 Atletico San Luis

22:15
15/01
Fulham 6-2 Bristol City

22:10
15/01
Millwall 0-1 Nottingham Forest

22:00
15/01
Queens Park Rangers (QPR) 1-0 West Brom

22:00
15/01
Preston North End 1-1 Birmingham City

22:00
15/01
Derby County 2-0 Sheffield United

22:00
15/01
Peterborough United 1-4 Coventry City

22:00
15/01
Huddersfield Town 1-1 Swansea City

22:00
15/01
Middlesbrough 2-1 Reading

19:30
15/01
Luton Town 3-2 Bournemouth AFC

19:30
15/01
Cardiff City 0-1 Blackburn Rovers 1

03:00
16/01
Go Ahead Eagles 0-2 RKC Waalwijk

02:00
16/01
FC Twente Enschede 2-0 SC Heerenveen

02:00
16/01
Feyenoord 0-1 Vitesse Arnhem

00:45
16/01
NEC Nijmegen 0-0 Heracles Almelo

01:00
16/01
Sporting Braga 0-1 Maritimo

01:00
16/01
Benfica 1-1 Moreirense

22:30
15/01
Boavista FC 1-1 Gil Vicente

22:59
15/01
Antalyaspor 1-1 Fenerbahce

20:00
15/01
Sivasspor 1-1 Trabzonspor

20:00
15/01
1 Karagumruk 2-0 Caykur Rizespor

17:30
15/01
Adana Demirspor 1-1 Kayserispor

02:45
16/01
Club Brugge 2-0 Sint-Truidense

22:15
15/01
Oud Heverlee 5-0 Mechelen

00:30
16/01
PAOK Saloniki 3-0 OFI Crete

00:30
16/01
Apollon Smirnis 0-0 Aris Thessaloniki

22:15
15/01
Lamia 2-1 Ionikos

22:15
15/01
Asteras Tripolis 1-0 Volos NFC

00:00
16/01
Al Hilal 3-2 Al-Taawon

00:00
16/01
Al Ahli Jeddah 1-0 Al-Hazm

22:05
15/01
Al-Nasr(KSA) 4-0 Al-Faisaly Harmah

19:40
15/01
Al-Tai 1-2 Dhamk

18:00
15/01
Iceland 1-5 Hàn Quốc

22:15
15/01
Pisa 1-3 Frosinone

20:00
15/01
Reggina 0-2 Brescia

20:00
15/01
Cremonese 2-0 Como 1

22:30
15/01
Penafiel 4-3 Vilafranquense

18:00
15/01
Casa Pia AC 0-1 Viseu

02:30
16/01
Darmstadt 2-2 Karlsruher SC

19:30
15/01
Werder Bremen 3-0 Fortuna Dusseldorf 1

19:30
15/01
St. Pauli 2-2 Erzgebirge Aue

19:30
15/01
Nurnberg 1-2 SC Paderborn 07

22:30
15/01
ADO Den Haag 2-0 FC Oss

22:00
15/01
Northampton Town 1-1 Forest Green Rovers

22:00
15/01
Mansfield Town 2-0 Walsall

22:00
15/01
Exeter City 2-0 Scunthorpe United

22:00
15/01
Colchester United 0-2 Barrow

22:00
15/01
Carlisle United 1-1 Crawley Town

22:00
15/01
Tranmere Rovers 2-0 Rochdale

22:00
15/01
Bristol Rovers 2-0 Hartlepool United 1

22:00
15/01
Stevenage Borough 3-3 Sutton United

22:00
15/01
Bradford City 2-1 Salford City 1

22:00
15/01
1 Port Vale 1-3 Swindon Town

19:30
15/01
Newport County 4-0 Harrogate Town

20:00
15/01
SC Freiburg (Youth) 2-3 Magdeburg

20:00
15/01
VfL Osnabruck 2-1 Saarbrucken

20:00
15/01
TSV 1860 Munchen 3-2 SV Wehen Wiesbaden

20:00
15/01
Kaiserslautern 4-0 SV Meppen

22:59
15/01
1 Kocaelispor 1-2 Ankaragucu

20:00
15/01
Istanbulspor 1-0 Umraniyespor

17:30
15/01
Denizlispor 0-1 Manisa BB Spor

19:30
15/01
Akritas Chloraka 3-0 Xylotympou

19:30
15/01
Agia Napa 0-2 Omonia 29is Maiou

19:30
15/01
Asil Lysi 0-0 Onisilos Sotiras

19:30
15/01
Othellos Athienou 3-2 Omonia Aradippou

19:30
15/01
Nea Salamis 3-2 Anagennisi FC Deryneia

19:30
15/01
Karmiotissa Polemidion 3-0 Ahironas Liopetriou

19:30
15/01
Ermis Aradippou 1-2 E.N.Paralimniou

05:15
16/01
Sporting Canamy 2-2 Lobos ULM

05:00
16/01
Cafetaleros de Tapachula 4-2 Escorpiones FC

05:00
16/01
Catedraticos Elite 0-2 Coras Tepic

04:30
16/01
Mazorqueros FC 3-2 Loros Universidad

04:20
16/01
Aguacateros CDU 7-0 CD Guerreros de Xico

00:00
16/01
Cimarrones de Sonora FC II 1-1 CD Alacranes de Durango

22:00
15/01
Sporting Lisbon Sad U23 4-3 Coimbra EC U23

18:00
15/01
Famalicao U23 0-0 Farense U23

18:00
15/01
Belenenses U23 1-1 Maritimo U23

07:00
16/01
Alajuelense 1-0 Guadalupe FC

00:00
16/01
AD Grecia 1-1 Herediano

20:00
15/01
Green Warriors 2-1 African Sports

20:00
15/01
Ihefu SC 5-0 Ndanda FC 1

20:00
15/01
1 DTB FC 1-0 Kitayosce FC

20:00
15/01
JKT Tanzania 0-1 African Lyon

20:00
15/01
Mwadui FC 1-0 Gwambina FC

20:00
15/01
Fountain Gate FC 0-1 Pamba SC

18:00
15/01
SCU Torreense (nữ) 0-2 SL Benfica (nữ)

02:00
16/01
Guinea Bissau 0-1 Egypt

22:59
15/01
Nigeria 3-1 Sudan

22:59
15/01
Dodoma Jiji FC 1-1 Geita Gold

20:10
15/01
Biashara United FC 3-3 Kagera Sugar

19:00
15/01
Persela Lamongan 1-1 Persija Jakarta

22:00
15/01
Blyth Spartans 2-0 Gloucester City

22:00
15/01
Leamington 0-2 AFC Fylde

22:00
15/01
Kettering Town 3-0 Curzon Ashton FC 1

22:00
15/01
Hereford United 0-2 Gateshead

22:00
15/01
Darlington 0-1 Kidderminster Harriers

17:00
15/01
Turgutluspor 0-2 Sivas Dort Eylul Belediyespor

17:00
15/01
Etimesgut Belediye Spor 2-0 Hekimoglu Trabzon

04:00
16/01
1 Huracan de San Luis 0-0 EFI Juniors 1

03:00
16/01
Villa San Antonio 0-2 Bella Vista BB

22:00
15/01
Margate 0-3 Hornchurch

22:00
15/01
lewes 3-0 Merstham

22:00
15/01
Kingstonian 2-0 Wingate Finchley

22:00
15/01
Haringey Borough 0-0 Enfield Town

22:00
15/01
Cray Wanderers 1-2 Corinthian Casuals

22:00
15/01
Bowers Pitsea 0-1 Carshalton Athletic FC

22:00
15/01
Bognor Regis Town 2-2 Horsham

22:00
15/01
Worthing 4-0 Leatherhead

22:00
15/01
Bishop's Stortford 5-0 Brightlingsea Regent

20:15
15/01
Rayon Sports FC 0-0 Musanze FC

20:00
15/01
Espoir FC 0-0 Etoile de LEst

20:00
15/01
Etincelles 0-1 Marines FC

19:00
15/01
Esperance 0-4 Amagaju

17:40
15/01
AS Kigali 1-2 Rutsiro FC

17:00
15/01
Bergama Belediyespor 2-1 Elazigspor

17:00
15/01
Utkoi 0-2 Kutahyaspor

17:00
15/01
1 Fatsa Belediyespor 1-1 Hendek Spor 1

17:00
15/01
Bayrampasa 2-2 Kizilcabolukspor

17:00
15/01
1 Yeni Altindag BS 0-4 Halide Edip Adivarspor

16:00
15/01
Yldrm Belediyesispor 1-0 Batman Petrolspor

02:00
16/01
EC Flamengo PI 0-0 4 de Julho

02:00
16/01
1 Oeirense 1-1 River PI

02:00
16/01
Parnahyba PI 0-3 Fluminense PI

21:00
15/01
Township Rollers 4-0 Gilport Lions

22:00
15/01
Raith Rovers 1-2 Arbroath

22:00
15/01
Inverness 2-2 Queen of South

22:00
15/01
Dunfermline Athletic 1-0 Hamilton Academical

22:00
15/01
Ayr United 0-2 Greenock Morton

02:30
16/01
Manchester City U23 3-1 Manchester United U23

21:00
15/01
Liverpool U23 1-1 Everton U23

17:30
15/01
NA Hussein Dey U19 0-1 JS Kabylie U19

15:15
15/01
RC Arba U19 2-2 CR Belouizdad U19

18:00
15/01
Three Star 1-0 Sankata FC

14:15
15/01
Friends FC 1-3 Nepal Army FC

20:10
15/01
Flambeau de LEst 1-3 Le Messager Ngozi

20:00
15/01
Rukinzo FC 1-1 Bumamuru

20:00
15/01
Les Crocos 0-2 Kayanza Utd

20:00
15/01
Top Junior 4-0 Royal Muramvya FC

20:00
15/01
Musongati FC 0-3 Flambeau du Centre

20:00
15/01
Athletico Olympic 1-0 Aigle Noir

22:00
15/01
Wealdstone FC 2-1 Dover Athletic

22:00
15/01
Barnet 1-4 Chesterfield

22:00
15/01
Grimsby Town 2-0 Altrincham

22:59
15/01
1 CSD Camara Lobos 1-2 Maritimo B 1

20:10
15/01
Al-Ittihad (Youth) 1-1 Al-Shabab (Youth)

20:10
15/01
Al Wehda (Youth) 5-0 Al-Qadasiya (Youth) 1

20:10
15/01
Al Ahli Jeddah (Youth) 1-0 Al-Hilal (Youth)

19:45
15/01
Al-Orubah Youths 0-1 Ohud Medina Youths

19:40
15/01
Al-Tai (Youth) 0-0 Al-Jeel Youths

19:35
15/01
1 Al Raed U20 1-1 Al-Faisaly Harmah Youth

19:35
15/01
Al-Taawon Youths 1-2 Al-Ettifaq (Youth)

19:10
15/01
Al Khaleej Youths 2-2 Arar (Youth)

19:10
15/01
Al-Fath (Youth) 4-1 Al-Nasr (Youth)

22:00
15/01
1 Gretna 3-3 Celtic B

22:00
15/01
Caledonian Braves 2-2 Glasgow Rangers Reserve

20:00
15/01
Aston Villa (nữ) 0-3 Manchester City (nữ)

19:00
15/01
Manchester United (nữ) 5-0 Birmingham (nữ)

00:30
16/01
Mont-de-Marsan 0-4 FC Nantes B

00:30
16/01
Yzeure AS 1-1 Angouleme

00:00
16/01
Les Herbiers 2-1 Montpellier B

00:00
16/01
Monaco B 0-1 Marignane Gignac

00:00
16/01
Bourges 4-1 Colomiers

00:00
16/01
Angers II 1-1 CHAMALIERES

00:00
16/01
Metz B 0-3 Gobelins

00:00
16/01
Fleury Merogis U.S. 0-1 Saint Quentin

00:00
16/01
Granville 2-2 Poissy As

00:00
16/01
Beauvais 2-1 Lens B

00:00
16/01
Vitre 4-1 Blois

22:59
15/01
Romorantin 2-3 Guingamp B

21:00
15/01
Versailles 78 3-1 St Pryve St Hilaire

08:00
16/01
Santa Tecla U20 3-2 CD Platense Zacatecoluca Reserves 2

01:45
16/01
KF Tirana 0-0 Vllaznia Shkoder

22:45
15/01
Skenderbeu Korca 0-0 KF Laci

19:00
15/01
Mathare United 1-2 Kenya Police FC

19:00
15/01
Kariobangi Sharks 3-1 AFC Leopards

06:00
16/01
Queretaro (nữ) 0-2 Pachuca (nữ)

01:00
16/01
Unam Pumas (nữ) 0-1 Club America (nữ)

06:45
16/01
Club Tijuana U20 1-2 Leon U20

22:10
15/01
Tigres UANL U20 4-1 Puebla U20

22:00
15/01
CDSyC Cruz Azul U20 0-0 FC Juarez U20

22:00
15/01
Atlas U20 1-3 San Luis U20

22:00
15/01
Dergview FC 1-1 Loughgall FC

22:00
15/01
Ballyclare Comrades 1-2 Institute FC

22:00
15/01
Ards FC 1-3 Dundela

21:00
15/01
Queen's University 3-1 Knockbreda

21:00
15/01
Annagh United 1-2 Ballinamallard United 1

23:15
15/01
Al-Seeb 2-0 Al-Nasr(OMA) 1

20:20
15/01
Dhufar 2-1 Bahla

20:05
15/01
Al-Nahda Muscat 2-2 Oman Club

20:00
15/01
Nizwa Club 1-2 Sohar Club

20:00
15/01
Al-Msnaa 2-1 Al-Suwaiq 1

19:55
15/01
Muscat 2-0 Al Ittehad Salalah

02:00
16/01
1 Sporting Club Tel Aviv 1-2 Hapoel Kfar Qasm Shuaa

16:00
15/01
1 Bnei Majd Kurum 2-1 Maccabi Bnei Jadida

00:30
16/01
Wrexham 5-1 Folkestone

22:10
15/01
Notts County 2-1 Eastleigh

22:00
15/01
Alfreton Town 1-1 Halifax Town

22:00
15/01
Southport FC 0-3 Solihull Moors

22:00
15/01
Boreham Wood 1-1 Maidstone United

22:00
15/01
Tonbridge Angels 1-1 Kings Lynn

22:00
15/01
York City 1-0 Slough Town

22:00
15/01
Spennymoor Town 3-1 Plymouth Parkway

22:00
15/01
St Albans City 0-3 Cheshunt

22:00
15/01
Stockport County 3-0 Larkhall Athletic

22:00
15/01
Yeovil Town 1-1 Needham Market

22:00
15/01
Dagenham Redbridge 2-0 Southend United

22:00
15/01
Morpeth Town 4-3 Boston United

22:00
15/01
Aldershot Town 0-2 Bromley

22:00
15/01
Dartford 1-0 Weymouth

22:00
15/01
AS OTR 2-0 Kotoko 1

22:00
15/01
Berekum Chelsea 0-0 Asante Kotoko FC

00:30
16/01
Beitar Shimshon Tel Aviv U19 1-2 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19

21:00
15/01
1 Hapoel Jerusalem Malka U19 1-2 Gadna Tel Aviv U19

21:00
15/01
Hapoel Kfar Saba U19 0-0 Ashdod MS U19

19:30
15/01
1 FC Kfar Qasim U19 1-2 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19

19:30
15/01
Beitar Nes Tubruk U19 2-4 Hapoel Nof HaGalil U19 1

19:30
15/01
Ironi Nesher U19 1-3 Maccabi Haifa U19 1

18:00
15/01
1 Sectzya Nes Ziona U19 0-3 Hapoel Ramat Gan U19

17:30
15/01
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 0-2 Football Club Nave Yosef U19

17:30
15/01
MS Ironi Ashdod U19 1-6 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

16:55
15/01
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 2-5 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 1

16:50
15/01
Maccabi Petach Tikva U19 2-1 Maccabi Tel Aviv U19

16:30
15/01
Hapoel Haifa U19 2-0 Hapoel Haifa Robbie U19

16:00
15/01
Beitar Jerusalem Oren U19 1-1 Hapoel Raanana Roei U19

16:00
15/01
Maccabi Tzur ShalomU19 0-0 Hapoel Herzliya U19

16:00
15/01
Hapoel Kiryat Shmona U19 4-0 Hapoel Beer Sheva U19

16:00
15/01
Hapoel Tel Aviv U19 3-0 Hapoel Hadera U19 1

15:45
15/01
Maccabi Yaffo Kabilio U19 2-2 Hapoel Hod Hasharon U19

15:25
15/01
Hapoel Iksal Imad U19 1-2 Hapoel Umm al-Fahm U19

20:00
15/01
Akwa United 2-0 Katsina United

07:45
16/01
Sao Caetano (Youth) 0-3 Sao Paulo (Youth)

05:30
16/01
OSTO youth team 2-0 CR Flamengo (RJ) (Youth)

05:00
16/01
Retro FC Brasil U20 0-2 Cruzeiro (Youth)

03:15
16/01
Gremio Osasco Audax Youth 1-1 Vasco da Gama (Youth)

01:00
16/01
Internacional RS (Youth) 0-0 Portuguesa (Youth)

01:00
16/01
Desportivo Brasil Youth 1-1 IAPE (Youth)

21:00
15/01
Juventus-AC (Youth) 0-1 Canaa/BA Youth

21:00
15/01
Atletico GO (Youth) 0-3 Palmeiras (Youth)

01:30
16/01
Maccabi Tzur Shalom 0-0 Hapoel Bnei Pardes

07:00
16/01
Antigua GFC 1-0 CD Achuapa

00:00
16/01
Ethnikos Achnas FC 0-3 APOEL Nicosia

22:00
15/01
Olympiakos Nicosia FC 1-2 AEP Paphos

22:59
15/01
Al-Jazira(UAE) 1-2 Al Wehda(UAE)

20:05
15/01
Al-Wasl 2-1 Al Ain

04:00
16/01
CD Barrio Mexico 4-0 Puerto Golfito

18:00
15/01
Keflavik (nữ) 1-1 Haukar (nữ)

17:00
15/01
Makedonikos 1-1 AE Lefkimmis

02:00
16/01
CD Roces 0-0 Real Oviedo B

01:00
16/01
UD Las Zocas 0-4 Marino 1

00:30
16/01
Yague CF 1-2 CD Berceo

00:00
16/01
CD Torreperogil 1-0 Intergym Melilla

00:00
16/01
Uritarra 1-1 Santutxu FC

00:00
16/01
Acero 2-1 Callosa Deportiva CF

23:45
15/01
UD Collerense 0-3 Llosetense

23:30
15/01
Villarreal C 4-1 Silla CF

23:30
15/01
UCD Burlades 0-1 CD Cortes

23:15
15/01
Ciudad Rodrigo 0-2 CA Bembibre

22:59
15/01
1 Torrent C.F 0-3 CD Roda

22:59
15/01
Atletico Albericia 1-1 CF Vimenor

22:59
15/01
CD Agoncillo 2-1 CF Rapid De Murillo

22:59
15/01
Castro 0-1 Samano

22:59
15/01
CD Choco 2-1 Polvorin 1

22:59
15/01
Leioa 3-0 Aurrera Ondarroa

22:59
15/01
1 CD Gares 1-2 Azkoyen

22:59
15/01
Deportivo La Coruna B 0-0 CF Noia

22:59
15/01
UD Somozas 2-1 Atletico Arnoia

22:59
15/01
Cultural de Durango 0-1 CD Basconia

22:59
15/01
Amurrio 0-0 CD Lagun Onak

22:59
15/01
AD Hogar Alcarreno 2-0 Miguelturreno

22:30
15/01
Tolosa 0-3 Alaves B

22:30
15/01
Anaitasuna 2-0 Beti Gazte

22:30
15/01
CD Subiza 2-1 Valle de Egues

22:30
15/01
Luarca CF 2-2 Urraca

22:30
15/01
Utebo FC 3-1 CD Cuarte Industrial 1

22:30
15/01
Pasaia KE 0-0 SD Deusto

22:30
15/01
CD Manacor 2-0 San Rafael

22:30
15/01
CE Felanitx 1-0 UD Rotlet Molinar

22:15
15/01
U.M. Escobedo 3-1 SD Torina

22:00
15/01
CD Paracuellos Antamira 4-1 AD Villaviciosa De Odon

22:00
15/01
Athletic Torrellano 1-1 Atletico Saguntino

22:00
15/01
Pamplona 0-1 CD Corellano

22:00
15/01
SD San Ignacio 0-0 SD Beasain

22:00
15/01
Atletico Astorga 2-1 Palencia

22:00
15/01
CD Tuilla 1-2 Real Titanico Laviana

22:00
15/01
UP Langreo B 1-2 CD Mosconia

21:45
15/01
EI San Martin 0-0 CD Praviano

21:30
15/01
CD Mirandes B 2-0 Almazan 1

21:30
15/01
UC Cartes 2-0 CD Colindres

18:30
15/01
Arucas CF 2-2 CD Atletico Paso

18:00
15/01
Union Viera 0-1 Tenerife B

10:05
16/01
Wellington Phoenix (nữ) 2-3 Brisbane Roar (nữ)

13:05
15/01
Adelaide United (nữ) 0-1 Melbourne City (nữ)

13:05
15/01
Sydney FC (nữ) 6-0 Canberra United (nữ)

21:00
15/01
NA Hussein Dey 0-0 ES Setif

20:30
15/01
HB Chelghoum Laid 3-1 WA Tlemcen

02:00
16/01
Atletico de Madrid U19 4-1 Cultural Leonesa U19

07:30
16/01
SV Atletico Santa Fe 0-4 SV Deportivo Nacional 1

05:30
16/01
SV Britannia 0-4 SV Dakota

20:30
15/01
Nantes U19 2-1 Rennes U19

20:10
15/01
Wajj 0-2 Al-Riyadh

19:55
15/01
Arar FC 1-1 Al-Ansar

19:35
15/01
Al-Saqer 0-1 Al Dahab

19:35
15/01
Al Liwaa 1-1 Tuwaiq

19:35
15/01
Al Bukayriyah 1-0 Al-Arabi(KSA)

19:25
15/01
Al-Sadd FC(SA) 2-4 Al Entesar

19:10
15/01
Al Taraji 1-1 Al Najma(KSA)

19:10
15/01
Al-Rawdhah 2-2 Al-Washm

18:30
15/01
Crusaders Reserves 2-0 Warrenpoint Town Reserves

19:30
15/01
1 Nomme JK Kalju 2-2 Tallinna JK Legion

20:50
15/01
USM Alger U21 3-2 MC Alger U21

20:40
15/01
ASO Chlef U21 0-3 CR Belouizdad U21 1

19:40
15/01
El Alameen 1-0 Aswan

19:30
15/01
El Alominiom 2-1 Beni Suef

19:30
15/01
Fayoum 0-3 Asyut Petroleum

21:45
15/01
Al Wakra Reserves 8-0 Al Khor Reserves

21:45
15/01
Qatar SC Doha U23 2-2 Al-Shamal SC Reserves

21:45
15/01
Al-Ahli Doha U23 1-4 Umm Salal U23

23:30
15/01
Naft Alwasat 4-1 Al Qasim Sport Club

21:00
15/01
Al Quwa Al Jawiya 1-1 Al Sinaah

18:30
15/01
AL Najaf 2-2 Al Zawraa

18:00
15/01
Al Karkh 0-0 Arbil

17:45
15/01
Newroz SC(IRQ) 0-0 Naft Al Junoob

02:00
16/01
CS Sergipe 2-1 Falcon FC

22:00
15/01
Gainsborough Trinity 1-0 Basford Utd

22:00
15/01
Buxton FC 3-3 Warrington Town AFC

22:00
15/01
Witton Albion 0-1 Matlock Town

22:00
15/01
Bamber Bridge 0-0 FC United of Manchester

22:00
15/01
Whitby Town 0-2 Atherton Collieries

22:00
15/01
Stalybridge Celtic 0-1 Scarborough

22:00
15/01
Stafford Rangers 0-0 Hyde F.C.

22:00
15/01
South Shields 2-0 Radcliffe Borough

18:00
15/01
Antalyaspor U19 3-2 Fenerbahce U19

16:00
15/01
Istanbulspor U19 4-3 Umraniyespor U19

16:00
15/01
Denizlispor U19 1-0 Manisa Belediyespor U19

16:00
15/01
Fatih Karagumruk U19 2-1 Caykur Rizespor U19

16:00
15/01
Gaokaerlishibang U19 2-0 Ankaragucu U19 1

16:00
15/01
Sivasspor U19 2-2 Trabzonspor U19

15:00
15/01
Adana Demirspor U19 1-1 Kayserispor U19

08:00
16/01
CSD Amatitlan 2-1 Plataneros La Blanca

04:00
16/01
1 Club Aurora 1-1 Sacachispas GT 1

00:30
16/01
St Joseph's FC 6-0 Europa Point

22:00
15/01
Mons Calpe SC 1-3 Europa FC

21:45
15/01
Al-Ahed 3-0 Shabab Sahel

19:30
15/01
1 Al-Safa 1-0 Tadamon Sour

19:15
15/01
Shabab El-Bourj 2-1 Sporting Club Beirut

21:00
15/01
Crystal Palace U18 1-1 Wolverhampton U18

22:59
15/01
Djoliba 1-2 USC Kita

22:45
15/01
US Bourgouni 2-2 Afrique Football Elite

21:00
15/01
Kordrengir 0-0 Throttur Vogum

17:00
15/01
Grindavik 4-1 KV Vesturbaer

22:00
15/01
AFC Wimbledon 0-0 Morecambe

22:00
15/01
Fleetwood Town 1-0 Rotherham United

22:00
15/01
Cheltenham Town 1-1 Charlton Athletic

22:00
15/01
Bolton Wanderers 2-0 Ipswich Town

22:00
15/01
Doncaster Rovers 1-2 Wigan Athletic

22:00
15/01
Portsmouth 1-2 Milton Keynes Dons

22:00
15/01
Gillingham 1-3 Burton Albion

22:00
15/01
1 Accrington Stanley 1-1 Sunderland A.F.C

22:00
15/01
Lincoln City 0-1 Cambridge United

22:00
15/01
Wycombe Wanderers 2-0 Oxford United

22:00
15/01
Sheffield Wednesday 4-2 Plymouth Argyle

22:00
15/01
Crewe Alexandra 0-0 Shrewsbury Town

08:00
16/01
1 CD Chalatenango 0-0 Atletico Marte

08:00
16/01
1 Aguila 0-0 Jocoro FC 1

22:10
15/01
Tondela U19 3-1 Leixoes U19

22:00
15/01
FC Famalicao U19 1-3 Gil Vicente U19

22:00
15/01
Sacavenense U19 1-1 Uniao Leiria U19

22:00
15/01
Merelinense U19 2-3 Nogueirense U19

22:00
15/01
Ad Barroselas U19 0-0 Trofense U19

22:00
15/01
1 Vilafranquense U19 0-1 Vitoria FC Setubal U19

22:00
15/01
Belenenses U19 0-3 Sporting Lisbon U19

22:00
15/01
Feirense U19 0-2 Vitoria SC Guimaraes U19

22:00
15/01
3 Nacional U19 0-1 Amora FC U19 1

22:00
15/01
Rio Ave U19 2-0 Oliveirense U19

22:00
15/01
1 Alcanenense U19 1-3 Loures U19

22:00
15/01
Sertanense U19 1-2 AC Marinhense U19

22:00
15/01
Padroense U19 5-0 Sousense U19

22:00
15/01
Braga U19 1-3 Vizela U19

22:00
15/01
1 FC Porto U19 2-3 Pacos Ferreira U19

22:00
15/01
Academica Coimbra U19 1-2 GD Estoril-Praia U19

21:55
15/01
Freamunde U19 0-4 Amarante U19

11:30
16/01
ESU Wangkhei (nữ) 0-0 YWC Langthabal (nữ)

22:59
15/01
AlHilal 2-1 Al-Tahaddi

20:00
15/01
Asswehly SC 2-1 Abu Salim

16:00
15/01
Pattaya Dolphins Utd 5-0 Royal Thai Fleet

15:30
15/01
Sisaket United 0-2 Ubon Krua Napat FC

15:30
15/01
Nakhon Ratchasima United FC 2-1 Mahasarakham United FC

15:30
15/01
Khonkaen Mordindang FC 1-1 Sakon Nakhon FC

15:30
15/01
Kasem Bundit University FC 1-1 Royal Thai Army FC 1

15:30
15/01
Surat Thani City 3-1 Young Singh United

15:30
15/01
Inter Bangkok 1-1 Phram Bangkok FC

15:30
15/01
Chamchuri United FC 5-1 Royal Thai Air Force FC

15:30
15/01
North Bangkok College 1-0 Grakcu Sai Mai United

00:30
16/01
Girona 1-2 Rayo Vallecano

00:30
16/01
Sporting Gijon 0-0 Cadiz

22:00
15/01
Mallorca 2-1 RCD Espanyol 1

22:00
15/01
Kabuscorp do Palanca 1-1 Desportivo Huila

21:00
15/01
Bravos do Maquis 0-3 CRD Libolo

21:00
15/01
Sagrada Esperanca 0-0 Primeiro de Agosto

05:00
16/01
CD Aguila Reserves 1-1 Jocoro FC Reserves

04:00
16/01
CD Luis Angel Firpo Reserves 1-1 Municipal Limeno U20

18:00
15/01
Madrid CFF (nữ) 2-4 Villarreal (nữ)

22:00
15/01
Rothes 3-0 Huntly

22:00
15/01
Nairn County 0-3 Brora Rangers

22:00
15/01
Lossiemouth 0-0 Forres Mechanics

22:00
15/01
Keith 5-1 Strathspey Thistle

22:00
15/01
Inverurie Loco Works 0-2 fraserburgh

22:00
15/01
Deveronvale 3-4 Wick Academy

22:00
15/01
Buckie Thistle FC 4-0 Formartine United

22:00
15/01
Brechin City 4-0 Fort William

22:00
15/01
Turriff United 0-3 Clachnacuddin

22:00
15/01
Barwell 2-2 Peterborough Sports 1

22:00
15/01
Royston Town 1-2 Leiston FC

22:00
15/01
Redditch United 3-0 Stratford Town 1

22:00
15/01
Hitchin Town 4-0 St Ives Town

22:00
15/01
Nuneaton Borough 0-0 Rushall Olympic

22:00
15/01
Lowestoft Town 1-1 Biggleswade Town 1

22:00
15/01
Coalville 4-0 Tamworth 1

22:00
15/01
1 Bromsgrove Sporting FC 0-2 Alvechurch

22:00
15/01
Banbury United 2-0 Rushden Diamonds

20:00
15/01
Benfica de Macau 6-0 Casa De Portugal

22:00
15/01
1 Glossop North End 3-2 Colney Heath

22:00
15/01
Mossley 1-0 Market Drayton Town

22:00
15/01
Prescot Cables 3-0 Kidsgrove Athletic 1

22:00
15/01
Cambridge City 2-1 Spalding United

22:00
15/01
leek Town 5-0 Clitheroe 2

22:00
15/01
Ramsbottom United 2-3 Bootle

20:15
15/01
1 Kafue Celtic FC 2-2 Forest Rangers

20:00
15/01
Prison Leopards FC 2-1 Buildcon FC

20:00
15/01
Nkana FC 1-1 Zanaco

20:00
15/01
Kansanshi Dynamos 0-5 Red Arrows

20:00
15/01
Konkola Blades 2-0 Lusaka Dynamos

18:00
15/01
Indeni FC 1-0 Chambishi FC

02:00
16/01
Sochaux 3-2 Caen 1

01:00
16/01
Nancy 2-1 Bastia

01:00
16/01
Toulouse 1-1 Pau FC

01:00
16/01
1 Rodez Aveyron 0-2 Dijon

01:00
16/01
Guingamp 0-0 Grenoble

00:50
16/01
Hapoel Jerusalem 1-3 Maccabi Tel Aviv 1

22:30
15/01
Hapoel Haifa 2-2 Maccabi Petah Tikva FC

20:00
15/01
Hapoel Tel Aviv 2-2 Hapoel Natzrat Illit 1

07:15
16/01
Independiente de Villa Obrera 0-1 San Lorenzo

21:00
15/01
Anderlecht (nữ) 4-0 Club Brugge (nữ)

21:00
15/01
Gent B (nữ) 0-8 Standard Liege (nữ)

02:00
16/01
Iguatu CE 1-2 Maracana CE

02:00
16/01
1 Caucaia CE 2-0 Icasa CE

01:00
16/01
Crato CE 0-1 Pacajus

01:00
16/01
2 Uniclinic Atletico Cearense CE 1-3 Ferroviario CE 1

22:59
15/01
CD Pozoalbense (nữ) 2-1 Real Betis B (nữ)

22:00
15/01
Osasuna (w) 0-1 Barcelona B (nữ)

22:00
15/01
CD Parquesol CF (nữ) 1-1 Sporting Gijon (nữ)

19:00
15/01
1 Laval United FC 4-0 Al-Hilal United FC

20:30
15/01
AGSM Verona (nữ) 0-6 AC Milan (nữ)

20:30
15/01
Sampdoria (nữ) 2-1 Lazio (nữ)

18:30
15/01
Roma CF (nữ) 2-1 Empoli (nữ)

22:00
15/01
1 Swindon Supermarine 0-4 Hayes Yeading United

22:00
15/01
Salisbury FC 1-3 Metropolitan Police

22:00
15/01
Poole Town 2-1 Gosport Borough

22:00
15/01
2 Hendon 0-2 Truro City

22:00
15/01
Hartley Wintney 1-0 Merthyr Town

22:00
15/01
Beaconsfield SYCOB 2-0 Dorchester Town

22:00
15/01
Yate Town 2-1 Harrow Borough

22:00
15/01
Weston Super Mare 3-0 Kings Langley

22:00
15/01
Walton Casuals 0-0 Farnborough Town

22:00
15/01
Taunton Town 3-1 Wimborne Town

19:00
15/01
Customs Department FC 2-0 Ranong FC

19:00
15/01
Chiangmai FC 2-0 Kasetsart FC 1

18:00
15/01
Sukhothai 2-2 Trat FC

17:00
15/01
1 Ayutthaya United 1-3 Muangkan FC

21:00
15/01
KR Reykjavik 5-2 IR Reykjavik

21:00
15/01
Vikingur Reykjavik 1-1 Valur Reykjavik

21:00
15/01
Fylkir 3-0 Fjolnir

01:00
16/01
Genets Anglet 1-3 Stade Poitevin

20:30
15/01
Paris FC (nữ) 1-0 Issy FF (nữ)

20:30
15/01
Montpellier (nữ) 3-0 RC Saint Etienne (nữ)

20:30
15/01
Reims (nữ) 0-1 Fleury 91 (w)

06:00
16/01
Coruripe Al 2-0 Murici 1

01:00
16/01
Zumbi EC 1-3 CRB AL

22:00
15/01
Greystones 0-2 Portlaoise AFC

19:00
15/01
UCD AFC 1-0 Tolka Rovers

19:00
15/01
Dunboyne AFC 4-4 Enniskerry FC

19:45
15/01
Irodotos 0-0 Panathinaikos B 1

19:45
15/01
Olympiakos Piraeus B 2-2 AO Kavala

19:00
15/01
Sparta Praha B 2-3 Dukla Prague 1

19:00
15/01
Teplice 3-3 FK MAS Taborsko

19:00
15/01
Spartak Trnava 3-5 Zlate Moravce

16:30
15/01
Bohemians 1-3 Baumit Jablonec

16:30
15/01
FK Senica 0-1 MFK Skalica

16:30
15/01
SK Slovan Varnsdorf 1-3 Mlada Boleslav

16:30
15/01
Banik Ostrava 0-2 SK Prostejov

22:00
15/01
Kelty Hearts 2-2 Edinburgh City

22:00
15/01
Elgin City 1-1 Albion Rovers 1

22:00
15/01
Annan Athletic 2-2 Forfar Athletic

22:00
15/01
Stranraer 3-3 Stirling Albion

22:00
15/01
Stenhousemuir 0-2 Cowdenbeath

22:00
15/01
CF Pardinyes (nữ) 0-6 Sant Gabriel (nữ)

20:15
15/01
CD Llamoro W 1-3 Orientacion Maritima (nữ)

04:30
16/01
Alagoinhas Atletico BA 4-1 Vitoria da Conquista BA

02:00
16/01
EC Jacuipense 1-0 DOS Meyer

02:00
16/01
Bahia de Feira BA 2-2 Bahia

19:30
15/01
Stjarnan Gardabaer 4-2 IBV Vestmannaeyjar

19:00
15/01
Hafnarfjordur 4-5 Akranes

22:00
15/01
Oxford City 1-2 Billericay Town

22:00
15/01
Hemel Hempstead Town 3-1 Bath City

22:00
15/01
Hampton Richmond Borough 1-2 Dorking

22:00
15/01
Eastbourne Borough 5-2 Hungerford Town 1

22:00
15/01
1 Chelmsford City 0-0 Welling United

22:00
15/01
Warrenpoint Town 0-1 Crusaders

22:00
15/01
Portadown 0-0 Coleraine

22:00
15/01
Linfield FC 1-0 Ballymena United

22:00
15/01
Larne FC 0-1 Dungannon Swifts

22:00
15/01
Carrick Rangers 2-2 Glenavon Lurgan

22:00
15/01
Peterhead 1-1 Clyde

22:00
15/01
Dumbarton 2-0 East Fife

22:00
15/01
Cove Rangers 1-0 Montrose

22:00
15/01
Alloa Athletic 1-1 Queen's Park

22:00
15/01
Airdrie United 3-2 Falkirk

16:00
15/01
1 Ssu Singjamei 1-1 Yarkhok United FC

13:55
15/01
Ganggam SC 3-2 Trau FC