Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 17/01/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 17/01/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

02:45
18/01
Fiorentina 6-0 Genoa

00:30
18/01
AC Milan 1-2 Spezia

00:30
18/01
Bologna 0-2 Napoli

07:30
18/01
Nacional Montevideo 2-2 Nublense

05:15
18/01
CA Penarol 4-0 Barracas Central

22:00
17/01
Al-Riffa 1-1 Cordoba

18:00
17/01
Pogon Szczecin 1-1 FC Zurich

03:15
18/01
Portimonense 1-1 Vitoria Guimaraes

02:45
18/01
Celtic FC 2-0 Hibernian

01:00
18/01
SC Farense 0-1 Leixoes

02:00
18/01
Jong Ajax (Youth) 2-1 Den Bosch

02:00
18/01
Dordrecht 2-0 AZ Alkmaar (Youth)

02:45
18/01
1 Stade Lavallois MFC 1-0 Annecy 2

01:00
18/01
SV Waldhof Mannheim 1-3 Borussia Dortmund (Youth)

00:00
18/01
Genclerbirligi 0-3 Adanaspor

22:59
17/01
Cape Verde 1-1 Cameroon

22:59
17/01
Burkina Faso 1-1 Ethiopia

20:00
17/01
1 Mbeya City 1-0 Simba Sports Club

18:00
17/01
Polisi Tanzania FC 0-0 Namungo FC

20:45
17/01
PSIS Semarang 0-0 Arema Malang

18:15
17/01
Bali United 2-0 Persita Tangerang

07:00
18/01
Rivadavia Lincoln 1-0 Colonial De Ferre

20:00
17/01
Mukura 0-1 Police(RWA)

20:00
17/01
Gasogi Utd 4-1 Gicumbi FC 1

02:00
18/01
Wolves U23 1-1 Burnley U23

02:00
18/01
West Bromwich U23 2-1 Aston Villa U23

02:00
18/01
Leeds United U23 2-0 Derby County U23

02:00
18/01
Tottenham Hotspur U23 1-1 Blackburn Rovers U23

02:00
18/01
Southampton U23 2-1 Fulham U23

02:00
18/01
Leicester City U23 2-1 Brighton U23

20:00
17/01
Crystal Palace U23 3-2 Chelsea U23

14:15
17/01
New Road Team 2-0 Jawalakhel Youth Club

01:00
18/01
Valletta FC 0-2 Floriana F.C.

01:00
18/01
Hamrun Spartans 2-1 Mosta FC

10:00
18/01
1 Leon (nữ) 1-3 Juarez FC (nữ)

08:00
18/01
Tigres (nữ) 1-1 Chivas Guadalajara (nữ)

06:00
18/01
Toluca (nữ) 3-3 Tijuana (nữ)

01:00
18/01
Atlas (nữ) 1-1 Mazatlan FC (nữ)

22:00
17/01
Legon Cities FC 0-0 Bechem United

06:00
18/01
Sao Paulo (Youth) 4-2 Vasco da Gama (Youth)

03:30
18/01
OSTO youth team 3-2 Canaa/BA Youth

01:00
18/01
Desportivo Brasil Youth 1-4 Cruzeiro (Youth)

21:00
17/01
Internacional RS (Youth) 1-2 Palmeiras (Youth)

18:00
17/01
Hapoel Marmorek lrony Rehovot 1-1 Maccabi Yavne

22:30
17/01
Al-Ahli Doha 1-3 Al-Wakra

22:30
17/01
Al-Sailiya 1-1 Al Duhail

20:20
17/01
Al-Arabi SC 2-1 Qatar SC

22:00
17/01
Norwich City U23 3-1 Reading U23

02:45
18/01
Glenavon Reserves 4-3 Carrick Rangers Reserves

02:45
18/01
Glentoran Reserves 1-4 Cliftonville Reserves

22:15
17/01
Qalali 1-2 Al-Ittihad(BHR)

22:15
17/01
1 Sitra 2-4 Al-Ittifaq

19:30
17/01
EI Raja Marsa Matruh 1-1 Sed Elmahla

19:30
17/01
Ala ab Damanhour 0-0 Abo Qair Semads

23:30
17/01
Al-Draih 2-1 AL-Rbeea Jeddah

21:45
17/01
Al-Nahdha 1-1 Al-Qadasiya

19:40
17/01
Al Kholood 1-0 Hajer

16:00
17/01
Genclerbirligi U19 4-2 Adanaspor U19

00:00
18/01
1 Kafr Qasim 2-2 Maccabi Ahi Nazareth

00:00
18/01
Hapoel Umm Al Fahm 1-1 Ironi Nir Ramat HaSharon

00:00
18/01
Hapoel Afula 2-0 Hapoel Ramat Gan

00:00
18/01
Bnei Yehuda Tel Aviv 0-0 Maccabi Bnei Raina

00:00
18/01
AS Ashdod 3-0 Beitar Tel Aviv Ramla

02:00
18/01
Newcastle U18 3-2 Colchester United U18

20:00
17/01
Mensajero U19 2-1 CD La Oliva U19

20:00
17/01
Al Athad 1-1 Al-Madina

20:00
17/01
Al ittihad(LBY) 5-0 Al Zawi A

21:00
17/01
Sporting de Benguela 0-2 Interclube Luanda

03:00
18/01
St Georges 2-0 San Gwann

03:00
18/01
Pieta Hotspurs 0-1 Zebbug Rangers

22:59
17/01
Marsa 2-0 St. Andrews

22:59
17/01
Fgura United 0-0 Swieqi United

02:45
18/01
Market Drayton Town 1-1 Newcastle Town FC

02:45
18/01
Paris FC 2-2 Le Havre

01:30
18/01
Hapoel Beer Sheva 1-2 Maccabi Haifa 1

01:00
18/01
Maccabi Netanya 1-0 Hapoel Bnei Sakhnin FC

07:10
18/01
Boca Juniors 2-0 Colo Colo

03:15
18/01
Siti Worley Garden J 1-1 Portmore United

01:00
18/01
Vere United 1-2 Dunbeholden FC

19:45
17/01
1 Vision Sports RS U20 1-2 SC Jau U20 1

18:00
17/01
Cruzeiro RS U20 5-0 Next Academy RS U20

02:45
18/01
Chelmsford City 1-1 St Albans City

19:00
17/01
Zob Ahan 0-3 Persepolis

18:00
17/01
Mes krman 1-1 Foolad Khozestan

17:30
17/01
Kheybar Khorramabad 5-1 Sanat-Naft

17:30
17/01
Aluminium Arak 1-1 Sepahan

02:00
18/01
Swansea City U23 2-2 Bristol City U23

20:00
17/01
Ipswich U23 4-2 Queens Park Rangers U23

02:45
18/01
Cliftonville 1-2 Glentoran FC

02:00
18/01
Beerschot Wilrijk U21 1-6 Deinze U21

02:00
18/01
Lierse U21 1-3 RS Waasland Beveren U21

02:00
18/01
Westerlo U21 2-0 Seraing U21

02:00
18/01
Lommel SK U21 2-1 Excelsior Virton U21

01:30
18/01
Anderlecht U21 3-0 Cercle Brugge U21

01:30
18/01
Kortrijk U21 2-2 Excelsior Mouscron U21

01:30
18/01
Zulte-Waregem U21 1-0 Royal Charleroi U21

01:30
18/01
St.-Truidense U21 0-2 Racing Genk U21

01:30
18/01
KAA GentU21 1-2 KV Mechelen U21

01:30
18/01
Royal Antwerp FC U21 0-1 Standard Liege U21