Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 18/01/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 18/01/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:00
19/01
Brighton Hove Albion 1-1 Chelsea

03:30
19/01
Cadiz 2-2 RCD Espanyol

02:00
19/01
Betis 4-0 Alaves

07:30
19/01
Defensor Sporting Montevideo 0-2 Union Espanola

03:30
19/01
Danubio FC 0-1 Belgrano

02:30
19/01
UC Dublin 0-2 Cork City

02:30
19/01
Cobh Ramblers 0-3 Dundalk

02:00
19/01
Sigma Olomouc 3-0 Aalborg

02:00
19/01
UNA Strassen 6-2 Jeunesse Canach

00:30
19/01
FC Liefering 4-0 Salzburger AK 1914

00:30
19/01
RSV Eintracht 3-3 Tennis Borussia Berlin

22:00
18/01
Spartak Trnava 2-0 WSG Wattens

22:00
18/01
Young Boys 6-0 FC Sion

21:30
18/01
Radomiak Radom 2-1 Backa Topola

21:30
18/01
Wisla Krakow 1-1 Ludogorets Razgrad

21:00
18/01
Lech Poznan 4-1 FK Shkupi

21:00
18/01
NK Aluminij 2-2 Szombathelyi Haladas

21:00
18/01
Krylya Sovetov 2-0 Szegedi AK

21:00
18/01
Levski Sofia 1-1 Gornik Zabrze

21:00
18/01
Red Bull Salzburg 3-1 SV Ried

21:00
18/01
Paksi SE Honlapja 2-0 FC Ufa

20:30
18/01
Istra 1961 Pula 2-1 HNK Sibenik

19:20
18/01
Zlin B 0-1 Banik Ostrava B

19:00
18/01
Akademija Pandev 4-0 Belasica Strumica

19:00
18/01
FK Vozdovac Beograd 2-0 Metalac Gornji Milanovac

19:00
18/01
Rabotnicki Skopje 2-1 FK Makedonija Gjorce Petrov

19:00
18/01
NK Osijek II 2-2 HNK Cibalia

19:00
18/01
Zaglebie Lubin 2-1 FK Gilan Gabala

19:00
18/01
MFK Ruzomberok 4-2 Partizan Bardejov

17:00
18/01
FK Zarkovo 0-0 ACS Foresta Suceava

02:45
19/01
1 Preston North End 2-2 Sheffield United

02:45
19/01
Fulham 6-2 Birmingham City

02:45
19/01
1 Ross County 3-1 Motherwell

02:45
19/01
Livingston 2-0 Dundee

02:45
19/01
Heart of Midlothian 2-0 Saint Johnstone

02:45
19/01
Dundee United 1-2 Saint Mirren

02:45
19/01
Aberdeen 1-1 Glasgow Rangers 1

00:00
19/01
Karagumruk 0-1 Besiktas JK

00:00
19/01
Konyaspor 1-0 Adana Demirspor

03:00
19/01
Juventus 4-1 Sampdoria

23:30
18/01
Lazio 0-0 Udinese

02:00
19/01
Seraing United 0-4 Saint Gilloise 1

21:00
18/01
Moldova 2-3 Uganda

03:15
19/01
SC Covilha 2-2 Feirense

01:00
19/01
CD Mafra 2-2 Estrela da Amadora

02:45
19/01
Stevenage Borough 2-1 Crawley Town

02:45
19/01
Port Vale 0-1 Salford City

02:45
19/01
Sutton United 3-2 Colchester United

02:45
19/01
Carlisle United 0-0 Hartlepool United

03:00
19/01
1 Panaderia Pulido 2-2 CD Mensajero

02:00
19/01
AD San Juan 2-1 Arenas Club de Getxo

01:00
19/01
Leixoes U23 2-1 Estoril U23

22:00
18/01
Coimbra EC U23 0-1 Vizela U23

21:00
18/01
Vitoria Guimaraes U23 3-0 Belenenses U23

18:00
18/01
1 Maritimo U23 1-3 Famalicao U23

02:00
19/01
1 Ghana 2-3 Comoros

02:00
19/01
Gabon 2-2 Morocco

22:59
18/01
Zimbabwe 2-1 Guinea

22:59
18/01
Malawi 0-0 Senegal

20:00
18/01
Mbeya Kwanza 0-1 Azam

20:45
18/01
Bhayangkara Surabaya United 2-1 Persebaya Surabaya 1

18:15
18/01
Pusamania Borneo FC 0-1 Persib Bandung

15:15
18/01
Pstni 1-1 Barito Putera

15:15
18/01
1 PSS Sleman 1-1 Madura United

15:15
18/01
PSM Makassar 0-0 Persik Kediri

02:45
19/01
Southport FC 1-0 Bradford Park Avenue 1

02:45
19/01
Gateshead 4-1 AFC Telford United

02:45
19/01
Hereford United 2-0 Kidderminster Harriers

19:55
18/01
Rusekere Growers FC 1-0 Kataka FC

02:45
19/01
Enfield Town 3-1 Bowers Pitsea

02:45
19/01
Brightlingsea Regent 2-0 Potters Bar Town

07:30
19/01
Fluminense PI 4-0 EC Flamengo PI

22:59
18/01
Gaborone United 2-2 Morupule Wanderers FC

20:00
18/01
Kayanza Utd 0-1 Athletico Olympic

20:00
18/01
Royal Muramvya FC 0-1 Musongati FC

02:45
19/01
Maidenhead United 3-2 Chesterfield

02:45
19/01
Stockport County 3-0 Eastleigh 1

01:00
19/01
Hibernians FC 1-1 Sirens

22:59
18/01
Sliema Wanderers FC 1-3 Gzira United

06:00
19/01
1 Saint Louis Athletica (nữ) 1-1 Cruz Azul (nữ)

01:30
19/01
Bnei Majd Kurum 1-4 Bnei Mamba Golan

19:00
18/01
Maccabi Ironi Sderot 2-1 Ironi Modiin

02:45
19/01
Stourbridge 0-0 Guiseley

07:30
19/01
Mirassol FC Youth 2-2 Santos (Youth)

05:00
19/01
America MG (Youth) 1-0 Botafogo RJ (Youth)

19:30
18/01
Moadon Sport Tira 2-0 Hapoel Kafr Kanna

19:00
18/01
Hapoel Bnei Arrara Ara 0-1 Hapoel Iksal

18:30
18/01
Hapoel Bnei Pardes 1-4 Tzeirey Kafr Kana

19:10
18/01
Teshrin SC 0-0 Al-Karamah

19:00
18/01
Al Nawair 0-2 Hutteen FC

19:00
18/01
Al futowa 1-3 Al-Taleiah

19:00
18/01
Al Wathbah 4-0 Ha Ji lage

19:00
18/01
Al-Shorta Damascus 0-2 Al-Wahda Damascus

19:00
18/01
Al Ittihad (SYR) 1-1 Afrin SC

22:30
18/01
Al Khor SC 0-0 Al Rayyan

22:30
18/01
Umm Salal 3-1 Al-Garrafa 1

20:20
18/01
Al Shamal 1-5 Al-Sadd

10:05
19/01
Correcaminos UAT 0-0 Mineros de Zacatecas

08:05
19/01
Tlaxcala FC 1-0 Cimarrones de Sonora

06:00
19/01
1 Cancun FC 1-2 CSyD Dorados de Sinaloa

02:00
19/01
Exeter City U23 0-3 West Ham U23

02:00
19/01
Arsenal U23 4-0 Bournemouth U23

16:40
18/01
USM Khenchela U21 2-1 Hamra Annaba U21 1

16:40
18/01
USM Annaba U21 2-1 US Chaouia U21

16:40
18/01
AS Ain Mlila U21 2-0 MC EI Eulma U21

16:20
18/01
JSM Bejaia U21 2-1 NRB Teleghma U21

16:20
18/01
CA Bordj Bou Arreridj U21 1-2 MO Constantine U21

16:15
18/01
SKAF Khemis Miliana U21 3-1 ASM Oran U21

16:10
18/01
GC Mascara U21 4-2 WA Boufarik U21

16:10
18/01
JSM Skikda U21 0-5 JS Bordj Menaiel U21

16:00
18/01
1 ES Ben Aknoun U21 5-0 Ain Defla U21

16:00
18/01
USM El Harrach U21 3-0 USMM Hadjout U21

16:00
18/01
MC Saida U21 0-1 MC El Bayadh U21

16:00
18/01
CR Temouchent U21 2-1 USM Bel Abbes U21

02:45
19/01
Matlock Town 0-0 Scarborough

21:50
18/01
AL-jeel 1-5 Al Khaleej Club

19:55
18/01
Ohod Medina 1-0 Najran SC

19:55
18/01
Al-Ameade 2-2 Bisha FC

19:45
18/01
Al-Jabalain 2-1 Al-Orubah

16:00
18/01
Konyaspor U19 0-0 Adana Demirspor U19

16:00
18/01
Gazisehir Gaziantep FK U19 1-0 Yeni Malatyaspor U19

16:00
18/01
Fatih Karagumruk U19 0-0 Besiktas JK U19

20:10
18/01
CA Bordj Bou Arreridj 1-4 MO Constantine

20:10
18/01
MC Saida 0-0 El Bayadh

20:10
18/01
AS Ain Mlila 2-0 MC El Eulma

20:00
18/01
CRB Temouchent 1-0 USM Bel Abbes

20:00
18/01
JSM Bejaia 1-2 NRB Teleghma

20:00
18/01
JSM Tiaret 2-1 MCB Oued Sly

20:00
18/01
USM EL HARRACH 1-2 USMM Hadjout

20:00
18/01
USM Annaba 2-0 US Chaouia

20:00
18/01
GC Mascara 1-0 WA Boufarik

20:00
18/01
JSM Skikda 0-1 JS Bordj Menaiel

20:00
18/01
1 SKAF Khemis Melina 4-0 ASM Oran

20:00
18/01
IRB Ouargla 1-0 MO Bejaia

20:00
18/01
ES Ben Aknoun 9-0 SC Ain Defla

20:00
18/01
CRB Ain Ouessara 0-3 RC Kouba

20:00
18/01
IRB Lakhdaria 0-1 CA Batna

20:00
18/01
Hanshely 4-1 Hamra Annaba

02:30
19/01
Fjolnir (nữ) 4-1 KR Reykjavik (nữ)

00:00
19/01
Lucchese 3-3 Imolese

02:45
19/01
St. Pauli 2-1 Borussia Dortmund

02:45
19/01
VfL Bochum 3-1 FSV Mainz 05

00:30
19/01
TSV 1860 Munchen 0-1 Karlsruher SC

00:30
19/01
FC Koln 0-0 Hamburger SV

02:00
19/01
Liverpool U18 4-1 Burnley U18

02:00
19/01
Sheffield Wed U18 1-0 Preston North End U18

02:00
19/01
Accrington Stanley U18 1-2 Charlton Athletic U18

02:00
19/01
Peterborough United U18 1-2 Nottingham Forest U18

02:45
19/01
Morecambe 1-2 Wigan Athletic

02:45
19/01
AFC Wimbledon 0-0 Portsmouth

02:45
19/01
Cambridge United 3-1 Doncaster Rovers

20:30
18/01
Borgosesia 3-0 ACSD Saluzzo

20:30
18/01
US Levico Terme 4-2 Clodiense

02:45
19/01
Basildon United 1-2 Felixstowe Walton United

02:45
19/01
Sudbury 0-3 Canvey Island

20:00
18/01
Al Akhdar 3-0 Darnes

03:00
19/01
SC Heerenveen 0-1 Go Ahead Eagles

02:00
19/01
Vitesse Arnhem 2-0 DVS 33 Ermelo

00:45
19/01
RKC Waalwijk 2-2 ADO Den Haag

21:00
18/01
Bravos do Maquis 2-0 Kabuscorp do Palanca

03:00
19/01
Mqabba FC 1-1 Naxxar Lions

03:00
19/01
Pembroke Athleta 1-0 Vittoriosa Stars

21:00
18/01
2 A.S Andria Bat 0-4 SudTirol

02:45
19/01
Winchester City 3-3 Plymouth Parkway

02:45
19/01
Welwyn Garden City 5-3 Waltham Abbey

02:45
19/01
Rushden Diamonds 2-0 Needham Market

00:00
19/01
AEK Larnaca 1-1 PAEEK

02:45
19/01
Sheffield FC 4-0 Pontefract Collieries 2

02:45
19/01
Marske United 5-2 Pickering Town

02:45
19/01
1 Colney Heath 0-2 Warrington Rylands

02:45
19/01
Marine 0-3 Mossley

02:45
19/01
City of Liverpool FC 0-2 Workington

21:00
18/01
Northeast United 0-2 Odisha FC

15:00
18/01
Sydney FC 0-1 Central Coast Mariners

07:15
19/01
1 Talleres Cordoba 1-3 Independiente

05:00
19/01
Iguatu CE 4-0 Uniclinic Atletico Cearense CE

02:00
19/01
Caucaia CE 3-1 Crato CE

02:00
19/01
Icasa CE 0-0 Pacajus

01:00
19/01
Maracana CE 1-1 Ferroviario CE

02:45
19/01
Kings Langley 0-1 Walton Casuals

03:15
19/01
Mount Pleasant FA 5-1 Humble Lions

01:00
19/01
Harbour View FC 2-2 Molynes United

00:00
19/01
Trencin 1-1 Vyskov

01:45
19/01
Keflavik 3-5 HK Kopavogs

02:45
19/01
Dulwich Hamlet 1-3 Dorking

02:45
19/01
Hampton Richmond Borough 2-4 Braintree Town

02:45
19/01
Chippenham Town 0-1 Tonbridge Angels

18:00
18/01
Naft Masjed Soleyman FC 1-2 Khalij Fars Mahshahr

17:30
18/01
Mes Rafsanjan 0-0 Shahr Khodrou

17:30
18/01
Nassaji Mazandaran 3-1 Gol Gohar FC

20:00
18/01
Charlton U23 1-1 Watford U23