Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 19/01/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 19/01/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:00
20/01
Brentford 1-3 Manchester United

02:30
20/01
Leicester City 2-3 Tottenham Hotspur

03:30
20/01
1 Valencia 1-1 Sevilla

01:00
20/01
Celta Vigo 2-0 Osasuna

01:00
20/01
Lille 3-1 Lorient

01:00
20/01
Clermont 0-2 Strasbourg

01:00
20/01
1 Montpellier 0-1 Troyes

15:45
19/01
Brisbane Roar 1-0 Perth Glory

05:15
20/01
Nacional Montevideo 1-2 Barracas Central

05:05
20/01
Tombense 3-0 Desportiva Ferroviaria ES

02:00
20/01
SFC Stern 1900 0-0 FC Neubrandenburg 04

01:30
20/01
Bergisch Gladbach 09 3-0 TuRU Dusseldorf

01:30
20/01
TSV Wulsdorf 1-4 LTS Bremerhaven

01:30
20/01
Baumit Jablonec 1-2 FC Lincoln

01:20
20/01
Centro Sportivo Paraibano 0-0 Auto Esporte Clube PB

01:15
20/01
TUS Bovinghausen 04 0-0 Holzwickeder SC

00:45
20/01
SG Union Sandersdorf 1-4 Eilenburg

00:30
20/01
SR Donaufeld Wien 9-2 Hellas Kagran

00:00
20/01
Kriens 1-0 Lucerne II

00:00
20/01
NK Dubrava Zagreb 4-1 NK Lucko

00:00
20/01
Wacker Nordhausen 1-4 Germania Halberstadt

00:00
20/01
Kriens 1-0 Lucerne II

23:30
19/01
Wallern 0-9 FC Blau Weiss Linz

23:30
19/01
Humenne 4-3 Goral Stara Lubovna

23:30
19/01
Trinec 4-0 Frydek-Mistek

22:59
19/01
KP Calisia Kalisz 6-1 Centra Ostrow Wielkopolski

22:59
19/01
Zawisza Bydgoszcz SA 1-1 Sportis SFC Lochowo

22:30
19/01
Dunajska Streda 2-0 Ferencvarosi TC

22:30
19/01
Korona Kielce 4-1 Puszcza Niepolomice

21:00
19/01
Zenit St. Petersburg 3-0 Emirates Club

21:00
19/01
FC Wil 1900 0-1 St. Gallen

21:00
19/01
Slask Wroclaw 2-1 TSV Hartberg

21:00
19/01
Zorya 1-3 Pogon Szczecin

21:00
19/01
Kapfenberg 2-1 Mauerwerk

20:30
19/01
FC Copenhagen 3-1 Hvidovre IF

20:30
19/01
Rijeka 4-0 HNK Gorica

20:30
19/01
NK Lokomotiva Zagreb 7-0 NK Dugopolje 1

20:30
19/01
Dinamo Zagreb 3-0 Domzale

20:00
19/01
Mlada Boleslav 4-1 Vysocina jihlava

20:00
19/01
NK Varazdin 1-0 Mladost Zdralovi

20:00
19/01
Radnik Sesvete 5-0 HASK Zagreb

20:00
19/01
Diosgyor VTK 4-1 Bekescsaba

20:00
19/01
FK Kaspyi Aktau 0-1 Borec Veles

20:00
19/01
RB Leipzig (nữ) 2-9 Turbine Potsdam (nữ)

20:00
19/01
Basel 3-0 Lausanne Sports

20:00
19/01
Floridsdorfer AC 2-0 KF Drita Gjilan

19:30
19/01
1 Inter Zapresic 0-2 NK Jarun 2

19:30
19/01
Piast Gliwice 1-4 FK Shkendija 79

19:00
19/01
ASK Bravo Publikum 4-0 ND Gorica

19:00
19/01
Wisla Plock 1-1 FC Neftci Baku

19:00
19/01
Cherno More Varna 3-3 FC Dobrudzha

19:00
19/01
Slaven Koprivnica 1-1 Rudes

19:00
19/01
FK Napredak Krusevac 2-0 Timok

19:00
19/01
FSV Optik Rathenow 1-4 FSV luckenwalde

19:00
19/01
1 Cracovia Krakow 1-2 Rapid Wien

19:00
19/01
Yverdon 3-0 KF Dukagjini

19:00
19/01
LKS Nieciecza 4-1 MTK Hungaria

19:00
19/01
Legia Warszawa 2-1 FC Krasnodar

18:55
19/01
Beroe Stara Zagora 1-1 FC Sozopol

18:00
19/01
Pirin Blagoevgrad 3-0 Strumska Slava

18:00
19/01
Algeciras 1-1 Pardubice

17:00
19/01
FC Dabas 2-3 Rakosmenti KSK

17:00
19/01
Michalovce 3-0 FK Kosice

17:00
19/01
FK Iskra Danilovgrad 3-3 NK Opatija

17:00
19/01
FC Saburtalo Tbilisi 11-0 FC Shevardeni

17:00
19/01
FC Viktoria Plzen 1-1 Brno

15:30
19/01
Dandenong Thunder 0-2 Melbourne Knights

15:30
19/01
Rakow Czestochowa 3-0 Navbahor Namangan

10:00
20/01
Club Leon 1-1 Atlas

03:00
20/01
Reading 0-2 Luton Town

02:45
20/01
Hull City 2-0 Blackburn Rovers

00:00
20/01
Trabzonspor 1-1 Giresunspor

00:00
20/01
Fenerbahce 2-1 Altay Spor Kulubu

22:00
19/01
Kayserispor 1-0 Istanbul BB

21:00
19/01
Goztepe 2-1 Sivasspor

03:00
20/01
Inter Milan 2-2 Empoli

23:30
19/01
Sassuolo 1-0 Cagliari

20:00
19/01
Volos NFC 1-0 Apollon Smirnis

03:00
20/01
1 CD Lugo 2-1 Almeria

01:00
20/01
Academica Coimbra 1-2 Rio Ave

19:30
19/01
Olympiada Lympion 1-1 Omonia Aradippou

22:00
19/01
Abia Angels FC (nữ) 0-0 Bayelsa Queens FC (nữ)

01:15
20/01
Barcelona (nữ) 1-0 Real Madrid (nữ)

21:00
19/01
SL Benfica (nữ) 1-0 Braga (nữ)

02:00
20/01
Guinea Bissau 0-2 Nigeria

02:00
20/01
Egypt 1-0 Sudan

02:30
20/01
West Ham United (nữ) 2-4 Chelsea FC (nữ)

02:30
20/01
Tottenham Hotspur (nữ) 1-0 Liverpool (nữ)

02:15
20/01
Arsenal (nữ) 0-1 Manchester United (nữ)

02:00
20/01
Manchester City (nữ) 3-1 Bristol Academy (nữ)

19:35
19/01
Seeta United 1-3 Tepa FC

19:10
19/01
Kajjansi Utd 3-0 MYDA FC

19:00
19/01
Kiyinda Boys 0-1 Wakiso Giants FC

03:00
20/01
Unidos de Olmos 0-2 Club Deportivo Zoe

02:45
20/01
Cray Wanderers 0-0 Leatherhead

20:00
19/01
Etoile de LEst 0-0 Kiyovu FC

20:00
19/01
1 Bugesera 1-2 AS Kigali 1

20:00
19/01
1 Etincelles 0-2 Rayon Sports FC 1

20:00
19/01
APR FC 1-0 Gorilla FC

19:30
19/01
The Winners FC 2-1 Garhwal Heroes FC

19:00
19/01
Amagaju 1-1 Nyanza FC

06:00
20/01
Altos/PI 3-0 Parnahyba PI

06:00
20/01
4 de Julho 1-0 Oeirense

21:00
19/01
1 BS Dynamic 1-1 Les Crocos

20:00
19/01
Le Messager Ngozi 0-0 Olympique Star

20:00
19/01
Bumamuru 3-0 Flambeau de LEst

20:00
19/01
Flambeau du Centre 0-1 Vitalo

20:00
19/01
Aigle Noir 1-1 Top Junior

18:30
19/01
Bujumbura City 1-2 Rukinzo FC

03:00
20/01
CSD Camara Lobos 0-1 Limianos

22:45
19/01
KS Perparimi Kukesi 0-1 KS Dinamo Tirana

03:00
20/01
Birkirkara FC 3-2 Balzan FC

22:59
19/01
Santa Lucia 0-3 Gudja United

19:00
19/01
Gor Mahia 1-1 Bidco United

19:00
19/01
Nzoia United 2-3 FC Talanta

19:00
19/01
Kenya Police FC 0-0 Ulinzi Stars Nakuru

18:00
19/01
Sofapaka FC 0-0 Kariobangi Sharks 1

08:00
20/01
Santos Laguna (nữ) 1-1 Club Necaxa (nữ)

00:00
20/01
PAOK Saloniki 0-0 AEK Athens

22:00
19/01
Panathinaikos 4-0 Anagenisi Karditsa

20:00
19/01
Panaitolikos Agrinio 2-1 Olympiakos Piraeus

22:00
19/01
Leon U20 1-1 Atlas U20

22:00
19/01
Sunshine Stars FC 2-0 Gombe United

22:00
19/01
Plateau United 3-2 Nasarawa United

22:00
19/01
Niger Tornadoes FC 2-0 Shooting Stars SC

22:00
19/01
MFM FC 1-3 Rivers United

22:00
19/01
Katsina United 0-0 Lobi Stars

22:00
19/01
Akwa Starlets 0-1 Wikki Tourist

08:00
20/01
Cruzeiro (Youth) 1-2 Sao Paulo U20

05:00
20/01
Palmeiras (Youth) 5-2 OSTO youth team

19:00
19/01
Al-Jaish Damascus 0-0 Jableh SC

20:00
19/01
Agrotikos Asteras 3-0 Thermaikos Thermis

20:00
19/01
Fostiras 4-1 Haravgiakos

20:00
19/01
Finikas Nea Epidaurus 2-4 Panthrakikos

20:00
19/01
Anagennisi Artas 0-3 Panahaiki-2005

20:00
19/01
Diagoras Vrachneikon 1-1 Diavolitsi

20:00
19/01
AO Giouchtas 1-0 Atsalenios

20:00
19/01
Poros 2-0 AE Neapolis

20:00
19/01
Aias Salaminas 1-2 Panelefsiniakos

20:00
19/01
Pandramaikos 4-1 Anagennisi Plagias

18:00
19/01
Ethnikos Pireaus 4-1 Eolikos Mytilinis 1

17:30
19/01
Iraklis Zygou 0-0 Agios Matthaios

03:00
20/01
1 Olivenza FC 1-0 SP Villafranca

02:30
20/01
Torrejon CF 0-1 Alcorcon B

02:30
20/01
AD Hogar Alcarreno 2-2 Villarrubia CF

02:30
20/01
Juventud Torremolinos CF 1-0 CD El Palo 1

02:30
20/01
CF Trival Valderas 0-0 CF Pozuelo Alarcon

02:30
20/01
Tudelano 0-1 CD Agoncillo

02:30
20/01
Alhaurin de la Torre 1-1 UD Melilla

02:30
20/01
UD San Pedro 1-1 UD Torre del Mar

02:30
20/01
Villaverde Boetticher CF 0-1 RSD Alcala Henares

02:15
20/01
SD Deusto 2-2 Amurrio

02:00
20/01
CD Binissalem 0-0 CE Felanitx

02:00
20/01
1 CD Huetor Vega 1-2 CD Alhaurino

02:00
20/01
SD Lenense 1-0 CD Roces

02:00
20/01
Villajoyosa 0-3 Silla CF

02:00
20/01
Getafe B 2-1 CD Colonia Moscardo

02:00
20/01
Yeclano Deportivo 2-0 UCAM Cartagena

02:00
20/01
La Union CF 1-1 Lorca Deportiva FC 1

02:00
20/01
CD Bullense 2-3 Murcia B

02:00
20/01
CD Pozoblanco 2-0 CA Antoniano

01:45
20/01
Cultural de Durango 1-2 Barakaldo CF 1

01:45
20/01
Ceuta B 0-1 Recreativo Huelva

01:30
20/01
Ciudad de Murcia 2-2 Deportiva Minera

01:30
20/01
Aurrera Ondarroa 3-0 Tolosa

01:30
20/01
CD Utrera 1-0 UD Tomares

01:30
20/01
Vianes 2-2 Calahorra B

01:30
20/01
1 CD Basconia 1-0 Anaitasuna

01:30
20/01
Santutxu FC 0-0 Pasaia KE 1

01:30
20/01
CD Lagun Onak 1-1 CD Vitoria(SPA)

01:30
20/01
Beti Gazte 1-3 Urduliz FT

01:30
20/01
Portugalete 2-3 Leioa

01:30
20/01
Jove Espanol 0-0 CD Olimpic Xativa

01:30
20/01
SD Beasain 1-1 Uritarra

01:00
20/01
Torrent C.F 1-0 Atzeneta UE 1

01:00
20/01
CD Gerena 5-1 Puente Genil

01:00
20/01
Almansa 1-2 Manchego Ciudad

01:00
20/01
UF Beniganim 0-0 Recambios Colon CD

00:45
20/01
Almeria B 0-3 Huetor Tajar

00:30
20/01
CD Mosconia 2-4 CD Tuilla

00:00
20/01
Athletic Torrellano 1-2 Callosa Deportiva CF

00:00
20/01
Atletico Saguntino 2-2 CD Roda

00:00
20/01
SD Navarro CF 0-2 UP Langreo B

22:00
19/01
FC Cartagena B 0-1 Racing Murcia

22:00
19/01
CD Lealtad 1-0 Urraca

18:00
19/01
Alaves B 1-2 SD San Ignacio

16:10
19/01
Konak BEL. (nữ) 2-0 Sivasspor (nữ)

10:05
20/01
Alebrijes de Oaxaca 1-1 Leones Negros

08:05
20/01
Pumas Tabasco 2-0 Tampico Madero

06:00
20/01
Celaya FC 1-1 CF Atlante

18:00
19/01
Bangkok United FC 0-1 BEC Tero Sasana

18:00
19/01
Nakhon Ratchasima 3-1 Lampang FC 1

17:00
19/01
Buriram United 4-1 Chiangrai United

17:00
19/01
JL Chiangmai United FC 2-3 Suphanburi FC

17:00
19/01
Songkhla FC 0-0 Samut Prakan City

08:15
20/01
CD Victoria 4-1 Real Espana

08:15
20/01
Honduras Progreso 2-1 CD Motagua

08:00
20/01
CD Olimpia 4-2 Real Sociedad Tocoa

06:00
20/01
Lobos UPNFM 1-1 CD Vida

02:00
20/01
Nottingham Forest U23 3-2 Queens Park Rangers U23

02:45
20/01
Ballymena Utd Reserves 1-3 Linfield Reserves

02:45
20/01
Linfield Reserves 3-1 Ballymena Utd Reserves

23:25
19/01
Al-Jahra 0-1 Al Fahaheel SC

01:15
20/01
America SE 0-2 Boca Juniors SE

21:45
19/01
Al Sahel 1-1 Al-Shoalah 1

19:50
19/01
Al-Akhdoud 1-1 Al Wehda Mecca

19:25
19/01
Al-Kawkab 0-1 Al-adalh

18:00
19/01
Fenerbahce U19 2-0 Altay Spor KulubuU19

17:00
19/01
Kayserispor U19 3-0 Medipol Basaksehir U19

16:00
19/01
Trabzonspor U19 0-0 Giresunspor U19

16:00
19/01
Caykur Rizespor U19 3-3 Antalyaspor U19

16:00
19/01
Goztepe U19 1-0 Sivasspor U19

15:00
19/01
Bandirmaspor U19 3-3 Erzurum BB U19

00:00
20/01
Lecco 0-0 Pro Vercelli

02:45
20/01
TSG Hoffenheim 1-4 SC Freiburg

02:45
20/01
Hertha Berlin 2-3 Union Berlin

00:30
20/01
Hannover 96 3-0 Monchengladbach

00:30
20/01
RB Leipzig 2-0 Hansa Rostock

02:30
20/01
Netherland Futsal 3-2 Ukraine Indoor Soccer

23:30
19/01
Serbia Indoor Soccer 2-4 Portugal Indoor Soccer

17:30
19/01
Foolad Khuzestan B 1-0 Pas 1

02:00
20/01
Cambridge United U18 2-0 Leeds United U18

02:45
20/01
Inter Club Escaldes 4-2 CE Carroi

22:59
19/01
Sant Julia 0-0 FC Santa Coloma

20:30
19/01
A.S. Varese 2-0 SC Caronnese

20:30
19/01
1 Vastese 1-1 ASD Montegiorgio

20:30
19/01
Aglianese 3-2 Carpi

20:30
19/01
1 Caravaggio 2-2 A.C. Crema 1908

20:30
19/01
US Folgore Caratese 2-1 Desenzano Calvina

20:30
19/01
Rende 1-2 Gelbison

20:30
19/01
Real Calepina FC 0-1 Sangiuliano City Nova

20:30
19/01
Scandicci 2-2 Arezzo

20:30
19/01
FB Brindisi 1912 0-4 Audace Cerignola

20:30
19/01
USD Castellanzese 1-2 Arconatese

20:30
19/01
Gladiator 0-1 Team Nuova Florida

20:30
19/01
1 Tiferno Lerchi 2-1 ASD Cannara

02:00
20/01
Benfica U19 0-0 Vitoria FC Setubal U19

02:00
20/01
FC Penafiel U19 1-2 Padroense U19

02:00
20/01
Sacavenense U19 2-1 Vilafranquense U19 1

22:00
19/01
Leixoes U19 2-1 Pacos Ferreira U19

22:00
19/01
1 Nogueirense U19 1-0 Chaves U19 1

02:45
20/01
Hullbridge Sports 2-2 Bury Town

20:00
19/01
Al Taawun 1-0 Al-Tahaddi

20:00
19/01
Al Sadaqa FC 1-0 Khaleej Sart

03:00
20/01
FC Twente Enschede 1-2 AZ Alkmaar

02:00
20/01
NAC Breda 2-1 PEC Zwolle

00:45
20/01
Groningen 1-2 NEC Nijmegen

03:00
20/01
Sociedad 2-0 Atletico Madrid

03:00
20/01
Lija Athletic 2-1 Zejtun Corinthians

21:30
19/01
2 Catanzaro 0-1 Padova

00:00
20/01
APOEL Nicosia 2-1 Olympiakos Nicosia FC

21:30
19/01
2 AEP Paphos 1-3 Anorthosis Famagusta FC

20:30
19/01
E.N.Paralimniou 5-0 Ermis Aradippou

18:30
19/01
Karmiotissa Polemidion 0-1 Onisilos Sotiras

20:00
19/01
Prison Leopards FC 0-0 Zanaco

01:00
20/01
Amiens 0-1 Ajaccio

01:00
20/01
Toulouse 4-0 Nancy 1

21:00
19/01
FC Goa 1-2 East Bengal

22:45
19/01
Sur Club 0-0 Al-Seeb

20:25
19/01
Dhufar 1-0 Al-Suwaiq

02:45
20/01
Gosport Borough 0-1 Hayes Yeading United

02:45
20/01
1 Tiverton Town 0-1 Yate Town

01:15
20/01
Castanhal EC U20 2-0 Tuna Luso U20

22:00
19/01
King Faisal 1-0 Karela United FC

22:00
19/01
Akatsi All Stars 0-3 Kotoku Royals FC

22:00
19/01
Accra Hearts of Oak 5-2 Golden Kick SC

20:00
19/01
Asteras Vlachioti 0-0 Kalamata AO

20:00
19/01
Pierikos 1-2 Olympiakos Piraeus B

20:00
19/01
Thesprotos 0-0 AEL Larisa

20:00
19/01
Panathinaikos B 3-1 Ierapetra

20:00
19/01
Irodotos 0-1 AO Episkopis Rethymno 1

20:00
19/01
Apollon Kalamarias 1-1 Iraklis

20:00
19/01
AEK Athens B 1-1 Egaleo Athens

20:00
19/01
Almopos Arideas 0-0 Niki Volou

19:00
19/01
AE Kifisias 3-0 Zakynthos

16:30
19/01
Zlate Moravce 0-0 MFK Skalica

16:30
19/01
SK Prostejov 0-1 MFK Karvina 1

07:30
20/01
DOS Meyer 1-3 Alagoinhas Atletico BA

05:15
20/01
Bahia 1-1 United Nations Club

04:30
20/01
Clube Condeixa (nữ) 4-2 AD Grijo (nữ)

02:30
20/01
Varzim (nữ) 1-5 Famalicao (nữ)

06:00
20/01
Potyguar-CN RN 0-0 CE Forca e Luz RN

06:00
20/01
ABC RN 3-0 Potiguar RN 1

01:00
20/01
America FC Natal RN 2-0 Globo

19:00
19/01
Peterborough United U23 2-0 Sheffield Wed U23

13:55
19/01
Ssu Singjamei 1-0 Sagolband United