Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 20/01/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 20/01/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

01:00
21/01
Getafe 4-2 Granada CF

01:30
21/01
Falkensee Finkenkrug 2-0 SC Charlottenburg

01:10
21/01
1 Botafogo RJ 4-0 Sport Lagoa Seca

00:00
21/01
SK Treibach 0-4 SG Austria Klagenfurt

21:30
20/01
Lech Poznan 1-2 Dinamo Batumi

21:00
20/01
ZNK Osijek 3-1 Szombathelyi Haladas

20:00
20/01
FK Sochi 4-0 Tom Tomsk

20:00
20/01
Gornik Leczna 2-2 Zira FK

19:00
20/01
Eintracht Frankfurt (nữ) 0-1 SC Sand (nữ)

19:00
20/01
Kickers Offenbach 3-1 ZFC Meuselwitz

19:00
20/01
Rubin Kazan 4-4 Fakel

19:00
20/01
Odense BK 2-1 Fredericia

19:00
20/01
Legia Warszawa 2-0 Riga FC

19:00
20/01
NK Orijent Rijeka 3-0 Domzale

17:00
20/01
Tsarsko Selo 6-0 Slivnishki Geroy

16:30
20/01
CSKA 1948 Sofia 7-0 FC Tundzha 1915

16:00
20/01
Energetik-BGU Minsk 4-2 Shakhter Soligorsk

10:00
21/01
1 Atletico San Luis 0-1 FC Juarez

00:00
21/01
Galatasaray 1-3 Kasimpasa

21:00
20/01
Alanyaspor 6-0 Hatayspor

21:00
20/01
Caykur Rizespor 2-1 Antalyaspor 1

03:00
21/01
AS Roma 3-1 Lecce 1

22:10
20/01
Al-Shabab(KSA) 1-1 Al-Fateh

21:50
20/01
1 Al-Ettifaq 1-2 Abha

08:00
21/01
Peru 3-0 Jamaica

01:30
21/01
Levante UD (nữ) 2-3 Atletico de Madrid (w)

02:00
21/01
Mali 2-0 Mauritania

02:00
21/01
Gambia 1-0 Tunisia 1

22:59
20/01
1 Sierra Leone 0-1 Equatorial Guinea

22:59
20/01
Cote D Ivoire 3-1 Algeria

02:45
21/01
1 Arsenal 0-2 Liverpool

20:00
20/01
Mbeya City 1-0 Ruvu Shooting 1

20:10
20/01
Police(RWA) 1-1 Rutsiro FC

20:10
20/01
Gicumbi FC 1-1 Mukura

20:00
20/01
Musanze FC 1-0 Gasogi Utd

19:00
20/01
Kirehe FC 0-0 Vision FC

19:00
20/01
Alpha FC 5-1 Impessa FC

06:00
21/01
River PI 3-0 AA Corisabba

08:05
21/01
America de Cali 1-0 Envigado FC

06:00
21/01
Aguilas Doradas 1-1 Real Bucaramanga

19:00
20/01
Bandari 0-1 Wazito FC 1

19:00
20/01
Kakamega Homeboyz 4-4 Nairobi Star City

19:00
20/01
1 AFC Leopards 3-1 Mathare United 1

19:00
20/01
Tusker 2-0 Vihiga Bullets

02:30
21/01
Aris Thessaloniki 0-0 Lamia

22:00
20/01
San Luis U20 7-1 FC Juarez U20 1

22:00
20/01
Remo Stars 1-0 Abia Warriors

22:00
20/01
Kwara United 1-0 Kano Pillars

21:00
20/01
India (nữ) 0-0 Iran (nữ)

17:00
20/01
China (nữ) 4-0 Chinese Taipei (nữ)

06:00
21/01
Centro Sportivo Alagoano 3-1 Desportiva Alianca AL 1

06:00
21/01
Club Chivas Tapatio 1-0 Venados FC 1

02:45
21/01
Hibernian 0-0 Cove Rangers

08:05
21/01
1 Marathon 1-0 Platense

20:00
20/01
Arar FC 2-2 Afief

01:30
21/01
Bnot Netanya (nữ) 1-3 Ironi Ramat Hasharon (nữ)

01:00
21/01
1 Hapoel Beer Sheva (nữ) 3-2 Hapoel Raanana (nữ)

22:00
20/01
Maccabi Kiryat Gat (nữ) 5-2 Maccabi Hadera (nữ)

23:25
20/01
Khaitan 1-1 Kazma

20:25
20/01
Al-Sahel 1-1 Al-Nasar

17:20
20/01
ES Setif U21 1-0 RC Arba U21

17:20
20/01
CS Constantine U21 1-0 USM Alger U21

17:10
20/01
Paradou AC U21 7-0 US Biskra U21

17:10
20/01
1 RC Relizane U21 1-1 NA Hussein Dey U21 1

17:00
20/01
MC Alger U21 2-0 HB Chelghoum Laid U21

16:55
20/01
NC Magra U21 1-2 ASO Chlef U21

17:00
20/01
Galatasaray U19 0-0 Kasimpasa U19

16:00
20/01
Alanyaspor U19 3-1 Hatayspor U19

02:00
21/01
Valur (nữ) 3-0 Vikingur Reykjavik (nữ)

02:30
21/01
Italy Indoor Soccer 3-3 Finland Indoor Soccer

23:30
20/01
Kazakhstan Indoor Soccer 4-4 Slovenia Indoor Soccer

02:45
21/01
UE Santa Coloma 1-0 FC Ordino

22:00
20/01
Atletic Club D Escaldes 3-1 UE Engordany 1

20:00
20/01
Al Khmes 4-2 Al-Shat

20:00
20/01
Abu Salim 0-2 Al-Ahli tripoli

20:00
20/01
Shah Bob Chyba 0-0 AlHilal

03:00
21/01
AFC Ajax 9-0 Excelsior Maassluis

00:45
21/01
PSV Eindhoven 2-1 SC Telstar

21:45
20/01
Al Shahaniya 2-2 Al-Khuraitiat

21:45
20/01
Al Mesaimeer Club 3-3 Muaidar SC

03:30
21/01
Athletic Bilbao 2-2 Barcelona

01:00
21/01
1 Elche 0-0 Real Madrid 1

03:00
21/01
1 Tarxien Rainbows F.C 3-3 Senglea Athletic

03:00
21/01
Qrendi 2-1 Luqa St. Andrew's

22:59
20/01
Marsaxlokk FC 0-2 Melita FC Saint Julian

22:00
20/01
Xylotympou 0-5 Omonia Nicosia FC

20:25
20/01
Al-Nasr(OMA) 2-0 Fnjaa

20:00
20/01
Nizwa Club 0-2 Al Rustaq

22:00
20/01
Bibiani Gold Stars 1-1 Bechem United

00:30
21/01
Al-Ahli(BHR) 2-1 Najma Manama

21:55
20/01
Al Khaldiya 1-0 Al-Muharraq 1

07:00
21/01
Avai 1-3 Figueirense

02:45
21/01
St. Mochtas 2-0 Booth Road Celtic

19:45
20/01
Diagoras 0-2 Ergotelis

06:00
21/01
ASC Remire 2-2 CSC de Cayenne

01:00
21/01
Santa Cruz RN 2-2 ASSU RN