Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 05/08/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 05/08/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

02:00
06/08
Crystal Palace 0-2 Arsenal

01:30
06/08
Eintracht Frankfurt 1-6 Bayern Munchen

02:00
06/08
1 Lyon 2-1 Ajaccio 1

19:15
05/08
Sai Kung 0-1 Hoàng Anh Gia Lai

19:15
05/08
Viettel FC 0-1 Becamex Bình Dương

18:00
05/08
Hải Phòng FC 1-0 SHB Đà Nẵng

01:45
06/08
Wroxham 1-2 Dereham

01:45
06/08
Market Drayton Town 2-1 Shifnal Town

01:45
06/08
Bishop·s Cleeve 4-1 Wantage Town

17:30
05/08
1 FC Seoul 0-2 Jeju United 1

17:00
05/08
Seongnam FC 1-4 Gimcheon Sangmu

19:00
05/08
1 Shenzhen FC 0-2 Zhejiang Greentown

18:30
05/08
Hebei FC 0-1 Chengdu Better City FC

16:30
05/08
2 Shanghai Shenhua 0-0 Changchun Yatai

09:40
06/08
Vancouver Whitecaps 2-1 Houston Dynamo

03:30
06/08
Levante U20 0-2 Argentina U20

01:45
06/08
Parma U19 3-2 Imolese U19

01:45
06/08
Sittingbourne 1-2 Margate

01:45
06/08
Athletic Bilbao 1-0 Sociedad 1

01:30
06/08
CD Cieza 0-0 Yeclano Deportivo

01:30
06/08
Osasuna (w) 1-3 Real Madrid (nữ)

01:30
06/08
Deportivo Cieza 0-0 Yeclano Deportivo

01:30
06/08
CD Utrera 2-2 Puente Genil

01:00
06/08
CD Utrillas 1-4 Valencia CF Mestalla

01:00
06/08
1 CD Thader 1-2 Murcia B

00:30
06/08
Almeria 1-0 FC Cartagena

00:30
06/08
Real Oviedo B 2-0 Caudal

00:30
06/08
Nancy 3-3 Jeunesse Molenbeek

00:30
06/08
USL Dunkerque 2-2 Boulogne

00:30
06/08
Chateauroux 0-1 Le Puy Foot 43 Auvergne

00:30
06/08
Bourg Peronnas 3-1 Red Star FC 93

00:30
06/08
Villefranche 1-0 GOAL FC

00:00
06/08
SD Huesca 3-1 Andorra CF

00:00
06/08
Omonia Nicosia FC 0-2 AEK Athens

00:00
06/08
Epinal 2-1 Sarre Union

00:00
06/08
Marinhense 0-4 Uniao Leiria

00:00
06/08
Malaga 0-2 Al Nasr Dubai

00:00
06/08
Mirandes 1-2 Osasuna

00:00
06/08
Real Avila CF 0-1 Zamora CF 1

22:59
05/08
Cholet So 3-0 FC Nantes B

22:59
05/08
FC Vardar Skopje 0-0 Egnatia

22:59
05/08
Real Sociedad (nữ) 3-2 Levante UD (nữ)

22:59
05/08
Aris Limassol 4-0 PO Ahironas-Onisilos

22:59
05/08
Doxa Katokopias 0-2 AEL Limassol

22:59
05/08
FC Rouen 0-2 Stade Briochin

22:59
05/08
Sedan 3-1 Poissy As

22:59
05/08
Le Mans 1-3 Chartres FC

22:20
05/08
Al Ain 1-3 Al Kuwait SC

22:00
05/08
Adanaspor 2-2 Hatayspor

20:00
05/08
Brommapojkarna (nữ) 1-0 Eskilstuna United (nữ)

19:00
05/08
Paris FC (nữ) 7-1 Paris Saint Germain (nữ)

16:00
05/08
Osasuna 1-0 Burgos CF

16:00
05/08
Sociedad 1-2 Eibar

15:30
05/08
Rayo Vallecano 0-0 Valladolid

15:00
05/08
Algeciras 2-2 Al-Shabab(KSA) 1

12:50
05/08
Hapoel Marmorek lrony Rehovot 1-1 SC Maccabi Ashdod

09:05
06/08
Mazatlan FC 2-1 Chivas Guadalajara 1

01:45
06/08
Birmingham City 2-1 Huddersfield Town

01:00
06/08
SC Heerenveen 0-0 Sparta Rotterdam

02:15
06/08
Benfica 4-0 FC Arouca 1

01:00
06/08
Istanbulspor 0-2 Trabzonspor

01:30
06/08
Legia Warszawa 2-0 Piast Gliwice

22:59
05/08
Stal Mielec 2-0 Cracovia Krakow 1

02:15
06/08
Sampdoria 1-0 Reggina

02:00
06/08
Lecce 1-1 Cittadella

22:59
05/08
Udinese 2-1 Feralpisalo

22:45
05/08
Cagliari 3-2 Perugia

01:45
06/08
Club Brugge 1-1 Zulte-Waregem

01:30
06/08
Trencin 3-1 Michalovce

01:00
06/08
NK Varteks Varazdin 1-1 Dinamo Zagreb

02:00
06/08
Finn Harps 3-0 Drogheda United

01:45
06/08
Dundalk 1-1 Derry City

01:00
06/08
Lyngby 3-3 Midtjylland

22:59
05/08
Randers FC 1-0 AC Horsens

22:59
05/08
Universitaea Cluj 0-1 Petrolul Ploiesti 1

22:30
05/08
1 Tabor Sezana 1-0 NK Publikum Celje

22:30
05/08
Spartak Varna 0-1 FC Hebar Pazardzhik

06:15
06/08
Zamora Barinas 2-0 Deportivo Tachira

04:00
06/08
Monagas SC 0-1 Academia Puerto Cabello 1

02:00
06/08
El Gounah 1-4 Zamalek 1

23:30
05/08
Misr Elmaqasah 1-2 NBE SC

00:30
06/08
FK Vitebsk 0-3 Energetik-BGU Minsk

01:00
06/08
Valencia U20 0-1 Uruguay U20

22:59
05/08
Kyrgyzstan U19 1-0 Afghanistan (U19)

20:00
05/08
Uzbekistan U19 2-2 Iran U19

18:35
05/08
Vietnam U19 2-0 Myanmar U19

16:00
05/08
Slovakia (nữ) U19 0-1 Czech (nữ) U19

16:00
05/08
Malaysia U19 0-0 U19 Thái Lan

15:00
05/08
1 Romania U17 1-1 Czech Republic U17

01:15
06/08
Thun 2-2 Aarau

01:15
06/08
Neuchatel Xamax 2-3 Yverdon

00:30
06/08
Schaffhausen 0-1 FC Wil 1900

06:15
06/08
General Caballero 0-4 Tacuary

04:00
06/08
1 resistencia SC 1-2 Guairena

00:30
06/08
Al Faisaly 1-0 Sahab SC

22:00
05/08
AL-Sareeh 0-2 Al Hussein Irbid

23:30
05/08
Greuther Furth 1-1 Karlsruher SC

23:30
05/08
SV Sandhausen 1-0 Fortuna Dusseldorf

01:00
06/08
Willem II 1-1 Jong PSV Eindhoven (Youth)

01:00
06/08
VVV Venlo 3-0 Almere City FC

01:00
06/08
FC Oss 3-0 FC Utrecht (Youth)

01:00
06/08
Heracles Almelo 4-0 ADO Den Haag

01:00
06/08
Dordrecht 0-2 Roda JC

01:00
06/08
Den Bosch 1-3 FC Eindhoven

01:00
06/08
1 NAC Breda 1-0 Helmond Sport

22:00
05/08
Torpedo Moskau II 0-0 Khimik Dzerzhinsk

22:00
05/08
Zenit-2 St.Petersburg 1-1 Dinamo Saint Petersburg 1

22:00
05/08
Salyut-Energia Belgorod 2-1 FK Kosmos Dolgoprudny

20:00
05/08
Rodina Moskva II 0-3 Peresvet Podolsk 1

19:00
05/08
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 1-1 Elektron VN

00:00
06/08
MSV Duisburg 2-2 Rot-Weiss Essen

01:30
06/08
Lafnitz 0-4 Floridsdorfer AC

23:10
05/08
SKU Amstetten 1-1 Trenkwalder Admira Wacker

23:10
05/08
SV Horn 2-1 FC Blau Weiss Linz

23:10
05/08
First Wien 1894 1-1 St.Polten

23:10
05/08
Austria Wien (Youth) 2-2 Kapfenberg 1

00:10
06/08
Helsingor 3-2 Fredericia

23:30
05/08
Hvidovre IF 3-1 Hillerod Fodbold

01:00
06/08
Neusiedl 3-3 USV Scheiblingkirchen-Warth

01:00
06/08
Kremser 4-6 SR Donaufeld Wien 1

00:30
06/08
2 SV Kuchl 1-1 St. Johann 1

00:30
06/08
SC Kundl 2-2 SV Telfs

00:30
06/08
Worgl Obi SV 1-2 WSG Swarovski Tirol B

00:30
06/08
Wiener SC 2-1 Traiskirchen 1

00:30
06/08
1 FC Magna Wiener Neustadt 2-3 SV Stripfing Weiden

00:00
06/08
OTSU Hallein 0-6 Salzburger AK 1914

00:00
06/08
SV Grodig 0-3 USK Anif

00:00
06/08
1 SC Mannsdorf 1-1 Team Wiener Linien

00:00
06/08
SK Treibach 1-1 Wolfsberger AC Amateure

00:00
06/08
Andelsbuch 0-1 ASV Siegendorf

00:00
06/08
SAK Klagenfurt 2-2 Vocklamarkt

00:00
06/08
SC Schwaz 0-2 SC Imst

00:00
06/08
Leoben 0-0 WSC Hertha Wels

00:00
06/08
1 SC Kalsdorf 2-4 TUS Bad Gleichenberg

00:00
06/08
Allerheiligen 0-7 LASK (Youth)

00:00
06/08
SV Ried B 4-0 SC Weiz

23:30
05/08
1 VfB Hohenems 3-1 Dornbirner SV

23:25
05/08
SVG Reichenau 1-2 FC Kitzbuhel

21:00
05/08
Shurtan Guzor 3-3 Xorazm Urganch

19:00
05/08
FK Andijon 2-1 FK G'ijduvon

16:00
05/08
Orgryte 2-2 AFC Eskilstuna

00:30
06/08
SC Ritzing 1-0 SV Leithaprodersdorf 1

00:30
06/08
SV Oberwart 2-0 ASK Kohfidisch

00:30
06/08
ASK Klingenbach 4-0 Sportverein Schattendorf

00:30
06/08
Kryz GermanyFC 2-0 FC Andau

00:00
06/08
FC Berg 1-1 ASV Salzburg

00:00
06/08
Weinland Gamlitz 2-0 SV Ilz

00:00
06/08
Feldkirchen 2-0 SV Kraig

23:30
05/08
Viessmann SC Hard 6-2 FC Hittisau

23:30
05/08
SV Frauental 1-0 SV Lafnitz II

23:30
05/08
St Jakob/Rosental 2-1 ASK Klagenfurt

22:59
05/08
ATUS Ferach 3-3 ASKO Kottmannsdorf

00:30
06/08
Vanersborgs IF 1-1 Ljungskile

00:00
06/08
BK Olympic 0-3 GAIS

00:00
06/08
1 Tegs SK 1-5 Pitea IF

07:30
06/08
Artigas 1-0 Basanez

02:00
06/08
1 Cerro Montevideo 2-0 Central Espanol

23:45
05/08
CA Atenas 0-1 Miramar Misiones FC

02:10
06/08
Club Juventud Zondina 3-3 Atenas De Pocito 1

15:15
05/08
Holland Park Hawks U23 2-2 Souths United U23

15:15
05/08
Gold Coast United U23 2-2 Gold Coast Knights U23

22:35
05/08
RC Kadiogo 1-1 AS Douanes Ouagadougou

06:30
06/08
Carneras UPS (nữ) 2-0 LDU Quito (nữ)

03:00
06/08
Deportivo Ibarra (nữ) 8-0 Guayaquil City (nữ)

09:00
06/08
Udelas FC 4-1 SD Panama Oeste 1

06:00
06/08
Plaza Amador Reserves 1-0 San Martin FC 1

05:00
06/08
Potros Del Este Reserves 3-1 Alianza FC Panama Reserves

05:00
06/08
1 San Francisco Reserves 4-2 Universidad de Panama 1

07:30
06/08
Banfield 0-0 Patronato Parana 1

07:30
06/08
Sarmiento Junin 2-1 Lanus 1

05:00
06/08
Gimnasia La Plata 2-0 Godoy Cruz Antonio Tomba

01:30
06/08
Odra Opole 0-1 Wisla Krakow

22:59
05/08
Arka Gdynia 1-1 Sandecja Nowy Sacz

22:59
05/08
1 Waterside FC 1-3 Greater Tomorrow FC

00:00
06/08
Gorslev IF 2-0 GVI

23:30
05/08
Ledoje-Smorum Fodbold 0-1 Allerod

20:30
05/08
Arema FC 0-0 PSS Sleman

16:00
05/08
PSM Makassar 1-1 Persija Jakarta

22:59
05/08
Rigas Futbola skola II 0-1 Jelgava

20:00
05/08
Sevinch (nữ) 2-1 Sogdiana (nữ)

19:30
05/08
Neftchi (nữ) 0-2 Lokomotiv Tashkent (nữ)

00:00
06/08
FK Vozdovac Beograd 1-0 Radnicki 1923 Kragujevac

12:00
06/08
West Torrens Birkalla 2-3 White City Woodville

12:00
06/08
1 Pires U20 3-3 Cockburn City U20

12:00
06/08
Sorrento F.C. U20 0-6 Perth Glory FC U20

12:00
06/08
Inglewood United U20 2-2 FloreatAthena U20

12:00
06/08
2 Bayswater U20 0-3 Stirling Macedonia U20

12:00
06/08
Perth RedStar FC U20 2-1 Balcatta U20

12:00
06/08
Gwelup Croatia U20 6-1 Armadale SC U20 1

12:00
06/08
Perth Glory FC U20 6-0 Sorrento F.C. U20

02:15
06/08
Haukar (nữ) 0-5 Tindastoll Neisti (nữ)

01:15
06/08
Augnablik (nữ) 1-2 HK Kopavogur (nữ)

01:00
06/08
Vikingur Reykjavik (nữ) 0-0 Fylkir (nữ)

01:45
06/08
Queen's Park 2-3 Ayr United

01:00
06/08
Guarani de Palhoca 1-3 Criciuma EC SC

02:15
06/08
Reynir Sandgerdi 1-0 UMF Njardvik

07:50
06/08
Patriotas FC 3-0 Cortulua

05:45
06/08
Dep.Independiente Medellin 1-1 La Equidad

01:45
06/08
Celtic B 1-2 East Kilbride

17:00
05/08
Modbury Jets 3-4 Adelaide Blue Eagles

00:00
06/08
AGF Kvindefodbold APS (nữ) 1-1 Kolding BK (nữ)

17:30
05/08
Ryntih SC 2-0 Mawkhar SC 1

07:00
06/08
Tigres (nữ) 4-1 Puebla (nữ)

05:00
06/08
Queretaro (nữ) 2-2 Mazatlan FC (nữ)

02:00
06/08
Atlas U20 2-1 Queretaro U20 1

22:00
05/08
Mazatlan U20 2-1 Chivas Guadalajara U20

01:30
06/08
CA San Miguel 1-2 Deportivo Merlo

09:30
06/08
Portland Thorns FC (nữ) 3-3 North Carolina (nữ)

07:00
06/08
Racing Louisville (nữ) 1-1 Washington Spirit (nữ)

09:18
06/08
Adamstown Rosebud Reserves 0-2 Newcastle Olympic FC Reserves

22:30
05/08
FK Vrsac 3-1 Zlatibor Cajetina

17:30
05/08
Moreland Zebras 1-0 Kingston City

18:00
05/08
1 Port Darwin FC 0-5 Casuarina FC

03:00
06/08
Fylkir 5-2 Grindavik

02:15
06/08
1 KV Reykjavik 2-1 Grotta Seltjarnarnes

02:15
06/08
Afturelding 0-1 HK Kopavogs

02:15
06/08
Kordrengir 0-0 Fjolnir

12:00
06/08
Thornton Reid Backus 1-3 New Lambton FC

06:00
06/08
Charlotte Independence 0-0 Forward Madison FC

21:00
05/08
FC Unirea 2004 Slobozia 3-0 Minaur Baia Mare

18:35
05/08
Fremantle City FC (nữ) 1-5 Perth SC (nữ)

18:05
05/08
Curtin University FC (nữ) 0-3 Murdoch University Melville FC (nữ)

18:45
05/08
Hougang United FC 3-3 Albirex Niigata FC

08:00
06/08
Santa Ana 2-0 AD Cariari Pococi

04:00
06/08
San Jose Costa Rica 0-3 FC Aserri

04:00
06/08
1 CS Uruguay De Coronado 1-1 Escorpiones Belen

18:30
05/08
Perth Glory (Youth) 1-5 Sorrento F.C.

20:45
05/08
Pyunik B 0-2 BKMA II

20:00
05/08
Johor Darul Takzim 6-1 Penang

07:00
06/08
Tecnico Universitario 3-3 Cumbaya FC

20:00
05/08
Shakhter Soligorsk Reserves 4-0 Dinamo Brest Reserves

02:30
06/08
Ymir 7-0 KFR Hvolsvollur

02:15
06/08
Hamar Hveragerdi 4-1 Smari 2020

11:15
06/08
1 West Canberra Wanderers 3-2 Belconnen United

22:59
05/08
DFK Dainava Alytus 2-0 Garr and Ava

22:59
05/08
FK Panevezys B 3-2 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

22:59
05/08
FK Zalgiris Vilnius B 1-3 FK Minija

22:59
05/08
FK Neptunas Klaipeda 4-1 Banga Gargzdai B 1

22:00
05/08
1 Nevezis Kedainiai 1-0 NFA Kaunas 1

05:00
06/08
1 Mineros de Zacatecas 1-3 CF Atlante 2

23:30
05/08
SFM Senec 0-0 MFK Rusovce

22:00
05/08
TeslaStropkov 0-2 Spisska Nova Ves

00:30
06/08
Varmbols FC 0-2 IK Sleipner

00:30
06/08
Varbergs GIF FK 3-2 Hittarps IK

00:00
06/08
Yxhults IK 1-1 Karlslunds IF HFK

00:00
06/08
FC Rosengard 1-3 IFK Hassleholm

00:00
06/08
Hassleholms IF 6-2 FBK Balkan

00:00
06/08
Herrestads AIF 3-0 Grebbestads IF

00:00
06/08
Tolo IF 4-0 Torslanda IK

02:15
06/08
KF Gardabaer 3-2 Vaengir Jupiters

02:15
06/08
Augnablik Kopavogur 1-2 KH Hlidarendi

22:00
05/08
FK Arys 0-2 FC Shakhtyor Karagandy

20:00
05/08
Akzhayik Oral 2-2 Kaisar Kyzylorda

04:00
06/08
3 De Febrero 0-0 2 de Mayo PJC

16:30
05/08
Bhawanipore 1-0 Nan Samiti

16:30
05/08
United SC Kolkata 1-0 George Telegraph FC

16:30
05/08
Kidderpore SC 0-2 BSS Sporting Club

16:30
05/08
Aryan 0-2 Eastern Railway FC

16:30
05/08
Profit gongor Agra encryption 1-3 Calcutta Customs

22:30
05/08
FK Kapaz Ganca 1-2 Zira FK 1

07:30
06/08
Guarani SP 1-2 Gremio (RS)

05:00
06/08
Operario Ferroviario PR 1-0 Nautico (PE)

05:00
06/08
Vila Nova 1-1 Ituano SP

22:00
05/08
FK Krasnodar Youth 0-0 Fakel Youth

22:00
05/08
FK Rostov Youth 3-0 Dinamo Moscow Youth

21:00
05/08
FC Terek Groznyi Youth 4-1 Chertanovo Moscow Youth 1

21:00
05/08
CSKA Moscow (R) 2-1 FK Orenburg Youth

21:00
05/08
Kuban Krasnodar Youth 3-0 Khimki Youth

21:00
05/08
PFC Sochi Youth 2-1 Lokomotiv Moscow Youth

18:00
05/08
Spartak Moscow Youth 4-0 FK Ural Youth

17:00
05/08
Strogino Youth 4-0 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

17:00
05/08
FK Nizhny Novgorod Youth 1-0 Torpedo Moscow Youth

16:00
05/08
Krylya Sovetov Samara Youth 2-3 Zenit St.Petersburg Youth

00:30
06/08
Cape Town City 0-2 Mamelodi Sundowns

22:59
05/08
Sporting Cristal Reserves 0-0 Universitario de Deportes Reserves

22:59
05/08
Sport Boys Reserves 3-0 Deportivo San Martin Reserves

22:00
05/08
Juan Aurich Reserves 0-2 Molinos El Pirata Reserves

21:00
05/08
1 Academia Deportiva Cantolao Reserves 1-0 Alianza Lima Reserves

01:45
06/08
Treaty United 1-2 Waterford United

01:45
06/08
Cork City 6-1 Athlone Town

01:45
06/08
Salthill Devon Galway 2-2 Wexford (Youth)

21:00
05/08
Club Olimpia (nữ) 2-0 Sol de America (nữ)

00:00
06/08
EBK 3-0 FC Espoo

23:15
05/08
1 FC POHU 2-4 Ponnistajat

22:59
05/08
JäPS/47 0-1 TiPS

22:59
05/08
Puiu 3-2 Valtti

22:59
05/08
FC Kontu 1-1 MPS 1

22:15
05/08
Poxyt 5-1 EIF Academy

22:15
05/08
TPS Turku II 2-2 Peimari United

22:00
05/08
2 FC Kirkkonummi 2-0 GrIFK Reservi

22:30
05/08
PK-35 RY (nữ) 1-3 Aland United (nữ)

00:30
06/08
VFB Lubeck 3-0 Kickers Emden

00:30
06/08
Preuben Munster 5-0 Bocholt FC

00:00
06/08
SV Atlas Delmenhorst 2-1 Holstein Kiel II

00:00
06/08
Fortuna Koln 0-2 SV Rodinghausen

00:00
06/08
1 Fortuna Dusseldorf (Youth) 1-1 Alemannia Aachen

00:00
06/08
SV Heimstetten 3-2 Schweinfurt 05 FC 1

00:00
06/08
VSG Altglienicke 2-0 Energie Cottbus

00:00
06/08
Lichtenberg 47 2-1 Germania Halberstadt

22:59
05/08
FSV luckenwalde 1-1 Rot-Weiss Erfurt

06:30
06/08
Oriente Petrolero 0-0 Atletico Palmaflor Vinto 1

02:00
06/08
Always Ready 4-0 Real Santa Cruz

20:00
05/08
HTTU Asgabat 1-2 Kopetdag Asgabat

00:00
06/08
1 Feucht SC 2-1 Wurzburger FV

12:00
06/08
Mornington 2-0 Warragul Utd

12:00
06/08
Beaumaris 3-0 Eltham Redbacks

19:30
05/08
Akademia Ontustyk Reserves 2-1 FK Kaspyi Aktau Reserves

19:00
05/08
FC Arys 2-1 FK Maktaaral Reserves

18:00
05/08
FK Aksu Reserves 1-0 Altay FK

18:00
05/08
Tobol Kostanay Reserves 1-1 Jas Qyran

17:00
05/08
Jas Sunkar 3-1 Shakhter Karagandy Reserves

10:00
06/08
North Shore United 0-5 Hamilton Wanderers

10:00
06/08
Manukau United 1-1 Eastern Suburbs Auckland

18:30
05/08
Suzhou Dongwu 2-1 Heilongjiang Lava Spring

15:00
05/08
Beijing BeiKong 0-3 Shanxi Chang An Athletic FC

15:00
05/08
Shenyang City Public 1-2 Shijiazhuang Kungfu

14:30
05/08
Bei Li Gong 0-1 Zibo Cuju F.C. 1

02:15
06/08
1 Coban Imperial Reserves 4-2 CD Achuapa Reserves

17:00
05/08
1 Western Strikers SC 2-2 Adelaide Vipers

16:30
05/08
1 The Cove FC 0-0 Seaford Rangers

18:10
05/08
Fulham United (nữ) 0-3 Metropolis United (nữ)

16:00
05/08
Salisbury Inter (nữ) 1-2 Adelaide City (nữ)

10:00
06/08
Petone FC 4-0 Western Suburbs

09:30
06/08
Wellington United 1-2 Miramar Rangers 1

09:00
06/08
North Wellington AFC 1-4 Havelock North Wanderers

22:59
05/08
Kaarinan Pojat 2-3 SalPa

22:59
05/08
PPJ Akatemia 0-3 Lahden Reipas

22:59
05/08
Saku Sporting (nữ) 8-0 Suure-Jaani United (nữ)

00:00
06/08
Stolem Gniewino 0-4 Olimpia Grudziadz

22:59
05/08
Swit Skolwin 6-0 KS Polonia Sroda Wlkp

23:30
05/08
FK Chomutov 2-0 Cesky Brod

22:59
05/08
FK Nove Sady 1-3 Slavicin

22:59
05/08
FC Rokycany 1-2 Sokol Lom

17:20
05/08
Gold Coast United 2-2 Gold Coast Knights

08:00
06/08
Alianza Universidad 6-1 CD Coopsol

07:00
06/08
1 Cobreloa 1-0 CD Magallanes

08:00
06/08
Central Norte Salta 0-1 Atletico Parana 1

01:45
06/08
Sarmiento Resistencia 2-1 Juventud Antoniana

19:00
05/08
Myanmar U16 1-1 Malaysia U16

15:00
05/08
Cambodia U16 4-2 Australia U16

22:59
05/08
Vysocina jihlava 1-1 Sigma Olomouc B

22:59
05/08
Opava 3-0 Dukla Prague

22:00
05/08
1 MFK Karvina 3-2 FK Graffin Vlasim

08:00
06/08
San Francisco FC 0-0 Atletico Chiriqui

01:15
06/08
Eimsbutteler TV 3-0 Tus Dassendorf

01:00
06/08
MSV Neuruppin 3-0 FC Mecklenburg Schwerin

00:45
06/08
Hertha Zehlendorf 4-0 FSV Union Furstenwalde

00:30
06/08
FK Pirmasens 2-0 FV Dudenhofen

00:30
06/08
SC Concordia Hamburg 4-0 TSV Buchholz 08

00:30
06/08
SSVg Velbert 1-1 MSV Düsseldorf

00:30
06/08
Ahrweiler BC 2-2 SG 2000 Mulheim-Karlich

00:30
06/08
1 SC Victoria Hamburg 3-2 Hamburger SV III

00:30
06/08
Villingen 1-0 Freiburger FC

00:30
06/08
TuRa Harksheide 1-0 FC Türkiye Wilhelmsburg

00:00
06/08
SV Oberachern 3-0 FV Offenburg

00:00
06/08
FSV 08 Bissingen 1-0 SSV Reutlingen 05

00:00
06/08
Nottingen 2-4 SG Sonnenhof Grossaspach

00:00
06/08
SV Ramlingen Ehlershausen 1-0 HSC Hannover

00:00
06/08
FC Suderelbe 1-2 USC Paloma

00:00
06/08
TSV 1860 Rosenheim 1-3 TSV Landsberg

00:00
06/08
Eilenburg 1-0 Wacker Nordhausen

23:30
05/08
FC Deisenhofen 1-0 SV Erlbach

23:30
05/08
SV Schalding Heining 1-1 FC Ingolstadt 04 Am

01:00
06/08
Vasas 2-2 Paksi SE Honlapja

12:00
06/08
Western Knights Reserves 0-1 Fremantle City FC Reserves

12:00
06/08
Forrestfield Utd Reserves 3-1 Rockingham City FC Reserves 2

10:15
06/08
Campbelltown City Reserve 4-0 Croydon Kings Reserve

10:15
06/08
2 West Adelaide Reserve 0-3 Playford Reserves

10:15
06/08
South Adelaide Panthers Reserve 0-4 Adelaide City Reserve

10:15
06/08
Modbury Jets Reserves 1-2 Adelaide Blue Eagles Reserve

10:15
06/08
Adelaide Raiders SC Reserve 1-1 Adelaide University SC Reserves

10:15
06/08
Adelaide Comets Reserve 2-4 Adelaide United Reserves 1

10:10
06/08
Sturt Lions Reserves 2-3 North Eastern MetroStars Reserve

10:05
06/08
Adelaide Victory Reserves 2-1 Para Hills Reserves

10:05
06/08
1 West Torrens Birkalla B 2-5 White City FK Beograd Reserves

06:00
06/08
Nacional Montevideo 3-0 Rentistas

00:30
06/08
1 Concordia Wiemelhausen 0-2 Yeg Hassel 1

00:00
06/08
1 VfL Oythe 0-4 SV Holthausen/Biene

02:15
06/08
Breidablik (nữ) 3-0 Keflavik (nữ)

06:10
06/08
Deportivo Moron 3-0 Almagro

11:00
06/08
South Hobart 10-1 Launceston City

00:00
06/08
Lokomotiv Moscow (nữ) 3-0 Chertanovo Moscow (nữ)

21:30
05/08
Zvezda 2005 (nữ) 2-1 FK Ryazan (nữ)

19:00
05/08
1 CSKA Moscow (nữ) 2-0 Yenisey Krasnoyarsk (nữ)

00:00
06/08
Hlucin 4-1 Hranice KUNZ

22:59
05/08
Vrchovina 1-1 Slovacko II

11:40
06/08
University of Tasmania SC 0-4 New Town Eagles

11:30
06/08
Hobart United 6-1 Metro Claremont SC

11:30
06/08
Taroona 4-2 Kingborough Lions Reserves

11:30
06/08
Glenorchy Knights Reserves 6-0 Olympia FC Warriors Reserves

11:30
06/08
1 Clarence Zebras Reserves 2-1 South Hobart Reserves

11:10
06/08
Riverside Olympic Reserves 0-3 Ulverstone FC

17:00
05/08
SLTB SC 1-5 Negombo Youth

01:30
06/08
Argentino de Rosario 1-2 Sportivo Barracas

21:05
05/08
Al-Wahda Damascus 0-1 Teshrin SC

21:00
05/08
Al Wathbah 0-0 Al futowa

21:00
05/08
Ha Ji lage 0-3 Al-Jaish Damascus

01:30
06/08
Londrina EC (Youth) 1-1 Patriotas U20

01:30
06/08
FC Cascavel PR U20 1-2 Operario Ferroviario PR Youth

01:00
06/08
Avai (Youth) 2-1 Concordia U20

09:45
06/08
Cashmere Technical 3-1 Coastal Spirit

09:45
06/08
Green Island AFC 5-1 Mosgiel AFC

09:45
06/08
Selwyn United 0-4 Christchurch United

08:30
06/08
Nomads 2-4 Dunedin City Royals

17:30
05/08
St Albans Saints 1-1 Eastern Lions SC

17:15
05/08
Melbourne Knights 2-0 Green Gully Cavaliers

22:59
05/08
Tartu JK Maag Tammeka 0-1 FC Flora Tallinn 1

15:30
05/08
St. Albans Saints U21 0-3 Eastern Lions U21

22:00
05/08
Siauliai 0-0 Hegelmann Litauen

01:00
06/08
Triglav Gorenjska 1-2 NK Primorje

01:00
06/08
NK Nafta 0-0 Krka

01:00
06/08
NK Aluminij 0-0 MNK FC Ljubljana

05:00
06/08
Lemense SP 1-1 XV de Piracicaba 1

16:00
05/08
Kingborough Lions (nữ) 5-0 Taroona (nữ)

23:15
05/08
Inter Turku U20 2-4 Reipas U20

22:59
05/08
TPS Turku U20 0-2 Ilves U20

19:00
05/08
KuPS U20 1-2 FC Honka U20

16:00
05/08
Sydney University 5-0 Gladesville Ryde Magic

02:00
06/08
Haverfordwest County 4-2 Barry Town United

01:45
06/08
Holyhead 0-1 Caernarfon

01:45
06/08
Newi Cefn Druids 0-1 Buckley Town

01:30
06/08
Afan Lido 5-2 Cwmbran Celtic

20:00
05/08
Selangor PKNS 0-0 UiTM FC

16:00
05/08
Kelantan 1-0 FAM-MSN Project Squad

01:00
06/08
Everton U21 2-0 Blackburn Rovers U21

01:00
06/08
Derby County U21 2-5 Leeds United U21

00:00
06/08
Aston Villa U21 3-3 Middlesbrough U21

21:00
05/08
Fulham U21 3-1 West Ham U21

20:00
05/08
Norwich City U21 3-2 Sunderland U21

22:30
05/08
FK Velez Mostar 3-1 FK Zeljeznicar

11:00
06/08
Adamstown Rosebuds FC 2-1 Hamilton Olympic

00:10
06/08
IK Uppsala (nữ) 2-0 Gamla Upsala SK (nữ)

00:00
06/08
Bergdalens IK (nữ) 0-2 Alingsas (nữ)

21:05
05/08
Atletico Tucuman Reserve 1-4 Arsenal de Sarandi Reserves

21:00
05/08
Velez Sarsfield Reserves 0-0 Union Santa Fe Reserves

21:00
05/08
Defensa y Justicia Reserves 1-0 Central Cordoba SdE Reserves 1

20:00
05/08
Platense Reserves 0-0 Boca Juniors Reserve