Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 06/08/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 06/08/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

23:30
06/08
Everton 0-1 Chelsea

21:00
06/08
Newcastle United 2-0 Nottingham Forest

21:00
06/08
Leeds United 2-1 Wolves

21:00
06/08
Tottenham Hotspur 4-1 Southampton

21:00
06/08
Bournemouth AFC 2-0 Aston Villa

18:30
06/08
Fulham 2-2 Liverpool

23:30
06/08
Borussia Dortmund 1-0 Bayer Leverkusen 1

20:30
06/08
VfL Wolfsburg 2-2 Werder Bremen

20:30
06/08
Union Berlin 3-1 Hertha Berlin

20:30
06/08
Augsburg 0-4 SC Freiburg

20:30
06/08
Monchengladbach 3-1 TSG Hoffenheim 1

20:30
06/08
VfL Bochum 1-2 FSV Mainz 05

02:00
07/08
Clermont 0-5 PSG

22:00
06/08
Strasbourg 1-2 Monaco

18:00
06/08
Binh Dinh 0-1 Hà Nội FC

17:30
06/08
Suwon City 4-2 Suwon Samsung Bluewings

17:00
06/08
Pohang Steelers 2-1 Gangwon FC

17:00
06/08
Nagoya Grampus 3-0 Urawa Red Diamonds

17:00
06/08
Cerezo Osaka 3-0 Vissel Kobe

16:30
06/08
Kyoto Sanga 1-2 Kashiwa Reysol

16:00
06/08
Kashima Antlers 0-2 Hiroshima Sanfrecce

19:00
06/08
Tianjin Tigers 0-1 Shandong Taishan

18:30
06/08
Guangzhou City 0-3 Wuhan Three Towns

16:30
06/08
Dalian Pro 1-1 Shanghai Port

09:30
07/08
Real Salt Lake 1-4 Los Angeles FC

09:30
07/08
Portland Timbers 1-1 FC Dallas

08:00
07/08
Austin FC 3-3 San Jose Earthquakes

08:00
07/08
Colorado Rapids 4-3 Minnesota United FC

07:30
07/08
FC Kansas City 4-2 LA Galaxy

07:00
07/08
Nashville 3-4 Toronto FC

06:30
07/08
Montreal Impact 2-2 Inter Miami

06:30
07/08
Orlando City 0-3 New England Revolution

06:30
07/08
FC Cincinnati 3-1 Philadelphia Union

06:30
07/08
Columbus Crew 3-2 New York City FC

06:30
07/08
DC United 0-0 New York Red Bulls

06:05
07/08
Charlotte FC 2-3 Chicago Fire

02:00
07/08
Atlanta United 2-1 Seattle Sounders

02:00
07/08
CD Linares Deportivo 1-3 Cordoba

02:00
07/08
Betis 3-1 Fiorentina

02:00
07/08
Leganes 1-2 Villarreal B 1

02:00
07/08
Sevilla 1-0 Cadiz

02:00
07/08
Valencia 2-1 Atalanta

02:00
07/08
Girona 2-0 Bolivar

01:30
07/08
Inter Milan 2-4 Villarreal

01:30
07/08
Don Benito 0-0 Badajoz

01:30
07/08
Xerez Deportivo 1-0 Recreativo Huelva 1

01:00
07/08
Atletico Pueblonuevo 1-3 CD Montijo

01:00
07/08
Suokuaili Moss 0-1 Cordoba B

01:00
07/08
Valladolid 0-0 Lazio

01:00
07/08
Sportivo Norte 1-0 Atletico Rafaela

01:00
07/08
CF Talavera de la Reina 0-0 UD San Sebastian Reyes

01:00
07/08
Ejido 1-4 Almeria B

01:00
07/08
Granada CF 1-1 Malaga

00:30
07/08
UD Alzira 2-0 UCAM Murcia

00:30
07/08
1 Cultural Leonesa 1-1 Real Valladol B 1

00:30
07/08
Unionistas de Salamanca 2-2 Atletico de Madrid B

00:30
07/08
FC Felgueiras 2-1 Vitoria Guimaraes B

00:30
07/08
CD Tarancon 1-2 Getafe B

00:30
07/08
Alfaro 1-1 SD Logrones

00:30
07/08
Francs Borains 2-2 Jeunesse Molenbeek

00:00
07/08
Burgos CF 0-0 Ponferradina

00:00
07/08
Fuenlabrada 1-2 AD Union Adarve

00:00
07/08
CD Tudelano 1-0 Calahorra

00:00
07/08
San Fernando CD 1-2 AD Ceuta

00:00
07/08
Deportivo La Coruna 0-0 Real Madrid Castilla

00:00
07/08
Tenerife 1-1 FC Cartagena

00:00
07/08
AD Alcorcon 0-3 Zamora CF

00:00
07/08
Ferencvarosi TC (nữ) 0-3 SC Freiburg (nữ)

00:00
07/08
Vicenza 1-6 AC Milan

00:00
07/08
Napoli 0-0 RCD Espanyol

00:00
07/08
Dessel Sport 1-0 Beerschot Wilrijk

00:00
07/08
FCV Dender EH 1-1 Ninove

00:00
07/08
FC Cartagena B 3-4 Orihuela CF

00:00
07/08
Racing Santander 0-0 Real Oviedo

00:00
07/08
Lierse 0-0 Patro Eisden

00:00
07/08
Real Aviles 0-1 Sporting Gijon

23:30
06/08
Lamia 2-0 Levadiakos

23:30
06/08
Gudja United 0-0 Pieta Hotspurs

23:00
06/08
KMSK Deinze 2-1 LaLouviere

22:59
06/08
Macon 5-1 Villefranche

22:59
06/08
CD Lugo 1-0 Racing de Ferrol

22:59
06/08
Birkirkara FC 0-3 Balzan FC

22:59
06/08
PO Ahironas-Onisilos 0-2 Karmiotissa Polemidion

22:59
06/08
NK Croatia Zmijavci 0-2 Jadran Gunja 1

22:59
06/08
Botev Plovdiv 2-1 Nea Salamis

22:59
06/08
AE Zakakiou 0-2 Akritas Chloraka

22:59
06/08
Linkopings (nữ) 2-1 Hammarby (nữ)

22:59
06/08
L'Aquila 2-3 ASD Terranuova Traiana

22:59
06/08
Lecco 1-2 Pro Vercelli

22:59
06/08
Bijelo Brdo 5-0 NK Osijek II

22:30
06/08
NK Dugopolje 3-0 NK Solin

22:30
06/08
Correggese Calcio 0-5 A.C. Reggiana 1919

22:30
06/08
Nancy 2-0 ASM Belfortaine

22:30
06/08
Novara 5-0 PDHA Evancon

22:00
06/08
Omonia Nicosia FC 3-0 MEAP Nisou

22:00
06/08
1 Trento 1-1 Luparense FC

22:00
06/08
1 Pelister Bitola 3-0 FK Teteks Tetovo

22:00
06/08
Agia Napa 3-3 Anagennisi FC Deryneia

22:00
06/08
Us Pergolettese 3-1 US Fiorenzuola

22:00
06/08
St. Polten (nữ) 2-0 Sparta Praha (nữ)

21:30
06/08
Real Oviedo (nữ) 0-2 Athletic Club Bibao (nữ)

21:15
06/08
FC Rosengard (nữ) 1-0 Vittsjo GIK (nữ)

21:00
06/08
Maldon Tiptree 2-0 Aveley

21:00
06/08
Mossley 2-2 Stalybridge Celtic

21:00
06/08
1 Ramsgate 2-6 Hastings United

21:00
06/08
Warrington Rylands 4-1 Shildon

21:00
06/08
Pro Sesto 0-0 ASD Alcione

21:00
06/08
Ware 2-4 Corinthian Casuals

21:00
06/08
Brighouse Town 4-1 Whitby Town

21:00
06/08
Rupel Boom 2-1 Leuven B

21:00
06/08
Ballymena United 2-0 Cliftonville

21:00
06/08
Larne FC 3-0 Bangor FC

21:00
06/08
Warrenpoint Town 1-0 Carrick Rangers

21:00
06/08
Hyde F.C. 0-1 Runcorn Linnets

21:00
06/08
Enfield Town 2-0 Berkhamsted Town

21:00
06/08
Coleraine 4-1 Ards FC

21:00
06/08
Newry City 2-1 Dundela

21:00
06/08
Glentoran FC 2-1 Loughgall FC

21:00
06/08
1 Grays Athletic 2-0 Harlow Town

20:30
06/08
Slovacko (nữ) 2-0 Sturm Graz/Stattegg (nữ)

20:00
06/08
HW Welders 0-1 Portadown

20:00
06/08
Glenavon Lurgan 2-1 Annagh United

20:00
06/08
Kolos Kovalyovka 0-1 Veres

19:30
06/08
RKVV 2-2 Excelsior Maassluis

19:30
06/08
SteDoCo 3-0 Volendam Reserves

19:30
06/08
Wimborne Town 0-5 Basingstoke Town

19:30
06/08
GVVV Veenendaal 2-2 De Treffers

19:00
06/08
SV Victoria Seelow 2-0 FC Frankfurt

19:00
06/08
PSV Eindhoven (nữ) 0-1 Bayer Leverkusen (nữ)

19:00
06/08
SG Essen-Schonebeck (nữ) 4-0 FC Gutersloh (nữ)

18:00
06/08
Feyenoord Rotterdam (nữ) 1-2 Club Brugge (nữ)

18:00
06/08
Pitea IF (nữ) 0-2 Umea IK (nữ)

17:00
06/08
SD Laredo 1-1 Sestao

17:00
06/08
ADO Den Haag (nữ) 0-2 Oud Heverlee Leuven (nữ)

17:00
06/08
Las Palmas 3-0 UD Tamaraceite

16:35
06/08
Real Union Irun 2-1 Real Sociedad B

16:35
06/08
G. Segoviana 0-1 Numancia

16:30
06/08
Real Betis B 0-1 Real Balompedica Linense

16:30
06/08
Academica Coimbra 3-1 USC Paredes

16:30
06/08
Leioa 2-1 SD Gernika

16:30
06/08
Marino luanco 0-1 Sporting Gijon

16:00
06/08
Czarni Sosnowiec (nữ) 3-2 AZS UJ Krakow (nữ)

16:00
06/08
Athletic Bilbao 1-1 Alaves

16:00
06/08
Deportivo La Coruna B 0-1 CD Arenteiro

15:30
06/08
SD Tarazona 1-0 Numancia B

15:30
06/08
Standard Liege (nữ) 1-3 Res Roma (nữ)

15:00
06/08
CF Pozuelo Alarcon 1-1 Leganes B

15:00
06/08
Sevilla FC (nữ) 3-1 Fundacion Albacete (nữ)

15:00
06/08
CD Artistico Navalcarnero 1-2 CD Guadalajara

18:00
06/08
Cần Thơ 3-0 Huế FC

17:00
06/08
Khatoco Khanh Hoa 1-0 Bình Phước

16:00
06/08
Phù Đổng 1-1 Đồng Tâm Long An

09:05
07/08
Santos Laguna 4-0 CDSyC Cruz Azul

07:05
07/08
Monterrey 5-1 Club Leon

21:00
06/08
Reading 2-1 Cardiff City

21:00
06/08
Stoke City 2-0 Blackpool

21:00
06/08
Burnley 1-1 Luton Town

21:00
06/08
Swansea City 0-3 Blackburn Rovers

21:00
06/08
Sheffield United 2-0 Millwall

21:00
06/08
Bristol City 2-3 Sunderland A.F.C

21:00
06/08
Preston North End 0-0 Hull City

21:00
06/08
Queens Park Rangers (QPR) 3-2 Middlesbrough 1

18:30
06/08
Norwich City 1-1 Wigan Athletic

02:00
07/08
RKC Waalwijk 2-2 FC Utrecht

01:00
07/08
PSV Eindhoven 4-1 Emmen

23:45
06/08
SC Cambuur 0-2 Excelsior SBV

21:30
06/08
Fortuna Sittard 2-3 AFC Ajax

02:30
07/08
FC Porto 5-1 Maritimo

00:00
07/08
Estoril 2-0 FC Famalicao

21:30
06/08
Rio Ave 0-1 Vizela

21:00
06/08
Glasgow Rangers 2-0 Kilmarnock

21:00
06/08
Motherwell 1-2 Saint Johnstone

21:00
06/08
Aberdeen 4-1 Saint Mirren 1

21:00
06/08
Ross County 1-3 Celtic FC

20:00
06/08
IFK Norrkoping FK 2-0 Degerfors IF

01:30
07/08
Grasshopper 3-2 St. Gallen 1

22:59
06/08
Servette 1-0 Winterthur

01:45
07/08
1 Besiktas JK 1-0 Kayserispor 1

23:15
06/08
Sivasspor 1-1 Gazisehir Gaziantep

22:59
06/08
Rosenborg 2-1 Ham-Kam 1

21:00
06/08
Bodo Glimt 7-0 Odd Grenland

01:00
07/08
Slask Wroclaw 0-0 Widzew lodz

22:30
06/08
2 Jagiellonia Bialystok 1-2 Radomiak Radom

20:00
06/08
Lechia Gdansk 0-1 Korona Kielce

02:15
07/08
Torino 3-0 Palermo

02:00
07/08
Empoli 1-1 Spal

22:59
06/08
Spezia 5-1 Como

22:45
06/08
Pisa 1-4 Brescia

01:45
07/08
Mechelen 3-0 Saint Gilloise

23:15
06/08
Charleroi 1-3 Oostende

23:15
06/08
Kortrijk 0-0 Sint-Truidense

21:00
06/08
Racing Genk 4-2 KAS Eupen 1

22:59
06/08
Dukla Banska Bystrica 2-3 MFK Ruzomberok

22:59
06/08
Zlate Moravce 1-1 Tatran LM

02:00
07/08
Istra 1961 Pula 1-0 ZNK Osijek

23:55
06/08
Slaven Koprivnica 0-0 HNK Sibenik

00:00
07/08
Terek Grozny 0-0 Zenit St. Petersburg 1

00:00
07/08
FC Krasnodar 3-0 Lokomotiv Moscow

21:30
06/08
CSKA Moscow 4-1 Fakel

19:00
06/08
Ural Sverdlovsk Oblast 0-2 Spartak Moscow

06:30
07/08
Sao Paulo 0-2 Flamengo

05:00
07/08
Avai FC SC 1-1 Corinthians Paulista (SP)

05:00
07/08
Atletico Clube Goianiense 2-1 Bragantino

02:30
07/08
Botafogo RJ 1-1 Ceara

02:30
07/08
Juventude 0-1 America MG

21:30
06/08
1 Nordsjaelland 1-0 Viborg

01:45
07/08
1 Rapid Bucuresti 2-1 Arges

22:59
06/08
CS Mioveni 1-1 FC Steaua Bucuresti

22:30
06/08
NK Bravo 0-1 Domzale

04:30
07/08
1 Everton CD 1-1 Univ Catolica

02:00
07/08
1 Cobresal 1-1 Deportes La Serena

23:30
06/08
1 O.Higgins 0-0 Curico Unido

01:00
07/08
1 CSKA 1948 Sofia 5-2 Botev Vratsa

22:45
06/08
1 Beroe Stara Zagora 0-2 Cherno More Varna

00:30
07/08
TSV Hartberg 0-2 Red Bull Salzburg 1

22:00
06/08
Wolfsberger AC 1-5 LASK Linz

22:00
06/08
1 SV Ried 1-1 Sturm Graz

06:15
07/08
Caracas FC 1-2 CD Hermanos Colmenares

04:00
07/08
Mineros de Guayana 2-2 Deportivo Metropolitano

22:30
06/08
IFK Mariehamn 2-0 FC Haka

21:00
06/08
Inter Turku 1-0 SJK Seinajoen

19:00
06/08
Vaasa VPS 3-0 Ilves Tampere

02:00
07/08
Pyramids FC 1-0 El Mokawloon El Arab

23:30
06/08
Future FC 2-1 Ghazl El Mahallah

23:30
06/08
Pharco 0-0 Ismaily

23:30
06/08
Dnepr Mogilev 4-3 FC Belshina Babruisk

21:30
06/08
FC Torpedo Zhodino 2-2 Neman Grodno

19:30
06/08
Slutsksakhar Slutsk 2-4 FK Isloch Minsk

22:59
06/08
Tajikistan U19 4-1 Afghanistan (U19)

20:00
06/08
Kyrgyzstan U19 0-0 Uzbekistan U19

06:15
07/08
Cerro Porteno 0-0 FC Nacional Asuncion 1

04:00
07/08
1 12 de Octubre 1-3 Libertad

06:00
07/08
Sport Huancayo 1-1 AD Tarma

03:30
07/08
EM Deportivo Binacional 4-1 Ayacucho Futbol Club

01:15
07/08
2 Academia Deportiva Cantolao 2-2 Sporting Cristal

22:59
06/08
Dep.San Martin 1-0 Alianza Atletico Sullana

01:30
07/08
Al Aqaba SC 1-1 Al Wihdat Amman

22:59
06/08
Shabab AlOrdon 0-1 Ramtha Club

00:00
07/08
SL Benfica B 1-1 Viseu

21:30
06/08
Clube Desportivo Trofense 3-2 Belenenses 1

20:00
06/08
Oliveirense 3-1 CD Mafra 1

20:00
06/08
2 Nacional da Madeira 0-1 CD Tondela

17:00
06/08
SC Farense 2-1 SCU Torreense

01:30
07/08
Hansa Rostock 2-1 Arminia Bielefeld

18:00
06/08
Jahn Regensburg 0-0 Nurnberg

18:00
06/08
SC Paderborn 07 4-2 Hannover 96

18:00
06/08
Hamburger SV 1-0 Heidenheimer

17:00
06/08
Renofa Yamaguchi 0-1 Montedio Yamagata

17:00
06/08
Omiya Ardija 3-2 Yokohama FC

17:00
06/08
Machida Zelvia 1-1 Oita Trinita

17:00
06/08
Zweigen Kanazawa FC 1-4 Vegalta Sendai

16:00
06/08
Ventforet Kofu 5-2 FC Ryukyu

16:00
06/08
Grulla Morioka 1-3 Fagiano Okayama

16:00
06/08
Albirex Niigata 2-2 Tokushima Vortis

16:00
06/08
Tokyo Verdy 1-0 V-Varen Nagasaki

00:00
07/08
FK Sakhalinets 1-7 Avangard

22:00
06/08
Spartak Kostroma 0-2 FC Murom

22:00
06/08
FK Kaluga 2-1 Khimki (R)

22:00
06/08
Zorkyi Krasnogorsk 1-3 Zvezda Sint Petersburg

22:00
06/08
Tekstilshchik Ivanovo 4-0 Torpedo Vladimir

22:00
06/08
FK Leningradets 4-0 Baltika-BFU Kaliningrad

21:00
06/08
Dinamo Briansk 0-0 FK Ryazan

21:00
06/08
Metallurg Lipetsk 0-0 Strogino Moscow

21:00
06/08
Kvant Obninsk 2-0 SY Sakhalinsk

21:00
06/08
Saturn Moscow 4-0 Balashikha 1

20:00
06/08
Dynamo Vologda 3-0 Dinamo Moscow B

20:00
06/08
FC Tver 0-2 Chertanovo Moscow

20:00
06/08
1 Rodina Moskva III 1-1 Luki Energiya

18:00
06/08
Arsenal Tula II 4-0 FK Spartak Tambov

17:00
06/08
FK Kolomna 1-0 FK Znamya Noginsk

17:00
06/08
Seoul E-Land FC 2-2 Ansan Greeners FC

21:00
06/08
Mansfield Town 1-0 Tranmere Rovers

21:00
06/08
Stevenage Borough 2-1 Stockport County 1

21:00
06/08
Doncaster Rovers 2-1 Sutton United

21:00
06/08
Barrow 3-2 Bradford City

21:00
06/08
Hartlepool United 0-0 AFC Wimbledon

21:00
06/08
Crewe Alexandra 3-0 Harrogate Town

21:00
06/08
Grimsby Town 1-1 Northampton Town

21:00
06/08
Colchester United 1-1 Carlisle United

21:00
06/08
1 Swindon Town 0-0 Salford City

21:00
06/08
Gillingham 1-0 Rochdale

21:00
06/08
Crawley Town 0-1 Leyton Orient

21:00
06/08
Newport County 0-1 Walsall 1

19:00
06/08
TSV 1860 Munchen 1-0 Oldenburg

19:00
06/08
SV Meppen 3-0 Zwickau 1

19:00
06/08
Hallescher FC 0-2 Dynamo Dresden

19:00
06/08
SV Elversberg 0-2 Saarbrucken

19:00
06/08
1 Viktoria koln 1-0 SV Wehen Wiesbaden 1

19:00
06/08
SpVgg Bayreuth 0-1 SC Freiburg (Youth)

19:30
06/08
1 SK Vorwarts Steyr 2-1 FC Dornbirn 1913 1

19:30
06/08
Grazer AK 1-0 FC Liefering

19:00
06/08
Vendsyssel 1-2 Fremad Amager

18:00
06/08
Sonderjyske 3-1 Herfolge Boldklub Koge

00:00
07/08
USV RB Weindorf St.Anna 3-6 Deutschlandsberger SC

00:00
07/08
Union Gurten 1-1 SC Gleisdorf

22:59
06/08
SC Bregenz 3-0 FC Lauterach

22:59
06/08
FC Brauerei Egg 3-2 SC Gofis

22:30
06/08
SV Austria Salzburg 2-1 SV Wals-Grunau 1

22:30
06/08
Wiener Viktoria 5-1 Brook thunders

22:30
06/08
Mauerwerk 2-2 SV Leobendorf

22:00
06/08
SC Golling 1-5 SV Seekirchen

22:00
06/08
Rotenberg 2-1 Admira Dornbirn

22:00
06/08
SPG Motz/Silz 6-3 SV Hall

21:30
06/08
Buxoro FK 3-1 Yangiyer

21:00
06/08
Turon Nukus 3-1 Zaamin

20:00
06/08
Mashal Muborak 7-0 Aral Nukus

18:00
06/08
Tong Jie FC 3-2 SFI FC

13:00
06/08
FC Base Taipei Athletic 0-3 Inter Taoyuan FC

22:59
06/08
GKS Jastrzebie 2-1 Motor Lublin

22:59
06/08
3 Wisla Pulawy 1-0 Radunia Stezyca 1

22:00
06/08
Pogon Siedlce 0-1 Olimpia Elblag 1

22:00
06/08
KP Calisia Kalisz 2-2 Gornik Polkowice

22:00
06/08
1 OKS Stomil Olsztyn 2-2 Garbarnia Krakow

22:00
06/08
Znicz Pruszkow 2-0 Zaglebie Lubin B

00:00
07/08
Luders Dov 2-1 SV Gussing 1

23:30
06/08
SV St Margarethen 2-1 Horitschon

22:59
06/08
SV Donau Klagenfurt 1-1 SGA Sirnitz

22:59
06/08
SK Austria Klagenfurt Amateure 3-2 SVG Bleiburg

21:30
06/08
Oberperfuss 0-3 Innsbrucker AC

21:00
06/08
Lustenau 1-1 SV Lochau

01:00
07/08
Hammarby TFF 0-2 Vasalunds IF

21:00
06/08
Motala AIF FK 1-3 IF Karlstad Fotboll

21:00
06/08
BK Forward 1-0 Haninge

21:00
06/08
Oskarshamns AIK 1-2 IK Oddevold

21:00
06/08
FC Trollhattan 1-0 Tvaakers IF

21:00
06/08
Sandvikens IF 4-0 IF Sylvia

21:00
06/08
Lunds BK 2-0 Atvidabergs

21:00
06/08
IFK Malmo FK 1-6 Falkenberg

21:00
06/08
Taby 0-1 Gefle IF

18:00
06/08
Qviding FIF 1-4 Torns IF

18:00
06/08
Lindome GIF 4-1 Angelholms FF

18:00
06/08
FC Stockholm Internazionale 2-1 Orebro Syrianska IF

14:00
06/08
Imabari FC 5-2 Yokohama SCC

09:00
07/08
1 Guadalupe FC 1-3 Alajuelense 1

09:00
07/08
1 Deportivo Saprissa 1-1 Cartagines Deportiva SA 3

06:30
07/08
Sporting San Jose 1-2 Herediano

04:30
07/08
Puntarenas 1-0 Perez Zeledon

01:00
07/08
1 Salus 0-2 Paysandu

20:25
06/08
Club Atletico Progreso 0-1 CA Juventud

19:00
06/08
Costa do Sol Maputo 1-1 UD Songo

02:00
07/08
Atletico Marquesado 2-4 CA Trinidad

02:00
07/08
Sportivo Rivadavia San Juan 1-3 Union Villa Krause

12:00
07/08
St George Willawong FC U23 3-1 ToowongU23

12:00
07/08
Brisbane Roar U23 3-0 Sunshine Coast Wanderers U23

11:00
07/08
Moreton Bay United U23 4-0 Peninsula Power U23

14:00
06/08
Eastern Suburbs U23(AUS) 4-3 Brisbane City U23

13:00
06/08
Mount Gravatt Hawks U23 1-0 Centenary Stormers U23

13:00
06/08
Acacia Ridge U23 0-0 Pine HillsU23

13:00
06/08
Logan Lightning U23 3-0 Capalaba Bulldogs U23

23:30
06/08
Universidad Catolica del Ecuador (nữ) 1-2 EL Nacional (nữ)

23:30
06/08
CD Espuce (nữ) 0-0 Macara (nữ)

23:30
06/08
Deportivo Cuenca (nữ) 1-4 Quito FC (nữ)

06:00
07/08
Tauro FC II 1-1 Panama City FC

06:00
07/08
Mario Mendez FC 3-1 Atletico Chiriqui B

04:00
07/08
1 Colon C 3 0-1 UMECIT

04:00
07/08
CD Universitario Reserves 3-1 Union Cocle

16:00
06/08
Adamstown Rosebud (nữ) 7-1 Football Mid North Coast (nữ)

12:45
06/08
Maitland FC (nữ) 1-2 Charlestown Azzuri (nữ)

07:00
07/08
Boca Juniors 2-1 CA Platense 1

04:00
07/08
Club Atlético Unión 2-1 Velez Sarsfield

04:00
07/08
Talleres Cordoba 2-0 Argentinos juniors

01:00
07/08
Barracas Central 0-0 Racing Club

22:59
06/08
Arsenal de Sarandi 3-1 Atletico Tucuman 1

01:00
07/08
Chrobry Glogow 2-3 LKS Lodz

22:30
06/08
GKS Katowice 3-1 Zaglebie Sosnowiec

20:00
06/08
Gornik Leczna 1-1 Resovia Rzeszow

22:59
06/08
Latrikunda Utd 2-1 Kiang West FC

22:59
06/08
Red Hawks FC 0-0 Bombada FC

21:00
06/08
Skjold 0-3 Frederikssund IK

20:00
06/08
Varde 1-4 Tarup Paarup IF

19:00
06/08
B 1909 Odense 1-1 OKS

19:00
06/08
Bronshoj 4-1 Karlslunde IF

18:30
06/08
KFUM Roskilde 1-1 Holbaek

18:00
06/08
Marienlyst 2-1 Hedensted

18:00
06/08
B 1913 Odense 0-3 Ringkobing

18:00
06/08
Slagelse BI 1-4 BK Avarta

18:00
06/08
Greve Fodbold 3-3 B1908

00:00
07/08
PFK Montana 2-1 Belasitsa Petrich

00:00
07/08
Etar 3-1 FC Maritsa 1921

22:00
06/08
Ludogorets Razgrad II 1-0 Spartak Pleven

22:00
06/08
FC Dobrudzha 1-1 Strumska Slava

22:00
06/08
1 Yantra Gabrovo 0-0 Litex Lovech 1

18:00
06/08
Madura United 1-0 Persik Kediri

15:30
06/08
PSIS Semarang 2-1 Barito Putera

15:15
06/08
Mitchelton (nữ) 3-2 Weston Pud(nữ)

15:15
06/08
Brisbane Olympic (nữ) 0-0 Capalaba (nữ)

14:30
06/08
Brisbane City (nữ) 0-2 Virginia United SC (nữ)

14:00
06/08
Peninsula Power (nữ) 3-1 Dare southwest Queensland (nữ)

03:00
07/08
Forge FC 1-0 HFX Wanderers FC

21:00
06/08
Blyth Spartans 0-1 Kidderminster Harriers

21:00
06/08
Alfreton Town 2-2 Chester FC

21:00
06/08
1 Peterborough Sports 1-1 Buxton FC

21:00
06/08
AFC Telford United 1-0 Chorley FC 1

21:00
06/08
Leamington 4-0 Farsley Celtic

21:00
06/08
AFC Fylde 2-1 Kettering Town

21:00
06/08
Hereford United 3-3 Spennymoor Town

21:00
06/08
Darlington 3-1 Gloucester City 1

21:00
06/08
Curzon Ashton FC 1-2 Banbury United

21:00
06/08
Bradford Park Avenue 0-1 Kings Lynn

21:00
06/08
Brackley Town 2-0 Scarborough

21:00
06/08
Boston United 3-5 Southport FC

22:59
06/08
Skanstes SK 0-0 FK Smiltene BJSS

21:00
06/08
Saldus SS/Leevon 0-2 Riga FC II

19:00
06/08
Olaine 2-3 JDFS Alberts

15:30
06/08
1 Shan United 1-0 YANGON UNITED 2

02:00
07/08
Mladost Lucani 2-2 Radnicki Nis

23:55
06/08
Backa Topola 0-1 Novi Pazar

15:30
06/08
Adelaide Olympic 2-3 Cumberland United FC

12:30
06/08
Sturt Lions 0-1 Metrostars SC

12:30
06/08
Adelaide Panthers 1-3 Adelaide City FC

12:30
06/08
Campbelltown City SC 2-1 Croydon Kings 1

12:30
06/08
Adelaide Comets FC 7-0 Adelaide United FC (Youth) 1

12:00
06/08
West Torrens Birkalla 2-3 White City Woodville

12:00
06/08
1 Pires U20 3-3 Cockburn City U20

12:00
06/08
Sorrento F.C. U20 0-6 Perth Glory FC U20

12:00
06/08
Inglewood United U20 2-2 FloreatAthena U20

12:00
06/08
2 Bayswater U20 0-3 Stirling Macedonia U20

12:00
06/08
Perth RedStar FC U20 2-1 Balcatta U20

12:00
06/08
Gwelup Croatia U20 6-1 Armadale SC U20 1

12:00
06/08
Perth Glory FC U20 6-0 Sorrento F.C. U20

10:00
07/08
Sacramento Republic FC 1-1 Rio Grande Valley

09:30
07/08
Phoenix Rising FC 0-0 Las Vegas Lights

09:00
07/08
San Diego loyalty 3-0 San Antonio

09:00
07/08
Orange County Blues FC 3-3 Colorado Springs Switchbacks FC

09:00
07/08
Monterey Bay FC 1-0 El Paso Locomotive FC

08:20
07/08
New Mexico United 0-3 Miami FC

07:30
07/08
Memphis 901 3-1 Hartford Athletic

07:00
07/08
Louisville City FC 4-1 Charleston Battery 1

06:30
07/08
Tampa Bay Rowdies 1-0 Detroit City

06:30
07/08
Loudoun United 2-0 Los Angeles Galaxy II

06:30
07/08
Birmingham Legion 6-0 Atlanta United FC II

06:00
07/08
Indy Eleven 0-2 Pittsburgh Riverhounds 1

00:00
07/08
Medkila (nữ) 0-1 KIL/Hemne (nữ)

20:00
06/08
Tobermore United FC 1-3 Banbridge Town

20:00
06/08
Lisburn Distillery 2-1 PSNI

20:00
06/08
Dollingstown 2-1 Ballymacash Rangers

22:59
06/08
FK Kosice 0-0 KFC Komarno 1

22:00
06/08
Slavoj Trebisov 1-1 TJ Spartak Myjava

22:00
06/08
MSK Puchov 3-1 Dolny Kubin

22:00
06/08
Humenne 2-1 Sokol Dolna Zdana

22:00
06/08
MFK Dubnica nad Vahom 3-0 Slovan Bratislava B

22:00
06/08
MSK Zilina B 8-3 Lachabadisilahua

21:00
06/08
Fjardab Hottur Leiknir (nữ) 3-0 Grindavik (nữ)

21:00
06/08
Partick Thistle 1-1 Hamilton Academical

21:00
06/08
Greenock Morton 1-0 Cove Rangers

21:00
06/08
Arbroath 0-0 Inverness

21:00
06/08
Raith Rovers 0-1 Dundee

01:00
07/08
Atletico Catarinense 1-2 Metropolitano SC 1

16:00
06/08
Dianella White Eagles 1-4 Olympic Kingsway SC

14:00
06/08
Subiaco AFC 0-1 Murdoch Uni Melville

14:00
06/08
Western Knights 2-1 Fremantle City

14:00
06/08
1 Forrestfield United 1-1 Rocking ham City

14:00
06/08
Quinns FC 1-8 Mandurah City

14:00
06/08
Joondalup United 0-3 UWA-Nedlands FC

23:20
06/08
Scunthorpe United 2-1 Yeovil Town

21:00
06/08
Notts County 3-0 Maidenhead United

21:00
06/08
Dorking 2-2 Chesterfield 2

21:00
06/08
Dagenham Redbridge 2-2 Gateshead

21:00
06/08
Barnet 2-0 Halifax Town 1

21:00
06/08
York City 2-0 Woking

21:00
06/08
Altrincham 1-1 Maidstone United 1

21:00
06/08
Wrexham 2-1 Eastleigh

21:00
06/08
Aldershot Town 1-4 Solihull Moors

21:00
06/08
Wealdstone FC 3-2 Bromley

21:00
06/08
Torquay United 0-0 Oldham Athletic 1

21:00
06/08
Southend United 0-1 Boreham Wood 2

22:59
06/08
Throttur Reykjavik 6-1 KF Fjallabyggdar

22:00
06/08
Haukar Hafnarfjordur 2-2 Volsungur husavik

22:00
06/08
Magni 2-0 IR Reykjavik

21:00
06/08
Vikingur Olafsvik 1-1 HotturHuginn

08:15
07/08
1 Millonarios 4-2 Deportivo Cali

06:10
07/08
Alianza Petrolera 0-2 Atletico Nacional Medellin

04:05
07/08
Deportes Tolima 2-2 Jaguares de Cordoba

02:00
07/08
Envigado FC 1-2 Union Magdalena

21:00
06/08
East Stirlingshire 1-1 Caledonian Braves

21:00
06/08
Tranent Juniors 2-1 Stirling University

21:00
06/08
Broomhill FC 3-2 Berwick Rangers

21:00
06/08
Hearts (R) 2-2 Civil Service Strollers FC

21:00
06/08
Glasgow Rangers Reserve 3-2 Cowdenbeath

21:00
06/08
Dalbeattie Star 2-5 Cumbernauld Colts

21:00
06/08
Spartans 4-1 Gala Fairydean

21:00
06/08
Gretna 7-2 Edinburgh University FC

01:00
07/08
LHospitalet 1-2 AE Prat

00:30
07/08
UE Castelldefels 0-0 Lleida

00:30
07/08
FC Vilafranca 0-2 Gimnastic Tarragona

00:00
07/08
UE Vilassar de Mar 0-1 CF Peralada

22:59
06/08
UE Tona 0-4 Barcelona B

17:35
06/08
Adelaide Hills 0-1 Fulham United FC

12:30
06/08
West Adelaide SC 3-3 Playford City Patriots

12:30
06/08
Adelaide Victory 0-1 Para Hills Knlghts SC

12:30
06/08
Poet Adelarde Pirates 3-2 Eastern United 1

12:30
06/08
Adelaide Raiders SC 3-0 Adelaide University SC

12:00
07/08
1 Manly United 0-0 Blacktown City Demons

14:00
06/08
1 Marconi Stallions 0-1 A.P.I.A. Leichhardt Tigers

16:30
06/08
Marconi Stallions U20 1-0 Wollongong Wolves U20

14:50
06/08
Hakoah Sydney City East U20 4-3 SD Raiders U20

21:00
06/08
Sundby BK (nữ) 1-2 Fortuna Hjorring (nữ)

17:30
06/08
Malki SC 0-5 Langsning SC

05:00
07/08
Unam Pumas (nữ) 3-0 Saint Louis Athletica (nữ)

00:00
07/08
Cruz Azul (nữ) 0-1 Santos Laguna (nữ)

01:00
07/08
Sutjeska Foca 3-1 Ljubic Prnjavor

22:30
06/08
FK Tekstilac 0-0 Drina Zvornik

22:30
06/08
FK Modrica 4-1 FK Podrinje

22:30
06/08
Laktasi 1-1 Zeljeznicar Banja Luka

22:30
06/08
FK Krupa 4-0 Rudar Prijedor

23:30
06/08
1 Puebla U20 1-2 Pumas U20

22:59
06/08
Santos Laguna U20 2-1 CDSyC Cruz Azul U20

21:00
06/08
Monterrey U20 2-0 Leon U20

22:59
06/08
Trnje 3-1 NK Hrvatski VP

03:00
07/08
Audax Italiano (nữ) 1-1 Universidad de Chile (nữ)

01:40
07/08
Deportivo Armenio 0-0 Talleres Rem de Escalada

01:30
07/08
UAI Urquiza 1-0 Villa San Carlos

01:30
07/08
Ituzaingo 0-2 Club Atletico Acassuso

23:10
06/08
CA Fenix Pilar 4-0 Colegiales

18:00
06/08
FK Valmiera 6-1 Tukums-2000

09:10
07/08
Valentine Phoenix Reserves 1-2 Cooks Hill United Reserves

09:00
07/08
Broadmeadow Magic Reserves 4-2 Charlestown Azzurri Reserves

22:30
06/08
Indjija 2-2 Metalac Gornji Milanovac

22:30
06/08
FK Radnicki Novi Belgrad 1-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica

22:30
06/08
FK Graficar Beograd 5-1 FK Loznica

03:00
07/08
1 Rodelindo Roman 2-3 San Marcos de Arica

03:00
07/08
CD Trasandino de Los Andes 1-0 San Antonio Unido 1

02:30
07/08
Deportes Valdivia 3-0 Deportes Limache

02:00
07/08
Quintero Unido 1-2 CD Municipal Mejillones

02:00
07/08
Deportes Union Companias 1-1 Municipal Salamanca 1

02:00
07/08
Provincial Ovalle 5-1 Municipal La Pintana

01:00
07/08
Municipal Santiago 1-0 AC Colina 1

17:35
06/08
Darwin Olympics 2-2 Darwin Hearts 1

13:30
06/08
2 University Azzurri FC 1-4 Mindil Aces

09:00
07/08
1 Xelaju MC 1-0 Malacateco

07:00
07/08
Deportivo Mixco 1-1 C.S.D. Comunicaciones

21:00
06/08
Thor Akureyri 1-0 Vestri

22:00
06/08
FK Transinvest 3-0 Sveikata

22:00
06/08
FM Fortuna 4-2 Hegelmann Litauen II

19:00
06/08
FK Kauno Zalgiris II 0-0 Silute

12:00
06/08
Thornton Reid Backus 1-3 New Lambton FC

09:30
07/08
Central Valley Fuego 0-1 Omaha

08:00
07/08
Northern Colorado 2-0 Tormenta FC

06:30
07/08
Chattanooga Red Wolves 5-1 Greenville Triumph

06:20
07/08
Richmond Kickers 3-1 FC Tucson 1

22:00
06/08
1 FC Timisoara 1-0 Unirea Constanta

15:30
06/08
FC Otelul Galati 0-0 CSM Politehnica Iasi

15:00
06/08
ACS Viitorul Selimbar 1-0 FC Brasov

15:00
06/08
Gloria Buzau 1-0 Ripensia Timisoara

15:00
06/08
Concordia Chiajna 0-3 CSM Slatina

15:00
06/08
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 0-1 ACS Dumbravita

15:00
06/08
Unirea Dej 2-1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

16:15
06/08
University of Queensland 2-4 The Lakes

15:00
06/08
Acacia Ridge 3-2 Pine Hills

15:00
06/08
Bayside United FC 1-0 The Gap BPL

15:00
06/08
Mount Gravatt Hawks 1-1 Centenary Stormers

22:59
06/08
1 Dinamo Tbilisi II 3-2 FC Sioni Bolnisi

20:00
06/08
WIT Georgia Tbilisi 1-1 Lokomotiv Tbilisi

16:05
06/08
Perth RedStar (nữ) 6-2 Subiaco AFC (nữ)

16:30
06/08
Lion City Sailors 4-0 Balestier Khalsa FC

08:00
07/08
1 Municipal Liberia 1-1 AD Carmelita 2

03:00
07/08
Futbol Consultants Moravia 1-1 Limon FC

14:00
06/08
Perth RedStar 5-1 Balcatta FC

14:00
06/08
Inglewood United 0-1 Floreat Athena

14:00
06/08
Willip 2-2 Armadale SC

14:00
06/08
1 Bayswater City 1-3 Stirling Macedonia

14:00
06/08
Perth SC 3-3 Cockburn City

20:00
06/08
Terengganu 1-1 Selangor

20:05
06/08
Cranborne Bullets 1-1 Whawha FC

18:00
06/08
ZPC Kariba 0-0 Bulawayo City

00:00
07/08
Etzella Ettelbruck 2-0 CS Petange

08:00
07/08
1 Delfin SC 0-3 Club Sport Emelec

05:30
07/08
Guayaquil City 0-0 Macara

03:00
07/08
Orense SC 1-2 Independiente Jose Teran

01:00
07/08
1 Assisense SP U20 1-1 Ibrachina Youth

18:00
06/08
FC Vitebsk Reserves 1-3 Energetik-BGU Minsk Reserves

14:00
06/08
Canberra FC 7-0 Cooma Tigers

12:00
07/08
Central Coast Mariners (Youth) 4-0 St George Saints

16:05
06/08
St George City FA 2-0 Hills Brumbies

16:05
06/08
Blacktown Spartans 1-2 Western Sydney Wanderers AM

16:05
06/08
Hake Ya Dong in Sydney City 4-0 SD Raiders FC

14:00
06/08
Bonnyrigg White Eagles 4-1 Northern Tigers

10:20
07/08
Solomon Warriors FC 9-0 Real Kakamora

20:00
06/08
Siauliai B 1-2 Babrungas

19:00
06/08
Marijampole City 1-5 Ekranas Panevezys

16:00
06/08
FK Riteriai B 1-2 Atomsfera Mazeikiai

19:30
06/08
Ekwendeni Hammers 1-2 Blue Eagles

22:00
06/08
Nove Mesto 4-3 Inter Bratislava

22:00
06/08
Slovan Duslo Sala 0-1 Jednota Banova

22:00
06/08
SKF Sered 4-0 SK Vrakuna Bratislava

22:00
06/08
Lipany 2-1 FK Svidnik

22:00
06/08
OK castkovce 3-1 Podkonice

22:00
06/08
Lucenec 3-1 Giraltovce

22:00
06/08
Poprad 1-0 Namestovo

22:00
06/08
MFK Vranov nad Topou 1-1 Partizan Bardejov

22:00
06/08
Syrianska FC 1-0 Enskede IK

22:00
06/08
FC Gute 0-0 Ragsveds IF

21:30
06/08
IFK Lidingo FK 1-1 Syrianska Botkyrka IF

21:00
06/08
1 Vanersborg FK 0-1 Lidkopings FK 1

21:00
06/08
Mjolby AI FF 1-5 Ahlafors IF

21:00
06/08
Osterlen FF 2-0 Rappe GOIF

21:00
06/08
Eslovs BK 0-2 Hogsby IK

21:00
06/08
BK Astrio 4-0 Assyriska BK

21:00
06/08
Asarums IF FK 0-2 Ariana

21:00
06/08
Storfors AIK 0-2 IF Algarna 1

21:00
06/08
IFK Osterakers Fk 1-2 Kvarnsvedens IK

21:00
06/08
Kungsangens IF 3-0 Korsnas IF FK

21:00
06/08
Hudiksvalls ABK 3-2 Jarfalla

20:00
06/08
1 Nordvarmland FF 1-2 Kumla

20:00
06/08
Gottne IF 1-1 Bodens BK

19:00
06/08
Kiruna FF 0-1 Sandviks IK

19:00
06/08
IK Gauthiod 0-1 Angered BK

19:00
06/08
Nosaby IF 0-2 Karlskrona AIF

19:00
06/08
Vastra Frolunda 1-0 Onsala BK

19:00
06/08
Umea FC Academy 0-2 Friska Viljor FC

19:00
06/08
Trosa Vagnhärad SK 2-3 Huddinge IF

19:00
06/08
Skelleftea FF 2-2 IFK Lulea 1

19:00
06/08
Smedby AIS 1-2 Nykopings BIS

18:00
06/08
Landvetter IS 0-0 Husqvarna

17:00
06/08
Ytterhogdal IK 2-3 Bergnasets AIK

21:00
06/08
Kormakur 0-1 UMF Sindri Hofn

21:00
06/08
KFS Vestmannaeyjar 2-1 UMF Vidir

21:00
06/08
Ellidi 3-0 IH Hafnarfjordur

02:00
07/08
Central San Jose 0-1 IA Rio Negro de San Jose

10:00
07/08
Spirit FC 2-1 Sydney United

01:00
07/08
Biel Bienne 0-3 Stade Nyonnais

23:30
06/08
FC Tuggen 1-2 SV Hongg

22:59
06/08
FC Paradiso 4-1 FC Kosova Zurich

22:59
06/08
Chenois 1-0 FC Naters

22:59
06/08
FC Emmenbrucke 2-3 solothurn

22:30
06/08
Kriens 2-0 SC Cham

22:30
06/08
FC Martigny Sports 0-4 Echallens

22:30
06/08
Weesen 5-3 Grasshoppers U21

22:00
06/08
US Terre Sainte 2-1 Meyrin

22:00
06/08
Grand Saconnex 2-1 Concordia Lausanne

22:00
06/08
Etoile Carouge 3-0 FC Rapperswil-Jona

22:00
06/08
Bulle 2-2 Chiasso 1

22:00
06/08
Concordia 2-0 Rotkreuz

22:00
06/08
Bassecourt 0-2 FC Schotz

22:00
06/08
Uzi 1-6 FC Winterthur U21

21:30
06/08
La Chaux-de-Fonds 0-2 Servette U21

21:00
06/08
Bruhl SG 4-0 YF Juventus Zurich

21:00
06/08
FC Wettswil Bonstetten 1-3 Lugano U21

21:00
06/08
Wohlen 1-1 FC Munsingen

21:00
06/08
Breitenrain 4-1 FC Luzern U21

21:00
06/08
Muri 0-4 Neuchatel Xamax FCS U21

21:00
06/08
1 Bavois 0-3 Zurich B team

21:00
06/08
Baden 0-0 Basuli B team

21:00
06/08
FC St.Gallen U21 3-4 Young Boys U21

21:00
06/08
Koniz 0-2 Delemont

21:00
06/08
Kreuzlingen 1-3 Taverne

21:00
06/08
FC Gossau 2-1 USV Eschen Mauren

21:00
06/08
Freienbach 2-1 FC Linth 04

21:00
06/08
FC Thun U21 3-3 Langenthal

21:00
06/08
FC Black Stars Basel 2-0 SC Dornach

20:00
06/08
FC Sion U21 0-0 FC Coffrane

21:00
06/08
SJK Akatemia 3-4 JaPS

21:00
06/08
PIF Parainen 1-4 KTP Kotka

16:05
06/08
Magpies Crusaders 0-4 Redlands United FC

15:00
06/08
Rochedale Rovers 2-1 Western Pride

08:30
07/08
1 CD Vida 1-0 Olancho FC

08:30
07/08
CD Olimpia 2-0 CD Victoria

08:15
07/08
Honduras Progreso 0-2 Marathon

06:00
07/08
Lobos UPNFM 2-0 Real Sociedad Tocoa

19:00
06/08
Heider SV 6-1 SV Grun-Weib Siebenbaumen

19:00
06/08
SV Frisia 03 0-4 FC Kilia Kiel

19:00
06/08
TSV Pansdorf 1-2 Eckernforder SV

19:00
06/08
Union Neumunster 0-3 TSB Flensburg

18:30
06/08
TSV Bordesholm 4-1 Dornbreite Lubeck

21:00
06/08
The union of mole 1-0 Schaerbeek Evere

22:00
06/08
FK Aktobe Lento 1-0 Maktaaral

19:55
06/08
FK Atyrau 0-0 FK Aksu

02:00
07/08
River Plate (PAR) 1-1 Sportivo San Lorenzo

21:00
06/08
Guarani de Trinidad 1-2 Sol de America Pastoreo

21:00
06/08
1 Deportivo Santani 2-3 Atyra FC 1

03:00
07/08
Santiago de Cuba (nữ) 2-0 Holguin (nữ)

03:00
07/08
Villa Clara (nữ) 7-0 FC Cienfuegos (nữ)

22:59
06/08
Qarabag 3-1 Sabail

05:00
07/08
Gremio Novorizontin 0-1 Londrina PR

05:00
07/08
Cruzeiro (MG) 2-0 Tombense

02:30
07/08
Bahia 1-0 Centro Sportivo Alagoano

02:00
07/08
FK Iskra Danilovgrad 0-0 FK Rudar Pljevlja

02:00
07/08
Mornar 2-1 FK Sutjeska Niksic

01:00
07/08
Jedinstvo Bijelo Polje 0-1 OFK Petrovac

01:00
07/08
Jezero Plav 2-1 Arsenal Tivat

01:00
07/08
Maritzburg United 1-1 Sekhukhune United

22:30
06/08
Royal AM 1-0 Kaizer Chiefs

20:00
06/08
Orlando Pirates 1-0 Moroka Swallows

20:00
06/08
Lamontville Golden Arrows 0-2 Richards Bay

19:55
06/08
Marumo Gallants FC 0-0 Stellenbosch FC

03:30
07/08
CD Los Chankas Reserves 1-2 FBC Melgar Reserves

00:00
07/08
Comerciantes Unidos Reserves 2-5 AD Tarma Reserves

22:59
06/08
FC Carlos Stein Reserves 2-1 Carlos Mannucci Reserves

22:59
06/08
1 Sport Huancayo Reserves 4-1 UTC Cajamarca Reserves 1

22:59
06/08
Union Huaral Reserves 2-1 Deportivo Llacuabamba Reserves

22:00
06/08
Cesar Vallejo Reserves 2-1 Atletico Grau Reserves

01:30
07/08
Longford Town 2-0 Cobh Ramblers

20:00
06/08
SAPA 2-2 EPS Reservi

19:00
06/08
OPS-jp 0-0 PS Kemi Kings

19:00
06/08
Malmin Palloseura Helsinki 7-1 TuPS 1

18:00
06/08
ToVe Pori 2-2 Aifk Turku

18:00
06/08
Herto 0-1 ToTe

18:00
06/08
KJP 6-1 Ri Pa 1

17:30
06/08
KoiPS 2-1 FC Kuusysi

22:00
06/08
Vikingur Gotu 6-1 07 Vestur Sorvagur 1

06:30
07/08
Deportivo Mictlan 0-0 Club Aurora

04:00
07/08
1 Chimaltenango FC 0-0 Deportivo Sanarate

02:30
07/08
1 Suchitepequez 3-1 Coatepecano IB

02:00
07/08
Puerto San Jose 4-2 Marquense

22:00
06/08
1 C.S.D. Comunicaciones B 0-0 CD Zacapa

20:00
06/08
Baikonur 1-1 Lashyn Karatau

19:30
06/08
Akademiya Ontustik 5-3 Astana B 2

19:00
06/08
Yassy Turkistan 4-3 Bulat Temirtau

18:00
06/08
Ekibastuzets 0-3 Kairat Academy

18:00
06/08
Zhenis 1-0 Tarlan

19:00
06/08
Boldklubben AF 1893 (nữ) 0-1 Aalborg (nữ)

19:00
06/08
BK Frem 1-1 HIK Hellerup

19:00
06/08
Brabrand 1-3 Esbjerg

19:00
06/08
Kolding FC 1-0 Jammerbugt

19:00
06/08
Roskilde 3-0 AB Copenhagen

18:00
06/08
Skive IK 1-1 B93 Copenhagen

17:00
06/08
Gimhae City 0-2 Cheonan City

20:00
06/08
IFK Kalmar (nữ) 0-2 Kristianstads DFF (nữ)

19:45
06/08
1 Kohtla Jarve JK Jarve 0-4 Tallinna FC Levadia B

19:00
06/08
Viimsi MRJK 0-1 Halliu football College

19:00
06/08
FC Nomme United 3-0 Parnu JK

19:00
06/08
Elva 9-0 Viljandi Tulevik

20:00
06/08
NJS (nữ) 0-3 Honka Espoo (nữ)

18:00
06/08
HPS (nữ) 0-4 KuPs (nữ)

01:00
07/08
Boston City FC Brasil U20 2-0 Pouso Alegrense U20

20:55
06/08
AC Tres Coracoes U20 2-1 Araguari AC U20

20:10
06/08
America TO MG U20 1-0 Santarritense U20

20:00
06/08
Betis FC U20 2-1 Uberlandia Youth

19:00
06/08
Inter De Minas U20 0-1 Coimbra EC U20

22:00
06/08
SpVgg Hankofen-Hailing 1-0 VfB Eichstatt

22:00
06/08
TSV Aubstadt 1-1 Te Cu Kukuh Atta Seip

22:00
06/08
TSV Rain Am Lech 3-1 FV Illertissen

21:00
06/08
SSV Jeddeloh 3-3 Eintracht Norderstedt

20:10
06/08
BSV Rehden 2-0 Hannover 96 Am

19:10
06/08
Wacker Burghausen 3-1 Unterhaching 1

19:05
06/08
Nurnberg (Youth) 0-1 FC Pipinsried

19:00
06/08
Wuppertaler 2-2 Wiedenbruck

19:00
06/08
Rot-Weiss Oberhausen 2-1 SV Straelen

19:00
06/08
FSV Mainz 05 (Youth) 0-4 SSV Ulm 1846

19:00
06/08
Wurzburger Kickers 7-1 SpVgg Ansbach

19:00
06/08
Eintracht Trier 3-0 Astoria Walldorf

19:00
06/08
FSV Frankfurt 1-0 TSG Balingen

19:00
06/08
Greuther Furth (Youth) 0-1 DJK Vilzing

19:00
06/08
Duren 1-0 Monchengladbach AM.

19:00
06/08
Red and White Koblenz 1-3 FC 08 Hombrug

19:00
06/08
SG Barockstadt 1-0 TSV Steinbach Haiger

19:00
06/08
Rot-Weiss Ahlen 8-0 Wattenscheid 09

19:00
06/08
Freiberg 1-2 Vfr Aalen

19:00
06/08
Bahlinger 3-2 VfB Stuttgart II

18:30
06/08
ZFC Meuselwitz 1-2 Berliner FC Dynamo

18:30
06/08
ETSV Weiche Flensburg 2-1 Bremer SV

18:00
06/08
Chemnitzer 3-0 Tennis Borussia Berlin 1

18:00
06/08
Carl Zeiss Jena 1-1 BFC Viktoria 1889

06:45
07/08
Blooming 1-0 Real Tomayapo

04:15
07/08
Club Guabira 1-0 Royal Pari FC

02:00
07/08
Independiente Petrolero 4-1 Jorge Wilstermann

22:30
06/08
Vlazrimi Struga 3-0 Pobeda Prilep

22:00
06/08
Dinamo-Auto 0-0 Zimbru Chisinau

22:00
06/08
FC Sfintul Gheorghe 1-3 Sheriff Tiraspol

23:30
06/08
FC Koper U19 0-0 NK Maribor U20

22:59
06/08
NK Publikum Celje U19 1-2 Brinje Grosuplje U19

20:15
06/08
Nebitchi 0-1 Sagadam FK

20:00
06/08
Energetik Mary 1-2 FC MERW

21:00
06/08
ASV Cham 1-1 TSV Kornburg

21:00
06/08
TSV Abtswind 1-2 Eintracht Bamberg

20:00
06/08
SpVgg Weiden 4-0 FC Geesdorf

20:00
06/08
Bayern Hof 1-3 ATSV Erlangen

20:00
06/08
1 SV Donaustauf 1-2 SC Eltersdorf

19:00
06/08
DJK Don Bosco Bamberg 2-3 DJK Gebenbach

19:00
06/08
Grossbardorf 1-2 ASV Neumarkt

21:00
06/08
Fleetwood Town 2-1 Plymouth Argyle

21:00
06/08
Portsmouth 0-0 Lincoln City

21:00
06/08
Exeter City 4-0 Port Vale

21:00
06/08
Peterborough United 3-0 Morecambe

21:00
06/08
Barnsley 1-0 Cheltenham Town

21:00
06/08
Bolton Wanderers 3-0 Wycombe Wanderers

21:00
06/08
Forest Green Rovers 1-2 Ipswich Town

21:00
06/08
1 Burton Albion 0-4 Bristol Rovers

21:00
06/08
Milton Keynes Dons 0-1 Sheffield Wednesday

21:00
06/08
1 Shrewsbury Town 0-1 Accrington Stanley

21:00
06/08
Charlton Athletic 1-0 Derby County

21:00
06/08
Oxford United 1-0 Cambridge United

10:00
07/08
Association Sportive Venus 1-0 Lae City 1

07:00
07/08
Central Coast 3-1 ABM Galaxy

15:00
06/08
Geelong Sc 4-0 Springvale White Eagles

12:00
06/08
Mornington 2-0 Warragul Utd

12:00
06/08
Beaumaris 3-0 Eltham Redbacks

20:30
06/08
Akzhayik Uralsk Reserves 4-1 FK Aktobe Reserves

18:30
06/08
Khan Tengri FC 3-0 Zhetysu Taldykorgan Reserves 1

18:00
06/08
1 FC Aqtobe City 0-1 Kaisar Kyzylorda Reserves 1

17:35
06/08
Ordabasy Reserves 0-5 Turan Turkistan Reserves

17:00
06/08
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 0-2 FK Taraz Reserves

15:00
06/08
Xinjiang Tianshan Leopard 1-5 Kunshan FC

15:00
06/08
Jiangxi Liansheng FC 1-4 Nantong Zhiyun

21:00
06/08
Kjelsas 2-2 Ullensaker/Kisa IL

21:00
06/08
Levanger FK 5-0 Alta

19:00
06/08
Traff 1-1 Gjovik Lyn

19:00
06/08
Hodd 0-0 Baerum SK

02:00
07/08
Bahia de Feira BA 0-1 EC Sao Bernardo/SP

01:00
07/08
Portuguesa RJ 2-1 Nova Venecia FC

05:00
07/08
Serbian White Eagles 2-0 Toronto Falcons 2

20:00
06/08
Rodadau FC (nữ) 6-0 Merwe United ladies FC (nữ)

20:00
06/08
Johannesburg Uni (nữ) 2-3 JVW FC (nữ)

20:00
06/08
Kempton Park FC (nữ) 1-4 Blue Birds FC (nữ)

20:00
06/08
University of Western Cape 2-0 Golden Ladies (nữ)

20:00
06/08
TUT FC (nữ) 3-0 Ma Indies FC (nữ)

17:00
06/08
Ikamva (nữ) 1-5 Dangerous Heroes (nữ)

14:45
06/08
West Adelaide (nữ) 6-0 Adelaide University (nữ)

14:45
06/08
Adelaide Comets (nữ) 3-1 FFSA NTC Girls (nữ)

09:00
07/08
Napier City Rovers 2-0 Wellington Phoenix Reserve

22:59
06/08
VIFK 3-0 OTP

22:00
06/08
KaPa 8-0 LaPa

22:00
06/08
RoPS Rovaniemi 0-1 OLS Oulu

21:00
06/08
HJS Akatemia 2-1 EPS Espoo

21:00
06/08
PeKa 0-4 Kiffen Helsinki

21:00
06/08
JIPPO 3-1 Futura Porvoo

21:00
06/08
Jakobstads Bollklubb 1-2 Komeetat

17:00
06/08
NJS 3-3 PK Keski Uusimaa

00:00
07/08
Braga U19 3-1 Vitoria SC Guimaraes U19

22:59
06/08
SC Uniao Torreense U19 0-0 Vilafranquense U19

22:59
06/08
Casa Pia AC U19 3-3 Alverca U19

22:59
06/08
FC Famalicao U19 0-0 Gondomar U19

22:59
06/08
Anadia FC U19 1-2 Vizela U19

22:59
06/08
Tondela U19 0-1 Gil Vicente U19

22:59
06/08
GD Estoril-Praia U19 2-1 Vitoria FC Setubal U19

22:59
06/08
Pomaz 2-2 Abda SC-VVFK-BAU

22:59
06/08
Kiraly SZE 2-0 Veszprem

21:30
06/08
ENCS 2-3 Egri FC

21:30
06/08
Kjsujszallasi 0-2 Szegedi VSE

21:30
06/08
Ibrany SE 0-0 Mateszalkai MTK

21:30
06/08
Monostorpalyi 2-1 Sajobabony Vegyesz

21:30
06/08
Cigand SE 2-0 Tallya

21:30
06/08
Bagi 2-4 Tiszafuredi

21:30
06/08
Balatonlelle SE 0-1 Ivancsa

21:30
06/08
Andrashida SC 2-6 Beech Sigit

21:30
06/08
Kadarkut 3-1 Komlo Banyasz SK

21:30
06/08
Hegyeshalom 0-5 III.Keruleti TUE

21:30
06/08
Ercsi Kinizsi 1-2 Kaposvar

21:30
06/08
Sarvar FC 1-5 Nyergesujfalu

21:30
06/08
Hegyko 0-7 Tatabanya

21:30
06/08
Lajosmizse 2-0 Torokszentmiklos FC

21:30
06/08
Mezomegyer 2-3 REAC

21:30
06/08
Peceli Spartacus 0-2 FC Dabas

21:30
06/08
Bolcskei 2-1 RCO Agde

21:30
06/08
Salgotarjani Baratok TC 1-3 DEAC

21:30
06/08
Semjenhaza 0-1 Budaorsi SC

21:30
06/08
Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 5-2 BKV Elore

21:30
06/08
Nagyecsed RSE 0-1 Balassagyarmat SE

21:30
06/08
Vajta 0-3 Ocsard SE

21:30
06/08
Berkenye SE 1-4 Tiszaujvaros

21:30
06/08
Rakosmenti KSK 1-4 Jaszberenyi

21:30
06/08
Mohacs 0-3 Szekszard UFC

21:30
06/08
Tiszafoldvar VSE 0-6 ESMTK Budapest

21:30
06/08
1 Szolnoki MAV FC 1-0 Mako 1

21:30
06/08
Nagyatadi FC 1-0 Fonix

21:30
06/08
Tatai AC 6-1 Peti

21:30
06/08
Mezokovacshaz 1-5 Dunakeszi VSE

21:00
06/08
Issimo 3-2 Nagybajomi AC

20:00
06/08
Gerjeni SK 1-7 Lenti TE Sport

18:00
06/08
Felsozsolca 1-0 Bank SE

16:00
06/08
Gaskiar 1-1 Korosladany MSK

15:00
06/08
Balatonszepezd 1-0 Papai Perutz

15:00
06/08
Fovarosi Vizmuvek 2-2 Fuzesgyarmati SK

19:00
06/08
JK Tallinna Kalev (nữ) 0-3 Tammeka Tartu (nữ)

22:59
06/08
Stal Brzeg 1-0 Chrobry Glogow II

22:59
06/08
Polonia Bytom 4-0 Warta Gorzów Wielkopolski

22:00
06/08
Ursus Warszawa 2-2 Blonianka Blonie

22:00
06/08
Wisloka Debica 2-1 LKS Lagow

22:00
06/08
Gawin Sleza Wroclaw 2-1 Gornik II Zabrze

22:00
06/08
Sieradz 3-1 Jagiellonia Bialystok II

22:00
06/08
Jarota Jarocin 0-2 Pogon Szczecin II

22:00
06/08
Concordia Elblag 0-2 LKS Lodz II

22:00
06/08
Odra Wodzislaw Slaski 3-3 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie

22:00
06/08
Avia Swidnik 3-1 Czarni Polaniec

22:00
06/08
Korona II Kielce 0-0 Podhale Nowy Targ

19:00
06/08
Unia Solec Kujawski 0-1 Cartusia

19:00
06/08
1 Unia Tarnow 0-2 Sokol Sieniawa

18:00
06/08
Miedz Legnica II 2-2 LKS Goczalkowice Zdroj

18:00
06/08
Cracovia II 4-2 Stal Stalowa Wola

18:00
06/08
Unia Swarzedz 3-1 Baltyk Gdynia

18:00
06/08
Vineta Wolin 1-3 Zawisza Bydgoszcz SA

17:00
06/08
Legia Warszawa B 1-1 Pogon Grodzisk Mazowiecki

17:00
06/08
KS Wieczysta Krakow 2-0 KSZO Ostrowiec 1

17:00
06/08
Gedania Gdansk 2-5 Stargard Szczecinski

17:00
06/08
Wikielec 3-0 Huragan Morag

17:00
06/08
Rakow Czestochowa 2 2-1 MKS Kluczbork

16:00
06/08
Arka Gdynia II 5-0 MKS Jantar Ustka 1

18:00
06/08
1 Buriram United 2-3 BG Pathum United

01:00
07/08
Fortaleza (nữ) 0-1 Real Ariquemes/RO (nữ)

15:15
06/08
SK Kladno 3-0 SK Mondi Steti

15:15
06/08
SK Petrin Plzen 0-2 SK Otava Katovice

15:15
06/08
Opava II 5-3 MFK Havirov

15:15
06/08
MSK Breclav 1-0 Havlickuv Brod

19:30
06/08
Karonga United 4-0 Rumphi United

19:30
06/08
Mighty Tigers 0-2 Sable Farming

00:00
07/08
Bohemians 1905 3-3 Banik Ostrava

21:00
06/08
Slovan Liberec 5-1 Teplice

21:00
06/08
Sigma Olomouc 0-2 Brno

21:00
06/08
FC Viktoria Plzen 2-1 Pardubice

16:15
06/08
1 Eastern Suburbs Brisbane 1-4 Brisbane City

15:15
06/08
Logan Lightning 3-2 Capalaba Bulldogs 1

03:00
07/08
Cusco FC 2-0 Deportivo Llacuabamba

07:00
07/08
Deportes Temuco 0-1 Puerto Montt

07:00
07/08
Universidad de Concepcion 3-0 CD Copiapo S.A. 1

01:00
07/08
G.San Martin Formosa 4-0 Gimnasia yTiro

01:00
07/08
Deportivo Camioneros 0-1 Club Ciudad de Bolivar

20:00
06/08
Singapore U16 1-2 Philippines U16

20:00
06/08
Indonesia U16 2-1 Vietnam U16

22:00
06/08
FK MAS Taborsko 1-1 Slavia Prague B

22:00
06/08
Lisen 3-0 SK Slovan Varnsdorf

22:00
06/08
SK Prostejov 1-1 Trinec

15:15
06/08
Chrudim 3-0 Marila Pribram 1

08:25
07/08
Plaza Amador 1-0 Tauro FC

06:15
07/08
1 Herrera FC 0-5 CA Independente

04:00
07/08
Veraguas FC 0-3 CD Universitario

21:00
06/08
Skjetten Fotball 1-4 Gjelleraasen IL

21:00
06/08
Melhus 3-1 Rana FK

21:00
06/08
Kolstad 3-2 Orkla

20:00
06/08
Nardo FK 5-1 Steinkjer FK

20:00
06/08
Sprint-Jeloy 1-1 Vindbjart

20:00
06/08
Eik-Tonsberg 2-0 Follo 1

20:00
06/08
Senja 2-1 Funnefoss/Vormsund

19:00
06/08
Uraedd FK 0-3 Pors Grenland

19:00
06/08
Randesund IL 3-1 Mandalskameratene

19:00
06/08
IL Express 1-1 Halsen 2

03:00
07/08
Libertad Gran Mamore FC 2-0 Universitario de Beni

22:00
06/08
Deportivo FATIC 7-0 Club Union Maestranza

22:59
06/08
Uerdingen KFC 05 1-0 Cronenberger SC

22:00
06/08
TSV Nördlingen 3-1 Gundelfingen

22:00
06/08
TSV Dachau 1865 1-1 FC Ismaning

21:00
06/08
Sportfreunde Eisbachtal 3-2 Gonsenheim

21:00
06/08
FC 1906 Erlensee 2-2 SV Unter-Flockenbach

21:00
06/08
Pforzheim 4-2 Rielasingen Arlen

20:30
06/08
1 Altona 93 2-1 TuS Osdorf

20:30
06/08
TSV Schott Mainz 2-1 TuS Koblenz

20:30
06/08
ATSV Mutschelbach 2-2 FSV Hollenbach

20:30
06/08
Holzhausen 0-4 Stuttgarter Kickers

20:00
06/08
TuS Dietkirchen 3-2 Rot-Weiss Hadamar

20:00
06/08
FC Hanau 93 2-1 Eintracht Frankfurt (Youth)

20:00
06/08
SV Curslack Neuengamme 1-1 Hamm United

20:00
06/08
SV Auersmacher 4-2 SV Morlautern

20:00
06/08
SV Weidenhausen 1-0 FC Giessen

20:00
06/08
FSV Fernwald 5-0 TSV Steinbach II

20:00
06/08
TSV Schwaben Augsburg 1-2 TSV Kottern

20:00
06/08
Waldgirmes 1-3 Rot-Weiss Walldorf

20:00
06/08
Bayern Alzenau 0-3 Steinbach

20:00
06/08
Viktoria Griesheim 2-2 Eintracht Stadtallendorf

19:35
06/08
Ludwigsfelder FC 1-3 Budissa Bautzen

19:30
06/08
SV Rugenbergen 0-2 Niendorfer TSV

19:00
06/08
SC Freital 2-0 FC Oberlausitz

19:00
06/08
1 TSG Backnang 1-4 Goppinger SV

19:00
06/08
Rostocker FC 1-0 Mahdov FC

19:00
06/08
SV Tasmania Berlin 2-1 RSV Eintracht

19:00
06/08
FC Karbach 2-2 Engers

19:00
06/08
FC Schoningen08 0-1 Freie Turnerschaft Braunschweig

19:00
06/08
1 VfR Garching 0-1 SV Kirchanschoring

19:00
06/08
TSV 1860 Munchen (Youth) 2-0 VFB Hallbergmoos

19:00
06/08
SV Blau-Weiss Zorbau 3-1 VFC Plauen

19:00
06/08
VfB 1921 Krieschow 1-4 Hallen

19:00
06/08
SV Westerhausen 0-8 Bischofswerdaer FV

19:00
06/08
FV Ravensburg 2-2 Neckarsulmer Sport-Union

18:00
06/08
FC Blaus Weiss 90 Berlin 4-1 SG Dynamo Schwerin

18:00
06/08
1 FSV Optik Rathenow 1-4 SC Staaken

22:00
06/08
Valerenga (nữ) 1-1 LSK Kvinner (nữ)

20:00
06/08
Stabaek (nữ) 0-1 Kolbotn (nữ)

20:00
06/08
Rosenborg BK (nữ) 5-0 Roa (nữ)

21:00
06/08
Turriff United 1-1 Keith

21:00
06/08
Strathspey Thistle 2-2 Deveronvale

21:00
06/08
Rothes 0-5 Inverurie Loco Works

21:00
06/08
Nairn County 0-5 Forres Mechanics

21:00
06/08
Lossiemouth 0-6 Buckie Thistle FC

21:00
06/08
fraserburgh 3-0 Wick Academy

21:00
06/08
Clachnacuddin 0-4 Brora Rangers

21:00
06/08
Brechin City 3-1 Formartine United

21:00
06/08
Banks o Dee 5-2 Huntly

01:00
07/08
Debrecin VSC 1-1 Kecskemeti TE

14:00
06/08
Dianella White Eagles Reserves 2-1 Olympic Kingsway Reserves

12:28
06/08
Subiaco AFC Reserves 2-3 Murdoch University Melville FC Reserves

12:00
06/08
Western Knights Reserves 0-1 Fremantle City FC Reserves

12:00
06/08
Forrestfield Utd Reserves 3-1 Rockingham City FC Reserves 2

15:30
06/08
Adelaide Hills Reserves 6-4 Fulham United FC Reserves

13:15
06/08
Adelaide Olympic Reserve 1-1 Cumberland United Reserves

21:00
06/08
1 Barwell 1-2 Hitchin Town

21:00
06/08
Alvechurch 3-0 Stourbridge 1

21:00
06/08
Rushden Diamonds 0-0 Needham Market

21:00
06/08
Tamworth 1-1 Ilkeston Town

21:00
06/08
Stratford Town 1-1 Bedford Town

21:00
06/08
Rushall Olympic 0-3 Coalville

21:00
06/08
Royston Town 3-1 Basford Utd

21:00
06/08
3 Leiston FC 3-2 Nuneaton Borough 2

21:00
06/08
Kings Langley 2-2 Mickleover Sports

21:00
06/08
Hednesford Town 0-1 Redditch United 1

21:00
06/08
Bromsgrove Sporting FC 1-2 St Ives Town

05:30
07/08
1 CS Cerrito 0-3 Boston River

01:00
07/08
Cerro Largo 1-1 Wanderers FC 1

22:40
06/08
CA River Plate 2-0 Plaza Colonia 1

04:00
07/08
Real Pilar 1-0 San Martin Burzaco

01:40
07/08
Berazategui 2-1 Leandro N Alem

01:30
07/08
1 Deportivo Laferrere 0-2 Deportivo Espanol

01:30
07/08
Victoriano Arenas 1-2 Liniers

00:00
07/08
Valenciennes 1-0 Le Havre

00:00
07/08
Paris FC 2-1 Quevilly

00:00
07/08
Pau FC 0-0 Dijon

00:00
07/08
Amiens 1-0 Annecy

00:00
07/08
1 Rodez Aveyron 0-3 Bordeaux

00:00
07/08
Grenoble 1-0 Sochaux

00:00
07/08
Stade Lavallois MFC 1-2 Guingamp

00:00
07/08
Chamois Niortais 1-4 Bastia

20:00
06/08
Saint Etienne 1-1 Nimes

18:00
06/08
Marila Pribram U19 0-4 Brno U19

18:00
06/08
MFK Karvina U19 3-3 Slavia Praha U19

17:15
06/08
Hradec Kralove U19 0-1 Mlada Boleslav U19

16:00
06/08
Pardubice U19 2-3 Sigma Olomouc U19

16:00
06/08
Vysocina Jihlava U19 1-1 Slovacko U19

15:30
06/08
Tescoma Zlin U19 5-2 Viktoria Plzen U19

00:00
07/08
Tigres U19 1-0 Independiente Santa Fe U19

04:05
07/08
Temperley 2-2 Nueva Chicago

02:40
07/08
Estudiantes de Caseros 3-2 Guillermo Brown

01:30
07/08
Deportivo Riestra 2-0 Sacachispas 1

01:30
07/08
1 Villa Dalmine 1-0 Ferrol Carril Oeste 1

01:00
07/08
Gimnasia Mendoza 0-0 Tristan Suarez 1

23:10
06/08
San Telmo 1-0 San Martin Tucuman

21:00
06/08
Alashkert 2-0 Ararat Yerevan

20:30
06/08
Noah 0-1 Lernayin Artsakh

22:00
06/08
FK Rostov (nữ) 1-7 Zenit St Petersburg (nữ)

20:00
06/08
Espoo (nữ) 2-0 Jyvaskylan Pallokerho (nữ)

18:00
06/08
PK Keski Uusimaa (nữ) 0-4 Ilves II (nữ)

19:00
06/08
Holstebro BK 0-1 Silkeborg KFUM

19:00
06/08
Naesby 1-1 Ishoj IF

18:45
06/08
FA 2000 0-4 Middelfart G og

18:00
06/08
Dalum 0-1 AB Tarnby

18:00
06/08
VSK Arhus 1-1 SfB Oure

18:00
06/08
Vanlose 4-2 IF Lyseng 1

22:59
06/08
Karlovy Vary Dvory 2-0 Bohemians1905 B

22:00
06/08
Blansko 0-5 Slavia Kromeriz

22:00
06/08
Sardice 7-0 SC Znojmo

22:00
06/08
Frydlant 2-1 Vitkovice 1

22:00
06/08
Frydek-Mistek 2-2 Zlin B

22:00
06/08
Uhersky Brod 2-1 Velke Mezirici

22:00
06/08
Zivanice 2-3 FK Kolin

22:00
06/08
Benesov 1-3 Slovan Velvary

19:30
06/08
Preddie J 2-1 SK Motorlet Praha 1

15:30
06/08
Ceske Budejovice B 0-2 FC Pisek

15:30
06/08
FK Prepere 0-6 Viktoria Zizkov

15:15
06/08
FK Zbuzany 1953 3-3 FK Kraluv Dvur

15:15
06/08
1 Loko Vltavin 1-2 Domazlice

15:15
06/08
FK Banik Sokolov 0-2 Viktoria Plzen B

15:15
06/08
Jablonec B 0-3 Usti nad Labem

21:00
06/08
Dorchester Town 2-1 North Leigh

21:00
06/08
Winchester City 0-3 Poole Town

21:00
06/08
Bracknell Town 2-2 Weston Super Mare

21:00
06/08
Tiverton Town 0-0 Harrow Borough

21:00
06/08
Salisbury FC 1-0 Beaconsfield SYCOB

21:00
06/08
Plymouth Parkway 2-2 Chesham United

21:00
06/08
Metropolitan Police 2-1 Hayes Yeading United

21:00
06/08
Hendon 0-1 Yate Town

21:00
06/08
Hartley Wintney 0-3 Swindon Supermarine

21:00
06/08
Hanwell Town 1-3 Truro City

21:00
06/08
Gosport Borough 3-2 Merthyr Town

17:00
06/08
Sri Lanka Police SC 2-4 Serendib SC

11:30
07/08
Canberra FC (nữ) 5-0 Wagga City Wanderers (nữ)

01:30
07/08
Central Ballester 1-0 Juventud Unida

01:30
07/08
Yupanqui 1-1 Deportivo Muniz

01:30
07/08
CA Lugano 0-0 Defensores de Cambaceres 1

21:30
06/08
1 Namest 1-3 Sapeli Polna

15:30
06/08
FC Irp Cesky Tesin 2-0 Slavia Orlova

15:15
06/08
Jesenik 2-1 SK Lipova(CZE)

02:00
07/08
Taquarussu EC U20 0-5 Palmas FR U20

01:30
07/08
Nacional AC U20 0-1 Independiente FSJ U20

01:30
07/08
Coritiba PR (Youth) 3-0 Apucarana SC U20 2

01:00
07/08
ASSU U20 1-0 Potiguar U20 1

01:00
07/08
Barra FC U20 1-1 Hercilio Luz U20

00:30
07/08
Visao Celeste RN Youth 3-2 America RN (Youth)

20:00
06/08
America-RJ U20 0-2 Olaria RJ U20

07:00
07/08
Nelson Suburbs 3-2 Ferrymead Bays

22:59
06/08
JK Welco Elekter 3-0 Rapla JK Atli

19:00
06/08
Tallinna JK Legion B 0-3 Tabasalu Charma

19:00
06/08
Tartu JK Maag Tammeka B 2-4 Tartu Kalev

22:00
06/08
SKA Khabarovsk 3-0 Akron Togliatti 1

17:00
06/08
Yenisey Krasnoyarsk 2-1 Veles

01:00
07/08
Inter Bebedouro/SP 3-1 Jose Byrness SP U23 1

01:00
07/08
Penapolense 1-0 Paulista(SP)

01:00
07/08
Gremio Prudente 2-0 XV de Jau

01:30
07/08
Cerrado EC 0-0 Goiania

01:30
07/08
Jaragua EC 1-1 Itumbiara EC GO

01:00
07/08
Santarritense FC 1-0 Pocos de Caldas FC

23:30
06/08
Nomme JK Kalju 6-0 JK Tallinna Kalev

21:00
06/08
Parnu JK Vaprus 0-1 FC Kuressaare

22:59
06/08
Al Orthodoxi (nữ) 0-1 Al Ahli Amman (nữ)

18:30
06/08
Svay Rieng FC 0-1 Visakha FC

18:30
06/08
Nagaworld FC 0-2 Angkor tiger FC

15:45
06/08
Boeung Ket Angkor 2-1 Phnom Penh FC

08:40
07/08
Diriangen 0-0 Managua FC

08:00
07/08
Deportivo Ocotal 1-1 Matagalpa FC 1

21:15
06/08
FK Zalgiris Vilnius 2-1 Banga Gargzdai

19:00
06/08
Dziugas Telsiai 2-2 Lietava Jonava

22:30
06/08
NK Rudar Velenje 1-1 NK Rogaska

22:30
06/08
Bistrica 1-1 Roltek Dob

22:30
06/08
NK Fuzinar 5-2 NK Bilje

02:00
07/08
Comercial-SP 0-1 Sertaozinho

01:00
07/08
Ah so Santa SP 1-1 Portuguesa Desportos

01:00
07/08
Desportivo Brasil SP 1-1 Primavera

21:00
06/08
Stirling Albion 2-2 Elgin City 1

21:00
06/08
Annan Athletic 2-1 Stenhousemuir

21:00
06/08
East Fife 0-3 Bonnyrigg Rose 1

21:00
06/08
1 Albion Rovers 1-2 Dumbarton

21:00
06/08
Forfar Athletic 2-0 Stranraer

21:00
06/08
Sogdiana Jizak 2-2 Pakhtakor 1

21:30
06/08
FC Espoo U20 4-3 FC Honka II U20

16:05
06/08
Inter Lions 0-2 Central Coast United FC

16:00
06/08
Bankstown United FC 3-1 Inner West Hawks

20:35
06/08
Ammanford 2-1 Swansea University

20:30
06/08
Connahs Quay Nomads FC 1-1 The New Saints

20:30
06/08
Trefelin 0-5 Taffs Well

20:30
06/08
Guilsfield 0-1 Ruthin Town FC

20:30
06/08
Pontypridd 2-0 Carmarthen

20:30
06/08
Aberystwyth Town 2-1 Llanidloes Town

20:30
06/08
Caersws 1-6 Holywell

19:00
06/08
Arsenal U21 3-1 Manchester United U21

05:00
07/08
Altos/PI 0-3 SC Paysandu Para

04:00
07/08
Ypiranga(RS) 5-0 Manaus (AM) 1

03:00
07/08
1 ABC RN 3-2 Sao Jose PoA RS 1

01:00
07/08
Uniclinic Atletico Cearense CE 0-2 Botafogo SP

13:00
06/08
Oakleigh Cannons 1-2 Bentleigh greens

23:10
06/08
Defensores de Belgrano (nữ) 1-1 Excursionistas (nữ) 1

21:00
06/08
Social Atletico Television (nữ) 1-2 River Plate (nữ)

21:00
06/08
Taunton Town 0-0 Welling United

21:00
06/08
Weymouth 1-3 Tonbridge Angels

21:00
06/08
Oxford City 1-3 Eastbourne Borough

21:00
06/08
Hungerford Town 0-1 Concord Rangers

21:00
06/08
Hemel Hempstead Town 1-0 Farnborough Town

21:00
06/08
Havant Waterlooville 3-1 Slough Town

21:00
06/08
Ebbsfleet United 3-0 Chippenham Town 1

21:00
06/08
Dulwich Hamlet 2-1 Braintree Town

21:00
06/08
Cheshunt 3-2 Hampton Richmond Borough

21:00
06/08
Worthing 1-1 Dover Athletic

21:00
06/08
Chelmsford City 1-1 St Albans City

21:00
06/08
Bath City 0-2 Dartford

02:00
07/08
Sarajevo 1-0 Posusje

22:00
06/08
Borac Banja Luka 1-0 FK Igman Konjic 1

08:10
07/08
Chattanooga 3-0 Maryland Bobcats FC

06:00
07/08
Michigan Stars 0-1 California Utd Strikers

05:00
07/08
Moca FC 0-0 UniversidadO M

12:00
07/08
Maitland 4-0 Lake Macquarie

11:30
07/08
1 Edgeworth Eagles FC 1-1 Lambton Jarvis 1

11:05
07/08
1 Valentine 2-3 Cooks Hill United 1

11:00
07/08
Broadmeadow Magic 2-0 Charleston City Blues 1

13:30
06/08
1 West Canberra Wanderers FC U23 2-1 Belconnen United U23

22:30
06/08
IFK Norrkoping DFK (nữ) 1-0 Ifo Bromolla IF (nữ)

20:00
06/08
Vaxjo (nữ) 3-1 Jitex DFF (nữ)

19:00
06/08
Sundsvalls DFF (nữ) 3-1 Alvsjo AIK FF (nữ)

18:00
06/08
Ravasens IK Karlskoga (nữ) 3-6 Lidkopings FK (nữ)

21:00
06/08
1 Clyde 2-2 Peterhead

21:00
06/08
Montrose 0-0 Queen of South

21:00
06/08
Alloa Athletic 3-1 Kelty Hearts

21:00
06/08
Airdrie United 4-0 Falkirk

21:00
06/08
1 Edinburgh City 0-3 Dunfermline Athletic

20:15
06/08
1 Rosario Central Reserves 2-0 Tigre Reserves

20:00
06/08
1 River Plate R 2-1 CA Independiente Reserves

20:00
06/08
Colon Reserves 0-2 Newell's Reserves