Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 07/08/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 07/08/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

22:30
07/08
West Ham United 0-2 Manchester City

20:00
07/08
Leicester City 2-2 Brentford

20:00
07/08
Manchester United 1-2 Brighton Hove Albion

22:30
07/08
FC Koln 3-1 Schalke 04 1

20:30
07/08
VfB Stuttgart 1-1 RB Leipzig

01:45
08/08
Marseille 4-1 Reims

22:05
07/08
Rennes 0-1 Lorient

20:00
07/08
Montpellier 3-2 Troyes

20:00
07/08
Lens 3-2 Stade Brestois

20:00
07/08
Lille 4-1 AJ Auxerre

20:00
07/08
Angers 0-0 Nantes

18:00
07/08
Toulouse 1-1 Nice

18:00
07/08
Sông Lam Nghệ An 0-0 Thanh Hóa FC

18:00
07/08
Nam Định FC 2-1 TP.HCM FC 1

17:30
07/08
Daegu FC 2-3 Incheon United

17:00
07/08
Jeonbuk Hyundai Motors 1-1 Ulsan Hyundai FC

17:00
07/08
Kawasaki Frontale 2-1 Yokohama Marinos

17:00
07/08
Shonan Bellmare 1-5 Consadole Sapporo

17:00
07/08
Sagan Tosu 2-0 Jubilo Iwata

16:00
07/08
FC Tokyo 0-2 Shimizu S-Pulse

19:00
07/08
Cangzhou Mighty Lions 2-0 Guangzhou Evergrande

18:30
07/08
Henan Songshan Longmen 3-0 Beijing Guoan

18:30
07/08
Meizhou Hakka 2-1 Wuhan FC

02:00
08/08
Ibiza Eivissa 0-0 Mallorca

01:45
08/08
AS Roma 5-0 FC Shakhtar Donetsk

01:30
08/08
CD Calamonte 0-1 CD Montijo

01:10
08/08
Barcelona 6-0 Pumas U.N.A.M.

01:00
08/08
Volos NFC 2-0 Pas Giannina

01:00
08/08
UD Santa Marta 0-1 CD Guijuelo

01:00
08/08
Velez CF 1-1 Atletico Mancha real

01:00
08/08
Albacete 1-0 Getafe

01:00
08/08
Volos NFC 2-0 PAS Gianena

00:00
08/08
Girona 1-1 Zaragoza

00:00
08/08
Real Murcia 1-0 Mar Menor

00:00
08/08
CF La Nucia 0-3 Elche

00:00
08/08
Atletico de Madrid (w) 6-1 Alhama CF (nữ)

00:00
08/08
1 Ionikos 2-2 Atromitos Athens 1

00:00
08/08
Goztepe 2-2 Altinordu

00:00
08/08
CF Rayo Majadahonda 2-1 Real Avila CF

23:30
07/08
Nocerina 1-1 Turris Neapolis

22:59
07/08
Atletico Madrid 4-0 Juventus

22:59
07/08
Imolese 2-1 Ravenna

22:45
07/08
Asteras Tripolis 0-1 OFI Crete

22:40
07/08
Dabba Al-Fujairah 3-3 Kazma

22:30
07/08
Robur Siena S.S.D. 1-1 Gubbio

20:00
07/08
Belasica Strumica 4-0 FK Sloga 1934 Vinica

20:00
07/08
Clitheroe 2-2 FC United of Manchester

19:10
07/08
Koln (nữ) 3-2 FC Twente Enschede (nữ)

19:05
07/08
USV Hercules 3-0 Koninklijke HFC

19:00
07/08
Folkestone 4-2 Ashford Utd

19:00
07/08
Orebro (nữ) 1-1 AIK Solna (nữ)

18:00
07/08
Real Sociedad (nữ) 0-3 Real Madrid (nữ)

18:00
07/08
Eintracht Frankfurt (nữ) 2-3 Hoffenheim (nữ)

15:30
07/08
Levante UD (nữ) 1-1 Osasuna (w)

15:00
07/08
FK Zeljeznicar Banja Luka U19 3-0 FK Sloga Doboj U19

18:00
07/08
1 Phố Hiến 1-3 Bà Rịa Vũng Tàu

17:00
07/08
Quảng Nam FC 3-0 Đắk Lắk

16:00
07/08
Phú Thọ 0-4 Công An Nhân Dân

08:05
08/08
Club America 2-1 FC Juarez

06:05
08/08
Pachuca 2-0 Tigres UANL 1

04:00
08/08
Atletico San Luis 1-2 Necaxa

00:00
08/08
Toluca 3-1 Club Tijuana 1

21:45
07/08
AZ Alkmaar 2-0 Go Ahead Eagles

19:30
07/08
NEC Nijmegen 0-1 FC Twente Enschede

19:30
07/08
Vitesse Arnhem 2-5 Feyenoord

17:15
07/08
Groningen 2-2 Volendam

02:30
08/08
GD Chaves 0-1 Vitoria Guimaraes 2

02:30
08/08
Portimonense 0-1 Boavista FC

00:00
08/08
Sporting Braga 3-3 Sporting CP

21:30
07/08
1 Santa Clara 0-0 Casa Pia AC

21:00
07/08
Dundee United 0-1 Livingston

18:00
07/08
Hibernian 1-1 Heart of Midlothian

22:30
07/08
IFK Varnamo 0-0 Djurgardens

22:30
07/08
Mjallby AIF 1-1 Elfsborg

20:00
07/08
Hammarby 3-0 GIF Sundsvall

20:00
07/08
IK Sirius FK 2-1 Malmo FF

20:00
07/08
Kalmar 1-0 AIK Solna

21:30
07/08
Lugano 1-2 Luzern

21:30
07/08
Basel 0-0 Young Boys

19:15
07/08
FC Zurich 0-3 FC Sion

01:45
08/08
Antalyaspor 0-1 Galatasaray

23:15
07/08
Karagumruk 2-4 Alanyaspor

23:15
07/08
Giresunspor 2-3 Adana Demirspor

01:00
08/08
Valerenga 4-0 Aalesund FK

22:59
07/08
Sandefjord 2-2 Viking

22:59
07/08
Stromsgodset 3-1 Sarpsborg 08

22:59
07/08
Lillestrom 1-1 Tromso IL

22:59
07/08
Haugesund 3-1 Jerv

22:59
07/08
1 Kristiansund BK 2-3 Molde

01:00
08/08
Gornik Zabrze 1-0 Rakow Czestochowa

22:30
07/08
Zaglebie Lubin 1-1 Lech Poznan

20:00
07/08
Warta Poznan 1-2 Pogon Szczecin

02:15
08/08
Monza 3-2 Frosinone

02:00
08/08
Salernitana 0-2 Parma

22:59
07/08
1 Verona 1-4 Bari

22:45
07/08
Venezia 2-3 Ascoli

02:00
08/08
Royal Antwerp 4-2 Oud Heverlee

23:30
07/08
Anderlecht 3-1 Seraing United

21:00
07/08
KAA Gent 2-1 Westerlo

18:30
07/08
Standard Liege 2-0 Cercle Brugge

01:30
08/08
Spartak Trnava 2-2 MSK Zilina

22:59
07/08
Slovan Bratislava 3-0 MFK Skalica

22:59
07/08
Sport Podbrezova 0-0 Dunajska Streda

02:00
08/08
NK Lokomotiva Zagreb 3-1 Rijeka

00:00
08/08
FK Sochi 2-1 FK Nizhny Novgorod

00:00
08/08
Rostov FK 2-1 Gazovik Orenburg

21:30
07/08
Krylya Sovetov 0-2 Dynamo Moscow

19:00
07/08
Torpedo moskva 1-3 Khimki

22:45
07/08
Sligo Rovers 2-1 Bohemians

05:00
08/08
Atletico Mineiro 2-3 Atletico Paranaense

04:00
08/08
1 Fortaleza 3-0 Internacional RS

02:00
08/08
Fluminense RJ 1-0 Cuiaba

02:00
08/08
Palmeiras 3-0 Goias

22:59
07/08
Odense BK 1-2 Aarhus AGF

21:00
07/08
FC Copenhagen 4-1 Brondby IF

01:30
08/08
Universitatea Craiova 1-2 CS Universitatea Craiova

22:30
07/08
Chindia Targoviste 0-2 CFR Cluj 2

20:00
07/08
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 0-0 UTA Arad 1

01:15
08/08
Maribor 0-2 NK Olimpija Ljubljana

22:30
07/08
Radomlje 1-1 NK Mura 05

07:45
08/08
Nublense 2-1 Coquimbo Unido

05:15
08/08
Colo Colo 1-0 CSD Antofagasta 1

02:45
08/08
Union Espanola 1-1 Universidad de Chile

00:15
08/08
Palestino 3-3 Audax Italiano

00:00
08/08
Levski Sofia 1-0 Pirin Blagoevgrad 1

22:00
07/08
Rheindorf Altach 3-2 Austria Wien

22:00
07/08
1 WSG Swarovski Tirol 2-2 SK Austria Klagenfurt

22:00
07/08
1 Rapid Wien 1-1 Austria Lustenau

06:15
08/08
Estudiantes Merida FC 1-1 Portuguesa FC 1

04:00
08/08
Universidad Central de Venezuela 0-1 Zulia FC

22:59
07/08
AC Oulu 1-1 HJK Helsinki

20:00
07/08
KuPs 1-1 Honka Espoo

02:00
08/08
1 Al-Ittihad Alexandria 0-3 Al Ahly SC

22:00
07/08
Dinamo Minsk 3-1 FC Minsk

22:00
07/08
BATE Borisov 4-0 Slavia Mozyr

20:00
07/08
FC Gomel 4-1 Arsenal Dzyarzhynsk

03:00
08/08
Uruguay U20 0-4 Argentina U20

18:30
07/08
Vietnam U19 2-1 Malaysia U19

16:00
07/08
U19 Thái Lan 1-0 Myanmar U19

21:30
07/08
Lausanne Sports 0-0 Stade Ouchy

19:15
07/08
Vaduz 2-3 Bellinzona

05:30
08/08
Olimpia Asuncion 2-0 Sportivo Ameliano

03:00
08/08
Sol de America 1-0 Guarani CA

03:30
08/08
Cienciano 1-0 Universitario De Deportes

01:15
08/08
Deportivo Municipal 2-2 Sport Boys

22:59
07/08
Univ.Cesar Vallejo 0-1 Atletico Grau

00:00
08/08
Porto B 0-1 SC Covilha

21:30
07/08
Moreirense 1-0 Vilafranquense

17:00
07/08
1 Feirense 1-1 Estrela da Amadora

18:30
07/08
Eintracht Braunschweig 0-1 Darmstadt

18:30
07/08
1 Magdeburg 1-2 Holstein Kiel

18:30
07/08
Kaiserslautern 2-1 St. Pauli

17:00
07/08
Thespa Kusatsu 0-3 JEF United Ichihara Chiba

17:00
07/08
Roasso Kumamoto 2-0 Tochigi SC

16:00
07/08
Blaublitz Akita 1-1 Mito Hollyhock 1

17:15
07/08
PEC Zwolle 2-1 De Graafschap

22:59
07/08
Rotor Volgograd 2-1 Mashuk-KMV

22:30
07/08
Chernomorets Novorossiysk 1-0 Stavropolye-2009

22:00
07/08
Druzhba Maykop 0-1 FK Chayka Pesch

21:00
07/08
FK Kuban Kholding 2-1 FK Forte Taganrog

21:00
07/08
FK Biolog 3-2 Spartak Nalchik

20:00
07/08
Legion Dynamo 0-1 SKA Rostov

20:00
07/08
FK Orenburg-2 0-3 Chelyabinsk

20:00
07/08
FK Khimik-Avgust 1-2 Tyumen

17:00
07/08
1 Sibir-M Novosibirsk 0-1 Torpedo Miass

16:30
07/08
FK Ural-2 2-2 Nosta Novotroitsk

17:30
07/08
Daejeon Citizen 3-0 Busan I Park

17:00
07/08
1 Chungnam Asan 0-2 Gwangju Football Club

20:00
07/08
SC Verl 2-2 SV Waldhof Mannheim

19:00
07/08
Erzgebirge Aue 1-1 VfL Osnabruck

18:00
07/08
Borussia Dortmund (Youth) 0-4 Ingolstadt

15:30
07/08
Sturm Graz (Youth) 1-1 Rapid Vienna (Youth)

20:00
07/08
Vejle 2-0 Nykobing FC 1

18:00
07/08
Naestved 2-0 Hobro

22:00
07/08
RW Rankweil 1-1 FC Wolfurt

15:30
07/08
Rheindorf Altach B 1-1 Sc Rothis

21:00
07/08
1 Lech II Poznan 2-3 Kotwica Kolobrzeg

21:00
07/08
Hutnik Krakow 6-0 Siarka Tarnobrzeg

18:00
07/08
Slask Wroclaw II 1-1 Polonia Warszawa

20:00
07/08
Halmstads 3-1 Dalkurd FF

18:00
07/08
Ostersunds FK 3-1 Landskrona BoIS

22:59
07/08
Admira Villach 2-1 SV Union Lind

22:00
07/08
1 Umea FC 2-3 Sollentuna United

14:30
07/08
Ban Di Tesi Iwaki 0-0 Matsumoto Yamaga FC

07:00
08/08
Santos De Guapiles 0-1 AD Guanacasteca

00:00
08/08
AD Grecia 0-1 AD San Carlos

06:30
08/08
IA Sud America 1-0 Uruguay Montevideo 1

01:00
08/08
Parque de Plata 0-1 Oriental

01:00
08/08
1 Mar de Fondo 0-0 Rocha 1

22:35
07/08
Rampla Juniors FC 1-0 Racing Club Montevideo

20:05
07/08
La Luz 1-1 Villa Espanola

19:00
07/08
LD Maputo 0-1 Black Bulls

13:45
07/08
Brisbane Strikers U23 4-0 Caboolture FC U23

12:45
07/08
Brisbane Olympic FC U23 1-1 Lions FC U23

12:00
07/08
St George Willawong FC U23 3-1 ToowongU23

12:00
07/08
Brisbane Roar U23 3-0 Sunshine Coast Wanderers U23

05:00
08/08
SD Atletico Nacional 0-1 CA Independiente de la Chorrera Reserves 1

05:00
08/08
Herrera FC Reserves 0-2 Veraguas FC Reserves

03:00
08/08
Sporting San Miguelito Reserves 1-1 CD Arabe Unido Reserves

06:00
08/08
Newells Old Boys 0-0 Colon de Santa Fe

03:30
08/08
Independiente 0-1 River Plate

01:00
08/08
San Lorenzo 0-0 Estudiantes La Plata

22:59
07/08
1 Aldosivi Mar del Plata 0-1 CA Huracan

22:59
07/08
Puszcza Niepolomice 3-2 Chojniczanka Chojnice

20:00
07/08
Skra Czestochowa 0-2 LKS Nieciecza

17:40
07/08
GKS Tychy 1-4 Podbeskidzie Bielsko-Biala

22:59
07/08
Young Africans Banjul 2-2 Jam City

20:15
07/08
Næstved IF 2 2-2 KFUM Kobenhavn 1

19:00
07/08
Brabrand 2 0-3 Otterup

15:30
07/08
Herstedoster 0-0 Tarnby FF

22:00
07/08
FK Levski Krumovgrad 1-1 CSKA 1948 Sofia II

22:00
07/08
Vitosha Bistritsa 1-2 Sportist Svoge

20:30
07/08
Persita Tangerang 1-0 Dewa United FC

20:30
07/08
Bhayangkara Solo FC 1-0 Persebaya Surabaya

18:15
07/08
Persikabo 1973 2-0 Persis Solo FC

16:00
07/08
Borneo FC 4-1 Persib Bandung

14:15
07/08
The Gap NPL (nữ) 2-4 Logan Lightning (nữ)

13:00
07/08
Gold Coast city (nữ) 1-0 Souths United SC (nữ)

13:00
07/08
Queensland Lions(w) 5-0 Sunshine Coast Wanderers (nữ)

04:00
08/08
Valour 2-0 York 9 FC

01:40
08/08
Atletico Ottawa 2-1 FC Edmonton

21:05
07/08
Valmieras FK II 2-3 Grobina

19:00
07/08
Tukums-2000 II 5-0 Rezekne/BJSS

15:30
07/08
Yadanabon FC 0-0 Ayeyawady united

02:00
08/08
Cukaricki Stankom 2-0 FK Spartak Zlatibor Voda

23:55
07/08
Radnik Surdulica 0-0 Kolubara 1

00:00
08/08
Bekescsaba 6-1 Kazincbarcika 1

00:00
08/08
Kozarmisleny SE 3-1 Duna-Tisza

00:00
08/08
Gyori ETO 1-2 Szeged Csanad

00:00
08/08
Dafuji cloth MTE 2-2 Pecsi MFC

22:30
07/08
Szentlorinc SE 3-3 MTK Hungaria

22:30
07/08
Nyiregyhaza 0-1 Szombathelyi Haladas

22:30
07/08
MTE Mosonmagyarovar 2-1 FC Ajka

22:30
07/08
Dorogi FC 1-4 Gyirmot SE

22:30
07/08
Csakvari TK 1-0 Bodajk FC Siofok

02:50
08/08
Juventud Unida Pocitos 2-4 CA Colon Junior

18:30
07/08
Ha Noi (nữ) 2-0 Phong Phu Ha Nam (nữ)

16:00
07/08
Ho Chi Minh City B (nữ) 0-4 Than KSVN (nữ)

20:00
07/08
Grand Bodo (nữ) 0-2 Ovrevoll Hosle(nữ)

20:00
07/08
Amazon Grimstad (nữ) 1-2 Aasane (nữ)

18:00
07/08
Fortuna Alesund (nữ) 5-4 Klepp (nữ)

17:00
07/08
Tromso (nữ) 1-0 Honefoss (nữ)

01:00
08/08
Vila Nova (nữ) 0-1 Taubate(nữ)

15:30
07/08
STK Samorin 3-0 Tatran Presov

15:30
07/08
FC Artmedia Petrzalka 2-1 Povazska Bystrica

03:30
08/08
Fortaleza F.C 3-1 Real Cartagena

03:00
08/08
Orsomarso 0-2 Atletico Huila

01:00
08/08
1 EC Internacional SC 1-1 CA Carlos Renaux 1

01:00
08/08
Caravaggio FC 0-1 Nacao

21:00
07/08
Fjardabyggd Leiknir 4-1 KFR Aegir

08:15
08/08
Deportivo Pereira 0-1 Independiente Santa Fe

06:10
08/08
1 Atletico Junior Barranquilla 1-2 Deportiva Once Caldas

02:00
08/08
Deportivo Pasto 1-0 Atletico Bucaramanga

01:00
08/08
CF Montanesa 0-2 CE Europa

00:00
08/08
Girona B 0-1 CF Badalona B

12:00
07/08
1 Manly United 0-0 Blacktown City Demons

15:00
07/08
Sydney FC U20 4-1 Mt Druitt Town Rangers U20

20:00
07/08
Nordsjaelland (nữ) 1-3 Thisted FC (nữ)

19:00
07/08
HB Koge (nữ) 2-1 Brondby IF (nữ)

19:00
07/08
Muranga 3-2 Wazito FC

08:05
08/08
Chivas Guadalajara (nữ) 2-0 Toluca (nữ) 1

22:30
07/08
FK Omarska 0-1 FK Zvijezda 09

00:00
08/08
Pachuca U20 1-1 Tigres UANL U20

21:00
07/08
Club America U20 1-1 FC Juarez U20

21:00
07/08
Deportivo Toluca Mexiquense U20 2-2 Club Tijuana U20

21:00
07/08
San Luis U20 2-2 Necaxa U20

22:00
07/08
Puerto Montt (nữ) 3-2 CD Antofagasta (nữ)

22:00
07/08
CCD Fernandez Vial (nữ) 1-0 Colo Colo (nữ)

23:10
07/08
Comunicaciones BsAs 1-0 Uhl Que Sa

01:30
08/08
Elite CD (nữ) 0-2 Flamengo Sao Pedro (nữ)

22:00
07/08
Rigas Futbola skola 2-3 Super Nova

22:00
07/08
1 FK Liepaja 1-0 FK Auda Riga 1

20:00
07/08
Riga FC 3-2 Metta/LU Riga

06:00
08/08
Orlando Pride (nữ) 2-2 Angel City FC (nữ)

05:00
08/08
OL Reign Reign (nữ) 1-2 Houston Dash (nữ)

05:00
08/08
Chicago Red Stars (nữ) 2-0 Gotham FC (nữ)

04:00
08/08
San Diego Wave (nữ) 1-2 Kansas City NWSL (nữ)

00:00
08/08
FK Trajal Krusevac 2-3 IMT Novi Beograd

22:30
07/08
Jedinstvo UB 0-0 FK Rad Beograd

02:00
08/08
Lautaro de Buin 2-1 Iberia Los Angeles

04:00
08/08
Guastatoya 1-0 Deportivo Xinabajul

04:00
08/08
CSD Municipal 1-0 CD Puerto de Iztapa

00:00
08/08
1 Santa Lucia Cotzumalguapa 0-3 Antigua GFC

19:00
07/08
Boroughmuir Thistle FC (nữ) 3-5 Kilmarnock (nữ)

14:00
07/08
St George Willawong FC 4-1 Toowong

13:00
07/08
Newmarket SFC 2-1 Western Spirit

22:59
07/08
WIT Georgia Tbilisi B 1-2 Torpedo Kutaisi

22:00
07/08
Lokomotivi Tbilisi II 1-0 Samgurali Tskh 1

22:00
07/08
FC Merani Tbilisi 1-1 Spaeri FC

20:00
07/08
Guria Lanchkhuti 1-0 FC Kolkheti Poti

20:00
07/08
Samtredia 1-2 Dinamo Tbilisi

20:00
07/08
Wachtili 2-0 Sabutaroti billisse B

20:00
07/08
1 FC Shukura Kobuleti 2-0 Gagra Tbilisi 1

20:00
07/08
Zana Abasha 1-0 Tskhumi Sokhumi

20:00
07/08
Samegrelo 0-3 Merani Martvili

20:00
07/08
Gareji Sagarejo 0-1 FC Telavi

20:00
07/08
Gerda Barney 1-8 FC Metalurgi Rustavi

23:30
07/08
Saudi Arabia U20 1-1 Egypt U20

14:00
07/08
NTC Football West (nữ) 3-1 Balcatta (nữ)

16:30
07/08
Young Lions 4-2 Tanjong Pagar Utd 1

01:00
08/08
1 AD Cofutpa 2-0 Puerto Golfito

00:00
08/08
Swift Hesperange 4-2 Progres Niedercorn

21:00
07/08
1 Red Boys Differdange 2-3 Racing Union Luxemburg

21:00
07/08
US Mondorf-les-Bains 2-0 Hostert

21:00
07/08
Mondercange 5-1 Victoria Rosport

21:00
07/08
UN Kaerjeng 97 1-1 FC Wiltz 71 1

21:00
07/08
Fola Esch 2-1 UNA Strassen

07:00
08/08
Barcelona SC(ECU) 4-1 Mushuc Runa

04:30
08/08
Universidad Catolica 0-2 Deportivo Cuenca

02:00
08/08
Sociedad Deportiva Aucas 1-1 Liga Dep. Universitaria Quito

19:00
07/08
Torpedo Zhodino Reserves 0-2 Neman Grodno Reserves

17:00
07/08
FC Slutsk Reserves 0-4 FC Isloch Reserves

16:00
07/08
Dnepr Mogilev Reserves 2-0 Belshina Babruisk Reserve

13:00
07/08
Gungahlin United 2-2 Monaro Panthers

12:00
07/08
Central Coast Mariners (Youth) 4-0 St George Saints

19:30
07/08
Dedza Dynamos 0-3 Mighty Wanderers

09:00
08/08
Leones Negros 4-0 Venados FC 1

22:00
07/08
FK Belusa 3-1 FK Nove Zamky

22:00
07/08
TJ Banik Kalinovo 1-1 MFK Snina 1

22:00
07/08
Rimavska Sobota 3-1 Slavia TU Kosice

22:00
07/08
Galanta 2-2 Malzenice

18:00
07/08
TJ Tatran Oravske Vesele 1-0 FTC Filakovo

13:00
07/08
South Melbourne (nữ) 0-3 Calder United SC (nữ)

22:00
07/08
Assyriska United IK 2-0 Karlbergs BK

22:00
07/08
Syrianska Eskilstuna IF 1-4 Assyriska

20:00
07/08
IFK Stocksund 3-4 Skiljebo SK

20:00
07/08
Kristianstads FF 4-0 IFK Berga 1

19:00
07/08
Sifhalla 0-1 Stenungsunds IF

19:00
07/08
IFK Uppsala 0-0 Sandvikens AIK FK

19:00
07/08
Sund IF 1-4 IFK Ostersunds

18:30
07/08
Savedalens IF 2-0 Hoganas BK

18:00
07/08
KFUM U19 4-1 Follo U19

21:00
07/08
Portalban/Gletterens 0-3 Vevey Sports

21:00
07/08
La Sarraz-Eclepens 0-2 Monthey

22:30
07/08
MP MIKELI 2-2 Ekenas IF Fotboll

22:30
07/08
Jaro 3-0 KPV

16:00
07/08
Brisbane Strikers 1-1 Caboolture FC

15:00
07/08
Sunshine Coast FC 1-2 Southside Eagles 1

12:15
07/08
1 Ipswich knights SC 1-2 SWQ Thunder

06:00
08/08
Real Espana 1-1 CD Motagua

21:00
07/08
Oldenburger SV 1-3 Weiche Flensburg 08 II

19:00
07/08
SV Todesfelde 8-0 Husumer SV

19:00
07/08
SV Eichede 0-2 Inter Turkspor Kiel

22:59
07/08
RFC Perwez 2-0 Ciney

22:00
07/08
Jodoigne 2-3 Herstal

21:00
07/08
La Louviere Centre 1-1 Roeselare Daisel

21:00
07/08
Heide Hasselt 0-4 Couvin-Mariembourg

21:00
07/08
Oostkamp 1-1 Mariekerke

21:00
07/08
Tubize 2-0 US d'Ophain

21:00
07/08
Jette 2-1 Svelta Melsele

21:00
07/08
SC Dikkelvenne 1-0 Eendracht Wervik

21:00
07/08
Stade Disonais 1-1 Vigor Wuitens Hamme

21:00
07/08
zelzate 2-0 Racing Waregem

21:00
07/08
Verlaine 4-1 Sart-Lez-Spa

21:00
07/08
Kalfort Puursica 0-6 Bocholter VV

21:00
07/08
VS Kortenaken 2-1 RAS Monceau

21:00
07/08
Fenixx BeigHum 2-0 R.FC Huy

21:00
07/08
Oudenaarde 2-2 Jeunesse Tamines

21:00
07/08
SC Lokeren-Temse 2-1 KFC Nijlen

21:00
07/08
RUS Rebecquoise 4-0 Jeunesse Freylangeoise

21:00
07/08
Schriek 0-1 RUS Biesme

21:00
07/08
Diegem Sport 0-0 Longlier

21:00
07/08
Aische 2-2 Jong Lede

21:00
07/08
Mormont 2-1 Sparta Heestert

21:00
07/08
KSV Rumbeke 0-3 Sparta Petegem

21:00
07/08
Sprimont 9-1 Excelsior Mariakerke

21:00
07/08
Waremme 2-1 Waxnowell

21:00
07/08
Osta Meerbeke 0-1 Union Bossiere Gembloux

21:00
07/08
Entite Manageoise 2-1 Bichengmu Sports

21:00
07/08
Beringen 1-0 Elene Grotenberge

21:00
07/08
Acren 4-1 RFC Malmundaria

21:00
07/08
Sassport Boezinge 1-2 KVK Ieper

21:00
07/08
Royal Marloie Sport 0-1 Herk Sport Hasselt

21:00
07/08
Raeren 7-1 Grez-Doiceau

21:00
07/08
Aywaille 1-2 Sporting West Harelbeke

21:00
07/08
JS Fizoise 2-1 KFC Rhodienne-De Hoek

21:00
07/08
Sint-Lenaarts 1-0 Denderhoutem

21:00
07/08
Eendracht Aalst 5-1 SV Anzheim

21:00
07/08
Hombourg 2-2 RRC Hamoir

21:00
07/08
Ganshoren 2-1 Leopold Uccle

21:00
07/08
KSC City Pirates 3-1 Rochefort

21:00
07/08
Lyra-Lierse Berlaar 2-1 Stade Bierbeek

21:00
07/08
Wellen 3-0 Elsautoise

21:00
07/08
Trois-Ponts 3-1 RAEC Mons B

21:00
07/08
Wevelgem City 3-3 Tempo Overijse

21:00
07/08
RFC Wetteren 6-0 Kleit Maldegem

21:00
07/08
Berchem Sport 3-0 RES Durbuy

21:00
07/08
Binche 2-0 RUS Saint-Ghislain-Tertre-Hautrage

21:00
07/08
Latem 1-3 KFC Houtvenne

21:00
07/08
Brustem Centrum 1-2 KVE Drongen

21:00
07/08
Gent Zeehaven 3-4 FC Ostiches

21:00
07/08
Weerstand Koersel 2-0 RC Lebbeke

21:00
07/08
Achel 5-2 Stockay-Warfusee

21:00
07/08
Warnant 0-0 Habay la Neuve

21:00
07/08
K.RC.Mechelen 4-0 KAC Betekom

21:00
07/08
Richelle United 1-2 Racing Mol Wezel

21:00
07/08
RFC Meux 3-1 Belceil

21:00
07/08
RFC Grand-Leez 1-2 Arquet

21:00
07/08
Stade Everois 1-4 Spouwen Mopertingen

21:00
07/08
KFC Lille 3-1 Lorraine Arlon

21:00
07/08
Olsa Brakel 5-0 Sporting Club Jemappes

21:00
07/08
Zwarte leeuw 2-1 Solieres Sport

21:00
07/08
Gosselies Sports 6-3 RUSC Anderlues

21:00
07/08
Londerzeel SK 9-0 RCS Condruzien

21:00
07/08
ASV Geel 1-1 Eendracht Aalter

21:00
07/08
Onhaye 4-1 Kampenhout

21:00
07/08
FC Gullegem 2-1 Berlaar-Heikant

21:00
07/08
Retie 0-2 Deerlijk Sport

21:00
07/08
SK Berlare 2-0 Ardennen

21:00
07/08
Hades 4-1 Union Lasne-Ohain

21:00
07/08
Destelbergen 1-2 Merelbeke

21:00
07/08
Geraardsbergen 3-5 Ranst

21:00
07/08
Pepingen 0-0 RAEC Mons

21:00
07/08
Erpe-Mere United 2-0 JSM Roselies

20:00
07/08
Tongeren 3-2 Eendracht Termien

20:00
07/08
SV Diksmuide 1-1 Avanti Stekene

20:00
07/08
HO Kalken 3-3 Wielsbeke

20:00
07/08
Torhout 0-0 Witgoor Sport

20:00
07/08
Royal Cappellen FC 1-0 Torpedo Hasselt

19:00
07/08
VK Linden 2-2 Union La Calamine

22:00
07/08
Ordabasy 1-3 FC Kairat Almaty

22:00
07/08
Tobol Kostanai 3-5 FK Taraz

20:00
07/08
Lokomotiv Astana 2-2 FC Zhetysu Taldykorgan

19:00
07/08
1 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-3 FK Kaspyi Aktau

21:00
07/08
1 Club Fernando de la Mora 0-2 Sportivo Trinidense

21:00
07/08
Rubio nu 1-2 Atletico Colegiales

19:30
07/08
IR LettirU19 1-3 Dahl vickreni Ma GREE U19

22:20
07/08
Sabah FK Baku 3-0 Standard Sumgayit

20:00
07/08
Samaxı FC 0-1 FC Neftci Baku

02:00
08/08
FK Buducnost Podgorica 0-2 Decic Tuzi

22:30
07/08
1 Supersport United 1-1 Chippa United

20:00
07/08
TS Galaxy 0-0 AmaZulu

21:00
07/08
Union Comercio Reserves 2-3 Alianza Universidad Reserves

02:00
08/08
Guairena FC (nữ) 3-2 Resistencia FC (nữ)

20:30
07/08
Sportivo Ameliano (nữ) 0-12 Sportivo Limpeno (nữ)

20:30
07/08
12 De Octubre Itaugua (nữ) 2-6 Nacional-Humaita (nữ)

20:30
07/08
Tacuary (nữ) 2-0 General Caballero JLM (nữ)

22:59
07/08
Spartak Helsinki 1-3 LPS Helsinki

20:00
07/08
1 PKKU II 2-0 NouLa 1

21:00
07/08
Toftir B68 7-2 Skala Itrottarfelag

21:00
07/08
HB Torshavn 3-0 AB Argir

21:00
07/08
NSI Runavik 0-1 EB Streymur

02:00
08/08
1 CSD Solola 1-0 Quiche FC 2

01:00
08/08
Nueva Concepcion 0-0 San Juan FC 1

00:30
08/08
Santa Catarina Clube 2-0 Deportivo San Pedro

00:00
08/08
Deportivo Barberena FC 2-2 Juventud Pinulteca FC

18:00
07/08
Vildbjerg SF (nữ) 0-3 Odense BK (nữ)

15:45
07/08
Selangor FA U19 0-0 Petaling Jaya City U19

15:45
07/08
Terengganu U19 1-5 Pahang U19

18:00
07/08
Thisted FC 0-4 Aarhus Fremad

19:00
07/08
Ilves Tampere (nữ) 1-0 ONS (nữ)

01:00
08/08
Betim FC U20 1-0 Athletic Club MG U20

19:00
07/08
Bayern Munchen (Youth) 1-1 Viktoria Aschaffenburg

19:00
07/08
Schalke 04 (Youth) 1-3 SV Lippstadt

19:00
07/08
Werder Bremen (Youth) 2-4 SV Drochtersen/Assel

19:00
07/08
FC Teutonia 05 2-3 VfV Borussia 06 Hildesheim

19:00
07/08
Havelse 1-2 Hamburger SV (Youth)

19:00
07/08
VfR Wormatia Worms 1-0 Kickers Offenbach

19:00
07/08
TSG Hoffenheim (Youth) 2-0 Hessen Kassel

19:00
07/08
1 FC Augsburg II 1-3 TSV Buchbach

19:00
07/08
FC Kaan-Marienborn 1-1 Koln Am

18:00
07/08
FC Lokomotive Leipzig 4-2 Hertha BSC Berlin Youth

18:00
07/08
TuS Blau-Weiss Lohne 2-3 Phonix Lubeck

18:00
07/08
SV Babelsberg 03 4-2 BSG Chemie Leipzig

18:00
07/08
Berliner AK 07 2-0 Greifswalder FC

06:30
08/08
Aurora 1-1 Universitario de Sucre

04:15
08/08
The Strongest 3-2 Universitario De Vinto

02:00
08/08
Nacional Potosi 2-1 Bolivar

22:30
07/08
Academy Pandev 1-2 Bregalnica Stip

22:30
07/08
Sileks 2-0 Rabotnicki Skopje

00:00
08/08
CS Petrocub 1-0 Dacia-Buiucani 1

00:00
08/08
CSF Baliti 1-1 FC Milsami

18:35
07/08
Ns Mura U19 1-3 NK Krka U19

20:00
07/08
FC Altyn Asyr 1-1 FC Ahal

21:05
07/08
El Alia 3-0 Al Yarmouk

21:00
07/08
Al-Arabi Irbid 1-3 Al-Ahly

20:00
07/08
DJK Ammerthal 2-0 SSV Jahn Regensburg II

10:00
08/08
(Nikao Sokattak FC 0-1 Hienghene Sport

07:00
08/08
Rewa FC 0-3 Auckland City

22:30
07/08
Eidsvold Turn 4-0 Tromsdalen

18:30
07/08
Brattvag 2-0 Frigg

05:00
08/08
2 Rio Branco AC 0-0 ASA AL 2

02:00
08/08
1 Santa Cruz PE 0-0 Tocantinopolis

02:00
08/08
Parana PR 1-1 Pouso Alegre

02:00
08/08
America FC Natal RN 2-1 Moto Club Sao Luis MA

01:00
08/08
Real Noroeste 1-1 Caxias RS

01:00
08/08
Lagarto 1-1 Amazonas FC

21:00
07/08
Dundalk U19 1-0 Shamrock Rovers U19

20:00
07/08
Sligo U19 0-3 Galway United U19

19:05
07/08
Wexford Youths U19 1-3 Treaty United FC U19

19:00
07/08
Shelbourne U19 1-2 Waterford United U19

20:00
07/08
Vasco Da Gama RSA (nữ) 0-0 First Touch Academy (nữ)

20:00
07/08
Springs Home Sweepers FC (nữ) 5-0 VUT (nữ)

18:20
07/08
Sapphire FC (nữ) 2-2 FC Angels (nữ)

15:20
07/08
Diepkloof FC (nữ) 0-4 Croesus (nữ)

15:00
07/08
West Torrens Birkalla (nữ) 1-1 Modbury Vista (nữ)

22:59
07/08
Ilves Tampere II 2-0 FC Ilves-Kissat

22:30
07/08
Narpes Kraft 4-2 JS Hercules

21:00
07/08
KajHa 2-1 GBK Kokkola

17:00
07/08
Sporting Lisbon U19 2-0 Maritimo U19

22:59
07/08
Balmazujvarosi FC 1-1 Hidasnemeti VSC

22:00
07/08
Ende Lanny 3-1 Hajduszoboszloi

21:30
07/08
Sopte SE 4-1 Devecser

21:30
07/08
Kiskunfelegyhazi HTK 0-5 Hodmezovasarhely FC

21:30
07/08
Kurt 2-0 SC Sopron

21:30
07/08
Kalocsai 0-0 Testveriseg SE Budapest

21:30
07/08
Kormendi FC 0-8 Zsambeki SK

21:30
07/08
putnok Vse 2-0 Senyo Carnifex

21:30
07/08
Menfocsanak 0-2 Balatonfuredi FC

21:30
07/08
Karancslapujto 6-0 Bauer Carney

21:30
07/08
Technoroll Teskand KSE 0-7 BVSC Zuglo

21:30
07/08
Nagydobosi 0-5 New Feherto

21:30
07/08
Pecsvarad Spartacus 1-0 Hungary Kelen sc

21:30
07/08
Ugod 1-5 Mezoors

21:30
07/08
Letavertes SC 0-5 Hatvan

21:30
07/08
Bonyhad Volgyseg 2-2 Epitok

21:30
07/08
Rabapatyi KSK 1-3 Komarom VSE

21:30
07/08
Pecsi VSK 2-0 Szepetnek

21:30
07/08
Kecel 0-1 Deszk

21:30
07/08
Sarosd NKSC 1-2 Dunaharaszti MTK

21:30
07/08
Dabas-Gyon FC 1-4 Szekkutas

21:30
07/08
Rabaszentandras 0-3 Zalaszentgroti VFC

21:30
07/08
Bugyi Obo 1-0 Kecskemeti LC

21:00
07/08
Monori SE 0-0 Cegled

16:00
07/08
Gardony 2-3 Nagykanizsai TE 1866

01:10
08/08
Fortaleza (Youth) 1-2 CR Flamengo (RJ) (Youth)

01:00
08/08
Ceara (Youth) 1-1 Cruzeiro (Youth)

01:00
08/08
Botafogo RJ (Youth) 1-0 Atletico Mineiro Youth

01:00
08/08
Vasco da Gama (Youth) 3-3 RB Bragantino Youth

01:00
08/08
Internacional RS U20 1-0 Fluminense RJ (Youth)

01:00
08/08
1 Gremio (Youth) 3-2 Santos (Youth)

01:00
08/08
Chapecoense (Youth) 1-4 Corinthians Paulista (Youth)

01:00
08/08
Atletico Paranaense (Youth) 3-0 Atletico Goianiense U20

01:00
08/08
Sao Paulo (Youth) 3-0 Bahia (Youth)

01:00
08/08
Palmeiras (Youth) 2-3 America MG (Youth)

18:30
07/08
JK Tabasalu (nữ) 5-0 Vaprus Parnu (nữ)

22:00
07/08
Olimpia Elblag II 3-4 Jeziorak Ilawa

22:00
07/08
1 Elana Torun 2-1 Sportis SFC Lochowo

22:00
07/08
MKS Przasnysz 2-2 GKS Wilga Garwolin

20:30
07/08
1 KS Wiazownica 1-2 Orleta Radzyn Podlaski

18:00
07/08
Anioly Garczegorze 7-2 Bytovia Bytow 1

16:00
07/08
KTS-K Luzino 2-1 Pogon Lebork

01:00
08/08
Botafogo RJ(nữ) 2-1 Athletico Paranaense (nữ)

01:00
08/08
Minas ICESP DF (nữ) 0-1 EC Bahia (nữ)

21:00
07/08
Gremio (nữ) 2-2 SC Corinthians Paulista (nữ)

21:00
07/08
1 Kindermann (nữ) 2-1 Internacional(w)

21:00
07/08
Bragantino (nữ) 1-0 Cruzeiro MG (nữ)

21:00
07/08
Santos (nữ) 1-1 Flamengo/RJ (nữ)

21:00
07/08
Sao Paulo/SP (nữ) 3-1 Sao Jose (nữ)

21:00
07/08
Atletico Mineiro (nữ) 2-3 Real Brasilia FC (nữ)

21:00
07/08
CRESSPOM (nữ) 0-5 Ferroviaria SP (nữ)

21:00
07/08
Esmac PA(nữ) 1-4 Palmeiras SP (nữ)

22:00
07/08
TJ Tatran Bohunice 1-0 Tj Sokol Lanzhot

22:00
07/08
Tatran Vsechovice 5-2 Bzenec

22:00
07/08
FK Pencin Turnov 1-2 Trutnov

22:00
07/08
SSK Bilovec 2-2 Valasske Mezirici

22:00
07/08
Zdar nad Sazavou 1-0 TJ Start Brno

22:00
07/08
Dvur Kralove nad Labem 2-0 Dobrovice

22:00
07/08
Sumperk 0-1 Kozlovice

22:00
07/08
Sokol Tasovice 5-0 AFC Humpolec

21:30
07/08
Polna 1-1 Zirovnice

21:00
07/08
SK Vilemov 1-4 FK Louny

20:00
07/08
Jiskra Domazlice B 3-2 Spartak Sobeslav

19:30
07/08
FK Admira Praha B 0-1 SK Ujezd Praha 4

15:15
07/08
Slovan Liberec II 1-0 MFK Chrudim B

15:15
07/08
FK Chlumec N.C 1-0 Banik Most Sous

19:30
07/08
1 Civo United 1-1 Silver Strikers

00:00
08/08
Slavia Praha 4-1 Tescoma Zlin 1

21:00
07/08
Dynamo Ceske Budejovice 0-2 Sparta Praha

21:00
07/08
Mlada Boleslav 2-2 Baumit Jablonec

21:00
07/08
Synot Slovacko 1-0 Hradec Kralove 1

15:00
07/08
Brisbane Olympic United FC 2-3 Queensland Lions SC

14:15
07/08
Brisbane Roar (Youth) 4-2 Sunshine Coast Wanderers FC

13:15
07/08
1 Moreton Bay United 1-2 Peninsula Power

03:30
08/08
Comerciantes Unidos 1-1 Santos Ica 1

03:00
08/08
CD Alfonso Ugarte de Puno 2-1 Molinos El Pirata

03:00
08/08
Juan Aurich 4-1 Union Huaral

01:00
08/08
Deportivo Union Comercio 4-0 Los Chankas 1

22:00
07/08
Santiago Wanderers 2-2 Fernandez Vial

20:00
07/08
Raufoss 2-2 Stjordals Blink

20:00
07/08
Sogndal 1-2 KFUM Oslo

20:00
07/08
Stabaek 1-2 Brann

02:00
08/08
Racing de Cordoba 4-1 Juventud U.Gualeguaychu

02:00
08/08
CDA Monte Miaz 1-0 CA Juventud Unida San Luis

01:30
08/08
Defensores Belgrano (VR) 0-0 Sportivo Las Parejas 1

01:30
08/08
Olimpo Bahia Blanca 1-1 Huracan Las Heras

01:30
08/08
Independiente Chivilcoy 3-1 Sportivo Penarol

01:30
08/08
Desamparados 0-0 Villa Mitre

01:30
08/08
1 Estudiantes de San Luis 1-0 Sansinena

01:15
08/08
Douglas Haig 2-0 Crucero del Norte

01:00
08/08
1 Sportivo Belgrano 2-1 Boca Unidos

01:00
08/08
1 Sol de Mayo 1-1 Ferro Carril Oeste Gral Pico

01:00
08/08
1 Club Circulo Deportivo 1-1 Liniers Bahia Blanca 1

21:00
07/08
Defensores Pronunciamiento 1-1 Union Sunchales

15:00
07/08
Laos U16 10-0 Brunei Darussalam(U16)

15:00
07/08
Thailand U16 4-1 Timor Leste U16

06:45
08/08
1 Inter Willemstad 2-0 RKSV Centro Dominguito

04:30
08/08
Centro Social Dep Barber 1-0 CRKSV Jong Colombia

15:30
07/08
Sparta Praha B 1-1 Vyskov

06:15
08/08
Sporting San Miguelito 0-0 CD Arabe Unido

04:00
08/08
Costa Del Este 2-1 Alianza FC (PAN) 1

21:15
07/08
Mjondalen IF B 3-2 Harstad

21:00
07/08
SK Trygg Lade 0-3 Junkeren

21:00
07/08
Tiller 1-1 Bodo Glimt 2

20:00
07/08
Tromso B 0-1 Mjolner

20:00
07/08
Bossekop 0-2 Lillestrom B

18:00
07/08
Innstranden 0-6 Byasen Toppfot

17:00
07/08
Skjervoy 1-3 Lorenskog

02:30
08/08
Atletico Bermejo 1-0 Garcia Agreda

02:00
08/08
Real Candua 0-2 CA Morro Municipal

21:00
07/08
FC Basara Mainz 1-2 SC Idar Oberstein

20:30
07/08
DJK Teutonia St.Tonis 2-2 Sportverein Sonsbeck

20:30
07/08
VfB Hilden 1-1 FC Monheim

20:15
07/08
1 SC Union Nettetal 5-2 SpVg Schonnebeck 1

20:00
07/08
Türkspor Augsburg 0-1 FC Memmingen

20:00
07/08
SC BW 94 Papenburg 2-2 VfL Oldenburg

20:00
07/08
2 VFB Homberg 0-0 SF Hamborn 07

20:00
07/08
FC Eddersheim 3-0 KSV Baunatal 1

20:00
07/08
SV Ahlerstedt Ottendorf 1-1 SC Spelle-Venhaus

20:00
07/08
TSV Pattensen 0-6 Heeslinger SC

20:00
07/08
1 SV Neuhof 1910 2-3 Turk Gucu Friedberg

20:00
07/08
Germania Egestorf 5-0 Arminia Hannover

20:00
07/08
MSV Pampow 2-2 TSG Neustrelitz

20:00
07/08
1 TSV Meerbusch 3-5 Ratingen SV

20:00
07/08
TuS Bersenbruck 4-1 Eintracht Celle 1

20:00
07/08
SF Baumberg 2-0 FSV Duisburg

20:00
07/08
MTV Gifhorn 0-2 Lupo-Martini Wolfsburg

20:00
07/08
Schwarz-Weiss Essen 0-0 FC Kray

19:00
07/08
Grimma 6-0 Einheit Rudolstadt

19:00
07/08
FC Frankfurt 1-5 Hansa Rostock II

19:00
07/08
SG Union Sandersdorf 1-1 VfB Auerbach

19:00
07/08
TuS Makkabi Berlin 1-2 Hertha 06 Charlotten

19:00
07/08
1 FC An der Fahner Hohe 0-4 FC Einheit Wernigerode

20:00
07/08
Sandviken (nữ) 4-0 Lyn (nữ)

20:00
07/08
Arna Bjornar (nữ) 2-1 Avaldsnes (nữ)

03:20
08/08
Dynamo Puerto FC 0-0 Atletico La Cruz

03:00
08/08
Libertador FC 1-2 Bolívar SC VEN

03:00
08/08
1 Fundacion AIFI 2-1 Deportivo Petare FC

03:00
08/08
Yaracuyanos 2-0 Deportivo Nueva Esparta

03:00
08/08
Academia Anzoategui 1-2 Angostura FC

03:00
08/08
Deportivo Rayo Zuliano 4-4 Titanes FC

03:00
08/08
Llaneros de Guanare FC 0-1 Urena SC

03:00
08/08
Real Frontera 1-0 Trujillanos 1

03:00
08/08
Academia Rey 2-1 Univ Los Andes

03:00
08/08
Heroes de Falcon 1-0 Atletico El Vigia

01:00
08/08
Fehervar Videoton 4-0 Budapest Honved

22:45
07/08
1 Videoton Puskas Akademia 2-0 Ujpesti

20:30
07/08
Varda SE 4-2 Mezokovesd Zsory 1

04:30
08/08
Defensor Sporting Montevideo 2-3 CA Penarol

01:00
08/08
Danubio FC 0-0 Deportivo Maldonado

20:20
07/08
Centro Atletico Fenix 1-0 Torque

01:30
08/08
Puerto Nuevo 1-0 Central Cordoba De Rosario

01:30
08/08
Claypole 0-3 Excursionistas

01:30
08/08
Argentino de Merlo 1-2 Sportivo Italiano

06:00
08/08
Belgrano 1-3 Atletico Mitre de Santiago del Estero

02:30
08/08
Chaco For Ever 1-0 Defensores de Belgrano

02:00
08/08
Santa Marina Tandil 3-1 Atletico Rafaela

01:15
08/08
All Boys 0-0 Agropecuario de Carlos Casares

01:00
08/08
Flandria 1-1 Deportivo Maipu

01:00
08/08
Deportivo Madryn 1-1 Alvarado Mar del Plata

20:30
07/08
1 FK Van Charentsavan 2-2 BKMA

22:00
07/08
Povltava FA 0-0 Sokol Hostoun

22:00
07/08
SK Zapy 1-1 Pardubice B

16:00
07/08
Teplice B 1-2 Sokol Brozany

15:15
07/08
Banik Ostrava B 1-2 Slovan Rosice

15:15
07/08
Unicov 4-1 Otrokovice

15:15
07/08
Admira Praha 2-1 Dukla Praha B

15:15
07/08
Hradec Kralove B 0-0 Mlada Boleslav B

15:15
07/08
Chlumec nad Cidlinou 1-0 Most Mus

17:00
07/08
Pelicans SC 4-0 New Star SC

17:00
07/08
Super Sun SC 1-1 Matara City SC

01:30
08/08
Centro Espanol 0-1 Deportivo Paraguayo

22:59
07/08
FC Chotikov 7-1 FK Stankov

04:00
08/08
Tiradentes PI U20 1-2 Fluminense PI (Youth)

02:00
08/08
Picos U20 5-1 AE Altos U20

01:30
08/08
1 Paranavai U20 1-1 Parana Clube (Youth)

01:00
08/08
Riachuelo AC U20 1-2 ABC FC RN (Youth)

01:00
08/08
Nautico PE (Youth) 1-0 America PE Youth

20:05
07/08
Santa Cruz PE U20 4-1 Pesqueira U20

15:00
07/08
1 Tainan City Steel 0-3 Taichung Futuro

15:00
07/08
Taiwan Power Company 0-2 Hang Yuen FC

15:00
07/08
Athletic Club Taipei 2-2 Taiwan Shihu

22:59
07/08
FK Makhachkala 2-1 Shinnik Yaroslavl 1

21:00
07/08
Volga Ulyanovsk 1-4 PFK Kuban

21:00
07/08
KAMAZ Naberezhnye Chelny 1-1 FK Krasnodar 2

20:00
07/08
FC Ufa 1-3 Alania Vladikavkaz

20:00
07/08
Rodina Moskva 0-0 Volgar-Gazprom Astrachan

01:30
08/08
Inhumas 0-1 AA Anapolina

22:00
07/08
Trans Narva 0-1 Levadia Tallinn

08:00
08/08
1 Juventus Managua 0-0 Real Esteli 1

05:00
08/08
Walter Ferretti 3-1 Jalapa

04:00
08/08
HYH Export Sebaco FC 5-0 UNAN Managua

01:00
08/08
Liverpool Montevideo (nữ) 1-3 CA Penarol (nữ)

01:00
08/08
Montevideo Wanderers (nữ) 3-3 CA River Plate (nữ)

20:35
07/08
Nacional De Football (nữ) 14-0 CA Atenas (nữ)

21:55
07/08
Suduva 4-1 FK Panevezys

19:00
07/08
Kauno Zalgiris 2-0 FK Riteriai

22:30
07/08
NK Brinje Grosuplje 1-1 Krsko Posavlje

22:30
07/08
ND Beltinci 3-0 Jadran Dekani

02:15
08/08
Stjarnan Gardabaer 5-2 Breidablik

02:15
08/08
Fram Reykjavik 3-3 Vikingur Reykjavik

00:00
08/08
KR Reykjavik 4-0 IBV Vestmannaeyjar

00:00
08/08
Hafnarfjordur 0-3 KA Akureyri

02:00
08/08
Marilia Ac 3-2 Noroeste

20:00
07/08
Juventus SP 1-0 EC Sao Bernardo/SP 1

21:00
07/08
Dinamo Samarqand 0-4 Nasaf Qarshi

22:00
07/08
GrIFK U20 1-0 VJS Vantaa U20

20:00
07/08
MaPs/YJ U20 2-0 TPVTampereU20

20:30
07/08
Chirk AAA 1-6 Bala Town F.C.

20:30
07/08
UWIC Inter Cardiff 2-1 Newtown AFC

19:30
07/08
Gresforde 2-1 Airbus UK Broughton

20:00
07/08
Liverpool U21 0-3 Manchester City U21

06:00
08/08
Volta Redonda 2-1 Ferroviario CE 1

05:00
08/08
Mirassol 1-2 Vitoria BA

03:00
08/08
Remo Belem (PA) 0-0 Aparecidense GO

01:00
08/08
Floresta CE 1-1 Campinense

21:00
07/08
Brasil de Pelotas 1-0 Confianca SE

02:00
08/08
NK Siroki Brijeg 1-0 Leotar

22:00
07/08
FK Tuzla City 0-0 Sloboda 1

05:00
08/08
Atletico Pantoja 3-1 Cibao FC 1

03:00
08/08
Jarabacoa FC 1-2 Atletico Vega Real

22:10
07/08
Celtic (nữ) 9-0 Hibernian (nữ) 1

22:00
07/08
Dundee United (nữ) 1-1 Motherwell (nữ)

22:00
07/08
Glasgow Rangers (nữ) 14-0 Glasgow Girls (nữ)

22:00
07/08
Hamilton FC (nữ) 3-1 Aberdeen (nữ)

21:00
07/08
Hearts (nữ) 3-1 Partick Thistle (nữ)

19:00
07/08
Glasgow City (nữ) 7-0 Spartans (nữ)

12:00
07/08
Maitland 4-0 Lake Macquarie

15:15
07/08
Gungahlin Utd U23 2-2 Monaro Panthers U23

17:00
07/08
Team TG FF (nữ) 4-5 Mallbackens IF (nữ)

20:00
07/08
Al Bourj 1-2 Shabab Sahel

20:05
07/08
Godoy Cruz Reserves 1-1 Gimnasia LP Reserves

20:00
07/08
Argentinos Jrs Reserves 3-1 Talleres Cordoba Reserve