Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 08/08/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 08/08/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

01:00
09/08
Albacete 1-0 Suokuaili Moss

22:59
08/08
Saku Sporting (nữ) 1-5 Gintra Universitetas (nữ)

22:59
08/08
Avellino 1-1 US Casertana 1908

22:59
08/08
Al-Wasl 3-2 Al-Jazira(UAE)

22:30
08/08
US Folgore Caratese 1-2 Renate AC

21:00
08/08
Al Khor SC 2-2 Hatta

02:00
09/08
West Brom 1-1 Watford

02:15
09/08
Gil Vicente 1-0 Pacos de Ferreira

00:00
09/08
Varbergs BoIS FC 0-4 IFK Goteborg

00:00
09/08
Hacken 5-0 Helsingborg

01:45
09/08
Ankaragucu 0-0 Konyaspor

01:45
09/08
Fenerbahce 3-3 Umraniyespor

23:15
08/08
Istanbul BB 4-0 Kasimpasa

00:00
09/08
Wisla Plock 4-1 Miedz Legnica

02:15
09/08
Bologna 1-0 Cosenza Calcio 1914

02:00
09/08
Cremonese 3-2 Ternana

22:59
08/08
Modena 3-2 Sassuolo

22:45
08/08
Genoa 3-2 Benevento

06:00
09/08
Coritiba PR 1-2 Santos

00:00
09/08
Silkeborg 3-1 Aalborg

01:00
09/08
FC Botosani 1-1 Farul Constanta

22:00
08/08
Hermannstadt 2-1 FC Voluntari

01:15
09/08
ND Gorica 1-2 FC Koper

04:30
09/08
Huachipato 3-4 Union La Calera

00:45
09/08
1 Lokomotiv Plovdiv 1-0 Arda

22:30
08/08
Septemvri Sofia 0-3 Lokomotiv Sofia

22:00
08/08
Lahti 0-0 HIFK 1

23:30
08/08
Talaea EI-Gaish 1-1 El Sharqia Dokhan

23:30
08/08
Ceramica Cleopatra FC 0-0 Enppi

22:59
08/08
Tajikistan U19 3-1 Kyrgyzstan U19

21:00
08/08
Saudi Arabia U23 1-0 Azerbaijan U23

21:00
08/08
U23 Thổ Nhĩ Kỳ 1-0 Senegal U23

20:00
08/08
Iran U19 4-0 Afghanistan (U19)

00:00
09/08
Penafiel 0-0 Leixoes 1

01:00
09/08
Jong Ajax (Youth) 1-1 SC Telstar

01:00
09/08
AZ Alkmaar (Youth) 3-1 MVV Maastricht

21:00
08/08
Alania-d Vladikavkaz 0-1 FC Yessentuki 1

17:00
08/08
Jeonnam Dragons 1-1 Bucheon FC 1995

17:00
08/08
Gyeongnam FC 2-3 FC Anyang

00:00
09/08
1 AFC Eskilstuna 0-2 Jonkopings Sodra IF

00:00
09/08
Vasteras SK FK 0-1 Brommapojkarna

00:00
09/08
Orebro 0-1 Orgryte

20:00
08/08
All Boys U20 1-1 Deportivo Camioneros U20

00:00
09/08
FC Culpa 2-0 Maribo

06:00
09/08
Club Atletico Tigre 3-1 Rosario Central

21:00
08/08
Central Cordoba SDE 1-0 Defensa Y Justicia

22:59
08/08
Stal Rzeszow 2-3 Ruch Chorzow

23:30
08/08
Tallinding United 3-1 Dibba Oil FC

23:30
08/08
Aarhus Fremad 2 3-0 FC Djursland

22:00
08/08
Botev Plovdiv II 1-1 Minyor Pernik

15:30
08/08
Mahar United 0-4 Mawyawadi

00:00
09/08
Habitpharm Javor 2-1 Mladost Novi Sad

01:15
09/08
Diosgyor VTK 1-2 SOROKSAR

01:00
09/08
Cerrito Reserves 0-1 Boston River Reserve

01:00
09/08
Atletico Fenix Reserve 2-4 Torque Reserves 1

01:00
09/08
Rentistas Reserves 0-4 Nacional De Football Reserves

02:15
09/08
Fylkir (nữ) 1-1 Hafnarfjordur (nữ)

02:15
09/08
Augnablik (nữ) 2-3 Vikingur Reykjavik (nữ)

07:15
09/08
Barranquilla FC 3-1 Leones

05:00
09/08
Tigres Zipaquira 2-0 Deportes Quindio

03:00
09/08
Real Santander 2-0 Bogota FC

03:00
09/08
Boca Juniors De Cali 2-0 Valledupar FC

03:00
09/08
Llaneros FC 1-0 Atletico FC

06:00
09/08
Criciuma EC SC 2-1 Guarani de Palhoca

19:30
08/08
FC Abdish-Ata Kant 3-0 Nur Batken

19:15
08/08
Dordoi-Dynamo Naryn 3-1 FC Kaganat

01:00
09/08
Hull U21 0-1 Millwall U21

20:00
08/08
Burnley U21 1-3 Charlton Athletic U21

20:00
08/08
Peterborough U21 2-2 Queens Park R U21

18:00
08/08
1 Sheffield Wed U21 2-1 Swansea City U21

20:00
08/08
Degerfors IF U21 10-0 Dalkurd FF U21

09:00
09/08
Tijuana (nữ) 3-3 Pachuca (nữ)

07:00
09/08
1 Juarez FC (nữ) 0-2 Atlas (nữ)

07:00
09/08
Leon (nữ) 2-2 Club America (nữ)

05:00
09/08
Club Necaxa (nữ) 0-4 Monterrey (nữ)

01:30
09/08
Sportivo Dock Sud 0-1 Defensores Unidos

01:30
09/08
Los Andes 4-1 Argentino de Quilmes 1

22:00
08/08
FK Spartaks Jurmala 2-1 BFC Daugavpils

02:00
09/08
Sevojno Uzice 2-1 Macva Sabac

22:30
08/08
Proleter 0-1 FK Zeleznicar Pancevo

22:00
08/08
1 Suduva Marijampole II 0-0 DFK Dainava Alytus B

20:00
08/08
FC Matchakhela Khelvachauri 1-6 Dila Gori

00:30
09/08
F91 Dudelange 5-0 Jeunesse Esch

07:00
09/08
Gualaceo SC 1-0 9 de Octubre

21:00
08/08
FC Gomel Reserves 2-1 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves

18:00
08/08
Bate Borisov Reserves 7-1 Slavia Mozyr Reserve 1

16:00
08/08
Dinamo Minsk Reserves 2-0 FC Minsk Reserves 1

03:00
09/08
KFK Kopavogur 6-1 KA Asvellir 1

15:00
08/08
Stallions FC 2-0 Mendiola FC

06:30
09/08
1 Independiente Luque 0-1 Sportivo Luqueno

01:30
09/08
Sportivo Iteno 1-1 Martin Ledesma 2

16:40
08/08
Bhawanipore 1-0 Kidderpore SC

16:40
08/08
Peerless SC 1-1 George Telegraph FC

16:30
08/08
Gervais 3-0 Calcutta Customs

16:30
08/08
United SC Kolkata 5-3 Profit gongor Agra encryption 1

16:30
08/08
Nan Samiti 1-2 Aryan

03:00
09/08
HK YmirU19 1-2 Njardvik Grindavik GG U19

02:00
09/08
Selfordshack U19 4-0 Leiknir KB U19

01:30
09/08
Stjarnan SkinandiU19 4-3 Vikingur U19

01:00
09/08
Valur KH Hlidarendi U19 4-0 Throttur Reykjavik U19

20:00
08/08
1 Turan Tovuz 0-2 FK Gilan Gabala

03:00
09/08
Alfonso Ugarte de Puno Reserves 0-3 Deportivo Binacional Reserves

22:59
08/08
CD Coopsol Reserves 1-3 Deportivo Municipal Reserves

21:00
08/08
2 Universitario de Vinto Reserves 4-2 Nacional Potosi Reserves 2

22:00
08/08
Paide Linnameeskond B 1-2 Flora Tallinn II

22:59
08/08
PK-35 Vantaa (nữ) 1-3 HJK Helsinki (nữ)

21:00
08/08
Ethad Al-Ramtha 3-0 Blama

21:00
08/08
Dar Al-Dawa 1-2 Al-Jalil

21:00
08/08
Amman FC 1-2 Al-Jalil

18:30
08/08
Zibo Cuju F.C. 1-1 Qingdao Manatee

14:30
08/08
1 Shanghai Jiading Huilong 0-0 Suzhou Dongwu

00:00
09/08
Asker 1-4 Valerenga B

22:30
08/08
Honka Akatemia 1-2 GrIFK Kauniainen

22:30
08/08
Klubi 04 Helsinki 1-1 Tampere United

21:00
08/08
Al-Hikma 1-1 Shabab Al Ghazieh

20:00
08/08
Trables Sports Club 0-1 Al-Safa

07:30
09/08
Municipal Iquique 3-1 Santiago Morning

07:30
09/08
San Luis Quillota 0-0 Rangers Talca

23:30
08/08
Barnechea 2-0 Deportes Santa Cruz

22:59
08/08
Ranheim IL 2-1 Mjondalen IF 1

22:59
08/08
Sandnes Ulf 0-0 Skeid Oslo

22:59
08/08
Asane Fotball 4-3 Fredrikstad 1

22:59
08/08
Start Kristiansand 6-0 Bryne

22:59
08/08
Grorud 1-2 Kongsvinger

02:00
09/08
CS Desamparados Reserves 6-0 CA Juventud Alianza

23:30
08/08
Hapoel Ramat Gan 0-0 Hapoel Kfar Saba

23:30
08/08
Hapoel Afula 0-1 Ironi Tiberias

23:30
08/08
Hapoel Rishon Lezion 3-1 Hapoel Petah Tikva

23:30
08/08
Hapoel Acre FC 4-2 Hapoel Natzrat Illit

23:30
08/08
Maccabi Ahi Nazareth 1-1 Hapoel Umm Al Fahm 1

23:30
08/08
AS Ashdod 0-1 Kafr Qasim

23:30
08/08
Ironi Nir Ramat HaSharon 1-0 Maccabi Kabilio Jaffa 1

15:00
08/08
Myanmar U16 1-0 Cambodia U16

15:00
08/08
Malaysia U16 2-2 Australia U16

00:30
09/08
Hapoel Tel Aviv 2-3 Ashdod MS

00:00
09/08
Hapoel Hadera 1-0 Maccabi Bnei Raina

22:59
08/08
Strindheim IL 2-2 Rosenborg B

22:00
08/08
Fram Larvik 2-0 Sparta Sarpsborg B 1

21:30
08/08
IF Floya 2-1 Stromsgodset B

19:30
08/08
Tomiris Turan (nữ) 3-2 Okzhetpes (nữ) 1

01:00
09/08
Albion FC 1-1 Liverpool URU

01:30
09/08
General Lamadrid 2-1 El Porvenir 1

01:30
09/08
Club Lujan 0-1 Ferrocarril Midland

01:45
09/08
Caen 1-0 Metz

15:15
08/08
Dukla Praha U19 0-2 Sparta Praha U19

07:10
09/08
Atletico Atlanta 1-1 Chacarita juniors

03:10
09/08
Club Atletico Guemes 1-1 Instituto

01:30
09/08
San Martin San Juan 3-2 CA Brown Adrogue

01:00
09/08
Gimnasia Jujuy 3-1 Quilmes

20:30
08/08
Shirak 0-2 Urartu

22:59
08/08
Nomme JK Kalju II 1-6 Tallinna FC Ararat TTU

22:59
08/08
JK Tallinna Kalev II 2-0 Laanemaa Haapsalu

00:00
09/08
Baltika Kaliningrad 1-0 Arsenal Tula 1

22:00
08/08
Neftekhimik Nizhnekamsk 2-2 Rubin Kazan 1

21:00
08/08
Amazone FAP (nữ) 3-1 Renaissance de Figuil (nữ)

02:15
09/08
Leiknir Reykjavik 1-2 Keflavik

02:15
09/08
1 Akranes 1-2 Valur Reykjavik

05:30
09/08
Sao Bento 1-2 Rio Claro

15:45
08/08
Kelantan United 2-3 Terengganu B

01:00
09/08
Nottingham Forest U21 1-3 Southampton U21

01:00
09/08
Wolverhampton U21 1-7 Chelsea U21

01:00
09/08
Crystal Palace U21 3-2 Brighton U21

01:00
09/08
Leicester City U21 2-2 Tottenham U21

22:59
08/08
West Bromwich U21 2-1 Newcastle U21

06:00
09/08
Botafogo PB 1-1 Figueirense

14:30
08/08
Wuhan JiangCheng 3-0 Hunan Billows

14:30
08/08
1 Qinao FC 1-0 Jiangxi Dark Horse

14:30
08/08
Hainan Star 2-2 Inner Mongolia Caoshangfei F.C

01:10
09/08
Racing Club (nữ) 0-0 Huracan (nữ)

23:30
08/08
Deportivo Espanol (nữ) 1-5 CA Estudiantes Caseros (nữ)

20:00
08/08
Estudiantes LP Reserves 4-2 San Lorenzo Reserves

19:15
08/08
Johor Darul Tazim III U21 1-0 Selangor U21