Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 11/08/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 11/08/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

02:00
12/08
Partizan Belgrade 2-2 AEK Larnaca

01:30
12/08
1 Slovan Bratislava 1-1 Olympiakos Piraeus

01:00
12/08
F91 Dudelange 2-2 Malmo FF

00:00
12/08
FC Zurich 3-0 Linfield FC

00:00
12/08
Synot Slovacko 1-1 Fenerbahce

22:59
11/08
HJK Helsinki 1-0 Maribor

19:00
11/08
Hebei FC 3-4 Tianjin Tigers

02:00
12/08
RSD Alcala Henares 0-1 Fuenlabrada

01:30
12/08
Toledo 2-3 CD Torrijos

01:30
12/08
CD Calamonte 0-1 Villanovense

01:30
12/08
Torredonjimeno 0-3 Atletico Mancha real

01:30
12/08
2 Coria CF 1-2 CD Utrera

01:00
12/08
Seccio Esportiva AEM (nữ) 1-2 CE Europa (nữ)

01:00
12/08
UD San Pedro 2-3 CD Vall dAlba

00:00
12/08
Al-Nasr(KSA) 1-0 Cadiz B

22:59
11/08
Ajax Amsterdam (nữ) 4-1 Montpellier (nữ)

22:00
11/08
Pro Sesto 3-1 USD Casatese

21:00
11/08
Al Fahaheel SC 2-2 Dubba Al-Husun

09:00
12/08
Queretaro FC 1-1 Atletico San Luis

07:15
12/08
Univ Catolica 2-2 O.Higgins

06:15
12/08
Aragua FC 0-1 Zamora Barinas

04:00
12/08
Zulia FC 0-0 Monagas SC

23:30
11/08
Ismaily 1-0 Al-Ittihad Alexandria

22:59
11/08
Bosnia (nữ) U19 2-1 Romania (nữ) U19

18:30
11/08
Vietnam U19 1-1 Malaysia U19

15:30
11/08
Italy U18 3-0 Albania U18

15:30
11/08
Myanmar U19 3-7 U19 Thái Lan

00:30
12/08
1 Moghayer Al Sarhan 1-2 AL Salt

22:00
11/08
Al Hussein Irbid 2-1 Maan

22:59
11/08
1 Hillerod Fodbold 0-2 Herfolge Boldklub Koge

00:30
12/08
Polonia Warszawa 1-1 Znicz Pruszkow

01:00
12/08
SV Leithaprodersdorf 3-1 UFC Markt Allhau

00:30
12/08
SC Pinkafeld 1-3 SC Ritzing

00:00
12/08
Orebro Syrianska IF 1-0 Motala AIF FK

00:00
12/08
Haninge 1-1 Hammarby TFF

08:00
12/08
1 Perez Zeledon 2-1 Cartagines Deportiva SA 1

08:00
12/08
Puntarenas 3-1 AD Grecia

04:00
12/08
1 AD Guanacasteca 1-2 Guadalupe FC

19:10
11/08
Molino Viejo 1-1 E.D.P IND. Medellin 1

08:00
12/08
CA Independiente de la Chorrera (nữ) 2-0 Atletico Chiriqui (nữ)

07:00
12/08
Plaza Amador (nữ) 1-0 SD Atletico Nacional (nữ)

06:00
12/08
Sporting San Miguelito (nữ) 2-3 Tauro FC (nữ)

02:00
12/08
AZ Alkmaar 7-0 Dundee United

02:00
12/08
Varda SE 2-1 Molde

02:00
12/08
Young Boys 3-0 KuPs

02:00
12/08
Gil Vicente 4-0 Riga FC

01:45
12/08
St. Patricks Athletic 0-2 CSKA Sofia

01:30
12/08
Lech Poznan 2-1 Vikingur Reykjavik 1

01:30
12/08
Rapid Wien 1-0 FC Neftci Baku

01:00
12/08
Levski Sofia 1-2 Hamrun Spartans

01:00
12/08
KI Klaksvik 2-1 KF Ballkani

01:00
12/08
Sligo Rovers 1-0 Viking

01:00
12/08
Aris Thessaloniki 2-1 Maccabi Tel Aviv 1

01:00
12/08
FK Shkendija 79 1-1 AIK Solna

01:00
12/08
Anderlecht 3-0 Paide Linnameeskond

01:00
12/08
Hibernians FC 1-3 Rigas Futbola skola

00:45
12/08
Istanbul BB 3-0 Breidablik

00:30
12/08
Panathinaikos 1-1 Slavia Praha

00:30
12/08
FC Steaua Bucuresti 1-0 Dunajska Streda

00:30
12/08
CS Universitatea Craiova 3-0 Zorya

00:30
12/08
Royal Antwerp 2-0 Lillestrom

00:15
12/08
Basel 2-1 Brondby IF

00:15
12/08
Hapoel Beer Sheva 3-1 Lugano

00:00
12/08
CS Petrocub 1-2 Fehervar Videoton

00:00
12/08
Konyaspor 2-4 Vaduz

00:00
12/08
Djurgardens 3-1 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

00:00
12/08
FC Twente Enschede 4-1 Cukaricki Stankom

00:00
12/08
CFR Cluj 1-0 Shakhter Soligorsk

22:59
11/08
Rakow Czestochowa 1-0 Spartak Trnava

21:00
11/08
1 Tobol Kostanai 1-1 HSK Zrinjski Mostar

20:30
11/08
Kyzylzhar Petropavlovsk 0-0 APOEL Nicosia

08:00
12/08
1 Panama City FC 3-2 Plaza Amador Reserves

21:00
11/08
1 Alianza FC Panama Reserves 0-2 Tauro FC II 1

02:00
12/08
West Brom 1-0 Sheffield United

07:30
12/08
Colon de Santa Fe 1-1 Arsenal de Sarandi

07:30
12/08
Atletico Tucuman 1-0 Central Cordoba SDE

05:00
12/08
Godoy Cruz Antonio Tomba 2-0 Aldosivi Mar del Plata

01:30
12/08
Ruch Chorzow 1-1 Gornik Leczna

22:59
11/08
Chojniczanka Chojnice 1-1 Stal Rzeszow

22:59
11/08
LKS Nieciecza 3-1 Chrobry Glogow

22:59
11/08
1 Bombada FC 1-0 Young Africans Banjul

22:59
11/08
Red Hawks FC 1-0 Immigration FC

15:30
11/08
Ispe FC 5-1 Chinland

18:00
11/08
Sorrento F.C. U20 1-1 Inglewood United U20 1

01:00
12/08
Ferroviaria SP (nữ) 0-4 Santos (nữ)

02:15
12/08
HK Kopavogur (nữ) 4-1 Haukar (nữ)

01:00
12/08
Grindavik (nữ) 2-0 Fjolnir (nữ)

01:30
12/08
Goias U20 1-2 Aparecidense U20

01:00
12/08
Serra Macaense U20 1-1 America-RJ U20

01:00
12/08
Olaria RJ U20 0-2 Perolas Negras Youth

07:00
12/08
Sociedad Deportivo Quito 2-2 Chacaritas SC

01:00
12/08
Kordrengir 2-4 Hafnarfjordur

17:30
11/08
Mawkhar SC 1-1 Langsning SC

07:00
12/08
Monterrey (nữ) 3-0 Leon (nữ)

03:45
12/08
Club America (nữ) 3-1 Club Necaxa (nữ)

01:00
12/08
Ceres/RJ 0-3 CFRJ Marica RJ

21:20
11/08
Queretaro U20 0-3 San Luis U20

05:15
12/08
1 Internacional RS 0-0 FBC Melgar

04:00
12/08
Santa Ana 0-1 Futbol Consultants Moravia

03:00
12/08
IBU Uppsveitir 5-2 Alftanes

03:00
12/08
KB(ICE) 2-4 Arborg

03:00
12/08
Ulfarnir 5-2 Stokkseyri

03:00
12/08
Berserkir Midas 2-3 Lettir Reykjavik

02:00
12/08
Smari 2020 2-3 Golfklubbur Grindavikur

23:40
11/08
1 Al-Arabi SC 2-1 Al Rayyan

21:30
11/08
Al-Ahli Doha 1-1 Al Duhail

09:00
12/08
Correcaminos UAT 0-0 Cancun FC

07:05
12/08
CF Atlante 1-0 Monarcas Morelia

05:00
12/08
Club Chivas Tapatio 1-1 Raya2 Expansion 1

22:59
11/08
Viljandi Tulevik 4-1 vandra vaprus lelle

02:15
12/08
Vaengir Jupiters 1-2 Augnablik Kopavogur

01:15
12/08
Stabaek U19 3-1 Sarpsborg 08 U19

01:15
12/08
Baerum U19 5-0 Lillestrom U19

01:15
12/08
1 Nordstrand U19 1-2 Ham-Kam U19

01:15
12/08
KFUM U19 4-1 Valerenga U19

01:15
12/08
Grorud U19 2-0 Eidsvold TF U19

01:00
12/08
Fredrikstad U19 1-4 Kongsvinger U19

23:30
11/08
Lyn Fotball U19 4-3 Oppsal U19

22:00
11/08
Valerenga U19 1-4 Stromsgodset U19

22:30
11/08
Jesenske 2-2 Hajnacka

22:00
11/08
FK Svit 0-0 MFK Kezmarok

21:00
11/08
Fakel Youth 1-2 Chertanovo Moscow Youth

00:15
12/08
Herto 1-6 Toolon Taisto

00:00
12/08
HIFK 2 1-5 Ponnistajat

00:00
12/08
NouLa 0-3 LPS Helsinki

22:59
11/08
Atlantis II 3-2 FC POHU

22:59
11/08
Tampereen Peli Toverit 8-0 TKT Tampere

22:59
11/08
SIF 5-2 VPV Pallo-Veikot

22:59
11/08
Esse IK 1-0 VPS Vaasa-J

22:59
11/08
JJK/2 2-2 FC Jyvaskyla Blackbird

22:59
11/08
TP47 Tornio 1-0 PS Kemi Kings

22:59
11/08
Viimsi MRJK 1-0 FC Nomme United

07:15
12/08
Universitario de Sucre 0-1 Nacional Potosi

05:00
12/08
2 Universitario De Vinto 0-3 Aurora

00:00
12/08
Brinje Grosuplje U19 3-4 Ns Mura U19

21:00
11/08
Kopetdag Asgabat 3-2 Nebitchi

05:30
12/08
1 Fulgencio Yegros 0-3 General Caballero

03:00
12/08
CD Juventud 1-1 Tacuary

21:00
11/08
JK Nomme Kalju U19 4-1 Tallinna JK Legion U19

00:00
12/08
1 Malacateco Reserves 1-2 Santa Lucia FC Reserves 1

22:30
11/08
1 GBK Kokkola 2-0 VIFK

07:00
12/08
Puerto Montt 1-1 Cobreloa

23:30
11/08
Kafr Qasim 2-0 Hapoel Ramat Gan

23:30
11/08
1 Maccabi Kabilio Jaffa 3-2 Hapoel Kfar Saba

23:30
11/08
Ironi Nir Ramat HaSharon 2-1 Ironi Tiberias

23:30
11/08
AS Ashdod 0-2 Hapoel Afula

09:30
12/08
Canada (nữ) U20 0-2 Korea Rep (nữ) U20

06:00
12/08
France (nữ) U20 0-1 Nigeria (nữ) U20

03:00
12/08
Japan (nữ) U20 1-0 Netherlands (nữ) U20

00:00
12/08
1 Ghana (nữ) U20 0-3 USA (nữ) U20

02:00
12/08
Club Atletico Warnes 0-6 CD Argentino Juniors

00:30
12/08
SF Hamborn 07 1-2 Schwarz-Weiss Essen

05:00
12/08
Wanderers FC 2-1 Centro Atletico Fenix

01:30
12/08
Deportivo Maldonado 2-1 CS Cerrito

22:59
11/08
Ararat Yerevan 0-2 FC Avan Academy

07:30
12/08
Estudiantes La Plata 0-1 Atletico Paranaense

00:15
12/08
Brikama United 0-0 Wallidan FC 1

22:59
11/08
Elite United 4-0 WAA Banjul

09:00
12/08
UNAN Managua 2-1 Juventus Managua

06:00
12/08
Managua FC 3-0 Real Esteli 1

04:00
12/08
Matagalpa FC 1-0 Walter Ferretti

17:33
11/08
Bengaluru B 5-0 Kodagu FC

16:20
11/08
Chhinga Veng FC 0-1 Aizawl FC

22:00
11/08
Navbahor Namangan 2-0 Termez Surkhon

21:00
11/08
Olympic FK Tashkent 1-1 Kuruvchi Kokand Qoqon

21:00
11/08
Dinamo Samarqand 1-2 Sogdiana Jizak

03:00
12/08
Cuiaba/MT U23 1-0 Centro Sportivo Alagoano U23

01:00
12/08
Fortaleza U23 7-0 Paysandu PA U23

01:00
12/08
Sport Recife U23 3-0 Botafogo U23

01:00
12/08
Fluminense U23 2-0 Nautico U23

01:00
12/08
Bragantino PA U23 2-1 Vila Nova GO U23

01:00
12/08
1 Juventude RS U23 1-6 Ponte Preta U23

01:00
12/08
Gremio RS U23 5-0 Brasil de Pelotas RS U23

01:00
12/08
Parana PR/U23 2-1 EC Vitoria U23

01:30
12/08
El Porvenir Reserves 0-1 Lujan Reserves

01:30
12/08
CA Atlas Reserves 0-1 Deportivo Espanol Reserves

01:30
12/08
CA Estudiantes Caseros Reserves 2-2 Sacachispas Reserves

01:30
12/08
Club Comunicaciones Reserves 1-0 CA San Miguel Reserves 1

01:30
12/08
CSD Flandria Reserves 0-0 All Boys Reserves

01:30
12/08
Deportivo Moron Reserves 0-2 Almirante Brown Reserves

01:10
12/08
1 CA San Telmo Reserves 2-3 Chacarita Juniors Reserves 1

01:00
12/08
Los Andes Reserves 2-2 Atletico Fenix Reserves

00:00
12/08
1 CA Colegiales Reserves 1-1 Defensores Unidos Reserves

00:00
12/08
Tristan Suarez Reserves 0-1 Temperley Reserves

00:00
12/08
Argentino Quilmes Reserves 0-1 UAI Urquiza Reserves

22:59
11/08
San Martin Burzaco Reserves 1-0 Leandro N. Alem Reserves

22:59
11/08
1 JJ Urquiza Reserves 1-2 CS Dock Sud Reserves 1

22:00
11/08
Sportivo Italiano Reserves 1-1 General Lamadrid Reserves

22:00
11/08
Argentino Merlo Reserves 0-2 Puerto Nuevo Reserves

22:00
11/08
Ferro Carril Oeste Reserves 2-0 Villa Dalmine Reserves

21:00
11/08
Newell's Reserves 2-0 River Plate R

21:00
11/08
CA Aldosivi Reserves 2-1 Godoy Cruz Reserves

21:00
11/08
Barracas Central Reserves 0-3 Rosario Central Reserves

21:00
11/08
Canuelas FC Reserves 1-0 Deportivo Armenio Reserves

20:00
11/08
Boca Juniors Reserve 3-0 Racing Club Reserves

20:00
11/08
Deportivo Riestra Reserves 2-1 Almagro Reserves 1

19:00
11/08
Quilmes Reserves 1-1 CA Brown de Adrogue Reserves