Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 12/08/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 12/08/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

02:00
13/08
Osasuna 2-1 Sevilla

01:30
13/08
SC Freiburg 1-3 Borussia Dortmund

02:00
13/08
Nantes 1-1 Lille

19:15
12/08
TP.HCM FC 1-2 Binh Dinh

18:00
12/08
Thanh Hóa FC 2-0 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

12:00
13/08
Consadole Sapporo 0-2 Vissel Kobe

19:00
12/08
Bangkok United FC 2-0 Khonkaen United

19:00
12/08
Cangzhou Mighty Lions 0-2 Shandong Taishan

19:00
12/08
Guangzhou Evergrande 1-2 Chengdu Better City FC

18:30
12/08
Wuhan Three Towns 5-1 Beijing Guoan

01:30
13/08
Puente Genil 2-0 Coria CF

01:00
13/08
CD Alcoyano 1-1 Hercules

01:00
13/08
Pena Sport 0-1 CA Cirbonero

01:00
13/08
Lorca Deportiva FC 1-1 FC Cartagena B

01:00
13/08
Valencia CF Mestalla 1-2 Castellon

01:00
13/08
Pas Giannina 2-2 Karmiotissa Polemidion

00:30
13/08
Burgos Promesas 0-0 Calahorra

00:03
13/08
Uniao Leiria 0-1 Sporting Braga II

00:00
13/08
Guingamp (nữ) 0-4 Fleury 91 (w)

00:00
13/08
CF Illueca 0-2 Teruel

23:50
12/08
Tarxien Rainbows F.C 0-3 Marsaxlokk FC

23:50
12/08
Villarreal (nữ) 1-1 Colegio Aleman Valencia (nữ)

23:30
12/08
1 Linense(BRA) 2-1 AD Ceuta 1

23:30
12/08
Padova 3-1 Luparense FC

23:30
12/08
Atletico de Madrid (w) 5-0 Fundacion Albacete (nữ)

22:59
12/08
Aris Limassol 5-0 Xylotympou

22:59
12/08
Lamia 0-0 AEK Athens B

22:35
12/08
Ancona 4-1 Citta di Fasano

22:00
12/08
Le Havre (nữ) 0-1 Dijon w

21:00
12/08
Al-Taawon 2-1 Al-Jazira(UAE)

19:00
12/08
Bayer Leverkusen (nữ) 0-1 FC Twente Enschede (nữ)

16:00
12/08
Sevilla FC (nữ) 6-1 Aston Villa (nữ)

15:00
12/08
CD Guadalajara 1-0 Leganes B

13:30
12/08
Hapoel Holon Yaniv 3-2 Shimshon Kafr Qasim

13:10
12/08
Bnei Yehuda Tel Aviv 4-0 SC Maccabi Ashdod

12:30
12/08
Hapoel Marmorek lrony Rehovot 1-2 Ironi Modiin

18:00
12/08
Bà Rịa Vũng Tàu 0-1 Quảng Nam FC 1

17:00
12/08
Đồng Tâm Long An 2-1 Cần Thơ

15:30
12/08
Đắk Lắk 0-0 Phố Hiến

09:05
13/08
Club Tijuana 3-3 Puebla

09:00
13/08
Necaxa 1-2 Monterrey

02:00
13/08
1 Watford 1-0 Burnley

01:00
13/08
Excelsior SBV 3-1 Vitesse Arnhem 1

02:15
13/08
FC Famalicao 0-3 Sporting Braga

01:00
13/08
Trabzonspor 1-0 Hatayspor

00:00
13/08
Sarpsborg 08 1-4 Bodo Glimt

00:00
13/08
1 Sandefjord 2-5 Rosenborg

01:30
13/08
Widzew lodz 1-2 Legia Warszawa

22:59
12/08
Miedz Legnica 0-1 Zaglebie Lubin

01:45
13/08
Oostende 1-3 KAA Gent

01:30
13/08
MFK Skalica 1-1 Sport Podbrezova 1

01:00
13/08
HNK Sibenik 0-0 Istra 1961 Pula

23:30
12/08
Fakel 0-0 Ural Sverdlovsk Oblast

01:45
13/08
Bohemians 0-1 Dundalk 1

01:45
13/08
Drogheda United 3-1 Shelbourne

01:45
13/08
Derry City 0-0 Shamrock Rovers

01:45
13/08
1 UC Dublin 2-1 Finn Harps

02:00
13/08
FC Copenhagen 1-3 Randers FC

00:00
13/08
AC Horsens 3-3 Midtjylland 2

01:30
13/08
Arges 0-2 Universitatea Craiova

01:15
13/08
NK Publikum Celje 1-0 NK Bravo

07:30
13/08
Coquimbo Unido 3-1 Cobresal 2

01:00
13/08
FC Hebar Pazardzhik 0-3 Slavia Sofia

22:30
12/08
Cherno More Varna 1-0 Pirin Blagoevgrad

06:15
13/08
Deportivo Metropolitano 2-0 Estudiantes Merida FC

04:00
13/08
Portuguesa FC 0-0 Deportivo Lara

22:00
12/08
FC Haka 3-2 AC Oulu

00:00
13/08
Neman Grodno 1-0 Slutsksakhar Slutsk

22:00
12/08
FC Torpedo Zhodino 4-0 Energetik-BGU Minsk

22:59
12/08
Tajikistan U19 0-4 Iran U19

22:00
12/08
U23 Thổ Nhĩ Kỳ 1-1 Algeria U23

21:00
12/08
Iran U23 0-3 Saudi Arabia U23

20:00
12/08
Afghanistan (U19) 1-1 Uzbekistan U19

17:40
12/08
Cameroon U23 0-2 Senegal U23

17:30
12/08
Azerbaijan U23 2-2 Morocco U23

15:00
12/08
Romania (nữ) U17 2-0 Bosnia (nữ) U17

01:15
13/08
Bellinzona 0-4 Aarau

00:30
13/08
Neuchatel Xamax 0-1 Lausanne Sports

00:30
13/08
1 Yverdon 1-3 FC Wil 1900 1

00:30
13/08
AL-Sareeh 0-0 Ramtha Club

22:00
12/08
Sahab SC 2-2 Al Wihdat Amman

01:45
13/08
Parma 2-2 Bari

02:00
13/08
Levante 0-0 SD Huesca

00:00
13/08
CD Tondela 1-1 SL Benfica B 1

23:30
12/08
Nurnberg 0-3 Heidenheimer

23:30
12/08
1 Kaiserslautern 0-1 SC Paderborn 07

01:00
13/08
SC Telstar 0-5 PEC Zwolle

01:00
13/08
Roda JC 1-0 Jong Ajax (Youth)

01:00
13/08
Helmond Sport 1-3 AZ Alkmaar (Youth)

01:00
13/08
De Graafschap 1-2 VVV Venlo

01:00
13/08
FC Eindhoven 2-1 Willem II

01:00
13/08
Almere City FC 3-0 FC Oss

08:30
13/08
SKA Khabarovsk II 0-2 Salyut-Energia Belgorod

00:30
13/08
Concarneau 1-1 Orleans US 45

00:30
13/08
USL Dunkerque 3-0 Le Mans

00:30
13/08
Bastia Borgo 1-0 Le Puy Foot 43 Auvergne

00:30
13/08
Stade Briochin 2-2 Red Star FC 93

00:30
13/08
Chateauroux 0-0 Paris 13 Atletico

00:30
13/08
Cholet So 1-3 Avranches

00:30
13/08
Versailles 78 2-1 Martigues

00:30
13/08
Villefranche 1-1 Sedan 1

00:00
13/08
Hallescher FC 2-0 Oldenburg

01:30
13/08
FC Blau Weiss Linz 1-1 Grazer AK

23:10
12/08
Floridsdorfer AC 2-1 SK Vorwarts Steyr

23:10
12/08
FC Dornbirn 1913 0-1 SV Horn

23:10
12/08
Trenkwalder Admira Wacker 3-2 Austria Wien (Youth)

23:10
12/08
2 St.Polten 2-5 Sturm Graz (Youth)

23:10
12/08
FC Liefering 1-1 First Wien 1894

23:30
12/08
Fremad Amager 0-0 Naestved

23:30
12/08
Hobro 0-3 Sonderjyske

23:30
12/08
Fredericia 0-1 Vejle

01:00
13/08
Altay Spor Kulubu 0-2 Samsunspor

00:30
13/08
SV Wals-Grunau 1-2 SV Kuchl

00:30
13/08
Team Wiener Linien 6-0 Mauerwerk

00:30
13/08
FC Kitzbuhel 1-2 SV Telfs

00:30
13/08
Traiskirchen 3-2 FC Magna Wiener Neustadt

00:30
13/08
WSC Hertha Wels 1-0 Union Gurten

00:30
13/08
SC Kundl 1-4 SC Schwaz

00:00
13/08
FC Pinzgau Saalfelden 5-0 SV Grodig

00:00
13/08
St. Johann 1-0 OTSU Hallein

00:00
13/08
SV Seekirchen 2-1 Bischofshofen

00:00
13/08
SV Hall 0-3 Worgl Obi SV

00:00
13/08
USV Scheiblingkirchen-Warth 1-1 Andelsbuch

00:00
13/08
Vocklamarkt 1-2 USV RB Weindorf St.Anna

00:00
13/08
Brook thunders 1-2 SC Mannsdorf

00:00
13/08
1 ASV Siegendorf 2-0 Wiener Viktoria

00:00
13/08
WSG Swarovski Tirol B 0-2 SV Fugen

00:00
13/08
SC Weiz 0-0 SAK Klagenfurt

00:00
13/08
SC Gleisdorf 0-0 Allerheiligen

00:00
13/08
Deutschlandsberger SC 1-3 SC Kalsdorf

00:00
13/08
TUS Bad Gleichenberg 2-2 Leoben

00:00
13/08
Kufstein 1-0 SVG Reichenau

23:30
12/08
SC Imst 1-2 SPG Motz/Silz

22:59
12/08
Salzburger AK 1914 4-3 SC Golling

22:30
12/08
USK Anif 1-1 SV Austria Salzburg

19:30
12/08
FK G'ijduvon 3-2 Mashal Muborak

19:00
12/08
Yangiyer 1-0 Zaamin

01:00
13/08
Excelsior Virton 1-1 Jeunesse Molenbeek

01:00
13/08
1 FCV Dender EH 1-4 KVSK Lommel

00:30
13/08
Parndorf 4-0 SV Oberwart

00:00
13/08
SK Furstenfeld 4-1 SV Wildon

00:00
13/08
SV Ilz 3-3 SC Liezen 1

00:00
13/08
USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 2-2 USV Draxler Mooskirc

23:15
12/08
Villacher SV 1-0 Nussdorfer AC

22:59
12/08
SVG Bleiburg 0-1 KAC 1909

22:59
12/08
ASKO Kottmannsdorf 3-0 VST Volkermarkt

22:59
12/08
ASK Klagenfurt 2-0 SK Austria Klagenfurt Amateure

22:59
12/08
SC Mannsworth 3-0 FC 1980 Wien

09:00
13/08
Herediano 4-2 Sporting San Jose 2

19:10
12/08
Atletico Rafaela U20 3-0 Sacachispas U20

15:30
12/08
Centenary Stormers U23 1-6 ToowongU23

06:00
13/08
Tauro FC II 2-0 Potros Del Este Reserves

05:00
13/08
Udelas FC 0-0 Universidad de Panama

07:30
13/08
Patronato Parana 3-2 San Lorenzo

05:00
13/08
1 CA Platense 3-1 Banfield

05:00
13/08
CA Huracan 4-1 Sarmiento Junin

01:30
13/08
GKS Katowice 0-0 Sandecja Nowy Sacz

00:00
13/08
Holbaek 1-1 Bronshoj

23:30
12/08
OKS 3-2 Marienlyst

23:30
12/08
Ledoje-Smorum Fodbold 4-0 KFUM Kobenhavn

23:30
12/08
Frederikssund IK 3-1 Valle Brooklyn

23:30
12/08
BK Avarta 3-1 Næstved IF 2

23:30
12/08
Allerod 1-1 Skjold 1

22:59
12/08
Tarnby FF 2-0 KFUM Roskilde

15:30
12/08
Persik Kediri 1-2 Borneo FC

08:00
13/08
Cavalry FC 2-1 Forge FC

22:59
12/08
Radnicki Nis 1-3 Novi Pazar

12:00
13/08
Armadale SC U20 2-3 Bayswater U20 1

12:00
13/08
Stirling Macedonia U20 1-1 Inglewood United U20

12:00
13/08
Balcatta U20 2-5 Cockburn City U20

10:00
13/08
Pires U20 5-2 Gwelup Croatia U20

09:00
13/08
Orange County Blues FC 2-1 Phoenix Rising FC

08:00
13/08
Colorado Springs Switchbacks FC 4-4 El Paso Locomotive FC

06:00
13/08
1 New York Red Bulls B 1-3 Charleston Battery

23:00
12/08
Nassaji Mazandaran 1-1 Mes Rafsanjan

22:59
12/08
Naft Masjed Soleyman FC 3-2 Mes krman

22:30
12/08
Aluminium Arak 0-1 Persepolis Pakdasht

21:35
12/08
Esteghlal Tehran 0-2 Sepahan

21:30
12/08
Peykan 1-0 Malavan

00:00
13/08
TJ Spartak Myjava 3-1 MFK Dubnica nad Vahom 1

22:00
12/08
Povazska Bystrica 3-2 MSK Zilina B

22:00
12/08
Sokol Dolna Zdana 2-2 STK Samorin

01:00
13/08
Hafnarfjordur (nữ) 1-0 Augnablik (nữ)

01:45
13/08
Dundee 4-2 Arbroath

01:00
13/08
Enppi 2-2 NBE SC

20:00
12/08
BS Dynamic 0-1 Vitalo

19:00
12/08
FC Abdish-Ata Kant 3-0 FC Kaganat 1

19:00
12/08
Dordoi-Dynamo Naryn 1-0 Nur Batken

02:30
13/08
Throttur Reykjavik 3-2 Magni

01:00
13/08
KF Fjallabyggdar 1-2 Volsungur husavik

07:40
13/08
1 Atletico Bucaramanga 1-0 Union Magdalena 1

12:00
13/08
Sydney Olympic 0-0 Manly United

20:00
12/08
Defensor Sporting U19 1-1 Fenix U19

17:30
12/08
Malki SC 1-6 Mawlai SC

22:30
12/08
Drina Zvornik 0-2 Sutjeska Foca

05:45
13/08
Club Tijuana U20 3-4 Puebla U20

21:00
12/08
Necaxa U20 2-1 Monterrey U20

07:30
13/08
Houston Dash (nữ) 0-0 Racing Louisville (nữ) 1

12:00
13/08
Werribee City 0-1 Northcote City

12:00
13/08
North Geelong Warriors 3-0 FC Bulleen Lions

12:00
13/08
Brunswick City 1-2 Langwarrin

12:00
13/08
Manningham United Blues 1-2 Moreland Zebras

17:15
12/08
1 Pascoe Vale SC 1-2 Moreland City

18:00
12/08
Darwin Hearts 4-1 University Azzurri FC

02:15
13/08
KV Reykjavik 1-4 Fjolnir

02:15
13/08
Grotta Seltjarnarnes 4-2 Afturelding

22:30
12/08
FK Csikszereda Miercurea Ciuc 0-1 Concordia Chiajna

17:30
12/08
Centenary Stormers 1-2 Toowong

19:30
12/08
FC Istaravshan 3-0 Ravshan Kulob

19:00
12/08
1 Faizkand 2-1 Ravshan Zafarobod 1

18:45
12/08
Balestier Khalsa FC 6-1 Hougang United FC

04:00
13/08
AD Carmelita 0-0 AD Sarchi 1

02:45
13/08
Stjarnan Gardabaer (nữ) 1-3 Valur (nữ)

07:00
13/08
Mushuc Runa 1-1 Orense SC

03:00
13/08
KFK Kopavogur 12-0 RB Keflavik

03:00
13/08
FC Arbaer 1-1 Hviti Riddarinn

12:00
13/08
Cooma Tigers 2-2 OConnor Knights

12:00
13/08
Canberra Olympic 2-0 West Canberra Wanderers

12:00
13/08
Belconnen United 2-0 Gungahlin United

11:00
13/08
St George City FA 2-1 Western Sydney Wanderers AM

10:20
13/08
Real Kakamora 2-5 Marist FC

08:10
13/08
Kula FC 0-1 FC Isabel United

21:00
12/08
FK Minsk (nữ) 7-0 Lokomotiv Vitebsk (nữ)

23:30
12/08
FK Riteriai B 1-2 FK Zalgiris Vilnius B

22:59
12/08
DFK Dainava Alytus 2-1 Ekranas Panevezys

22:59
12/08
FK Neptunas Klaipeda 1-2 FK Panevezys B

22:59
12/08
Banga Gargzdai B 0-2 Babrungas

22:59
12/08
Atomsfera Mazeikiai 2-1 Siauliai B

22:30
12/08
Partizan Bardejov 3-0 TeslaStropkov

02:00
13/08
Llanidloes Town 2-0 Chirk AAA

01:30
13/08
Holywell 1-6 Colwyn Bay

01:30
13/08
Taffs Well 1-1 Afan Lido

01:30
13/08
Llanelli 1-1 Ammanford

01:30
13/08
Barry Town United 0-1 Briton Ferry Athletic

01:30
13/08
Abbe Gavin Ni 3-1 Goytre Utd

01:00
13/08
Gresford 0-1 Mold Alexandra

00:30
13/08
IK Sleipner 1-2 Assyriska United IK

00:30
13/08
1 Rappe GOIF 1-4 Hassleholms IF

00:00
13/08
Grebbestads IF 1-2 Sifhalla 1

00:00
13/08
Ahlafors IF 2-0 IK Gauthiod

00:00
13/08
Assyriska BK 2-2 Vastra Frolunda 1

00:00
13/08
FBK Balkan 2-3 Nosaby IF

23:30
12/08
Torslanda IK 2-2 Landvetter IS

02:15
13/08
IH Hafnarfjordur 1-0 KF Gardabaer

02:15
13/08
UMF Vidir 1-0 KH Hlidarendi

02:15
13/08
Kari Akranes 1-0 Ellidi

22:30
12/08
Gnistan Helsinki 2-2 Jaro

22:30
12/08
TPS Turku 1-0 MP MIKELI

22:30
12/08
JaPS 0-1 PEPO Lappeenranta

22:30
12/08
KTP Kotka 1-0 SJK Akatemia

06:15
13/08
Sportivo Trinidense 2-1 Independiente Luque

01:45
13/08
Martin Ledesma 0-2 Deportivo Santani

22:00
12/08
Zira FK 1-3 Sabah FK Baku

07:30
13/08
Brusque FC 2-1 Ponte Preta

07:30
13/08
1 Bahia 2-0 Ituano SP 1

05:00
13/08
Vila Nova 0-0 Londrina PR

21:05
12/08
Al-Seeb 2-0 Al-Nahda Muscat

22:59
12/08
Dinamo Moscow Youth 2-0 PFC Sochi Youth 1

22:59
12/08
Lokomotiv Moscow Youth 1-0 Kuban Krasnodar Youth

22:00
12/08
FK Krasnodar Youth 2-1 FK Rostov Youth

21:00
12/08
CSKA Moscow (R) 0-0 Krylya Sovetov Samara Youth

19:00
12/08
Zenit St.Petersburg Youth 2-0 FK Nizhny Novgorod Youth

18:00
12/08
FK Orenburg Youth 0-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

18:00
12/08
Torpedo Moscow Youth 2-5 Spartak Moscow Youth

17:00
12/08
Khimki Youth 1-2 FC Terek Groznyi Youth

15:00
12/08
FK Ural Youth 0-1 Strogino Youth

00:30
13/08
Maritzburg United 0-0 Moroka Swallows

01:00
13/08
Alianza Universidad Reserves 3-1 Union Huaral Reserves

22:59
12/08
Deportivo San Martin Reserves 2-2 CD Coopsol Reserves

22:59
12/08
Alianza Lima Reserves 1-0 Deportivo Municipal Reserves

21:00
12/08
Academia Deportiva Cantolao Reserves 1-2 Sporting Cristal Reserves

01:45
13/08
Cork City 0-2 Treaty United

01:45
13/08
Bray Wanderers 0-3 Longford Town

01:45
13/08
Wexford (Youth) 2-2 Cobh Ramblers

01:45
13/08
Waterford United 2-1 Galway United 1

21:00
12/08
12 De Octubre Itaugua (nữ) 0-2 Sportivo Ameliano (nữ)

00:15
13/08
Kuopion Elo 3-0 AC Barca

00:00
13/08
EBK 3-1 FC Kirkkonummi

00:00
13/08
TPV Tampere 7-0 Pirkkalan JK

23:30
12/08
Kiisto Vaasa 2-1 Sporting Kristina

23:15
12/08
Aifk Turku 3-0 PIF Parainen II

22:59
12/08
HPS 1-0 TuPS

22:59
12/08
JPS 3-4 SaPa Pieksamaki

22:59
12/08
1 TiPS 3-0 FC Kuusysi

22:59
12/08
Puiu 2-2 FC Kontu 1

22:30
12/08
VG 62 0-1 MaPS Masku

00:00
13/08
B36 Torshavn 5-1 Skala Itrottarfelag 2

00:00
13/08
B93 Copenhagen 3-1 Roskilde

17:00
12/08
Changwon City 2-0 Cheonan City

17:00
12/08
Mokpo City 0-2 Siheung City

22:59
12/08
Kristianstads DFF (nữ) 1-0 Vittsjo GIK (nữ)

22:59
12/08
Parnu JK 3-2 Flora Tallinn II

01:00
13/08
1 Athletic Club MG U20 2-3 Inter De Minas U20 1

19:25
12/08
1 Minas Boca/MG Youth 0-0 CA Serranense U20

00:30
13/08
Koln Am 4-1 Rot-Weiss Oberhausen

00:00
13/08
FV Illertissen 1-5 FC Augsburg II

00:00
13/08
Hannover 96 Am 0-3 ETSV Weiche Flensburg

00:00
13/08
Viktoria Aschaffenburg 0-0 Greuther Furth (Youth)

00:00
13/08
BFC Viktoria 1889 2-2 FC Lokomotive Leipzig

00:00
13/08
TSV Buchbach 2-0 SV Heimstetten

00:00
13/08
Kickers Offenbach 5-2 TSG Hoffenheim (Youth)

00:00
13/08
Wiedenbruck 5-0 Rot-Weiss Ahlen 1

00:00
13/08
Hertha BSC Berlin Youth 0-1 SV Babelsberg 03

23:15
12/08
SpVgg Ansbach 1-1 SpVgg Hankofen-Hailing

22:59
12/08
FC Pipinsried 3-0 TSV Rain Am Lech

20:15
12/08
Sagadam FK 1-1 FC Altyn Asyr

20:00
12/08
FC Ahal 8-0 Energetik Mary

19:45
12/08
FC MERW 2-1 HTTU Asgabat

00:00
13/08
DJK Gebenbach 1-6 SC Eltersdorf

00:00
13/08
DJK Don Bosco Bamberg 4-0 Bayern Hof

23:30
12/08
Wurzburger FV 1-3 Grossbardorf

23:30
12/08
ASV Neumarkt 1-2 DJK Ammerthal

01:30
13/08
White Star Bruxelles (w) 1-2 Racing Genk (nữ)

01:00
13/08
Charleroi (nữ) 0-1 KV Mechelen (w)

01:00
13/08
Anderlecht (nữ) 3-0 Eendracht Aalst (nữ)

12:00
13/08
Nunawading City 1-1 Doveton

12:00
13/08
Strathmore 1-1 FC Clifton Hill

17:30
12/08
Richmond 1-5 Fitzroy City

17:00
12/08
1 SD Family 4-2 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II

10:00
13/08
Auckland United 2-0 Melville United

10:00
13/08
Eastern Suburbs Auckland 0-0 Western Springs AFC

10:00
13/08
Takapuna 2-4 Birkenhead United

10:00
13/08
Hamilton Wanderers 2-1 Bay Olympic

18:30
12/08
Shanghai Jiading Huilong 3-1 Zibo Cuju F.C.

14:30
12/08
Qingdao Manatee 5-1 Heilongjiang Lava Spring

22:59
12/08
Ferencvarosi TC (nữ) 7-0 Szetomeharry (w)

22:30
12/08
Gyori Dozsa (nữ) 9-0 Ujpesti (nữ)

10:00
13/08
Wellington Phoenix Reserve 2-0 North Wellington AFC

09:30
13/08
Waterside Karori 2-1 Napier City Rovers

09:30
13/08
Miramar Rangers 5-1 Petone FC 1

00:00
13/08
KS Raszyn 2-1 Oskar Przysucha

23:30
12/08
Gryf Wejherowo 2-2 Jaguar Gdansk

23:15
12/08
Cartusia 4-0 Sokol Kleczew

22:59
12/08
KS Polonia Sroda Wlkp 2-0 Unia Solec Kujawski

22:59
12/08
Stargard Szczecinski 1-1 Baltyk Gdynia

22:59
12/08
Olimpia Grudziadz 2-0 Swit Skolwin

22:59
12/08
1 Rekord Bielsko-Biala 4-1 Polonia Bytom 1

22:00
12/08
1 Pelikan Lowicz 0-2 Legia Warszawa B

22:00
12/08
Sokol Ostroda 2-3 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

22:00
12/08
Warta Gorzów Wielkopolski 1-1 Miedz Legnica II

22:00
12/08
Ursus Warszawa 3-2 Bron Radom

03:30
13/08
EC Bahia (nữ) 1-1 Minas ICESP DF (nữ) 1

02:00
13/08
CD Magallanes 0-1 Santiago Wanderers

20:00
12/08
Indonesia U16 1-0 Vietnam U16

15:30
12/08
Thailand U16 3-0 Myanmar U16

07:00
13/08
RKV FC Sithoc 1-2 Inter Willemstad

22:00
12/08
Marila Pribram 1-1 MFK Karvina

08:00
13/08
San Francisco FC 5-0 Herrera FC

01:00
13/08
Wadegesi Heim 1-1 Ahrweiler BC

01:00
13/08
Hamburger SV III 3-0 SV Rugenbergen

01:00
13/08
TSG Neustrelitz 0-1 Hertha Zehlendorf

00:40
13/08
Hamm United 2-1 Altona 93

00:30
13/08
FC Unterföhring 2-3 SpVgg Landshut 1

00:30
13/08
SG Sonnenhof Grossaspach 4-1 FSV 08 Bissingen

00:30
13/08
VfB Auerbach 1-1 SC Freital

00:30
13/08
SV Morlautern 1-2 FK Pirmasens

00:00
13/08
TSV 1860 Rosenheim 1-2 TSV Schwaben Augsburg

00:00
13/08
VfR Garching 0-1 FC Ismaning

00:00
13/08
Tus Dassendorf 4-2 SC Concordia Hamburg

00:00
13/08
FSV Jagersburg 0-2 SV Auersmacher

00:00
13/08
ESC Geestemunde 3-1 TuSpo Surheide

00:00
13/08
FC Hanau 93 2-2 FC Eddersheim

23:30
12/08
TSV Dachau 1865 3-0 VFB Hallbergmoos

01:00
13/08
Debrecin VSC 1-1 Vasas 1

12:00
13/08
Mandurah City FC Reserves 2-2 Joondalup Utd Reserves 1

12:00
13/08
Fremantle City FC Reserves 2-2 Dianella White Eagles Reserves

12:00
13/08
Murdoch University Melville FC Reserves 2-0 Olympic Kingsway Reserves

10:30
13/08
Playford Reserves 3-2 Adelaide Hills Reserves

10:15
13/08
North Eastern MetroStars Reserve 4-0 South Adelaide Reserves

10:15
13/08
Sturt Lions Reserves 3-3 White City FK Beograd Reserves

10:15
13/08
Cumberland United Reserves 0-1 Campbelltown City Reserve

10:15
13/08
Adelaide University SC Reserves 4-3 West Adelaide Reserve

10:15
13/08
Fulham United FC Reserves 2-1 Port Adelaide Pirates Reserves

10:15
13/08
Eastern United Reserves 0-8 Modbury Jets Reserves

10:15
13/08
Croydon Kings Reserve 1-2 Adelaide Comets Reserve

10:15
13/08
Para Hills Reserves 3-4 Adelaide Raiders SC Reserve

10:15
13/08
Adelaide City Reserve 3-1 Adelaide Olympic Reserve

05:00
13/08
Plaza Colonia 2-0 Cerro Largo

01:30
13/08
Boston River 1-2 CA River Plate

01:30
13/08
Deportivo Espanol 0-0 Puerto Nuevo

01:30
13/08
Central Cordoba De Rosario 2-1 Argentino de Merlo

16:00
12/08
Slavia Praha U19 3-0 Marila Pribram U19

16:00
12/08
1 Brno U19 3-3 Tescoma Zlin U19

10:00
13/08
1 Manningham Utd Blues U21 2-2 Brunswick Juventus U21

10:00
13/08
Brunswick City U21 0-2 Langwarrin U21

09:45
13/08
North Geelong Warriors U21 3-2 FC Bulleen Lions U20

09:45
13/08
Werribee City U21 0-2 Northcote City U21

15:15
12/08
Pascoe Vale SC U20 5-2 Moreland City U21

04:35
13/08
Atletico Rafaela 1-2 Estudiantes de Caseros

22:00
12/08
BKMA 2-2 Noah

20:00
12/08
Lernayin Artsakh 0-1 Alashkert

00:30
13/08
1 Apollon Limassol FC 2-0 Omonia Nicosia FC

11:30
13/08
Olympia Warriors 0-4 Devonport City

11:00
13/08
South Hobart 5-3 Glenorchy Knights FC

17:00
12/08
Kingborough Lions 4-2 Hobart Zebras

16:30
12/08
Riverside Olympic 2-2 Launceston City

23:30
12/08
IF Lyseng 0-0 VSK Arhus

23:30
12/08
Middelfart G og 4-0 Naesby

00:00
13/08
Hlucin 0-1 Frydek-Mistek

00:00
13/08
FC Pisek 2-2 FK Zbuzany 1953

22:59
12/08
1 Velke Mezirici 0-2 Blansko

22:59
12/08
Otrokovice 3-1 Uhersky Brod

22:59
12/08
Vrchovina 0-0 Hranice KUNZ 1

11:30
13/08
Riverside Olympic Reserves 0-7 Launceston City B

11:30
13/08
Clarence Zebras Reserves 1-4 Taroona

11:30
13/08
University of Tasmania SC 1-0 Beach City

11:30
13/08
Northern wandering 6-1 Somerset

11:00
13/08
Launceston United 4-0 Devonport City Reserves

11:00
13/08
Glenorchy Knights Reserves 6-1 Kingborough Lions Reserves

08:45
13/08
South Hobart Reserves 3-2 Hobart United

06:33
13/08
South Hobart C 3-2 Hobart United Reserves

18:00
12/08
JL Chiangmai United FC 3-2 Nakhon Si United FC

01:30
13/08
Uniao Inhumas U20 8-3 Academia FC U20

01:00
13/08
Concordia U20 1-0 Barra FC U20

01:00
13/08
Operario Ferroviario PR Youth 1-0 Patriotas U20

09:45
13/08
Ferrymead Bays 4-2 Nomads

09:00
13/08
Christchurch United 9-1 Green Island AFC

07:30
13/08
Mosgiel AFC 0-8 Cashmere Technical

07:30
13/08
Dunedin City Royals 3-2 Selwyn United

06:30
13/08
Coastal Spirit 1-1 Nelson Suburbs

20:00
12/08
Yadah FC 3-0 Harare City

22:59
12/08
1 Rapla JK Atli 4-5 Tallinna JK Legion B

01:45
13/08
Airbus UK Broughton 1-2 Aberystwyth Town

16:30
12/08
Melbourne Knights 1-1 Altona Magic

06:00
13/08
XV de Jau 1-0 Flamengo (AA)

22:59
12/08
Levadia Tallinn 3-0 Parnu JK Vaprus

12:00
13/08
Melbourne Knights U21 0-1 Altona Magic U21 1

12:00
13/08
1 Green Gully Cavaliers U21 2-1 Eastern Lions U21

15:15
12/08
Bentleigh greens U21 1-2 Port Melbourne Sharks SC U21 1

22:00
12/08
Hegelmann Litauen 5-0 Dziugas Telsiai

22:59
12/08
1 Krsko Posavlje 1-3 NK Nafta

06:00
13/08
1 XV de Piracicaba 2-1 Sao Bento

15:00
12/08
Kingborough Lions (nữ) 1-3 Clarence Zebras (nữ)

12:00
13/08
South Melbourne (nữ) 0-4 Heidelberg United (nữ)

16:30
12/08
Box Hill (nữ) 1-3 Emerging Athlete Program (nữ)

21:00
12/08
1 Neftchi Fargona 0-2 Pakhtakor

21:00
12/08
Metallurg Bekobod 0-2 Nasaf Qarshi

01:00
13/08
Southampton U21 4-1 West Bromwich U21

01:00
13/08
Middlesbrough U21 3-1 Derby County U21

01:00
13/08
Manchester United U21 1-5 Crystal Palace U21

01:00
13/08
West Ham U21 2-3 Arsenal U21

01:00
13/08
Tottenham U21 0-2 Everton U21

18:30
12/08
Qingdao Red Lions 0-2 Quanzhou Yaxin

14:30
12/08
Zibo zi cheng 0-2 Yanbian Longding

14:30
12/08
Wuxi Wugou 1-0 ShangYu Pterosaur FC

14:30
12/08
1 Jiangxi Dark Horse 2-1 Taian Tiankuang

14:30
12/08
Jinan XingZhou 2-0 Hubei Istar

14:30
12/08
Hunan Billows 0-3 Dantong Tengyue

14:30
12/08
Dongguan Guanlian 3-0 Hainan Star 1

01:10
13/08
Excursionistas (nữ) 0-2 UAI Urquiza (nữ) 1

22:30
12/08
Leotar 1-0 FK Velez Mostar

12:00
13/08
Brindabella Blues FC 1-3 Anu FC

11:00
13/08
Broadmeadow Magic 2-3 Maitland

22:59
12/08
TJ Start Brno 3-1 TJ Dalnice Sperice

22:30
12/08
Sesvete U19 0-0 HNK Cibalia U19

09:45
13/08
Cooma Tigers U23 2-2 OConnor Knights U23

09:30
13/08
Canberra Olympic U23 2-3 West Canberra Wanderers FC U23

09:30
13/08
Belconnen United U23 3-1 Gungahlin Utd U23

00:00
13/08
Lidkopings FK (nữ) 1-0 Bergdalens IK (nữ)

01:45
13/08
Larne FC 0-0 Glentoran FC

01:00
13/08
Sapucaiense RS 0-1 PRS FC

21:00
12/08
Gimnasia LP Reserves 1-0 Velez Sarsfield Reserves 1

21:00
12/08
Union Santa Fe Reserves 1-1 Argentinos Jrs Reserves

20:00
12/08
San Lorenzo Reserves 1-2 CA Patronato Reserves

20:00
12/08
Banfield Reserves 0-0 Platense Reserves