Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 13/08/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 13/08/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

23:30
13/08
Brentford 4-0 Manchester United

21:00
13/08
Wolves 0-0 Fulham

21:00
13/08
Arsenal 4-2 Leicester City

21:00
13/08
Manchester City 4-0 Bournemouth AFC

21:00
13/08
Southampton 2-2 Leeds United

21:00
13/08
Brighton Hove Albion 0-0 Newcastle United

18:30
13/08
Aston Villa 2-1 Everton

02:00
14/08
1 Barcelona 0-0 Rayo Vallecano

00:00
14/08
Valladolid 0-3 Villarreal

22:00
13/08
Celta Vigo 2-2 RCD Espanyol

23:30
13/08
Schalke 04 2-2 Monchengladbach

20:30
13/08
TSG Hoffenheim 3-2 VfL Bochum

20:30
13/08
Bayer Leverkusen 1-2 Augsburg

20:30
13/08
Werder Bremen 2-2 VfB Stuttgart

20:30
13/08
Hertha Berlin 1-1 Eintracht Frankfurt

20:30
13/08
1 RB Leipzig 2-2 FC Koln

01:45
14/08
Lecce 1-2 Inter Milan

01:45
14/08
Monza 1-2 Torino

23:30
13/08
AC Milan 4-2 Udinese

23:30
13/08
Sampdoria 0-2 Atalanta

02:00
14/08
PSG 5-2 Montpellier

22:00
13/08
1 Monaco 1-1 Rennes

18:00
13/08
Nam Định FC 0-1 Sông Lam Nghệ An

17:00
13/08
Becamex Bình Dương 2-1 Sai Kung

17:30
13/08
Incheon United 3-1 Jeonbuk Hyundai Motors

16:00
13/08
Ulsan Hyundai FC 4-0 Daegu FC

16:30
13/08
Jubilo Iwata 0-6 Urawa Red Diamonds

12:00
13/08
Consadole Sapporo 0-2 Vissel Kobe

19:00
13/08
Nakhon Ratchasima 1-2 Buriram United

18:30
13/08
Lampang FC 1-0 Nong Bua Lamphu

18:00
13/08
Ratchaburi FC 1-0 Muang Thong United

18:30
13/08
Guangzhou City 0-5 Wuhan FC

18:00
13/08
1 Henan Songshan Longmen 0-1 Meizhou Hakka

09:30
14/08
Los Angeles FC 5-0 Charlotte FC

09:05
14/08
LA Galaxy 5-2 Vancouver Whitecaps 1

08:10
14/08
Houston Dynamo 2-3 Montreal Impact

08:05
14/08
Colorado Rapids 1-1 Columbus Crew

08:05
14/08
FC Dallas 4-1 San Jose Earthquakes

08:05
14/08
Austin FC 4-3 FC Kansas City

07:05
14/08
Inter Miami 3-2 New York City FC

06:30
14/08
FC Cincinnati 2-2 Atlanta United

06:30
14/08
Toronto FC 3-1 Portland Timbers

06:30
14/08
Philadelphia Union 4-1 Chicago Fire

06:30
14/08
New England Revolution 1-0 DC United

05:00
14/08
New York Red Bulls 0-1 Orlando City

02:00
14/08
Torredonjimeno 1-1 CD Linares Deportivo

02:00
14/08
Orihuela CF 1-2 CD Alcoyano

02:00
14/08
CD San Roque de Lepe 0-0 Real Betis B

02:00
14/08
1 Xerez Deportivo FC 0-2 Cordoba

01:30
14/08
Deportivo La Coruna 4-2 Metalist Kharkiv

01:30
14/08
Birkirkara FC 0-1 Sliema Wanderers FC

01:00
14/08
Badajoz 1-0 CD Montijo

01:00
14/08
CF Talavera de la Reina 0-1 AD Alcorcon

01:00
14/08
G. Segoviana 3-2 CD Tudelano

01:00
14/08
CE Manresa 0-3 RCD Espanyol B

01:00
14/08
Lucena CF 2-2 Atletico Malagueno

00:30
14/08
CD Izarra 0-2 SD Logrones

00:30
14/08
UE Castelldefels 0-1 Gimnastic Tarragona 1

00:30
14/08
1 Atletico Astorga 1-2 Sporting de Gijon B 1

00:30
14/08
Gimnastica Torrelavega 2-1 Racing B

00:30
14/08
SD Gernika 1-1 Sestao 1

00:30
14/08
Eldense 0-1 UCAM Murcia

00:30
14/08
UD Levante B 2-0 Yeclano Deportivo

00:00
14/08
UE Vilassar de Mar 0-1 Fundacio Esportiva Grama

00:00
14/08
Nea Salamis 0-2 Anorthosis Famagusta FC

00:00
14/08
Sant Andreu 2-2 UE Cornella

00:00
14/08
Zamora CF 1-0 CD Guijuelo

00:00
14/08
LHospitalet 0-3 Sabadell

00:00
14/08
UD Logrones B 2-1 Alaves B

00:00
14/08
UE Olot 1-0 CE Europa

00:00
14/08
CF Peralada 0-0 CF Badalona

22:59
13/08
OFI Crete 4-0 AO Episkopis Rethymno

22:59
13/08
Albinoleffe 5-2 Villa dAlme Valbrembana

22:59
13/08
AEK Athens 4-0 Proodeftiki FC

22:59
13/08
Deportivo La Coruna W 2-2 Famalicao (nữ)

22:59
13/08
Lamia 1-0 Ionikos

22:59
13/08
AEP Paphos 1-0 Doxa Katokopias

22:59
13/08
Varzim 1-1 Tirsense

22:59
13/08
Reims (nữ) 2-0 FC Metz (nữ)

22:59
13/08
PAOK Saloniki 3-1 Volos NFC

22:59
13/08
Asteras Tripolis 4-2 Panaitolikos Agrinio

22:59
13/08
E.N.Paralimniou 1-1 Olympiakos Nicosia FC

22:30
13/08
Akritas Chloraka 4-1 Aris Limassol

22:30
13/08
Al-Dhafra 1-1 Al-Hazm

22:30
13/08
Levadiakos 1-1 Atromitos Athens

22:00
13/08
FC Rouen 1-0 Oissel

22:00
13/08
Rukh Vynnyky 2-0 Veres

22:00
13/08
ASD Fanfulla 2-4 Lecco

22:00
13/08
Feralpisalo 3-1 Desenzano Calvina

22:00
13/08
Sanjoanense 2-1 Academica Coimbra

22:00
13/08
PSV Eindhoven (nữ) 4-1 SG Essen-Schonebeck (nữ)

22:00
13/08
Vicenza 1-1 Mantova

22:00
13/08
Us Pergolettese 2-0 Giana

21:00
13/08
Leatherhead 0-4 Westfields

20:00
13/08
Bonner 2-2 VfL Alfter

19:00
13/08
Sturm Graz/Stattegg (nữ) 1-7 Slavia Praha (nữ)

18:30
13/08
Hradec Kralove (nữ) 1-3 Banik Ostrava (nữ)

16:30
13/08
Mostoles 2-1 Real Avila CF

16:30
13/08
SD Amorebieta 0-1 Athletic Bilbao B

16:30
13/08
Numancia 1-0 UD San Sebastian Reyes

16:30
13/08
Merelinense 1-2 FC Felgueiras

16:30
13/08
Osasuna B 1-3 Real Sociedad B

16:00
13/08
Sparta Praha (nữ) 0-1 Real Madrid (nữ)

16:00
13/08
Barakaldo CF 3-0 Arenas Club de Getxo

16:00
13/08
Fafe 3-3 Vilaverdense

16:00
13/08
Real Valladol B 4-2 CF Rayo Majadahonda

15:30
13/08
Utebo FC 3-0 CD Ebro

14:30
13/08
Mar Menor 0-2 La Union CF

14:30
13/08
Cadiz B 1-2 Atletico Sanluqueno

17:00
13/08
Bình Phước 1-2 Phú Thọ 1

16:30
13/08
Công An Nhân Dân 0-0 Khatoco Khanh Hoa

16:00
13/08
Huế FC 0-0 Phù Đổng

09:05
14/08
1 Chivas Guadalajara 1-1 Atlas 1

07:05
14/08
Pumas U.N.A.M. 0-3 Club America

05:00
14/08
Club Leon 0-3 Mazatlan FC

21:00
13/08
Hull City 2-1 Norwich City

21:00
13/08
Blackpool 0-1 Swansea City

21:00
13/08
Luton Town 0-1 Preston North End

21:00
13/08
Wigan Athletic 1-1 Bristol City

21:00
13/08
Millwall 3-2 Coventry City 1

21:00
13/08
Rotherham United 4-0 Reading

21:00
13/08
Huddersfield Town 3-1 Stoke City

21:00
13/08
Sunderland A.F.C 2-2 Queens Park Rangers (QPR)

18:30
13/08
Cardiff City 1-0 Birmingham City

02:00
14/08
Feyenoord 0-0 SC Heerenveen

01:00
14/08
FC Utrecht 0-0 SC Cambuur

01:00
14/08
Emmen 1-1 RKC Waalwijk

23:45
13/08
1 Go Ahead Eagles 2-5 PSV Eindhoven

02:30
14/08
Sporting CP 3-0 Rio Ave

00:00
14/08
Casa Pia AC 0-1 Benfica 1

21:00
13/08
Livingston 2-1 Hibernian

21:00
13/08
Glasgow Rangers 4-0 Saint Johnstone

21:00
13/08
Aberdeen 2-3 Motherwell

21:00
13/08
Saint Mirren 1-0 Ross County

22:30
13/08
Helsingborg 0-0 IK Sirius FK

01:30
14/08
St. Gallen 4-1 Luzern

22:59
13/08
1 FC Sion 2-2 Grasshopper

01:45
14/08
Galatasaray 0-1 Giresunspor

01:45
14/08
Adana Demirspor 3-0 Sivasspor

23:15
13/08
Kayserispor 1-0 Istanbulspor

21:00
13/08
Aalesund FK 1-2 Haugesund

01:00
14/08
Pogon Szczecin 2-2 Wisla Plock

22:30
13/08
1 Gornik Zabrze 1-3 Stal Mielec

20:00
13/08
Cracovia Krakow 0-1 Piast Gliwice

01:45
14/08
Saint Gilloise 2-1 Kortrijk

23:15
13/08
Cercle Brugge 0-0 Mechelen

23:15
13/08
Seraing United 0-1 Charleroi

21:00
13/08
Westerlo 4-2 Standard Liege 1

22:59
13/08
MFK Ruzomberok 0-0 Trencin

21:00
13/08
MSK Zilina 1-0 Zlate Moravce

02:05
14/08
Dinamo Zagreb 4-1 Hajduk Split

23:30
13/08
HNK Gorica 3-2 NK Lokomotiva Zagreb

00:00
14/08
Dynamo Moscow 0-0 FC Krasnodar

21:00
13/08
Zenit St. Petersburg 2-1 CSKA Moscow

19:00
13/08
Lokomotiv Moscow 1-1 Krylya Sovetov

07:00
14/08
1 Botafogo RJ 0-0 Atletico Clube Goianiense

06:30
14/08
Cuiaba 1-0 Juventude 1

05:00
14/08
Corinthians Paulista (SP) 0-1 Palmeiras

02:30
14/08
1 Goias 1-1 Avai FC SC

01:50
14/08
Petrolul Ploiesti 1-0 Rapid Bucuresti

22:59
13/08
UTA Arad 2-1 Universitaea Cluj

01:15
14/08
FC Koper 5-0 Radomlje

22:30
13/08
NK Mura 05 2-2 Tabor Sezana

07:30
14/08
1 Union La Calera 1-1 CSD Antofagasta

02:45
14/08
Curico Unido 3-1 Universidad de Chile 1

00:15
14/08
Audax Italiano 1-0 Everton CD 1

01:00
14/08
Beroe Stara Zagora 1-1 Botev Plovdiv

22:45
13/08
Arda 0-1 CSKA 1948 Sofia

00:30
14/08
Sturm Graz 4-0 Rheindorf Altach 1

22:00
13/08
1 Austria Wien 2-1 WSG Swarovski Tirol

22:00
13/08
SK Austria Klagenfurt 1-0 SV Ried 1

06:15
14/08
Academia Puerto Cabello 4-2 Mineros de Guayana

04:00
14/08
Deportivo La Guaira 2-0 Caracas FC

21:00
13/08
Inter Turku 1-1 Vaasa VPS 1

21:00
13/08
1 Ilves Tampere 0-4 Honka Espoo

22:59
13/08
Slavia Mozyr 0-1 FC Gomel

21:00
13/08
FC Minsk 2-0 FK Vitebsk 1

19:00
13/08
FK Isloch Minsk 1-2 Dinamo Brest

22:59
13/08
Stade Ouchy 0-2 Schaffhausen

06:00
14/08
Guairena 2-1 12 de Octubre

03:30
14/08
Libertad 4-1 Sol de America

07:00
14/08
1 Universitario De Deportes 2-0 EM Deportivo Binacional

03:30
14/08
Ayacucho Futbol Club 1-2 AD Tarma

01:15
14/08
Carlos Manucci 3-2 Dep.San Martin

22:59
13/08
Sporting Cristal 3-2 FC Carlos Stein

01:30
14/08
Al Aqaba SC 2-0 Al-Jazeera

22:59
13/08
Shabab AlOrdon 0-2 Al Faisaly

01:45
14/08
Cittadella 4-3 Pisa

01:45
14/08
Como 1-1 Cagliari

01:45
14/08
Palermo 2-0 Perugia 1

04:00
14/08
Las Palmas 0-0 Zaragoza

02:00
14/08
Leganes 1-2 Alaves

00:00
14/08
Mirandes 1-1 Sporting Gijon

22:00
13/08
Eibar 2-1 Tenerife

21:30
13/08
SCU Torreense 0-2 Nacional da Madeira

21:30
13/08
Estrela da Amadora 1-1 SC Farense

17:00
13/08
SC Covilha 0-2 Feirense

01:30
14/08
Darmstadt 4-0 Hansa Rostock

18:00
13/08
Arminia Bielefeld 0-2 Hamburger SV

18:00
13/08
Karlsruher SC 3-2 SV Sandhausen

18:00
13/08
Holstein Kiel 3-0 Eintracht Braunschweig

17:00
13/08
V-Varen Nagasaki 2-3 FC Ryukyu 1

17:00
13/08
Vegalta Sendai 2-3 Omiya Ardija

17:00
13/08
Fagiano Okayama 3-2 Renofa Yamaguchi

17:00
13/08
Montedio Yamagata 4-1 Zweigen Kanazawa FC

16:00
13/08
Ventforet Kofu 2-2 Roasso Kumamoto

16:00
13/08
Grulla Morioka 0-1 Blaublitz Akita

21:30
13/08
1 FC Yessentuki 0-2 Druzhba Maykop

17:00
13/08
Dinamo Vladivostok 1-1 FK Kaluga

15:00
13/08
Dinamo Barnaul 1-4 FK Zenit Izhevsk

14:30
13/08
Irtysh 1946 Omsk 1-0 Amkar Perm 1

18:00
13/08
Bucheon FC 1995 0-0 Seoul E-Land FC

18:00
13/08
1 Ansan Greeners FC 0-0 Gwangju Football Club

16:00
13/08
Jeonnam Dragons 2-2 FC Anyang

21:00
13/08
Harrogate Town 0-0 Crawley Town

21:00
13/08
Walsall 1-1 Stevenage Borough

21:00
13/08
Carlisle United 1-1 Swindon Town

21:00
13/08
Northampton Town 2-1 Hartlepool United

21:00
13/08
Sutton United 1-0 Barrow

21:00
13/08
Stockport County 1-0 Colchester United

21:00
13/08
Leyton Orient 1-0 Mansfield Town

21:00
13/08
Rochdale 0-1 Grimsby Town

21:00
13/08
AFC Wimbledon 2-2 Doncaster Rovers

21:00
13/08
Salford City 3-0 Crewe Alexandra 1

21:00
13/08
Bradford City 2-0 Newport County 1

21:00
13/08
Tranmere Rovers 3-0 Gillingham

19:10
13/08
Viktoria koln 2-1 Dynamo Dresden

19:00
13/08
Ingolstadt 0-0 Saarbrucken

19:00
13/08
SV Elversberg 5-0 Zwickau

19:00
13/08
Borussia Dortmund (Youth) 1-0 Rot-Weiss Essen

19:00
13/08
SC Verl 0-1 TSV 1860 Munchen

19:00
13/08
SpVgg Bayreuth 1-0 VfL Osnabruck

01:00
14/08
Rapid Vienna (Youth) 2-2 SKU Amstetten

20:00
13/08
Nykobing FC 1-3 Vendsyssel

18:00
13/08
Helsingor 0-3 Hvidovre IF

01:45
14/08
Genclerbirligi 3-3 Altinordu

01:45
14/08
Eyupspor 1-0 Denizlispor

23:15
13/08
Caykur Rizespor 1-1 Keciorengucu

21:00
13/08
Manisa BB Spor 0-1 Boluspor 1

23:30
13/08
SV Leobendorf 4-1 Kremser

22:59
13/08
VfB Hohenems 5-2 SC Gofis

22:30
13/08
SV Stripfing Weiden 2-0 Neusiedl

22:30
13/08
SR Donaufeld Wien 0-1 Wiener SC 1

22:00
13/08
Dornbirner SV 0-1 Admira Dornbirn

22:00
13/08
LASK (Youth) 1-1 SK Treibach

22:00
13/08
Rheindorf Altach B 4-5 FC Lauterach

22:00
13/08
Wolfsberger AC Amateure 4-1 SV Ried B

21:30
13/08
Rotenberg 3-2 FC Wolfurt

20:00
13/08
Aral Nukus 1-0 Shurtan Guzor

19:00
13/08
FK Andijon 1-0 Turon Nukus

01:00
14/08
Club Brugge Ⅱ 2-2 Standard Liege II

21:00
13/08
1 Beerschot Wilrijk 1-0 Red Star Waasland 1

22:00
13/08
Siarka Tarnobrzeg 0-2 Radunia Stezyca

21:30
13/08
OKS Stomil Olsztyn 2-1 Gornik Polkowice

18:00
13/08
Slask Wroclaw II 1-1 Olimpia Elblag

20:00
13/08
1 Jonkopings Sodra IF 0-5 Halmstads

20:00
13/08
Dalkurd FF 1-2 Orgryte

00:00
14/08
SV Lafnitz II 3-4 SC Bruck An Der Mur 1

22:30
13/08
Simmeringer SC 1-1 SV Wienerberger

22:00
13/08
SK Ebbs 1-2 FC Wacker Innsbruck

21:00
13/08
1 FV Austria XIII 1-2 Stadlau

21:00
13/08
Lindome GIF 4-0 Atvidabergs 1

21:00
13/08
Vanersborgs IF 0-0 Angelholms FF

21:00
13/08
Oskarshamns AIK 3-0 Torns IF

18:00
13/08
FC Stockholm Internazionale 3-2 Sollentuna United

18:00
13/08
Lunds BK 1-0 Tvaakers IF

17:00
13/08
Vanraure Hachinohe FC 0-5 Ban Di Tesi Iwaki

16:00
13/08
Kamatamare Sanuki 1-1 Miyazaki

07:00
14/08
Santos De Guapiles 2-1 Alajuelense

01:30
14/08
Central Espanol 1-1 IA Sud America

01:00
14/08
Villa Espanola 0-0 CA Atenas

00:00
14/08
CA Juventud 0-1 La Luz

22:15
13/08
Uruguay Montevideo 0-4 Rampla Juniors FC

04:00
14/08
1 Futeca 2-1 Guatemala Villanueva 1

12:00
14/08
St George Willawong FC U23 3-3 Newmarket SFC U23

10:50
14/08
Lions FC U23 4-4 Moreton Bay United U23

10:50
14/08
Gold Coast Knights U23 1-3 Brisbane Olympic FC U23

10:50
14/08
Brisbane City U23 3-3 Capalaba Bulldogs U23 1

10:35
14/08
Sunshine Coast Wanderers U23 0-1 Gold Coast United U23

04:00
14/08
Velez Sarsfield (nữ) 4-2 CA San Miguel (nữ)

06:00
14/08
Mario Mendez FC 1-2 CD Universitario Reserves

06:00
14/08
Herrera FC Reserves 0-1 Union Cocle

05:00
14/08
1 SD Atletico Nacional 1-1 San Francisco Reserves

03:00
14/08
UMECIT 1-0 Champions FC Academy

06:30
14/08
River Plate 4-1 Newells Old Boys

04:00
14/08
Lanus 1-1 Independiente

01:30
14/08
Defensa Y Justicia 0-0 Club Atletico Tigre

01:30
14/08
1 Rosario Central 3-1 Barracas Central

01:00
14/08
Odra Opole 1-1 Resovia Rzeszow

22:30
13/08
GKS Tychy 3-1 Wisla Krakow

20:00
13/08
Skra Czestochowa 1-0 Zaglebie Sosnowiec 1

22:59
13/08
1 Jarra West FC 4-2 Tallinding United

20:00
13/08
Melaka United 2-2 Pahang

20:00
13/08
Terengganu 1-0 Sarawak United

20:00
13/08
Petaling Jaya City FC 0-2 Negeri Sembilan

20:00
13/08
FC Djursland 3-1 Kjellerup

20:00
13/08
AaB 2 1-1 ASA Aarhus 1

19:00
13/08
Herlev IF 3-4 Slagelse BI

18:30
13/08
Hedensted 1-0 B 1913 Odense

18:30
13/08
Norresundby 2-2 Vinder Vatanspor-VRI

18:00
13/08
Karlslunde IF 1-0 Greve Fodbold

18:00
13/08
Viby IF 0-0 Vejgaard B

18:00
13/08
Otterup 1-1 B 1909 Odense

18:00
13/08
Tarup Paarup IF 4-0 Brabrand 2

18:00
13/08
Odder IGF 1-0 Aarhus Fremad 2

17:00
13/08
B1908 0-2 Gorslev IF

17:00
13/08
GVI 3-2 Herstedoster

00:00
14/08
FC Dunav Ruse 0-1 Yantra Gabrovo

22:00
13/08
Spartak Pleven 3-1 FC Dobrudzha

22:00
13/08
Minyor Pernik 0-0 PFK Montana

22:00
13/08
FC Maritsa 1921 3-0 FC Sozopol

22:00
13/08
Belasitsa Petrich 0-1 Vitosha Bistritsa

22:00
13/08
Sportist Svoge 0-0 Etar

17:00
13/08
Geoje Citizen 2-0 Yeoju Sejong

16:00
13/08
FC Namdong 0-3 Goyang KH FC)

16:00
13/08
Daejeon Hana Citizen II 3-3 Daegu FC II

15:00
13/08
Seoul United 0-1 Jinju Citizen

15:00
13/08
Yangpyeong 1-0 Jungnang Chorus Mustang FC

15:00
13/08
Gangwon II 4-1 Pyeongchang FC

20:30
13/08
Bali United 1-2 Arema FC

18:15
13/08
PSS Sleman 1-0 Barito Putera

16:00
13/08
Persib Bandung 2-1 PSIS Semarang

15:30
13/08
Capalaba (nữ) 2-0 Souths United SC (nữ)

14:00
13/08
Gold Coast city (nữ) 1-1 Eastern Suburbs SC (nữ)

14:00
13/08
Peninsula Power (nữ) 3-0 The Gap NPL (nữ)

13:00
13/08
1 Virginia United SC (nữ) 3-2 Logan Lightning (nữ)

04:00
14/08
Pacific FC 1-0 Atletico Ottawa

01:00
14/08
HFX Wanderers FC 1-0 Valour 1

21:00
13/08
Spennymoor Town 1-1 AFC Telford United

21:00
13/08
Buxton FC 1-0 Curzon Ashton FC

21:00
13/08
Southport FC 0-3 Peterborough Sports

21:00
13/08
Banbury United 3-1 AFC Fylde 1

21:00
13/08
Scarborough 1-0 Hereford United

21:00
13/08
Kings Lynn 2-0 Blyth Spartans

21:00
13/08
Kidderminster Harriers 0-0 Leamington

21:00
13/08
Kettering Town 1-1 Bradford Park Avenue

21:00
13/08
Gloucester City 2-0 Boston United

21:00
13/08
Farsley Celtic 0-0 Alfreton Town

21:00
13/08
Chorley FC 1-1 Darlington

21:00
13/08
Chester FC 2-0 Brackley Town

22:30
13/08
NK Orijent Rijeka 1-1 NK Solin

22:30
13/08
NK Dugopolje 0-2 Inter Zapresic

22:30
13/08
NK Dubrava Zagreb 0-0 HNK Vukovar 91

22:30
13/08
HNK Cibalia 2-2 Kustosija

22:30
13/08
Bijelo Brdo 1-2 Hrvatski dragovoljac

15:30
13/08
Shan United 1-0 Ayeyawady united

01:45
14/08
Crvena Zvezda 4-0 FK Vozdovac Beograd

00:00
14/08
FK Napredak Krusevac 0-0 Backa Topola

00:00
14/08
Kolubara 2-2 Vojvodina Novi Sad

12:30
13/08
Sturt Lions 1-0 White City Woodville

12:30
13/08
Metrostars SC 2-1 Adelaide Panthers

12:30
13/08
Cumberland United FC 1-2 Campbelltown City SC

12:30
13/08
Croydon Kings 1-0 Adelaide Comets FC

12:30
13/08
Adelaide United FC (Youth) 4-1 West Torrens Birkalla

12:30
13/08
Adelaide City FC 6-0 Adelaide Olympic 2

12:00
13/08
Armadale SC U20 2-3 Bayswater U20 1

12:00
13/08
Stirling Macedonia U20 1-1 Inglewood United U20

12:00
13/08
Balcatta U20 2-5 Cockburn City U20

09:05
14/08
Monterey Bay FC 1-0 Sacramento Republic FC

08:05
14/08
San Antonio 2-0 Las Vegas Lights

07:05
14/08
Birmingham Legion 1-0 San Diego loyalty

06:30
14/08
Louisville City FC 1-0 Tampa Bay Rowdies

06:30
14/08
Detroit City 1-1 Oakland Roots

06:30
14/08
1 Atlanta United FC II 0-2 Miami FC

06:00
14/08
Pittsburgh Riverhounds 0-2 Memphis 901

06:00
14/08
Hartford Athletic 2-1 Indy Eleven

22:59
13/08
Gol Gohar FC 2-1 Tractor S.C.

22:59
13/08
Foolad Khozestan 0-0 Sanat-Naft

21:30
13/08
1 Zob Ahan 0-0 Persepolis

21:00
13/08
Bognor Regis Town 1-0 Hornchurch

21:00
13/08
Bishop's Stortford 2-1 Haringey Borough

21:00
13/08
Wingate Finchley 1-1 lewes

21:00
13/08
Billericay Town 2-1 Cray Wanderers

21:00
13/08
Margate 1-1 Kingstonian

21:00
13/08
Hastings United 1-2 Aveley

21:00
13/08
Enfield Town 1-1 Folkestone

21:00
13/08
Corinthian Casuals 4-1 Bowers Pitsea

21:00
13/08
Carshalton Athletic FC 2-1 Brightlingsea Regent

21:00
13/08
Canvey Island 1-3 Horsham

01:00
14/08
Taubate(nữ) 2-0 Vila Nova (nữ)

22:00
13/08
Tatran Presov 2-1 FC Artmedia Petrzalka

22:00
13/08
KFC Komarno 0-0 Humenne

00:00
14/08
Tindastoll Neisti (nữ) 5-4 Vikingur Reykjavik (nữ)

21:00
13/08
Fylkir (nữ) 0-0 Fjardab Hottur Leiknir (nữ)

21:00
13/08
Raith Rovers 2-1 Greenock Morton

21:00
13/08
Inverness 4-1 Cove Rangers

21:00
13/08
Ayr United 2-2 Hamilton Academical

21:00
13/08
Queen's Park 3-2 Partick Thistle

03:00
14/08
Deportes Quindio 1-0 Fortaleza F.C

03:00
14/08
Bogota FC 1-0 Barranquilla FC

03:00
14/08
Llaneros FC 1-1 Boca Juniors De Cali

21:00
13/08
HBTorshavn II 2-1 B71 Sandur

05:00
14/08
CA Carlos Renaux 0-1 EC Internacional SC

01:00
14/08
Nacao 4-1 Caravaggio FC

01:00
14/08
1 Metropolitano SC 0-2 Atletico Catarinense

20:00
13/08
Bujumbura City 1-2 Le Messager Ngozi

18:00
13/08
Rocking ham City 4-5 Western Knights

14:00
13/08
1 Subiaco AFC 1-1 Quinns FC

14:00
13/08
Fremantle City 3-0 Dianella White Eagles 1

14:00
13/08
Mandurah City 4-1 Joondalup United

14:00
13/08
Murdoch Uni Melville 0-2 Olympic Kingsway SC

23:20
13/08
Oldham Athletic 3-2 Dorking

21:00
13/08
Eastleigh 1-0 Wealdstone FC

21:00
13/08
Chesterfield 1-0 Aldershot Town

21:00
13/08
Yeovil Town 1-1 Wrexham

21:00
13/08
Bromley 0-0 Altrincham

21:00
13/08
Woking 2-0 Dagenham Redbridge

21:00
13/08
Boreham Wood 2-2 Notts County

21:00
13/08
Solihull Moors 1-1 Southend United

21:00
13/08
Maidstone United 2-1 York City

21:00
13/08
Maidenhead United 3-2 Scunthorpe United

21:00
13/08
Gateshead 2-2 Barnet

21:00
13/08
Halifax Town 0-1 Torquay United

21:00
13/08
1 UMF Njardvik 3-1 Fjardabyggd Leiknir

21:00
13/08
IR Reykjavik 2-1 Vikingur Olafsvik

21:00
13/08
HotturHuginn 5-0 Reynir Sandgerdi

07:45
14/08
Atletico Junior Barranquilla 4-2 Dep.Independiente Medellin

05:30
14/08
Independiente Santa Fe 2-1 Deportes Tolima

03:15
14/08
Cortulua 0-2 Alianza Petrolera

21:00
13/08
Cowdenbeath 1-1 Dalbeattie Star

21:00
13/08
Gretna 1-4 Celtic B

21:00
13/08
Berwick Rangers 3-0 East Stirlingshire

21:00
13/08
Caledonian Braves 3-3 Glasgow Rangers Reserve

21:00
13/08
East Kilbride 4-0 Gala Fairydean

21:00
13/08
Boness Utd 4-1 Hearts (R)

21:00
13/08
Civil Service Strollers FC 0-0 Tranent Juniors

21:00
13/08
Edinburgh University FC 1-3 Spartans

12:30
13/08
Playford City Patriots 3-0 Adelaide Hills

12:30
13/08
2 Adelaide Blue Eagles 1-2 Adelaide Victory

12:30
13/08
Eastern United 1-4 Modbury Jets

12:30
13/08
Fulham United FC 1-0 Poet Adelarde Pirates 1

12:30
13/08
Adelaide University SC 1-4 West Adelaide SC

12:30
13/08
1 Para Hills Knlghts SC 1-2 Adelaide Raiders SC 2

12:00
13/08
Sydney Olympic 0-0 Manly United

16:30
13/08
1 Mt Druitt Town Rangers U20 1-0 Marconi Stallions U20 1

21:00
13/08
Thisted FC (nữ) 0-4 HB Koge (nữ)

18:00
13/08
Fortuna Hjorring (nữ) 5-0 AGF Kvindefodbold APS (nữ)

00:00
14/08
Atlas (nữ) 1-3 Chivas Guadalajara (nữ)

22:30
13/08
Ljubic Prnjavor 2-0 Famos Vojkovici

22:30
13/08
FK Zvijezda 09 1-1 FK Kozara Gradiska

22:30
13/08
Zeljeznicar Banja Luka 2-0 FK Tekstilac 1

22:00
13/08
Zvijezda Gradacac 4-2 NK Vis Simm-Bau

22:00
13/08
Jedinstvo Bihac 0-7 Radnicki Lukavac

22:00
13/08
NK Gradina Srebrenik 3-0 FK Buducnost Banovici

22:00
13/08
FK Rudar Kakanj 3-1 NK Tomislav

22:00
13/08
Bratstvo Gracanica 1-2 GOSK Gabela

21:00
13/08
Chivas Guadalajara U20 1-1 Atlas U20

21:00
13/08
CDSyC Cruz Azul U20 1-0 Deportivo Toluca Mexiquense U20

21:00
13/08
Pumas U20 1-1 Club America U20

22:00
13/08
UKS Lodz (nữ) 2-0 APLG Gdansk (nữ)

21:00
13/08
1 Pogon Tczew (nữ) 1-3 KKP Bydgoszcz (nữ) 1

17:00
13/08
KKPK Medyk Konin (nữ) 0-2 Pogon Szczecin (nữ)

17:00
13/08
1 Sportowa Czworka Radom (nữ) 0-4 Czarni Sosnowiec (nữ)

17:00
13/08
Slask Wroclaw (nữ) 1-2 GKS Gornik Leczna (nữ)

01:30
14/08
1 Defensores Unidos 2-1 UAI Urquiza

01:30
14/08
Canuelas FC 0-4 Comunicaciones BsAs

01:30
14/08
Club Atletico Acassuso 0-0 CA Fenix Pilar 1

01:30
14/08
Deportivo Merlo 0-0 Deportivo Armenio

23:15
13/08
Talleres Rem de Escalada 2-1 Sportivo Dock Sud

21:00
13/08
Newington 4-1 Dergview FC

21:00
13/08
Loughgall FC 2-0 Warrenpoint Town

21:00
13/08
HW Welders 0-2 Ards FC

21:00
13/08
Dundela 1-0 Institute FC

21:00
13/08
Ballyclare Comrades 0-0 Ballinamallard United

21:00
13/08
Annagh United 2-0 Knockbreda

09:30
14/08
San Diego Wave (nữ) 0-1 Orlando Pride (nữ)

07:00
14/08
North Carolina (nữ) 3-4 Kansas City NWSL (nữ)

08:55
14/08
Newcastle Olympic FC Reserves 3-1 Lambton Jaffas Reserves 1

08:55
14/08
Valentine Phoenix Reserves 1-4 Weston Workers Reserves

22:30
13/08
IMT Novi Beograd 2-1 Jedinstvo UB

22:30
13/08
FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-1 Indjija

08:00
14/08
1 San Marcos de Arica 1-1 CD Trasandino de Los Andes

02:00
14/08
San Antonio Unido 0-1 D. Concepcion

02:00
14/08
Independiente de Cauquenes 1-3 Deportes Valdivia 1

13:00
13/08
Kingston City 1-1 Goulburn Valley Suns

12:00
13/08
Werribee City 0-1 Northcote City

12:00
13/08
North Geelong Warriors 3-0 FC Bulleen Lions

12:00
13/08
Brunswick City 1-2 Langwarrin

12:00
13/08
Manningham United Blues 1-2 Moreland Zebras

17:30
13/08
Casuarina FC 1-1 Hellenic AC

13:30
13/08
Mindil Aces 3-1 Port Darwin FC

09:00
14/08
Xelaju MC 1-1 Guastatoya

07:00
14/08
Deportivo Mixco 2-0 Deportivo Xinabajul

04:00
14/08
CSD Municipal 4-1 Malacateco

02:00
14/08
1 Santa Lucia Cotzumalguapa 1-1 C.S.D. Comunicaciones

21:00
13/08
Vestri 0-1 Fylkir

19:00
13/08
1 Sveikata 3-1 FSK Radviliskis 1

18:00
13/08
Silute 1-1 Suduva Marijampole II

17:00
13/08
DFK Dainava Alytus B 0-1 FK Transinvest

16:00
13/08
FK Viltis Vilnius 5-0 FK Tauras Taurage

18:00
13/08
Aarhus AGF U19 1-4 Sonderjyske U19

07:00
14/08
Omaha 1-1 Northern Colorado

07:00
14/08
Forward Madison FC 1-1 Chattanooga Red Wolves

06:30
14/08
Tormenta FC 0-3 Charlotte Independence

06:00
14/08
Greenville Triumph 1-0 Richmond Kickers

04:00
14/08
North Carolina 0-1 Central Valley Fuego

15:30
13/08
Metaloglobus 1-3 Gloria Buzau

15:00
13/08
ACS Dumbravita 1-2 Unirea Dej

15:00
13/08
Unirea Constanta 0-3 Progresul Spartac

15:00
13/08
ACS Viitorul Selimbar 4-0 FC Timisoara 1

15:00
13/08
Ripensia Timisoara 1-2 FC Unirea 2004 Slobozia

15:00
13/08
CSM Politehnica Iasi 2-0 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

16:00
13/08
The Gap BPL 3-0 Acacia Ridge

15:00
13/08
Western Spirit 3-2 Bayside United FC

15:00
13/08
Pine Hills 5-0 University of Queensland

14:00
13/08
Perth SC (nữ) 1-1 Perth RedStar (nữ) 1

19:00
13/08
FK Eskhata 3-2 CSKA Pamir Dushanbe

16:30
13/08
Tanjong Pagar Utd 3-4 Tampines Rovers FC

16:30
13/08
Young Lions 1-10 Lion City Sailors

04:00
14/08
1 CS Uruguay De Coronado 3-1 AD Cariari Pococi 1

03:00
14/08
AD Cofutpa 1-0 Municipal Liberia

16:10
13/08
Perth SC 2-0 Willip

14:10
13/08
Balcatta FC 0-3 Cockburn City

14:00
13/08
Stirling Macedonia 1-0 Inglewood United

14:00
13/08
Floreat Athena 3-1 Sorrento F.C.

20:30
13/08
Ararat Yerevan II 4-1 Ararat-Armenia B

20:00
13/08
Lernayin Artsakh B 0-12 FC West Armenia

21:00
13/08
UMF Selfoss (nữ) 0-2 Breidablik (nữ)

00:00
14/08
1 CS Petange 2-3 Fola Esch 1

22:00
13/08
Racing Union Luxemburg 1-0 US Mondorf-les-Bains

08:00
14/08
Barcelona SC(ECU) 0-0 Universidad Catolica

05:30
14/08
1 9 de Octubre 1-2 Sociedad Deportiva Aucas

03:00
14/08
Independiente Jose Teran 2-0 Gualaceo SC

22:00
13/08
Polonia Warszawa (Youth) 1-0 Arka Gdynia (Youth)

17:00
13/08
Zaglebie Lubin (Youth) 2-5 Wisla Krakow (Youth)

17:00
13/08
Miedz Legnica Youth 0-2 Korona Kielce U19

17:00
13/08
Lechia Gdansk (Youth) 1-1 Slask Wroclaw U21

17:00
13/08
Escola Varsovia Warszawa Youth 1-0 Pogon Szczecin(Youth)

16:00
13/08
1 Cracovia Krakow (Youth) 1-3 Lech Poznan (Youth)

19:00
13/08
Neman Grodno Reserves 1-0 FC Slutsk Reserves 1

17:00
13/08
Torpedo Zhodino Reserves 1-1 Energetik-BGU Minsk Reserves

12:00
14/08
1 Canberra FC 2-2 Monaro Panthers

12:00
13/08
Cooma Tigers 2-2 OConnor Knights

12:00
13/08
Canberra Olympic 2-0 West Canberra Wanderers

12:00
13/08
Belconnen United 2-0 Gungahlin United

17:00
13/08
Stuttgarter Kickers U17 1-1 Astoria Walldorf U17

17:00
13/08
Viktoria Berlin U17 5-1 Niendorfer TSVU17

17:00
13/08
Bayer Leverkusen U17 4-0 Sportfreunde Siegen U17

17:00
13/08
Hansa Rostock U17 1-1 Magdeburg U17

17:00
13/08
Dynamo DresdenU17 6-1 Carl Zeiss Jena U17

17:00
13/08
Greuther Furth U17 1-10 Eintracht Frankfurt U17

17:00
13/08
Hannover 96 U17 6-1 FC Erzgebirge Aue U17

17:00
13/08
SV Darmstadt U17 2-1 Nurnberg U17

17:00
13/08
VfB Stuttgart U17 4-1 Karlsruher SC U17

17:00
13/08
Hertha BSC Berlin U17 1-2 Hamburger SV U17

16:30
13/08
Northern Spirit FC 1-2 Northern Tigers

21:30
13/08
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) 7-0 ABFF U19 (nữ)

19:30
13/08
1 Dinamo Brest (nữ) 0-7 Energetik-BGU Minsk (nữ)

21:00
13/08
Garr and Ava 2-1 NFA Kaunas

22:00
13/08
Namestovo 1-1 TJ Banik Kalinovo

22:00
13/08
Spisska Nova Ves 3-1 Poprad

22:00
13/08
OK castkovce 1-0 Rakytovce

22:00
13/08
KFC Kalna nad Hronom 0-2 SKF Sered

22:00
13/08
Malzenice 3-0 Slovan Duslo Sala

22:00
13/08
Nove Mesto 5-2 SK Vrakuna Bratislava

22:00
13/08
Inter Bratislava 1-3 Galanta

22:00
13/08
Slavia 0-0 MFK Vranov nad Topou

22:00
13/08
Oravske Vesele 0-2 Lipany

20:30
13/08
Ynyshir Albions 0-2 Pontardawe Town

20:30
13/08
1 Trefelin 2-5 Cambrian Clydach 1

20:30
13/08
Llantwit Major 0-2 Cwmbran Celtic

20:30
13/08
1 Penrhyncoch 0-3 Porthmadog

20:30
13/08
Carmarthen 5-0 Swansea University

20:30
13/08
Guilsfield 1-3 Prestatyn Town FC 1

20:30
13/08
Newi Cefn Druids 2-0 Holyhead

20:30
13/08
Conwy Utd 1-2 Llandudno

20:30
13/08
Buckley Town 2-1 Ruthin Town FC

00:00
14/08
Dinamo Tbilisi 3-1 FC Sioni Bolnisi

22:59
13/08
FC Telavi 1-1 Samgurali Tskh

21:00
13/08
Nykopings BIS 4-1 Varmbols FC

21:00
13/08
IF Algarna 0-5 Skelleftea FF

21:00
13/08
Kvarnsvedens IK 1-0 IFK Uppsala

20:00
13/08
Sandviks IK 1-1 Gottne IF

19:00
13/08
Friska Viljor FC 2-0 Storfors AIK

19:00
13/08
Bodens BK 6-0 Umea FC Academy

19:00
13/08
Karlbergs BK 2-0 IFK Lidingo FK

19:00
13/08
Huddinge IF 6-2 Smedby AIS

19:00
13/08
2 Karlskrona AIF 2-1 Kristianstads FF

19:00
13/08
IFK Hassleholm 2-3 Asarums IF FK

19:00
13/08
Hogsby IK 0-0 FC Rosengard

19:00
13/08
Ariana 2-1 Osterlen FF

19:00
13/08
Kumla 0-1 Mjolby AI FF

19:00
13/08
Karlslunds IF HFK 5-0 Herrestads AIF

19:00
13/08
Angered BK 1-4 Yxhults IK

19:00
13/08
Skiljebo SK 0-3 Hudiksvalls ABK

18:00
13/08
IFK Ostersunds 1-0 Kiruna FF

18:00
13/08
IFK Lulea 4-1 Ytterhogdal IK

18:00
13/08
Onsala BK 1-1 Tolo IF

18:00
13/08
Stenungsunds IF 1-3 Vanersborg FK

17:30
13/08
Sandvikens AIK FK 2-1 IFK Stocksund

17:00
13/08
Bergnasets AIK 1-3 Sund IF

01:00
14/08
UMF Sindri Hofn 2-0 Dalvik Reynir

21:00
13/08
KFS Vestmannaeyjar 2-1 Kormakur

23:30
13/08
FC Tuggen 4-0 Weesen

22:30
13/08
Vevey Sports 7-0 Concordia Lausanne

22:30
13/08
Portalban/Gletterens 0-2 FC Martigny Sports

22:00
13/08
Stade Nyonnais 3-1 Baden

22:00
13/08
Meyrin 3-0 FC Sion U21

22:00
13/08
Echallens 1-0 La Chaux-de-Fonds

22:00
13/08
Taverne 1-1 Uzi

22:00
13/08
Monthey 3-2 Grand Saconnex

22:00
13/08
Bassecourt 0-0 FC Black Stars Basel

21:00
13/08
FC Luzern U21 3-3 Bulle

21:00
13/08
Chiasso 0-0 Biel Bienne

21:00
13/08
SC Cham 2-0 FC St.Gallen U21

21:00
13/08
Bruhl SG 2-1 Bavois

21:00
13/08
Zurich B team 0-0 Etoile Carouge

21:00
13/08
YF Juventus Zurich 4-2 Young Boys U21

21:00
13/08
FC Rapperswil-Jona 0-1 Breitenrain

21:00
13/08
FC Linth 04 2-3 FC Wettswil Bonstetten

21:00
13/08
Neuchatel Xamax FCS U21 4-0 Wohlen

21:00
13/08
SV Hongg 0-5 Lugano U21

21:00
13/08
solothurn 6-2 Muri

21:00
13/08
Grasshoppers U21 3-2 Kreuzlingen

21:00
13/08
FC Schotz 0-2 Delemont

21:00
13/08
USV Eschen Mauren 0-1 FC Paradiso

21:00
13/08
Rotkreuz 0-4 FC Emmenbrucke

21:00
13/08
SC Dornach 2-2 Concordia

21:00
13/08
FC Winterthur U21 1-1 FC Gossau

20:30
13/08
Basuli B team 3-2 Kriens

21:00
13/08
Ekenas IF Fotboll 4-0 PIF Parainen

19:00
13/08
KPV 1-1 PK-35 Vantaa

15:00
13/08
Rochedale Rovers 1-0 Sunshine Coast FC

15:00
13/08
Caboolture FC 5-5 Magpies Crusaders

15:00
13/08
Ipswich knights SC 1-4 Brisbane Strikers

15:00
13/08
Redlands United FC 2-1 Western Pride

08:30
14/08
CD Vida 2-0 Real Sociedad Tocoa 1

06:00
14/08
1 Lobos UPNFM 1-2 Honduras Progreso

19:00
13/08
FC Kilia Kiel 0-3 SV Eichede 1

19:00
13/08
TSB Flensburg 1-1 TSV Pansdorf

19:00
13/08
Husumer SV 2-3 Heider SV

01:30
14/08
Tienen 0-1 RFC Perwez

01:00
14/08
Sprimont 1-3 Thes Sport

01:00
14/08
RUS Rebecquoise 1-2 RFC Meux

01:00
14/08
Sint-Lenaarts 2-2 Royal Cappellen FC

01:00
14/08
Berchem Sport 1-7 Patro Eisden

01:00
14/08
The union of mole 1-1 Tongeren

00:30
14/08
Oudenaarde 2-0 SK Berlare

00:30
14/08
Lyra-Lierse Berlaar 2-0 Zwarte leeuw

00:30
14/08
Fenixx BeigHum 0-2 Sparta Petegem

00:30
14/08
Francs Borains 2-0 Merelbeke

00:30
14/08
FC Ostiches 2-0 Acren

00:30
14/08
Ninove 3-1 Couvin-Mariembourg

00:00
14/08
Hombourg 0-1 Jong Lede

23:30
13/08
Hades 0-2 Sint-Eloois-Winkel

22:59
13/08
URS Lixhe-Lanaye 2-2 Sporting West Harelbeke

21:00
13/08
Diegem Sport 0-4 Rupel Boom

21:00
13/08
RUS Biesme 0-2 Vigor Wuitens Hamme

01:35
14/08
Galway LFC (nữ) 0-1 Wexford Youths (nữ)

22:59
13/08
Cork City (nữ) 1-2 Yalong City (nữ)

22:00
13/08
DLR Waves (nữ) 1-1 Peamount Utd (nữ)

20:00
13/08
Sligo Rovers (nữ) 0-2 Bohemians Dublin (nữ)

22:00
13/08
FC Kairat Almaty 3-0 FK Atyrau

22:00
13/08
FK Aksu 0-1 Ordabasy

20:00
13/08
FK Kaspyi Aktau 2-1 Akzhayik Oral

20:00
13/08
Maktaaral 1-1 FK Taraz

21:00
13/08
Guarani de Trinidad 1-1 River Plate (PAR) 1

21:00
13/08
2 de Mayo PJC 3-0 Club Fernando de la Mora

03:00
14/08
Las Tunas (nữ) 0-1 FC Cienfuegos (nữ)

03:00
14/08
Granma (nữ) 3-2 Holguin (nữ)

23:30
13/08
Sabail 0-1 Turan Tovuz

21:20
13/08
Standard Sumgayit 0-2 Qarabag

06:30
14/08
1 CRB AL 2-0 Gremio (RS)

04:30
14/08
Guarani SP 1-0 Nautico (PE)

02:30
14/08
Cruzeiro (MG) 1-1 Chapecoense SC

02:00
14/08
Sport Club Recife PE 4-0 Centro Sportivo Alagoano 1

21:00
13/08
Operario Ferroviario PR 1-1 Sampaio Correa

21:00
13/08
Vasco da Gama 3-1 Tombense 1

01:00
14/08
AmaZulu 2-1 Cape Town City 1

23:50
13/08
Richards Bay 1-0 Sekhukhune United 1

20:00
13/08
Stellenbosch FC 3-1 Royal AM

20:00
13/08
Marumo Gallants FC 1-1 Lamontville Golden Arrows

20:00
13/08
Mamelodi Sundowns 4-0 Kaizer Chiefs

03:00
14/08
AD Tarma Reserves 2-1 UTC Cajamarca Reserves

01:00
14/08
Cienciano Reserves 3-0 Santos de Nasca Reserves

22:59
13/08
1 Universitario de Deportes Reserves 1-4 Sport Boys Reserves

22:00
13/08
Deportivo Llacuabamba Reserves 1-3 Sport Huancayo Reserves

21:00
13/08
Sol de America (nữ) 0-0 Tacuary (nữ)

16:00
13/08
FC Kosice U19 3-3 SCP RuzomberokU19

16:00
13/08
MSK Zilina U19 2-2 FC Vion Zlate Moravce U19

16:00
13/08
Slovan Bratislava U19 0-1 FK Zeleziarne Podbrezova U19

16:00
13/08
Dukla Banska Bystrica U19 2-3 MFK Zemplin Michalovce U19

16:00
13/08
DAC Dunajska Streda U19 0-1 FC Petrzalka U19

22:30
13/08
Zavrc 2-0 Dobrovce

22:30
13/08
1 Drava 3-2 NK Posavje Krsko 1

21:00
13/08
Lancaster City 1-1 Nantwich Town 1

21:00
13/08
Hyde F.C. 1-1 Radcliffe Borough

21:00
13/08
Guiseley 0-3 Marine

21:00
13/08
FC United of Manchester 1-2 Atherton Collieries

21:00
13/08
Warrington Rylands 0-3 Gainsborough Trinity

21:00
13/08
Warrington Town AFC 2-0 Morpeth Town

21:00
13/08
Stafford Rangers 4-2 Bamber Bridge 1

21:00
13/08
South Shields 2-0 Stalybridge Celtic

21:00
13/08
Matlock Town 1-0 Whitby Town

21:00
13/08
Marske United 3-1 Belper Town

21:00
13/08
Liversedge 0-1 Ashton United

20:00
13/08
1 FC Viikingit E 1-5 Valtti 1

19:00
13/08
RoPo 2-1 OPS-jp

19:00
13/08
Peimari United 8-1 ToVe Pori

19:00
13/08
FC Espoo 5-2 GrIFK Reservi

18:00
13/08
1 Tampere Utd II 0-2 FC Haka Juniors

18:00
13/08
Saaksjarven Loiske 3-1 ACE

18:00
13/08
PaiHa 2-1 Aland

17:30
13/08
KoiPS 2-2 JäPS/47

16:00
13/08
EPS Reservi 3-0 EIF Academy

19:00
13/08
St. Pauli U19 3-1 Hansa Rostock U19 1

18:00
13/08
Preuben Munster U19 0-2 Fortuna Dusseldorf U19

18:00
13/08
FC Heidenheim U19 1-1 FC Astoria Walldorf U19

18:00
13/08
VfL Wolfsburg U19 1-1 Hannover 96 U19

17:00
13/08
Hertha Berlin U19 4-0 RB LeipzigU19

17:00
13/08
FSV Mainz 05 U19 4-0 Hoffenheim U19 1

16:00
13/08
Viktoria koln U19 0-2 VfL Bochum U19

16:00
13/08
1 Rot-Weiss Essen U19 1-1 Monchengladbach U19

16:00
13/08
Ingolstadt U19 0-2 VfB Stuttgart U19

16:00
13/08
SC Freiburg U19 1-1 SpVgg Unterhaching U19

16:00
13/08
Bayern Munchen U19 4-1 TSV 1860 Munchen U19

22:00
13/08
Jelgava 2-1 Metta/LU Riga

20:00
13/08
Grobina 2-0 Skanstes SK

09:00
14/08
1 CD Zacapa 1-2 Sacachispas GT

02:30
14/08
Suchitepequez 1-1 San Juan FC

22:00
13/08
C.S.D. Comunicaciones B 0-2 Club Aurora

20:00
13/08
Herlufsholm GF (nữ) 3-0 Varde (nữ)

19:00
13/08
Odense BK (nữ) 1-0 Boldklubben AF 1893 (nữ)

19:00
13/08
Osterbro IF (nữ) 4-0 Naesby BK (nữ)

18:00
13/08
Aalborg (nữ) 1-0 Vildbjerg SF (nữ)

13:00
13/08
Honda Lock SC 0-3 Verspah Oita

20:00
13/08
Jammerbugt 1-4 HIK Hellerup

19:00
13/08
Kolding FC 4-0 Thisted FC

19:00
13/08
Aarhus Fremad 2-1 BK Frem

17:00
13/08
Paju Citizen FC 1-1 Busan Transportation Corporation

17:00
13/08
Dangjin Citizen 1-3 Hwaseong FC

17:00
13/08
Gimhae City 1-0 Daejeon Korail

15:00
13/08
Pocheon FC 0-1 Gyeongju KHNP

19:00
13/08
Halliu football College 3-0 Kohtla Jarve JK Jarve

19:00
13/08
Tallinna FC Levadia B 1-1 Elva

21:00
13/08
Aland United (nữ) 4-0 Ilves Tampere (nữ)

21:00
13/08
Honka Espoo (nữ) 1-1 HPS (nữ)

19:00
13/08
KuPs (nữ) 7-0 PK-35 Vantaa (nữ)

19:00
13/08
HJK Helsinki (nữ) 7-0 NJS (nữ)

18:00
13/08
ONS (nữ) 1-2 PK-35 RY (nữ)

20:00
13/08
Uberlandia Youth 4-1 Ipatinga U20

22:00
13/08
VfB Eichstatt 3-2 Nurnberg (Youth)

22:00
13/08
SV Drochtersen/Assel 3-1 Eintracht Norderstedt

19:00
13/08
Kickers Emden 1-3 Havelse

19:00
13/08
SV Lippstadt 1-4 FC Kaan-Marienborn

19:00
13/08
SV Rodinghausen 2-0 Schalke 04 (Youth)

19:00
13/08
SV Straelen 0-1 Duren

19:00
13/08
SSV Ulm 1846 1-0 Bahlinger

19:00
13/08
TSV Steinbach Haiger 0-1 FSV Mainz 05 (Youth)

19:00
13/08
Astoria Walldorf 1-0 VfR Wormatia Worms

19:00
13/08
1 Te Cu Kukuh Atta Seip 0-0 Wurzburger Kickers

19:00
13/08
DJK Vilzing 2-1 TSV Aubstadt

19:00
13/08
TSG Balingen 3-2 Freiberg

19:00
13/08
Unterhaching 1-1 Bayern Munchen (Youth)

19:00
13/08
Holstein Kiel II 2-2 FC Teutonia 05

19:00
13/08
Bocholt FC 2-2 Wuppertaler

19:00
13/08
Schweinfurt 05 FC 1-1 Wacker Burghausen

19:00
13/08
Wattenscheid 09 3-0 Fortuna Koln

19:00
13/08
Vfr Aalen 3-0 SG Barockstadt

18:00
13/08
Hamburger SV (Youth) 2-2 SSV Jeddeloh 1

18:00
13/08
BSG Chemie Leipzig 1-2 VSG Altglienicke

18:00
13/08
1 Energie Cottbus 3-0 FSV luckenwalde 1

06:30
14/08
Club Guabira 1-1 Independiente Petrolero 1

04:15
14/08
The Strongest 1-1 Atletico Palmaflor Vinto

02:00
14/08
Real Santa Cruz 1-2 Bolivar

22:00
13/08
FK Shkupi 2-1 FK Makedonija Gjorce Petrov

00:00
14/08
Zimbru Chisinau 0-3 CSF Baliti

22:00
13/08
Dacia-Buiucani 2-0 FC Sfintul Gheorghe

18:30
13/08
Domzale U19 0-3 NK Maribor U20

16:30
13/08
NK Radomlje U19 3-1 NK Bravo U19

21:00
13/08
ATSV Erlangen 1-2 TSV Abtswind

21:00
13/08
SSV Jahn Regensburg II 2-2 SpVgg Weiden

19:30
13/08
FC Geesdorf 1-2 ASV Cham

19:00
13/08
Eintracht Bamberg 2-2 Feucht SC

16:00
13/08
TSV Kornburg 1-0 SV Donaustauf

21:00
13/08
Zulte Waregem VV (w) 0-2 Club Brugge (nữ)

18:30
13/08
KAA Gent Ladies (nữ) 0-2 Oud Heverlee Leuven (nữ)

21:00
13/08
Plymouth Argyle 2-0 Peterborough United

21:00
13/08
Morecambe 1-1 Fleetwood Town 1

21:00
13/08
Cheltenham Town 0-2 Portsmouth

21:00
13/08
Derby County 2-1 Barnsley

21:00
13/08
Port Vale 0-0 Bolton Wanderers 1

21:00
13/08
Wycombe Wanderers 1-2 Shrewsbury Town

21:00
13/08
Sheffield Wednesday 1-0 Charlton Athletic

21:00
13/08
Lincoln City 1-1 Forest Green Rovers

21:00
13/08
Ipswich Town 3-0 Milton Keynes Dons

21:00
13/08
Cambridge United 2-1 Exeter City

21:00
13/08
Accrington Stanley 4-4 Burton Albion

18:30
13/08
Bristol Rovers 1-0 Oxford United

09:30
14/08
Auckland City 2-0 Central Coast

06:30
14/08
Association Sportive Venus 4-0 Hienghene Sport

15:00
13/08
Preston Lions 5-1 Ballarat City FC

15:00
13/08
Geelong Sc 0-2 Melbourne Victory NPL 2

12:00
13/08
Nunawading City 1-1 Doveton

12:00
14/08
Whittlesea United 1-4 Caroline Springs George Cross

15:00
13/08
1 Altona City 2-1 Brimbank 1

12:00
13/08
Strathmore 1-1 FC Clifton Hill

20:30
13/08
Akzhayik Uralsk Reserves 0-5 FK Atyrau Reserves

19:30
13/08
FK Maktaaral Reserves 8-1 FC Aqtobe City

19:00
13/08
Jas Qyran 2-0 Shakhter Karagandy Reserves

19:00
13/08
FK Aktobe Reserves 4-0 FK Kaspyi Aktau Reserves

19:00
13/08
FK Taraz Reserves 7-2 FK Aksu Reserves

19:00
13/08
1 Turan Turkistan Reserves 0-4 FC Arys

18:00
13/08
Zhetysu Taldykorgan Reserves 0-2 Jas Sunkar

18:00
13/08
Altay U21 2-3 Khan Tengri FC

18:30
13/08
1 Bei Li Gong 0-2 Suzhou Dongwu

15:00
13/08
Xinjiang Tianshan Leopard 1-3 Jiangxi Liansheng FC

15:00
13/08
Guangxi Pingguo Haliao 0-1 Shanxi Chang An Athletic FC

15:00
13/08
Nanjing City 1-2 Sichuan Jiuniu

22:00
13/08
Alta 2-1 Asker

21:00
13/08
FK Arendal 3-2 Orn-Horten

21:00
13/08
Moss 3-1 Notodden FK

21:00
13/08
Odd Grenland 2 0-1 Kvik Halden

20:00
13/08
Ullern FC 8-0 Staal Jorpeland

20:00
13/08
Sotra 5-2 Vard Haugesund

18:00
13/08
1 Gjovik Lyn 3-6 Brattvag

18:00
13/08
Baerum SK 0-4 Ullensaker/Kisa IL

05:00
14/08
Moto Club Sao Luis MA 0-1 America FC Natal RN

03:00
14/08
Pouso Alegre 1-0 Parana PR

02:00
14/08
Sao Bernardo 1-1 Bahia de Feira BA

01:00
14/08
Caxias RS 0-0 Real Noroeste 1

03:00
14/08
SC Scarborough Ontario 1-0 Brantford Galaxy SC

01:00
14/08
FC Vorkuta 2-3 Toronto Falcons

20:25
13/08
Two For Joy Ladies FC (nữ) 1-0 Tshandama Young Stars (nữ)

20:00
13/08
Johannesburg Uni (nữ) 1-0 Coal City Wizards (nữ)

18:10
13/08
Tuks FC (nữ) 4-1 Kempton Park Stars (nữ) 1

17:00
13/08
Kempton Park FC (nữ) 0-0 Springs Home Sweepers FC (nữ)

21:00
13/08
Puskas Akademia (nữ) 0-2 MTK Hungaria FC (nữ)

16:00
13/08
Viktoria FC Szombathely (nữ) 2-0 Kelen SC (nữ)

16:00
13/08
MOL Fehervar FC (nữ) 3-2 Szekszard UFC (nữ)

09:30
14/08
Western Suburbs 1-11 Wellington Olympic

09:00
14/08
1 Havelock North Wanderers 1-4 Wellington United

22:00
13/08
OTP 0-1 Narpes Kraft

21:00
13/08
LaPa 0-4 JIPPO

21:00
13/08
1 Lahden Reipas 1-2 KaPa

21:00
13/08
SalPa 4-0 Honka Akatemia

21:00
13/08
MuSa 2-3 FC Ilves-Kissat

21:00
13/08
HJS Akatemia 2-1 GrIFK Kauniainen

19:00
13/08
PK Keski Uusimaa 3-2 PPJ Akatemia

19:00
13/08
EPS Espoo 3-4 Jazz Pori

22:59
13/08
Boavista U19 0-2 Tondela U19

22:59
13/08
Academica Coimbra U19 1-2 Sporting Lisbon U19 1

22:59
13/08
Vitoria FC Setubal U19 2-3 SC Uniao Torreense U19

22:59
13/08
1 Vilafranquense U19 0-0 Casa Pia AC U19

22:59
13/08
1 Alverca U19 0-1 Belenenses U19

22:59
13/08
Vitoria SC Guimaraes U19 1-1 FC Famalicao U19 1

22:59
13/08
Gondomar U19 2-0 Rio Ave U19 2

22:59
13/08
Gil Vicente U19 3-2 Pacos Ferreira U19

22:59
13/08
Vizela U19 2-2 Braga U19

22:59
13/08
FC Porto U19 3-0 Anadia FC U19

00:00
14/08
1 Sao Paulo (Youth) 3-1 Atletico Paranaense (Youth)

21:00
13/08
Internacional RS U20 1-1 CR Flamengo (RJ) (Youth)

19:00
13/08
Tammeka Tartu (nữ) 1-5 Saku Sporting (nữ)

19:00
13/08
JK Tabasalu (nữ) 4-1 FC Lootos Polva (nữ)

19:00
13/08
Suure-Jaani United (nữ) 0-5 FC Flora Tallinn (nữ)

00:45
14/08
Podlasie Biala Podlaska 1-1 KS Wieczysta Krakow

22:00
13/08
Gwarek Tarnowskie Gory 0-1 Lechia Zielona Gora

22:00
13/08
Podhale Nowy Targ 0-1 Avia Swidnik

22:00
13/08
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 4-0 Polonia Nysa

22:00
13/08
MKS Kluczbork 1-1 Carina Gubin 1

22:00
13/08
Lechia Tomaszow Mazowiecki 1-3 Mlawianka Mlawa 1

22:00
13/08
Zawisza Bydgoszcz SA 1-2 Jarota Jarocin 1

22:00
13/08
Jagiellonia Bialystok II 2-4 Pilica Bialobrzegi

22:00
13/08
KP Starogard Gdanski 1-1 Unia Swarzedz

22:00
13/08
KS Legionovia Legionowo 1-2 Olimpia Zambrow

22:00
13/08
Blonianka Blonie 1-0 LKS Lodz II 1

22:00
13/08
Orleta Radzyn Podlaski 2-3 Unia Tarnow

22:00
13/08
KSZO Ostrowiec 3-1 Wisloka Debica

21:00
13/08
LKS Lagow 1-1 Korona II Kielce 1

20:25
13/08
1 Pogon Grodzisk Mazowiecki 3-1 Sieradz

18:00
13/08
Dobre Miasto 4-1 Rominta Goldap

18:00
13/08
LKS Goczalkowice Zdroj 0-2 Odra Wodzislaw Slaski

17:00
13/08
Rakow Czestochowa 2 2-1 Gawin Sleza Wroclaw

17:00
13/08
Chrobry Glogow II 2-3 GKP Gorzow

17:00
13/08
1 Gedania Gdansk 3-0 Stolem Gniewino

16:00
13/08
Piast Gliwice (Youth) 3-2 Ks Unia Dabrowa Gornicza

16:00
13/08
MKS Slask Swietochlowice 0-4 Szczakowianka Jaworzno

02:30
14/08
Real Ariquemes/RO (nữ) 0-0 Fortaleza (nữ)

01:00
14/08
Ceara (nữ) 4-1 JC Futebol Clube (nữ) 1

01:00
14/08
Athletico Paranaense (nữ) 2-1 Botafogo RJ(nữ)

00:00
14/08
1 Hradec Kralove 1-2 FC Viktoria Plzen

21:00
13/08
1 Banik Ostrava 3-1 Tescoma Zlin 1

21:00
13/08
1 Teplice 0-1 Bohemians 1905 1

21:00
13/08
Brno 3-1 Mlada Boleslav

03:00
14/08
CD Coopsol 0-0 Comerciantes Unidos

05:15
14/08
Fernandez Vial 2-3 Universidad de Concepcion

22:00
13/08
Santiago Morning 1-2 Deportes Temuco

00:00
14/08
ADO 20 Heemskerk 3-3 VVOG 1

22:00
13/08
Groene Ster 2-0 Barendrecht

22:00
13/08
OJC Rosmalen 1-2 Sportlust'46

22:00
13/08
JOS Watergraafsmeer 1-3 HSV Hoek

22:00
13/08
USV Hercules 5-1 Ter Leede

22:00
13/08
Staphorst 3-0 Tot Ons Genoegen Berkel

06:00
14/08
Union Sunchales 3-0 San Martin de Progreso

02:00
14/08
1 Boca Unidos 1-3 Sarmiento Resistencia

01:30
14/08
Club Ciudad de Bolivar 2-1 Estudiantes de San Luis

01:00
14/08
Crucero del Norte 1-1 Defensores Belgrano (VR)

01:00
14/08
1 Huracan Las Heras 0-3 Independiente Chivilcoy

00:30
14/08
Juventud U.Gualeguaychu 1-1 Sportivo Belgrano

08:15
14/08
Scherpenheuvel 0-0 Centro Social Dep Barber

06:00
14/08
1 RKSV Centro Dominguito 2-2 SV SUBT 1

22:00
13/08
FK Graffin Vlasim 1-2 Lisen

15:15
13/08
Vyskov 3-1 FK MAS Taborsko

15:15
13/08
Slavia Prague B 4-2 Sparta Praha B

15:15
13/08
Trinec 2-0 Dukla Prague 1

15:15
13/08
Chrudim 1-2 Vysocina jihlava

08:30
14/08
Costa Del Este 1-3 Sporting San Miguelito

06:15
14/08
1 Alianza FC (PAN) 1-3 Plaza Amador

04:00
14/08
Tauro FC 1-0 CD Arabe Unido

00:30
14/08
Hapoel Tel Aviv 2-1 Beitar Jerusalem

00:30
14/08
Hapoel Jerusalem 2-0 Sectzya Nes Ziona

00:00
14/08
Hapoel Haifa 1-3 Hapoel Hadera

00:00
14/08
Maccabi Bnei Raina 1-2 Hapoel Kiryat Shmona

21:00
13/08
Kommunalnik Slonim 1-3 Smorgon FC

19:00
13/08
Shakhter Soligorsk II 2-2 Naftan Novopolock

17:00
13/08
Dnepr Rohachev 3-1 Volna Pinsk

21:00
13/08
Rosenborg B 2-3 Nardo FK

21:00
13/08
Orkla 3-3 Strindheim IL

21:00
13/08
Melhus 0-3 SK Trygg Lade

21:00
13/08
Harstad 2-2 IF Floya

21:00
13/08
Gjelleraasen IL 5-1 Bossekop

20:00
13/08
Halsen 1-3 Eik-Tonsberg

20:00
13/08
Byasen Toppfot 7-1 Tiller 1

20:00
13/08
Sola 2-1 Akra

20:00
13/08
Fana 5-1 Stord IL

20:00
13/08
Bjarg 2-4 Viking B

20:00
13/08
Vindbjart 0-1 Fram Larvik

20:00
13/08
Mandalskameratene 1-3 Sprint-Jeloy

19:00
13/08
1 Mjolner 3-1 Mjondalen IF B

19:00
13/08
Volda 2-3 Spjelkavik

19:00
13/08
Molde B 3-4 Elverum

19:00
13/08
Forde 4-0 FF Lillehammer

19:00
13/08
Fredrikstad B 2-1 IL Express

19:00
13/08
Follo 6-0 Uraedd FK

19:00
13/08
Bremnes IL 0-2 Djerv 1919

18:10
13/08
Rana FK 2-2 Kolstad

18:00
13/08
Honefoss BK 3-0 IL Hodd B 1

18:00
13/08
Floro 9-0 Toten

18:00
13/08
Junkeren 5-2 Innstranden

17:00
13/08
Fyllingsdalen 5-4 Grei

09:00
14/08
Costa Rica (nữ) U20 0-5 Spain (nữ) U20

06:00
14/08
Mexico (nữ) U20 0-0 Colombia (nữ) U20

03:00
14/08
Brasil (nữ) U20 2-0 Australia (nữ) U20

00:00
14/08
Germany (nữ) U20 3-0 New Zealand (nữ) U20

02:15
14/08
Mojocoya 1-0 CA Morro Municipal

00:30
14/08
Stormers Sporting Club 13-1 Real Candua

22:00
13/08
SV Schalding Heining 5-1 FC Memmingen

22:00
13/08
Arminia Hannover 2-2 MTV Gifhorn

22:00
13/08
TSV Nördlingen 0-2 TSV Landsberg

22:00
13/08
SV Unter-Flockenbach 0-4 Waldgirmes

22:00
13/08
Turk Gucu Friedberg 4-3 TuS Dietkirchen

22:00
13/08
TUS Bovinghausen 04 2-1 Sportfreunde Lotte

22:00
13/08
SC Preussen Munster II 7-1 Erndtebruck

21:00
13/08
Eintracht Celle 3-1 SV Ahlerstedt Ottendorf

21:00
13/08
SV Kirchanschoring 2-1 SV Erlbach

21:00
13/08
SC Spelle-Venhaus 3-1 TSV Pattensen

21:00
13/08
Freie Turnerschaft Braunschweig 1-4 SV Ramlingen Ehlershausen

20:30
13/08
Hertha Wiesbach 1-1 Arminia Ludwigshafen

20:30
13/08
SSV Reutlingen 05 2-1 TSG Backnang

20:30
13/08
KSV Baunatal 2-0 Viktoria Griesheim

20:30
13/08
FSV Hollenbach 1-0 Villingen

20:30
13/08
1 FV Dudenhofen 0-3 Kaiserslautern (Youth)

20:30
13/08
Engers 7-0 TuS Kirchberg 1909

20:30
13/08
FV Offenburg 0-0 FV Ravensburg

20:00
13/08
1 Türkspor Augsburg 2-4 TSV Kottern 1

20:00
13/08
Blumenthaler SV 3-2 OSC Bremerhaven

20:00
13/08
Steinbach 1-2 Eintracht Frankfurt (Youth)

20:00
13/08
TS Woltmershausen 2-2 TuS Komet Arsten

19:30
13/08
Freiburger FC 1-3 Holzhausen

19:00
13/08
Stuttgarter Kickers 1-1 Nottingen

19:00
13/08
Eintracht Stadtallendorf 3-1 FC 1906 Erlensee

19:00
13/08
Einheit Rudolstadt 3-5 Eilenburg

19:00
13/08
FC Oberlausitz 0-0 FC An der Fahner Hohe

19:00
13/08
FC Deisenhofen 2-3 FC Ingolstadt 04 Am

19:00
13/08
FC Giessen 2-0 Bayern Alzenau

19:00
13/08
FC Einheit Wernigerode 0-1 Grimma

19:00
13/08
RSV Eintracht 4-1 FSV Optik Rathenow

19:00
13/08
SG Dynamo Schwerin 4-3 SV Tasmania Berlin

19:00
13/08
Goppinger SV 1-0 Pforzheim

19:00
13/08
TSV 1860 Munchen (Youth) 0-0 Gundelfingen 1

19:00
13/08
VFC Plauen 0-1 SG Union Sandersdorf

19:00
13/08
Bischofswerdaer FV 1-0 Ludwigsfelder FC

19:00
13/08
TuS Koblenz 3-0 Sportfreunde Eisbachtal

18:00
13/08
1 Budissa Bautzen 3-3 SV Blau-Weiss Zorbau

22:00
13/08
Sandviken (nữ) 1-1 Stabaek (nữ)

21:00
13/08
Wick Academy 2-0 Turriff United

21:00
13/08
Keith 2-1 Clachnacuddin

21:00
13/08
Inverurie Loco Works 0-1 Forres Mechanics

21:00
13/08
Huntly 1-1 Rothes

21:00
13/08
fraserburgh 0-7 Lossiemouth

21:00
13/08
Formartine United 3-1 Nairn County

21:00
13/08
Deveronvale 1-3 Brechin City

21:00
13/08
Buckie Thistle FC 8-0 Strathspey Thistle

21:00
13/08
Brora Rangers 3-0 Banks o Dee

22:05
13/08
Red Star Belgrade U19 4-2 Mladost Lucani U19

22:00
13/08
Partizan Belgrade U19 2-1 Cukaricki U19

15:56
13/08
FK Radnicki 1923 U19 1-1 FK Napredak U19 1

14:50
13/08
FK Vozdovac U19 2-2 FK Graficar Beograd U19

14:50
13/08
1 FK Rad U19 0-1 IMT Novi Beograd U19

03:00
14/08
1 Urena SC 0-1 Real Frontera 1

03:00
14/08
Titanes FC 3-1 Llaneros de Guanare FC 1

03:00
14/08
1 Deportivo Rayo Zuliano 2-2 Heroes de Falcon

03:00
14/08
Dynamo Puerto FC 1-7 Academia Anzoategui 1

03:00
14/08
Deportivo Nueva Esparta 0-2 Angostura FC

03:00
14/08
Deportivo Petare FC 2-1 Yaracuyanos 1

03:00
14/08
1 Bolívar SC VEN 1-1 Fundacion AIFI 1

03:00
14/08
Atletico La Cruz 1-0 Libertador FC

03:00
14/08
1 Univ Los Andes 3-1 Atletico El Vigia 1

03:00
14/08
Trujillanos 1-1 Academia Rey

01:15
14/08
Ujpesti 1-1 ZalaegerzsegTE 1

22:59
13/08
Kecskemeti TE 1-0 Mezokovesd Zsory

12:00
13/08
Mandurah City FC Reserves 2-2 Joondalup Utd Reserves 1

12:00
13/08
Fremantle City FC Reserves 2-2 Dianella White Eagles Reserves

12:00
13/08
Murdoch University Melville FC Reserves 2-0 Olympic Kingsway Reserves

21:00
13/08
Stourbridge 1-1 Tamworth

21:00
13/08
Basford Utd 2-1 Rushden Diamonds

21:00
13/08
St Ives Town 5-0 Stratford Town

21:00
13/08
Redditch United 2-3 Kings Langley

21:00
13/08
Nuneaton Borough 3-1 Royston Town

21:00
13/08
Needham Market 0-1 Bromsgrove Sporting FC

21:00
13/08
Mickleover Sports 1-1 Hednesford Town

21:00
13/08
Ilkeston Town 2-2 Leiston FC

21:00
13/08
Hitchin Town 0-0 Rushall Olympic

21:00
13/08
Coalville 4-1 Alvechurch

21:00
13/08
Bedford Town 3-2 Barwell

04:30
14/08
CA Penarol 2-0 Albion FC 1

01:30
14/08
Rentistas 0-1 Danubio FC

21:00
13/08
Cleethorpes Town 2-1 Consett AFC

01:30
14/08
Sportivo Italiano 1-0 Berazategui

01:30
14/08
CA Atlas 1-3 Claypole

00:00
14/08
Bordeaux 1-0 Chamois Niortais

00:00
14/08
Annecy 0-1 Stade Lavallois MFC

00:00
14/08
Le Havre 1-1 Pau FC

00:00
14/08
Metz 2-0 Valenciennes

00:00
14/08
Nimes 1-0 Rodez Aveyron

00:00
14/08
Bastia 3-0 Grenoble

00:00
14/08
Sochaux 0-1 Amiens 1

00:00
14/08
Dijon 2-2 Caen

20:00
13/08
Guingamp 0-0 Paris FC 1

18:15
13/08
Dukla Praha U19 2-2 MFK Karvina U19

17:15
13/08
Slovacko U19 0-0 Pardubice U19

16:00
13/08
Mlada Boleslav U19 0-5 Vysocina Jihlava U19

16:00
13/08
Sparta Praha U19 3-0 Dynamo Ceske Budejovice U19

16:00
13/08
Sigma Olomouc U19 3-0 Banik Ostrava U19 2

16:00
13/08
Viktoria Plzen U19 4-1 Hradec Kralove U19

12:30
13/08
Kingston City U21 1-6 Goulburn Valley Suns U21

04:10
14/08
Instituto 1-1 Deportivo Riestra

01:00
14/08
Quilmes 1-0 Flandria

01:00
14/08
Deportivo Maipu 2-1 Temperley

00:10
14/08
Sacachispas 1-1 Belgrano

23:30
13/08
1 Urartu 0-1 FK Van Charentsavan

21:00
13/08
FC Pyunik 1-0 Shirak

11:00
14/08
Sydney United 1-1 Western United FC

20:00
13/08
VJS Vantaa (nữ) 1-2 FC Sport (nữ)

20:00
13/08
Jyvaskylan Pallokerho (nữ) 4-0 Ilott (nữ)

20:00
13/08
TPS Turku (nữ) 0-1 PK Keski Uusimaa (nữ)

19:00
13/08
VIFK Vaasa (nữ) 4-0 Espoo (nữ)

19:00
13/08
SfB Oure 1-2 Vanlose

19:00
13/08
AB Tarnby 1-3 Holstebro BK

19:00
13/08
Silkeborg KFUM 5-1 Dalum

18:00
13/08
Ishoj IF 1-2 FA 2000

22:00
13/08
Slovan Rosice 5-1 Frydlant

22:00
13/08
Slavia Kromeriz 2-0 Banik Ostrava B

22:00
13/08
1 Vitkovice 0-1 Hodonin Sardice

22:00
13/08
Zivanice 2-2 SK Zapy 1

22:00
13/08
Slovan Velvary 0-1 Teplice B

22:00
13/08
Usti nad Labem 2-2 FK Prepere

20:00
13/08
Domazlice 4-1 Povltava FA

15:30
13/08
FK Kraluv Dvur 4-1 Preddie J

15:30
13/08
Sokol Hostoun 1-2 Ceske Budejovice B

15:30
13/08
FK Kolin 6-0 Most Mus

15:15
13/08
FK Banik Sokolov 1-1 Admira Praha

15:15
13/08
SK Motorlet Praha 1-0 Karlovy Vary Dvory

15:15
13/08
Mlada Boleslav B 1-0 Benesov

15:30
13/08
Olympia FC Warriors Reserves 0-7 New Town Eagles

13:15
13/08
Ulverstone FC 6-1 Burnie United

13:00
13/08
1 Metro Claremont SC 0-2 South East United FC

21:00
13/08
Yate Town 2-3 Hanwell Town

21:00
13/08
Beaconsfield SYCOB 3-1 Plymouth Parkway

21:00
13/08
Weston Super Mare 3-0 Gosport Borough

21:00
13/08
Truro City 4-0 Dorchester Town

21:00
13/08
Swindon Supermarine 4-1 Hendon

21:00
13/08
Poole Town 2-4 Tiverton Town

21:00
13/08
North Leigh 0-2 Metropolitan Police

21:00
13/08
Merthyr Town 1-3 Bracknell Town

21:00
13/08
Hayes Yeading United 1-0 Salisbury FC 1

21:00
13/08
Harrow Borough 1-1 Winchester City

21:00
13/08
Chesham United 1-0 Hartley Wintney

17:00
13/08
Moragasmulla SC 1-2 Sri Lanka Police SC

17:00
13/08
Super Sun SC 0-0 New Star SC

11:35
14/08
Canberra Olympic(w) 2-1 Belconnen United (nữ) 1

19:00
13/08
Raj Pracha FC 2-2 Phrae United FC

18:30
13/08
Rayong FC 1-1 Trat FC

18:00
13/08
Chainat FC 1-0 Krabi FC

17:30
13/08
Ayutthaya United 2-0 Kasetsart FC

01:30
14/08
Mercedes 0-0 Centro Espanol

01:30
14/08
Juventud Unida 1-3 Argentino de Rosario

01:30
14/08
Deportivo Paraguayo 1-1 Yupanqui

22:59
13/08
Banjul United 3-2 Falcons FC

21:00
13/08
Al Ittihad (SYR) 0-0 Al-Jaish Damascus

21:00
13/08
Al Wathbah 2-2 Teshrin SC

22:00
13/08
Jiskra Rapotin 4-1 FK Brodek u Prerova 1

16:00
13/08
SK Lisen B 6-1 FK Banik Ratiskovice

15:30
13/08
FC Irp Cesky Tesin 3-0 SK Brusperk

01:45
14/08
Capital U20 1-1 Bela Vista U20

01:30
14/08
Santa Cruz PE U20 1-2 Maranguape U20

01:30
14/08
1 Calouros do Ar U20 0-5 Ceara (Youth)

01:09
14/08
Parana Clube (Youth) 0-0 Apucarana SC U20

01:00
14/08
Artsul U20 1-2 Friburguense RJ U20

01:00
14/08
1 Potiguar U20 1-1 ASSU U20 2

23:30
13/08
Uniao MT (Youth) 1-2 Floresta CE Youth

18:30
13/08
Parnamirim SC U20 1-4 Visao Celeste RN Youth

20:00
13/08
Cranborne Bullets 1-0 Ngezi Platinum

20:00
13/08
Chicken Inn 1-0 Harare City

20:00
13/08
FC Platinum 1-1 Black Rhinos

20:00
13/08
Herentals FC 1-1 Highlanders

19:00
13/08
Tallinna FC Ararat TTU 3-0 Tartu Kalev

19:00
13/08
1 Laanemaa Haapsalu 0-1 JK Welco Elekter

23:45
13/08
Pontypridd 0-1 Flint Town

20:30
13/08
Haverfordwest County 1-0 Caernarfon

20:30
13/08
UWIC Inter Cardiff 2-0 Connahs Quay Nomads FC

20:30
13/08
1 Newtown AFC 0-0 The New Saints

12:00
14/08
St Albans Saints 2-1 Oakleigh Cannons

12:00
14/08
Heidelberg United 1-4 Avondale FC

16:00
13/08
Hume City 2-1 Dandenong Thunder

14:45
13/08
South Melbourne 1-0 Dandenong City SC

22:59
13/08
Shinnik Yaroslavl 1-1 Rodina Moskva

21:00
13/08
Volga Ulyanovsk 0-2 KAMAZ Naberezhnye Chelny

18:00
13/08
Veles 0-2 FC Ufa

01:00
14/08
Inter Bebedouro/SP 1-2 Sweet Sao Kalle Arthur SP U23

23:15
13/08
JK Tallinna Kalev 2-5 Tartu JK Maag Tammeka

21:00
13/08
FC Flora Tallinn 1-1 Trans Narva

18:30
13/08
1 Tallinna JK Legion 1-2 Nomme JK Kalju

22:59
13/08
Al Istiqlal (nữ) 0-0 Al Naser (nữ)

18:30
13/08
Svay Rieng FC 10-0 Kirivong Sok Sen Chey

18:30
13/08
Tiffy Army FC 0-1 Phnom Penh FC

15:45
13/08
Angkor tiger FC 2-5 Visakha FC

15:45
13/08
Nagaworld FC 0-0 Boeung Ket Angkor

08:00
14/08
Jalapa 1-0 Deportivo Ocotal

10:00
14/08
Heidelberg United U21 1-0 Avondale FC U21

09:30
14/08
St. Albans Saints U21 1-0 Oakleigh Cannons U21

17:00
13/08
South Melbourne U21 7-0 Dandenong City U21

13:00
13/08
Hume City U21 3-1 Dandenong Thunder U21

12:00
13/08
Melbourne Knights U21 0-1 Altona Magic U21 1

12:00
13/08
1 Green Gully Cavaliers U21 2-1 Eastern Lions U21

07:00
14/08
Atletico Fenix Montevideo (nữ) 1-3 Montevideo Wanderers (nữ)

22:00
13/08
FK Ryazan (nữ) 2-1 Zvezda 2005 (nữ)

22:00
13/08
FK Rostov (nữ) 2-1 Yenisey Krasnoyarsk (nữ)

17:00
13/08
Zenit St Petersburg (nữ) 3-0 Chertanovo Moscow (nữ)

17:00
13/08
CSKA Moscow (nữ) 4-0 Rubin Kazan (nữ)

16:30
13/08
Lokomotiv Moscow (nữ) 3-0 Krasnodar FK (nữ)

22:59
13/08
FK Panevezys 1-2 Siauliai

21:00
13/08
Lietava Jonava 1-2 Kauno Zalgiris

22:30
13/08
Roltek Dob 1-1 ND Beltinci

22:30
13/08
NK Bilje 2-1 Bistrica

22:30
13/08
NK Rogaska 0-1 NK Aluminij

22:30
13/08
NK Primorje 1-4 NK Fuzinar

02:00
14/08
Sertaozinho 1-1 Marilia Ac 1

01:00
14/08
EC Sao Bernardo/SP 2-4 Sao Caetano

01:00
14/08
Primavera 1-1 Lemense SP

21:00
13/08
1 Stranraer 2-2 Bonnyrigg Rose

21:00
13/08
Forfar Athletic 2-2 Elgin City 2

21:00
13/08
Albion Rovers 0-1 East Fife

21:00
13/08
Stirling Albion 3-0 Stenhousemuir 1

21:00
13/08
Dumbarton 4-0 Annan Athletic

12:30
13/08
Bayside United (nữ) 0-4 Calder United SC (nữ)

12:00
13/08
South Melbourne (nữ) 0-4 Heidelberg United (nữ)

23:30
13/08
Reipas U20 0-0 VJS Vantaa U20

22:00
13/08
KuPS U20 1-2 TPS Turku U20

17:30
13/08
HJK Helsinki U20 2-1 Ilves U20

16:30
13/08
Canterbury Bankstown FC 2-2 Macarthur Rams

14:00
13/08
Central Coast United FC 2-2 Rydalmere Lions FC

19:15
13/08
Darul Takzim II 1-0 Perak 1

16:00
13/08
Kelantan 2-1 PDRM

03:00
14/08
Vitoria BA 3-1 Brasil de Pelotas

03:00
14/08
SC Paysandu Para 0-1 Floresta CE

03:00
14/08
Manaus (AM) 2-1 Mirassol 1

03:00
14/08
Figueirense 2-1 ABC RN

03:00
14/08
Ferroviario CE 1-2 Ypiranga(RS)

03:00
14/08
Sao Jose PoA RS 4-1 Altos/PI

03:00
14/08
Confianca SE 1-0 Uniclinic Atletico Cearense CE

03:00
14/08
Campinense 0-1 Volta Redonda

03:00
14/08
Botafogo SP 2-1 Remo Belem (PA)

03:00
14/08
Aparecidense GO 1-0 Botafogo PB

14:30
13/08
Haimen Codion 3-0 Wuhan JiangCheng 1

14:30
13/08
Inner Mongolia Caoshangfei F.C 0-1 Qinao FC

17:00
13/08
Escola Varsovia U19 1-0 Pogon Szczecin U19

17:00
13/08
Lechia Gdansk U19 1-1 Slask Wroclaw U19

21:00
13/08
Hampton Richmond Borough 1-1 Hemel Hempstead Town

21:00
13/08
Farnborough Town 1-1 Dulwich Hamlet

21:00
13/08
Eastbourne Borough 3-4 Bath City

21:00
13/08
Dover Athletic 1-0 Hungerford Town

21:00
13/08
Dartford 2-1 Cheshunt

21:00
13/08
Concord Rangers 1-0 Taunton Town

21:00
13/08
Weymouth 2-3 Ebbsfleet United

21:00
13/08
Welling United 2-4 Worthing

21:00
13/08
Braintree Town 1-1 Havant Waterlooville 1

21:00
13/08
St Albans City 0-1 Oxford City

21:00
13/08
Slough Town 1-1 Tonbridge Angels

22:00
13/08
KF Trepca 89 2-2 KF Drita Gjilan

22:00
13/08
Gjilani 3-2 KF Ferizaj

22:00
13/08
KF Dukagjini 1-2 Prishtina

02:00
14/08
FK Zeljeznicar 4-2 FK Tuzla City

22:30
13/08
Posusje 3-2 FK Sloga Doboj

22:00
13/08
Sloboda 2-0 Borac Banja Luka

12:00
13/08
Brindabella Blues FC 1-3 Anu FC

06:00
14/08
Maryland Bobcats FC 5-0 Flower City Union

03:00
14/08
Atletico Vega Real 0-3 Cibao FC

11:00
14/08
Valentine 2-1 Weston Workers FC

11:00
14/08
Hamilton Olympic 1-1 Lambton Jarvis

16:00
13/08
Inter Zapresic U19 0-1 NK Varazdin U19

16:00
13/08
Rijeka U19 5-1 NK Rudes U19

15:00
13/08
Slaven Belupo U19 1-2 Zagreb locomotive U19

15:00
13/08
HNK Sibenik U19 1-1 Hajduk Split U19

20:00
13/08
Mallbackens IF (nữ) 0-3 Gamla Upsala SK (nữ)

20:00
13/08
Ifo Bromolla IF (nữ) 2-1 Jitex DFF (nữ)

20:00
13/08
Alingsas (nữ) 1-0 Team TG FF (nữ)

19:00
13/08
Sundsvalls DFF (nữ) 0-4 Vaxjo (nữ)

19:00
13/08
Ravasens IK Karlskoga (nữ) 1-6 IK Uppsala (nữ)

21:00
13/08
Crusaders 5-1 Dungannon Swifts

21:00
13/08
Carrick Rangers 2-1 Newry City 1

21:00
13/08
Coleraine 3-1 Cliftonville

21:00
13/08
Ballymena United 2-2 Glenavon Lurgan 2

21:15
13/08
Dunfermline Athletic 1-0 Montrose

21:00
13/08
Alloa Athletic 2-4 Edinburgh City 1

21:00
13/08
Clyde 3-0 Kelty Hearts

21:00
13/08
Falkirk 3-1 Peterhead 1

21:00
13/08
Queen of South 1-1 Airdrie United

21:00
13/08
Talleres Cordoba Reserve 0-0 Estudiantes LP Reserves

20:00
13/08
1 Tigre Reserves 2-3 Defensa y Justicia Reserves