Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 15/08/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 15/08/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

02:00
16/08
1 Liverpool 1-1 Crystal Palace

02:30
16/08
Betis 3-0 Elche 1

00:30
16/08
Getafe 0-3 Atletico Madrid

22:30
15/08
Athletic Bilbao 0-0 Mallorca

01:45
16/08
Juventus 3-0 Sassuolo

23:30
15/08
Verona 2-5 Napoli

17:00
15/08
Gimcheon Sangmu 1-2 FC Seoul

16:00
15/08
Gangwon FC 2-3 Suwon City

19:00
15/08
2 Tianjin Tigers 2-2 Changchun Yatai 1

19:00
15/08
Hebei FC 0-7 Shandong Taishan

00:30
16/08
Esperance Sportive de Tunis 1-0 CR Belouizdad

00:00
16/08
Aguilas CF 0-0 Lorca Deportiva FC 1

16:00
15/08
FC Shakhtar Donetsk 5-0 Al-Fateh

13:00
15/08
SC Maccabi Ashdod 2-2 Hapoel Herzelia

02:30
16/08
1 Pacos de Ferreira 0-3 Portimonense

00:00
16/08
FC Arouca 1-0 Gil Vicente

21:40
15/08
Maritimo 1-2 GD Chaves

00:10
16/08
IFK Goteborg 0-1 Hammarby

00:00
16/08
Hacken 1-0 Mjallby AIF

01:45
16/08
1 Kasimpasa 0-6 Fenerbahce

23:15
15/08
Konyaspor 0-0 Istanbul BB

00:00
16/08
1 Korona Kielce 0-1 Warta Poznan

00:00
16/08
Aarhus AGF 1-0 Lyngby

23:30
15/08
Farul Constanta 0-0 Hermannstadt

21:00
15/08
FC Voluntari 0-0 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

01:15
16/08
NK Olimpija Ljubljana 2-0 ND Gorica

00:30
16/08
Botev Vratsa 1-0 Spartak Varna

22:00
15/08
Lokomotiv Sofia 0-0 Lokomotiv Plovdiv 1

22:00
15/08
HIFK 0-2 SJK Seinajoen

23:30
15/08
Dnepr Mogilev 0-7 Shakhter Soligorsk

18:00
15/08
Tunisia U17 3-1 Mauritania U17

05:30
16/08
2 Tacuary 1-1 resistencia SC

03:00
16/08
Sportivo Ameliano 2-0 General Caballero

07:00
16/08
FBC Melgar 3-1 Academia Deportiva Cantolao

03:00
16/08
FC Cartagena 2-3 Ponferradina

00:30
16/08
CD Lugo 1-2 Albacete

22:30
15/08
1 Real Oviedo 0-1 Andorra CF

02:30
16/08
1 Leixoes 1-0 Clube Desportivo Trofense 1

00:00
16/08
CD Mafra 3-0 Penafiel

01:00
16/08
FC Utrecht (Youth) 0-3 Heracles Almelo

01:00
16/08
Jong PSV Eindhoven (Youth) 1-0 Dordrecht

01:00
16/08
MVV Maastricht 3-1 NAC Breda

21:00
15/08
Khimik Dzerzhinsk 0-1 Dinamo Moscow B 1

21:00
15/08
Peresvet Podolsk 0-1 FK Ryazan

20:00
15/08
Rodina Moskva III 0-0 Zvezda Sint Petersburg

18:00
15/08
1 Arsenal Tula II 2-1 Metallurg Lipetsk 1

23:30
15/08
Nancy 1-2 Bourg Peronnas

00:00
16/08
MSV Duisburg 3-1 SC Freiburg (Youth)

01:00
16/08
Erzurum BB 0-0 Pendikspor

22:59
15/08
Adanaspor 1-1 Tuzlaspor

00:00
16/08
SV Grodig 1-2 SV Seekirchen

22:30
15/08
SV Fugen 4-1 SV Hall

22:00
15/08
OTSU Hallein 0-5 SC Golling

22:00
15/08
SV Kuchl 0-2 USK Anif

22:00
15/08
St. Johann 1-2 SV Wals-Grunau

22:00
15/08
Bischofshofen 3-0 Salzburger AK 1914

22:00
15/08
SV Austria Salzburg 1-0 FC Pinzgau Saalfelden 1

22:00
15/08
1 SC Kundl 0-2 SC Imst

22:00
15/08
SV Telfs 0-3 Kufstein

22:00
15/08
SC Schwaz 3-1 FC Kitzbuhel

22:00
15/08
SPG Motz/Silz 5-1 Worgl Obi SV

15:30
15/08
SVG Reichenau 1-1 WSG Swarovski Tirol B

00:00
16/08
Brommapojkarna 1-0 AFC Eskilstuna

00:00
16/08
IK Brage 1-1 Landskrona BoIS 1

00:35
16/08
SC Ritzing 2-0 Sportverein Schattendorf

00:30
16/08
SV Oberwart 0-2 SV Leithaprodersdorf 1

00:00
16/08
SC Bad Sauerbrunn 2-1 Horitschon

23:35
15/08
SV St Margarethen 2-1 ASK Klingenbach

23:30
15/08
1 St Jakob/Rosental 1-0 SV Lendorf

23:05
15/08
FC Deutschkreutz 2-2 ASK Kohfidisch

23:05
15/08
SK Austria Klagenfurt Amateure 0-1 SV Kraig 1

22:59
15/08
1 VST Volkermarkt 1-2 SK Maria Saal 1

22:30
15/08
Haitzendorf 3-1 HarreitherWaldhofen

22:30
15/08
SC Ortmann 2-0 Ardagger

22:30
15/08
USC Rohrbach 1-0 SV Gloggnitz

22:30
15/08
Kottingbrunn 3-1 SCU Kilb

22:30
15/08
ASK Mannersdorf 2-0 Langenrohr

19:30
15/08
ATUS Ferach 2-1 SVG Bleiburg

00:30
16/08
1 Qviding FIF 1-2 FC Trollhattan

00:00
16/08
BK Olympic 2-0 IFK Malmo FK

08:00
16/08
Perez Zeledon 1-2 Puntarenas

02:10
16/08
CA Juventud Alianza 3-0 Penarol de San Juan Reserves

02:00
16/08
CS Desamparados Reserves 1-1 CA Trinidad 1

22:15
15/08
Real Santuario 4-0 Medellin City FC

22:59
15/08
Ruch Chorzow 1-1 Chojniczanka Chojnice

20:00
15/08
Puszcza Niepolomice 0-0 LKS Nieciecza

00:00
16/08
Litex Lovech 3-1 Ludogorets Razgrad II

22:59
15/08
Namungo FC 2-2 Mtibwa Sugar

20:00
15/08
Ihefu SC 0-1 Ruvu Shooting

18:15
15/08
1 Cilegon United 1-2 PSM Makassar

02:05
16/08
CA 9 de Julio Rafaela 2-0 Atletico Maria Juana

01:00
16/08
Argentino de Rosario 1-0 Union Totoras

01:00
16/08
Atletico San Jorge 2-1 General San Martin de las Escobas

19:00
15/08
Pakhtakor Tashkent (nữ) 4-1 PFK Qizilqum (nữ)

15:30
15/08
Mahar United 0-1 Ispe FC

22:00
15/08
Radnicki 1923 Kragujevac 1-1 Cukaricki Stankom

01:45
16/08
1 Aveley 1-0 Billericay Town

01:00
16/08
Zamalek 1-0 Ismaily

07:35
16/08
Leones 1-1 Cucuta

01:35
16/08
Trindade AC Youth 0-1 Cerrado U20

01:30
16/08
Aparecidense U20 0-0 Vila Nova (Youth) 1

01:30
16/08
Morrinhos U20 2-1 Bela Vista U20

05:20
16/08
La Equidad 0-0 America de Cali

03:15
16/08
Deportiva Once Caldas 1-1 Patriotas FC 1

20:00
15/08
Reading U21 2-0 Burnley U21

20:00
15/08
Charlton Athletic U21 5-3 Sheffield Utd U21

09:00
16/08
Santos Laguna (nữ) 1-2 Unam Pumas (nữ)

09:00
16/08
Mazatlan FC (nữ) 0-8 Tigres (nữ)

07:00
16/08
Pachuca (nữ) 4-1 Queretaro (nữ) 1

05:00
16/08
Toluca (nữ) 2-0 Cruz Azul (nữ)

01:30
16/08
Argentino de Quilmes 1-2 Ituzaingo

01:00
16/08
Uhl Que Sa 1-0 Los Andes

22:00
15/08
BFC Daugavpils 0-4 Riga FC

01:00
16/08
Metalac Gornji Milanovac 4-1 FK Vrsac

16:30
15/08
CSM Slatina 1-2 CSA Steaua Bucuresti 1

18:30
15/08
2 Perth Glory (Youth) 3-4 Perth RedStar

07:00
16/08
1 Deportivo Cuenca 3-2 Delfin SC

21:00
15/08
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves 1-3 Dinamo Minsk Reserves

18:00
15/08
Bate Borisov Reserves 1-1 Belshina Babruisk Reserve

21:00
15/08
Marijampole City 2-0 FK Minija

23:35
15/08
Al-Wakra 4-0 Umm Salal

21:25
15/08
Al-Sailiya 1-2 Qatar SC

22:59
15/08
FC Saburtalo Tbilisi 2-4 Torpedo Kutaisi

00:00
16/08
Hoganas BK 1-2 Varbergs GIF FK

00:00
16/08
Weerstand Koersel 1-1 Spouwen Mopertingen

21:00
15/08
Arquet 1-9 Excelsior Virton

01:45
16/08
Portadown Reserves 0-7 Linfield Reserves

01:45
16/08
Glentoran Reserves 3-0 Larne Reserves

06:15
16/08
1 Sportivo Luqueno 2-2 Sportivo Iteno 1

04:00
16/08
Sportivo San Lorenzo 4-1 Rubio nu

04:00
16/08
FBC Melgar Reserves 6-0 Alfonso Ugarte de Puno Reserves

03:00
16/08
Molinos El Pirata Reserves 0-1 FC Carlos Stein Reserves

01:00
16/08
Alianza Atletico Reserves 2-0 Juan Aurich Reserves

22:59
15/08
1 Atletico Grau Reserves 2-2 Carlos Manucci Reserves 1

22:00
15/08
Ayacucho FC Reserves 3-2 CD Los Chankas Reserves

01:45
16/08
Cork City 0-0 Waterford United 1

21:00
15/08
Cerro Porteno (nữ) 2-1 Sportivo Limpeno (nữ)

00:00
16/08
CSD Solola 3-0 Puerto San Jose 1

00:00
16/08
Djurgardens (nữ) 1-2 Linkopings (nữ)

22:59
15/08
Viljandi Tulevik 1-0 Viimsi MRJK

22:59
15/08
FC Nomme United 4-1 Paide Linnameeskond B

06:00
16/08
Aurora 2-1 Royal Pari FC

02:00
16/08
Always Ready 5-0 Blooming

21:00
15/08
Blama 0-0 AL-Karmel

00:00
16/08
Valerenga B 5-2 Eidsvold Turn

22:59
15/08
Ilves Tampere II 1-3 Tampere United

01:45
16/08
Hashtag United 2-1 East Thurrock United

02:30
16/08
America MG (Youth) 0-2 Corinthians Paulista (Youth)

22:30
15/08
Obra Koscian 4-1 Victoria Skarszew

06:00
16/08
Flamengo/RJ (nữ) 1-3 Internacional(w)

07:00
16/08
CD Copiapo S.A. 1-1 San Luis Quillota

04:30
16/08
Union San Felipe 2-1 Barnechea

02:00
16/08
Deportes Santa Cruz 1-0 Municipal Iquique

23:30
15/08
Maccabi Petah Tikva FC 2-1 Hapoel Petah Tikva

01:00
16/08
Lokomotiv Oslo 5-3 Skeid Oslo II

00:00
16/08
Shas B Team card product 2-2 Lyn Oslo

00:00
16/08
Stromsgodset B 8-1 Skjetten Fotball

00:00
16/08
Lysekloster 3-0 Hou Ge Xinte B team

23:30
15/08
1 Brodd 1-4 Brann 2

22:00
15/08
froya 4-1 Stabaek B

22:00
15/08
Funnefoss/Vormsund 5-3 Tromso B

01:45
16/08
Redditch United 2-2 Stratford Town

01:45
16/08
1 Kings Langley 3-1 Bedford Town 1

01:45
16/08
Barwell 2-1 Ilkeston Town

01:45
16/08
Coleshill Town 2-0 Gresley Rovers

03:30
16/08
Ferrocarril Midland 2-1 Deportivo Laferrere 1

01:30
16/08
Leandro N Alem 0-0 General Lamadrid

01:30
16/08
Excursionistas 2-1 Victoriano Arenas 1

01:45
16/08
Quevilly 2-2 Saint Etienne 1

07:10
16/08
2 Ferrol Carril Oeste 1-0 Almirante Brown 1

02:00
16/08
Independiente Rivadavia 3-1 Gimnasia Jujuy

01:35
16/08
Nueva Chicago 1-1 Deportivo Moron

01:30
16/08
Bracknell Town 4-1 Harrow Borough

01:30
16/08
1 Sportivo Barracas 2-1 CA Lugano

22:00
15/08
SC Weiz 3-1 SC Gleisdorf

22:00
15/08
UFC Fehring 2-2 USV St. Anna

22:59
15/08
Tabasalu Charma 2-1 Tartu JK Maag Tammeka B 1

22:59
15/08
JK Tallinna Kalev II 5-2 Nomme JK Kalju II

23:30
15/08
Rubin Kazan 3-0 PFK Kuban

02:15
16/08
1 Breidablik 1-1 Vikingur Reykjavik

02:15
16/08
Fram Reykjavik 4-1 Leiknir Reykjavik

01:00
16/08
Keflavik 0-0 KR Reykjavik

17:15
15/08
FC Bulleen Lions (nữ) 1-1 Alamein (nữ)

20:15
15/08
Selangor PKNS 0-2 Terengganu B

15:45
15/08
Kelantan United 3-1 UiTM FC

01:00
16/08
2 Newcastle U21 0-1 Stoke City U21

01:00
16/08
Sunderland U21 0-4 Aston Villa U21

01:00
16/08
Chelsea U21 0-3 Fulham U21

19:00
15/08
Leeds United U21 2-2 Norwich City U21

21:00
15/08
Godoy Cruz Reserves 0-2 Sarmiento Junin Reserve

21:00
15/08
Colon Reserves 5-3 Central Cordoba SdE Reserves

20:00
15/08
Lanus Reserves 2-0 Newell's Reserves

20:00
15/08
1 Huracan Reserves 2-2 CA Independiente Reserves

15:15
15/08
Selangor U21 2-2 Johor Darul Tazim III U21