Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 17/08/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 17/08/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

02:00
18/08
Maccabi Haifa 3-2 Crvena Zvezda

02:00
18/08
Dynamo Kyiv 0-2 Benfica

23:45
17/08
Qarabag 0-0 FC Viktoria Plzen

18:30
17/08
Wuhan FC 1-4 Beijing Guoan

18:30
17/08
Meizhou Hakka 2-1 Guangzhou City

18:30
17/08
Henan Songshan Longmen 0-3 Wuhan Three Towns

16:30
17/08
Shanghai Shenhua 0-2 Chengdu Better City FC

09:05
18/08
Vancouver Whitecaps 2-1 Colorado Rapids

08:10
18/08
FC Dallas 1-0 Philadelphia Union

07:05
18/08
New York City FC 1-3 Charlotte FC

06:35
18/08
Atlanta United 1-2 New York Red Bulls

06:35
18/08
Toronto FC 2-2 New England Revolution

10:00
18/08
Portland Thorns FC (nữ) 1-1 Monterrey (nữ)

08:05
18/08
Lyon (nữ) 2-2 Chelsea FC (nữ)

07:00
18/08
Racing Louisville (nữ) 2-0 AC Milan (nữ)

05:20
18/08
Quilmes (nữ) 4-2 Argentino Quilmes (nữ)

04:00
18/08
OL Reign Reign (nữ) 2-1 Club America (nữ)

03:10
18/08
Quilmes 1-0 Argentino de Quilmes

02:00
18/08
CD Pozoblanco 1-2 Cordoba

01:35
18/08
1 CP Villarrobledo 0-1 Yeclano Deportivo

01:30
18/08
Cacereno 1-1 Badajoz

01:30
18/08
CD Estradense 0-3 Pontevedra

01:20
18/08
CD Plus Ultra 1-2 Ciudad de Murcia

01:00
18/08
CD Utrera 0-0 Cadiz B

01:00
18/08
RCD Espanyol B 1-0 Gimnastic Tarragona

01:00
18/08
Zamora CF 2-0 CD Coria 1

01:00
18/08
Ejido 2-1 Granada CF B

01:00
18/08
Algeciras 1-1 Recreativo Huelva 1

01:00
18/08
AD Alcorcon 0-0 Baleares

01:00
18/08
Tottenham Hotspur (nữ) 1-2 NTV Beleza (nữ)

01:00
18/08
Tottenham Hotspur (nữ) 1-2 Tokyo Verdy (nữ)

00:30
18/08
Teruel 1-0 Valencia CF Mestalla 1

00:30
18/08
Calahorra 0-1 Real Sociedad B

00:30
18/08
SC Union Nettetal 0-7 Koln Am

00:16
18/08
1 Quintanar Del Rey 2-0 Albacete B 1

00:15
18/08
SD Deusto 0-0 Sestao

00:00
18/08
Sant Andreu 2-0 Terrassa

00:00
18/08
CD Galapagar 0-1 CD Artistico Navalcarnero

00:00
18/08
Atletico de Madrid B 0-2 CF Intercity

00:00
18/08
FC Cartagena B 1-1 Hercules

00:00
18/08
CD Artistico Navalcarnero 1-0 CD Galapagar

22:59
17/08
Deportivo La Coruna W 1-2 Eibar (nữ)

22:59
17/08
Dijon w 1-0 RC Saint Etienne (nữ)

22:59
17/08
FK Radnicki Novi Belgrad 1-4 Al Ahli(UAE)

22:30
17/08
Bellinzona 2-1 Team Ticino U21

22:30
17/08
Gondomar 0-2 Marr Tino

22:15
17/08
Oviedo Moderno (nữ) 1-0 Athletic Bilbao B (nữ)

22:00
17/08
Septemvri Sofia 0-4 AEL Limassol 1

21:45
17/08
Franciacorta 0-2 Us Pergolettese

19:00
17/08
Burgos Promesas 1-3 Alaves B

16:00
17/08
Real Madrid Castilla 3-4 Fuenlabrada

15:00
17/08
Alcorcon B 1-2 CD Guadalajara

13:30
17/08
Kafr Qasim 0-3 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

09:05
18/08
CDSyC Cruz Azul 1-2 Club Tijuana

09:05
18/08
1 Pachuca 0-3 Club America

07:00
18/08
Toluca 1-1 Monterrey

02:00
18/08
West Brom 0-0 Cardiff City

02:00
18/08
Reading 3-0 Blackburn Rovers

02:00
18/08
Sheffield United 2-1 Sunderland A.F.C 1

01:45
18/08
Stoke City 2-2 Middlesbrough

02:00
18/08
1 El Sharqia Dokhan 0-0 Al Ahly SC

23:30
17/08
Enppi 0-1 Talaea EI-Gaish

16:00
17/08
U19 Nhật Bản 5-0 Vietnam U19

17:00
17/08
SL Benfica B 1-2 Estrela da Amadora

17:00
17/08
JEF United Ichihara Chiba 0-0 Ventforet Kofu

17:30
17/08
Chungnam Asan 0-1 Gimpo FC

17:00
17/08
Gyeongnam FC 2-1 Daejeon Citizen

17:00
17/08
Gwangju Football Club 1-1 Jeonnam Dragons

00:00
18/08
Vejle 6-0 Naestved

22:59
17/08
Hillerod Fodbold 2-1 Fredericia

22:30
17/08
1 Cerro Montevideo 3-0 La Luz 1

02:20
18/08
Juventud Unida Pocitos 2-1 Sportivo Rivadavia San Juan

02:20
18/08
Atletico Marquesado 2-1 CD Carpinteria 1

02:15
18/08
Independiente de Villa Obrera 0-0 San Lorenzo Ullum

00:00
18/08
Sol de Oriente 2-2 Rionegro Aguilas Reserves

23:10
17/08
Independiente Sabaneta 1-4 E.D.P IND. Medellin 1

16:30
17/08
Gold Coast United U23 10-1 Brisbane City U23

16:30
17/08
Brisbane Strikers U23 1-3 Rochedale Rovers U23 1

23:45
17/08
1 Djurgardens 3-0 APOEL Nicosia 1

17:30
17/08
Khujand 0-4 Sogdiana Jizak

01:00
18/08
RSD Alcala Henares 1-1 Torrejon CF 1

07:35
18/08
Boca Juniors 0-0 Rosario Central

05:00
18/08
Arsenal de Sarandi 0-0 River Plate

02:30
18/08
1 Newells Old Boys 2-0 Lanus

02:30
18/08
Club Atletico Tigre 0-0 Atletico Tucuman

22:59
17/08
Greater Tomorrow FC 2-1 Immigration FC

20:00
17/08
Selangor 0-2 Terengganu

20:00
17/08
Kedah 1-1 Sabah

19:15
17/08
Sarawak United 0-0 Petaling Jaya City FC

00:30
18/08
Skjold 2-0 KFUM Kobenhavn 1

00:00
18/08
Herlev IF 2-1 Frederikssund IK

23:30
17/08
Herstedoster 2-2 B1908

23:30
17/08
Tarnby FF 2-1 GVI

23:30
17/08
Ledoje-Smorum Fodbold 0-1 BK Avarta

23:30
17/08
Slagelse BI 4-0 Næstved IF 2

23:30
17/08
Varde 1-0 Hedensted

23:30
17/08
KFUM Roskilde 3-2 Bronshoj

23:30
17/08
Greve Fodbold 3-3 Holbaek

23:30
17/08
ASA Aarhus 1-1 Aarhus Fremad 2

23:30
17/08
Kjellerup 0-3 Odder IGF

23:30
17/08
Valle Brooklyn 0-3 Allerod

23:30
17/08
Vejgaard B 3-0 FC Djursland

23:30
17/08
Brabrand 2 1-1 Ringkobing

23:30
17/08
1 B 1909 Odense 2-4 Marienlyst

23:30
17/08
1 AaB 2 3-0 Norresundby

23:30
17/08
Otterup 2-3 Tarup Paarup IF

00:15
18/08
Azam 2-1 Kagera Sugar

22:15
17/08
Simba Sports Club 3-0 Geita Gold

20:00
17/08
Dodoma Jiji FC 1-3 Mbeya City

20:00
17/08
Coastal Union 1-0 KMC FC

08:15
18/08
Fortaleza F.C 2-3 Millonarios

06:00
18/08
Dep.Independiente Medellin 0-1 Deportes Tolima

06:05
18/08
Atletico Ottawa 3-2 HFX Wanderers FC

15:30
17/08
Yadanabon FC 2-0 Mawyawadi

00:00
18/08
Kolubara 1-0 Radnicki Nis

00:00
18/08
Bekescsaba 1-4 MTK Hungaria

00:00
18/08
Kozarmisleny SE 0-0 Pecsi MFC

00:00
18/08
Diosgyor VTK 3-1 FC Ajka

00:00
18/08
Dafuji cloth MTE 0-0 Gyirmot SE

22:45
17/08
Gyori ETO 4-1 Bodajk FC Siofok

22:30
17/08
Nyiregyhaza 4-2 SOROKSAR

22:30
17/08
1 MTE Mosonmagyarovar 1-2 Kazincbarcika 1

22:30
17/08
Szombathelyi Haladas 0-1 Szeged Csanad

22:30
17/08
Dorogi FC 2-1 Szentlorinc SE

22:30
17/08
Csakvari TK 1-1 Duna-Tisza

18:00
17/08
Perth Glory FC U20 3-0 Sorrento F.C. U20

10:05
18/08
Sacramento Republic FC 3-0 Colorado Springs Switchbacks FC

09:00
18/08
Orange County Blues FC 1-1 Las Vegas Lights

08:05
18/08
New Mexico United 0-2 Memphis 901

07:05
18/08
Birmingham Legion 1-2 Detroit City

01:45
18/08
Kingstonian 2-2 Wingate Finchley

01:45
18/08
Cray Wanderers 2-2 Bognor Regis Town

21:00
17/08
Taubate(nữ) 0-2 Ferroviaria SP (nữ)

01:00
18/08
1 Friburguense RJ U20 3-0 Bonsucesso U20

01:00
18/08
Duque de Caxias RJ U20 0-0 Sao Goncalo/Niteroi U20

21:00
17/08
1 Audax RJ U20 3-0 Barra Mansa/RJ U20

01:45
18/08
Solihull Moors 1-1 York City

02:15
18/08
Fjardabyggd Leiknir 0-5 HotturHuginn

02:15
18/08
Haukar Hafnarfjordur 1-2 UMF Njardvik

01:15
18/08
Volsungur husavik 2-1 KFR Aegir

01:00
18/08
Reynir Sandgerdi 0-0 IR Reykjavik

01:00
18/08
Vikingur Olafsvik 3-3 Throttur Reykjavik

01:00
18/08
Magni 1-2 KF Fjallabyggdar

07:00
18/08
SC Imbabura 2-1 Sociedad Deportivo Quito

03:00
18/08
1 Chacaritas SC 0-0 Olmedo Riobamba 1

19:00
17/08
1 Tensung FC 3-1 Paro Rinpung FC 1

21:55
17/08
Kalmar U21 1-1 Osters U21

19:00
17/08
Brommapojkarna U21 3-0 GIF Sundsvall U21

19:00
17/08
Orebro U21 7-1 Dalkurd FF U21

01:00
18/08
1 America-RJ 0-3 Paduano RJ

01:00
18/08
1 Audax Rio RJ 0-1 Serra Macaense

01:00
18/08
1 Goncalense 2-1 Sao Goncalo

01:00
18/08
Sampaio Correa (RJ) 0-1 Perolas Negras

01:00
18/08
Artsul RJ 0-0 Barra da Tijuca

01:00
18/08
CFRJ Marica RJ 2-0 Ceres/RJ

01:00
18/08
Americano RJ 2-1 CEAC/Araruama

22:00
17/08
FK Tekstilac 0-2 Rudar Prijedor

22:00
17/08
Famos Vojkovici 1-0 Drina Zvornik

22:00
17/08
FK Krupa 3-1 FK Zvijezda 09

22:00
17/08
1 Laktasi 4-0 Sloboda Novi Grad

00:00
18/08
Pachuca U20 0-0 Club America U20

21:00
17/08
Deportivo Toluca Mexiquense U20 2-0 Monterrey U20 1

21:00
17/08
CDSyC Cruz Azul U20 0-1 Club Tijuana U20

01:05
18/08
Dorense SE 1-0 AA Guarany

01:00
18/08
Barra dos Coqueiros SE 0-3 Socorrense SE

07:35
18/08
Houston Dash (nữ) 2-1 Gotham FC (nữ) 1

01:00
18/08
Sollentuna FK (nữ) 7-0 Alvsjo AIK FF (nữ)

00:30
18/08
Goteborgs DFF (nữ) 1-4 Jitex DFF (nữ)

00:15
18/08
FC Rosengard (nữ) 3-3 Ifo Bromolla IF (nữ)

00:00
18/08
Saffle SK (nữ) 0-4 Mallbackens IF (nữ)

00:00
18/08
Farjestadens GOIF (nữ) 0-3 Vaxjo (nữ)

17:00
17/08
Kahibah FC 0-0 West Wallsend SC 1

09:00
18/08
Northern Colorado 1-2 FC Tucson

07:05
18/08
Omaha 2-1 Charlotte Independence

16:30
17/08
Centenary Stormers 1-4 Pine Hills

01:00
18/08
Arsenal U21 2-1 Swansea City U21 1

01:00
18/08
Brighton U21 0-3 Bournemouth AFC U21

20:30
17/08
FC Istiklol Dushanbe 0-1 CSKA Pamir Dushanbe 1

01:00
18/08
Ibrachina Youth 0-1 Ferroviaria SP (Youth)

15:45
17/08
1 OConnor Knights 0-1 Canberra Olympic

23:35
17/08
Al Shamal 2-1 Al-Garrafa

21:25
17/08
Al-Sadd 3-2 Al-Ahli Doha

07:05
18/08
Tlaxcala FC 0-1 Celaya FC

05:00
18/08
CD Alacranes de Durango 1-0 Leones Negros 1

09:00
18/08
1 Hankook Verdes 0-2 Alianza San Salvador 1

07:05
18/08
Cibao FC 0-1 CD Motagua

00:00
18/08
FC Flora Tallinn 6-0 Tallinna JK Legion

22:59
17/08
Trans Narva 5-0 FCI Tallinn

00:30
18/08
Varmbols FC 0-4 Karlbergs BK

22:00
17/08
Lillestrom U19 1-0 Kristiansund BK U19

19:00
17/08
Start Kristiansand U19 5-0 Tromso U19

19:00
17/08
Bodo Glimt U19 2-3 Mjondalen U19

18:00
17/08
Molde U19 3-1 Viking U19

07:30
18/08
O.Higgins 1-3 Union Espanola

05:00
18/08
Nublense 2-1 Colo Colo

04:00
18/08
CSD Antofagasta 4-2 Curico Unido

00:00
18/08
Uzi 0-0 FC Winterthur U21

01:45
18/08
Cliftonville Reserves 3-3 Coleraine Reserves

16:40
17/08
Peerless SC 0-1 Southern Samity

16:30
17/08
Calcutta Customs 2-2 Aryan

03:00
18/08
Fylkir/Ellidi U19 0-0 HK YmirU19

01:30
18/08
Vikingur U19 6-1 IA Kari U19

01:20
18/08
Keflavik U19 3-2 Afturelding Hviti U19

01:00
18/08
Fram/Ulfarnir U19 2-2 Valur KH Hlidarendi U19

05:00
18/08
Criciuma 2-0 Operario Ferroviario PR

00:30
18/08
1 Royal AM 0-1 Orlando Pirates

00:15
18/08
GrIFK Reservi 1-2 EPS Reservi

00:00
18/08
VPS Vaasa-J 0-2 SIF

22:59
17/08
FC Jyvaskyla Blackbird 0-2 AC Barca

22:30
17/08
SavU 4-2 Ri Pa

22:30
17/08
PK-37 Iisalmi 1-1 Kuopion Elo

01:00
18/08
Skala Itrottarfelag 1-3 Vikingur Gotu

00:00
18/08
B36 Torshavn 1-1 NSI Runavik

01:00
18/08
FK Berane 0-1 FK Grbalj Radanovici 1

00:00
18/08
FK Mladost DG 2-1 FK Zeta

00:00
18/08
KOM Podgorica 3-0 Bokelj Kotor

22:00
17/08
Otrant 0-0 FK Podgorica

22:00
17/08
OSK Igalo 1-0 Celik Niksic

17:00
17/08
Yangju Citizen 0-1 Cheonan City

01:00
18/08
Santarritense U20 0-3 Betim FC U20

20:00
17/08
Uberlandia Youth 1-0 Boston City FC Brasil U20

20:00
17/08
1 Coimbra EC U20 2-0 Athletic Club MG U20 1

00:30
18/08
SSV Jeddeloh 4-0 Kickers Emden

00:00
18/08
TuS Blau-Weiss Lohne 1-2 Werder Bremen (Youth)

23:30
17/08
Phonix Lubeck 0-1 FC Teutonia 05

23:30
17/08
ETSV Weiche Flensburg 1-3 VfV Borussia 06 Hildesheim 1

23:30
17/08
Havelse 1-1 Bremer SV 1

23:30
17/08
St Pauli II 3-1 SV Drochtersen/Assel

23:30
17/08
BSV Rehden 1-1 Holstein Kiel II

22:59
17/08
VFB Lubeck 4-1 Hannover 96 Am 1

22:00
17/08
FK Shkendija 79 2-0 FK Skopje 2

23:30
17/08
FC Koper U19 1-2 NK Radomlje U19

22:00
17/08
NK Bravo U19 2-1 NK Aluminij U19

22:00
17/08
NK Publikum Celje U19 3-1 Domzale U19

22:00
17/08
NK Maribor U20 1-0 ND Gorica U19

22:00
17/08
NK Nafta 1903 U19 5-1 Brinje Grosuplje U19

22:00
17/08
Olimpija Ljubljana U19 6-3 NK Krka U19

19:00
17/08
Ns Mura U19 2-5 ND Ilirija U19

07:00
18/08
9 de Octubre 2-0 Mushuc Runa 1

01:45
18/08
Sion Swifts (nữ) 3-1 Lisburn (nữ)

01:45
18/08
Linfield (nữ) 0-1 Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)

01:45
18/08
Derry City (nữ) 0-7 Cliftonville LFC (nữ)

18:30
17/08
Qingdao Manatee 2-1 Suzhou Dongwu

15:00
17/08
1 Kunshan FC 0-0 Nantong Zhiyun 1

15:00
17/08
Sichuan Jiuniu 0-3 Shanxi Chang An Athletic FC

00:45
18/08
1 Bray Wanderers U19 1-2 Drogheda United U19

00:00
18/08
JVW FC (nữ) 3-1 Ma Indies FC (nữ)

20:00
17/08
First Touch Academy (nữ) 0-2 Richmond (nữ)

14:00
17/08
Miramar Rangers 2-2 Waterside Karori

22:59
17/08
KaPa 3-1 PK Keski Uusimaa

01:45
18/08
1 Southall FC 1-2 Uxbridge

01:45
18/08
Grays Athletic 2-0 Maldon Tiptree

01:15
18/08
CR Flamengo (RJ) (Youth) 1-0 Internacional RS U20

00:00
18/08
Bron Radom 1-0 Blonianka Blonie

00:00
18/08
Stolem Gniewino 1-2 Stargard Szczecinski

22:59
17/08
Polonia Bytom 0-1 Gwarek Tarnowskie Gory

22:59
17/08
Odra Wodzislaw Slaski 0-1 Warta Gorzów Wielkopolski

22:59
17/08
MKS Wladyslawowo 2-0 Jaguar Gdansk

22:59
17/08
Polonia Nysa 2-1 LKS Goczalkowice Zdroj

22:30
17/08
1 Unia Solec Kujawski 0-4 Olimpia Grudziadz

22:00
17/08
Jarota Jarocin 1-1 Unia Janikowo

22:00
17/08
1 Unia Tarnow 0-2 Stal Stalowa Wola

22:00
17/08
Sieradz 2-3 Pelikan Lowicz

22:00
17/08
Gawin Sleza Wroclaw 4-5 MKS Kluczbork

22:00
17/08
Lechia Zielona Gora 2-1 Chrobry Glogow II

22:00
17/08
KS Wieczysta Krakow 4-1 Sokol Sieniawa

22:00
17/08
Cracovia II 3-0 Wisla Sandomierz

22:00
17/08
Avia Swidnik 0-0 LKS Lagow

22:00
17/08
Swit Nowy Dwor Mazowiecki 3-0 Ursus Warszawa

22:00
17/08
1 Pilica Bialobrzegi 1-1 Pogon Grodzisk Mazowiecki

22:00
17/08
Wisloka Debica 0-1 Podlasie Biala Podlaska

22:00
17/08
Stal Brzeg 1-4 Rakow Czestochowa 2 1

22:00
17/08
Korona II Kielce 2-1 KSZO Ostrowiec

22:00
17/08
LKS Lodz II 1-2 Unia Skierniewice

22:00
17/08
Swit Skolwin 1-1 Gedania Gdansk

22:00
17/08
1 Baltyk Gdynia 0-1 KP Starogard Gdanski

22:00
17/08
1 Concordia Elblag 2-4 KS Legionovia Legionowo

22:00
17/08
1 Miedz Legnica II 0-2 Rekord Bielsko-Biala

22:00
17/08
Unia Swarzedz 1-2 Pogon Szczecin II

22:00
17/08
2 GKP Gorzow 2-3 Gornik II Zabrze

22:00
17/08
KS Pogon Nowe Skalmierzyce 0-4 Zawisza Bydgoszcz SA

22:00
17/08
Mlawianka Mlawa 4-3 Sokol Ostroda

22:00
17/08
Czarni Polaniec 1-2 Podhale Nowy Targ

22:00
17/08
1 Olimpia Zambrow 0-4 Jagiellonia Bialystok II

22:00
17/08
Legia Warszawa B 2-2 Lechia Tomaszow Mazowiecki

22:00
17/08
Carina Gubin 1-4 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie

16:30
17/08
Peninsula Power 1-2 Logan Lightning

16:30
17/08
Brisbane Roar (Youth) 1-3 Gold Coast Knights

08:00
18/08
Atletico Chiriqui 0-0 Herrera FC

00:00
18/08
Hapoel Bnei Sakhnin FC 2-1 Maccabi Bnei Raina

00:00
18/08
Hapoel Kiryat Shmona 0-0 Hapoel Haifa

01:00
18/08
Nardo FK 1-1 Rosenborg B

09:00
18/08
Nigeria (nữ) U20 3-1 Canada (nữ) U20

09:00
18/08
Korea Rep (nữ) U20 0-1 France (nữ) U20

06:00
18/08
Netherlands (nữ) U20 4-1 Ghana (nữ) U20

06:00
18/08
USA (nữ) U20 1-3 Japan (nữ) U20

02:00
18/08
Wilstermann Cooperativa 2-0 Deportivo Ju Va

07:30
18/08
Corinthians Paulista (SP) 4-1 Atletico Clube Goianiense

07:30
18/08
Atletico Paranaense 0-1 Flamengo

06:00
18/08
Fluminense RJ 2-2 Fortaleza

01:00
18/08
KSV Baunatal 0-0 FC Hanau 93

00:30
18/08
Engers 2-0 Sportfreunde Eisbachtal

00:00
18/08
Pforzheim 2-4 SSV Reutlingen 05

00:00
18/08
Nottingen 3-1 Freiburger FC 1

23:30
17/08
SV Oberachern 2-2 Goppinger SV

23:30
17/08
FSV 08 Bissingen 0-1 Stuttgarter Kickers

23:30
17/08
ATSV Mutschelbach 5-0 FV Offenburg

23:30
17/08
FV Ravensburg 0-1 Rielasingen Arlen

23:30
17/08
TSG Backnang 1-2 SG Sonnenhof Grossaspach

01:00
18/08
Leuven B 1-0 Hoogstraten VV

01:00
18/08
1 Gent B 2-2 URS Lixhe-Lanaye 1

01:00
18/08
Francs Borains 2-0 Antwerp B 1

01:00
18/08
Dessel Sport 0-4 Royal Knokke

01:00
18/08
Charleroi B 2-2 Tienen

01:00
18/08
Rupel Boom 1-2 Ninove

01:00
18/08
Thes Sport 1-1 RFC de Liege

01:00
18/08
Sint-Eloois-Winkel 2-1 KSK Heist

01:00
18/08
LaLouviere 2-1 Patro Eisden

01:00
18/08
KFC Mandel United 0-8 Olympic Charleroi

02:00
18/08
Biggleswade FC 2-1 Waltham Abbey

01:45
18/08
FC Romania 1-1 Barton Rovers

01:45
18/08
Tavistock AFC 1-0 Paulton Rovers

01:45
18/08
Exmouth Town 1-0 Wimborne Town

22:59
17/08
Ham-Kam 0-0 Tromso IL

06:25
18/08
1 Queens Park Rangers (GRD) 4-2 Sab Spartans Sports Club 1

01:45
18/08
Cambridge City 0-0 Spalding United

01:45
18/08
1 Grimsby Borough 1-2 Carlton Town

19:00
17/08
Northeast United 0-6 Odisha FC

16:00
17/08
Jamshedpur FC 1-2 Bengaluru 1

00:40
18/08
Turkspor Dortmund 0-1 FC Kaan-Marienborn

00:30
18/08
FC Wilmersdorf 4-1 FC Stern Marienfelde

16:30
17/08
Oakleigh Cannons 3-3 Brisbane City

16:30
17/08
Melbourne City 1-2 Wellington Phoenix

16:30
17/08
Avondale FC 1-1 Brisbane Roar 1

16:30
17/08
Adelaide City FC 1-1 Adelaide United

01:45
18/08
Gosport Borough 3-1 Swindon Supermarine

01:45
18/08
Truro City 1-1 Poole Town

17:00
17/08
St Marys SC Jaffna 1-1 Crystal Palace SC

23:30
17/08
FK Sakhalinets 1-0 Balashikha

22:59
17/08
Elektron VN 2-0 Karelia Petrozavadovsk

22:59
17/08
Nefis Kazan 0-1 FK Khimik-Avgust

22:30
17/08
Drots Moscow FC 3-0 Chertanovo Moscow

22:00
17/08
1 Stavropolye-2009 3-0 Torpedo Armavir

21:00
17/08
FC Yessentuki 0-3 FK Ivanovskoye

19:00
17/08
FK Kolomna 1-0 Saturn Moscow

18:30
17/08
FK Temp Barnaul 2-1 Dinamo Barnaul 1

01:40
18/08
Ferroviario U20 2-0 Anjos do Ceu FC U20

23:30
17/08
FC Atlético Cearense U20 1-2 Calouros do Ar U20 1

19:30
17/08
1 Fortaleza U20 2-0 Guarani de Juazeiro U20

05:30
18/08
Aparecida GO 0-0 Cerrado EC

22:00
17/08
Flora Paide 4-2 Parnu JK Vaprus

05:00
18/08
Oeste 1-1 Ah so Santa SP

22:00
17/08
Nasaf Qarshi 0-0 OTMK Olmaliq

21:00
17/08
Pakhtakor 1-1 Olympic FK Tashkent 1

22:30
17/08
FK Tuzla City 3-0 Posusje

22:30
17/08
FK Velez Mostar 1-1 FK Igman Konjic

16:00
17/08
Canberra White Eagles 0-3 Tuggeranong United

06:10
18/08
ASC San Diego 2-1 Maryland Bobcats FC

22:59
17/08
FK Pencin Turnov 1-5 Slovan Velvary

22:59
17/08
SK Kosmonosy 0-3 Viktoria Zizkov

22:59
17/08
FC Zenit Caslav 2-0 Loko Vltavin

22:59
17/08
FC Rokycany 0-0 SK Kladno

22:59
17/08
Arsenal Ceska Lipa 3-4 Benatky Nad Jizerou

22:59
17/08
SK Hrebec 1-3 SK Zapy

22:30
17/08
Povltava FA 0-1 Chrudim

22:30
17/08
TJ Start Brno 3-1 Velke Mezirici

22:30
17/08
1 SK Ujezd Praha 4 2-2 SK Motorlet Praha

22:15
17/08
Zdar nad Sazavou 2-4 Vysocina jihlava

22:10
17/08
FK Chomutov 4-1 Karlovy Vary Dvory

22:00
17/08
Velke Hamry 2-4 Chlumec nad Cidlinou

22:00
17/08
SK Otava Katovice 1-3 Preddie J

22:00
17/08
Novy Jicin 0-2 Slavia Kromeriz

22:00
17/08
SK Libcany 3-2 SK Cesky Brod

22:00
17/08
Kozlovice 2-2 Frydek-Mistek

22:00
17/08
Dalnice Sperice 0-4 Slovan Rosice

22:00
17/08
TJ Klatovy 1-5 Marila Pribram

22:00
17/08
Dobrovice 1-5 Usti nad Labem

22:00
17/08
Zdirec nad Doubravou 1-1 Lisen

22:00
17/08
Benesov 0-1 FK MAS Taborsko

22:00
17/08
Bohumin 0-3 Hlucin 1

22:00
17/08
Tatran Vsechovice 2-0 Valasske Mezirici

22:00
17/08
Novy Bydzov 1-2 FK Prepere

22:00
17/08
Libisany 5-1 FK OEZ Letohrad

22:00
17/08
SSK Bilovec 2-6 Trinec

22:00
17/08
Vitkovice 2-4 Otrokovice

22:00
17/08
Spartak Sobeslav 3-0 FC Pisek

22:00
17/08
Jiskra Usti nad Orlici 3-2 Zivanice

22:00
17/08
Most Mus 2-1 Admira Praha

22:00
17/08
Bzenec 1-1 TJ Tatran Bohunice

22:00
17/08
1 Sokol Tasovice 3-3 Hodonin Sardice

22:00
17/08
Sumperk 0-1 Unicov

22:00
17/08
Sokol Brozany 1-3 SK Slovan Varnsdorf

22:00
17/08
Domazlice 1-1 FK Kraluv Dvur

22:00
17/08
FK Union Cheb 2-3 Marianske Lazne

22:30
17/08
Hajduszoboszlo SE 4-0 Debreceni VSC II

22:30
17/08
RCO Agde 1-2 Kaposvar 1

22:30
17/08
Paksi B 4-2 Kecskemeti TE II

22:30
17/08
PEAC FC 0-0 FC Dabas

22:30
17/08
DEAC 0-1 Diosgyori VTK II

22:30
17/08
Zsambeki SK 1-4 III.Keruleti TUE

22:30
17/08
Gyirmot FC Gyor II 2-2 Balatonfuredi FC

22:30
17/08
BKV Elore 0-1 KARCAG SE

22:30
17/08
Mori SE 1-5 Tatabanya

22:30
17/08
UFC Nagykanizsa 5-1 Csornai SE

22:30
17/08
Cegled 1-2 Szekszard UFC

22:30
17/08
BSS Monor 0-2 Hodmezovasarhelyi

22:30
17/08
Veszprem 1-0 Budaorsi SC

16:00
17/08
Ferencvarosi TC B 1-2 Budapest Honved II

16:00
17/08
Kelen SC 1-1 Puskas Academy II

21:45
17/08
Progresul Ezeris 1-1 AFC Vointa Lupac

21:30
17/08
SR Brasov 4-0 ACS Olimpic Cetate Rasnov

21:30
17/08
Real Bradu 0-1 Unirea Bascov

21:30
17/08
CSO Plopeni 0-1 CS Blejoi 1

21:30
17/08
1 CSM Oltenita 0-1 Inainte Modelu 1

21:30
17/08
Pascani 1-2 Stiinta Miroslava

21:30
17/08
Sporting Liesti 0-2 CS Aerostar Bacau

21:30
17/08
SC Bacau 0-0 FC Dinamo Bacau

21:30
17/08
Avantul Reghin 1-2 FC Gloria Bistrita

21:30
17/08
Progresul Somcuta Mare 1-12 CSM Satu Mare

21:30
17/08
ACSO Filiasi 3-1 ACS Vedita Colonesti MS

21:30
17/08
ACS Somuz Falticeni 2-1 Ceahlaul Piatra Neamt

21:30
17/08
ACS Kids Tampa Brasov 0-0 ACS KSE Targu Secuiesc

21:30
17/08
FC Ariesu Turda 0-9 ACS Viitorul Cluj

01:00
18/08
CA Brown de Adrogue Reserves 0-0 Tristan Suarez Reserves

01:00
18/08
Nueva Chicago Reserves 3-2 Almagro Reserves

22:15
17/08
Atletico Tucuman Reserve 2-0 Tigre Reserves

21:00
17/08
1 CA Patronato Reserves 0-1 Talleres Cordoba Reserve

21:00
17/08
Gimnasia LP Reserves 1-1 Union Santa Fe Reserves

20:00
17/08
Platense Reserves 0-0 San Lorenzo Reserves