Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 18/08/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 18/08/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

02:00
19/08
1 Austria Wien 0-2 Fenerbahce

01:30
19/08
KAA Gent 0-2 Omonia Nicosia FC

01:00
19/08
1 Dnipro-1 1-2 AEK Larnaca

00:45
19/08
Ludogorets Razgrad 1-0 FK Zalgiris Vilnius 1

00:10
19/08
FC Pyunik 0-0 Sheriff Tiraspol

00:00
19/08
Apollon Limassol FC 1-1 Olympiakos Piraeus

00:00
19/08
FC Zurich 2-1 Heart of Midlothian

00:00
19/08
Malmo FF 3-1 Sivasspor

23:30
18/08
Ferencvarosi TC 4-0 Shamrock Rovers

22:59
18/08
HJK Helsinki 1-0 Silkeborg 1

18:30
18/08
Dalian Pro 2-0 Cangzhou Mighty Lions

03:00
19/08
SC Corinthians Paulista (nữ) 6-0 Portuguesa Desportos (nữ)

01:00
19/08
CP San Cristobal 0-1 Cerdanyola del Valles

01:00
19/08
UCAM Murcia 3-1 UD Melilla

00:00
19/08
1 UD Logrones 1-1 Osasuna B

00:00
19/08
SD Gernika 1-0 SD Amorebieta

22:30
18/08
Citta di Fasano 1-2 Francavilla

09:05
19/08
Atletico San Luis 3-2 Pumas U.N.A.M.

07:05
19/08
Santos Laguna 2-1 Club Leon

06:15
19/08
Mineros de Guayana 2-2 Zamora Barinas

04:00
19/08
Zulia FC 0-0 Aragua FC

02:00
19/08
Future FC 1-1 Ceramica Cleopatra FC

23:30
18/08
El Gounah 0-0 Ghazl El Mahallah

23:30
18/08
Al Masry 4-1 Ismaily 1

02:00
19/08
Mauritania 1-1 Mali

22:59
18/08
Tunisia U17 1-0 Mauritania U17

22:59
18/08
Tuzos Pachuca 3-0 Faraones Texcoco

02:15
19/08
1 Penarol de San Juan Reserves 0-1 CA Trinidad 1

02:00
19/08
CS Desamparados Reserves 0-0 CA Colon Junior

02:00
19/08
CD Aberastain 0-2 CA Juventud Alianza

08:00
19/08
SD Atletico Nacional (nữ) 1-3 Plaza Amador (nữ)

02:00
19/08
Fiorentina 2-1 FC Twente Enschede

02:00
19/08
FK Shkupi 1-2 KF Ballkani

02:00
19/08
AZ Alkmaar 4-0 Gil Vicente

02:00
19/08
Partizan Belgrade 4-1 Hamrun Spartans

01:45
19/08
West Ham United 3-1 Viborg

01:45
19/08
Villarreal 4-2 Hajduk Split

01:30
19/08
1 FC Koln 1-2 Fehervar Videoton

01:30
19/08
FC Steaua Bucuresti 1-2 Viking

01:30
19/08
1 Lech Poznan 2-0 F91 Dudelange

01:15
19/08
Maribor 0-0 CFR Cluj

01:00
19/08
HSK Zrinjski Mostar 1-0 Slovan Bratislava 1

01:00
19/08
Vaduz 1-1 Rapid Wien

00:45
19/08
Istanbul BB 1-1 Royal Antwerp

00:30
19/08
1 CS Universitatea Craiova 1-1 Hapoel Beer Sheva 1

00:00
19/08
Molde 0-1 Wolfsberger AC

00:00
19/08
CSKA Sofia 1-0 Basel

00:00
19/08
Rigas Futbola skola 2-2 Linfield FC

00:00
19/08
Synot Slovacko 3-0 AIK Solna

00:00
19/08
Young Boys 0-1 Anderlecht

00:00
19/08
Maccabi Tel Aviv 1-0 Nice

22:59
18/08
Rakow Czestochowa 2-1 Slavia Praha

18:00
18/08
Vissel Kobe 3-2 Yokohama Marinos

15:00
18/08
Daegu FC 1-1 Jeonbuk Hyundai Motors

07:30
19/08
Argentinos juniors 1-0 Estudiantes La Plata

07:30
19/08
Banfield 0-2 Racing Club

05:00
19/08
Talleres Cordoba 3-3 Patronato Parana

05:00
19/08
Club Atlético Unión 0-2 Gimnasia La Plata

02:30
19/08
Aldosivi Mar del Plata 3-2 Velez Sarsfield 1

00:30
19/08
Barracas Central 3-1 Defensa Y Justicia 1

22:59
18/08
Waterside FC 1-1 Gunjur United

20:00
18/08
Penang 2-3 Pahang

19:15
18/08
Kuala Lumpur 1-0 Negeri Sembilan

08:00
19/08
1 Atletico Nacional Medellin 1-1 Atletico Junior Barranquilla

05:30
19/08
Union Magdalena 1-1 La Equidad

16:30
18/08
Barito Putera 1-2 Bali United

16:00
18/08
PSIS Semarang 2-1 Persik Kediri

07:00
19/08
Sportivo Las Parejas 2-0 CA Defensores de Villa Cassini 1

00:00
19/08
Tampere Utd (nữ) 1-3 RaiFu (nữ)

15:30
18/08
Laconi Lian 1-2 Chinland 1

19:00
18/08
Ha Noi (nữ) 1-0 TNG Thai Nguyen (nữ)

16:00
18/08
CLB TPHCM (nữ) 1-0 Than KSVN (nữ)

02:00
19/08
FC Zurich Frauen (nữ) 6-0 KI Klaksvikar (nữ)

02:00
19/08
Manchester City (nữ) 6-0 Tomiris Turan (nữ)

02:00
19/08
Real Madrid (nữ) 6-0 Sturm Graz/Stattegg (nữ)

01:35
19/08
Glasgow City (nữ) 1-3 Res Roma (nữ)

01:30
19/08
Ferencvarosi TC (nữ) 1-3 Glasgow Rangers (nữ)

01:30
19/08
Juventus (nữ) 4-0 Racing FC Union Luxembourg

01:00
19/08
Anderlecht (nữ) 3-2 UKS Lodz (nữ)

00:00
19/08
Fortuna Hjorring (nữ) 0-2 Eintracht Frankfurt (nữ)

22:59
18/08
Breidablik (nữ) 2-4 Rosenborg BK (nữ)

22:59
18/08
1 ZFK Breznica Pljevlja (nữ) 2-3 TJ Spartak Myjava(nữ)

22:59
18/08
BIIK Shymkent (nữ) 5-1 ZNK Split (nữ)

22:59
18/08
FC Twente Enschede (nữ) 13-0 Agarista CSF Anenii Noi (nữ)

22:30
18/08
ZNK Pomurje (nữ) 0-1 Shelbourne (nữ)

22:00
18/08
Olimpia Cluj (nữ) 0-0 Glentoran (nữ)

22:00
18/08
St. Polten (nữ) 7-0 Zfk Ljuboten (nữ)

22:00
18/08
SK Brann (nữ) 1-0 ALG Spor (nữ)

21:30
18/08
Apollon Limassol LFC (nữ) 3-0 FK Riga (nữ)

20:30
18/08
PAOK Saloniki (nữ) 2-0 Swansea City (nữ)

20:30
18/08
FC Flora Tallinn (nữ) 0-5 Maccabi Kiryat Gat (nữ)

19:00
18/08
Ajax Amsterdam (nữ) 3-1 Kristianstads DFF (nữ)

19:00
18/08
Paris FC (nữ) 3-0 Servette (nữ)

19:00
18/08
Gintra Universitetas (nữ) 0-2 KuPs (nữ)

17:00
18/08
Benfica (nữ) 9-0 KF Hajvalia (nữ)

17:00
18/08
FK Minsk (nữ) 2-1 Slovacko (nữ)

16:00
18/08
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) 5-0 FK Lokomotiv Stara Zagora (nữ)

16:00
18/08
Zhilstroy Kharkov 2 (nữ) 5-0 FC Guria Lanchkhuti(nữ) 2

16:00
18/08
Valur (nữ) 2-0 FC Hayasa (nữ)

15:00
18/08
SFK 2000 Sarajevo (nữ) 4-0 Birkirkara (nữ)

23:30
18/08
Sepahan 2-1 Nassaji Mazandaran

22:59
18/08
Mes Rafsanjan 0-0 Gol Gohar FC

21:30
18/08
Malavan 1-3 Esteghlal Tehran

05:00
19/08
Bragantino (nữ) 3-0 Sao Paulo/SP (nữ)

01:00
19/08
Fundacao Laura Santos (nữ) 5-1 Sao Jose dos Campos (nữ)

01:00
19/08
Hafnarfjordur (nữ) 0-0 HK Kopavogur (nữ)

03:00
19/08
Atletico FC 1-0 Tigres Zipaquira

01:00
19/08
America-RJ U20 2-2 Serra Macaense U20

01:00
19/08
Cabofriense U20 3-1 Ceres U20

01:00
19/08
Serrano RJ U20 2-0 Campos AA U20

01:00
19/08
Perolas Negras Youth 1-0 Olaria RJ U20

07:30
19/08
Libertad FC 0-1 Guayaquil SC

07:00
19/08
1 Manta FC 1-2 CD Independiente Juniors

03:00
19/08
Vikingur Reykjavik 5-3 Afrika Reykjavik

17:30
18/08
Mawlai SC 2-2 Nangkiew Irat

22:59
18/08
Santos Laguna U20 2-3 Leon U20

21:00
18/08
San Luis U20 0-2 Pumas U20

01:00
19/08
Coritiba FBC Itabaiana 0-1 Rosario Central SE

01:00
19/08
Amadense SE 3-1 Aracaju FC 1

23:30
18/08
Al Oruba Sur 1-2 Al-Suwaiq

20:55
18/08
Al-Seeb 3-0 al bashaer

20:45
18/08
Sur Club 1-0 Al-Msnaa

02:15
19/08
Afturelding 4-1 KV Reykjavik

02:15
19/08
Fylkir 4-3 UMF Selfoss

01:00
19/08
Throttur Vogum 0-1 Grotta Seltjarnarnes

01:00
19/08
Fjolnir 4-3 Grindavik 1

01:00
19/08
Kordrengir 4-0 Vestri

18:30
18/08
Murdoch University Melville FC (nữ) 0-3 Fremantle City FC (nữ)

20:00
18/08
Ararat Yerevan II 4-0 Lernayin Artsakh B

20:00
18/08
Ararat-Armenia B 2-0 FC Syunik

20:00
18/08
Gandzasar Kapan 2-0 Shirak Gjumri B

01:00
19/08
Desportivo Brasil Youth 0-0 Corinthians Paulista (Youth)

01:00
19/08
1 Mirassol FC Youth 2-3 Capivariano FC SP Youth

03:00
19/08
Arborg 1-4 IBU Uppsveitir

03:00
19/08
Lettir Reykjavik 3-2 KB(ICE)

03:00
19/08
Alftanes 9-1 KM Reykjavik 1

01:30
19/08
Alafoss 5-1 Smari 2020

01:30
19/08
Golfklubbur Grindavikur 2-2 Ymir

22:59
18/08
Marijampole City 2-1 FK Neptunas Klaipeda 1

07:00
19/08
Pumas Tabasco 1-1 CF Atlante

05:00
19/08
1 Tepatitlan de Morelos 3-0 Correcaminos UAT

09:15
19/08
CSD Municipal 2-2 CD Olimpia 2

07:00
19/08
Alajuelense 5-0 Alianza FC (PAN)

05:00
19/08
Real Espana 2-0 Cartagines Deportiva SA

22:59
18/08
Tallinna FC Ararat TTU 4-1 Flora Tallinn II

22:59
18/08
Nomme JK Kalju 2-0 Levadia Tallinn

00:30
19/08
Storfors AIK 0-1 Bodens BK

01:15
19/08
Lillestrom U19 4-3 Stabaek U19

01:15
19/08
Ham-Kam U19 2-1 Baerum U19

01:15
19/08
Sarpsborg 08 U19 2-1 Fredrikstad U19

01:15
19/08
Oppsal U19 0-1 Grorud U19

01:15
19/08
Follo U19 2-2 Lyn Oslo U19

01:15
19/08
Asker U19 4-1 Skeid Oslo U19

01:15
19/08
FF Lillehammer U19 2-3 KFUM U19

01:00
19/08
Kongsvinger U19 1-5 Nordstrand U19

20:00
18/08
Stabaek U19 3-2 Brann u19

20:00
18/08
Stromsgodset U19 4-1 Valerenga U19

07:30
19/08
Cobresal 1-1 Universidad de Chile

05:00
19/08
Huachipato 1-0 Coquimbo Unido

22:30
18/08
TPS Turku 2-2 Ekenas IF Fotboll

00:30
19/08
Moghayer Al Sarhan 2-0 Sama SC

00:30
19/08
AL Salt 3-1 Al Khaledeya

22:00
18/08
Sahab SC 1-0 Al Wehda

02:00
19/08
Crusaders Reserves 2-0 Dungannon Swifts Reserves 2

06:15
19/08
Independiente Luque 1-0 2 de Mayo PJC

04:00
19/08
River Plate (PAR) 1-2 Sol de America Pastoreo

03:00
19/08
Leiknir KB U19 2-3 HK Kopavogur Ymir II U19

07:30
19/08
Tombense 1-0 Sport Club Recife PE

06:00
19/08
Centro Sportivo Alagoano 2-0 Vasco da Gama

21:00
18/08
FK Poprad U19 0-1 Slovan Bratislava U19

00:40
19/08
MPS 4-1 FC Viikingit E

00:15
19/08
Toolon Taisto 0-7 Atlantis II

00:00
19/08
1 LPS Helsinki 3-3 HPS 1

00:00
19/08
1 PIF Parainen II 2-4 Peimari United

23:20
18/08
Ponnistajat 0-2 ToTe

22:59
18/08
Esse IK 5-1 YPA Ylivieska

22:59
18/08
VPV Pallo-Veikot 3-2 Norrvalla FF

22:59
18/08
ACE 0-5 Tampereen Peli Toverit

22:59
18/08
TPK 1-3 P-Iirot

22:59
18/08
TuPS 1-0 FC Kuusysi

22:30
18/08
Kultsu Lappeenranta 1-0 MiPK

01:00
19/08
1 Quiche FC 1-1 Suchitepequez 2

19:00
18/08
Lashyn Karatau 1-3 Zhenis

00:00
19/08
Hapoel Acre FC 0-1 Ironi Tiberias

00:00
19/08
Hapoel Ramat Gan 1-4 Maccabi Kabilio Jaffa

00:00
19/08
Hapoel Petah Tikva 1-0 Kafr Qasim 1

00:00
19/08
Hapoel Afula 2-0 Hapoel Umm Al Fahm

00:00
19/08
Hapoel Rishon Lezion 0-1 Hapoel Kfar Saba 1

17:00
18/08
Suwon FMC (nữ) 3-0 Boeun Sangmu (nữ)

17:00
18/08
Hyundai Steel Red Angels (nữ) 1-0 Gyeongju FC (nữ)

17:00
18/08
Changnyeong (nữ) 2-3 Seoul Amazones (nữ)

16:00
18/08
Sejong Gumi Sportstoto (nữ) 2-5 KSPO FC (nữ)

09:00
19/08
Shijiazhuang Kungfu 2-0 Xinjiang Tianshan Leopard

15:00
18/08
Guangxi Pingguo Haliao 2-1 Beijing BeiKong

15:00
18/08
Nanjing City 1-0 Qingdao Youth Island

15:00
18/08
Shenyang City Public 2-0 Jiangxi Liansheng FC

22:30
18/08
Honka Akatemia 1-2 EPS Espoo

01:00
19/08
1 Palmeiras (Youth) 1-0 Vasco da Gama (Youth)

00:00
19/08
Senja 1-4 Mjolner

02:00
19/08
Deportivo Cerveceria 4-1 23 de Marzo

07:00
19/08
America MG 2-2 Sao Paulo 1

00:30
19/08
1 VFB Hallbergmoos 0-2 FC Deisenhofen

19:40
18/08
Neroca FC 3-1 Trau FC

16:30
18/08
Mumbai City 4-1 Indian Navy

00:00
19/08
1 SV Grun-Weiss Muhlen 2-1 FC Schuttorf 1

22:00
18/08
1 Peresvet Podolsk 1-1 FK Kosmos Dolgoprudny

20:00
18/08
FSHM Moscow 2-3 Khimik Dzerzhinsk

14:00
18/08
Okean Nakhodka 0-2 Dinamo Vladivostok 1

01:30
19/08
1 Vila Nova (Youth) 1-1 Trindade AC Youth

01:30
19/08
Terra E Mar U20 5-1 Rio Branco EC/SP Youth

01:00
19/08
Hercilio Luz U20 2-1 Avai (Youth) 1

19:30
18/08
Ceara (Youth) 4-0 Itarema EC U20

16:30
18/08
Green Gully Cavaliers 7-0 Eastern Lions SC

22:40
18/08
Ajloun (nữ) 0-1 Al Raya (nữ)

21:00
18/08
Petra (nữ) 1-1 Shafa Badran (nữ)

00:00
19/08
Krasnodar FK (nữ) 3-1 Rubin Kazan (nữ)

22:00
18/08
Qizilqum Zarafshon 4-1 Dinamo Samarqand

21:00
18/08
Termez Surkhon 1-2 Metallurg Bekobod

01:30
19/08
Puerto Nuevo Reserves 1-0 CA Atlas Reserves

01:00
19/08
CA Atlanta Reserves 1-0 Quilmes Reserves

22:59
18/08
Deportivo Espanol Reserves 2-2 Ferrocarril Midland Reserves

22:00
18/08
Deportivo Liniers Reserves 0-1 Argentino Merlo Reserves

22:00
18/08
CA San Miguel Reserves 3-0 Atletico Fenix Reserves

22:00
18/08
General Lamadrid Reserves 3-1 Deportivo Laferrere Reserves

21:00
18/08
Estudiantes LP Reserves 1-1 Argentinos Jrs Reserves

21:00
18/08
Chacarita Juniors Reserves 0-2 Villa Dalmine Reserves

20:00
18/08
Racing Club Reserves 0-0 Banfield Reserves