Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá Poland Regional League 2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Poland Regional League năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Poland Regional League CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Thời gianVòngFTHT
Thứ sáu, Ngày 07/05/2021
07/05 01:00Korona Warsaw1-3KS Madziar Nieporet(0-1)
Thứ tư, Ngày 05/05/2021
05/05 02:15Inter Warsaw1-2UKS Talent Warsaw(1-0)
Thứ ba, Ngày 04/05/2021
04/05 22:59Perla Zlotoklos3-0Naprzod Brwinow(1-0)
Thứ hai, Ngày 03/05/2021
03/05 22:59Marymont Warszawa3-1Cuervos FC(1-1)
Chủ nhật, Ngày 02/05/2021
02/05 17:30Polonia Warszawa (Youth)3-0RKS Mazur(2-0)
Thứ bảy, Ngày 01/05/2021
01/05 18:00MKS Piaseczno II1-1City Wilanow(1-1)
01/05 15:00Radosc Warsaw1-3Advit Wiazowna(1-1)
Thứ sáu, Ngày 30/04/2021
30/04 21:00Victoria Ostrzeszow U190-4Ostrovia 1909 U19(0-3)
Thứ năm, Ngày 29/04/2021
29/04 23:05AP Eskadra2-1UKS Talent Warsaw(2-1)
29/04 22:30Burza Godzieszowa3-2WIWA Goszcz(2-2)
29/04 22:00Swit Warsaw0-7GKS Podolszyn(0-3)
29/04 20:30Coco Jambo Warsaw1-7Lochow(1-5)
29/04 01:30GKS Dabrowka1-1WKS Rzasnik(1-0)
Thứ tư, Ngày 28/04/2021
28/04 22:30Advit Wiazowna2-0Amur Wilga(0-0)
Thứ hai, Ngày 26/04/2021
26/04 00:00Grom Warsaw1-0KS Teresin(0-0)
Chủ nhật, Ngày 25/04/2021
25/04 22:59GKS Dabrowka4-0Dab Wieliszew II(3-0)
25/04 16:00Ursus Warsaw II5-2Piast Piastow(3-0)
25/04 01:00Pludy Warsaw7-2Mewa Krubin(3-2)
Thứ sáu, Ngày 23/04/2021
23/04 00:15Pogon II Grodzisk Mazowiecki1-0RKS Sarmata Warszawa(0-0)
Chủ nhật, Ngày 29/11/2020
29/11 22:59Polonia Warszawa (Youth)4-1Wisla Drzencinow(1-1)
Thứ bảy, Ngày 28/11/2020
28/11 17:00LKS Chlebnia5-1Przyszlosc Wlochy(3-0)
Thứ tư, Ngày 18/11/2020
18/11 22:59Orzel Wierzbica2-2Pilica Nowe Miasto(0-1)
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 20:10Jozefovia II Jozefow1-1AKS ZLY(1-0)
14/11 17:00Olimpia Warszawa0-2Dab Wieliszew(0-1)
Thứ tư, Ngày 11/11/2020
11/11 22:00Pogon II Grodzisk Mazowiecki2-2Grom Warsaw(1-2)
11/11 19:00Ks Orzel Bialy Brzeziny Slaskie3-2Unia Strzybnica(2-1)
Chủ nhật, Ngày 08/11/2020
08/11 17:00Legionovia II4-1Olimpia Warszawa(2-1)
Thứ năm, Ngày 05/11/2020
05/11 02:30LKS Mazur Karczew II0-0Hutnik Warsaw II(0-0)
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 16:00Drukarz Warsaw II4-1Progres Warsaw(1-1)
Thứ hai, Ngày 19/10/2020
19/10 01:15Kamionek Warsaw3-0Amigos Warsaw(0-0)
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 15:00Passovia Pass0-4Ursus Warsaw II(0-2)
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 01:00Grom Warsaw4-6GLKS Nadarzyn(2-2)
Thứ ba, Ngày 13/10/2020
13/10 01:40Inter Warsaw3-3AP Brychczy Warsaw(1-1)
Thứ hai, Ngày 12/10/2020
12/10 00:30SEMP Ursynow4-0LKS Rys Laski(0-0)
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 16:00Ursus Warsaw II4-2Grom Warsaw(2-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
Tắt Quảng Cáo [X]