Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá VĐQG Belarus 2020 mới nhất

Kết quả bóng đá VĐQG Belarus năm 2020 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải VĐQG Belarus CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Thời gianVòngFTHT
Thứ bảy, Ngày 19/12/2020
19/12 17:30Slutsksakhar Slutsk2-1Krumkachy Minsk(2-0)
Thứ ba, Ngày 15/12/2020
15/12 20:00Krumkachy Minsk0-2Slutsksakhar Slutsk(0-1)
Thứ bảy, Ngày 28/11/2020
28/11 18:0030Slavia Mozyr2-1Energetik-BGU Minsk(0-0)
28/11 18:0030Shakhter Soligorsk4-2FC Minsk(1-1)
28/11 18:0030Dinamo Minsk0-0BATE Borisov(0-0)
28/11 18:0030FC Belshina Babruisk3-7FC Rukh Brest(1-4)
28/11 18:0030Dinamo Brest3-1Neman Grodno(1-1)
28/11 18:0030FK Vitebsk2-3FC Torpedo Zhodino(1-1)
28/11 18:0030FK Isloch Minsk2-2FK Gorodeya(1-2)
Chủ nhật, Ngày 22/11/2020
22/11 18:0029FC Torpedo Zhodino2-0FK Isloch Minsk(1-0)
22/11 18:0029Energetik-BGU Minsk2-3Dinamo Minsk(1-3)
22/11 18:0029FC Minsk2-2FK Vitebsk(2-1)
22/11 18:0029Neman Grodno1-0Slutsksakhar Slutsk(1-0)
22/11 18:0029FK Gorodeya1-4Dinamo Brest(0-0)
22/11 18:0029BATE Borisov5-0FC Belshina Babruisk(1-0)
22/11 18:0029FC Rukh Brest1-2Shakhter Soligorsk(1-2)
22/11 18:0029Smolevichy-STI0-3Slavia Mozyr(0-1)
Chủ nhật, Ngày 08/11/2020
08/11 19:0028Slavia Mozyr0-1Dinamo Minsk(0-0)
08/11 17:0028FC Belshina Babruisk1-5Energetik-BGU Minsk(0-2)
Thứ bảy, Ngày 07/11/2020
07/11 22:5928Shakhter Soligorsk1-1BATE Borisov(0-1)
07/11 21:0028Dinamo Brest2-3FC Torpedo Zhodino(1-0)
07/11 19:0028Slutsksakhar Slutsk0-1FK Gorodeya(0-1)
07/11 17:0028Smolevichy-STI1-4Neman Grodno(0-3)
Thứ sáu, Ngày 06/11/2020
06/11 22:0028FK Vitebsk0-0FC Rukh Brest(0-0)
06/11 18:3028FK Isloch Minsk3-4FC Minsk(2-1)
Thứ tư, Ngày 04/11/2020
04/11 19:0026Slavia Mozyr1-1FC Belshina Babruisk(1-0)
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020
01/11 17:0023Energetik-BGU Minsk0-2Slutsksakhar Slutsk(0-0)
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 19:0025FC Belshina Babruisk1-5Shakhter Soligorsk(0-0)
31/10 17:0018Slavia Mozyr1-1Dinamo Brest(0-0)
Thứ hai, Ngày 26/10/2020
26/10 21:0027FC Torpedo Zhodino4-1Slutsksakhar Slutsk(3-1)
26/10 19:0027FC Minsk1-2Dinamo Brest(1-1)
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 21:0027FC Rukh Brest1-1FK Isloch Minsk(1-0)
25/10 19:0027Energetik-BGU Minsk1-2Shakhter Soligorsk(0-2)
25/10 17:0027Neman Grodno1-2Slavia Mozyr(0-2)
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 22:308Dinamo Minsk3-1FC Belshina Babruisk(1-1)
24/10 20:3027BATE Borisov3-1FK Vitebsk(1-0)
24/10 18:3027FK Gorodeya4-0Smolevichy-STI(1-0)
Thứ năm, Ngày 22/10/2020
22/10 21:0017Dinamo Brest3-1Slutsksakhar Slutsk(1-1)
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 19:0021FC Minsk2-1Slavia Mozyr(1-0)
Thứ hai, Ngày 19/10/2020
19/10 00:0026Dinamo Brest5-2FC Rukh Brest(1-2)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)