Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và ngày mai chính xác nhất

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 27/01/2021 MỚI NHẤT. Xem lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các giải bóng đá hàng đầu trên thế giới. Keobongda123.com cập nhật thi đấu giải Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, V-League và Giao hữu (GH) tối và đêm nay CHÍNH XÁC nhất.

01:00
28/01
Burnley?-? Aston Villa

01:00
28/01
Chelsea?-? Wolves

02:30
28/01
Brighton Hove Albion?-? Fulham

03:15
28/01
Everton?-? Leicester City

03:15
28/01
Manchester United?-? Sheffield United

03:00
28/01
Lorient?-? Dijon

18:30
Aalborg?-? Lyngby

18:30
FC Krasnodar?-? Riga FC

18:55
Rapid Bucuresti?-? Universitaea Cluj

19:00
OFK Titograd?-? FK Iskra Danilovgrad

19:00
Odense BK?-? Herfolge Boldklub Koge

19:00
Beroe Stara Zagora?-? FC Hebar Pazardzhik

19:00
Radnicki 1923 Kragujevac?-? Metalac Gornji Milanovac

19:00
MFK Dubnica nad Vahom?-? Nitra

19:00
FC Sozopol?-? Lokomotiv Plovdiv

19:00
Dukla Banska Bystrica?-? Sokol Dolna Zdana

19:00
Metalac Gornji Milanovac?-? Radnicki 1923 Kragujevac

19:15
Radomiak Radom?-? Motor Lublin

19:30
Pirin Gotse Delchev?-? Ludogorets Razgrad II

19:30
Lokomotiv 1929 Sofia?-? Septemvri Simitli

19:30
Kolubara?-? FK Zarkovo

20:00
Kyzylzhar Petropavlovsk?-? Arda

20:00
Lisen?-? FC Artmedia Petrzalka

20:00
Slavia Sofia?-? Irtysh 1946 Omsk

20:00
FC Artmedia Petrzalka?-? Lisen

20:00
FC Artmedia Petrzalka?-? Lisen

20:00
Jablonec B?-? Slavia Prague B

20:00
Belasica Strumica?-? FK Kozuv

20:30
NK Opatija?-? Radnik Sesvete

20:30
Domzale?-? ND Gorica

20:30
FC Krasnodar?-? Shakhter Soligorsk

20:30
MSK Zilina?-? Sport Podbrezova

20:30
FK Nizhny Novgorod?-? KF Drita Gjilan

21:00
Domzale?-? Dinamo Vranje

21:00
FC Koper?-? Levski Sofia

21:00
Lokomotiv Moscow?-? Ostersunds FK

21:00
Krylya Sovetov?-? NK Publikum Celje

21:00
FC Wacker Innsbruck?-? ND Gorica

21:30
Baltyk Gdynia?-? Sokol Ostroda

21:30
Radnik Surdulica?-? Rukh Vynnyky

22:00
Legia Warszawa?-? OKS Stomil Olsztyn

22:00
Iraq?-? Kuwait

22:59
Rekord Bielsko-Biala?-? GKS Katowice

22:59
SG Austria Klagenfurt?-? SC Weiz

22:59
Vysocina jihlava?-? Vrchovina

00:00
28/01
Radomiak Radom?-? Orleta Radzyn Podlaski

00:00
28/01
Gwarek Tarnowskie Gory?-? MKS Slask Swietochlowice

01:00
28/01
Jeunesse Esch?-? Red Boys Differdange

01:00
28/01
Yenisey Krasnoyarsk?-? Veles

02:00
28/01
Remo Belem (PA)?-? SE do Gama

02:00
28/01
Middlesbrough?-? Rotherham United

02:00
28/01
Swansea City?-? Brentford

02:00
28/01
Barnsley?-? Cardiff City

02:00
28/01
Coventry City?-? Sheffield Wednesday

00:45
28/01
AZ Alkmaar?-? FC Utrecht

02:00
28/01
RKC Waalwijk?-? Fortuna Sittard

02:00
28/01
VVV Venlo?-? Vitesse Arnhem

03:00
28/01
SC Heerenveen?-? Feyenoord

01:00
28/01
Ross County?-? Motherwell

01:00
28/01
Dundee United?-? Saint Mirren

01:00
28/01
Saint Johnstone?-? Aberdeen

02:45
28/01
Livingston?-? Kilmarnock

02:45
28/01
Hibernian?-? Glasgow Rangers

02:45
28/01
Celtic FC?-? Hamilton Academical

00:15
28/01
FC Zurich?-? Vaduz

02:30
28/01
Young Boys?-? Lausanne Sports

23:45
Atalanta?-? Lazio

02:45
28/01
Juventus?-? Spal

00:45
28/01
Racing Genk?-? Zulte-Waregem

00:45
28/01
KFCO Wilrijk?-? Kortrijk

03:00
28/01
KAA Gent?-? Sint-Truidense

03:00
28/01
Charleroi?-? Oud Heverlee

21:00
Istra 1961 Pula?-? Rijeka

23:05
Dinamo Zagreb?-? Hajduk Split

01:00
28/01
Chievo?-? Cittadella

00:30
28/01
Darmstadt?-? SV Sandhausen

02:30
28/01
Karlsruher SC?-? Hannover 96

02:30
28/01
Nurnberg?-? Jahn Regensburg

02:30
28/01
SC Paderborn 07?-? Holstein Kiel

19:30
FC Clinceni?-? Botosani

22:30
Politehnica Iasi?-? FC UT Arad

01:00
28/01
Dinamo Bucuresti?-? Gaz Metan Medias

01:00
28/01
Ingolstadt?-? Hallescher FC

01:00
28/01
Magdeburg?-? TSV 1860 Munchen

01:00
28/01
VFB Lubeck?-? Unterhaching

01:00
28/01
Hansa Rostock?-? Saarbrucken

01:00
28/01
UD Mutilve?-? SD Tarazona

02:00
28/01
Extremadura?-? Don Benito

00:30
28/01
Red Bull Salzburg?-? SV Ried

00:30
28/01
Rapid Wien?-? St.Polten

00:30
28/01
WSG Wattens?-? Rheindorf Altach

02:30
28/01
Wolfsberger AC?-? LASK Linz

22:00
Coimbra EC U23?-? Sporting Lisbon Sad U23

00:00
28/01
Benfica U23?-? Portimonense U23

00:00
28/01
Boavista U23?-? Cova Piedade U23

20:00
Volos NFC?-? Panathinaikos

22:15
AEK Athens?-? Pas Giannina

22:15
Lamia?-? Apollon Smirnis

00:30
28/01
Olympiakos Piraeus?-? PAOK Saloniki

08:00
28/01
Santos De Guapiles?-? Alajuelense

09:00
28/01
Deportivo Saprissa?-? Sporting San Jose

22:59
Bombada FC?-? SK East BI

22:59
Latrikunda Utd?-? Red Hawks FC

22:59
Steve Biko?-? Immigration FC

07:40
28/01
Deportes Quindio?-? Dep.Independiente Medellin

03:10
28/01
Ferroviario Corrientes?-? CA Falucho

01:30
28/01
Greenock Morton?-? Inverness

02:45
28/01
Maidenhead United?-? Yeovil Town

02:45
28/01
Notts County?-? Solihull Moors

22:00
Pinhalnovense?-? Mornar

01:00
28/01
CCDR Vila Cortez?-? Anadia

01:00
28/01
Salgueiros?-? Vila Real

02:30
28/01
GRAP?-? ARC Oleiros

03:00
28/01
Amora FC?-? Mokala Pancheners

02:30
28/01
Aston Villa (w)?-? Chelsea FC (w)

01:30
28/01
Friburguense RJ?-? America-RJ

01:30
28/01
Nova Iguacu?-? Americano RJ

01:30
28/01
Sampaio Correa (RJ)?-? Cabofriense(RJ)

20:30
Spezia U19?-? Virtus Entella U20

22:59
Gudja United?-? Hibernians FC

00:30
28/01
Valletta FC?-? Hamrun Spartans

03:00
28/01
Floriana F.C.?-? Lija Athletic

19:00
Gor Mahia?-? Kericho

19:00
Ulinzi Stars Nakuru?-? Mathare United

04:00
28/01
San Antonio Unido?-? Lautaro de Buin

22:00
Medeama SC?-? Inter Allies

22:00
Kano Pillars?-? Rivers United

03:15
28/01
Maritimo?-? Estoril

01:00
28/01
Marcilio Dias SC U20?-? Concordia U20

21:45
Leganes B?-? CD El Alamo

22:30
Aguilas CF?-? CD Bullense

22:59
Racing Murcia?-? FC Cartagena

22:59
Albacete B?-? La Roda CF

00:00
28/01
EG El Palmar?-? Olimpico de Totana

00:00
28/01
CD Madridejos?-? UB Conquense

01:00
28/01
CS Puertollano?-? La Solana

01:00
28/01
Torrejon CF?-? CD Paracuellos Antamira

01:15
28/01
Ribamontan Al Mar CF?-? CD Barquereno

01:30
28/01
Santfeliuenc FC?-? CE Europa

01:30
28/01
UD Los Garres?-? CD Plus Ultra

01:30
28/01
Racing B?-? CD Bezana

01:30
28/01
JD Somorrostro?-? SD Beasain

02:00
28/01
UE Castelldefels?-? CF Montanesa

02:00
28/01
CD Miajadas?-? CD Azuaga

02:00
28/01
CD Azuqueca?-? Toledo

02:00
28/01
UD Collerense?-? Constancia

02:00
28/01
AD Complutense Alcala?-? Rayo Vallecano B

02:15
28/01
Utebo FC?-? CF Calamocha

02:30
28/01
CF Trival Valderas?-? SAD Villaverde San Andres

02:30
28/01
Urgatz?-? SD Balmaseda FC

06:00
28/01
Mineros de Zacatecas?-? Cocodrilos de Tabasco FC

08:05
28/01
Cancun FC?-? Monarcas Morelia

10:05
28/01
Alebrijes de Oaxaca?-? Club Chivas Tapatio

02:00
28/01
Namibia?-? Zambia

02:00
28/01
Tanzania?-? Guinea

04:00
28/01
Rio Branco AC?-? Independente PA

19:00
Stade tunisien?-? US Ben Guerdane

20:00
Rejiche?-? C.A.Bizertin

20:00
US Tataouine?-? AS Slimane

20:00
J.S. Kairouanaise?-? ES du Sahel

21:00
Club Africain?-? U.S.Monastir

22:00
Isa Town?-? Qalali

22:00
Al-Ittifaq?-? Al-Shabbab

22:00
Black Leopards?-? Mamelodi Sundowns

22:00
Bloemfontein Celtic?-? Chippa United

19:00
Ascoli U20?-? Juventus U20

21:00
Torino U20?-? AC Milan U20

02:00
28/01
Trottur Reykjavik (w)?-? Fram Reykjavik (w)

02:00
28/01
Fjolnir (w)?-? Fylkir (w)

21:00
Juve Stabia?-? US Casertana 1908

21:00
Carpi?-? Feralpisalo

22:00
Catanzaro?-? Viterbese

00:00
28/01
Ukraine Indoor Soccer?-? Denmark Indoor Soccer

01:00
28/01
Croatia Indoor Soccer?-? Albania Indoor Soccer

20:00
Bonner?-? Koln (Youth)

20:00
Koln (Youth)?-? Bonner

20:00
TSV Steinbach?-? VfB Stuttgart II

20:00
Borussia Dortmund (Youth)?-? Monchengladbach AM.

20:00
FC 08 Hombrug?-? SC Freiburg (Youth)

20:00
Monchengladbach AM.?-? Borussia Dortmund (Youth)

00:00
28/01
SG Sonnenhof Grossaspach?-? Rot-Weiss Koblenz

01:00
28/01
FK Pirmasens?-? Bayern Alzenau

19:00
Al-Arabi Irbid?-? Sama Al Sarhan

19:00
Blama?-? Dar Al-Dawa

20:30
Insieme Formia?-? Sassari Torres

20:30
Luparense FC?-? Trento

20:30
L'Aquila?-? San Donato Tavarnelle

20:30
Mezzolara?-? Rimini

20:30
USD Lavello?-? Puteolana

20:30
Arconatese?-? Borgosesia

20:30
Olympia Agnonese?-? Recanatese

20:30
ASD Cannara?-? ASD Flaminia Civita Castellana

20:30
San Nicolo Notaresco?-? Vastese

20:30
Castrovillari?-? Acireale

20:30
A.S. Varese?-? US Folgore Caratese

20:30
ACD Campodarsego?-? Virtus Bolzano

20:30
Correggese Calcio?-? Prato

20:30
Cynthiabalonga?-? Nuovo Campobasso

20:30
ASD Lornano Badese?-? Robur Siena S.S.D.

20:30
Derthona?-? As Casale Calcio

21:00
TSV Klausdorf?-? A.S.D. Bra

22:59
ASC Jaraaf?-? Toure Kunda Footpro

22:59
Teunhueth FC?-? Casamance

01:00
28/01
Thor Akureyri?-? Volsungur husavik

21:00
Barcelona U19?-? Atletico Villacarlos U19

22:00
Patacona CF U19?-? CD Castellon U19

22:00
Cultural Leonesa U19?-? Valladolid U19

22:00
Villarreal U19?-? CD Roda U19

22:00
CD Ebro U19?-? Cerdanyola del Valles FC U19

23:30
Real Madrid U19?-? Atletico de Madrid U19

02:00
28/01
CF Rayo Majadahonda U19?-? Aravaca CF U19

02:00
28/01
CE Europa U19?-? CF Damm U19

22:00
Bohemians 1905?-? Opava

22:00
Banik Ostrava?-? Slovan Liberec

00:00
28/01
Tescoma Zlin?-? Slavia Praha

06:00
28/01
Melipilla?-? Rangers Talca

02:30
28/01
Mosta FC (w)?-? Birkirkara (w)

03:30
28/01
Deportivo Maipu?-? Sarmiento Resistencia

06:30
28/01
Villa Mitre?-? Deportivo Madryn

01:00
28/01
Sevilla?-? Valencia

03:00
28/01
Rayo Vallecano?-? Barcelona

03:00
28/01
Almeria?-? Osasuna

02:45
28/01
Crawley Wasps (w)?-? Gillingham (w)

02:45
28/01
Queens Park Rangers (w)?-? Watford (w)

02:45
28/01
Keynsham Town (w)?-? Cardiff City (w)

02:45
28/01
Oxford United (w)?-? Milton Keynes Dons (w)

02:45
28/01
Portsmouth (w)?-? Chichester City (w)

21:00
CRD Libolo?-? Sporting Cabinda

21:00
Benfica Lubango?-? Petro Atletico de Luanda

21:00
Santa Rita FC?-? Recreativo Caala

19:30
Madrid CFF (w)?-? Sevilla FC (w)

22:30
RCD Espanyol (w)?-? Colegio Aleman Valencia (w)

00:30
28/01
CDEF Logrono (w)?-? Rayo Vallecano (w)

02:30
28/01
Real Sociedad (w)?-? Real Betis (w)

20:00
Al Birah?-? Markz Balata

22:59
Hilal AL Quds?-? Wadi Al Nes

23:45
Varda SE?-? Fehervar Videoton

02:00
28/01
Dafuji cloth MTE?-? Ferencvarosi TC

07:00
28/01
CA Penarol?-? Defensor Sporting Montevideo

20:00
Forest Rangers?-? Lumwana Radiants

20:00
Green Eagles?-? Red Arrows

03:10
28/01
Sportivo Dock Sud?-? Ituzaingo

03:10
28/01
General Lamadrid?-? Deportivo Merlo

01:00
28/01
Chambly FC?-? Chamois Niortais

21:00
Kerala Blasters FC?-? Jamshedpur FC

00:00
28/01
Ashdod MS?-? Bnei Yehuda Tel Aviv

01:00
28/01
Hapoel Kfar Saba?-? Maccabi Netanya

01:45
28/01
Maccabi Tel Aviv?-? Maccabi Haifa

05:15
28/01
Estudiantes Rio Cuarto?-? Estudiantes de Caseros

07:30
28/01
Atletico Rafaela?-? CA Platense

22:59
Super United Sports?-? Club Green Streets

19:00
Pretoria Callies?-? Bizana Pondo Chiefs

20:30
Pretoria Univ?-? Cape Umoya United

20:30
Steenberg United?-? Free State Stars

20:30
TS Sporting?-? Real Kings

22:30
Osasuna (w)?-? CE Seagull (w)

01:00
28/01
Cordoba Futsal?-? Jaen Paraiso Interior Futsal

01:00
28/01
Juventus SC?-? Joinville SC

01:00
28/01
Marcilio Dias SC?-? Concordia AC

01:30
28/01
Atletico Catarinense?-? Nacao

06:00
28/01
Managua FC?-? Deportivo Ocotal

08:00
28/01
Diriangen?-? Real Madriz FC

08:00
28/01
Jalapa?-? CD Junior Managua

09:00
28/01
Walter Ferretti?-? Juventus Managua

20:00
Trikala?-? Doxa Dramas

20:00
Diagoras?-? Ionikos

20:00
Ierapetra?-? Apollon Larissas

20:00
Kissamikos?-? Ergotelis

20:00
Panahaiki-2005?-? Giorgos Karaiskakis

20:30
Levadiakos?-? SKODA Xanthi

00:45
28/01
Istanbul BB?-? Trabzonspor

19:00
Rahmatgonj MFS?-? Bashundhara Kings

19:00
Rahmatgonj MFS?-? Bashundhara Kings

01:00
28/01
CGI April 7?-? AA Carapebus

01:00
28/01
Campo Grande CE?-? Perolas Negras

21:00
Famalicao (w)?-? SL Benfica (w)

02:45
28/01
Huddersfield (w)?-? Hull City (w)

02:45
28/01
Middlesbrough (w)?-? Sunderland (w)

02:45
28/01
Sheffield (w)?-? Nottingham Forest (w)

02:45
28/01
Stoke City (w)?-? Derby County (w)

02:45
28/01
West Bromwich WFC (w)?-? Loughborough Foxes (w)

02:45
28/01
Fylde LFC (w)?-? Burnley (w)

21:00
Nottingham Forest U23?-? Wigan U23

20:30
Al-Sailiya?-? Al Khor SC

23:15
Al-Arabi SC?-? Umm Salal

21:00
Walter Ferretti U20?-? Juventus Managua U20

00:00
28/01
Managua U20?-? Deportivo Ocotal U20

05:00
28/01
Diriangen U20?-? Real Madriz FC U20

05:00
28/01
Jalapa U20?-? CD Junior de Managua U20