Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và ngày mai chính xác nhất

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 24/05/2022 MỚI NHẤT. Xem lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các giải bóng đá hàng đầu trên thế giới. Keobongda123.com cập nhật thi đấu giải Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, V-League và Giao hữu (GH) tối và đêm nay CHÍNH XÁC nhất.

17:00
Cerezo Osaka ?-? Urawa Red Diamonds

17:00
Gamba Osaka ?-? Hiroshima Sanfrecce

17:00
Consadole Sapporo ?-? Kashiwa Reysol

17:00
Kashima Antlers ?-? Sagan Tosu

17:00
Kawasaki Frontale ?-? Shonan Bellmare

17:00
Shimizu S-Pulse ?-? FC Tokyo

17:00
Vissel Kobe ?-? Jubilo Iwata

17:00
Yokohama Marinos ?-? Kyoto Sanga

17:30
Nagoya Grampus ?-? Avispa Fukuoka

22:59
Odd Grenland ?-? Sandefjord

22:59
Bodo Glimt ?-? Stromsgodset

22:59
Aalesund FK ?-? Jerv

22:59
Kristiansund BK ?-? Tromso IL

22:59
Viking ?-? Ham-Kam

01:00
26/05
Lillestrom ?-? Valerenga

00:30
Dunajska Streda ?-? Tatran LM

16:30
SKA Khabarovsk ?-? Khimki

21:30
Gazovik Orenburg ?-? FC Ufa

21:15
Al-Dhafra ?-? Al Oruba (UAE)

00:00
26/05
Al-Wasl ?-? Al-Jazira(UAE)

00:00
26/05
Al Wehda(UAE) ?-? Al Nasr Dubai

01:00
26/05
Al Ahly SC ?-? El Sharqia Dokhan

01:00
26/05
Abha ?-? Al-Feiha

01:00
26/05
Al Ahli Jeddah ?-? Al Raed

01:00
26/05
Al-Baten ?-? Dhamk

01:00
26/05
Al-Ettifaq ?-? Al Ittihad(KSA)

01:00
26/05
Al-Faisaly Harmah ?-? Al-Tai

01:00
26/05
Al-Fateh ?-? Al Hilal

01:00
26/05
Al-Hazm ?-? Al-Nasr(KSA)

01:00
26/05
Al-Taawon ?-? Al-Shabab(KSA)

01:30
Dynamo Dresden ?-? Kaiserslautern

16:00
Grulla Morioka ?-? Yokohama FC

17:00
Omiya Ardija ?-? FC Ryukyu

17:00
Tochigi SC ?-? Machida Zelvia

17:00
Vegalta Sendai ?-? Fagiano Okayama

17:00
Tokyo Verdy ?-? Zweigen Kanazawa FC

17:00
V-Varen Nagasaki ?-? JEF United Ichihara Chiba

17:00
Thespa Kusatsu ?-? Roasso Kumamoto

17:00
Mito Hollyhock ?-? Albirex Niigata

17:00
Montedio Yamagata ?-? Renofa Yamaguchi

17:00
Oita Trinita ?-? Blaublitz Akita

17:30
Ventforet Kofu ?-? Tokushima Vortis

01:00
Excelsior SBV ?-? ADO Den Haag

20:00
Zvezda Perm ?-? FK Zenit Izhevsk

01:30
Villefranche ?-? Quevilly

22:30
Erzurum BB ?-? Istanbulspor

01:00
26/05
Eyupspor ?-? Bandirmaspor

00:00
SC Gleisdorf ?-? TUS Bad Gleichenberg

00:00
Sturm Graz (Youth) ?-? SK Treibach

00:00
Union Gurten ?-? SV Ried B

23:30
USK Anif ?-? SV Wals-Grunau

00:00
26/05
Allerheiligen ?-? Vocklamarkt

00:00
26/05
Deutschlandsberger SC ?-? SC Weiz

00:00
26/05
Santa Ana ?-? ATSV Stadl Paura

00:00
26/05
FC Wels ?-? WSC Hertha Wels

20:15
Aral Nukus ?-? Xorazm Urganch

20:15
Mashal Muborak ?-? Buxoro FK

20:15
FK G'ijduvon ?-? Yangiyer

20:15
Turon Nukus ?-? Shurtan Guzor

20:15
FK Andijon ?-? Zaamin

00:00
Ostersunds FK ?-? Orgryte

00:00
Jonkopings Sodra IF ?-? Skovde AIK

00:00
Weinland Gamlitz ?-? Leoben

22:59
Admira Villach ?-? KAC 1909

22:59
ASV 13 Vienna ?-? SV Wienerberger

22:59
FC Hochst ?-? SC Gofis

23:30
SV Lochau ?-? FC Alberschwende

00:00
26/05
St Michael Bleiburg ?-? St Jakob/Rosental

00:00
26/05
ATSV Wolfsberg ?-? SV Kraig

00:00
26/05
Feldkirchen ?-? SV Lendorf

00:00
26/05
SV Wildon ?-? TUS Heiligenkreuz

00:00
26/05
SK St.Andra ?-? SK Maria Saal

01:00
26/05
SCU Kilb ?-? Zwettl SC

01:00
26/05
SC Mannsworth ?-? Waf Brigittenau

01:00
26/05
Langenrohr ?-? USC Rohrbach

23:30
Lunds BK ?-? Torns IF

00:00
26/05
Hammarby TFF ?-? Haninge

00:00
26/05
Motala AIF FK ?-? Orebro Syrianska IF

00:00
26/05
Tvaakers IF ?-? Ljungskile

00:00
26/05
IFK Malmo FK ?-? Qviding FIF

00:00
26/05
BK Forward ?-? IF Karlstad Fotboll

00:00
26/05
IF Sylvia ?-? Sandvikens IF

00:00
26/05
Sollentuna United ?-? FC Stockholm Internazionale

00:30
26/05
Vanersborgs IF ?-? FC Trollhattan

16:30
Gainare Tottori ?-? Ehime FC

01:00
CA Juventud ?-? CA Atenas

01:00
Villa Espanola ?-? Cerro Montevideo

22:59
Racing Club Montevideo ?-? La Luz

01:00
26/05
Miramar Misiones FC ?-? IA Sud America

01:00
26/05
Uruguay Montevideo ?-? Central Espanol

01:15
26/05
Rampla Juniors FC ?-? Club Atletico Progreso

22:59
ASC Port Autonome ?-? Casamance

16:30
Peninsula Power (nữ) ?-? Queensland Lions(w)

02:00
26/05
CA Regional ?-? CA Chaco For Ever Reserves

02:00
26/05
C.U.N.E. ?-? Estudiantes de Resistencia

00:00
Real Santuario ?-? Politecnico J.I.C.

00:00
26/05
Talento y Vida ?-? Lula FC

00:00
26/05
Sol de Oriente ?-? Envigado FC Reserves

02:00
26/05
AS Roma ?-? Feyenoord

02:00
Jableh SC ?-? Al Kuwait SC

02:00
East Riffa ?-? Hilal AL Quds

02:00
Al-Riffa ?-? Shbab Alkhaleel

21:30
ZFK Despina Prilep (nữ) ?-? ZFK Istatov (nữ)

21:30
ZFK AS Junajted Struga (nữ) ?-? ZFK Borec (nữ)

23:30
B1908 ?-? Ledoje-Smorum Fodbold

15:30
Mbeya Kwanza ?-? Kagera Sugar

16:00
Polisi Tanzania FC ?-? Mtibwa Sugar

17:00
FK Aksu ?-? FC Kairat Almaty

17:00
Lokomotiv Astana ?-? Kyzylzhar Petropavlovsk

17:00
FC Shakhtyor Karagandy ?-? FK Atyrau

17:00
FK Taraz ?-? Tobol Kostanai

17:00
FK Aktobe Lento ?-? Ordabasy

00:00
Tarsus Idman Yurdu ?-? Bursa Niluferspor AS

08:00
New Mexico United ?-? Phoenix Rising FC

00:00
Defensor Sporting Reserve ?-? Nacional De Football Reserves

01:00
Wanderers FC Reserve ?-? Torque Reserves

01:10
Plaza Colonia Reseves ?-? Penarol Reserve

22:30
Tractor S.C. ?-? Fajr Sepasi

22:30
Foolad Khozestan ?-? Sepahan

22:30
Persepolis Pakdasht ?-? Gol Gohar FC

22:30
Naft Masjed Soleyman FC ?-? Sanat-Naft

22:30
Persepolis ?-? Shahr Khodrou

20:00
Iskenderun FK ?-? 76 Igdir Belediye spor

02:15
Fylkir (nữ) ?-? Vikingur Reykjavik (nữ)

01:00
26/05
HK Kopavogur (nữ) ?-? Augnablik (nữ)

01:30
26/05
Hafnarfjordur (nữ) ?-? Fjolnir (nữ)

02:15
26/05
Tindastoll Neisti (nữ) ?-? Haukar (nữ)

02:00
26/05
Barcelona (nữ) ?-? Real Madrid (nữ)

06:00
26/05
Louisville City FC ?-? Nashville

06:00
26/05
Orlando City ?-? Inter Miami

06:30
26/05
New York City FC ?-? New England Revolution

07:00
26/05
Minnesota United FC ?-? Omaha

07:00
26/05
New York Red Bulls ?-? Charlotte FC

07:30
26/05
FC Kansas City ?-? Houston Dynamo

09:30
26/05
Los Angeles Galaxy ?-? Los Angeles FC

09:30
26/05
Sacramento Republic FC ?-? San Jose Earthquakes

06:00
26/05
Leones ?-? Llaneros FC

01:45
Halifax Town ?-? Chesterfield

03:00
26/05
Chacaritas SC ?-? CD Independiente Juniors

03:00
26/05
Manta FC ?-? CD Puerto Quito

07:00
26/05
Guayaquil SC ?-? CD El Nacional

07:00
26/05
SC Imbabura ?-? Libertad FC

07:00
26/05
Sociedad Deportivo Quito ?-? Olmedo Riobamba

08:00
26/05
America de Cali (nữ) ?-? Deportivo Pereira (nữ)

00:00
HotturHuginn ?-? KFR Aegir

01:00
UMF Selfoss ?-? Magni

01:00
Sindri ?-? Akranes

01:00
Vestri ?-? Afturelding

02:15
HK Kopavogs ?-? Grotta Seltjarnarnes

02:15
Hviti Riddarinn ?-? Kordrengir

02:15
Grindavik ?-? IR Reykjavik

02:45
Dalvik Reynir ?-? Thor Akureyri

01:00
26/05
Fylkir ?-? IBV Vestmannaeyjar

02:15
26/05
Keflavik ?-? UMF Njardvik

02:15
26/05
Hafnarfjordur ?-? Kari Akranes

02:45
26/05
Stjarnan Gardabaer ?-? KR Reykjavik

01:00
26/05
Tupynambas ?-? COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)

05:30
26/05
Boa Esporte Clube ?-? Uberaba MG

05:30
26/05
Aymores ?-? Betim MG

05:30
26/05
Boa ?-? Uberaba MG

05:30
26/05
Democrata SL/MG ?-? Tupi Juiz de Fora MG

05:30
26/05
Ipatinga ?-? Varginha EC

06:15
26/05
Nacional AC MG ?-? Uniao Luziense

06:15
26/05
Nacional AC Muriae MG ?-? Uniao Luziense

22:30
Zvijezda Gradacac ?-? NK Tomislav

01:00
26/05
Floresta CE ?-? Barbalha

09:00
26/05
OL Reign Reign (nữ) ?-? Kansas City NWSL (nữ)

22:00
Techiman Eleven Wonders ?-? Accra Hearts of Oak

22:00
Akwa Starlets ?-? Abia Warriors

05:15
Santos ?-? Banfield

05:15
Union La Calera ?-? Universidad Catolica

07:30
Internacional RS ?-? 9 de Octubre

07:30
Liga Dep. Universitaria Quito ?-? Atletico Clube Goianiense

07:30
Dep.Independiente Medellin ?-? Guairena

07:30
Defensa Y Justicia ?-? CSD Antofagasta

05:15
26/05
Lanus ?-? Metropolitanos FC

05:15
26/05
Sao Paulo ?-? Ayacucho Futbol Club

05:15
26/05
Wanderers FC ?-? Barcelona SC(ECU)

05:15
26/05
Jorge Wilstermann ?-? Everton CD

07:30
26/05
Independiente ?-? Ceara

07:30
26/05
Deportivo La Guaira ?-? General Caballero

06:30
AFC Ann Arbor ?-? Kalamazoo

06:30
Caledonia SC ?-? NONA FC

06:30
East Atlanta ?-? SC United Bantams

06:30
South Georgia Tormenta B ?-? Asheville City

06:30
West Chester United ?-? Real Central NJ

07:00
Springfield ASC ?-? Chicago Dutch Lions

07:00
CF10 Houston FC ?-? Corinthians San Antonio

07:30
Denton Diablos FC ?-? Coyotes FC

02:00
26/05
Florida U23 ?-? Weston

05:00
26/05
Miami City Championship ?-? Tampa Bay United

06:00
26/05
Minneapolis City SC ?-? Peoria City

06:00
26/05
Toledo Villa FC ?-? South Bend Lions

06:00
26/05
Wake FC ?-? Charlotte Eagles

06:00
26/05
West Virginia Alliance FC ?-? North Carolina FC U23

06:00
26/05
AC Connecticut ?-? Blackstones

06:00
26/05
Central Florida Panthers ?-? Miami Dutch Lions FC

06:00
26/05
Charlotte Independ B ?-? Tobacco Road

06:00
26/05
Florida Elite ?-? The Villages

06:00
26/05
Long Island Rough Riders ?-? Hudson Valley Hammers

06:30
26/05
Dalton Red Wolves SC ?-? Peachtree City

06:30
26/05
Midwest United ?-? Flint City Bucks

06:30
26/05
FC Motown ?-? Manhattan SC

07:00
26/05
Houston FC ?-? Round Rock SC

07:00
26/05
Louisiana Krewe FC ?-? MississippiBrilla

07:00
26/05
Des Moines Menace ?-? FC Manitoba

07:00
26/05
Texas United ?-? Blue Goose SC

07:00
26/05
Minnesota star ?-? St. Louis Lions

07:00
26/05
AFC Mobile ?-? Pensacola City FC

07:00
26/05
AHFC Royals ?-? Corpus Christi FC

07:00
26/05
Boston ?-? Bostong

07:00
26/05
Cedar star ?-? New Jersey Copa

07:30
26/05
Kaw Valley ?-? Chicago City SC

07:30
26/05
Demize NPSL ?-? AC St Louis

09:00
26/05
Davis Legacy SC ?-? San Francisco Glens SC

09:00
26/05
Portland Timbers U23 ?-? PDX FC

09:00
26/05
Hippocampus of southern California ?-? Ventura County Fusion

18:00
Balcatta FC ?-? Stirling Macedonia

18:30
Cockburn City ?-? Willip

01:00
OSTO youth team ?-? Salto SP Youth

01:00
26/05
America SP (Youth) ?-? Catanduva/SP Youth

01:00
26/05
Guarani SP (Youth) ?-? Colorado Caieiras SP Youth

01:00
26/05
Penapolense (Youth) ?-? Aracatuba SP Youth

01:00
26/05
Vocem SP Youth ?-? Andradina SP Youth

01:00
26/05
Gremio Osasco Audax Youth ?-? Nacional AC SP (Youth)

01:00
26/05
Ibrachina Youth ?-? Paulista (Youth)

01:00
26/05
Ponte Preta (Youth) ?-? Mogi Mirim (Youth)

01:00
26/05
XV de Jau (Youth) ?-? Taquaritinga/SP Youth

01:00
26/05
Botafogo-SP (Youth) ?-? Inter Bebedouro SP Youth

01:00
26/05
Independente SP Youth ?-? Comercial Tiete SP Youth

01:00
26/05
Portuguesa (Youth) ?-? CA Metropolitano U20

01:00
26/05
Brasilis FC U20 ?-? Itapirense Youth

01:00
26/05
Ituano (Youth) ?-? SKA Brasil Youth

01:00
26/05
RB Bragantino Youth ?-? CA Guacuano U20

01:00
26/05
Capivariano FC SP Youth ?-? XV de Piracicaba (Youth)

01:00
26/05
Juventus-AC (Youth) ?-? Gremio Osasco Youth

01:00
26/05
Santos (Youth) ?-? Mauaense SP Youth

01:00
26/05
Corinthians Paulista (Youth) ?-? Uniao Suzano Youth

01:00
26/05
Maua SP Youth ?-? Jabaquara SP Youth

01:00
26/05
Sao Caetano (Youth) ?-? Santo Andre (Youth)

01:00
26/05
Desportivo Brasil Youth ?-? Inter de Limeira (Youth)

01:00
26/05
Mirassol FC Youth ?-? Gremio Novorizontin (Youth)

01:00
26/05
Sao Jose AP (Youth) ?-? Uniao Mogi Youth

01:00
26/05
EC Uniao Suzano SP Youth ?-? EC Sao Bernardo U20

01:00
26/05
Monte Azul SP (Youth) ?-? Comercial-SP Youth

01:00
26/05
Sao Paulo (Youth) ?-? Brasil De Farroupilha/RS U20

01:00
26/05
Ferroviaria SP (Youth) ?-? Sao Carlos (Youth)

01:00
26/05
Olimpia SP U20 ?-? Francana Youth

01:00
26/05
GD Saocarlense Youth ?-? Noroeste (Youth)

01:00
26/05
Tanabi SP (Youth) ?-? Votuporanguense (Youth)

01:00
26/05
Portuguesa Santista U20 ?-? Agua Santa SP Youth

01:00
26/05
Taubate (Youth) ?-? Flamengo-SP (Youth)

01:00
26/05
Estanciano Youth ?-? America-RJ U20

03:00
KA Asvellir ?-? RB Keflavik

03:00
Ulfarnir ?-? Skautafelag Reykjavikur

03:00
Reynir Hellissandur ?-? Skallagrimur

03:00
26/05
Ymir ?-? KFR Hvolsvollur

03:00
26/05
Alftanes ?-? Arborg

05:00
HFX Wanderers FC ?-? Toronto FC

09:00
Pacific FC ?-? York 9 FC

06:00
26/05
Montreal Impact ?-? Forge FC

08:00
26/05
Cavalry FC ?-? Vancouver Whitecaps

22:00
FK Marcelova ?-? Nove Mesto

22:00
Lednicke Rovne ?-? KFC Kalna nad Hronom

22:00
FK Tempo Partizanske ?-? OK castkovce

22:00
TJ Imel ?-? Slovan Duslo Sala

22:00
FK Nove Zamky ?-? Levice

22:00
OFK Malzenice ?-? FC Vion Zlate Moravce B

22:00
Povazska Bystrica ?-? TJ Spartak Myjava

22:00
FK Belusa ?-? Nitra

22:59
PSC Pezinok ?-? SK Bernolakovo

22:00
Dila Gori ?-? Lokomotiv Tbilisi

22:00
Dinamo Tbilisi ?-? FC Telavi

22:00
FC Sioni Bolnisi ?-? FC Saburtalo Tbilisi

00:00
26/05
Dinamo Batumi ?-? Samgurali Tskh

00:00
26/05
Assyriska United IK ?-? Trosa Vagnhärad SK

00:00
26/05
Ahlafors IF ?-? Angered BK

00:00
26/05
Kumla ?-? Karlslunds IF HFK

00:00
26/05
Stenungsunds IF ?-? Herrestads AIF

00:00
26/05
Assyriska BK ?-? Onsala BK

00:00
26/05
Eslovs BK ?-? Hassleholms IF

00:00
26/05
Hogsby IK ?-? Karlskrona AIF

00:00
26/05
IFK Hassleholm ?-? FBK Balkan

00:15
26/05
Lidkopings FK ?-? Grebbestads IF

00:30
26/05
Syrianska Botkyrka IF ?-? Huddinge IF

00:30
26/05
Syrianska Eskilstuna IF ?-? Varmbols FC

00:30
26/05
Ullared ?-? Torslanda IK

00:30
26/05
Bergnasets AIK ?-? Skelleftea FF

00:30
26/05
Sandvikens AIK FK ?-? Skiljebo SK

01:00
26/05
IFK Osterakers Fk ?-? IFK Stocksund

01:15
26/05
IFK Lidingo FK ?-? Syrianska FC

22:00
WA Tlemcen ?-? ES Setif

19:00
Bodo Glimt U19 ?-? Tromso U19

01:15
26/05
Skeid Oslo U19 ?-? KFUM U19

21:30
HAPK ?-? Lahti

22:00
AC Oulu ?-? Ilves Tampere II

22:00
SJK Akatemia ?-? SJK Seinajoen

22:30
JIPPO ?-? Atlantis

22:30
EPS Espoo ?-? IFK Mariehamn

22:30
HJS Akatemia ?-? Kiffen Helsinki

22:30
Vaasa VPS ?-? Vantaa

22:59
FC Ilves-Kissat ?-? PK-35 Vantaa

22:59
MP MIKELI ?-? Jaro

22:59
JaPS ?-? Komeetat

00:00
26/05
KTP Kotka ?-? FC Haka

05:30
Sportivo San Lorenzo ?-? Independiente Luque

05:00
Sport Club Recife PE ?-? CRB AL

07:30
Ponte Preta ?-? Chapecoense SC

05:00
26/05
Londrina PR ?-? Operario Ferroviario PR

01:00
FK Iskra Danilovgrad ?-? FK Zeta

01:00
FK Buducnost Podgorica ?-? OFK Petrovac

01:00
Decic Tuzi ?-? FK Podgorica

01:00
FK Rudar Pljevlja ?-? Jezero Plav

01:00
FK Sutjeska Niksic ?-? Mornar

00:30
Orlando Pirates ?-? Maritzburg United

22:00
Cagliari U19 ?-? Sampdoria Youth

22:30
NK Podvinci ?-? Zavrc

00:00
26/05
Al Quwa Al Jawiya ?-? AL Najaf

00:40
MPS ?-? ToTe

22:59
Kultsu Lappeenranta ?-? RPS Lions

00:15
26/05
GrIFK Reservi ?-? FC Finnkurd

16:00
Goztepe U19 ?-? Hatayspor U19

16:00
Eyupspor U19 ?-? Bursaspor U19

16:00
Tuzlaspor U19 ?-? Umraniyespor U19

17:00
Galatasaray U19 ?-? Besiktas JK U19

17:00
Buyuksehir BLD.Spor U19 ?-? Kayserispor U19

18:00
Fenerbahce U19 ?-? Sivasspor U19

18:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija ?-? Hegelmann Litauen

22:59
TransINVEST Vilnius ?-? Lietava Jonava

22:59
Suduva ?-? Banga Gargzdai

00:00
26/05
Kolding FC ?-? Aarhus Fremad

01:35
CA Huracan ?-? Deportivo Madryn

01:05
26/05
CA Platense ?-? Belgrano

03:10
26/05
Gimnasia La Plata ?-? Liniers

00:00
26/05
Catanzaro ?-? Padova

02:00
26/05
Feralpisalo ?-? Palermo

00:00
26/05
VfV Borussia 06 Hildesheim ?-? FC Teutonia 05

01:45
26/05
Altona 93 ?-? FC Oberneuland

22:59
Grand Bodo (nữ) ?-? Tromso (nữ)

00:00
26/05
Porsanger (nữ) ?-? Medkila (nữ)

00:00
26/05
Amazon Grimstad (nữ) ?-? Sandefjord (nữ)

00:00
26/05
Molde (nữ) ?-? Fortuna Alesund (nữ)

00:00
26/05
AS Korofina ?-? AS Douanes de Sikasso

00:00
26/05
Stade Malien de Bamako ?-? CS Duguwolofila

02:00
26/05
Yeelen ?-? Cercle de Bamako

18:00
Chonburi Shark FC ?-? Prachuap Khiri Khan

19:00
Buriram United ?-? Chiangrai United

19:00
Carbonia ?-? Gladiator

19:30
ASD Muravera ?-? Aprilia

21:00
Cynthiabalonga ?-? Giugliano

21:00
Acireale ?-? FC Lamezia Terme

21:00
Trastevere Calcio ?-? Vastese

21:00
Team Nuova Florida ?-? Afragolese 1944

21:00
Cavese ?-? Citta Di S. Agata

21:00
AS Ostia Mare ?-? Insieme Formia

21:00
Lentigione ?-? Correggese Calcio

21:00
Sassari Torres ?-? Atletico Uri

21:00
USD Bitonto ?-? Citta di Fasano

21:00
Vis Artena ?-? Real Monterotondo

21:00
Azy based nano Bo ?-? Novara

21:00
Arzachena ?-? USD Latte Dolce

21:00
Cassino ?-? ASD Lanusei

22:00
Recanatese ?-? San Donato Tavarnelle

22:59
Ravenna ?-? Carpi

01:45
26/05
Cliftonville LFC (nữ) ?-? Glentoran (nữ)

01:45
26/05
Mid Ulster (nữ) ?-? Crusaders Strikers (nữ)

01:45
26/05
Derry City (nữ) ?-? Sion Swifts (nữ)

01:45
26/05
Mid Ulster (nữ) ?-? Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)

02:00
26/05
Lisburn (nữ) ?-? Linfield (nữ)

06:00
26/05
Gremio Anapolis ?-? Brasiliense

22:59
JK Tallinna Kalev (nữ) ?-? FC Lootos Polva (nữ)

22:59
Pcimianka Pcim ?-? Jutrzenka Giebultow

07:00
26/05
CD Copiapo S.A. ?-? Union San Felipe

21:30
Piros Security (nữ) ?-? Heniu Prundu Bargaului (nữ)

18:00
Fehervar Videoton U19 ?-? Debrecin VSC U19

19:00
Ferencvarosi U19 ?-? Vasas U19

02:00
Strindheim IL ?-? Melhus

00:00
TuS Mayen ?-? SG Ellscheid

23:30
FC Kaan-Marienborn ?-? SC Paderborn 07 II

23:30
Mahdov FC ?-? TSG Neustrelitz

00:00
26/05
SV 09 Arnstadt ?-? VFC Plauen

00:30
26/05
Rot-Weiss Erfurt ?-? SG Union Sandersdorf

01:00
26/05
Sterkrade ?-? TuRU Dusseldorf

02:00
26/05
SV Oberachern ?-? Sportfreunde Dorfmerkingen

02:00
26/05
Nottingen ?-? Stuttgarter Kickers

01:00
26/05
Royal Knokke ?-? RFC de Liege

01:00
26/05
FCV Dender EH ?-? Dessel Sport

22:59
Sandviken (nữ) ?-? Roa (nữ)

22:59
Arna Bjornar (nữ) ?-? Kolbotn (nữ)

22:59
Stabaek (nữ) ?-? Valerenga (nữ)

22:59
Lyn (nữ) ?-? Avaldsnes (nữ)

22:59
Rosenborg BK (nữ) ?-? LSK Kvinner (nữ)

00:30
Maccabi Haifa ?-? Hapoel Beer Sheva

22:00
Tunari ?-? Afumati

22:00
CNS Cetate Deva ?-? ACS Dumbravita

22:00
CS Viitorul Daesti ?-? Odorheiu Secuiesc

22:00
FC Pucioasa ?-? CSM Slatina

22:00
Gloria Popesti-Leordeni ?-? AFC Progresul Spartac Bucuresti

22:00
ACS Foresta Suceava ?-? FC Otelul Galati

22:00
CA Oradea ?-? Corvinul Hunedoara

22:00
Metalurgistul Cugir ?-? CS Minaur Baia Mare

22:59
Ethnikos Achnas FC ?-? Omonia Nicosia FC

00:30
26/05
FC Novi Pazar Neukolln 95 ?-? SC Charlottenburg

00:30
26/05
BSV Al-Dersimspor ?-? SD Croatia Berlin

02:15
Breidablik (nữ) ?-? Valur (nữ)

17:00
FK Van Charentsavan ?-? Noravank

19:00
FC Noah ?-? Urartu

20:30
BKMA ?-? Alashkert

05:15
Nacional Montevideo ?-? Bragantino

05:15
Velez Sarsfield ?-? Estudiantes La Plata

07:30
Flamengo ?-? Sporting Cristal

07:30
Univ Catolica ?-? Talleres Cordoba

07:30
Palmeiras ?-? Deportivo Tachira

07:30
Club Sport Emelec ?-? Independiente Petrolero

05:00
26/05
River Plate ?-? Alianza Lima

05:00
26/05
Colo Colo ?-? Fortaleza

07:00
26/05
CA Penarol ?-? Colon de Santa Fe

07:00
26/05
Cerro Porteno ?-? Olimpia Asuncion

07:00
26/05
Atletico Mineiro ?-? Deportes Tolima

07:00
26/05
Independiente Jose Teran ?-? America MG

15:30
Northern Tigers ?-? Manly United

16:30
Southside Eagles ?-? Eastern Suburbs Brisbane

16:30
Sydney United ?-? Rockdale City Suns

16:30
Pine Hills ?-? Logan Lightning

16:30
Mitchelton FC ?-? Sunshine Coast Wanderers FC

16:45
Gold Coast United ?-? Maroochydore

22:00
Sigma Olomouc B ?-? Slovan Rosice

22:30
Unicov ?-? FC Vratimov

22:30
Velke Mezirici ?-? Vysocina Jihlava B

22:30
Blansko ?-? Vrchovina

22:30
Frydek-Mistek ?-? SC Znojmo

22:30
Otrokovice ?-? Slovacko II

22:30
Uhersky Brod ?-? Banik Ostrava B

22:59
Hlucin ?-? Zlin B

00:00
26/05
Real Betis Futsal ?-? Inter Movistar Futsal

01:00
26/05
Peinsa F.S. Cartagena Futsal ?-? Jaen Paraiso Interior Futsal

01:45
26/05
Palma Futsal ?-? EiPozo Murcia Turistica Futsal

00:00
26/05
SV Kloch ?-? Grossklein

22:30
MS Brno ?-? Boskovice

01:00
Brasil De Farroupilha/RS U20 ?-? Apafut RS (Youth)

01:00
Sapucaiense RSU20 ?-? FBC Riograndense U20

19:30
Sport SE U20 ?-? Santa Cruz SE U20

01:00
26/05
Serrano RJ U20 ?-? CEAC/Araruama U20

01:00
26/05
Barra SE U20 ?-? Rosario Central Sergipe U20

01:00
26/05
Juventude U20(RS) ?-? Passo Fundo U20

01:30
26/05
Aparecidense U20 ?-? Atletico Goianiense U20

01:30
26/05
Morrinhos U20 ?-? Itaberai U20

01:30
26/05
Londrina EC (Youth) ?-? Nacional AC Sao Paulo (Youth)

01:30
26/05
Aseev U20 ?-? Vila Nova (Youth)

01:30
26/05
Bela Vista U20 ?-? Goiania (Youth)

01:30
26/05
Trindade AC Youth ?-? Goias U20

23:30
Uruguay Beach Soccer ?-? Venezuela Beach Soccer

01:00
26/05
Ecuador Beach Soccer ?-? Colombia Beach Soccer

02:30
26/05
Bolivia Soccer ?-? Brazil Beach Soccer

04:00
26/05
Argentina Islands Beach Soccer ?-? Paraguay Beach Soccer

17:00
Daejeon Korail ?-? Daegu FC

17:00
Gyeongnam FC ?-? Ulsan Hyundai FC

17:00
Jeonbuk Hyundai Motors ?-? Ulsan Citizens

17:00
Jeonnam Dragons ?-? Busan Transportation Corporation

17:00
Pohang Steelers ?-? Seongnam FC

17:00
Suwon Samsung Bluewings ?-? Gangwon FC

17:00
Bucheon FC 1995 ?-? Gwangju Football Club

17:30
FC Seoul ?-? Jeju United

01:00
Pague Menos ?-? Cariri

01:00
26/05
Dinamo EC U23 ?-? Coruripe U23

05:00
26/05
Colatina ES ?-? Real Noroeste

05:30
26/05
Serra ?-? Linhares

06:00
26/05
Estrela do Norte ES ?-? Nova Venecia FC

00:00
Flora Paide ?-? Tartu JK Maag Tammeka

21:30
JK Tallinna Kalev ?-? Parnu JK Vaprus

23:30
Trans Narva ?-? FC Flora Tallinn

01:00
Ringmahon Rangers ?-? Rockmount

01:45
Carrigaline United ?-? Midleton FC

16:00
Sheikh Russel KC ?-? Uttar Baridhara SC

02:30
26/05
IRT Itihad de Tanger ?-? Renaissance Sportive de Berkane

16:00
Kingborough Lions (nữ) ?-? Clarence Zebras (nữ)

00:30
Volendam (Youth) ?-? Rijnsburgse Boys

01:00
GVVV Veenendaal ?-? De Treffers

01:00
Jong Sparta Rotterdam (Youth) ?-? Koninklijke HFC

01:00
Katwijk ?-? IJsselmeervogels

01:00
AFC ?-? Excelsior Maassluis

01:00
Estudiantes LP (nữ) ?-? Lanus (nữ)

01:00
26/05
OFC Oostzaan ?-? ADO '20

01:00
26/05
Harkemase Boys ?-? Lisse

01:00
26/05
Staphorst ?-? DVS 33 Ermelo

04:30
26/05
Michigan Stars ?-? Bay Cities FC

16:00
Cooks Hill United ?-? Lake Macquarie

21:00
Rangers FC of Bafut ?-? Aigle Royal Menoua

21:30
AS Fap ?-? Unisport Bafang

21:30
nternational Sporting De Douala ?-? Ngaoundere University FC

00:00
Real Pilar Reserves ?-? Deportivo Espanol Reserves

00:00
Tristan Suarez Reserves ?-? Quilmes Reserves

00:00
UAI Urquiza Reserves ?-? CA San Miguel Reserves

01:00
CA Colegiales Reserves ?-? Canuelas FC Reserves

01:00
Defensores Unidos Reserves ?-? CA Ituzaingo Reserves

01:00
CS Dock Sud Reserves ?-? Deportivo Armenio Reserves

01:00
CA Atlanta Reserves ?-? Sacachispas Reserves

01:00
Deportivo Riestra Reserves ?-? CA Estudiantes Caseros Reserves

01:30
Deportivo Merlo Reserves ?-? Club Comunicaciones Reserves