Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và ngày mai chính xác nhất

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 01/10/2022 MỚI NHẤT. Xem lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các giải bóng đá hàng đầu trên thế giới. Keobongda123.com cập nhật thi đấu giải Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, V-League và Giao hữu (GH) tối và đêm nay CHÍNH XÁC nhất.

18:30
Arsenal ?-? Tottenham Hotspur

21:00
Crystal Palace ?-? Chelsea

21:00
Fulham ?-? Newcastle United

21:00
Bournemouth AFC ?-? Brentford

21:00
Southampton ?-? Everton

21:00
Leicester City ?-? Nottingham Forest

21:00
Liverpool ?-? Brighton Hove Albion

23:30
West Ham United ?-? Wolves

19:00
Cadiz ?-? Villarreal

21:15
Getafe ?-? Valladolid

23:30
Sevilla ?-? Atletico Madrid

02:00
02/10
Mallorca ?-? Barcelona

21:00
RB Leipzig ?-? VfL Bochum

21:00
Eintracht Frankfurt ?-? Union Berlin

21:00
SC Freiburg ?-? FSV Mainz 05

21:00
FC Koln ?-? Borussia Dortmund

21:00
VfL Wolfsburg ?-? VfB Stuttgart

23:30
Werder Bremen ?-? Monchengladbach

20:00
Napoli ?-? Torino

22:59
Inter Milan ?-? AS Roma

01:45
02/10
Empoli ?-? AC Milan

17:00
Thanh Hóa FC ?-? CLB Binh DInh

18:00
Nam Định FC ?-? Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

18:00
Sông Lam Nghệ An ?-? Viettel FC

19:15
Hà Nội FC ?-? Becamex Bình Dương

14:00
Nagoya Grampus ?-? Yokohama Marinos

14:00
Gamba Osaka ?-? Kashiwa Reysol

14:00
Consadole Sapporo ?-? Kawasaki Frontale

18:00
Nakhon Ratchasima ?-? Khonkaen United

18:30
BEC Tero Sasana ?-? Lamphun Warrior

19:00
Chiangrai United ?-? Sukhothai

19:30
BG Pathum United ?-? Muang Thong United

00:00
02/10
New England Revolution ?-? Atlanta United

02:30
02/10
Colorado Rapids ?-? FC Dallas

03:00
02/10
San Jose Earthquakes ?-? Minnesota United FC

06:00
02/10
Charlotte FC ?-? Philadelphia Union

06:00
02/10
New York City FC ?-? Orlando City

06:30
02/10
Columbus Crew ?-? New York Red Bulls

06:30
02/10
Montreal Impact ?-? DC United

06:30
02/10
FC Cincinnati ?-? Chicago Fire

09:00
02/10
Vancouver Whitecaps ?-? Austin FC

09:30
02/10
LA Galaxy ?-? Real Salt Lake

16:00
Phú Thọ ?-? Huế FC

05:00
02/10
Monterrey ?-? Pachuca

05:00
02/10
Atletico San Luis ?-? Tigres UANL

07:05
02/10
Atlas ?-? Necaxa

09:05
02/10
CDSyC Cruz Azul ?-? Chivas Guadalajara

21:00
Rotherham United ?-? Wigan Athletic

21:00
Coventry City ?-? Middlesbrough

21:00
Reading ?-? Huddersfield Town

21:00
Sunderland A.F.C ?-? Preston North End

21:00
Sheffield United ?-? Birmingham City

21:00
Cardiff City ?-? Burnley

21:00
West Brom ?-? Swansea City

21:00
Blackpool ?-? Norwich City

21:00
Bristol City ?-? Queens Park Rangers (QPR)

21:00
Blackburn Rovers ?-? Millwall

21:30
SC Cambuur ?-? PSV Eindhoven

23:45
Groningen ?-? AZ Alkmaar

01:00
02/10
AFC Ajax ?-? Go Ahead Eagles

02:00
02/10
FC Twente Enschede ?-? Vitesse Arnhem

21:30
Vizela ?-? Portimonense

00:00
02/10
GD Chaves ?-? Estoril

02:30
02/10
Vitoria Guimaraes ?-? Benfica

21:00
Heart of Midlothian ?-? Glasgow Rangers

21:00
Saint Mirren ?-? Livingston

21:00
Dundee United ?-? Saint Johnstone

21:00
Aberdeen ?-? Kilmarnock

21:00
Celtic FC ?-? Motherwell

21:00
Ross County ?-? Hibernian

22:59
Basel ?-? St. Gallen

01:30
02/10
Grasshopper ?-? FC Zurich

22:59
Lech Poznan ?-? Legia Warszawa

22:59
Gornik Zabrze ?-? Zaglebie Lubin

22:59
Jagiellonia Bialystok ?-? Korona Kielce

22:59
Radomiak Radom ?-? Cracovia Krakow

22:59
Widzew lodz ?-? Rakow Czestochowa

22:59
Pogon Szczecin ?-? Lechia Gdansk

22:59
Miedz Legnica ?-? Stal Mielec

22:59
Slask Wroclaw ?-? Warta Poznan

22:59
Wisla Plock ?-? Piast Gliwice

21:00
Oud Heverlee ?-? Saint Gilloise

23:15
Oostende ?-? Racing Genk

23:15
Westerlo ?-? Zulte-Waregem

01:45
02/10
Club Brugge ?-? Mechelen

22:59
Dukla Banska Bystrica ?-? Michalovce

22:59
Tatran LM ?-? Dunajska Streda

22:59
MFK Ruzomberok ?-? MFK Skalica

22:59
Slovan Bratislava ?-? Sport Podbrezova

22:59
MSK Zilina ?-? Trencin

22:59
Zlate Moravce ?-? Spartak Trnava

22:59
Dinamo Zagreb ?-? Slaven Koprivnica

22:59
ZNK Osijek ?-? NK Lokomotiva Zagreb

22:59
Rijeka ?-? Hajduk Split

22:59
HNK Sibenik ?-? HNK Gorica

22:59
NK Varteks Varazdin ?-? Istra 1961 Pula

22:00
Khimki ?-? CSKA Moscow

22:00
Fakel ?-? Torpedo moskva

22:00
Krylya Sovetov ?-? FC Krasnodar

22:00
Zenit St. Petersburg ?-? Rostov FK

22:00
Lokomotiv Moscow ?-? Ural Sverdlovsk Oblast

22:00
Gazovik Orenburg ?-? FK Sochi

22:00
Terek Grozny ?-? Dynamo Moscow

22:00
FK Nizhny Novgorod ?-? Spartak Moscow

01:45
02/10
Sligo Rovers ?-? Shamrock Rovers

03:00
02/10
Atletico Paranaense ?-? Juventude

03:00
02/10
Ceara ?-? America MG

03:00
02/10
Flamengo ?-? Bragantino

03:00
02/10
Avai FC SC ?-? Atletico Clube Goianiense

03:00
02/10
Goias ?-? Fortaleza

03:00
02/10
Botafogo RJ ?-? Palmeiras

03:00
02/10
Internacional RS ?-? Santos

03:00
02/10
Atletico Mineiro ?-? Fluminense RJ

03:00
02/10
Sao Paulo ?-? Coritiba PR

03:00
02/10
Corinthians Paulista (SP) ?-? Cuiaba

22:00
ND Gorica ?-? Maribor

22:00
Domzale ?-? NK Mura 05

22:00
FC Koper ?-? NK Bravo

22:00
NK Olimpija Ljubljana ?-? Tabor Sezana

22:00
NK Publikum Celje ?-? Radomlje

01:00
02/10
Arda ?-? FC Hebar Pazardzhik

01:00
02/10
Beroe Stara Zagora ?-? Levski Sofia

01:00
02/10
Botev Plovdiv ?-? Slavia Sofia

01:00
02/10
Cherno More Varna ?-? Botev Vratsa

01:00
02/10
CSKA Sofia ?-? Pirin Blagoevgrad

01:00
02/10
Lokomotiv Plovdiv ?-? CSKA 1948 Sofia

01:00
02/10
Lokomotiv Sofia ?-? Ludogorets Razgrad

01:00
02/10
Septemvri Sofia ?-? Spartak Varna

22:59
AEK Athens ?-? Ionikos

22:59
Asteras Tripolis ?-? OFI Crete

22:59
Pas Giannina ?-? Panaitolikos Agrinio

22:59
Lamia ?-? Levadiakos

22:59
Olympiakos Piraeus ?-? Atromitos Athens

22:59
PAOK Saloniki ?-? Panathinaikos

22:59
Volos NFC ?-? Aris Thessaloniki

22:00
Austria Wien ?-? Sturm Graz

22:00
WSG Swarovski Tirol ?-? Rapid Wien

22:00
TSV Hartberg ?-? SK Austria Klagenfurt

22:00
Red Bull Salzburg ?-? LASK Linz

22:00
Austria Lustenau ?-? Wolfsberger AC

22:00
SV Ried ?-? Rheindorf Altach

21:00
Al-Sharjah ?-? Khor Fakkan

21:00
Dabba Al-Fujairah ?-? Ajman

21:00
Banni Yas ?-? Al-Jazira(UAE)

21:00
Al Nasr Dubai ?-? Al-Wasl

21:00
Al Ain ?-? Ittihad Kalba

21:00
Al-Dhafra ?-? Al Ahli(UAE)

21:00
Al Bataeh ?-? Al Wehda(UAE)

20:00
Slavia Mozyr ?-? FK Isloch Minsk

20:00
Arsenal Dzyarzhynsk ?-? Neman Grodno

20:00
BATE Borisov ?-? FC Torpedo Zhodino

20:00
FC Belshina Babruisk ?-? Dinamo Brest

20:00
Dinamo Minsk ?-? Shakhter Soligorsk

20:00
FC Gomel ?-? FK Vitebsk

20:00
FC Minsk ?-? Energetik-BGU Minsk

20:00
Dnepr Mogilev ?-? Slutsksakhar Slutsk

22:30
Dhamk ?-? Al-Tai

22:30
Al Raed ?-? Al-adalh

01:00
02/10
Al Wehda Mecca ?-? Al-Ettifaq

01:00
02/10
Al Khaleej Club ?-? Al-Baten

21:00
Metalist 1925 Kharkiv ?-? Kolos Kovalyovka

21:00
Metalist Kharkiv ?-? FC Shakhtar Donetsk

21:00
FC Mynai ?-? Dynamo Kyiv

21:00
Veres ?-? Rukh Vynnyky

21:00
Chernomorets Odessa ?-? PFC Oleksandria

21:00
Zorya ?-? Kryvbas

21:00
FC Inhulets Petrove ?-? FC Vorskla Poltava

21:00
FC Lviv ?-? Dnipro-1

20:00
Parma ?-? Frosinone

20:00
Spal ?-? Genoa

20:00
Modena ?-? Reggina

20:00
Bari ?-? Brescia

20:00
Cagliari ?-? Venezia

20:00
Cosenza Calcio 1914 ?-? Como

20:00
Palermo ?-? SudTirol

20:00
Cittadella ?-? Ternana

20:00
Benevento ?-? Ascoli

20:00
Perugia ?-? Pisa

18:00
Fortuna Dusseldorf ?-? Arminia Bielefeld

18:00
Greuther Furth ?-? SV Sandhausen

18:00
Holstein Kiel ?-? Hansa Rostock

01:30
02/10
St. Pauli ?-? Heidenheimer

17:00
Zweigen Kanazawa FC ?-? Fagiano Okayama

17:00
Roasso Kumamoto ?-? Blaublitz Akita

17:00
Mito Hollyhock ?-? JEF United Ichihara Chiba

17:00
Renofa Yamaguchi ?-? Grulla Morioka

17:00
Vegalta Sendai ?-? Tokyo Verdy

21:00
Stavropolye-2009 ?-? FK Biolog

21:00
FK Chayka Pesch ?-? Spartak Nalchik

21:00
Legion Dynamo ?-? Alania-d Vladikavkaz

21:00
Druzhba Maykop ?-? Mashuk-KMV

21:00
SKA Rostov ?-? Rotor Volgograd

21:00
Chernomorets Novorossiysk ?-? FK Kuban Kholding

22:00
Baltika-BFU Kaliningrad ?-? FK Leningradets

22:00
Zvezda Sint Petersburg ?-? Zorkyi Krasnogorsk

22:00
Elektron VN ?-? FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

22:00
Dinamo Saint Petersburg ?-? Zenit-2 St.Petersburg

22:00
Luki Energiya ?-? Rodina Moskva III

14:00
Seoul E-Land FC ?-? Bucheon FC 1995

16:30
FC Anyang ?-? Ansan Greeners FC

11:30
02/10
Daejeon Citizen ?-? Gwangju Football Club

21:00
Salford City ?-? Grimsby Town

21:00
Stockport County ?-? Walsall

21:00
AFC Wimbledon ?-? Colchester United

21:00
Gillingham ?-? Sutton United

21:00
Mansfield Town ?-? Hartlepool United

21:00
Swindon Town ?-? Northampton Town

21:00
Crawley Town ?-? Stevenage Borough

21:00
Leyton Orient ?-? Newport County

21:00
Harrogate Town ?-? Bradford City

21:00
Tranmere Rovers ?-? Barrow

21:00
Carlisle United ?-? Crewe Alexandra

21:00
Rochdale ?-? Doncaster Rovers

19:00
VfL Osnabruck ?-? SV Waldhof Mannheim

19:00
Viktoria koln ?-? Oldenburg

19:00
SV Wehen Wiesbaden ?-? Rot-Weiss Essen

19:00
Erzgebirge Aue ?-? SV Meppen

19:00
Borussia Dortmund (Youth) ?-? TSV 1860 Munchen

19:00
MSV Duisburg ?-? Hallescher FC

19:00
SV Elversberg ?-? SC Verl

19:00
Ingolstadt ?-? Zwickau

19:00
Saarbrucken ?-? SC Freiburg (Youth)

19:00
SpVgg Bayreuth ?-? Dynamo Dresden

19:30
Trenkwalder Admira Wacker ?-? FC Liefering

19:30
Grazer AK ?-? Sturm Graz (Youth)

19:30
Rapid Vienna (Youth) ?-? Lafnitz

21:00
SV Austria Salzburg ?-? St. Johann

21:00
Bischofshofen ?-? USK Anif

21:00
SC Golling ?-? FC Pinzgau Saalfelden

21:00
SV Grodig ?-? SV Wals-Grunau

21:00
Salzburger AK 1914 ?-? SV Seekirchen

21:00
OTSU Hallein ?-? SV Kuchl

21:30
SV Stripfing Weiden ?-? ASK-BSC Bruck Leitha

21:30
SR Donaufeld Wien ?-? SV Leobendorf

21:30
SV Stripfing Weiden ?-? Brook thunders

21:30
SR Donaufeld Wien ?-? SV Leobendorf

00:00
02/10
RW Rankweil ?-? SC Gofis

00:00
02/10
SV Hall ?-? SPG Motz/Silz

00:00
02/10
FC Kitzbuhel ?-? SVG Reichenau

00:00
02/10
Kufstein ?-? SV Fugen

00:00
02/10
SV Ried B ?-? Allerheiligen

00:00
02/10
SC Imst ?-? SC Schwaz

00:00
02/10
USV RB Weindorf St.Anna ?-? Leoben

00:00
02/10
SC Kundl ?-? SV Telfs

00:00
02/10
Wolfsberger AC Amateure ?-? LASK (Youth)

00:00
02/10
Rheindorf Altach B ?-? FC Wolfurt

00:00
02/10
FC Brauerei Egg ?-? Admira Dornbirn

00:00
02/10
WSG Swarovski Tirol B ?-? Worgl Obi SV

00:00
02/10
SC Bregenz ?-? Sc Rothis

00:00
02/10
VfB Hohenems ?-? FC Lauterach

00:00
02/10
Rotenberg ?-? Dornbirner SV

22:59
Motor Lublin ?-? Siarka Tarnobrzeg

22:59
Pogon Siedlce ?-? Wisla Pulawy

22:59
Gornik Polkowice ?-? Radunia Stezyca

22:59
Polonia Warszawa ?-? GKS Jastrzebie

22:59
Slask Wroclaw II ?-? Znicz Pruszkow

22:59
OKS Stomil Olsztyn ?-? Lech II Poznan

22:59
Olimpia Elblag ?-? Kotwica Kolobrzeg

22:59
Garbarnia Krakow ?-? Zaglebie Lubin B

22:59
KP Calisia Kalisz ?-? Hutnik Krakow

05:00
02/10
Orebro Syrianska IF ?-? BK Forward

05:00
02/10
Lindome GIF ?-? IFK Malmo FK

05:00
02/10
Hammarby TFF ?-? Gefle IF

05:00
02/10
Motala AIF FK ?-? IF Sylvia

05:00
02/10
Umea FC ?-? Sandvikens IF

05:00
02/10
Haninge ?-? FC Stockholm Internazionale

05:00
02/10
Vasalunds IF ?-? Pitea IF

05:00
02/10
IF Karlstad Fotboll ?-? Tegs SK

05:00
02/10
Vanersborgs IF ?-? GAIS

05:00
02/10
Angelholms FF ?-? Atvidabergs

05:00
02/10
Falkenberg ?-? Qviding FIF

05:00
02/10
Tvaakers IF ?-? BK Olympic

05:00
02/10
Lunds BK ?-? Oskarshamns AIK

05:00
02/10
FC Trollhattan ?-? IK Oddevold

05:00
02/10
Sollentuna United ?-? Taby

05:00
02/10
Ljungskile ?-? Torns IF

22:00
Al-Nasar ?-? Al-Qadsia SC

00:20
02/10
Al Kuwait SC ?-? Al Fahaheel SC

22:59
Chojniczanka Chojnice ?-? Wisla Krakow

22:59
Skra Czestochowa ?-? GKS Katowice

22:59
LKS Nieciecza ?-? Podbeskidzie Bielsko-Biala

22:59
LKS Lodz ?-? Zaglebie Sosnowiec

22:59
Stal Rzeszow ?-? Resovia Rzeszow

22:59
Chrobry Glogow ?-? Odra Opole

22:59
Gornik Leczna ?-? GKS Tychy

22:59
Ruch Chorzow ?-? Sandecja Nowy Sacz

22:59
Puszcza Niepolomice ?-? Arka Gdynia

22:00
FC Maritsa 1921 ?-? PFK Montana

22:00
FC Sozopol ?-? Botev Plovdiv II

22:00
Spartak Pleven ?-? Belasitsa Petrich

22:00
Strumska Slava ?-? Minyor Pernik

22:00
Yantra Gabrovo ?-? FK Levski Krumovgrad

22:00
CSKA 1948 Sofia II ?-? Etar

22:00
FC Dunav Ruse ?-? Vitosha Bistritsa

22:00
Litex Lovech ?-? Sportist Svoge

22:00
Ludogorets Razgrad II ?-? FC Dobrudzha

20:00
Namungo FC ?-? KMC FC

15:30
Borneo FC ?-? Madura United

20:00
Arema FC ?-? Persebaya Surabaya

17:00
FK Kaspyi Aktau ?-? FK Aksu

17:00
FK Taraz ?-? Maktaaral

17:00
Ordabasy ?-? FK Atyrau

01:00
02/10
HFX Wanderers FC ?-? Atletico Ottawa

04:00
02/10
Forge FC ?-? York 9 FC

18:00
Riga FC II ?-? Salaspils

20:00
Valmieras FK II ?-? Olaine

22:00
Rezekne/BJSS ?-? FK Smiltene BJSS

22:30
Bijelo Brdo ?-? HNK Cibalia

22:30
NK Dubrava Zagreb ?-? NK Croatia Zmijavci

22:30
NK Jarun ?-? NK Dugopolje

22:30
NK Orijent Rijeka ?-? Kustosija

22:30
NK Solin ?-? Rudes

22:30
HNK Vukovar 91 ?-? Hrvatski dragovoljac

16:00
Yadanabon FC ?-? Shan United

22:00
Mladost Novi Sad ?-? Crvena Zvezda

22:00
FK Napredak Krusevac ?-? Kolubara

22:00
Novi Pazar ?-? Mladost Lucani

22:00
Partizan Belgrade ?-? Vojvodina Novi Sad

22:00
FK Spartak Zlatibor Voda ?-? Radnicki 1923 Kragujevac

22:00
Backa Topola ?-? Radnik Surdulica

22:00
Cukaricki Stankom ?-? Radnicki Nis

22:00
Habitpharm Javor ?-? FK Vozdovac Beograd

05:30
02/10
Loudoun United ?-? Detroit City

06:00
02/10
Hartford Athletic ?-? Charleston Battery

06:00
02/10
Indy Eleven ?-? Tulsa Roughneck

06:00
02/10
Miami FC ?-? Memphis 901

06:00
02/10
Pittsburgh Riverhounds ?-? San Antonio

07:30
02/10
Rio Grande Valley ?-? Louisville City FC

09:00
02/10
Monterey Bay FC ?-? Tampa Bay Rowdies

09:00
02/10
Oakland Roots ?-? Birmingham Legion

09:00
02/10
Orange County Blues FC ?-? San Diego loyalty

09:30
02/10
Phoenix Rising FC ?-? New York Red Bulls B

21:00
Bowers Pitsea ?-? Horsham

21:00
Canvey Island ?-? Bognor Regis Town

21:00
Corinthian Casuals ?-? Enfield Town

21:00
Cray Wanderers ?-? Brightlingsea Regent

21:00
Herne Bay ?-? Carshalton Athletic FC

21:00
Hornchurch ?-? Haringey Borough

21:00
lewes ?-? Folkestone

21:00
Aveley ?-? Margate

21:00
Billericay Town ?-? Hastings United

21:00
Bishop's Stortford ?-? Wingate Finchley

20:00
Humenne ?-? Slavoj Trebisov

20:00
KFC Komarno ?-? MSK Puchov

20:00
FK Kosice ?-? MFK Dubnica nad Vahom

20:00
Povazska Bystrica ?-? Lachabadisilahua

20:00
Tatran Presov ?-? TJ Spartak Myjava

21:00
Hamilton Academical ?-? Dundee

21:00
Ayr United ?-? Inverness

21:00
Partick Thistle ?-? Greenock Morton

21:00
Cove Rangers ?-? Arbroath

21:00
Queen's Park ?-? Raith Rovers

20:00
Athletico Olympic ?-? Top Junior

20:00
Vitalo ?-? Flambeau du Centre

21:00
Dorking ?-? Dagenham Redbridge

21:00
Halifax Town ?-? Woking

21:00
Gateshead ?-? Eastleigh

21:00
Notts County ?-? Altrincham

21:00
Oldham Athletic ?-? Wrexham

21:00
Solihull Moors ?-? Bromley

21:00
Aldershot Town ?-? Wealdstone FC

21:00
Southend United ?-? Yeovil Town

21:00
Barnet ?-? York City

21:00
Torquay United ?-? Scunthorpe United

21:00
Boreham Wood ?-? Maidstone United

21:00
Chesterfield ?-? Maidenhead United

22:59
FC Bergerac ?-? Trelissac

22:59
Beauvais ?-? Voltigeurs Chateaubriant

22:59
CHAMALIERES ?-? Bourges

22:59
Blois ?-? Caen II

22:59
GOAL FC ?-? Andrezieux

22:59
Chartres FC ?-? Chambly FC

22:59
Maccabi Paris ?-? Racing Club de France

22:59
Granville ?-? Vannes

22:59
Poissy As ?-? Guingamp B

22:59
Les Herbiers ?-? Angouleme

22:59
Saumur OL ?-? Romorantin

22:59
Vierzon ?-? FC Nantes B

22:59
Rennes II ?-? St Pryve St Hilaire

22:59
FC Rouen ?-? Saint Malo

23:30
Yzeure AS ?-? Lorient B

00:00
02/10
Olympique Ales ?-? GRACES

00:00
02/10
Evian Thonon Gaillard ?-? Louhans-Cuiseaux

00:00
02/10
Stade Bordelais ?-? Angers II

22:00
KS Bylis ?-? Erzeni

22:00
Egnatia ?-? Kastrioti Kruje

22:00
KF Laci ?-? KS Perparimi Kukesi

22:00
Partizani Tirana ?-? KF Tirana

22:00
Teuta Durres ?-? Vllaznia Shkoder

22:00
Sheffield Wed U21 ?-? Sheffield Utd U21

20:00
Hamrun Spartans ?-? Floriana F.C.

20:00
Mosta FC ?-? Sirens

22:15
Santa Lucia ?-? Gudja United

22:15
Zebbug Rangers ?-? Marsaxlokk FC

00:00
02/10
Unam Pumas (nữ) ?-? Leon (nữ)

21:00
Monterrey U20 ?-? Pachuca U20

21:00
Atlas U20 ?-? Necaxa U20

21:00
San Luis U20 ?-? Tigres UANL U20

21:00
CDSyC Cruz Azul U20 ?-? Chivas Guadalajara U20

03:00
02/10
Defensores Unidos ?-? Argentino de Quilmes

03:00
02/10
Deportivo Merlo ?-? Colegiales

03:00
02/10
Deportivo Armenio ?-? Los Andes

03:00
02/10
Sportivo Dock Sud ?-? Comunicaciones BsAs

03:00
02/10
CA San Miguel ?-? Ituzaingo

03:00
02/10
Talleres Rem de Escalada ?-? Club Atletico Acassuso

03:00
02/10
UAI Urquiza ?-? Canuelas FC

03:00
02/10
Villa San Carlos ?-? Uhl Que Sa

17:00
Tukums-2000 ?-? FK Auda Riga

19:00
Rigas Futbola skola ?-? Metta/LU Riga

20:00
FK Liepaja ?-? FK Spartaks Jurmala

21:00
Annagh United ?-? HW Welders

21:00
Ards FC ?-? Dergview FC

21:00
Ballyclare Comrades ?-? Warrenpoint Town

21:00
Dundela ?-? Newington

21:00
Knockbreda ?-? Ballinamallard United

21:00
Loughgall FC ?-? Institute FC

05:00
02/10
Gotham FC (nữ) ?-? Portland Thorns FC (nữ)

06:00
02/10
Washington Spirit (nữ) ?-? Houston Dash (nữ)

06:30
02/10
Racing Louisville (nữ) ?-? Kansas City NWSL (nữ)

09:00
02/10
OL Reign Reign (nữ) ?-? Orlando Pride (nữ)

17:00
Hapoel Kaukab ?-? Hapoel Bnei Zalfa

17:00
Hapoel Qalansawe ?-? Maccabi Nujeidat Ahmed

17:00
Hapoel Kfar Shalem ?-? Hapoel Bikat Hayarden

17:00
Ironi Modiin ?-? Maccabi Yavne

17:00
Ihud Bnei Shefaram ?-? Hapoel Migdal HaEmek

17:00
Maccabi Shaarayim ?-? Bnei Eilat

17:00
Hapoel Ironi Baka El Garbiya ?-? Moadon Sport Tira

17:00
SC Maccabi Ashdod ?-? Maccabi Herzliya

17:00
Ironi Nesher ?-? Maccabi Tamra

17:00
Sport Club Dimona ?-? Hapoel Marmorek lrony Rehovot

17:00
Maccabi Tzur Shalom ?-? Hapoel Kafr Kanna

17:00
Shimshon Kafr Qasim ?-? MS Ironi Kuseife

17:00
Tzeirey Kafr Kana ?-? Hapoel Raanana

17:00
Hapoel Bueine ?-? Shimshon Bnei Tayibe

17:00
Shimshon Tel Aviv ?-? Beitar Tel Aviv Ramla

17:00
Hapoel Herzliya ?-? Hapoel Holon Yaniv

17:00
Odense BK U19 ?-? Nordsjaelland U19

17:00
Sonderjyske U19 ?-? Randers Freja U19

17:00
Silkeborg U19 ?-? Aarhus AGF U19

17:00
Midtjylland U19 ?-? Esbjerg U19

17:00
Horsens U19 ?-? Lyngby Fodbold Club U19

17:00
BrondbyU19 ?-? Aalborg BK U19

17:00
Vejle U19 ?-? FC Kobenhavn U19

15:00
FC Timisoara ?-? Concordia Chiajna

15:00
Progresul Spartac ?-? Unirea Dej

15:00
ACS Viitorul Selimbar ?-? CSA Steaua Bucuresti

15:00
Unirea Constanta ?-? Gloria Buzau

15:00
ACS Dumbravita ?-? Ripensia Timisoara

15:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc ?-? Metaloglobus

15:00
Dinamo Bucuresti ?-? FC Unirea 2004 Slobozia

15:00
FC Brasov ?-? CSM Slatina

15:00
FC Otelul Galati ?-? ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

15:00
CSM Politehnica Iasi ?-? Minaur Baia Mare

19:00
Karmiotissa Polemidion ?-? Olympiakos Nicosia FC

19:00
E.N.Paralimniou ?-? Nea Salamis

19:00
AEK Larnaca ?-? Anorthosis Famagusta FC

19:00
APOEL Nicosia ?-? AEL Limassol

19:00
Apollon Limassol FC ?-? AEP Paphos

19:00
Akritas Chloraka ?-? Aris Limassol

19:00
Doxa Katokopias ?-? Omonia Nicosia FC

20:00
Borec Veles ?-? FK Ohrid 2004

20:00
Detonit Plachkovica ?-? Pelister Bitola

20:00
FK Karaorman ?-? KF Arsimi

20:00
FK Rinija Gostivar ?-? Belasica Strumica

20:00
Lokomotiva Skopje ?-? FK Kozuv

20:00
Kamenica-Sasa ?-? FC Vardar Skopje

20:00
Voska Sport ?-? FK Sloga 1934 Vinica

20:00
KF Besa Doberdoll ?-? FK Teteks Tetovo

17:00
Khujand ?-? Faizkand

17:00
Ravshan Kulob ?-? Regar-TadAZ Tursunzoda

16:30
Tanjong Pagar Utd ?-? Young Lions

16:30
Tampines Rovers FC ?-? Geylang United FC

22:59
Legia Warszawa (Youth) ?-? Slask Wroclaw U21

22:59
Miedz Legnica Youth ?-? Gornik Zabrze (Youth)

22:59
Pogon Szczecin(Youth) ?-? Rakow Czestochowa (Youth)

22:59
Wisla Krakow (Youth) ?-? Arka Gdynia (Youth)

22:59
Zaglebie Lubin (Youth) ?-? Cracovia Krakow (Youth)

22:59
Escola Varsovia Warszawa Youth ?-? Lechia Gdansk (Youth)

22:59
Jagiellonia Bialystok (Youth) ?-? Polonia Warszawa (Youth)

22:59
Korona Kielce U19 ?-? Lech Poznan (Youth)

18:00
Ekranas Panevezys ?-? FK Neptunas Klaipeda

19:00
Garr and Ava ?-? Babrungas

20:30
Buckley Town ?-? Guilsfield

20:30
Colwyn Bay ?-? Prestatyn Town FC

20:30
Conwy Utd ?-? Gresford

20:30
Newi Cefn Druids ?-? Llanidloes Town

20:30
Barry Town United ?-? Taffs Well

20:30
Holyhead ?-? Mold Alexandra

20:30
Cambrian Clydach ?-? Pontardawe Town

20:30
Holywell ?-? Penrhyncoch

20:30
Carmarthen ?-? Afan Lido

20:30
Llantwit Major ?-? Ynyshir Albions

20:30
Trefelin ?-? Cwmbran Celtic

18:00
Torpedo Kutaisi ?-? Dinamo Tbilisi

18:00
FC Telavi ?-? Lokomotiv Tbilisi

18:00
Samgurali Tskh ?-? FC Saburtalo Tbilisi

18:00
FC Sioni Bolnisi ?-? Dinamo Batumi

18:00
Gagra Tbilisi ?-? Dila Gori

17:00
Ytterhogdal IK ?-? Storfors AIK

18:00
Assyriska BK ?-? Hoganas BK

18:00
IF Algarna ?-? Kiruna FF

18:00
Hudiksvalls ABK ?-? FC Gute

18:00
Ahlafors IF ?-? Stenungsunds IF

18:30
Savedalens IF ?-? Tolo IF

18:30
Ullared ?-? Hittarps IK

19:00
Akropolis IF ?-? IFK Uppsala

19:00
Skiljebo SK ?-? Kungsangens IF

19:00
Ariana ?-? IFK Berga

19:00
IFK Hassleholm ?-? Hogsby IK

19:00
Husqvarna ?-? BK Astrio

19:00
Enskede IK ?-? Assyriska United IK

19:00
Nosaby IF ?-? Osterlen FF

19:00
Bodens BK ?-? Bergnasets AIK

19:00
Friska Viljor FC ?-? Sund IF

19:00
Skelleftea FF ?-? Umea FC Academy

19:00
Huddinge IF ?-? IFK Lidingo FK

19:00
Smedby AIS ?-? Syrianska FC

19:00
Karlslunds IF HFK ?-? Nordvarmland FF

19:00
Kumla ?-? Lidkopings FK

20:00
Sandviks IK ?-? IFK Ostersunds

20:00
Herrestads AIF ?-? IK Gauthiod

20:00
Forsbacka IK ?-? IFK Stocksund

20:00
Rappe GOIF ?-? Eslovs BK

20:00
IFK Lulea ?-? Gottne IF

21:00
Nykopings BIS ?-? Syrianska Eskilstuna IF

11:00
02/10
Angeviolet Hiroshima (nữ) ?-? Yokohama FC Seagulls (nữ)

11:00
02/10
Ehime FC (nữ) ?-? Gunma FC White Star (nữ)

11:00
02/10
IGA Kunoichi (nữ) ?-? Setagaya Sfida (nữ)

11:00
02/10
AS Harima ALBION (nữ) ?-? NGU Nagoya (nữ)

20:30
Basuli B team ?-? FC Luzern U21

21:00
FC Sion U21 ?-? Chenois

21:00
Koniz ?-? FC Black Stars Basel

21:00
USV Eschen Mauren ?-? FC Winterthur U21

21:00
Freienbach ?-? Kreuzlingen

21:00
FC Gossau ?-? SV Hongg

21:00
Langenthal ?-? SC Dornach

21:00
Muri ?-? FC Schotz

21:00
Wohlen ?-? FC Emmenbrucke

21:00
Neuchatel Xamax FCS U21 ?-? solothurn

21:00
FC Linth 04 ?-? Grasshoppers U21

21:00
FC Wettswil Bonstetten ?-? Weesen

21:00
FC Coffrane ?-? Servette U21

21:00
Monthey ?-? Echallens

21:00
SC Cham ?-? FC Rapperswil-Jona

21:00
Stade Nyonnais ?-? Chiasso

21:00
FC St.Gallen U21 ?-? Bruhl SG

21:00
Young Boys U21 ?-? Zurich B team

21:00
Baden ?-? Etoile Carouge

22:00
Concordia Lausanne ?-? Portalban/Gletterens

22:00
Meyrin ?-? FC Naters

22:00
US Terre Sainte ?-? Vevey Sports

22:00
Lugano U21 ?-? FC Tuggen

22:00
FC Paradiso ?-? Uzi

22:00
Bulle ?-? YF Juventus Zurich

22:30
Kriens ?-? Bavois

00:00
02/10
FC Thun U21 ?-? Concordia

19:00
JaPS ?-? Jaro

19:00
PIF Parainen ?-? SJK Akatemia

20:00
PK-35 Vantaa ?-? Gnistan Helsinki

04:00
02/10
Marathon ?-? Honduras Progreso

08:00
02/10
CD Victoria ?-? CD Olimpia

14:00
Sham Shui Po ?-? Wofoo Tai Po

05:00
02/10
Colomiers U19 ?-? Nice U19

05:00
02/10
Montpellier U19 ?-? Marseille U19

05:00
02/10
Cannes AS U19 ?-? Air Bel U19

05:00
02/10
Angers SCO U19 ?-? Brest Stade U19

05:00
02/10
Monaco U19 ?-? Saint Etienne U19

05:00
02/10
Avranches U19 ?-? Guingamp U19

05:00
02/10
Nantes U19 ?-? Bordeaux U19

05:00
02/10
Le Mans U19 ?-? SPA Merignacais U19

05:00
02/10
Niort U19 ?-? Rennes U19

05:00
02/10
USSA Vertou (U19) ?-? Laval U19

05:00
02/10
Ajaccio U19 ?-? Istres U19

05:00
02/10
Bastia U19 ?-? Toulouse U19

05:00
02/10
Avenir Sportif Beziers U19 ?-? Blagnac U19

05:00
02/10
La Roche VF U19 ?-? Lorient U19

03:00
02/10
Sol de America Pastoreo ?-? 2 de Mayo PJC

03:00
02/10
River Plate (PAR) ?-? Atyra FC

03:00
02/10
Rubio nu ?-? Deportivo Santani

03:00
02/10
Sportivo San Lorenzo ?-? Sportivo Luqueno

03:00
02/10
3 De Febrero ?-? Sportivo Iteno

03:00
02/10
Atletico Colegiales ?-? Sportivo Trinidense

03:00
02/10
Club Fernando de la Mora ?-? Independiente Luque

03:00
02/10
Guarani de Trinidad ?-? Martin Ledesma

21:00
Brusque FC ?-? Criciuma

01:00
02/10
Sport Club Recife PE ?-? Nautico (PE)

04:30
02/10
Ituano SP ?-? CRB AL

22:00
OFK Petrovac ?-? Arsenal Tivat

22:00
FK Rudar Pljevlja ?-? Jezero Plav

22:00
FK Sutjeska Niksic ?-? Jedinstvo Bijelo Polje

22:00
Decic Tuzi ?-? Mornar

22:00
FK Buducnost Podgorica ?-? FK Iskra Danilovgrad

20:00
Inter Milan U20 ?-? Atalanta U20

20:00
Sampdoria Youth ?-? Frosinone U20

20:00
Torino U20 ?-? Juventus U20

20:00
Udinese U20 ?-? Lecce U20

20:00
Bologna U20 ?-? AC Milan U20

20:00
Cagliari U19 ?-? Napoli Youth

20:00
Cesena U20 ?-? Sassuolo U20

20:00
Empoli U20 ?-? AS Roma U20

20:00
Fiorentina U20 ?-? Verona U20

21:00
Lancaster City ?-? Belper Town

21:00
Matlock Town ?-? Marske United

21:00
Nantwich Town ?-? Gainsborough Trinity

21:00
South Shields ?-? Hyde F.C.

21:00
Stafford Rangers ?-? Liversedge

21:00
Stalybridge Celtic ?-? Morpeth Town

21:00
Warrington Town AFC ?-? Radcliffe Borough

21:00
Atherton Collieries ?-? Ashton United

21:00
Whitby Town ?-? Bamber Bridge

21:00
FC United of Manchester ?-? Marine

21:00
Guiseley ?-? Warrington Rylands

21:00
NSI Runavik ?-? KI Klaksvik

21:00
HB Torshavn ?-? Toftir B68

18:00
Aalborg (nữ) ?-? Boldklubben AF 1893 (nữ)

19:00
Odense BK (nữ) ?-? Vildbjerg SF (nữ)

19:00
Osterbro IF (nữ) ?-? Varde (nữ)

20:00
Herlufsholm GF (nữ) ?-? Naesby BK (nữ)

19:30
Trables Sports Club ?-? Al-Hikma

20:30
Al-Nejmeh ?-? Shabab Sahel

19:00
Roskilde ?-? Esbjerg

19:00
Aarhus Fremad ?-? Skive IK

19:00
Kolding FC ?-? BK Frem

20:00
Jammerbugt ?-? AB Copenhagen

20:00
B93 Copenhagen ?-? Brabrand

16:00
Cheongju Jikji ?-? Gimhae City

11:00
02/10
Busan Transportation Corporation ?-? Ulsan Citizens

11:00
02/10
Yangju Citizen ?-? Changwon City

12:00
02/10
Gangneung City ?-? Mokpo City

19:00
Halliu football College ?-? Elva

19:00
Viljandi Tulevik ?-? Paide Linnameeskond B

18:00
Ilves Tampere (nữ) ?-? ONS (nữ)

19:00
Honka Espoo (nữ) ?-? NJS (nữ)

18:00
BSV Rehden ?-? SV Drochtersen/Assel

18:30
ETSV Weiche Flensburg ?-? FC Teutonia 05

19:00
Astoria Walldorf ?-? Hessen Kassel

19:00
VfB Stuttgart II ?-? FC 08 Hombrug

19:00
Monchengladbach AM. ?-? Bocholt FC

19:00
Schalke 04 (Youth) ?-? Preuben Munster

19:00
Bahlinger ?-? FSV Frankfurt

19:00
Kickers Emden ?-? Phonix Lubeck

19:00
SV Lippstadt ?-? Rot-Weiss Ahlen

19:00
Kickers Offenbach ?-? SG Barockstadt

19:00
Koln Am ?-? Wattenscheid 09

19:00
SSV Ulm 1846 ?-? TSG Balingen

19:00
Alemannia Aachen ?-? Fortuna Koln

19:00
FSV Mainz 05 (Youth) ?-? Freiberg

19:00
SV Rodinghausen ?-? Wuppertaler

19:00
Eintracht Trier ?-? Red and White Koblenz

19:00
VfR Wormatia Worms ?-? TSG Hoffenheim (Youth)

19:00
TSV Steinbach Haiger ?-? Vfr Aalen

19:00
Rot-Weiss Oberhausen ?-? Duren

19:00
FC Kaan-Marienborn ?-? Fortuna Dusseldorf (Youth)

19:00
SV Straelen ?-? Wiedenbruck

21:00
SSV Jeddeloh ?-? St Pauli II

19:00
Standard Liege (nữ) ?-? White Star Bruxelles (w)

20:00
Eendracht Aalst (nữ) ?-? Oud Heverlee Leuven (nữ)

00:00
02/10
KV Mechelen (w) ?-? Club Brugge (nữ)

01:00
02/10
Charleroi (nữ) ?-? Zulte Waregem VV (w)

21:00
Charlton Athletic ?-? Oxford United

21:00
Cambridge United ?-? Derby County

21:00
Burton Albion ?-? Forest Green Rovers

21:00
Port Vale ?-? Sheffield Wednesday

21:00
Cheltenham Town ?-? Shrewsbury Town

21:00
Fleetwood Town ?-? Barnsley

21:00
Ipswich Town ?-? Portsmouth

21:00
Exeter City ?-? Bristol Rovers

21:00
Accrington Stanley ?-? Morecambe

21:00
Bolton Wanderers ?-? Lincoln City

21:00
Milton Keynes Dons ?-? Peterborough United

21:00
Wycombe Wanderers ?-? Plymouth Argyle

19:30
KSKV Zwevezele (nữ) ?-? Anderlecht II (nữ)

20:00
Moldavo (nữ) ?-? Ladies Genk B (w)

20:30
Kontich FC (w) ?-? KVK Tienen (nữ)

21:00
Famkes Merkem (nữ) ?-? Wuustwezel (nữ)

21:30
Westerlo (nữ) ?-? Gent B (nữ)

22:00
Standard Liege B (nữ) ?-? Zulte-Waregem II (nữ)

22:00
ASE de Chastre (nữ) ?-? Royal FC Liege (nữ)

22:00
RAEC Mons (nữ) ?-? Oud Heverlee Leuven II (nữ)

19:00
Brattvag ?-? Asker

19:00
Gjovik Lyn ?-? Alta

19:00
Flekkeroy ?-? Odd Grenland 2

19:00
Ullern FC ?-? Vard Haugesund

19:00
Traff ?-? Eidsvold Turn

19:00
FK Arendal ?-? Kvik Halden

19:00
Baerum SK ?-? Frigg

19:00
Strommen ?-? Oygarden FK

19:00
Ullensaker/Kisa IL ?-? Hodd

19:00
Moss ?-? Staal Jorpeland

19:00
Tromsdalen ?-? Valerenga B

19:00
Orn-Horten ?-? Sotra

19:00
Kjelsas ?-? Levanger FK

19:00
Notodden FK ?-? Egersunds IK

19:00
Diosgyori VTK (w) ?-? Ujpesti (nữ)

19:00
Ferencvarosi TC (nữ) ?-? Gyori Dozsa (nữ)

20:00
MTK Hungaria FC (nữ) ?-? Szekszard UFC (nữ)

20:00
Puskas Akademia (nữ) ?-? Kelen SC (nữ)

20:00
Szetomeharry (w) ?-? Viktoria FC Szombathely (nữ)

01:00
02/10
Alianza San Salvador ?-? CD Chalatenango

01:00
02/10
CD Dragon ?-? Luis Angel Firpo

01:00
02/10
A.D. Isidro Metapan ?-? Aguila

01:00
02/10
Jocoro FC ?-? CD FAS

01:00
02/10
CD Platense Municipal Zacatecoluca ?-? Atletico Marte

01:00
02/10
Santa Tecla ?-? Once Deportivo Ahuachapan

18:00
Jyvaskyla JK ?-? Narpes Kraft

18:00
KajHa ?-? RoPS Rovaniemi

18:00
Komeetat ?-? VIFK

18:00
GBK Kokkola ?-? JS Hercules

18:00
FC Vaajakoski ?-? Jakobstads Bollklubb

18:00
OLS Oulu ?-? OTP

19:00
GrIFK Kauniainen ?-? Jazz Pori

19:00
Atlantis ?-? PeKa

19:00
HJS Akatemia ?-? Ilves Tampere II

19:00
FC Ilves-Kissat ?-? Vantaa

19:00
Kaarinan Pojat ?-? Klubi 04 Helsinki

19:00
Futura Porvoo ?-? PPJ Akatemia

19:00
MuSa ?-? SalPa

19:00
Tampere United ?-? EPS Espoo

19:00
JIPPO ?-? KaPa

19:00
Kiffen Helsinki ?-? PK Keski Uusimaa

19:00
LaPa ?-? NJS

19:00
KuPS (Youth) ?-? Lahden Reipas

20:00
Cailungo ?-? San Giovanni

20:00
SP La Fiorita ?-? SP Cosmos

20:00
Tre Penne ?-? Tre Fiori

20:00
AC Juvenes ?-? Murata

20:00
Faetano ?-? Folgore/Falciano

20:00
SS Virtus ?-? SP Libertas

20:00
SP Domagnano ?-? Fiorentino

16:00
FC Flora Tallinn (nữ) ?-? FC Lootos Polva (nữ)

16:00
Vaprus Parnu (nữ) ?-? Suure-Jaani United (nữ)

16:00
Tammeka Tartu (nữ) ?-? JK Tabasalu (nữ)

21:00
Slavia Praha ?-? Slovan Liberec

21:00
Baumit Jablonec ?-? Brno

21:00
Tescoma Zlin ?-? Synot Slovacko

21:00
Sparta Praha ?-? Hradec Kralove

21:00
Banik Ostrava ?-? Dynamo Ceske Budejovice

21:00
Bohemians 1905 ?-? FC Viktoria Plzen

21:00
Teplice ?-? Pardubice

21:00
Mlada Boleslav ?-? Sigma Olomouc

15:15
Trinec ?-? Chrudim

21:00
SK Prostejov ?-? Sparta Praha B

21:00
Lisen ?-? MFK Karvina

21:00
SK Slovan Varnsdorf ?-? FK Graffin Vlasim

21:00
Marila Pribram ?-? Sigma Olomouc B

14:00
Costa Del Este ?-? CD Arabe Unido

16:15
Herrera FC ?-? Veraguas FC

18:30
Sporting San Miguelito ?-? Plaza Amador

20:00
Lokomotiv Gomel ?-? Kommunalnik Slonim

20:00
Naftan Novopolock ?-? Dnepr Rohachev

20:00
Osipovichy ?-? Smorgon FC

20:00
Shakhter Soligorsk II ?-? FC Molodechno

20:00
Volna Pinsk ?-? FC Baranovichi

20:00
FK Lida ?-? Ostrowitz

20:00
Lija Athletic ?-? Attard

20:00
Tarxien Rainbows F.C ?-? Marsaskala

22:30
Zejtun Corinthians ?-? Marsa

22:30
Zurrieq ?-? Mtarfa

17:00
Debrecin VSC U19 ?-? Vasas U19

17:00
Diosgyor VTK U19 ?-? Puskas Akademia FehervarU19

17:00
Gyori ETO U19 ?-? Budapest Honved U19

17:00
Szeged-Csanad Grosics U19 ?-? Ferencvarosi U19

17:00
Ujpesti TE U19 ?-? MTK Budapest U19

17:00
Pecsi MFC U19 ?-? Illes Akademia Haladas U19

00:30
02/10
Dessel Sport ?-? Ninove

00:30
02/10
Francs Borains ?-? Sint-Eloois-Winkel

00:30
02/10
Thes Sport ?-? Leuven B

01:00
02/10
Rupel Boom ?-? Hoogstraten VV

01:00
02/10
Olympic Charleroi ?-? RFC de Liege

01:00
02/10
LaLouviere ?-? Charleroi B

21:00
Keith ?-? fraserburgh

21:00
Nairn County ?-? Wick Academy

21:00
Brora Rangers ?-? Lossiemouth

21:00
Buckie Thistle FC ?-? Turriff United

21:00
Deveronvale ?-? Clachnacuddin

21:00
Formartine United ?-? Banks o Dee

21:00
Forres Mechanics ?-? Rothes

21:00
Huntly ?-? Strathspey Thistle

21:00
Inverurie Loco Works ?-? Brechin City

22:00
Debrecin VSC ?-? Budapest Honved

22:00
Kecskemeti TE ?-? Ferencvarosi TC

22:00
Varda SE ?-? Ujpesti

22:00
Mezokovesd Zsory ?-? Paksi SE Honlapja

22:00
Videoton Puskas Akademia ?-? Fehervar Videoton

22:00
Vasas ?-? ZalaegerzsegTE

21:00
Ilkeston Town ?-? Needham Market

21:00
Kings Langley ?-? Bromsgrove Sporting FC

21:00
Leiston FC ?-? Coalville

21:00
Mickleover Sports ?-? Basford Utd

21:00
Nuneaton Borough ?-? Hitchin Town

21:00
Redditch United ?-? Royston Town

21:00
St Ives Town ?-? Alvechurch

21:00
Stratford Town ?-? Rushall Olympic

21:00
Bedford Town ?-? Stourbridge

21:00
Tamworth ?-? Barwell

21:00
Hednesford Town ?-? Rushden Diamonds

11:00
02/10
Okayama Yunogo Belle (nữ) ?-? Norddea Hokkaido (nữ)

11:00
02/10
Fukuoka AN (nữ) ?-? Veertien Mie (nữ)

11:00
02/10
Shizuoka Sangyo University (nữ) ?-? Diavorosso Hiroshima (nữ)

05:00
02/10
CA River Plate ?-? Deportivo Maldonado

05:00
02/10
Cerro Largo ?-? Danubio FC

05:00
02/10
Centro Atletico Fenix ?-? Nacional Montevideo

05:00
02/10
Defensor Sporting Montevideo ?-? Albion FC

05:00
02/10
Torque ?-? CS Cerrito

05:00
02/10
Wanderers FC ?-? CA Penarol

05:00
02/10
Plaza Colonia ?-? Liverpool URU

05:00
02/10
Boston River ?-? Rentistas

21:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ) ?-? Afturelding (nữ)

21:00
KR Reykjavik (nữ) ?-? Thor KA Akureyri (nữ)

21:00
Stjarnan Gardabaer (nữ) ?-? Keflavik (nữ)

21:00
Valur (nữ) ?-? UMF Selfoss (nữ)

21:00
Breidablik (nữ) ?-? Trottur Reykjavik (nữ)

03:00
02/10
Ferrocarril Midland ?-? Leandro N Alem

03:00
02/10
Victoriano Arenas ?-? Berazategui

03:00
02/10
CA Atlas ?-? Real Pilar

03:00
02/10
Claypole ?-? General Lamadrid

03:00
02/10
Club Lujan ?-? Argentino de Merlo

03:00
02/10
Deportivo Espanol ?-? Sportivo Italiano

03:00
02/10
Excursionistas ?-? San Martin Burzaco

03:00
02/10
Deportivo Laferrere ?-? Puerto Nuevo

03:00
02/10
Liniers ?-? El Porvenir

00:00
02/10
Rodez Aveyron ?-? Amiens

00:00
02/10
Saint Etienne ?-? Grenoble

00:00
02/10
Caen ?-? Quevilly

00:00
02/10
Metz ?-? Pau FC

00:00
02/10
Dijon ?-? Le Havre

00:00
02/10
Annecy ?-? Bastia

00:00
02/10
Chamois Niortais ?-? Guingamp

00:00
02/10
Stade Lavallois MFC ?-? Bordeaux

00:00
02/10
Valenciennes ?-? Sochaux

00:00
02/10
Nimes ?-? Paris FC

15:00
Banik Ostrava U19 ?-? MFK Karvina U19

16:00
Hradec Kralove U19 ?-? Sparta Praha U19

16:00
Vysocina Jihlava U19 ?-? Tescoma Zlin U19

16:00
Slovacko U19 ?-? Brno U19

17:30
Sigma Olomouc U19 ?-? Slavia Praha U19

21:00
Dynamo Ceske Budejovice U19 ?-? Dukla Praha U19

21:00
Pardubice U19 ?-? Marila Pribram U19

21:00
Mlada Boleslav U19 ?-? Viktoria Plzen U19

00:00
02/10
Maccabi Netanya ?-? Hapoel Beer Sheva

00:00
02/10
Hapoel Kiryat Shmona ?-? Hapoel Haifa

00:00
02/10
Beitar Jerusalem ?-? Maccabi Bnei Raina

00:00
02/10
Hapoel Bnei Sakhnin FC ?-? Sectzya Nes Ziona

00:00
02/10
Ashdod MS ?-? Hapoel Hadera

00:00
02/10
Hapoel Tel Aviv ?-? Hapoel Jerusalem

00:00
02/10
Maccabi Haifa ?-? Maccabi Tel Aviv

03:00
02/10
Almirante Brown ?-? Defensores de Belgrano

03:00
02/10
Gimnasia Jujuy ?-? San Martin Tucuman

03:00
02/10
Alvarado Mar del Plata ?-? Ferrol Carril Oeste

03:00
02/10
Gimnasia Mendoza ?-? Estudiantes de Caseros

03:00
02/10
Belgrano ?-? Chacarita juniors

03:00
02/10
Nueva Chicago ?-? Quilmes

03:00
02/10
Chaco For Ever ?-? San Martin San Juan

03:00
02/10
San Telmo ?-? Atletico Atlanta

03:00
02/10
Club Atletico Guemes ?-? Atletico Rafaela

03:00
02/10
Temperley ?-? Agropecuario de Carlos Casares

03:00
02/10
Deportivo Madryn ?-? Sacachispas

03:00
02/10
Villa Dalmine ?-? CA Brown Adrogue

03:00
02/10
Deportivo Moron ?-? Instituto

03:00
02/10
Deportivo Riestra ?-? Guillermo Brown

03:00
02/10
All Boys ?-? Santa Marina Tandil

03:00
02/10
Estudiantes Rio Cuarto ?-? Atletico Mitre de Santiago del Estero

03:00
02/10
Almagro ?-? Independiente Rivadavia

03:00
02/10
Flandria ?-? Tristan Suarez

22:59
Ararat Yerevan ?-? Urartu

22:59
FC Pyunik ?-? Alashkert

22:59
Shirak ?-? Lernayin Artsakh

22:59
FC Avan Academy ?-? BKMA

22:59
FK Van Charentsavan ?-? Noah

18:00
SP Falcons ?-? FC Ulaanbaatar

18:00
Khovd ?-? Ulaanbaatar City

18:00
BCH Lions ?-? Khoromkhon Club

18:00
Erchim ?-? Khangarid Klub

18:00
Tuv Buganuud ?-? Deren FC

18:00
Ishoj IF ?-? Middelfart G og

18:00
IF Lyseng ?-? AB Tarnby

19:00
SfB Oure ?-? FA 2000

19:00
Naesby ?-? Vanlose

20:00
Cape Town All Stars ?-? Uthongathi FC

20:00
Casric Stars ?-? Black Leopards

20:00
JDR Stars ?-? Pretoria Univ

20:00
Magesi ?-? Tshakhuma Tsha Madzivhandila

20:00
Pretoria Callies ?-? MM Platinum FC

20:00
Venda ?-? Baroka FC

20:00
Platinum City ?-? Cape Town Spurs

20:00
Polokwane City FC ?-? Hungry Lions

20:00
Frydlant ?-? Hranice KUNZ

20:00
Hodonin Sardice ?-? Vrchovina

21:00
Slovan Velvary ?-? Usti nad Labem

21:00
Most Mus ?-? Zivanice

21:00
Benesov ?-? FK Prepere

21:00
Sokol Brozany ?-? Pardubice B

21:00
Mlada Boleslav B ?-? Viktoria Zizkov

21:00
Teplice B ?-? Jablonec B

21:00
Preddie J ?-? Loko Vltavin

21:00
FK Zbuzany 1953 ?-? Povltava FA

21:00
Bohemians1905 B ?-? FK Banik Sokolov

21:00
Ceske Budejovice B ?-? Viktoria Plzen B

21:00
Karlovy Vary Dvory ?-? Admira Praha

21:00
FK Kraluv Dvur ?-? Domazlice

21:00
SK Motorlet Praha ?-? Dukla Praha B

21:00
FC Pisek ?-? Sokol Hostoun

19:30
Juventus (nữ) ?-? Pomigliano (nữ)

19:30
AC Milan (nữ) ?-? Sampdoria (nữ)

19:30
Roma CF (nữ) ?-? Parma s (nữ)

19:30
Como 2000 (nữ) ?-? Inter Milan (nữ)

19:30
Fiorentina (nữ) ?-? Sassuolo (nữ)

21:00
Chesham United ?-? Tiverton Town

21:00
Gosport Borough ?-? North Leigh

21:00
Hartley Wintney ?-? Truro City

21:00
Hayes Yeading United ?-? Yate Town

21:00
Merthyr Town ?-? Metropolitan Police

21:00
Plymouth Parkway ?-? Winchester City

21:00
Salisbury FC ?-? Hanwell Town

21:00
Swindon Supermarine ?-? Harrow Borough

21:00
Beaconsfield SYCOB ?-? Poole Town

21:00
Weston Super Mare ?-? Hendon

21:00
Bracknell Town ?-? Dorchester Town

17:00
Raj Pracha FC ?-? Suphanburi FC

17:00
Samut Prakan City ?-? Phrae United FC

17:00
Udon Thani ?-? Kasetsart FC

17:00
Chiangmai FC ?-? Krabi FC

03:00
02/10
CA Lugano ?-? Central Ballester

03:00
02/10
Sportivo Barracas ?-? Centro Espanol

03:00
02/10
Defensores de Cambaceres ?-? Yupanqui

03:00
02/10
Deportivo Muniz ?-? Deportivo Paraguayo

03:00
02/10
Juventud Unida ?-? Mercedes

19:30
Dijon w ?-? Paris FC (nữ)

19:30
Fleury 91 (w) ?-? ASJ Soyaux (nữ)

19:30
Le Havre (nữ) ?-? Paris Saint Germain (nữ)

19:30
Lyon (nữ) ?-? Rodez Aveyron (nữ)

19:30
Montpellier (nữ) ?-? Bordeaux (nữ)

19:30
Reims (nữ) ?-? Guingamp (nữ)

17:30
Tartu Kalev ?-? Rapla JK Atli

17:30
Tallinna FC Ararat TTU ?-? Nomme JK Kalju II

17:30
Tabasalu Charma ?-? Laanemaa Haapsalu

17:30
Tartu JK Maag Tammeka B ?-? Tallinna JK Legion B

20:30
UWIC Inter Cardiff ?-? Aberystwyth Town

20:30
Connahs Quay Nomads FC ?-? Haverfordwest County

20:30
Flint Town ?-? Pen-y-Bont FC

20:30
Pontypridd ?-? Caernarfon

18:30
JK Tallinna Kalev ?-? Parnu JK Vaprus

21:00
FC Kuressaare ?-? Tartu JK Maag Tammeka

23:30
FC Flora Tallinn ?-? Tallinna JK Legion

17:00
FK Riteriai ?-? Kauno Zalgiris

19:00
Lietava Jonava ?-? Dziugas Telsiai

21:00
Banga Gargzdai ?-? FK Zalgiris Vilnius

21:00
Bonnyrigg Rose ?-? Stenhousemuir

21:00
Forfar Athletic ?-? Dumbarton

21:00
East Fife ?-? Stirling Albion

21:00
Stranraer ?-? Albion Rovers

21:00
Elgin City ?-? Annan Athletic

18:00
Blackburn Rovers U21 ?-? Manchester United U21

18:00
Chelsea U21 ?-? Leicester City U21

20:00
West Ham U21 ?-? Crystal Palace U21

20:00
Liverpool U21 ?-? Arsenal U21

19:30
HHC Hardenberg ?-? Rijnsburgse Boys

19:30
Jong Sparta Rotterdam (Youth) ?-? De Treffers

19:30
Noordwijk ?-? Excelsior Maassluis

20:00
Kozakken Boys ?-? AFC

20:00
Spakenburg ?-? Quick Boys

20:30
Koninklijke HFC ?-? IJsselmeervogels

20:30
Volendam (Youth) ?-? Scheveningen

20:30
Katwijk ?-? TEC

20:30
FC Lisse ?-? OFC Oostzaan

18:00
KF Llapi ?-? Malisheva

18:00
KF Drita Gjilan ?-? KF Drenica Skenderaj

18:00
KF Ballkani ?-? Gjilani

22:00
NK Siroki Brijeg ?-? FK Igman Konjic

22:00
FK Tuzla City ?-? Sarajevo

22:00
HSK Zrinjski Mostar ?-? Sloboda

22:00
FK Velez Mostar ?-? Posusje

22:00
Leotar ?-? FK Zeljeznicar

22:00
HSK Zrinjski Mostar ?-? Sloboda

22:00
NK Siroki Brijeg ?-? FK Igman Konjic

22:00
Borac Banja Luka ?-? FK Sloga Doboj

22:00
FK Velez Mostar ?-? Posusje

22:00
FK Tuzla City ?-? Sarajevo

22:00
Leotar ?-? FK Zeljeznicar

21:00
Kremin Kremenchuk ?-? Obolon Kiev

21:00
LNZ Lebedyn ?-? Skoruk Tomakovka

21:00
Metalurh Zaporizhya ?-? Hirnyk-Sport

21:00
FC Bukovyna chernivtsi ?-? FK Yarud Mariupol

21:00
Dinaz Vyshgorod ?-? Polissya Zhytomyr

21:00
FK Epitsentr Dunayivtsi ?-? Nyva Ternopil

21:00
FC Karpaty Lviv ?-? Prykarpattya Ivano Frankivsk

21:00
SC Poltava ?-? FC Chernigiv

18:00
Mallbackens IF (nữ) ?-? Ifo Bromolla IF (nữ)

20:00
Bergdalens IK (nữ) ?-? Sundsvalls DFF (nữ)

20:00
Lidkopings FK (nữ) ?-? Jitex DFF (nữ)

20:00
IFK Norrkoping DFK (nữ) ?-? Vaxjo (nữ)

20:00
IK Uppsala (nữ) ?-? Alingsas (nữ)

21:00
Portadown ?-? Glenavon Lurgan

21:00
Carrick Rangers ?-? Crusaders

21:00
Cliftonville ?-? Newry City

21:00
Glentoran FC ?-? Ballymena United

21:00
Larne FC ?-? Coleraine

21:00
Dungannon Swifts ?-? Linfield FC

21:00
Kelty Hearts ?-? Airdrie United

21:00
Dunfermline Athletic ?-? Peterhead

21:00
Falkirk ?-? Clyde

21:00
Montrose ?-? Edinburgh City

21:00
Queen of South ?-? Alloa Athletic