Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Lịch thi đấu bóng đá Bosnia erzegovina 1st League 2020 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Bosnia erzegovina 1st League năm 2020 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Bosnia erzegovina 1st League CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gianFTChủTỷ lệKhách
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 20:00Zeljeznicar Banja Luka2-1FK Borac Kozarska
10/10 20:00FK Buducnost Banovici1-0NK Travnik
10/10 20:00Sutjeska Foca2-2Leotar
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 20:00Zvi Jerzy Da2-1FK Tekstilac
11/10 20:00NK TOSK Tesanj4-0NK Slaven Zivinice
11/10 20:00Bratstvo Gracanica1-2FK Rudar Kakanj
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 19:30FK Igman Konjic1-0Jedinstvo Bihac
17/10 19:30FK Jedinstvo Brcko1-3Zeljeznicar Banja Luka
17/10 19:30HNK Capljina0-1Bratstvo Gracanica
17/10 19:30Drina Zvornik1-1FK Slavija
17/10 19:30FK Rudar Kakanj2-0FK Buducnost Banovici
17/10 19:30NK Slaven Zivinice0-1GOSK Gabela
17/10 19:30FK Podrinje1-4Rudar Prijedor
17/10 19:30Leotar0-1Zvi Jerzy Da
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 19:30FK Radnik Hadzici2-1Zvijezda Gradacac
18/10 19:30Posusje4-0Orasje
18/10 19:30NK Vis Simm-Bau1-2FK Gorazde
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 19:30FK Buducnost Banovici4-2HNK Capljina
24/10 19:30Zeljeznicar Banja Luka2-1Ljubic Prnjavor
24/10 19:30Drina Zvornik?-?FK Tekstilac
24/10 19:30NK Slaven Zivinice2-2NK Travnik
24/10 19:30Sutjeska Foca2-0FK Jedinstvo Brcko
24/10 19:30Zvi Jerzy Da2-2FK Borac Kozarska
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 20:30NK TOSK Tesanj1-1FK Rudar Kakanj
25/10 20:30GOSK Gabela0-1FK Gorazde
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 19:30NK Vis Simm-Bau3-0Jedinstvo Bihac
31/10 19:30FK Radnik Hadzici3-0FK Buducnost Banovici
31/10 19:30FK Gorazde1-0Orasje
31/10 20:00FK Tekstilac?-?FK Slavija
31/10 20:00FK Borac Kozarska?-?FK Modrica
31/10 20:00Leotar2-2Drina Zvornik
31/10 20:00Ljubic Prnjavor?-?Sutjeska Foca
31/10 20:00FK Jedinstvo Brcko?-?Zvi Jerzy Da
31/10 20:00FK Podrinje1-1Zeljeznicar Banja Luka
Thứ bảy, Ngày 07/11/2020
07/11 19:00FK Slavija0-0Rudar Prijedor
07/11 19:30Zeljeznicar Banja Luka1-0FK Kozara Gradiska
07/11 19:30Drina Zvornik1-0FK Borac Kozarska
07/11 19:30FK Buducnost Banovici1-1FK Igman Konjic
07/11 19:30NK Slaven Zivinice0-1HNK Capljina
07/11 19:30Zvi Jerzy Da0-0Ljubic Prnjavor
Chủ nhật, Ngày 08/11/2020
08/11 19:30NK TOSK Tesanj1-1FK Radnik Hadzici
08/11 19:30GOSK Gabela2-1Orasje
Thứ ba, Ngày 10/11/2020
10/11 19:30Ljubic Prnjavor0-2FK Krupa0.991 1/4:00.77
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 18:55FK Podrinje0-2Zvi Jerzy Da
14/11 19:00FK Kozara Gradiska?-?Sutjeska Foca
14/11 19:00FK Sloga Doboj0-0Zeljeznicar Banja Luka
14/11 19:30HNK Capljina1-1NK Travnik
14/11 19:30FK Rudar Kakanj1-0GOSK Gabela
14/11 19:30FK Radnik Hadzici3-1NK Slaven Zivinice

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)