Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Lịch thi đấu bóng đá Croatia 3.Division 2020 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Croatia 3.Division năm 2020 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Croatia 3.Division CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gianFTChủTỷ lệKhách
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 19:00NK Udarnik Kurilovec?-?NK Mladost Petrinja
10/10 20:00NK Zagora Unesic1-0Slovam lovenson
10/10 20:00Varteks Varazdin3-1Podravina
10/10 20:00NK OSK Otok1-4Nk Neretvanac Opuzen
10/10 20:00NK Primorac Biograd4-0NK HV Posedarje
10/10 20:00NK Split3-2Urania
10/10 20:00Jadran LP1-1NK Uskok
10/10 20:00Radnik Krizevci6-1Podravac
10/10 20:30NK Lucko1-1NK Maksimir
10/10 20:30DUGO SELO0-1Zagreb Hask
10/10 20:30NK Ponikve2-0NK Spansko
10/10 20:30NK Tresnjevka0-1NK Zagorec Krapina
10/10 21:00NK Naprijed Hreljin0-4NK Uljanik
10/10 21:00Valpovka2-0NK Vihor
10/10 21:00Crikvenica NK3-0Rovinj
10/10 21:00NK Nask Nasice2-0NK Slavija Pleternica
10/10 21:00HNK Dakovo Croatia0-3NK Belisce
10/10 21:00Vuteks Sloga0-2NK Marsonia 1909
10/10 21:00Oriolik3-0NK Bedem Ivankovo
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 16:00GAJ Mace4-0Bistra
11/10 16:00Trnje2-2NK Vrapce
11/10 20:00NK Kamen Ivanbegovina2-0NK GOSK Dubrovnik
11/10 21:00NK Granicar Zupanja1-0NK Zrinski Jurjevac
Thứ ba, Ngày 13/10/2020
13/10 20:30Valpovka0-2Slavonija Pozega0.861/4:00.94
Thứ tư, Ngày 14/10/2020
14/10 20:00NK Neretva?-?Jadran LP
14/10 20:00Nk Neretvanac Opuzen?-?Zmaj Blato
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 20:00NK Vodice1-3NK Zagora Unesic
17/10 20:00Bjelovar1-0Varteks Varazdin
17/10 20:00NK Uskok1-2Zmaj Makarska
17/10 20:00Hrvace0-1NK OSK Otok
17/10 20:00NK PAPUK ORAHOVICA0-1Radnik Krizevci
17/10 20:15NK Spansko1-1NK Tresnjevka
17/10 20:15NK Jarun1-0Trnje
17/10 20:15Zagreb Hask1-3NK Udarnik Kurilovec
17/10 20:15NK Vrapce1-1GAJ Mace
17/10 20:30NK Marsonia 19091-0NK Nask Nasice
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 20:00Slovam lovenson1-0NK Primorac Biograd
18/10 20:00Urania1-1NK Kamen Ivanbegovina
18/10 20:15Bistra1-1NK Ponikve
18/10 20:30NK Cepin1-2Valpovka
18/10 20:30NK Granicar Zupanja3-2Vuteks Sloga
18/10 20:30NK Bedem Ivankovo1-0NK Gardiska
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 20:15NK Mladost Petrinja1-2DUGO SELO
21/10 20:30NK Zrinski Jurjevac1-1Slavonija Pozega
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 20:00Vuteks Sloga2-1NK Zrinski Jurjevac
24/10 20:00NK Split3-4Hrvace
24/10 20:00NK HV Posedarje3-1Slovam lovenson
24/10 20:00NK Neretva2-0NK Uskok
24/10 20:00NK Tresnjevka5-6Bistra
24/10 20:00DUGO SELO4-0NK Vrbovec
24/10 20:00NK Vrapce1-4NK Jarun
24/10 20:00NK Zagora Unesic4-0Zmaj Blato
24/10 20:00NK Nask Nasice0-0NK Granicar Zupanja
24/10 20:00NK PAPUK ORAHOVICA3-1Podravina
24/10 20:00NK Lucko0-0NK Zagorec Krapina
24/10 20:30Jadran Porec2-0NK BUJE
24/10 20:30Crikvenica NK?-?NK Rudar Labin
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 16:55Trnje5-0NK Mladost Petrinja1.000:3/40.80
25/10 17:00GAJ Mace5-0NK Ponikve1.000:1/40.80
25/10 20:00NK Kutjevo0-5HNK Vukovar 91
25/10 20:00NK Kamen Ivanbegovina2-1Nk Neretvanac Opuzen
Thứ tư, Ngày 28/10/2020
28/10 20:00NK OSK Otok3-1NK Split1.000:1/20.80
28/10 20:00NK Cepin2-1Oriolik1.020:1/20.78
28/10 20:00NK Vodice4-0NK HV Posedarje0.820:1/40.98
28/10 20:45Trnje4-1GAJ Mace0.980:1/40.82
Thứ năm, Ngày 29/10/2020
29/10 00:00NK Uskok3-0NK Zagora Unesic0.900:1/40.90
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 20:00NK Grobnican?-?Nehaj
31/10 20:00NK Bedem Ivankovo3-2Slavonija Pozega
31/10 20:30Bistra4-1HNK Segesta Sisak
31/10 20:30NK Ponikve0-1NK Tresnjevka
31/10 20:30NK Maksimir?-?Karlovac
31/10 20:30NK Spansko1-2NK Lucko
Thứ tư, Ngày 04/11/2020
04/11 20:30NK Mladost Petrinja?-?Karlovac0.880:1/20.92
Thứ bảy, Ngày 07/11/2020
07/11 20:00Valpovka2-1NK Slavija Pleternica
07/11 20:00HNK Vukovar 913-0NK Vihor
07/11 20:00Crikvenica NK0-0NK Grobnican
07/11 20:00NK OSK Otok2-1Jadran LP
07/11 20:00NK Uljanik0-0Rudar Labin
07/11 20:00NK Novigrad1-1NK BUJE
07/11 20:00NK Naprijed Hreljin0-2NK Vinodol
07/11 20:00Hrvace?-?Zmaj Makarska
07/11 20:30NK Jarun?-?NK Mladost Petrinja
07/11 20:30NK Udarnik Kurilovec2-3NK Zagorec Krapina
07/11 20:30NK Vrapce3-1Zagreb Hask
07/11 20:30NK Lucko3-1Bistra
07/11 22:59NK Uskok5-0NK HV Posedarje
Chủ nhật, Ngày 08/11/2020
08/11 17:00Trnje0-1NK Maksimir1.020:1 1/40.78
08/11 17:00GAJ Mace3-3NK Tresnjevka0.890:1 1/40.91
08/11 20:00Urania4-0NK Zagora Unesic
08/11 20:00NK Kutjevo2-0NK Cepin
Thứ tư, Ngày 11/11/2020
11/11 19:30NK Granicar Djurdjevac0-2Bjelovar0.861:00.94
11/11 19:30Varteks Varazdin1-2NK Polet Sv Martin0.831/4:00.97
11/11 20:00NK Kamen Ivanbegovina1-2NK OSK Otok0.870:1/40.93
11/11 20:00Slovam lovenson2-0NK Vodice1.020:1/40.78
11/11 20:30NK Udarnik Kurilovec3-1NK Maksimir1.030:3/40.77
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 19:30NK Belisce6-0NK Slavonac Bukovlje
14/11 19:30Vuteks Sloga1-3Oriolik
14/11 19:30Bjelovar1-3NK Krizevci
14/11 20:00NK Zagora Unesic1-2Nk Neretvanac Opuzen
14/11 20:00Jadran LP?-?NK Split
14/11 20:00NK Vodice5-3Zmaj Blato
14/11 20:00NK Maksimir1-2NK Vrapce
14/11 20:00NK Vrbovec?-?Trnje
14/11 20:00Zmaj Makarska1-0NK OSK Otok
14/11 20:00Zagreb Hask0-4NK Jarun
14/11 20:00NK Tresnjevka?-?HNK Segesta Sisak
14/11 20:00NK Ponikve?-?NK Lucko
Chủ nhật, Ngày 15/11/2020
15/11 19:25NK Bedem Ivankovo0-0NK Kutjevo
15/11 19:30NK Cepin1-0HNK Vukovar 91
15/11 20:00Bistra3-1DUGO SELO
15/11 20:00Slovam lovenson1-0NK Uskok
Thứ tư, Ngày 18/11/2020
18/11 19:30Bjelovar0-2NK PAPUK ORAHOVICA
18/11 19:30Tehnicar 19742-2Varteks Varazdin
18/11 19:30Podravina0-0NK Polet Sv Martin
18/11 20:00Rovinj2-1NK Pazinka0.971/2:00.83
18/11 20:00NK Spansko0-1NK Udarnik Kurilovec0.861/2:00.94
18/11 21:00NK Rudar Labin?-?NK Naprijed Hreljin
Thứ bảy, Ngày 21/11/2020
21/11 19:30NK Udarnik Kurilovec1-1Bistra
21/11 19:30NK Uskok2-1NK Vodice
21/11 19:30NK Split1-0Zmaj Makarska
21/11 19:30NK Lucko2-0NK Tresnjevka
21/11 19:30Virovitica7-0NK Granicar Djurdjevac
21/11 19:30NK Polet Sv Martin?-?Bjelovar
21/11 19:30NK Jarun4-0NK Maksimir
21/11 19:30Tehnicar 19743-0Podravina
21/11 19:30NK Vrapce2-1NK Vrbovec
21/11 19:30HNK Vukovar 911-0NK Bedem Ivankovo
21/11 19:30NK Uljanik3-2NK Grobnican
Chủ nhật, Ngày 22/11/2020
22/11 17:00GAJ Mace3-1HNK Segesta Sisak0.900:10.90
22/11 17:00Trnje1-3NK Zagorec Krapina0.900:10.90
22/11 19:30NK Kutjevo1-2NK Belisce
22/11 19:30Urania3-1NK Hrvatski VP
Thứ ba, Ngày 24/11/2020
24/11 20:00NK Naprijed Hreljin1-1NK Pazinka0.961/2:00.84
Thứ tư, Ngày 25/11/2020
25/11 19:30NK Split0-0NK Kamen Ivanbegovina0.890:3/40.91
25/11 19:30NK Udarnik Kurilovec2-1NK Mladost Petrinja1.060:1 1/40.74
Thứ bảy, Ngày 28/11/2020
28/11 19:00Oriolik?-?HNK Dakovo Croatia
28/11 19:00HNK Vukovar 91?-?NK Belisce
28/11 19:30Zagreb Hask?-?GAJ Mace
28/11 19:30NK Vodice?-?NK GOSK Dubrovnik
28/11 19:30NK Zagora Unesic?-?NK OSK Otok
28/11 19:30NK Spansko?-?Trnje
28/11 19:30NK Vrbovec?-?NK Jarun

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)