Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hungary 2020 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hungary năm 2020 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Hạng 3 Hungary CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gianFTChủTỷ lệKhách
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 16:00Puskas Academy II0-0Veszprem
10/10 16:00Ferencvarosi TC B3-2Hodmezovasarhelyi
10/10 16:00Ujpesti TE B0-1Budapest Honved II
10/10 20:00BVSC0-1Tiszaujvaros
10/10 20:00BKV Elore1-1Tatabanya
10/10 20:00Senyo Carnifex2-1Debreceni VSC II
10/10 20:00UFC Nagykanizsa5-0Menfocsanak
10/10 20:00Tiszafured VSE3-0Cegled
10/10 20:00Monori SE2-1Rakosmenti KSK
10/10 20:00Balatonfuredi FC6-1Nagyatadi FC
10/10 20:00FC Dabas5-1Szegedi VSE
10/10 20:00RCO Agde0-3III.Keruleti TUE
10/10 20:00Taksony SE0-0ESMTK
10/10 20:00Komarom VSE1-3SC Sopron
10/10 20:00MTE Mosonmagyarovar6-0THSE Szabadkikoto
Thứ tư, Ngày 14/10/2020
14/10 19:00Paksi B2-2Ivancsa
14/10 19:25BKV Elore3-1THSE Szabadkikoto
14/10 19:30Veszprem2-2III.Keruleti TUE
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 16:00Puskas Academy II2-2Gardony
18/10 16:00Budapest Honved II6-0Majosi SE
18/10 18:00RCO Agde?-?Tatabanya
18/10 19:30Veszprem2-2Balatonfuredi FC
18/10 19:30ESMTK3-1Kozarmisleny SE
18/10 19:30Menfocsanak0-3Beech Sigit
18/10 19:30Debreceni VSC II0-1putnok Vse
18/10 19:30THSE Szabadkikoto1-1MOL Fehervar FC II
18/10 19:30III.Keruleti TUE3-1Komarom VSE
18/10 20:30SC Sopron2-1Zalaegerszegi TE II
18/10 22:00Papai Perutz1-2UFC Nagykanizsa
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 17:00Ujpesti TE B3-1Hodmezovasarhelyi
25/10 17:00Videoton FC II0-2Lipot Pekseg
25/10 17:00Ferencvarosi TC B1-1ESMTK
25/10 19:30Taksony SE2-1Korosladany MSK
25/10 19:30Beech Sigit1-0Papai Perutz
25/10 19:30BVSC1-2Kisvarda II
25/10 19:30MTE Mosonmagyarovar4-0SC Sopron
25/10 19:30FC Dabas2-2Ivancsa
25/10 19:30Balatonfuredi FC3-1Puskas Academy II
25/10 19:30BKV Elore0-3Veszprem
25/10 19:30Egri FC3-3Gyongyos
25/10 19:30UFC Nagykanizsa3-1THSE Szabadkikoto
25/10 22:59Kecskemeti TE1-1Szegedi VSE
Thứ tư, Ngày 28/10/2020
28/10 19:30Tatabanya0-1Veszprem
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020
01/11 17:00Puskas Academy II1-2BKV Elore
01/11 17:00Budapest Honved II?-?FC Dabas
01/11 19:30Dabas-Gyon FC?-?Ferencvarosi TC B
01/11 19:30Korosladany MSK?-?Kozarmisleny SE
01/11 19:30Debreceni VSC II1-0Hatvan
01/11 19:30Diosgyori VTK II?-?Fuzesgyarmati SK
01/11 19:30Tiszaujvaros1-1Tallya
01/11 19:30Tiszafured VSE?-?Egri FC
01/11 19:30Nagyatadi FC?-?Komarom VSE
01/11 19:30Balatonfuredi FC3-0Gardony
01/11 19:30Duna-Tisza?-?Mezokovesd Zsory II
01/11 19:30Ivancsa?-?Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
01/11 19:30Vac-Dunakanyar?-?Monori SE
01/11 19:30Senyo Carnifex0-0Kisvarda II
01/11 19:30Balassagyarmat SE?-?Salgotarjani Baratok TC
01/11 19:30Taksony SE?-?Kecskemeti TE
01/11 19:30Rakosmenti KSK?-?Szegedi VSE
01/11 19:30Szekszard UFC?-?Ujpesti TE B
01/11 19:30ESMTK3-1Paksi B
01/11 19:30Jaszberenyi FC?-?Gyongyos
01/11 19:30III.Keruleti TUE0-0MTE Mosonmagyarovar
01/11 19:30Sajobabony Vegyesz?-?putnok Vse
01/11 19:30Lipot SK?-?UFC Nagykanizsa
01/11 19:30Cegled1-2BVSC
01/11 19:30Hodmezovasarhelyi?-?Majosi SE
01/11 19:30THSE Szabadkikoto2-2Beech Sigit
01/11 21:30SC Sopron1-3MOL Fehervar FC II
01/11 23:55Tatabanya1-2Zalaegerszegi TE II
Chủ nhật, Ngày 08/11/2020
08/11 17:00MOL Fehervar FC II0-4III.Keruleti TUE
08/11 17:00Zalaegerszegi TE II1-1Nagyatadi FC
08/11 17:00Ujpesti TE B3-3ESMTK
08/11 18:00Mezokovesd Zsory II0-4Balassagyarmat SE
08/11 19:30Gyongyos?-?Diosgyori VTK II
08/11 19:30BVSC3-1Duna-Tisza
08/11 19:30Egri FC?-?Jaszberenyi FC
08/11 19:30Szegedi VSE1-0Ivancsa
08/11 19:30FC Dabas?-?Vac-Dunakanyar
08/11 19:30BKV Elore1-1Balatonfuredi FC
08/11 19:30UFC Nagykanizsa4-1SC Sopron
08/11 19:30Senyo Carnifex0-0Cegled
08/11 19:30Monori SE?-?Hodmezovasarhelyi
08/11 19:30Fuzesgyarmati SK?-?Debreceni VSC II
08/11 19:30Dunaujvaros Palhalma Agrospecial?-?Budapest Honved II
08/11 19:30Beech Sigit1-1Lipot Pekseg
08/11 19:30Kozarmisleny SE?-?Taksony SE
08/11 20:30Menfocsanak?-?THSE Szabadkikoto
08/11 22:00Kecskemeti TE2-0Rakosmenti KSK
Thứ tư, Ngày 11/11/2020
11/11 19:30Mezokovesd Zsory II?-?Sajobabony Vegyesz
Thứ sáu, Ngày 13/11/2020
13/11 19:30Tiszaujvaros3-0Fuzesgyarmati SK
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 17:00Puskas Academy II3-2Komarom VSE
14/11 19:30Cegled1-0putnok Vse
14/11 19:30Diosgyori VTK II0-1Jaszberenyi FC
14/11 19:30Tatabanya?-?MOL Fehervar FC II
14/11 19:30BKV Elore?-?Gardony
14/11 19:30Debreceni VSC II?-?Gyongyos
14/11 19:30Kozarmisleny SE?-?Kecskemeti TE
14/11 19:30THSE Szabadkikoto?-?Papai Perutz
Thứ tư, Ngày 18/11/2020
18/11 19:00Taksony SE?-?Ferencvarosi TC B
18/11 19:00RCO Agde?-?Tatabanya
18/11 19:00Balassagyarmat SE?-?Eger SE
18/11 21:00Papai Perutz?-?Menfocsanak
18/11 22:59SC Sopron?-?Beech Sigit
Chủ nhật, Ngày 22/11/2020
22/11 17:00Ferencvarosi TC B3-1Kozarmisleny SE
22/11 17:00Menfocsanak?-?SC Sopron
22/11 19:00Rakosmenti KSK0-1Budapest Honved II
22/11 19:00Mezokovesd Zsory II3-2Salgotarjani Baratok TC
22/11 22:00Kecskemeti TE1-0Ivancsa
Thứ tư, Ngày 25/11/2020
25/11 19:00Debreceni VSC II0-1BVSC
Chủ nhật, Ngày 29/11/2020
29/11 17:00Ujpesti TE B?-?Taksony SE
29/11 17:00Paksi B?-?Kozarmisleny SE
29/11 19:00Rakosmenti KSK1-3Vac-Dunakanyar
29/11 19:00Debreceni VSC II?-?Diosgyori VTK II
29/11 22:00Kecskemeti TE3-1Ferencvarosi TC B
Thứ tư, Ngày 02/12/2020
02/12 19:00Lipot Pekseg?-?Menfocsanak
02/12 19:00Tatabanya2-0MOL Fehervar FC II
02/12 19:00Ferencvarosi TC B?-?Korosladany MSK
Chủ nhật, Ngày 06/12/2020
06/12 17:00Ferencvarosi TC B?-?Paksi B
06/12 17:00Budapest Honved II?-?Kecskemeti TE
06/12 17:00Puskas Academy II?-?MOL Fehervar FC II
06/12 19:00Mezokovesd Zsory II?-?BVSC
06/12 19:00Tiszaujvaros?-?Diosgyori VTK II
06/12 19:00Debreceni VSC II?-?Eger SE
06/12 19:00III.Keruleti TUE?-?Papai Perutz

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)