Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Romania 2020 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Romania năm 2020 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Hạng 3 Romania CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gianFTChủTỷ lệKhách
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 18:00SR Brasov4-0ACS Kids Tampa Brasov
10/10 19:00CSO Petrolul Potcoava0-1Unirea Bascov
10/10 19:00Ghiroda SI Giarmata VII4-1CS Avantul Periam
10/10 19:00ACS Progresul Pecica0-2ACS Poli Timisoara
10/10 19:00Mostistea Ulmu6-1CSM Oltenita
10/10 19:00Crisul Chisineu Cris?-?Gloria Lunca Teuz Cermei
10/10 19:00CSA Axiopolis3-1Vito Lou Constanza B
10/10 19:00Pascani?-?ACS Bradu Borca
10/10 19:00Gloria Popesti-Leordeni2-0Recolta Gheorghe Doja
10/10 19:00Unirea Ungheni?-?Unirea Dej
10/10 19:00ACS Foresta Suceava3-0Husana Husi
10/10 19:00Industria Galda1-4Metalurgistul Cugir
10/10 19:00AFC Metalul Buzau3-0CS Balotesti
10/10 19:00Stiinta Miroslava2-2ACS Somuz Falticeni
10/10 19:00CS Ocna Mures2-1FC Unirea Alba Iulia
10/10 19:00CSA Steaua Bucuresti?-?FC Voluntari II
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 19:00Rapid Bucuresti II0-2AFC Progresul Spartac Bucuresti
11/10 19:00ACSO Filiasi1-2ACS Vedita Colonesti MS
Thứ ba, Ngày 13/10/2020
13/10 19:00ACS Poli Timisoara3-2Becicherecu Mic
13/10 19:00Ghiroda SI Giarmata VII4-3Progresul Ezeris
13/10 19:00Bucovina Radauti6-0Pascani
13/10 19:00ACS Viitorul Selimbar7-0Minerul Costesti
Thứ tư, Ngày 14/10/2020
14/10 19:00CSM Satu Mare0-1Sanmartin
14/10 19:00FC Unirea Alba Iulia3-1Unirea Dej
Thứ sáu, Ngày 16/10/2020
16/10 19:00CS Soimii Lipova1-1Ghiroda SI Giarmata VII
16/10 19:00Unirea Ungheni2-1CS Ocna Mures
16/10 19:00Unirea Bascov2-1ACS Vedita Colonesti MS
16/10 19:00Magura Cisnadie?-?Minerul Costesti
16/10 19:00Dinamo Bucuresti 23-2Rapid Bucuresti II
16/10 19:00ACS Sepsi II0-0ACS Olimpic Cetate Rasnov
16/10 19:00ASC Corona Brasov1-0Odorheiu Secuiesc
16/10 19:00CS Universitatea Craiova B0-1ACSO Filiasi
16/10 19:00Clinceni College B0-1FC Pucioasa
16/10 19:00ACS Poli Timisoara2-0Progresul Ezeris
16/10 19:00Astra Giurgiu II1-2ACS Kids Tampa Brasov
16/10 19:00Steaua Bucuresti 24-2AFC Metalul Buzau
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 19:00Husana Husi0-2Stiinta Miroslava
17/10 19:00Gloria Popesti-Leordeni?-?CS Gloria Albesti
17/10 19:00Inainte Modelu0-1Mostistea Ulmu
17/10 19:00ACS KSE Targu Secuiesc2-3SR Brasov
17/10 19:00AFC Progresul Spartac Bucuresti1-2Tunari
17/10 19:00FC Voluntari II?-?CS Balotesti
17/10 19:00Unirea Alba Iulia1-4Avantul Reghin
17/10 19:00Jiul Petrosani2-2CS Viitorul Daesti
17/10 19:00CSO Petrolul Potcoava0-3FCM Alexandria
17/10 19:00CS Avantul Periam1-4Crisul Chisineu Cris
17/10 19:00FC Otelul Galati4-0SC Bacau
17/10 19:00Metalurgistul Cugir2-1FC Ariesu Turda
17/10 19:00ACS Somuz Falticeni0-1Ceahlaul Piatra Neamt
17/10 19:00Progresul Somcuta Mare2-4CA Oradea
17/10 19:00Recolta Gheorghe Doja?-?Afumati
17/10 19:00ACS Flacara Horezu?-?CS Gilortul Targu Carbunesti
Thứ sáu, Ngày 23/10/2020
23/10 19:00ACS Vedita Colonesti MS4-2CS Universitatea Craiova B
23/10 19:00CS Concordia Chiajna II?-?FC Voluntari II
23/10 19:00Becicherecu Mic0-2CS Avantul Periam
23/10 19:00FC Ariesu Turda1-2CS Sanatatea Cluj
23/10 19:00CNS Cetate Deva?-?ACS Flacara Horezu
23/10 19:00CS Balotesti1-2Steaua Bucuresti 2
23/10 19:00FCM Alexandria0-2Unirea Bascov
23/10 19:00ACS Dumbravita0-1ACS Poli Timisoara
23/10 19:00ACS Kids Tampa Brasov0-2ACS KSE Targu Secuiesc
23/10 19:00Avantul Reghin5-0Unirea Ungheni
23/10 19:00CSM Flacara Moreni?-?Clinceni College B
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 19:00Industria Galda?-?Unirea Alba Iulia
24/10 19:00FC Zalau4-2CS Sportul Simleu Silvaniei
24/10 19:00CS Minaur Baia Mare2-1ACS Unu Fotbal Club Gloria
24/10 19:00Ceahlaul Piatra Neamt3-0Husana Husi
24/10 19:00CSO Plopeni0-1ASC Corona Brasov
24/10 19:00Mostistea Ulmu2-0Gloria Popesti-Leordeni
24/10 19:00CA Oradea?-?Sanmartin
24/10 19:00Corvinul Hunedoara3-3Metalurgistul Cugir
24/10 19:00Rapid Bucuresti II0-1CSA Steaua Bucuresti
24/10 19:00CS Gilortul Targu Carbunesti0-0AFC Hermannstadt 2
24/10 19:00Tunari0-1Dinamo Bucuresti 2
24/10 19:00CSM Focsani0-1Avantul Valea Marului
24/10 19:00Ghiroda SI Giarmata VII2-6ACS Progresul Pecica
24/10 19:00Crisul Chisineu Cris1-1CS Soimii Lipova
24/10 19:00AFC Metalul Buzau?-?AFC Progresul Spartac Bucuresti
24/10 19:00Stiinta Miroslava3-0ACS Bradu Borca
Thứ ba, Ngày 27/10/2020
27/10 20:00AFC Hermannstadt 2?-?ACS Viitorul Selimbar
27/10 20:00Crisul Chisineu Cris2-0Gloria Lunca Teuz Cermei
27/10 20:00Gaz Metan Medias II0-4ACS Flacara Horezu
27/10 20:00FC Ariesu Turda0-0Corvinul Hunedoara
Thứ tư, Ngày 28/10/2020
28/10 20:00CS Sanatatea Servicii Publice Cluj3-4Industria Galda0.830:10.87
28/10 20:00ACS Foresta Suceava?-?Bucovina Radauti
28/10 20:00FC Zalau3-3CS Minaur Baia Mare0.600:01.11
28/10 20:00CSA Steaua Bucuresti1-0FC Voluntari II0.900:2 1/20.80
Thứ sáu, Ngày 30/10/2020
30/10 20:00Unirea Dej1-0Metalurgistul Cugir0.581/4:01.13
30/10 20:00ACS Dumbravita0-1Ghiroda SI Giarmata VII0.770:1/20.93
30/10 20:00ACS Sepsi II0-0CSO Plopeni0.760:00.94
30/10 20:00ASC Corona Brasov2-1SR Brasov0.950:1/20.75
30/10 20:00Unirea Bascov2-3CS Universitatea Craiova B1.310:3/40.46
30/10 20:00Unirea Alba Iulia2-1FC Ariesu Turda0.720:00.98
30/10 20:00ACS Poli Timisoara2-1Gloria Lunca Teuz Cermei0.900:1 1/20.80
30/10 20:00CS Concordia Chiajna II1-2Rapid Bucuresti II0.910:1/20.79
30/10 20:00FCM Alexandria2-1FC Pucioasa0.800:1 1/40.90
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 20:00Dinamo Bucuresti 2?-?AFC Metalul Buzau
31/10 20:00Jiul Petrosani?-?CS Gilortul Targu Carbunesti
31/10 20:00Progresul Somcuta Mare4-2Luceafarul Oradea B
31/10 20:00Unirea Ungheni?-?Industria Galda
31/10 20:00CSM Oltenita2-7Afumati
31/10 20:00Pascani0-0ACS Foresta Suceava
31/10 20:00Inainte Modelu2-4FC Agricola Borcea
31/10 20:00CS Avantul Periam1-1Progresul Ezeris
31/10 20:00CS Dante Botosani2-0ACS Somuz Falticeni
31/10 20:00ACS Bradu Borca1-1Ceahlaul Piatra Neamt
31/10 20:00AFC Progresul Spartac Bucuresti7-0CS Balotesti
31/10 20:00CSO Petrolul Potcoava2-0CSM Flacara Moreni
31/10 20:00FC Voluntari II1-4Steaua Bucuresti 2
31/10 20:00Gloria Popesti-Leordeni2-2CSA Axiopolis
31/10 20:00Sporting Liesti0-2FC Otelul Galati
31/10 20:00Sanmartin0-1ACS Unu Fotbal Club Gloria
31/10 20:00CSM Ramnicu Sarat3-0SC Bacau
31/10 20:00Vaslui0-6Stiinta Miroslava
31/10 20:00CA Oradea1-0FC Somesul Dej
31/10 20:00CS Blejoi4-2ACS Kids Tampa Brasov
31/10 20:00CS Sanatatea Servicii Publice Cluj2-1Corvinul Hunedoara
31/10 20:00ACS Progresul Pecica?-?Crisul Chisineu Cris
Thứ hai, Ngày 02/11/2020
02/11 22:59CS Universitatea Craiova B?-?Olt
Thứ ba, Ngày 03/11/2020
03/11 19:00AFC Metalul Buzau1-0AFC Progresul Spartac Bucuresti0.513/4:01.23
Thứ tư, Ngày 04/11/2020
04/11 19:00ACS Foresta Suceava4-0Vaslui0.900:1 3/40.80
04/11 19:00Afumati1-1Vito Lou Constanza B0.910:20.79
04/11 19:00CNS Cetate Deva?-?ACS Flacara Horezu
04/11 19:00Luceafarul Oradea B?-?CSM Satu Mare
04/11 19:00CS Concordia Chiajna II1-3FC Voluntari II1.001/4:00.70
04/11 19:00Sanmartin4-2CS Minaur Baia Mare0.901/2:00.80
04/11 19:00Industria Galda1-2Unirea Alba Iulia0.903/4:00.80
04/11 19:00CSA Axiopolis1-2Inainte Modelu0.900:10.80
Thứ sáu, Ngày 06/11/2020
06/11 18:55ACS Vedita Colonesti MS7-0Clinceni College B1.000:20.76
06/11 19:00CSM Flacara Moreni2-2FCM Alexandria1.020:1/40.74
06/11 19:00ACS Viitorul Selimbar1-0Gaz Metan Medias II0.910:1 1/20.85
06/11 19:00FC Ariesu Turda3-3Unirea Ungheni0.980:00.78
Thứ bảy, Ngày 07/11/2020
07/11 19:00Mostistea Ulmu3-0Recolta Gheorghe Doja
07/11 19:00Corvinul Hunedoara1-1Unirea Alba Iulia
07/11 19:00Ghiroda SI Giarmata VII0-2ACS Poli Timisoara
07/11 19:00Tunari5-1CS Concordia Chiajna II
07/11 19:00CSA Axiopolis6-1CS Gloria Albesti
07/11 19:00Rapid Bucuresti II2-1FC Voluntari II
07/11 19:00ACS Somuz Falticeni1-2Husana Husi
07/11 19:00CS Gilortul Targu Carbunesti4-0Magura Cisnadie
07/11 19:00ACS Foresta Suceava4-0CS Dante Botosani
07/11 19:00AFC Metalul Buzau2-2CSA Steaua Bucuresti
07/11 19:00Afumati1-0Inainte Modelu
07/11 19:00SR Brasov1-2ACS Sepsi II
07/11 19:00Crisul Chisineu Cris?-?ACS Dumbravita
Thứ ba, Ngày 10/11/2020
10/11 18:55Astra Giurgiu II3-0ACS KSE Targu Secuiesc0.970:00.79
10/11 19:00CS Ocna Mures1-3Unirea Dej0.941 3/4:00.82
10/11 19:00ACS Flacara Horezu8-0AFC Hermannstadt 20.560:1 1/41.25
10/11 19:00Dinamo Bucuresti 22-2AFC Metalul Buzau0.890:10.87
Thứ tư, Ngày 11/11/2020
11/11 19:00ACS Olimpic Cetate Rasnov0-1Odorheiu Secuiesc0.960:1/40.80
11/11 19:00Jiul Petrosani2-1CS Gilortul Targu Carbunesti0.861/4:00.90
Thứ sáu, Ngày 13/11/2020
13/11 19:00ACS Kids Tampa Brasov0-1ACS Sepsi II0.881/4:00.88
13/11 19:00Astra Giurgiu II0-2CS Blejoi0.921/4:00.84
13/11 19:00Dacia Unirea Braila4-0Avantul Valea Marului0.880:20.88
13/11 19:00FC Ariesu Turda4-1CS Ocna Mures0.890:1 1/40.87
13/11 19:00ACS Poli Timisoara7-0CS Avantul Periam0.490:1/41.36
13/11 19:00ACS Viitorul Selimbar1-1CNS Cetate Deva0.770:20.99
13/11 19:00CSM Flacara Moreni1-3FC Pucioasa0.760:3/41.00
13/11 19:00Steaua Bucuresti 22-1Dinamo Bucuresti 20.790:3/40.97
13/11 19:00Vito Lou Constanza B1-0Inainte Modelu0.860:00.90
13/11 22:59Tunari?-?Rapid Bucuresti II
13/11 22:59Sanmartin?-?CS Sportul Simleu Silvaniei
13/11 22:59Luceafarul Oradea B?-?FC Somesul Dej
13/11 22:59CSA Axiopolis?-?Mostistea Ulmu
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 19:00FC Otelul Galati3-1CSM Ramnicu Sarat
14/11 19:00Afumati1-0Gloria Popesti-Leordeni0.880:1 1/20.88
14/11 19:00CSO Plopeni2-0Odorheiu Secuiesc1.090:00.67
14/11 19:00Stiinta Miroslava0-1ACS Foresta Suceava
14/11 19:00FC Voluntari II0-1AFC Progresul Spartac Bucuresti1.021/4:00.74
14/11 19:10Gloria Lunca Teuz Cermei1-1CS Soimii Lipova0.871 3/4:00.89
Thứ tư, Ngày 18/11/2020
18/11 19:00Ceahlaul Piatra Neamt?-?Vaslui
18/11 19:00Vito Lou Constanza B7-1CSM Oltenita
18/11 19:00CS Universitatea Craiova B0-2CS Sporting Rosiori0.900:3/40.86
18/11 19:00ACSO Filiasi5-0CSO Petrolul Potcoava0.870:1 1/20.89
Thứ bảy, Ngày 21/11/2020
21/11 19:00ACS Vedita Colonesti MS?-?CSO Petrolul Potcoava
21/11 19:00Unirea Bascov3-0CS Sporting Rosiori
Chủ nhật, Ngày 22/11/2020
22/11 19:00ACS Unu Fotbal Club Gloria2-1CSM Satu Mare
22/11 19:00Ceahlaul Piatra Neamt5-0Pascani
22/11 19:00Sanmartin1-1CS Sportul Simleu Silvaniei
22/11 19:00Industria Galda1-3Avantul Reghin

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)