Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ukraina 2020-2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ukraina năm 2020-2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Hạng 3 Ukraina CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gianFTChủTỷ lệKhách
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 18:00Dinaz Vyshgorod3-2FC Halych
17/10 19:00FC Bukovyna chernivtsi2-2FC Chernigiv
17/10 19:00Obolon Brovar Kiev II2-2Rubikon
17/10 19:30Volyn Lutsk Reserves1-4FK Epitsentr Dunayivtsi
17/10 19:30MFK Mykolaiv II1-2Cherkaskyi Dnipro
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 18:00FC Karpaty Lviv1-1Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
18/10 19:00FC Peremoga Dnieper2-0Real Pharma Ovidiopol
Thứ sáu, Ngày 23/10/2020
23/10 16:00Obolon Brovar Kiev II0-3FK Epitsentr Dunayivtsi
23/10 18:00FC Karpaty Lviv0-4Volyn Lutsk Reserves
23/10 19:00Cherkaskyi Dnipro2-2SC Tavriya
23/10 19:00FK Metal Kharkiv0-0Enerhiya Nova Kakhovka
23/10 19:30FC Halych3-1FC Bukovyna chernivtsi
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 16:00Chayka Petropavlovsk Borshchagovka0-0Podillya Khmelnytskyi
24/10 18:00Dinaz Vyshgorod2-0Rubikon
24/10 19:00Nikopol-NPGU1-1FC Peremoga Dnieper
24/10 19:00Kryvbas1-0Balkany Zorya
Thứ sáu, Ngày 30/10/2020
30/10 19:00Nikopol-NPGU?-?MFK Mykolaiv II
30/10 19:00FC Uzhgorod0-3FC Halych
30/10 19:00Balkany Zorya1-3FK Metal Kharkiv
30/10 19:00SC Tavriya?-?Real Pharma Ovidiopol
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020
01/11 18:00Volyn Lutsk Reserves1-4Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
01/11 19:00Obolon-2 Kyiv?-?FC Karpaty Lviv
Thứ sáu, Ngày 06/11/2020
06/11 19:00Cherkaskyi Dnipro?-?Enerhiya Nova Kakhovka
Thứ bảy, Ngày 07/11/2020
07/11 18:00FC Chernigiv0-3Podillya Khmelnytskyi
07/11 18:00Volyn Lutsk Reserves1-1Obolon Brovar Kiev II
07/11 19:00FC Halych4-2Niva Vinica
07/11 19:00Cherkashchyna-Akademiya2-1Balkany Zorya
Chủ nhật, Ngày 08/11/2020
08/11 17:00Rubikon?-?FC Uzhgorod
08/11 19:00FC Peremoga Dnieper3-1MFK Mykolaiv II
Thứ tư, Ngày 11/11/2020
11/11 19:00FC Kryvbas Kriviy Rih5-1FK Yarud Mariupol
Thứ sáu, Ngày 13/11/2020
13/11 19:30FC Karpaty Lviv0-3FC Bukovyna chernivtsi0.930:00.87
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 19:00Balkany Zorya?-?Cherkaskyi Dnipro
14/11 19:00Enerhiya Nova Kakhovka3-0Real Pharma Ovidiopol
Thứ bảy, Ngày 21/11/2020
21/11 18:00Chayka Petropavlovsk Borshchagovka2-0FC Chernigiv
21/11 18:00MFK Mykolaiv II0-3SC Tavriya
21/11 18:00Cherkashchyna-Akademiya1-1FC Kryvbas Kriviy Rih
21/11 19:00FC Karpaty Lviv0-5FC Uzhgorod
Chủ nhật, Ngày 22/11/2020
22/11 17:00Rubikon1-4Podillya Khmelnytskyi
22/11 18:00Obolon Brovar Kiev II0-5Dinaz Vyshgorod
22/11 18:30Volyn Lutsk Reserves1-0FC Bukovyna chernivtsi
Thứ năm, Ngày 18/03/2021
18/03 21:00FC Uzhgorod3-0Volyn Lutsk Reserves0.800:3/41.00
Thứ sáu, Ngày 19/03/2021
19/03 18:40Dinaz Vyshgorod2-0Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
19/03 19:00Metalurh Zaporizhya3-1Real Pharma Ovidiopol0.910:1 1/20.89
Thứ bảy, Ngày 20/03/2021
20/03 18:00Obolon Brovar Kiev II0-1FC Bukovyna chernivtsi0.900:00.90
20/03 20:00FC Chernigiv1-3FC Halych
Thứ ba, Ngày 23/03/2021
23/03 19:00SC Tavriya1-1Hirnik Kryvyi Rih
23/03 20:00Cherkaskyi Dnipro1-0Enerhiya Nova Kakhovka0.900:00.90
23/03 21:00FC Uzhgorod2-0FK Epitsentr Dunayivtsi1.010:1/20.79
23/03 22:00Rubikon1-3FC Bukovyna chernivtsi0.930:00.87
Thứ năm, Ngày 25/03/2021
25/03 20:00Podillya Khmelnytskyi4-1FC Karpaty Lviv0.750:21.05
Thứ bảy, Ngày 27/03/2021
27/03 18:00FC Bukovyna chernivtsi1-2Dinaz Vyshgorod1.051/2:00.75
27/03 20:00Enerhiya Nova Kakhovka3-0MFK Mykolaiv II
27/03 20:00FC Chernigiv0-1Rubikon
27/03 20:00FC Kryvbas Kriviy Rih6-0Real Pharma Ovidiopol
27/03 22:30Chayka Petropavlovsk Borshchagovka0-3FC Halych
Chủ nhật, Ngày 28/03/2021
28/03 18:00FC Uzhgorod4-2Obolon Brovar Kiev II
28/03 18:00Metalurh Zaporizhya7-1Nikopol-NPGU
28/03 19:00Metalist Kharkiv5-0Cherkaskyi Dnipro
Thứ hai, Ngày 29/03/2021
29/03 19:00Podillya Khmelnytskyi?-?FK Epitsentr Dunayivtsi
Thứ bảy, Ngày 03/04/2021
03/04 17:00FC Bukovyna chernivtsi0-0Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
03/04 18:00SC Tavriya3-1Enerhiya Nova Kakhovka
03/04 18:00Dinaz Vyshgorod1-1FC Uzhgorod
03/04 19:00Obolon Brovar Kiev II0-2Niva Vinica
03/04 19:00Nikopol-NPGU1-2Kryvbas
03/04 20:00MFK Mykolaiv II1-1Balkany Zorya
03/04 20:00Volyn Lutsk Reserves0-2Podillya Khmelnytskyi
03/04 22:59Rubikon0-2FC Halych
Chủ nhật, Ngày 04/04/2021
04/04 18:00FC Peremoga Dnieper1-3Metalurh Zaporizhya
Thứ sáu, Ngày 09/04/2021
09/04 17:00FC Halych1-0FK Epitsentr Dunayivtsi
09/04 18:00Chayka Petropavlovsk Borshchagovka1-2Rubikon
09/04 21:00FC Uzhgorod3-2FC Bukovyna chernivtsi
Thứ bảy, Ngày 10/04/2021
10/04 19:00FC Chernigiv0-1FC Karpaty Lviv
10/04 19:00FC Kryvbas Kriviy Rih1-0FC Peremoga Dnieper
Thứ tư, Ngày 14/04/2021
14/04 16:00FC Karpaty Lviv1-3FC Halych
14/04 19:00Volyn Lutsk Reserves0-1FC Chernigiv
14/04 19:00FC Peremoga Dnieper0-4FK Metal Kharkiv
14/04 19:00SC Tavriya1-1Metalurh Zaporizhya
14/04 20:00FC Bukovyna chernivtsi1-0Niva Vinica
14/04 21:00FC Uzhgorod3-0Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
Thứ năm, Ngày 15/04/2021
15/04 19:00Dinaz Vyshgorod1-1Podillya Khmelnytskyi0.900:1/40.90
Chủ nhật, Ngày 18/04/2021
18/04 19:00FC Kryvbas Kriviy Rih5-0SC Tavriya
Thứ hai, Ngày 19/04/2021
19/04 18:00Metalurh Zaporizhya2-1FK Yarud Mariupol
19/04 19:00FK Metal Kharkiv?-?MFK Mykolaiv II
19/04 20:00Cherkaskyi Dnipro?-?Nikopol-NPGU
19/04 20:00Podillya Khmelnytskyi?-?FC Bukovyna chernivtsi
Thứ ba, Ngày 20/04/2021
20/04 19:00Chayka Petropavlovsk Borshchagovka1-1FK Epitsentr Dunayivtsi0.851:00.95
Thứ bảy, Ngày 24/04/2021
24/04 20:00Enerhiya Nova Kakhovka1-1Metalurh Zaporizhya
Chủ nhật, Ngày 25/04/2021
25/04 17:00FC Karpaty Lviv0-3FK Epitsentr Dunayivtsi
Thứ hai, Ngày 26/04/2021
26/04 17:00FC Peremoga Dnieper1-1Cherkaskyi Dnipro1.000:00.80
26/04 19:00Obolon Brovar Kiev II2-0FC Halych
26/04 21:00FC Uzhgorod3-1Podillya Khmelnytskyi
Thứ sáu, Ngày 30/04/2021
30/04 19:00FK Metal Kharkiv5-0FK Yarud Mariupol
30/04 20:00Cherkaskyi Dnipro1-0MFK Mykolaiv II
30/04 20:00Chayka Petropavlovsk Borshchagovka1-1FC Karpaty Lviv
30/04 21:00Metalurh Zaporizhya2-0Balkany Zorya
Thứ bảy, Ngày 01/05/2021
01/05 17:00FC Halych1-1Dinaz Vyshgorod
01/05 20:00FC Chernigiv2-1FC Bukovyna chernivtsi
01/05 20:00Podillya Khmelnytskyi2-0Niva Vinica
01/05 21:00Rubikon1-2Obolon Brovar Kiev II
01/05 21:00FC Kryvbas Kriviy Rih5-0Enerhiya Nova Kakhovka
Thứ ba, Ngày 04/05/2021
04/05 17:00FC Peremoga Dnieper3-0FK Yarud Mariupol1.020:1/20.78

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
Tắt Quảng Cáo [X]