Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Áo 2020 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Áo năm 2020 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Hạng 4 Áo CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gianFTChủTỷ lệKhách
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 19:00Stadlau3-1First Wien 1894
10/10 20:00ASK Elektra3-0Post SV Wien
10/10 20:00SV Gussing0-1Horitschon
10/10 20:30Admira Villach6-0SV Union Lind
10/10 21:00Lustenau2-1FC Blau Weiss Feldkirch
10/10 21:00SR Donaufeld Wien?-?SV Donau
10/10 21:30FC Natters6-3Union Innsbruck
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 00:00SV Lafnitz II2-2Usv Mettersdorf
11/10 15:15Favoritner AC0-0FV Austria XIII
11/10 15:30Waf Brigittenau2-2Slovan HAC
11/10 15:30ASK Klagenfurt1-1TSV Grafenstein
11/10 16:20SV Strasswalchen0-1TSV Neumarkt
11/10 20:00St Michael Bleiburg3-2Feldkirchen
11/10 20:00DSG Ledenitzen?-?Thal Assling
Thứ tư, Ngày 14/10/2020
14/10 00:00TuS Rein1-1Koflach
14/10 00:30FC Zirl2-1FC Natters0.900:00.90
14/10 01:00SC Bad Sauerbrunn2-5FC Deutschkreutz0.851/2:00.95
Thứ sáu, Ngày 16/10/2020
16/10 22:59SC Mannsworth?-?SV Schwechat
16/10 22:59ASV Siegendorf?-?UFC Markt Allhau
16/10 23:30SK Treibach4-1St Michael Bleiburg0.880:2 1/20.92
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 00:00SV Pischelsdorf?-?FSC Eggendorf Hartberg II
17/10 00:00Usv Mettersdorf?-?ASK Voitsberg
17/10 00:00Wallern4-0Donau Linz
17/10 00:00Union Edelweiss4-4SV Bad Ischl0.980:1/20.82
17/10 00:10KAC 1909?-?SAK Klagenfurt0.860:1/40.94
17/10 00:30Kottingbrunn1-3Ardagger0.830:1/40.97
17/10 00:30FC Deutschkreutz5-4SV Gussing0.880:20.92
17/10 00:30Parndorf6-2SV Leithaprodersdorf
17/10 01:00Union Weisskirchen2-0SV Friedburg Pondorf1.000:1 1/40.80
17/10 19:00Sportunion Mauer5-2Stadlau
17/10 19:00SV Wienerberger3-0ASV 13 Vienna
17/10 20:00SC Retz1-1HarreitherWaldhofen
17/10 20:00SV Frauental1-3SV Lebring
17/10 20:00FV Austria XIII2-1Waf Brigittenau
17/10 20:00St Jakob/Rosental2-1SK Maria Saal
17/10 20:30SV Wildon2-3Rottenmann
17/10 21:00Post SV Wien0-0SV Gerasdorf Stammer
17/10 22:00ASK Klingenbach3-2SC Bad Sauerbrunn
17/10 23:15FC Soll0-4SPG Motz/Silz
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 15:30Slovan HAC1-4SR Donaufeld Wien
18/10 15:30Annabichler SV1-2Ruckersdorf
18/10 16:00FC Blau Weiss Feldkirch2-1VfB Bezau
18/10 18:45ASKO Kottmannsdorf6-0VST Volkermarkt
18/10 20:00ASV Siegendorf?-?UFC Markt Allhau
18/10 20:30SV Dellach Gail2-4ATSV Wolfsberg
18/10 21:00SK Ebbs6-0Zams
Thứ ba, Ngày 20/10/2020
20/10 23:30SV Gerasdorf Stammer1-2SV Schwechat1.040:00.76
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 00:00SV Donau0-2ASK Elektra0.802:01.00
21/10 00:00Usv Mettersdorf3-3ASK Voitsberg1.010:00.79
21/10 00:00TUS Heiligenkreuz4-0Weinland Gamlitz0.840:1/40.96
21/10 00:30SV Pischelsdorf1-3FSC Eggendorf Hartberg II
21/10 00:30SV Kirchbichl?-?SV Innsbruck0.880:00.92
21/10 23:15SV Dellach Gail2-0VST Volkermarkt
Thứ năm, Ngày 22/10/2020
22/10 00:00First Wien 18947-0ASV 13 Vienna
Thứ sáu, Ngày 23/10/2020
23/10 01:00SV St Margarethen0-2SC Ritzing
23/10 22:59SAK Klagenfurt1-0St Jakob/Rosental
23/10 22:59SV Gerasdorf Stammer1-2SV Donau
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 00:00Weinland Gamlitz3-2SV Wildon
24/10 00:00SV Lebring0-1Usv Mettersdorf
24/10 00:00SV Eberstein1-0St Michael Lav
24/10 00:00Gratkorn0-0ASK Mochart Koflach
24/10 00:05SV Gossendorf Jaz5-0SV Strass
24/10 00:30ASK Elektra9-0Slovan HAC
24/10 00:30USC Rohrbach1-2Kremser SC
24/10 00:30Langenrohr?-?ASK Mannersdorf
24/10 19:00SV Wienerberger5-1SC Mannsworth
24/10 19:00SV Donau Klagenfurt1-1TSV Grafenstein
24/10 19:00SV Kraig4-0ASKO Kottmannsdorf
24/10 19:30FC Andelsbuch?-?FC Egg
24/10 20:00Horitschon?-?FC Deutschkreutz
24/10 20:00USC Eugendorf?-?Hallwang
24/10 20:00ASV 13 Vienna2-2Stadlau
24/10 21:00SU Rebenland0-3Grossklein
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 16:15Favoritner AC1-4Sportunion Mauer0.783/4:01.02
25/10 16:15SR Donaufeld Wien1-1FV Austria XIII1.050:1/40.75
25/10 16:30Donau Linz2-2SPG Pregarten1.020:1/40.78
25/10 16:35ASK Klagenfurt2-0Annabichler SV
25/10 20:00Vorwarts Brigittenau0-4First Wien 1894
25/10 20:30DSG Ledenitzen?-?SGA Sirnitz
Thứ hai, Ngày 26/10/2020
26/10 17:00FC Alberschwende4-2SC Gofis0.800:1 3/41.00
26/10 20:00SV Wildon2-0SC Liezen
26/10 20:00ASV Spratzern?-?Zwettl SC
26/10 20:00SC Ortmann?-?SCU Kilb
26/10 20:00SV Rader Nais Tobelbad?-?ASK Mochart Koflach
26/10 20:00SV Innsbruck4-3Zams
26/10 20:00USV Scheiblingkirchen-Warth3-2Langenrohr
26/10 20:00KAC 19091-0SAK Klagenfurt
26/10 20:00DSG Sele Zell0-0SV Eberstein
26/10 20:00Usv Mettersdorf4-0Rottenmann
26/10 20:00TUS Heiligenkreuz3-0USV Gnas
26/10 20:30SV Ludmannsdorf0-0St Michael Lav
26/10 21:00VST Volkermarkt?-?SV Lendorf
26/10 21:00ATSV Wolfsberg?-?SVG Bleiburg
26/10 22:00USC Rohrbach1-1HarreitherWaldhofen
26/10 22:59Kremser SC3-1Kottingbrunn
26/10 22:59SV Ruden0-1Ruckersdorf
Thứ tư, Ngày 28/10/2020
28/10 01:00TuS Rein4-2Gleinstatten
28/10 01:30UFC Fehring3-0SV Feldbach
28/10 01:30St.Polten Amateure1-6SC Retz
28/10 01:30SV Ilztal?-?SVH Waldbach
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 00:00SC Mannsworth?-?ASV 13 Vienna
31/10 01:00SPG Pregarten?-?SV Friedburg Pondorf
31/10 01:00USV Gnas2-2SV Wildon0.900:10.90
31/10 01:00SC Liezen0-1SV Frauental0.881 3/4:00.92
31/10 01:00Union Edelweiss4-0Bad Schallerbach0.800:1 1/41.00
31/10 01:00Weinland Gamlitz0-5Usv Mettersdorf0.901 1/4:00.90
31/10 01:00SV Ilz?-?ASK Voitsberg
31/10 01:00SV Lebring0-2SV Lafnitz II1.261/4:00.59
31/10 01:10KAC 1909?-?SV Kraig0.900:10.90
31/10 01:30Kremser SC2-0SC Ortmann0.800:1 1/41.00
31/10 01:30HarreitherWaldhofen?-?USV Scheiblingkirchen-Warth
31/10 01:30First Wien 18944-0SR Donaufeld Wien0.830:1 3/40.97
31/10 01:30SC Kundl?-?FC Zirl
31/10 02:00SV Kematen4-1Zams0.970:1/20.83
31/10 17:00ASKO Kottmannsdorf?-?ATSV Wolfsberg
31/10 20:00TSV Grafenstein?-?SV Ludmannsdorf
31/10 20:00Stadlau3-2Favoritner AC
31/10 20:00SC Furstenfeld5-2TUS Heiligenkreuz
31/10 20:00USV Draxler Mooskirc0-1Grossklein
31/10 20:00Sportunion Mauer2-1Waf Brigittenau
31/10 20:00ATUS Barnbach?-?SV Frohnleiten
31/10 20:00FV Austria XIII1-1ASK Elektra
31/10 20:00SC Retz?-?Ardagger
31/10 20:00ATUS Ferach3-4SV Dellach Gail
31/10 20:00Post SV Wien0-3SV Wienerberger
31/10 20:30Admira Dornbirn?-?FC Nenzing
31/10 20:30FC Egg?-?Lustenau
31/10 21:00Annabichler SV?-?SC St Stefan
31/10 21:00Leoben4-2SC Bruck An Der Mur
31/10 22:00SV Donau0-0SV Schwechat
31/10 22:30SV Innsbruck2-1FC Volders
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020
01/11 16:30ASK Klagenfurt8-0Gurnitz
01/11 16:30Slovan HAC3-3SV Gerasdorf Stammer1.001/4:00.80
Thứ tư, Ngày 04/11/2020
04/11 01:00SV Lafnitz II?-?ASK Voitsberg
04/11 01:00Weinland Gamlitz?-?SV Frauental
04/11 01:30SV Ilztal?-?SVH Waldbach
04/11 01:30ASK Mannersdorf?-?SC Retz

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)