Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Israel C League 2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Israel C League năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Israel C League CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Thứ sáu, Ngày 11/12/2020
11/12 16:30 SC Shicun Hamizrah 1-0 MS Hapoel Yeroham 0.85 0:0 0.91
11/12 17:25 Hapoel Ironi Gedera 1-3 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 1.42 2:0 0.46
11/12 17:30 Beitar Nahariya 1-1 Maccabi Ironi Yafia 0.93 0:1/2 0.83
11/12 18:25 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 1-1 Shimshon Tel Aviv 1.31 1/4:0 0.52
11/12 18:30 Hapoel Beit She'any 6-1 Hapoel Sandala Gilboa 0.92 0:1 1/2 0.84
11/12 18:30 Ironi Nesher 1-1 Hapoel Tirat Karmel 1.01 0:1 1/4 0.75
11/12 18:30 Beitar Ramat Gan 1-1 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0.94 0:1/2 0.82
11/12 19:00 SC Beer Sheva 3-0 Moadon Zeirey Rahat 0.86 0:1 0.90
Thứ bảy, Ngày 12/12/2020
12/12 16:00 Ahi Acre 0-6 Ihud Bnei Shefaram 1.38 1/4:0 0.48
Thứ sáu, Ngày 18/12/2020
18/12 15:30 Otzma FC Holon 2-1 Sporting Club Tel Aviv 0.81 1/4:0 0.95
18/12 17:00 Bnei Mamba Golan 3-0 Beitar Nahariya 0.92 0:0 0.84
18/12 17:00 Hapoel Mahane Yehuda ?-? SC Bnei Yaffo Ortodoxim
18/12 17:00 Shimshon Tel Aviv 6-0 Hapoel Pardesiyah Noam 0.96 0:1 1/4 0.80
18/12 17:30 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 4-1 Hapoel Merhavim 0.76 0:1 1.00
18/12 18:00 Hapoel Beit She'any ?-? Bnei Bir Al Maksur
18/12 18:00 Hapoel Hod HaSharon 3-0 Beitar Ramat Gan 0.89 0:1/2 0.87
18/12 18:00 Maccabi Neve Shaanan Eldad 5-2 Hapoel Ihud Bnei Gat 0.85 0:1/4 0.91
18/12 18:20 Hapoel Ramot Menashe 0-3 Hapoel Tirat Karmel 0.98 1/2:0 0.78
18/12 18:30 Hapoel Kiryat Ono ?-? Hapoel Qalansawe
18/12 18:30 MS Tirat HaCarmel 1-1 Maccabi Ahi Iksal 0.75 0:0 1.01
Thứ bảy, Ngày 19/12/2020
19/12 17:00 Maccabi Beer Sheva 0-3 SC Shicun Hamizrah
19/12 18:00 Ahi Acre 2-0 FC Achva Kfar Manda 0.93 3/4:0 0.83
19/12 19:30 Hapoel Ironi Karmiel 3-1 Hapoel Tuba-Zangariyye
Chủ nhật, Ngày 20/12/2020
20/12 00:00 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0-0 Beitar Kfar Saba Shlomi
20/12 00:30 Beitar Ashdod 2-3 MS Hapoel Lod 0.97 0:0 0.79
Thứ hai, Ngày 21/12/2020
21/12 19:30 Bnei Bir Al Maksur 2-1 Hapoel Sandala Gilboa 0.98 0:1/4 0.78
Thứ ba, Ngày 22/12/2020
22/12 00:30 MS Hapoel Lod 3-1 MS Hapoel Yeroham 0.98 0:1/4 0.78
22/12 18:00 Beitar Ironi Kiryat Gat 1-0 Bnei Eilat 0.93 1/4:0 0.83
22/12 19:00 Hapoel Qalansawe 3-2 Beitar Petah Tikva 0.92 0:1 0.84
22/12 19:00 Beitar Ramat Gan 4-2 Shimshon Bnei Tayibe 0.68 1/4:0 1.08
22/12 19:30 Makabima Alottahiha 0-0 Maccabi Ahva Sha'ab
22/12 19:30 Beitar Nahariya 1-2 Ahi Acre 0.80 0:1/2 0.96
22/12 19:30 SC Bnei Yaffo Ortodoxim ?-? Ironi Beit Dagan
22/12 19:30 Hapoel Ironi Gedera 0-2 Maccabi Ironi Sderot 0.85 3:0 0.99
22/12 19:30 Maccabi Maalot Tarshina 0-0 Maccabi Ahva Shaab 0.84 1/4:0 1.00
22/12 19:30 SC Shicun Hamizrah 0-1 Moadon Zeirey Rahat 1.04 0:2 0.80
22/12 23:30 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 3-0 Otzma FC Holon 0.80 0:3/4 0.96
Thứ tư, Ngày 23/12/2020
23/12 00:00 Ironi Modiin 1-1 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
23/12 00:30 MS Jerusalem 6-0 SC Beer Sheva 0.81 0:1/2 0.95
23/12 02:00 Sporting Club Tel Aviv 2-8 Shimshon Tel Aviv
Thứ sáu, Ngày 25/12/2020
25/12 15:30 Hapoel Sandala Gilboa 3-7 MS Tirat HaCarmel 0.91 1 1/2:0 0.85
25/12 16:00 Hapoel Ironi Arraba 4-0 Maccabi Maalot Tarshina 1.14 0:1/4 0.63
25/12 16:00 Moadon Sport Roch Tel Aviv 1-1 Hapoel Qalansawe 0.90 1:0 0.86
25/12 16:00 Beitar Petah Tikva 1-2 Hapoel Kfar Bara 0.83 0:3/4 0.93
25/12 16:30 Beitar Ashdod 0-1 Beitar Ironi Maale Adumim 0.80 1/2:0 0.96
25/12 16:30 FC Beitar Yavne 1-5 Ironi Modiin 0.93 3/4:0 0.83
25/12 17:00 Hapoel Mahane Yehuda 1-0 Sporting Club Tel Aviv 0.76 0:1 1/4 1.00
25/12 17:00 Otzma FC Holon 1-1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 1.03 1/2:0 0.73
25/12 17:00 SC Beer Sheva 1-7 MS Hapoel Lod 0.81 1:0 0.95
25/12 17:00 Hapoel Kiryat Ono 1-0 Shimshon Bnei Tayibe 0.93 0:3/4 0.83
25/12 17:00 Hapoel Ironi Gedera 0-6 Hapoel Merhavim 0.83 1 1/4:0 0.93
25/12 18:00 Beitar Ramat Gan 3-0 Beitar Kfar Saba Shlomi 0.75 0:1/2 1.01
25/12 18:15 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 6-2 Hapoel Pardesiyah Noam 0.64 0:3/4 1.13
25/12 18:15 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi ?-? Bnei Eilat
25/12 18:30 Shimshon Tel Aviv 1-0 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0.71 0:1 1/4 1.05
25/12 19:30 SC Shicun Hamizrah ?-? MS Jerusalem
Thứ bảy, Ngày 26/12/2020
26/12 19:30 Ihud Bnei Shefaram 0-1 Ironi Bnei Kabul 0.80 0:1 1/2 0.96
Thứ ba, Ngày 29/12/2020
29/12 01:00 Hapoel Mahane Yehuda ?-? SC Bnei Yaffo Ortodoxim
Thứ sáu, Ngày 05/03/2021
05/03 16:00 Hapoel Sandala Gilboa 0-0 Hapoel Bnei Musmus
05/03 17:45 Hapoel Merhavim 0-2 Maccabi Ironi Sderot
Thứ hai, Ngày 08/03/2021
08/03 23:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 2-1 MS Kfar Kama 1.01 0:1/4 0.75
Thứ ba, Ngày 09/03/2021
09/03 00:00 MS Hapoel Lod 0-1 SC Shicun Hamizrah 0.63 0:3/4 1.14
09/03 19:30 Ironi Bnei Kabul 3-1 Maccabi Ironi Yafia 0.86 0:1/2 0.90
09/03 19:30 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 2-3 Shimshon Tel Aviv 1.56 0:1/4 0.40
09/03 20:00 Beitar Ironi Maale Adumim 3-3 MS Hapoel Yeroham 0.89 0:1/2 0.87
09/03 20:00 Maccabi Ironi Netivot 2-0 Beitar Ashdod 0.95 0:1 0.81
09/03 20:00 Maccabi Ahi Iksal ?-? Hapoel Beit She'any
09/03 20:00 Hapoel Qalansawe 1-2 Hapoel Hod HaSharon 0.79 0:1/4 0.97
09/03 20:30 Maccabi Ahva Shaab 2-0 Hapoel Ironi Arraba 0.72 0:0 1.04
09/03 22:00 Hapoel Ironi Sefad ?-? FC Achva Kfar Manda
09/03 22:59 FC Alnada Nazareth 1-6 Bnei Mamba Golan
09/03 23:30 Ironi Modiin 4-1 Hapoel Ironi Gedera 0.96 0:3 0.80
Thứ tư, Ngày 10/03/2021
10/03 00:00 Hapoel Pardesiyah Noam 0-1 Ironi Beit Dagan 0.97 1:0 0.79
10/03 00:10 Beitar Kfar Saba Shlomi ?-? Shimshon Bnei Tayibe 1.04 0:1/4 0.72
10/03 02:00 Sporting Club Tel Aviv 0-2 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 0.80 3/4:0 0.96
Thứ sáu, Ngày 12/03/2021
12/03 16:00 Moadon Sport Roch Tel Aviv 2-3 Hapoel Kiryat Ono 1.01 3/4:0 0.75
12/03 16:30 Beitar Nahariya 1-0 Hapoel Ironi Sefad 0.80 1:0 0.96
12/03 17:00 MS Jerusalem 1-0 MS Hapoel Lod 1.09 0:0 0.67
12/03 17:00 Hapoel Mahane Yehuda 2-0 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 0.98 0:1/4 0.78
12/03 17:00 SC Beer Sheva 0-2 Beitar Ironi Maale Adumim 0.56 1:0 1.25
12/03 17:00 Hapoel Ironi Gedera 0-5 Bnei Eilat 0.94 3:0 0.82
12/03 17:00 FC Beitar Yavne 1-1 FC Arad 1.08 0:0 0.68
12/03 18:30 Hapoel Hod HaSharon 5-0 Hapoel Kfar Bara 0.64 0:1 1/2 1.13
12/03 18:30 Beitar Ramat Gan 3-3 Hapoel Qalansawe 1.03 0:0 0.73
12/03 18:45 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 2-0 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
12/03 18:55 Ironi Beit Dagan 2-1 Otzma FC Holon
Chủ nhật, Ngày 14/03/2021
14/03 00:30 Tzeirey Kafr Kana ?-? Maccabi Ahva Sha'ab
Thứ tư, Ngày 17/03/2021
17/03 01:00 Hapoel Mahane Yehuda 1-0 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 0.81 0:0 0.95
17/03 23:30 Hapoel Ironi Karmiel 6-0 Bnei Bir Al Maksur 0.88 0:2 3/4 0.88
Thứ năm, Ngày 18/03/2021
18/03 01:15 Sporting Club Tel Aviv 0-0 Ironi Beit Dagan 0.88 1 1/4:0 0.88
Thứ sáu, Ngày 19/03/2021
19/03 00:00 Ironi Nesher 2-0 Hapoel Sandala Gilboa
19/03 16:00 FC Arad 1-4 Hapoel Ironi Gedera 0.96 0:3/4 0.80
19/03 16:30 Ihud Bnei Jat 1-3 Maccabi Neve Shaanan Eldad
19/03 16:30 Beitar Ramat Gan 4-0 Hapoel Kfar Bara 0.96 0:3/4 0.80
19/03 17:00 Hapoel Qalansawe 3-1 Beitar Kfar Saba Shlomi 1.08 0:3/4 0.68
19/03 17:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 3-0 Hapoel Pardesiyah Noam 0.78 0:3/4 0.98
19/03 17:45 Maccabi Ironi Yafia 3-3 Bnei Mamba Golan 0.83 0:1/4 0.93
19/03 18:15 Ironi Modiin 0-0 Maccabi Ironi Sderot 0.95 1/4:0 0.81
19/03 18:30 Otzma FC Holon 1-3 Shimshon Tel Aviv
19/03 19:00 Hapoel Kiryat Ono 0-1 Hapoel Hod HaSharon
Thứ bảy, Ngày 20/03/2021
20/03 20:30 Maccabi Ahva Shaab 1-0 Hapoel Ironi Karmiel
Thứ hai, Ngày 22/03/2021
22/03 20:00 Beitar Ramat Gan 0-2 Hapoel Kiryat Ono 0.98 0:0 0.78
22/03 20:00 Tzeirei Sakhnin 1-1 Makabima Alottahiha 0.66 0:1 1.11
22/03 20:30 FC Tzeirey Tamra 3-1 Bnei Bir Al Maksur 0.76 0:1 3/4 1.00
22/03 20:30 MS Pardes Hana Karkur 1-2 Hapoel Bnei Musmus 0.90 0:0 0.86
22/03 21:00 Hapoel Beit She'any 2-0 Hapoel Ein as-Sahla 0.86 0:2 0.90
Thứ ba, Ngày 23/03/2021
23/03 00:30 0-2 0.78 0:1 1/4 0.98
23/03 01:00 Hapoel Mahane Yehuda 2-2 Otzma FC Holon 1.19 0:1 0.60
Thứ tư, Ngày 24/03/2021
24/03 19:15 Ironi Bnei Shfaram 2-0 Bnei Mamba Golan 0.59 0:1 1/4 1.20
24/03 20:30 FC Achva Kfar Manda 0-0 Ironi Bnei Kabul 0.96 0:1/4 0.80
24/03 20:30 Beitar Haifa Yakov 3-3 Ihud Bnei Kfar Kara 0.96 1/4:0 0.80
24/03 20:30 Hapoel Hod HaSharon 7-0 Beitar Petah Tikva 0.66 0:1 1.11
24/03 21:00 SC Shicun Hamizrah 1-1 Maccabi Ironi Netivot 0.88 0:1/4 0.88
24/03 22:59 MS Jerusalem 2-0 Beitar Ironi Maale Adumim 0.96 0:1/4 0.80
Thứ năm, Ngày 25/03/2021
25/03 00:00 Hapoel Pardesiyah Noam 0-1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 0.94 1/4:0 0.82
25/03 00:00 SC Beer Sheva 1-3 Beitar Ashdod 0.83 0:1/2 0.93
25/03 01:00 Ahi Acre 0-2 Maccabi Ironi Yafia 0.93 0:1/4 0.83
25/03 20:30 Hapoel Tirat Karmel 6-0 Bnei Bir Al Maksur 0.64 0:1 1.13
Thứ sáu, Ngày 26/03/2021
26/03 00:30 Hapoel Beit She'any 1-2 Hapoel Bnei Musmus
26/03 15:00 Hapoel Sandala Gilboa 4-1 Hapoel Ein as-Sahla 0.93 0:3/4 0.83
26/03 16:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0-0 Hapoel Mahane Yehuda 0.80 1/4:0 0.96
26/03 17:00 Beitar Nahariya 7-1 FC Alnada Nazareth 0.64 0:1 3/4 1.13
26/03 19:20 Tzeirey Kafr Kana 4-0 Tzeirei Sakhnin 0.89 0:3/4 0.87
Chủ nhật, Ngày 28/03/2021
28/03 17:00 Hapoel Ironi Gedera ?-? FC Beitar Yavne
Thứ hai, Ngày 29/03/2021
29/03 18:00 Hapoel Kiryat Ono 1-2 Beitar Kfar Saba Shlomi 0.78 0:1 0.98
29/03 19:30 Bnei Eilat 3-1 Maccabi Ironi Sderot 1.25 0:0 0.56
29/03 20:00 Maccabi Ironi Netivot 3-0 MS Jerusalem 0.79 0:1/4 0.97
29/03 20:00 Beitar Ironi Kiryat Gat 1-3 Hapoel Ironi Gedera 0.59 0:3/4 1.20
29/03 20:00 Shimshon Tel Aviv 1-2 Hapoel Mahane Yehuda 0.72 0:3/4 1.04
29/03 20:30 Beitar Ironi Maale Adumim 0-1 MS Hapoel Lod 0.94 0:0 0.82
29/03 20:30 Maccabi Ahi Iksal 4-0 Hapoel Sandala Gilboa 0.67 0:1 1/2 1.09
29/03 20:30 MS Tirat HaCarmel 1-0 MS Pardes Hana Karkur 0.78 0:1 3/4 0.98
29/03 20:30 Ironi Bnei Kabul 0-5 Beitar Nahariya 0.85 0:1 1/4 0.91
29/03 20:30 Beitar Petah Tikva 1-2 Beitar Ramat Gan 0.81 0:0 0.95
29/03 20:30 FC Achva Kfar Manda 3-2 Maccabi Ironi Yafia 0.83 0:1/4 0.93
29/03 20:30 Maccabi Neve Shaanan Eldad 2-0 Hapoel Ramot Menashe 0.80 0:1 1/4 0.96
29/03 22:30 Tzeirey Kafr Kana 5-1 Hapoel Ironi Karmiel 0.76 1/4:0 1.00
29/03 23:30 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 1-1 Ironi Beit Dagan 0.88 0:0 0.88
29/03 23:30 Ahi Acre 1-0 Bnei Mamba Golan 0.91 0:1/4 0.85
Thứ ba, Ngày 30/03/2021
30/03 00:00 Moadon Sport Roch Tel Aviv 3-1 Hapoel Hod HaSharon 0.78 1 3/4:0 0.98
30/03 00:30 Otzma FC Holon 0-0 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 0.93 1/2:0 0.83
30/03 17:50 Maccabi Nujeidat Ahmed 2-1 Hapoel Ihud Bnei Gat 0.85 0:1/4 0.91
Thứ tư, Ngày 31/03/2021
31/03 00:45 Beitar Ashdod 1-1 SC Shicun Hamizrah 0.88 1:0 0.88
Thứ sáu, Ngày 02/04/2021
02/04 00:30 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0-1 Beitar Ramat Gan 0.95 3/4:0 0.81
02/04 16:00 Hapoel Sandala Gilboa 0-3 Hapoel Beit She'any 0.90 1/2:0 0.86
02/04 16:20 Otzma FC Holon 3-1 Hapoel Pardesiyah Noam 0.84 0:1/2 0.92
02/04 16:30 Shimshon Tel Aviv 2-2 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 0.80 0:1 0.96
02/04 17:30 Maccabi Ironi Sderot 3-0 FC Beitar Yavne
02/04 17:30 Maccabi Ironi Netivot 0-1 MS Hapoel Lod 0.86 0:1/2 0.90
02/04 17:45 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 6-1 Hapoel Ironi Gedera 0.99 0:1 1/2 0.77
02/04 18:00 Beitar Ironi Kiryat Gat 1-1 Hapoel Merhavim 0.98 1/4:0 0.78
02/04 18:30 Maccabi Ironi Yafia 1-0 Beitar Nahariya 0.83 0:1/4 0.93
02/04 19:00 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 1-0 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0.83 0:1/2 0.93
02/04 19:00 Ironi Beit Dagan ?-? Hapoel Mahane Yehuda
02/04 19:30 MS Tirat HaCarmel 2-3 Ironi Nesher 0.70 0:1/4 1.06
02/04 19:35 Beitar Petah Tikva 0-1 Beitar Kfar Saba Shlomi 0.86 0:1/2 0.90
Thứ bảy, Ngày 03/04/2021
03/04 19:30 Maccabi Ahva Shaab 1-0 Bnei Bir Al Maksur 0.81 0:2 1/4 0.95
Chủ nhật, Ngày 04/04/2021
04/04 00:00 Tzeirey Kafr Kana 3-1 Hapoel Tuba-Zangariyye 0.70 0:3/4 1.06
Thứ hai, Ngày 05/04/2021
05/04 23:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 1-1 Maccabi Neve Shaanan Eldad 0.91 1/2:0 0.85
Thứ ba, Ngày 06/04/2021
06/04 19:00 Beitar Nahariya 2-1 Bnei Mamba Golan 0.92 0:1/4 0.84
06/04 20:00 Beitar Ramat Gan 0-0 Hapoel Hod HaSharon 1.11 0:0 0.66
06/04 20:30 Maccabi Ahi Iksal 0-7 MS Tirat HaCarmel 1.04 0:1/4 0.72
06/04 20:30 Beitar Haifa Yakov 1-1 Ihud Bnei Jat 0.88 0:1 3/4 0.88
06/04 20:30 Beitar Ironi Maale Adumim 0-4 Moadon Zeirey Rahat 0.78 0:1/2 0.98
06/04 22:00 Ironi Nesher 3-1 Hapoel Ein as-Sahla 0.66 0:3 1/2 1.11
06/04 22:59 Hapoel Pardesiyah Noam 1-2 Shimshon Tel Aviv 0.88 1 1/4:0 0.88
06/04 23:30 MS Jerusalem 0-0 MS Hapoel Yeroham 0.96 0:1/4 0.80
Thứ tư, Ngày 07/04/2021
07/04 01:00 Sporting Club Tel Aviv ?-? Otzma FC Holon
Thứ sáu, Ngày 09/04/2021
09/04 15:00 Hapoel Sandala Gilboa 3-1 Bnei Bir Al Maksur 0.64 1/2:0 1.13
09/04 16:00 Hapoel Kiryat Ono 4-0 Hapoel Kfar Bara 0.69 0:1 1.07
09/04 16:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 1-0 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 0.85 1/2:0 0.91
09/04 18:26 Hapoel Beit She'any 1-0 MS Pardes Hana Karkur
09/04 19:30 MS Tirat HaCarmel 1-2 Hapoel Bnei Musmus 0.67 0:1 1/4 1.09
Thứ bảy, Ngày 10/04/2021
10/04 19:00 Hapoel Ironi Karmiel 4-0 Tzeirei Sakhnin
Chủ nhật, Ngày 11/04/2021
11/04 22:59 Ahi Acre 0-1 Beitar Nahariya
Thứ hai, Ngày 12/04/2021
12/04 00:00 Hapoel Mahane Yehuda 6-2 Hapoel Pardesiyah Noam
12/04 20:00 Ironi Beit Dagan 0-3 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 0.96 0:1/4 0.80
12/04 20:30 Maccabi Ahi Iksal 0-2 Hapoel Beit She'any 0.78 1/2:0 0.98
12/04 20:45 Hapoel Ironi Arraba 3-0 Bnei Bir Al Maksur 0.91 0:1 0.85
Thứ ba, Ngày 13/04/2021
13/04 00:15 Otzma FC Holon 2-0 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0.82 1/4:0 0.94
Thứ sáu, Ngày 16/04/2021
16/04 15:00 Shimshon Bnei Tayibe 1-2 Hapoel Kiryat Ono 0.88 2 1/4:0 0.92
16/04 15:30 MS Tirat HaCarmel 5-2 Hapoel Sandala Gilboa 0.51 0:2 1.40
16/04 15:30 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 3-0 Ironi Beit Dagan 1.03 0:1/4 0.77
16/04 16:00 MS Jerusalem 3-0 SC Shicun Hamizrah
16/04 16:15 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 1-1 Shimshon Tel Aviv
16/04 17:00 Bnei Eilat 2-2 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 1.47 0:1/4 0.48
16/04 18:30 Beitar Kfar Saba Shlomi 1-1 Beitar Ramat Gan 0.97 0:3/4 0.83
16/04 19:45 Beitar Haifa Yakov 1-1 Hapoel Ramot Menashe 0.96 0:3/4 0.84
16/04 20:00 FC Tzeirey Tamra ?-? Tzeirey Kafr Kana
Thứ bảy, Ngày 17/04/2021
17/04 19:30 Tzeirei Sakhnin 1-2 Hapoel Tuba-Zangariyye
Chủ nhật, Ngày 18/04/2021
18/04 01:00 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 3-1 Otzma FC Holon
Thứ hai, Ngày 19/04/2021
19/04 20:30 Hapoel Tirat Karmel 1-0 Beitar Haifa Yakov 0.88 0:1 1/4 0.88
Thứ ba, Ngày 20/04/2021
20/04 18:05 Beitar Petah Tikva 0-4 Hapoel Kiryat Ono 0.93 1:0 0.87
20/04 20:05 Hapoel Beit She'any 3-1 Maccabi Ahi Iksal 0.61 0:1 1/2 1.17
20/04 20:20 Hapoel Hod HaSharon 6-1 Hapoel Qalansawe 0.86 0:3/4 0.90
20/04 20:30 Bnei Bir Al Maksur 1-7 Ironi Nesher
20/04 20:30 FC Tzeirey Tamra 1-2 Hapoel Ironi Karmiel 0.89 3/4:0 0.87
20/04 20:35 SC Shicun Hamizrah 2-2 MS Hapoel Lod 1.01 0:1/4 0.75
20/04 20:45 Hapoel Sandala Gilboa 2-1 MS Pardes Hana Karkur 0.82 0:1/4 0.94
20/04 20:50 Ironi Beit Dagan 2-1 Hapoel Pardesiyah Noam 0.89 0:1 1/4 0.87
Thứ tư, Ngày 21/04/2021
21/04 00:00 Moadon Sport Roch Tel Aviv 3-1 Hapoel Kfar Bara
21/04 00:30 Hapoel Mahane Yehuda 3-3 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
21/04 00:45 Beitar Ashdod 0-4 Maccabi Ironi Netivot
21/04 01:00 Shimshon Tel Aviv 3-1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa
21/04 21:00 Hapoel Ironi Gedera 0-1 Ironi Modiin
Thứ sáu, Ngày 23/04/2021
23/04 15:00 Hapoel Kfar Bara 1-7 Hapoel Hod HaSharon 0.87 1:0 0.89
23/04 16:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 4-2 SC Bnei Yaffo Ortodoxim
23/04 17:30 Otzma FC Holon 0-1 Ironi Beit Dagan 0.86 0:0 0.90
23/04 17:45 Hapoel Kiryat Ono 5-1 Moadon Sport Roch Tel Aviv
23/04 18:00 Beitar Petah Tikva 0-2 Shimshon Bnei Tayibe
23/04 19:30 Beitar Ashdod 2-4 Moadon Zeirey Rahat 0.83 0:0 0.93
23/04 21:00 FC Tzeirey Tamra 1-1 Hapoel Tuba-Zangariyye 1.01 0:1/2 0.75
Chủ nhật, Ngày 25/04/2021
25/04 01:30 Sporting Club Tel Aviv 4-0 Hapoel Pardesiyah Noam
25/04 22:59 MS Hapoel Lod 2-1 MS Jerusalem
Thứ hai, Ngày 26/04/2021
26/04 14:35 Beitar Ashdod ?-? Moadon Zeirey Rahat
26/04 22:59 Ironi Nesher 0-2 MS Pardes Hana Karkur 0.80 0:2 1.00
Thứ ba, Ngày 27/04/2021
27/04 01:00 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 0-2 Hapoel Mahane Yehuda 0.95 0:0 0.85
27/04 18:00 FC Tzeirey Tamra ?-? Hapoel Ironi Arraba
Thứ sáu, Ngày 30/04/2021
30/04 00:00 SC Beer Sheva 0-2 Maccabi Ironi Netivot 1.01 2 1/2:0 0.75
30/04 15:00 Hapoel Kfar Bara 0-3 Beitar Ramat Gan 0.96 1:0 0.80
30/04 15:00 SC Bnei Yaffo Ortodoxim ?-? Hapoel Kfar Qasm Shuaa
30/04 15:00 Hapoel Sandala Gilboa 0-5 Ironi Nesher 1.21 1 3/4:0 0.58
30/04 16:00 Shimshon Tel Aviv 0-0 Otzma FC Holon 0.64 0:2 1/4 1.13
30/04 16:30 Hapoel Merhavim 0-4 Bnei Eilat
30/04 16:30 Ironi Beit Dagan 1-3 Sporting Club Tel Aviv
30/04 17:25 Hapoel Ironi Gedera 0-0 FC Arad
30/04 17:45 SC Shicun Hamizrah 4-1 Beitar Ironi Maale Adumim
30/04 20:00 Moadon Zeirey Rahat 2-3 MS Hapoel Lod 0.98 1:0 0.78
30/04 20:00 Maccabi Neve Shaanan Eldad 1-0 Ihud Bnei Jat
Thứ bảy, Ngày 01/05/2021
01/05 19:00 Ahi Acre 3-2 Ironi Bnei Kabul
Chủ nhật, Ngày 02/05/2021
02/05 01:15 Hapoel Ihud Bnei Gat ?-? Ihud Bnei Kfar Kara
Thứ ba, Ngày 04/05/2021
04/05 00:25 Moadon Sport Roch Tel Aviv 3-1 Shimshon Bnei Tayibe
04/05 18:00 Maccabi Ironi Yafia 2-0 Ahi Acre 1.11 1/4:0 0.66
04/05 20:00 Beitar Petah Tikva 3-1 Hapoel Hod HaSharon 0.96 1 3/4:0 0.80
04/05 20:30 Maccabi Ahi Iksal 2-2 Ironi Nesher 0.95 2 3/4:0 0.81
04/05 20:30 Hapoel Kiryat Ono 2-2 Beitar Ramat Gan 0.77 0:1/2 0.99
04/05 20:30 Beitar Ironi Kiryat Gat 2-0 FC Beitar Yavne 0.78 0:3/4 0.98
04/05 21:00 Hapoel Kfar Bara ?-? Beitar Kfar Saba Shlomi
04/05 22:59 Otzma FC Holon 0-3 Hapoel Mahane Yehuda 0.85 3/4:0 0.91
04/05 23:15 Shimshon Tel Aviv 1-0 Ironi Beit Dagan 0.75 0:1 3/4 1.01
Thứ tư, Ngày 05/05/2021
05/05 00:45 Beitar Ashdod 4-1 SC Beer Sheva
05/05 01:00 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 4-0 Hapoel Pardesiyah Noam 0.76 0:1 3/4 1.00
05/05 01:25 Sporting Club Tel Aviv 0-2 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0.90 1/2:0 0.86
Thứ năm, Ngày 06/05/2021
06/05 21:00 Hapoel Ironi Gedera 1-3 Beitar Ironi Kiryat Gat 1.01 0:0 0.75
Thứ sáu, Ngày 07/05/2021
07/05 15:00 Hapoel Sandala Gilboa 2-1 Maccabi Ahi Iksal 1.16 0:1/4 0.62
07/05 15:30 Beitar Nahariya 2-1 Ironi Bnei Kabul 1.02 0:1/4 0.74
07/05 16:00 MS Jerusalem 3-0 Maccabi Ironi Netivot 0.87 0:0 0.89
07/05 16:00 SC Beer Sheva 1-4 MS Hapoel Yeroham 0.88 3:0 0.88
07/05 16:30 FC Beitar Yavne 1-7 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 0.86 3:0 0.90
07/05 16:30 Ironi Modiin 4-4 FC Arad 0.91 0:1 3/4 0.85
07/05 16:30 Ironi Beit Dagan 1-2 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
07/05 17:00 Beitar Kfar Saba Shlomi 1-2 Hapoel Kiryat Ono 0.77 1:0 0.99
07/05 17:00 Beitar Ramat Gan 1-1 Beitar Petah Tikva 0.86 0:1 3/4 0.90
07/05 17:30 Bnei Bir Al Maksur 0-1 Maccabi Maalot Tarshina 0.88 1/2:0 0.88
07/05 17:30 SC Shicun Hamizrah 4-1 Beitar Ashdod
07/05 18:00 Ironi Nesher 6-0 Hapoel Bnei Musmus
07/05 19:00 Hapoel Hod HaSharon 1-0 Moadon Sport Roch Tel Aviv 1.14 0:1 1/4 0.63
07/05 19:00 Hapoel Mahane Yehuda 1-0 Shimshon Tel Aviv 1.00 0:1/4 0.76
07/05 19:00 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 2-0 Otzma FC Holon 0.83 0:3/4 0.93
07/05 20:00 Maccabi Ironi Yafia 2-1 FC Achva Kfar Manda
07/05 20:30 Shimshon Bnei Tayibe 3-0 Hapoel Qalansawe
Thứ bảy, Ngày 08/05/2021
08/05 20:30 Tzeirei Sakhnin ?-? Maccabi Ahva Shaab
Chủ nhật, Ngày 09/05/2021
09/05 01:30 Sporting Club Tel Aviv 1-2 Hapoel Kfar Qasm Shuaa
09/05 22:00 MS Hapoel Lod 3-2 Beitar Ironi Maale Adumim
Thứ ba, Ngày 11/05/2021
11/05 21:00 Bnei Mamba Golan ?-? Ironi Bnei Shfaram
Thứ tư, Ngày 12/05/2021
12/05 00:00 Hapoel Tuba-Zangariyye ?-? Makabima Alottahiha
Thứ năm, Ngày 13/05/2021
13/05 22:30 Otzma FC Holon ?-? Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
Thứ tư, Ngày 26/05/2021
26/05 23:30 MS Jerusalem 6-1 Beitar Ironi Maale Adumim 0.81 0:1/4 0.95
Thứ năm, Ngày 27/05/2021
27/05 22:30 MS Hapoel Lod 1-2 Bnei Eilat 1.14 0:0 0.63
27/05 22:59 Ironi Nesher 3-0 Hapoel Tirat Karmel
Thứ sáu, Ngày 28/05/2021
28/05 00:00 Otzma FC Holon 0-1 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
28/05 17:00 Beitar Petah Tikva 0-0 Beitar Kfar Saba Shlomi 0.84 0:0 0.92
28/05 17:00 Hapoel Pardesiyah Noam 4-4 Ironi Beit Dagan 0.78 1 1/2:0 0.98
28/05 18:00 Bnei Bir Al Maksur 2-3 Maccabi Maalot Tarshina 0.95 1:0 0.81
28/05 18:30 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 3-4 Sporting Club Tel Aviv 0.96 0:1 0.80
28/05 18:30 Maccabi Ahi Iksal 1-1 Bnei Bir Al Maksur 0.65 0:0 1.12
28/05 19:00 Hapoel Hod HaSharon 0-0 Shimshon Tel Aviv 1.06 0:1/4 0.70
28/05 19:00 FC Beitar Yavne 0-1 Ironi Modiin 0.78 1 1/4:0 0.98
28/05 19:30 Beitar Ashdod 1-4 SC Shicun Hamizrah 1.00 1:0 0.76
28/05 19:30 Hapoel Mahane Yehuda 1-4 Hapoel Kiryat Ono 0.93 0:1/2 0.83
28/05 20:00 SC Beer Sheva 3-1 Moadon Zeirey Rahat 0.95 3/4:0 0.81
28/05 20:00 Hapoel Qalansawe 1-3 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0.77 0:1/2 0.99
28/05 21:00 Hapoel Ironi Karmiel 3-1 Ahi Acre 0.68 0:3/4 1.08
Thứ ba, Ngày 01/06/2021
01/06 20:45 Ironi Beit Dagan 2-2 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 1.04 0:1/4 0.72
01/06 21:00 SC Shicun Hamizrah 1-1 SC Beer Sheva 0.87 0:1 3/4 0.89
01/06 21:00 Beitar Kfar Saba Shlomi 0-1 Shimshon Bnei Tayibe 0.79 0:1/4 0.97
01/06 21:00 Maccabi Ironi Yafia 2-4 FC Achva Kfar Manda 0.93 0:3/4 0.83
01/06 21:00 Hapoel Kiryat Ono 0-2 Shimshon Tel Aviv 1.00 0:0 0.76
01/06 21:15 Hapoel Ironi Arraba 7-1 Bnei Bir Al Maksur 0.84 0:1 1/2 0.92
01/06 21:15 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 3-1 FC Arad 0.61 0:1 1/2 1.17
01/06 21:30 Hapoel Mahane Yehuda 1-1 Hapoel Hod HaSharon 0.97 0:1/4 0.79
01/06 22:00 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 1-0 Otzma FC Holon 0.70 0:1 1.06
01/06 22:00 Ironi Nesher 6-1 Maccabi Neve Shaanan Eldad 0.76 0:3/4 1.00
01/06 22:50 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva ?-? Hapoel Pardesiyah Noam 0.86 0:2 1/4 0.90
01/06 22:59 Beitar Ramat Gan 1-3 Beitar Petah Tikva 0.86 0:3/4 0.90
01/06 22:59 Ahi Acre 2-2 Tzeirey Kafr Kana 0.96 1/4:0 0.80
Thứ tư, Ngày 02/06/2021
02/06 00:00 Hapoel Ironi Karmiel 2-3 Ihud Bnei Shefaram 1.06 0:0 0.70
02/06 21:10 Ahi Bir AL Maksur 7-2 Hapoel Ein as-Sahla 0.95 0:1 3/4 0.81
Thứ năm, Ngày 03/06/2021
03/06 21:00 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 1-1 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 1.02 0:1/4 0.74
Thứ sáu, Ngày 04/06/2021
04/06 15:00 Hapoel Sandala Gilboa 2-3 MS Pardes Hana Karkur 0.37 1:0 1.49
04/06 15:45 Hapoel Pardesiyah Noam 1-1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 0.72 2 1/2:0 1.04
04/06 16:00 Sporting Club Tel Aviv 2-4 Ironi Beit Dagan 1.09 0:1/4 0.67
04/06 16:00 MS Jerusalem 2-0 SC Shicun Hamizrah 0.98 0:1/2 0.78
04/06 16:00 Beitar Ironi Maale Adumim 4-1 Moadon Zeirey Rahat 0.87 1/4:0 0.89
04/06 17:30 Hapoel Ironi Gedera 3-2 Ironi Modiin 0.90 3/4:0 0.86
04/06 18:30 MS Hapoel Lod 1-0 MS Hapoel Yeroham 1.02 0:1/4 0.74
04/06 18:30 Ironi Bnei Kabul 2-2 Bnei Mamba Golan 0.84 0:1/4 0.92
04/06 19:00 Hapoel Hod HaSharon 1-1 Hapoel Kiryat Ono 1.13 0:1/2 0.64
04/06 19:30 Shimshon Tel Aviv 6-1 Hapoel Mahane Yehuda 0.78 0:1/2 0.98
04/06 20:00 Shimshon Bnei Tayibe 2-0 Beitar Ramat Gan 0.70 0:1/2 1.06
04/06 20:00 SC Beer Sheva 1-5 Maccabi Ironi Netivot 0.79 2 1/2:0 0.97
04/06 20:15 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0-2 Hapoel Kfar Bara 0.67 0:1 1.09
04/06 20:20 Maccabi Neve Shaanan Eldad 2-2 Hapoel Tirat Karmel 0.92 0:1/4 0.84
04/06 21:00 FC Tzeirey Tamra 0-3 Hapoel Ironi Arraba 0.93 0:3/4 0.83
04/06 21:00 Tzeirey Kafr Kana 1-0 Hapoel Ironi Karmiel 1.02 0:1/2 0.78
Thứ ba, Ngày 08/06/2021
08/06 19:00 MS Tirat HaCarmel 2-0 Maccabi Neve Shaanan Eldad 0.66 0:1/2 1.11
08/06 20:00 Maccabi Nujeidat Ahmed 3-0 Buter Najar Sharp M 0.80 0:1/2 0.90
08/06 20:30 Beitar Petah Tikva 2-2 Shimshon Bnei Tayibe 0.69 0:1/4 1.07
08/06 21:00 SC Shicun Hamizrah 5-0 Beitar Ironi Maale Adumim 0.91 0:1 1/4 0.85
08/06 21:00 Tzeirey Kafr Kana 1-0 Ihud Bnei Shefaram 0.85 1/4:0 0.91
08/06 21:00 Hapoel Kiryat Ono 0-3 Hapoel Mahane Yehuda 0.66 0:3/4 1.11
08/06 21:00 Beitar Nahariya ?-? Ironi Bnei Kabul
08/06 21:00 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 3-3 Hapoel Merhavim 0.78 0:1 0.92
08/06 21:35 Bnei Eilat 3-0 MS Hapoel Lod 0.85 0:1 0.91
08/06 21:45 Hapoel Tirat Karmel 0-3 Ironi Nesher 1.29 1/2:0 0.53
08/06 21:45 Beitar Kfar Saba Shlomi 3-1 Moadon Sport Roch Tel Aviv 1.11 0:1/4 0.66
08/06 22:15 Beitar Ramat Gan 1-1 Hapoel Qalansawe 0.98 0:1/4 0.78
08/06 22:45 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 4-2 Sporting Club Tel Aviv 0.79 0:1/2 0.97
08/06 22:59 Ahi Acre 0-1 Hapoel Ironi Karmiel 0.92 1/2:0 0.84
08/06 23:00 Hapoel Beit She'any 1-1 Hapoel Bnei Musmus 0.91 0:1 1/4 0.85
Thứ tư, Ngày 09/06/2021
09/06 00:00 Beitar Ashdod 0-1 SC Beer Sheva 0.94 0:1/2 0.82
09/06 00:00 Otzma FC Holon 0-2 Hapoel Pardesiyah Noam 0.76 0:1 1.00
09/06 01:30 Shimshon Tel Aviv 3-1 Hapoel Hod HaSharon 0.58 0:1/4 1.21
09/06 20:30 Ahi Bir AL Maksur 2-0 Hapoel Sandala Gilboa 1.53 0:1/4 0.41
Thứ sáu, Ngày 11/06/2021
11/06 16:00 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 1-2 Otzma FC Holon 0.96 0:1 0.80
11/06 16:00 MS Jerusalem 5-0 Beitar Ashdod 0.84 0:1 1/2 0.92
11/06 16:00 Moadon Sport Roch Tel Aviv 3-0 Beitar Ramat Gan 0.80 1/2:0 0.96
11/06 16:05 Sporting Club Tel Aviv 1-2 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 0.87 1/2:0 0.89
11/06 18:30 Ironi Bnei Kabul 2-1 Maccabi Ironi Yafia 1.01 0:1/4 0.75
11/06 19:30 Hapoel Hod HaSharon 1-1 Hapoel Mahane Yehuda 0.93 0:3/4 0.83
11/06 19:30 Ironi Beit Dagan 2-1 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0.97 0:0 0.79
11/06 19:30 Shimshon Tel Aviv 3-1 Hapoel Kiryat Ono 0.77 0:3/4 0.99
11/06 19:45 MS Hapoel Lod 0-1 Maccabi Ironi Sderot 0.96 1/4:0 0.80
11/06 20:00 Hapoel Ramot Menashe 0-2 Maccabi Nujeidat Ahmed 0.75 1/4:0 1.01
11/06 20:15 Maccabi Neve Shaanan Eldad 2-4 Ironi Nesher 1.00 2:0 0.76
11/06 20:30 Hapoel Sandala Gilboa 3-2 Hapoel Beit She'any 0.85 1 1/4:0 0.91
11/06 21:00 FC Tzeirey Tamra 1-3 Tzeirei Sakhnin 0.96 0:1/2 0.80
11/06 21:00 Tzeirey Kafr Kana 2-0 Ahi Acre 0.69 0:1 3/4 1.07
11/06 21:00 Maccabi Maalot Tarshina ?-? Hapoel Ironi Arraba
Thứ hai, Ngày 14/06/2021
14/06 22:59 Beitar Petah Tikva 0-0 Moadon Sport Roch Tel Aviv
Thứ ba, Ngày 15/06/2021
15/06 21:30 Beitar Ramat Gan 4-1 Hapoel Kfar Bara 1.08 0:1/2 0.68
15/06 21:30 Maccabi Ahi Iksal ?-? Hapoel Sandala Gilboa 0.90 1/2:0 0.86
15/06 21:30 Tzeirei Sakhnin 2-0 Hapoel Tuba-Zangariyye 0.83 0:1 0.93
15/06 21:30 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 3-0 Ironi Modiin
15/06 22:00 Beitar Ashdod 1-2 Beitar Ironi Maale Adumim 0.90 1/4:0 0.86
15/06 22:00 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 4-2 Ironi Beit Dagan 0.77 0:1/2 0.99
15/06 22:10 SC Beer Sheva 1-1 MS Jerusalem 0.94 3/4:0 0.82
Thứ năm, Ngày 17/06/2021
17/06 21:00 Ironi Nesher 0-0 MS Tirat HaCarmel 0.93 0:3/4 0.83
17/06 21:45 Hapoel Ironi Karmiel 0-3 Tzeirey Kafr Kana 1.02 3/4:0 0.74
17/06 21:45 Hapoel Mahane Yehuda 4-2 Shimshon Tel Aviv 1.12 0:3/4 0.65
17/06 21:45 Hapoel Kiryat Ono 0-1 Hapoel Hod HaSharon 0.99 0:1/4 0.77
17/06 21:45 Ahi Acre 1-4 Ironi Bnei Shfaram 0.83 2 1/2:0 0.93
Thứ sáu, Ngày 18/06/2021
18/06 14:30 Beitar Kfar Saba Shlomi 3-2 Beitar Ramat Gan 0.83 0:1/2 0.93
18/06 15:00 Beitar Ironi Kiryat Gat 1-0 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 0.86 1/2:0 0.90
18/06 16:30 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 5-2 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 0.77 0:0 0.99
18/06 17:00 Ahi Bir AL Maksur 2-7 Hapoel Beit She'any 1.00 3/4:0 0.76
18/06 17:30 Hapoel Ironi Gedera 4-2 FC Beitar Yavne
18/06 18:00 Hapoel Kfar Bara 0-4 Beitar Petah Tikva 0.91 1/4:0 0.85
18/06 18:00 Moadon Sport Roch Tel Aviv 2-1 Shimshon Bnei Tayibe 0.94 0:1/4 0.82
18/06 18:00 SC Shicun Hamizrah 1-1 Maccabi Ironi Netivot 0.98 0:1/2 0.78
18/06 19:00 Ironi Modiin 4-2 FC Arad 0.93 0:1/4 0.83
18/06 19:25 MS Pardes Hana Karkur 6-0 Maccabi Ahi Iksal 0.85 0:1 0.91
18/06 19:30 Ironi Beit Dagan 3-2 Otzma FC Holon 0.79 1/4:0 0.97
18/06 19:35 Sporting Club Tel Aviv 0-5 Hapoel Pardesiyah Noam 0.48 0:0 1.38
18/06 20:30 Beitar Nahariya 4-0 Maccabi Ironi Yafia 0.78 0:3/4 0.92
Thứ hai, Ngày 21/06/2021
21/06 21:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ma'alot Tarshiha 0.36 0:3/4 1.66
Thứ ba, Ngày 22/06/2021
22/06 00:00 Hapoel Ramot Menashe 1-4 Hapoel Sandala Gilboa
22/06 19:00 Beitar Ironi Maale Adumim ?-? Maccabi Ironi Netivot
22/06 23:35 MS Hapoel Yeroham 0-2 Maccabi Ironi Sderot 0.90 0:0 0.86
22/06 23:40 Ironi Bnei Shfaram 3-0 MS Tirat HaCarmel
Thứ năm, Ngày 24/06/2021
24/06 21:00 Tzeirey Um El Fahem 3-1 Hapoel Ramot Menashe
Thứ sáu, Ngày 25/06/2021
25/06 00:00 Ironi Bnei Shaab 0-0 Maccabi Maalot Tarshina
25/06 19:30 Maccabi Ironi Sderot 1-2 Hapoel Mahane Yehuda 0.80 0:1/4 0.90
Thứ năm, Ngày 01/07/2021
01/07 22:45 FC Arad 6-0 SC Beer Sheva 0.95 0:1/4 0.81
Chủ nhật, Ngày 05/09/2021
05/09 20:45 Hapoel Beit She'any 0-1 Hapoel Ihud Bnei Gat 0.88 0:1/2 0.93
Thứ năm, Ngày 09/09/2021
09/09 22:59 Hapoel Segev Shalom 2-2 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 0.95 3/4:0 0.85
Thứ sáu, Ngày 10/09/2021
10/09 15:00 Hapoel Kiryat Ono 0-2 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 1.00 0:1/2 0.80
10/09 16:00 MS Jerusalem 1-2 MS Hapoel Yeroham 0.80 0:0 1.00
10/09 16:00 Hakoah Amidar Ramat Gan FC 0-0 Hapoel Ramat Yisrael
10/09 16:00 Beitar Petah Tikva 2-1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 0.95 3/4:0 0.85
10/09 16:30 Maccabi Neve Shaanan Eldad ?-? Hapoel Tirat Karmel 0.95 0:0 0.85
10/09 17:00 Beitar Kfar Saba Shlomi 3-2 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 0.75 1/2:0 1.05
10/09 17:30 Maccabi Ironi Sderot 0-2 Maccabi Ironi Netivot 0.95 1:0 0.85
10/09 18:00 SC Shicun Hamizrah 3-0 SC Ramla 0.85 0:1 1/4 0.95
10/09 19:30 Hapoel Hod HaSharon 1-1 Ironi Beit Dagan 1.00 0:1 1/4 0.80
Thứ bảy, Ngày 11/09/2021
11/09 18:00 Ihud Bnei Shefaram 1-0 FC Tzeirey Tamra 0.90 0:1 1/4 0.90
Chủ nhật, Ngày 12/09/2021
12/09 00:00 Bnei Majd Kurum ?-? Maccabi Ahva Shaab
12/09 01:00 Hapoel Pardesiyah Noam 0-0 Beitar Ramat Gan 0.93 1 3/4:0 0.88
Thứ hai, Ngày 13/09/2021
13/09 22:59 Ironi Modiin 3-0 Hapoel Merhavim 0.80 0:1/4 1.00
Thứ sáu, Ngày 24/09/2021
24/09 00:25 Hapoel Ramat Israel 2-1 Tzeirey Tira 0.85 0:0 0.95
24/09 15:45 Maccabi Ahi Iksal 1-5 Maccabi Neve Shaanan Eldad 0.98 1/2:0 0.83
24/09 16:00 Hapoel Merhavim 1-4 MS Hapoel Lod 0.85 0:0 0.95
24/09 16:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 3-1 Hapoel Qalansawe 1.03 0:1/4 0.78
24/09 16:30 Beitar Ironi Maale Adumim 0-4 Maccabi Ironi Netivot 0.88 2:0 0.93
24/09 17:00 Hapoel Ironi Gedera 1-0 Beitar Ironi Kiryat Gat 1.00 1:0 0.80
24/09 17:30 Hapoel Mahane Yehuda 1-0 Shimshon Bnei Tayibe 0.80 0:2 1.00
24/09 18:15 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 0-4 Hapoel Hod HaSharon 0.85 1 1/4:0 0.95
24/09 19:30 Maccabi Ironi Yafia 0-2 Ihud Bnei Shefaram 1.10 1 1/4:0 0.70
Chủ nhật, Ngày 26/09/2021
26/09 00:45 Hapoel Pardesiyah Noam 2-4 Hapoel Kiryat Ono 1.00 3/4:0 0.80
26/09 01:15 Sporting Club Tel Aviv 6-1 Beitar Petah Tikva 0.78 1/4:0 1.03

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)