Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu Bóng Đá ngày 11/12/2022 mới nhất

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/12/2022. cập nhật lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Ý, Cup C1, C2, giao hữu quốc tế, V-League (Việt Nam) ngày 11/12/2022 CHÍNH XÁC

16:30
11/12
Shenzhen FC ?-? Guangzhou City

16:30
11/12
Beijing Guoan ?-? Shanghai Port

16:30
11/12
Cangzhou Mighty Lions ?-? Hebei FC

16:30
11/12
Tianjin Tigers ?-? Dalian Pro

16:30
11/12
Chengdu Better City FC ?-? Wuhan FC

16:30
11/12
Shandong Taishan ?-? Meizhou Hakka

16:30
11/12
Henan Songshan Longmen ?-? Shanghai Shenhua

16:30
11/12
Guangzhou Evergrande ?-? Changchun Yatai

16:30
11/12
Wuhan Three Towns ?-? Zhejiang Greentown

22:59
11/12
Tabor Sezana ?-? NK Olimpija Ljubljana

22:59
11/12
Radomlje ?-? NK Publikum Celje

22:59
11/12
Maribor ?-? ND Gorica

22:59
11/12
NK Bravo ?-? FC Koper

22:59
11/12
NK Mura 05 ?-? Domzale

21:00
11/12
SudTirol ?-? Ternana

21:00
11/12
Bari ?-? Modena

21:00
11/12
Brescia ?-? Parma

21:00
11/12
Cagliari ?-? Perugia

21:00
11/12
Como ?-? Reggina

21:00
11/12
Venezia ?-? Cosenza Calcio 1914

21:00
11/12
Frosinone ?-? Pisa

21:00
11/12
Ascoli ?-? Genoa

21:00
11/12
Spal ?-? Palermo

21:00
11/12
Benevento ?-? Cittadella

00:15
12/12
Granada CF ?-? Burgos CF

00:15
12/12
Las Palmas ?-? Albacete

00:15
12/12
Ponferradina ?-? CD Lugo

00:15
12/12
Racing Santander ?-? Mirandes

00:15
12/12
Ibiza Eivissa ?-? Malaga

00:15
12/12
Villarreal B ?-? Tenerife

00:15
12/12
Alaves ?-? Levante

00:15
12/12
Zaragoza ?-? SD Huesca

00:15
12/12
Andorra CF ?-? Leganes

00:15
12/12
Eibar ?-? Real Oviedo

00:15
12/12
Sporting Gijon ?-? FC Cartagena

18:15
11/12
Almere City FC ?-? ADO Den Haag

20:30
11/12
De Graafschap ?-? FC Eindhoven

20:30
11/12
Jong Ajax (Youth) ?-? FC Utrecht (Youth)

20:30
11/12
FC Oss ?-? Dordrecht

20:30
11/12
Roda JC ?-? Heracles Almelo

20:30
11/12
SC Telstar ?-? Den Bosch

20:30
11/12
VVV Venlo ?-? MVV Maastricht

20:30
11/12
Willem II ?-? NAC Breda

01:00
12/12
Altinordu ?-? Bodrumspor

01:00
12/12
Boluspor ?-? Bandirmaspor

01:00
12/12
Denizlispor ?-? Altay Spor Kulubu

01:00
12/12
Genclerbirligi ?-? Erzurum BB

01:00
12/12
Goztepe ?-? Manisa BB Spor

01:00
12/12
Keciorengucu ?-? Adanaspor

01:00
12/12
Pendikspor ?-? Sakaryaspor

01:00
12/12
Samsunspor ?-? Yeni Malatyaspor

01:00
12/12
Tuzlaspor ?-? Caykur Rizespor

00:00
12/12
Sevilla Atletico ?-? Xerez Deportivo FC

00:00
12/12
Burgos Promesas ?-? CD Cristo Atletico

00:00
12/12
CA Cirbonero ?-? Utebo FC

00:00
12/12
Compostela ?-? Real Valladol B

00:00
12/12
SD Gernika ?-? SD Beasain

00:00
12/12
CD Guijuelo ?-? Bergantinos CF

00:00
12/12
UD Mutilve ?-? Alfaro

00:00
12/12
Antequera CF ?-? CD San Roque de Lepe

00:00
12/12
Union Langreo ?-? CD Arenteiro

00:00
12/12
Marino luanco ?-? SD Laredo

00:00
12/12
Ourense CF ?-? Real Aviles

00:00
12/12
Polvorin ?-? coruxo FC

00:00
12/12
G. Segoviana ?-? CD Diocesano

00:00
12/12
Hercules ?-? Real Zaragoza B

00:00
12/12
CD Montijo ?-? CD Atletico Paso

00:00
12/12
Ibiza Islas Pitiusas ?-? UE Olot

00:00
12/12
AD Union Adarve ?-? Leganes B

00:00
12/12
Mallorca B ?-? Lleida

00:00
12/12
Rio Sports ?-? CD Tudelano

00:00
12/12
Cadiz B ?-? Real Betis B

00:00
12/12
AE Prat ?-? CE Manresa

00:00
12/12
Real Sociedad C ?-? Sestao

00:00
12/12
Ejido ?-? Yeclano Deportivo

00:00
12/12
Teruel ?-? SCR Pena Deportiva

00:00
12/12
Alcorcon B ?-? CD Artistico Navalcarnero

00:00
12/12
FC Cartagena B ?-? Atletico Mancha real

00:00
12/12
AD San Juan ?-? UD Logrones B

00:00
12/12
Atletico de Madrid B ?-? CD Guadalajara

00:00
12/12
UD Alzira ?-? Atletico Saguntino

00:00
12/12
Granada CF B ?-? UCAM Murcia

00:00
12/12
Racing B ?-? Real Oviedo B

00:00
12/12
Alaves B ?-? Arenas Club de Getxo

00:00
12/12
CD Coria ?-? Villanovense

00:00
12/12
CF Badalona ?-? Terrassa

00:00
12/12
Mar Menor ?-? Juventud Torremolinos CF

00:00
12/12
Zamora CF ?-? Gimnastica Torrelavega

00:00
12/12
CD Arnedo ?-? CD Izarra

00:00
12/12
CF Talavera de la Reina ?-? UD Melilla

00:00
12/12
Recreativo Huelva ?-? Velez CF

00:00
12/12
Brea ?-? SD Tarazona

00:00
12/12
Don Benito ?-? Cacereno

00:00
12/12
Atletico Sanluqueno ?-? CD Utrera

00:00
12/12
CD Ebro ?-? Valencia CF Mestalla

00:00
12/12
RCD Espanyol B ?-? Formentera

16:00
11/12
Cilegon United ?-? Bali United

18:15
11/12
Persis Solo FC ?-? Persikabo 1973

20:30
11/12
Persija Jakarta ?-? PSM Makassar

20:00
11/12
Bayburt Ozel Idare ?-? Tarsus Idman Yurdu

20:00
11/12
Duzcespor ?-? Amedspor

20:00
11/12
Etimesgut Belediye Spor ?-? Kirsehir Koyhizmetleri

20:00
11/12
Iskenderun FK ?-? Bukaspor

20:00
11/12
Inegolspor ?-? Ankaraspor FK

20:00
11/12
Bursa Niluferspor AS ?-? Serik Belediyespor

20:00
11/12
Isparta 32 Spor ?-? Corum Belediyespor

20:00
11/12
Menemen Belediye Spor ?-? Sivas Dort Eylul Belediyespor

20:00
11/12
S.Urfaspor ?-? Afjet Afyonspor

20:00
11/12
Somaspor ?-? Bursaspor

20:00
11/12
Erzincanspor ?-? Erokspor

20:00
11/12
Utkoi ?-? Batman Petrolspor

20:00
11/12
Kastamonuspor ?-? Kocaelispor

20:00
11/12
Hekimoglu Trabzon ?-? Fethiyespor

20:00
11/12
Belediye Vanspor ?-? Usakspor

20:00
11/12
Zonguldak ?-? Balikesirspor

20:00
11/12
Adiyamanspor ?-? Pazarspor

20:00
11/12
Ankarademirspor ?-? Kirklarelispor

20:00
11/12
Diyarbakirspor ?-? Sariyer

22:59
11/12
Dafuji cloth MTE ?-? FC Ajka

22:59
11/12
Csakvari TK ?-? Szombathelyi Haladas

22:59
11/12
Dorogi FC ?-? Kazincbarcika

22:59
11/12
Diosgyor VTK ?-? Bodajk FC Siofok

22:59
11/12
Kozarmisleny SE ?-? SOROKSAR

22:59
11/12
MTE Mosonmagyarovar ?-? Duna-Tisza

22:59
11/12
Nyiregyhaza ?-? Gyori ETO

22:59
11/12
Szeged Csanad ?-? MTK Hungaria

22:59
11/12
Szentlorinc SE ?-? Gyirmot SE

22:59
11/12
Bekescsaba ?-? Pecsi MFC

22:00
11/12
Cray Wanderers ?-? Haringey Borough

17:00
11/12
Karaman Belediyespor ?-? 76 Igdir Belediye spor

17:00
11/12
Celspor ?-? Kelkit Belediye Hurriyet

17:00
11/12
Turk Metal Kirikkale ?-? Elazig Belediyespor

17:00
11/12
Kutahyaspor ?-? Karsiyaka

17:00
11/12
Nevsehirspor Genclik ?-? Karaman Belediyesi Spor

17:00
11/12
Anadolu Selcukluspor ?-? Sile Yildizspor

17:00
11/12
Tepecik Bld ?-? Akhisar Bld.Geng

17:00
11/12
Aksarayspor ?-? Erbaaspor S

17:00
11/12
Kusadasispor ?-? Darica Genclerbirligi

17:00
11/12
Bergama Belediyespor ?-? Halide Edip Adivarspor

17:00
11/12
Cankaya FK ?-? Sapanca Genclikspor

17:00
11/12
Fatsa Belediyespor ?-? Efeler 09

17:00
11/12
Ayvalikgucu Belediyespor ?-? Kahramanmarasspor

17:00
11/12
Yeni Orduspor ?-? Yomraspor

17:00
11/12
Artvin Hopaspor ?-? Yldrm Belediyesispor

17:00
11/12
Bayrampasa ?-? Orduspor

17:00
11/12
Dai Lin Jissbon ?-? Yeni Altindag BS

17:00
11/12
Kepez Belediyespor ?-? Arguvan

17:00
11/12
Ergene Velimese ?-? Kestel

17:00
11/12
Catalca Spor ?-? Yeni Amasya Spor

17:00
11/12
Musspor ?-? Siirt Il Ozle Idaresi Spor

17:00
11/12
Eynesil ?-? Bulvarspor

17:00
11/12
EdirnesporGenclik ?-? Agri 1970 Spor

17:00
11/12
Nigde Belediyespor ?-? Osmaniyespor

17:00
11/12
Gumushanespor ?-? Turgutluspor

17:00
11/12
Elazigspor ?-? Eskisehirspor

22:59
11/12
Egnatia ?-? KS Bylis

22:59
11/12
Kastrioti Kruje ?-? Vllaznia Shkoder

22:59
11/12
KF Laci ?-? Erzeni

22:59
11/12
Partizani Tirana ?-? KS Perparimi Kukesi

22:59
11/12
Teuta Durres ?-? KF Tirana

20:00
11/12
Blackburn Rovers U21 ?-? Peterborough U21

22:00
11/12
Hostert ?-? Red Boys Differdange

22:00
11/12
Jeunesse Esch ?-? Swift Hesperange

22:00
11/12
Progres Niedercorn ?-? US Mondorf-les-Bains

22:00
11/12
Racing Union Luxemburg ?-? Fola Esch

22:00
11/12
UNA Strassen ?-? Etzella Ettelbruck

22:00
11/12
CS Petange ?-? Mondercange

22:00
11/12
Victoria Rosport ?-? UN Kaerjeng 97

22:00
11/12
FC Wiltz 71 ?-? F91 Dudelange

17:00
11/12
Werder Bremen U17 ?-? FC Erzgebirge Aue U17

17:00
11/12
Eintracht Frankfurt U17 ?-? Karlsruher SC U17

17:00
11/12
RasenBallsport LeipzigU17 ?-? Carl Zeiss Jena U17

17:00
11/12
Stuttgarter Kickers U17 ?-? SC Freiburg U17

17:00
11/12
Bayern Munchen U17 ?-? SpVgg Unterhaching U17

17:00
11/12
TSV 1860 Munchen U17 ?-? Hoffenheim U17

17:00
11/12
VfL Wolfsburg U17 ?-? Magdeburg U17

17:00
11/12
VfB Stuttgart U17 ?-? FSV Mainz 05 U17

17:00
11/12
Chemnitzer(U17) ?-? Hertha BSC Berlin U17

17:00
11/12
SV Darmstadt U17 ?-? Astoria Walldorf U17

17:00
11/12
Hannover 96 U17 ?-? St. PauliU17

17:00
11/12
Greuther Furth U17 ?-? Saarbrucken(U17)

17:00
11/12
Dynamo DresdenU17 ?-? Union Berlin U17

17:00
11/12
Jahn Regensburg U17 ?-? Augsburg U17

17:00
11/12
Hansa Rostock U17 ?-? Hamburger SV U17

17:00
11/12
Viktoria Berlin U17 ?-? SV Meppen U17

21:00
11/12
Ynyshir Albions ?-? Llantwit Major

21:00
11/12
Cwmbran Celtic ?-? Trefelin

21:00
11/12
Pontardawe Town ?-? Cambrian Clydach

21:30
11/12
Prestatyn Town FC ?-? Holywell

21:30
11/12
Abbe Gavin Ni ?-? Llanelli

21:30
11/12
Ruthin Town FC ?-? Llandudno

21:30
11/12
Afan Lido ?-? Carmarthen

21:30
11/12
Taffs Well ?-? Barry Town United

21:30
11/12
Chirk AAA ?-? Conwy Utd

21:30
11/12
Gresford ?-? Llanidloes Town

21:30
11/12
Holyhead ?-? Colwyn Bay

21:30
11/12
Mold Alexandra ?-? Newi Cefn Druids

21:30
11/12
Penrhyncoch ?-? Guilsfield

21:30
11/12
Porthmadog ?-? Buckley Town

23:30
11/12
USD Virtus Verona ?-? Renate AC

23:30
11/12
Azy based nano Bo ?-? JuventusU23

23:30
11/12
Vis Pesaro ?-? Cesena

23:30
11/12
Alessandria ?-? Montevarchi

23:30
11/12
Lucchese ?-? Carrarese

23:30
11/12
Feralpisalo ?-? Novara

23:30
11/12
Pontedera ?-? Fermana

23:30
11/12
Lecco ?-? Padova

23:30
11/12
Recanatese ?-? ACD Virtus Entella

23:30
11/12
Mantova ?-? Pro Vercelli

23:30
11/12
A.C. Reggiana 1919 ?-? Olbia

23:30
11/12
Us Pergolettese ?-? Pro Sesto

23:30
11/12
Rimini ?-? Ancona

23:30
11/12
Piacenza ?-? Pro Patria

23:30
11/12
San Donato Tavarnelle ?-? Imolese

23:30
11/12
Pordenone Calcio SSD ?-? Vicenza

23:30
11/12
Robur Siena S.S.D. ?-? US Fiorenzuola

23:30
11/12
Sangiuliano City Nova ?-? Triestina

23:30
11/12
Sassari Torres ?-? Gubbio

23:30
11/12
Trento ?-? Albinoleffe

23:30
11/12
Viterbese ?-? Turris Neapolis

23:30
11/12
Avellino ?-? A.S Andria Bat

23:30
11/12
Crotone ?-? Gelbison

23:30
11/12
Foggia ?-? Catanzaro

23:30
11/12
Juve Stabia ?-? Messina

23:30
11/12
Latina ?-? Audace Cerignola

23:30
11/12
AC Monopoli ?-? Pescara

23:30
11/12
AZ Picerno ASD ?-? Francavilla

23:30
11/12
Potenza ?-? Giugliano

23:30
11/12
Taranto Sport ?-? Nuova Monterosi

19:00
11/12
SV Babelsberg 03 ?-? Energie Cottbus

19:00
11/12
Carl Zeiss Jena ?-? FC Lokomotive Leipzig

19:00
11/12
BSG Chemie Leipzig ?-? Rot-Weiss Erfurt

19:00
11/12
Chemnitzer ?-? Hertha BSC Berlin Youth

19:00
11/12
Lichtenberg 47 ?-? Greifswalder FC

19:00
11/12
ZFC Meuselwitz ?-? Tennis Borussia Berlin

19:00
11/12
VSG Altglienicke ?-? Germania Halberstadt

19:00
11/12
Berliner AK 07 ?-? BFC Viktoria 1889

19:00
11/12
FSV luckenwalde ?-? Berliner FC Dynamo

20:00
11/12
Eintracht Norderstedt ?-? SV Drochtersen/Assel

20:00
11/12
FC Teutonia 05 ?-? Holstein Kiel II

20:00
11/12
Havelse ?-? Kickers Emden

19:00
11/12
FK Skopje ?-? Vlazrimi Struga

19:00
11/12
Academy Pandev ?-? FK Tikves Kavadarci

19:00
11/12
Rabotnicki Skopje ?-? FK Shkupi

19:00
11/12
FK Shkendija 79 ?-? Renova Cepciste

19:00
11/12
Bregalnica Stip ?-? Pobeda Prilep

19:00
11/12
Sileks ?-? FK Makedonija Gjorce Petrov

21:00
11/12
Leuven B ?-? Antwerp B

21:00
11/12
Sint-Eloois-Winkel ?-? Royal Knokke

21:00
11/12
URS Lixhe-Lanaye ?-? Tienen

20:00
11/12
TSG 1899 Hoffenheim II (nữ) ?-? FFC Turbine Potsdam II (nữ)

20:00
11/12
RB Leipzig (nữ) ?-? SC Freiburg II (nữ)

20:00
11/12
Wolfsburg II (nữ) ?-? FC Gutersloh (nữ)

20:00
11/12
Andernach (nữ) ?-? Ingolstadt 04 (nữ)

20:00
11/12
Bayern Munich II (nữ) ?-? Carl Zeiss Jena (nữ)

20:00
11/12
FFC Frankfurt II (nữ) ?-? SC Sand (nữ)

20:00
11/12
Koln II (nữ) ?-? Nurnberg (nữ)

18:00
11/12
Chiangmai FC ?-? Samut Prakan City

18:00
11/12
Nakhon Pathom FC ?-? Udon Thani

18:00
11/12
Phrae United FC ?-? Trat FC

18:00
11/12
Uthai Thani Forest ?-? Ranong FC

21:30
11/12
Caernarfon ?-? The New Saints

21:30
11/12
Connahs Quay Nomads FC ?-? Aberystwyth Town

21:30
11/12
Flint Town ?-? UWIC Inter Cardiff

21:30
11/12
Pen-y-Bont FC ?-? Airbus UK Broughton

21:30
11/12
Pontypridd ?-? Bala Town F.C.

21:30
11/12
Newtown AFC ?-? Haverfordwest County

21:00
11/12
AFC ?-? De Treffers

21:00
11/12
Aberdeen (nữ) ?-? Spartans (nữ)

21:00
11/12
Celtic (nữ) ?-? Dundee United (nữ)

21:00
11/12
Glasgow City (nữ) ?-? Hibernian (nữ)

21:00
11/12
Glasgow Girls (nữ) ?-? Glasgow Rangers (nữ)

21:00
11/12
Hearts (nữ) ?-? Hamilton FC (nữ)

21:00
11/12
Motherwell (nữ) ?-? Partick Thistle (nữ)