Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Lịch thi đấu bóng đá Poland Division 4 2020 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Poland Division 4 năm 2020 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Poland Division 4 CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gianFTChủTỷ lệKhách
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 17:00Hetman Zamosc2-2Jutrzenka Giebultow
10/10 18:00Pomorzanin Torun0-2GKS Przodkowo
10/10 19:00MLKS Znicz Biala Piska3-1Ursus Warszawa
10/10 19:00Stal Brzeg5-1Polonia-Stal Swidnica
10/10 20:00Sokol Aleksandrow Lodzki0-1Bron Radom
10/10 20:00Olimpia Zambrow?-?Blonianka Blonie
10/10 20:00KS Wiazownica?-?Stal Stalowa Wola
10/10 20:00Foto-Higiena Olawa0-0Zaglebie Lubin B
10/10 20:00Huragan Morag?-?Concordia Elblag
10/10 20:00Kotwica Kolobrzeg?-?Gryf Wejherowo
10/10 20:00Lechia Zielona Gora1-1Piast Zmigrod
10/10 20:00Miedz Legnica II2-0GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
10/10 20:00KS Kutno3-2Pogon Grodzisk Mazowiecki
10/10 20:00Wisla Pulawy1-1Sokol Sieniawa
10/10 20:00KS Energetyk ROW?-?Ruch Chorzow
10/10 20:00Unia Skierniewice0-3Swit Nowy Dwor Mazowiecki
10/10 20:00Nielba Wagrowiec0-1Swit Skolwin
10/10 20:00Gwarek Tarnowskie Gory0-2LKS Goczalkowice Zdroj
10/10 20:00Jagiellonia Bialystok II6-0Lechia Tomaszow Mazowiecki
10/10 20:00KS Polonia Sroda Wlkp0-0Unia Swarzedz
10/10 20:00Lewart Lubartow2-0Podlasie Biala Podlaska
10/10 20:00Rekord Bielsko-Biala4-0MKS Kluczbork
10/10 20:30Podhale Nowy3-0Korona II Kielce
10/10 22:59Polonia Warszawa3-0KS Wasilkow
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 00:30Baltyk Gdynia6-0Chemik Police
11/10 19:00RKS Radomsko2-0Wikielec
11/10 20:00LKS Lagow4-1Orleta Radzyn Podlaski
11/10 21:00Ruch Wysokie Mazowieckie0-3Pelikan Lowicz
Thứ tư, Ngày 14/10/2020
14/10 19:00Jutrzenka Giebultow3-2Stal Stalowa Wola
14/10 19:00Lechia Zielona Gora2-1Miedz Legnica II
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 16:00Escola Varsovia Warszawa?-?Victoria Sulejowek
17/10 16:00Jutrzenka Giebultow0-1Chelmianka Chelm
17/10 17:00Korona II Kielce1-1Hetman Zamosc
17/10 17:00Baltyk Koszalin1-0Jarota Jarocin
17/10 18:00Unia Swarzedz2-0Pomorzanin Torun
17/10 18:00Zaglebie Lubin B2-0Polonia Bytom
17/10 18:00Swit Nowy Dwor Mazowiecki3-0KS Kutno
17/10 19:00GKS Przodkowo4-0Baltyk Gdynia
17/10 19:00Podlasie Biala Podlaska3-2Siarka Tarnobrzeg
17/10 19:00KS Wasilkow1-8Sokol Aleksandrow Lodzki
17/10 19:00Elana Torun5-0KS Mieszko Gniezno
17/10 19:00Gwardia Koszalin0-4KS Polonia Sroda Wlkp
17/10 19:00Ursus Warszawa0-1Legia Warszawa B
17/10 19:00Chemik Police0-2Sokol Kleczew
17/10 19:30LKS Goczalkowice Zdroj1-3Miedz Legnica II
17/10 19:30Stal Stalowa Wola2-0Stal Krasnik
17/10 19:30Bron Radom0-1MLKS Znicz Biala Piska
17/10 19:30Piast Zmigrod1-1Rekord Bielsko-Biala
17/10 19:30Warta Gorzów Wielkopolski0-0KS Energetyk ROW
17/10 19:30GKS Pniowek Pawlowice Slaskie3-0Foto-Higiena Olawa
17/10 20:00KS Legionovia Legionowo1-1Huragan Morag
17/10 20:00Pogon Grodzisk Mazowiecki2-1Olimpia Zambrow
17/10 20:00Orleta Radzyn Podlaski?-?Wisla Pulawy
17/10 20:00Gryf Wejherowo?-?Nielba Wagrowiec
17/10 20:00Concordia Elblag0-1Unia Skierniewice
17/10 20:00Avia Swidnik2-2Wisla Sandomierz
17/10 20:00KSZO Ostrowiec?-?Lewart Lubartow
17/10 20:00Blonianka Blonie0-0Ruch Wysokie Mazowieckie
17/10 22:59MKS Kluczbork2-0Polonia Nysa
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 00:30Cracovia II2-0LKS Lagow
18/10 16:00LKS Wolczanka Wolka Pelkinska2-1Wisloka Debica
18/10 16:00Lechia Tomaszow Mazowiecki1-2Polonia Warszawa
18/10 16:15Pelikan Lowicz2-0RKS Radomsko
18/10 19:00Radunia Stezyca4-0Unia Janikowo
18/10 19:00Sokol Sieniawa2-1Podhale Nowy
18/10 19:00Gawin Sleza Wroclaw1-1Lechia Zielona Gora
18/10 20:00Swit Skolwin2-0Flota Swinoujscie
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 18:00Legia Warszawa B0-1KS Legionovia Legionowo
21/10 19:30Gwarek Tarnowskie Gory3-1Polonia Nysa
21/10 20:00Jutrzenka Giebultow?-?Korona II Kielce
21/10 20:30Jarota Jarocin3-3Pogon Szczecin II
21/10 22:59Ruch Wysokie Mazowieckie1-2RKS Radomsko
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 00:00Victoria Sulejowek?-?Ozarowianka Ozarow
24/10 15:00Drukarz Warszawa?-?Okecie Warsaw
24/10 16:00RKS Radomsko?-?Blonianka Blonie
24/10 16:00Gedania Gdansk?-?Pogon Lebork
24/10 18:00Pomorzanin Torun1-1Gwardia Koszalin
24/10 18:00Zabkovia Zabki?-?LKS Mazur Karczew
24/10 19:00Olimpia Zambrow1-2Swit Nowy Dwor Mazowiecki
24/10 19:00Siarka Tarnobrzeg?-?KSZO Ostrowiec
24/10 19:00Lechia Zielona Gora0-1Zaglebie Lubin B
24/10 19:00Lewart Lubartow2-0LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
24/10 19:00MLKS Znicz Biala Piska?-?KS Wasilkow
24/10 19:00Unia Skierniewice?-?KS Legionovia Legionowo
24/10 19:30Gwarek Tarnowskie Gory5-0Polonia-Stal Swidnica
24/10 19:30Rekord Bielsko-Biala?-?Gawin Sleza Wroclaw
24/10 19:30Foto-Higiena Olawa1-5Polonia Bytom
24/10 19:30Miedz Legnica II2-1Gornik II Zabrze
24/10 19:30KS Energetyk ROW3-2MKS Kluczbork
24/10 19:30GKS Pniowek Pawlowice Slaskie1-0LKS Goczalkowice Zdroj
24/10 20:00Wisloka Debica3-1Jutrzenka Giebultow
24/10 20:00Jagiellonia Bialystok II?-?Pelikan Lowicz
24/10 20:00Podhale Nowy1-2Hetman Zamosc
24/10 22:59Wisla Pulawy4-1Cracovia II
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 16:55Pogon Szczecin II3-3Radunia Stezyca
25/10 17:00Legia Warszawa B2-2Bron Radom
25/10 20:00KS Polonia Sroda Wlkp0-6Swit Skolwin
25/10 20:00Sokol Sieniawa?-?Orleta Radzyn Podlaski
25/10 20:00KS Wiazownica1-1Avia Swidnik
25/10 22:00Ruch Wysokie Mazowieckie1-4Pogon Grodzisk Mazowiecki
25/10 22:59Polonia Warszawa?-?Sokol Aleksandrow Lodzki
Thứ hai, Ngày 26/10/2020
26/10 01:30Baltyk Gdynia1-0Unia Swarzedz
Thứ tư, Ngày 28/10/2020
28/10 20:00Gornik II Zabrze1-3Stal Brzeg0.700:1/41.11
28/10 22:30Kuznia Jawor2-3Odra Scinawa
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 00:00Kotwica Kolobrzeg3-1Nielba Wagrowiec
31/10 17:00Swit Nowy Dwor Mazowiecki?-?Ruch Wysokie Mazowieckie
31/10 17:00Bron Radom0-2Huragan Morag
31/10 17:00Hetman Zamosc?-?Chelmianka Chelm
31/10 17:00Jutrzenka Giebultow1-3Lewart Lubartow0.981/2:00.82
31/10 18:00Baltyk Koszalin1-4Elana Torun
31/10 18:00Pogon Grodzisk Mazowiecki3-2RKS Radomsko
31/10 19:00LKS Wolczanka Wolka Pelkinska1-2Siarka Tarnobrzeg
31/10 19:00Unia Swarzedz1-2Sokol Kleczew
31/10 19:00Orleta Radzyn Podlaski0-2Podhale Nowy
31/10 19:00Ursus Warszawa0-2Unia Skierniewice
31/10 19:00Avia Swidnik3-1Stal Krasnik
31/10 19:00Chemik Police0-2Pogon Szczecin II
31/10 19:00KS Wasilkow1-2Legia Warszawa B
31/10 19:00KP Starogard Gdanski0-1Flota Swinoujscie
31/10 19:00Polonia Bytom2-0Lechia Zielona Gora
31/10 19:00Zaglebie Lubin B1-2Rekord Bielsko-Biala
31/10 19:00Stal Stalowa Wola0-3Wisla Pulawy
31/10 19:00Blonianka Blonie3-2Jagiellonia Bialystok II
31/10 19:00Korona II Kielce0-3Wisloka Debica
31/10 19:30KS Legionovia Legionowo2-1KS Kutno
31/10 20:00Wikielec?-?Polonia Warszawa
31/10 20:00Gornik II Zabrze0-2GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
31/10 20:00LKS Goczalkowice Zdroj?-?Foto-Higiena Olawa
31/10 20:00Piast Zmigrod6-0KS Energetyk ROW
31/10 20:00Radunia Stezyca5-0KS Mieszko Gniezno
31/10 20:00Sokol Aleksandrow Lodzki?-?MLKS Znicz Biala Piska
31/10 20:00Gornik Konin?-?Jarota Jarocin
31/10 20:00Gwardia Koszalin?-?Baltyk Gdynia
31/10 20:00Concordia Elblag1-1Olimpia Zambrow
31/10 20:00Gryf Wejherowo0-4KS Polonia Sroda Wlkp
31/10 20:00Pelikan Lowicz?-?Lechia Tomaszow Mazowiecki
31/10 20:00Polonia-Stal Swidnica1-0Miedz Legnica II
31/10 22:59Cracovia II?-?Sokol Sieniawa
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020
01/11 00:00Ruch Chorzow5-1Gwarek Tarnowskie Gory
Thứ tư, Ngày 04/11/2020
04/11 18:00Pogon Szczecin II?-?Elana Torun0.821/4:00.98
04/11 19:00Podhale Nowy?-?Podlasie Biala Podlaska
04/11 19:00Gornik II Zabrze2-2Gwarek Tarnowskie Gory0.861/4:00.94
04/11 19:00Jutrzenka Giebultow6-1Korona II Kielce0.990:1/40.81
04/11 19:30Swit Skolwin?-?Pomorzanin Torun
04/11 19:30KSZO Ostrowiec3-1Wisla Sandomierz0.921/4:00.88
04/11 20:00Gryf Wejherowo2-4Nielba Wagrowiec0.641/4:01.19
04/11 22:59Wikielec2-2Jagiellonia Bialystok II0.831/4:00.97
Thứ bảy, Ngày 07/11/2020
07/11 01:00KS Raszyn4-2Ozarowianka Ozarow
07/11 16:00Drukarz Warszawa6-1Escola Varsovia Warszawa
07/11 17:00RKS Radomsko4-0Swit Nowy Dwor Mazowiecki
07/11 18:00Unia Janikowo0-0Unia Swarzedz
07/11 19:00Orleta Radzyn Podlaski?-?Cracovia II
07/11 19:00Unia Skierniewice2-0Bron Radom
07/11 19:00Stal Krasnik?-?Podlasie Biala Podlaska
07/11 19:00Sokol Kleczew?-?Gwardia Koszalin
07/11 19:00Huragan Morag0-0KS Wasilkow
07/11 19:00Ruch Wysokie Mazowieckie?-?Concordia Elblag
07/11 19:00Olimpia Zambrow1-4KS Legionovia Legionowo
07/11 19:00Zabkovia Zabki?-?Unia Warszawa
07/11 19:00Podhale Nowy Targ3-2Chelmianka Chelm
07/11 19:00LKS Lagow1-4Avia Swidnik
07/11 19:00Siarka Tarnobrzeg?-?Jutrzenka Giebultow
07/11 19:00Wikielec?-?Pelikan Lowicz
07/11 19:00Nielba Wagrowiec?-?Baltyk Koszalin
07/11 19:00Lewart Lubartow1-1Korona II Kielce
07/11 19:00KS Kutno1-2Ursus Warszawa
07/11 19:30Foto-Higiena Gac3-4Lechia Zielona Gora
07/11 19:30Polonia Nysa2-0Zaglebie Lubin B
07/11 19:30Miedz Legnica II0-3Ruch Chorzow
07/11 19:30Rekord Bielsko-Biala1-2Polonia Bytom
07/11 19:30KS Energetyk ROW1-1Gawin Sleza Wroclaw
07/11 19:30Stal Brzeg?-?Piast Zmigrod
07/11 19:30LKS Goczalkowice Zdroj1-1Gornik II Zabrze
07/11 19:30Foto-Higiena Olawa3-4Falubaz Zielona Gora
07/11 19:30GKS Pniowek Pawlowice Slaskie2-0Polonia-Stal Swidnica
07/11 20:00Jarota Jarocin?-?Radunia Stezyca
07/11 20:00Elana Torun?-?Gornik Konin
07/11 20:00KS Mieszko Gniezno?-?Chemik Police
07/11 20:00Flota Swinoujscie0-1Kotwica Kolobrzeg
07/11 21:00Jagiellonia Bialystok II?-?Pogon Grodzisk Mazowiecki
07/11 22:00Lechia Gdansk II?-?Chojniczanka Chojnice II
07/11 22:59Polonia Warszawa0-1MLKS Znicz Biala Piska
Chủ nhật, Ngày 08/11/2020
08/11 01:30Baltyk Gdynia?-?Swit Skolwin
08/11 17:00Legia Warszawa B3-1Sokol Aleksandrow Lodzki0.941/4:00.86
08/11 17:00Pogon Szczecin II1-4GKS Przodkowo1.030:00.77
08/11 17:00Lechia Tomaszow Mazowiecki?-?Blonianka Blonie
08/11 18:00Pomorzanin Torun3-0Gryf Wejherowo
08/11 18:00Wisla Sandomierz?-?LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
08/11 19:00Sokol Sieniawa1-0Stal Stalowa Wola
08/11 19:30Gwarek Tarnowskie Gory?-?Warta Gorzów Wielkopolski
08/11 19:30KS Wiazownica3-2KSZO Ostrowiec0.953/4:00.85
Thứ tư, Ngày 11/11/2020
11/11 17:00Baltyk Koszalin1-0Gornik Konin
11/11 17:00Kotwica Kolobrzeg0-1KS Polonia Sroda Wlkp
11/11 17:00Jaguar Gdansk?-?Cartusia
11/11 17:00Bron Radom3-2KS Kutno
11/11 17:00Jutrzenka Giebultow3-3Wisla Sandomierz
11/11 18:00Korona II Kielce4-1Siarka Tarnobrzeg1.061/2:00.74
11/11 18:00Ursus Warszawa?-?Olimpia Zambrow
11/11 18:00Pogon Grodzisk Mazowiecki6-0Lechia Tomaszow Mazowiecki
11/11 18:30Swit Nowy Dwor Mazowiecki1-3Jagiellonia Bialystok II
11/11 18:55Blonianka Blonie2-1Wikielec0.900:1/20.90
11/11 19:00Unia Swarzedz3-1Pogon Szczecin II1.040:00.76
11/11 19:00MLKS Znicz Biala Piska?-?Legia Warszawa B
11/11 19:00KP Starogard Gdanski?-?Pomorzanin Torun
11/11 19:00Concordia Elblag2-0RKS Radomsko1.000:00.80
11/11 19:00Avia Swidnik1-1Wisla Pulawy0.851/2:00.95
11/11 19:00Chelmianka Chelm0-0Wisloka Debica0.850:1/40.95
11/11 19:00Rekord Bielsko-Biala1-1Gawin Sleza Wroclaw1.011/4:00.79
11/11 19:00Sokol Aleksandrow Lodzki1-1Huragan Morag0.820:3/40.98
11/11 19:00Podlasie Biala Podlaska0-2LKS Lagow
11/11 19:00KSZO Ostrowiec?-?Stal Krasnik
11/11 19:00LKS Wolczanka Wolka Pelkinska1-0KS Wiazownica0.880:1 1/40.92
11/11 19:10Hetman Zamosc0-2Lewart Lubartow
11/11 19:30KS Wasilkow2-5Unia Skierniewice0.872:00.93
11/11 19:30Mirkow Dlugoleka3-2Mechanik Brzezina
11/11 19:30Swit Skolwin3-2Sokol Kleczew
11/11 19:30Pelikan Lowicz2-2Polonia Warszawa
11/11 20:00Stal Stalowa Wola2-1Orleta Radzyn Podlaski
11/11 20:00Cracovia II5-1Podhale Nowy Targ0.971/4:00.83
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 17:00Jaguar Gdansk0-0KTS-K Luzino
14/11 19:00KS Polonia Sroda Wlkp1-2Nielba Wagrowiec
14/11 19:00Polonia Bytom3-2Polonia Nysa
14/11 19:00Zaglebie Lubin B2-2KS Energetyk ROW0.880:1/20.92
14/11 19:00Flota Swinoujscie0-3Baltyk Koszalin
14/11 19:00KS Kutno1-4KS Wasilkow0.980:1 3/40.82
14/11 19:00MKS Kluczbork4-1Gwarek Tarnowskie Gory
14/11 19:00Olimpia Zambrow0-2Bron Radom0.960:00.84
14/11 19:00Podhale Nowy Targ1-1Wisloka Debica0.980:1/40.82
14/11 19:00Unia Skierniewice0-0Sokol Aleksandrow Lodzki1.000:1/40.80
14/11 19:00Wikielec0-2Pogon Grodzisk Mazowiecki0.951/2:00.85
14/11 19:30Polonia-Stal Swidnica0-3LKS Goczalkowice Zdroj
14/11 19:30Gawin Sleza Wroclaw5-0Stal Brzeg
14/11 22:00Cracovia II0-3Stal Stalowa Wola
14/11 22:30Polonia Warszawa?-?Legia Warszawa B
Chủ nhật, Ngày 15/11/2020
15/11 17:00Lechia Tomaszow Mazowiecki0-2Swit Nowy Dwor Mazowiecki0.923/4:00.88
15/11 17:00Huragan Morag1-1MLKS Znicz Biala Piska0.821/4:00.98
15/11 17:15Pelikan Lowicz1-0Blonianka Blonie0.900:1/40.90
15/11 17:55Wisla Sandomierz1-2Korona II Kielce
15/11 19:00Sokol Sieniawa?-?Avia Swidnik
15/11 19:00RKS Radomsko0-0KS Legionovia Legionowo0.851/4:00.95
15/11 19:00Wisla Pulawy?-?Podlasie Biala Podlaska
15/11 19:00LKS Lagow1-3KSZO Ostrowiec0.751/4:01.05
15/11 19:00Ruch Wysokie Mazowieckie5-1Ursus Warszawa1.000:00.80
Thứ ba, Ngày 17/11/2020
17/11 19:00Stal Krasnik1-1LKS Wolczanka Wolka Pelkinska0.661/2:01.16
Thứ tư, Ngày 18/11/2020
18/11 00:00Ruch Chorzow2-0GKS Pniowek Pawlowice Slaskie0.950:1 1/20.89
18/11 19:00Gornik II Zabrze0-2Zaglebie Lubin B0.970:00.83
18/11 19:00Pogon Szczecin II?-?Elana Torun
18/11 19:30Gawin Sleza Wroclaw4-2Polonia Nysa0.840:1 3/40.96
Thứ bảy, Ngày 21/11/2020
21/11 17:00Jutrzenka Giebultow1-3Stal Krasnik0.951/4:00.89
21/11 17:00Znicz Pruszkow Youth?-?Mechanik Brzezina
21/11 17:00Swit Nowy Dwor Mazowiecki0-1Wikielec0.980:1 1/40.86
21/11 17:05KS Raszyn1-1Escola Varsovia Warszawa
21/11 18:00Bron Radom2-2Ruch Wysokie Mazowieckie
21/11 18:00KS Wasilkow3-0Olimpia Zambrow
21/11 18:00Pogon Grodzisk Mazowiecki?-?Pelikan Lowicz
21/11 18:00Korona II Kielce3-4KS Wiazownica0.920:3/40.92
21/11 18:00Legia Warszawa B5-0Huragan Morag
21/11 18:00Grom Nowy Staw?-?Lechia Gdansk II
21/11 18:00Ursus Warszawa3-1RKS Radomsko0.911/4:00.93
21/11 19:00Wisloka Debica1-1Lewart Lubartow
21/11 19:00Radunia Stezyca2-1Elana Torun0.860:10.98
21/11 19:00Unia Janikowo0-2Pogon Szczecin II1.041/2:00.80
21/11 19:00Sokol Aleksandrow Lodzki0-2KS Kutno0.900:3/40.94
21/11 19:00Concordia Elblag0-0Lechia Tomaszow Mazowiecki
21/11 19:00Foto-Higiena Olawa2-0Rekord Bielsko-Biala
21/11 19:00Miedz Legnica II2-2MKS Kluczbork
21/11 19:00Flota Swinoujscie?-?Gwardia Koszalin
21/11 19:00GKS Pniowek Pawlowice Slaskie3-1Warta Gorzów Wielkopolski
21/11 19:00KSZO Ostrowiec1-0Wisla Pulawy
21/11 19:00MLKS Znicz Biala Piska2-2Unia Skierniewice
21/11 22:59Baltyk Gdynia1-1KP Starogard Gdanski
Thứ tư, Ngày 25/11/2020
25/11 18:00Ursus Warszawa0-0Olimpia Zambrow0.770:01.03
25/11 19:00Podlasie Biala Podlaska?-?KS Wiazownica
25/11 19:00Gwarek Tarnowskie Gory1-2Warta Gorzów Wielkopolski0.840:1/20.96
25/11 19:00Swit Nowy Dwor Mazowiecki0-0Ruch Wysokie Mazowieckie0.900:1 1/20.90
25/11 19:00KS Polonia Sroda Wlkp0-1KP Starogard Gdanski
25/11 19:00Cracovia II1-2Sokol Sieniawa0.983/4:00.82
25/11 19:00KSZO Ostrowiec1-0Stal Krasnik
25/11 22:59MKS Kluczbork3-3Stal Brzeg0.920:1/40.88
25/11 22:59Wikielec1-0Polonia Warszawa0.791:01.01

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)