Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Romania Liga 1 Women 2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Romania Liga 1 Women năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Romania Liga 1 Women CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 15:00 Barnatgels (w) 0-4 Olimpia Cluj (w)
11/10 15:00 Uni Alexandria (w) ?-? Piros Security (w)
11/10 15:00 Independenta Baia Mare (w) ?-? Selena SN Constanta (w)
11/10 15:00 Vasas Odorhei (w) 2-0 Carmen Bucuresti (W)
Thứ sáu, Ngày 16/10/2020
16/10 17:00 Olimpia Cluj (w) ?-? Independenta Baia Mare (w)
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 15:00 Universitatea Galati (w) 3-2 Uni Alexandria (w)
18/10 15:00 Carmen Bucuresti (W) 4-0 Banat Girls Women
Thứ bảy, Ngày 07/11/2020
07/11 16:00 Becicherecu Mic (w) 5-3 Universitatea Galati (w)
07/11 16:00 Heniu Prundu Bargaului (w) ?-? Uni Alexandria (w)
07/11 16:00 Banat Girls Women ?-? Fairplay Bucuresti (w)
07/11 16:10 Selena SN Constanta (w) ?-? Olimpia Cluj (w)
Chủ nhật, Ngày 08/11/2020
08/11 16:00 Independenta Baia Mare (w) ?-? Carmen Bucuresti (W)
Thứ tư, Ngày 11/11/2020
11/11 16:00 Fairplay Bucuresti (w) ?-? Independenta Baia Mare (w)
11/11 16:00 Piros Security (w) 4-0 Banat Girls Women 0.95 0:1 3/4 0.85
11/11 16:00 Universitatea Galati (w) 2-2 Vasas Odorhei (w) 0.82 3/4:0 0.98
11/11 16:00 Uni Alexandria (w) 0-3 Becicherecu Mic (w) 1.03 3:0 0.77
11/11 16:00 Carmen Bucuresti (W) 4-0 Selena SN Constanta (w) 0.80 0:2 1/2 1.00
11/11 19:00 Olimpia Cluj (w) 1-0 Heniu Prundu Bargaului (w) 0.79 0:2 1/2 1.01
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 17:00 Olimpia Cluj (w) 9-2 Carmen Bucuresti (W) 0.80 0:2 1/2 1.00
Chủ nhật, Ngày 15/11/2020
15/11 16:00 Heniu Prundu Bargaului (w) 2-2 Becicherecu Mic (w)
15/11 16:00 Selena SN Constanta (w) 0-1 Fairplay Bucuresti (w)
15/11 16:00 Independenta Baia Mare (w) 2-3 Piros Security (w)
15/11 16:00 Banat Girls Women 1-2 Universitatea Galati (w)
15/11 16:00 Vasas Odorhei (w) 4-1 Uni Alexandria (w)
15/11 19:00 Vasas Odorhei 2 (w) 0-3 Vulpitele Galbene Roman Women
Thứ tư, Ngày 18/11/2020
18/11 16:00 Universitatea Galati (w) 2-0 Independenta Baia Mare (w) 1.21 0:2 1/4 0.62
18/11 16:00 Carmen Bucuresti (W) 0-6 Heniu Prundu Bargaului (w) 0.89 1 1/2:0 0.91
Thứ năm, Ngày 19/11/2020
19/11 16:00 Becicherecu Mic (w) 2-1 Vasas Odorhei (w) 0.90 0:1/4 0.90
19/11 16:00 Uni Alexandria (w) 7-3 Banat Girls Women 0.94 0:1 0.86
19/11 16:05 Piros Security (w) 10-0 Selena SN Constanta (w)
Chủ nhật, Ngày 22/11/2020
22/11 16:00 Vulpitele Galbene Roman (w) 5-1 CN Nicu Gane (w)
22/11 16:00 Heniu Prundu Bargaului (w) 4-0 Uni Alexandria (w) 0.89 0:3 0.91
Thứ tư, Ngày 25/11/2020
25/11 16:00 CS Navobi Iasi (w) 0-9 Vasas Odorhei 2 (w)
Thứ sáu, Ngày 27/11/2020
27/11 16:00 Independenta Baia Mare (w) 2-0 Selena SN Constanta (w)
Thứ bảy, Ngày 28/11/2020
28/11 16:00 Uni Alexandria (w) 2-3 Piros Security (w) 0.91 2 1/2:0 0.89
Chủ nhật, Ngày 06/12/2020
06/12 16:00 Independenta Baia Mare (w) 6-0 Carmen Bucuresti (w) 0.72 1/4:0 1.04
06/12 16:00 Piros Security (w) 2-0 Becicherecu Mic (w) 0.61 1 1/2:0 1.17
Thứ tư, Ngày 09/12/2020
09/12 17:00 Olimpia Cluj (w) 11-0 Independenta Baia Mare (w)
Thứ bảy, Ngày 12/12/2020
12/12 16:00 Fairplay Bucuresti (w) 0-3 Independenta Baia Mare (w) 1.09 1 3/4:0 0.71
Chủ nhật, Ngày 14/03/2021
14/03 16:00 Heniu Prundu Bargaului (w) 5-0 Universitatea Galati (w)
14/03 16:00 Independenta Baia Mare (w) 1-1 Uni Alexandria (w)
14/03 16:00 Fairplay Bucuresti (w) 8-1 Carmen Bucuresti (w)
14/03 17:00 Piros Security (w) ?-? Becicherecu Mic (w)
Thứ hai, Ngày 15/03/2021
15/03 16:05 Vasas Odorhei (w) 0-3 Olimpia Cluj (w) 0.77 1 3/4:0 1.03
Thứ tư, Ngày 17/03/2021
17/03 16:00 Uni Alexandria (w) 2-1 Banat Girls (w)
Chủ nhật, Ngày 21/03/2021
21/03 16:00 Carmen Bucuresti (w) ?-? Selena SN Constanta (w)
21/03 19:00 Olimpia Cluj (w) 10-1 Heniu Prundu Bargaului (w)
Chủ nhật, Ngày 28/03/2021
28/03 16:00 Vulpitele Galbene Roman (w) ?-? Vasas Odorhei 2 (w)
Thứ tư, Ngày 31/03/2021
31/03 15:00 CN Nicu Gane (w) 1-3 CSS Targoviste (w)
Thứ bảy, Ngày 03/04/2021
03/04 15:00 AC Bihor United (w) ?-? Atletic Onix (w)
03/04 19:00 CSM Targu Mures (w) 3-3 Dream Team Bucurest (w)
Chủ nhật, Ngày 11/04/2021
11/04 15:00 FC Magura 2012 Bacau (w) ?-? AC Bihor United (w)
11/04 15:00 Olimpic Star Cluj (w) ?-? FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w)
Thứ tư, Ngày 14/04/2021
14/04 18:30 Olimpia Cluj II (w) 0-3 FCM Targu Mures (w)
Chủ nhật, Ngày 18/04/2021
18/04 14:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 4-2 FC Magura 2012 Bacau (w)
18/04 15:00 Universitatea Galati (w) 0-0 Olimpia Cluj (w)
18/04 15:00 Vasas Odorhei (w) 0-0 Becicherecu Mic (w)
18/04 15:00 Fairplay Bucuresti (w) ?-? Uni Alexandria (w)
18/04 15:00 Heniu Prundu Bargaului (w) 3-1 Piros Security (w)
18/04 15:00 Vulpitele Galbene Roman (w) ?-? CSS Targoviste (w)
18/04 15:10 Selena SN Constanta (w) 1-0 Independenta Baia Mare (w)
Chủ nhật, Ngày 25/04/2021
25/04 15:00 Piros Security (w) 2-1 Universitatea Galati (w)
25/04 15:00 Becicherecu Mic (w) 1-2 Olimpia Cluj (w)
25/04 15:00 Independenta Baia Mare (w) 1-0 Banat Girls (w)
25/04 15:00 Fairplay Bucuresti (w) 4-1 Selena SN Constanta (w)
25/04 18:00 Vasas Odorhei (w) 0-2 Heniu Prundu Bargaului (w)
Thứ tư, Ngày 05/05/2021
05/05 15:00 Olimpia Cluj (w) 3-1 Piros Security (w)
05/05 15:00 Universitatea Galati (w) 1-3 Vasas Odorhei (w)
05/05 15:00 Carmen Bucuresti (w) 1-2 Independenta Baia Mare (w)
05/05 15:00 Heniu Prundu Bargaului (w) 1-0 Becicherecu Mic (w)
05/05 15:00 Selena SN Constanta (w) 1-5 Uni Alexandria (w)
Chủ nhật, Ngày 09/05/2021
09/05 15:00 Universitatea Galati (w) 0-3 Heniu Prundu Bargaului (w)
09/05 15:00 Banat Girls (w) 4-1 Selena SN Constanta (w)
09/05 15:00 Uni Alexandria (w) 1-0 Independenta Baia Mare (w)
09/05 15:00 Becicherecu Mic (w) 1-3 Piros Security (w)
09/05 16:00 Olimpia Cluj (w) 2-1 Vasas Odorhei (w)
Thứ tư, Ngày 12/05/2021
12/05 15:00 CS Navobi Iasi (w) 1-2 CSS Targoviste (w)
Chủ nhật, Ngày 16/05/2021
16/05 15:00 Banat Girls (w) 3-4 Uni Alexandria (w)
16/05 15:00 Fairplay Bucuresti (w) 1-0 Independenta Baia Mare (w)
16/05 15:00 Vasas Odorhei (w) 4-0 Piros Security (w) 0.90 1/2:0 0.90
16/05 15:10 Universitatea Galati (w) 0-1 Becicherecu Mic (w)
Thứ tư, Ngày 19/05/2021
19/05 14:45 CSS Targoviste (w) 7-3 CN Nicu Gane (w)
Chủ nhật, Ngày 23/05/2021
23/05 15:00 Uni Alexandria (w) 3-3 Fairplay Bucuresti (w)
23/05 15:00 CS Navobi Iasi (w) 5-0 Vasas Odorhei 2 (w)
23/05 15:00 Becicherecu Mic (w) 2-0 Vasas Odorhei (w) 0.96 0:1/2 0.84
23/05 15:00 Carmen Bucuresti (w) 2-5 Banat Girls (w) 0.94 1/4:0 0.86
23/05 15:00 CSS Targoviste (w) 2-3 Vulpitele Galbene Roman (w)
23/05 15:00 Independenta Baia Mare (w) ?-? Selena SN Constanta (w) 0.94 0:1 0.86
23/05 16:00 Piros Security (w) 1-1 Heniu Prundu Bargaului (w)
Thứ tư, Ngày 26/05/2021
26/05 15:00 Carmen Bucuresti (w) 0-14 Uni Alexandria (w) 0.80 2:0 0.96
26/05 15:00 Banat Girls (w) 6-2 Independenta Baia Mare (w) 1.08 0:1 0.68
26/05 19:00 The river Niupanu of (w) 1-0 Vasas Odorhei (w)
Chủ nhật, Ngày 30/05/2021
30/05 15:00 Vulpitele Galbene Roman (w) 7-1 CS Navobi Iasi (w)
Chủ nhật, Ngày 29/08/2021
29/08 15:00 Banat Girls (nữ) 3-3 Independenta Baia Mare (nữ) 1.05 0:1/2 0.75
29/08 15:00 CSS Targoviste (nữ) ?-? Heniu Prundu Bargaului (nữ) 0.93 3 1/4:0 0.88
Chủ nhật, Ngày 05/09/2021
05/09 15:00 Heniu Prundu Bargaului (nữ) 6-0 Banat Girls (nữ) 0.90 0:4 3/4 0.90
05/09 15:00 Vasas Odorhei (nữ) 2-0 Universitatea Galati (nữ) 0.98 0:2 1/2 0.83
Thứ bảy, Ngày 11/09/2021
11/09 15:00 Uni Alexandria (nữ) 0-4 Heniu Prundu Bargaului (nữ) 0.90 2 1/2:0 0.90
11/09 15:00 Piros Security (nữ) 4-0 Independenta Baia Mare (nữ) 0.90 0:1 1/4 0.90
Chủ nhật, Ngày 12/09/2021
12/09 15:00 CS Navobi Iasi (nữ) ?-? CN Nicu Gane (nữ) 1.05 0:1 1/2 0.75
Chủ nhật, Ngày 26/09/2021
26/09 15:00 Vasas Odorhei (nữ) 6-1 Banat Girls (nữ) 0.80 0:4 1.00
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021
03/10 15:00 Fairplay Bucuresti (nữ) 3-1 ASU Politehnica Timisoara (nữ) 0.85 0:1/4 0.95
03/10 15:00 Vasas Odorhei (nữ) 3-2 Piros Security (nữ) 0.90 0:1 1/2 0.90
03/10 15:00 FCM Targu Mures (nữ) 0-7 Uni Alexandria (nữ) 1.05 3/4:0 0.75
Chủ nhật, Ngày 10/10/2021
10/10 14:00 Piros Security (nữ) 4-1 Fairplay Bucuresti (nữ) 0.90 0:0 0.90
10/10 15:00 Uni Alexandria (nữ) 1-3 Vasas Odorhei (nữ) 0.85 1 3/4:0 0.95
Chủ nhật, Ngày 07/11/2021
07/11 16:00 FCM Targu Mures (nữ) 0-3 ASU Politehnica Timisoara (nữ) 0.95 1 3/4:0 0.85
07/11 16:00 Universitatea Galati (nữ) 0-6 Piros Security (nữ) 0.80 2:0 1.00
07/11 16:15 Fairplay Bucuresti (nữ) 1-2 Heniu Prundu Bargaului (nữ) 1.05 2 3/4:0 0.75
Thứ ba, Ngày 09/11/2021
09/11 16:00 Piros Security (nữ) 0-3 Olimpia Cluj (nữ) 0.90 2 3/4:0 0.90
Thứ năm, Ngày 11/11/2021
11/11 17:00 Universitatea Galati (nữ) 0-3 Banat Girls (nữ) 0.90 1/2:0 0.90
Chủ nhật, Ngày 14/11/2021
14/11 16:00 ASU Politehnica Timisoara (nữ) 10-0 Universitatea Galati (nữ) 0.70 0:3 3/4 1.10
14/11 16:00 Piros Security (nữ) ?-? CSS Targoviste (nữ) 0.80 0:5 1.00
14/11 16:00 Olimpia Cluj (nữ) 7-2 Fairplay Bucuresti (nữ) 0.78 0:4 1/4 1.03
Thứ tư, Ngày 17/11/2021
17/11 16:00 Olimpia Cluj (nữ) 10-0 Vasas Odorhei (nữ) 0.93 0:3 1/2 0.88
Thứ bảy, Ngày 20/11/2021
20/11 16:00 Vasas Odorhei (nữ) ?-? Asociatia Fair Play (nữ) 0.70 0:1 1/4 1.10
20/11 16:00 Banat Girls (nữ) 0-4 Piros Security (nữ) 0.90 4 1/2:0 0.90
20/11 16:00 CSM Alexandria (nữ) 0-2 Olimpia Cluj (nữ) 1.03 5 1/4:0 0.78
Chủ nhật, Ngày 05/12/2021
05/12 16:00 Independenta Baia Mare (nữ) 8-0 CSS Targoviste (nữ)
05/12 16:00 Piros Security (nữ) 0-2 CSM Alexandria (nữ) 0.80 0:1 1/4 1.00
05/12 16:00 ASU Politehnica Timisoara (nữ) 5-0 Banat Girls (nữ) 0.95 0:3 3/4 0.85
Chủ nhật, Ngày 06/03/2022
06/03 16:00 Vasas Odorhei (nữ) 0-5 ASU Politehnica Timisoara (nữ) 1.00 3/4:0 0.80
06/03 16:00 CSS Targoviste (nữ) 0-1 FCM Targu Mures (nữ) 1.00 2 1/4:0 0.80
06/03 16:00 Piros Security (nữ) 4-0 Universitatea Galati (nữ) 0.90 0:6 0.90
06/03 16:00 CSM Alexandria (nữ) 2-0 Fairplay Bucuresti (nữ) 0.70 0:1 3/4 1.10
06/03 18:00 Olimpia Cluj (nữ) 1-1 Heniu Prundu Bargaului (nữ) 0.90 0:2 0.90
Thứ bảy, Ngày 12/03/2022
12/03 16:00 The river Niupanu of (nữ) 4-1 Fairplay Bucuresti (nữ)
12/03 16:00 FCM Targu Mures (nữ) 2-1 Universitatea Galati (nữ)
12/03 16:00 CSS Targoviste (nữ) 0-4 Independenta Baia Mare (nữ)
12/03 17:00 Olimpia Cluj (nữ) 1-0 Vasas Odorhei (nữ)
Chủ nhật, Ngày 20/03/2022
20/03 16:00 Piros Security (nữ) 10-0 CSS Targoviste (nữ) 0.80 1 1/2:0 1.00
20/03 16:00 Fairplay Bucuresti (nữ) 1-6 ASU Politehnica Timisoara (nữ) 0.90 1 1/2:0 0.90
20/03 17:00 Vasas Odorhei 2 (nữ) ?-? Vulpitele Galbene Roman (nữ) 0.90 3 1/4:0 0.90
20/03 18:00 Independenta Baia Mare (nữ) ?-? FCM Targu Mures (nữ)
20/03 19:00 Vasas Odorhei (nữ) 0-5 Heniu Prundu Bargaului (nữ) 0.95 2 1/4:0 0.85
Chủ nhật, Ngày 27/03/2022
27/03 14:00 FCM Targu Mures (nữ) 2-2 Barnatgels (nữ) 0.93 0:1/4 0.88
27/03 15:00 Independenta Baia Mare (nữ) ?-? Piros Security (nữ)
27/03 15:00 Heniu Prundu Bargaului (nữ) ?-? ASU Politehnica Timisoara (nữ)
27/03 15:00 Vasas Odorhei (nữ) 1-3 CSM Alexandria (nữ) 1.00 1 1/2:0 0.80
27/03 16:00 Olimpia Cluj (nữ) 11-0 Fairplay Bucuresti (nữ)
27/03 16:00 CSS Targoviste (nữ) 2-0 Universitatea Galati (nữ) 1.05 3/4:0 0.75
Chủ nhật, Ngày 03/04/2022
03/04 15:00 Independenta Baia Mare (nữ) ?-? Banat Girls (nữ)
Thứ tư, Ngày 20/04/2022
20/04 15:00 CSM Alexandria (nữ) 0-3 Heniu Prundu Bargaului (nữ) 1.10 2:0 0.70
20/04 15:00 Universitatea Galati (nữ) 1-3 Independenta Baia Mare (nữ) 1.00 1 3/4:0 0.80
20/04 15:00 Fairplay Bucuresti (nữ) 1-2 Vasas Odorhei (nữ) 0.85 1/2:0 0.95
20/04 15:00 Banat Girls (nữ) 5-1 CSS Targoviste (nữ) 0.80 0:1 3/4 1.00
20/04 17:00 ASU Politehnica Timisoara (nữ) 1-1 Olimpia Cluj (nữ) 0.90 1 3/4:0 0.90
20/04 18:00 Piros Security (nữ) 9-0 FCM Targu Mures (nữ)
Thứ bảy, Ngày 23/04/2022
23/04 15:05 Heniu Prundu Bargaului (nữ) 4-0 ASU Politehnica Timisoara (nữ) 0.95 0:1 1/2 0.85
Thứ bảy, Ngày 30/04/2022
30/04 15:00 FCM Targu Mures (nữ) 4-1 CSS Targoviste (nữ) 0.90 0:2 1/4 0.90
30/04 15:00 Universitatea Galati (nữ) 0-5 Piros Security (nữ)
30/04 15:00 Fairplay Bucuresti (nữ) 2-5 CSM Alexandria (nữ) 0.75 2 1/4:0 1.05
30/04 15:00 Banat Girls (nữ) 3-3 Independenta Baia Mare (nữ)
30/04 18:00 Heniu Prundu Bargaului (nữ) 1-1 Olimpia Cluj (nữ)
Chủ nhật, Ngày 01/05/2022
01/05 15:00 ASU Politehnica Timisoara (nữ) 6-0 Vasas Odorhei (nữ) 0.75 0:3 1/2 1.05
Thứ bảy, Ngày 07/05/2022
07/05 15:00 Vasas Odorhei (nữ) 1-1 Olimpia Cluj (nữ)
Chủ nhật, Ngày 08/05/2022
08/05 15:00 Independenta Baia Mare (nữ) ?-? CSS Targoviste (nữ)
08/05 15:00 Universitatea Galati (nữ) 2-1 FCM Targu Mures (nữ)
08/05 15:00 CSM Alexandria (nữ) 1-4 ASU Politehnica Timisoara (nữ)
08/05 15:00 Fairplay Bucuresti (nữ) 0-3 Heniu Prundu Bargaului (nữ)
08/05 22:00 Piros Security (nữ) 2-2 Banat Girls (nữ)
Chủ nhật, Ngày 15/05/2022
15/05 15:00 Olimpia Cluj (nữ) 9-1 CSM Alexandria (nữ)
15/05 15:00 FCM Targu Mures (nữ) ?-? Independenta Baia Mare (nữ)
15/05 15:00 CSS Targoviste (nữ) ?-? Piros Security (nữ)
15/05 15:00 Heniu Prundu Bargaului (nữ) ?-? Vasas Odorhei (nữ)
15/05 15:00 ASU Politehnica Timisoara (nữ) 11-0 Fairplay Bucuresti (nữ)
15/05 18:00 Banat Girls (nữ) 10-1 Universitatea Galati (nữ) 0.70 0:2 1/2 1.10
Thứ tư, Ngày 18/05/2022
18/05 15:00 Independenta Baia Mare (nữ) 1-0 Banat Girls (nữ) 0.85 1/2:0 0.95

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)