Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Tỷ số trực tuyến bóng đá hôm nay | Livescore bóng đá số 1

Tỷ số bóng đá trực tuyến (Livescore) cập nhật kết quả bóng đá trực tiếp (cả trận, hiệp 1 và hiệp 2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, Cúp C2, Việt Nam đêm hôm qua và rạng sáng hôm nay MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

  23' Saint Etienne 0 - 1 Nice 0 - 0

  90'+ TSG Hoffenheim 3 - 1 VfL Wolfsburg 1 - 1

  90'+ Bayer Leverkusen 1 - 0 FSV Mainz 05 0 - 0

  FT RB Leipzig 6 - 0 Hertha Berlin 3 - 0

  89' Eintracht Frankfurt 1 - 1 FC Koln 1 - 1

  90'+ Union Berlin 1 - 0 Arminia Bielefeld 0 - 0

  HT Valencia 0 - 0 Athletic Bilbao 0 - 0

  65' Everton 1 - 0 Norwich City 1 - 0

  63' Leicester City 1 - 2 Burnley 1 - 2

  61' Leeds United 1 - 0 West Ham United 1 - 0

  64' Watford 0 - 1 Newcastle United 0 - 1

  24' coruxo FC 0 - 0 Real Aviles 0 - 0

  25' Marino luanco 0 - 0 UC Ceares 0 - 0

  24' UD Levante B 0 - 0 Ejido 0 - 0

  17' Kufstein 1 - 0 SC Imst 0 - 0

  18' SV Seekirchen 0 - 0 SV Austria Salzburg 0 - 0

  25' FC Pinzgau Saalfelden 0 - 0 SV Wals-Grunau 0 - 0

  17' Bischofshofen 0 - 0 St. Johann 0 - 0

  25' Admira Dornbirn 0 - 0 FC Brauerei Egg 0 - 0

  HT Mauerwerk 1 - 0 ASV Bruck 1 - 0

  67' SV Fugen 1 - 1 FC Wacker Innsbruck Amateure 1 - 1

  67' SC Schwaz 0 - 3 Worgl Obi SV 0 - 1

  68' SV Hall 1 - 2 WSG Swarovski Tirol B 1 - 1

  66' USK Anif 2 - 1 SV Kuchl 1 - 1

  64' Salzburger AK 1914 1 - 0 SV Grodig 0 - 0

  25' Cimarrones de Sonora FC II 0 - 0 Correcaminos II 0 - 0

  67' Sokol Ostroda 0 - 2 Ruch Chorzow 0 - 1

  23' Jonkopings Sodra IF 0 - 0 IK Brage 0 - 0

  FT Vasalunds IF 0 - 1 Akropolis IF 1 0 - 1

  20' SV Lochau 0 - 0 SC Gofis 0 - 0

  66' Osterlen FF 2 - 1 Oskarshamns AIK 1 - 1

  66' Pitea IF 1 - 2 Sandvikens IF 0 - 2

  66' IFK Malmo FK 0 - 1 FC Trollhattan 0 - 1

  66' Atvidabergs 2 - 1 Lunds BK 1 - 1

  66' Skovde AIK 1 - 1 Tvaakers IF 1 - 0

  66' Walsall 1 - 0 Bristol Rovers 1 - 0

  67' Leyton Orient 0 - 0 Mansfield Town 0 - 0

  59' Salford City 1 - 1 Northampton Town 1 - 1

  67' Sutton United 2 - 0 Carlisle United 2 - 0

  67' Forest Green Rovers 0 - 0 Tranmere Rovers 0 - 0

  67' Swindon Town 0 - 0 Colchester United 0 - 0

  65' Hartlepool United 1 - 1 Exeter City 1 - 1

  65' Rochdale 0 - 1 Oldham Athletic 0 - 0

  67' Scunthorpe United 0 - 1 Port Vale 0 - 1

  67' Crawley Town 1 - 0 Bradford City 1 - 0

  62' Harrogate Town 0 - 0 Stevenage Borough 0 - 0

  48' Reggina 0 - 0 Frosinone 0 - 0

  59' Ibiza Eivissa 1 - 0 Burgos CF 1 - 0

  69' FC Shakhtar Donetsk 2 - 1 Veres 1 - 1

  24' Shabab AlOrdon 2 - 0 Al Wihdat Amman 0 - 0

  10' Al-Fateh 0 - 0 Al-Hazm 0 - 0

  23' Wolfsberger AC 0 - 1 Red Bull Salzburg 0 - 0

  23' Rheindorf Altach 0 - 0 SG Austria Klagenfurt 0 - 0

  23' WSG Wattens 0 - 0 SV Ried 0 - 0

  22' Cobresal 1 - 0 CSD Antofagasta 0 - 0

  66' Arges 0 - 0 Chindia Targoviste 0 - 0

  25' Slaven Koprivnica 0 - 1 Dinamo Zagreb 0 - 0

  FT Zenit St. Petersburg 2 - 1 Krylya Sovetov 1 - 1

  52' 2 Beerschot Wilrijk 0 - 1 KAS Eupen 0 - 1

  68' Dundee 0 - 1 Glasgow Rangers 0 - 1

  65' Heart of Midlothian 3 - 0 Livingston 2 - 0

  63' Motherwell 1 - 1 Ross County 1 - 1

  HT Moreirense 1 - 0 FC Arouca 1 - 0

  HT Willem II 1 - 1 PSV Eindhoven 1 - 1

  65' Blackpool 1 - 0 Barnsley 1 - 0

  65' Nottingham Forest 1 - 1 Millwall 0 - 1

  65' Stoke City 2 - 0 Hull City 1 - 0

  65' Swansea City 1 - 0 Huddersfield Town 1 - 0

  62' Sheffield United 0 - 0 Derby County 1 0 - 0

  64' Birmingham City 0 - 0 Preston North End 0 - 0

  63' Blackburn Rovers 4 - 1 Cardiff City 3 - 0

  62' Bournemouth AFC 2 - 0 Luton Town 2 - 0

  64' Bristol City 0 - 1 Fulham 0 - 0

  66' Arema Malang 0 - 0 PSIS Semarang 0 - 0

  10' Al-Muharraq 0 - 0 Malkia 0 - 0

  5' Al-Budaiya 0 - 0 Al Khaldiya 0 - 0

  54' Hereford United 0 - 1 Leamington 0 - 0

  66' 1 AFC Telford United 0 - 1 Brackley Town 0 - 1

  67' Chester FC 3 - 1 Blyth Spartans 0 - 1

  63' 1 Darlington 1 - 2 York City 0 - 2

  64' Gateshead 3 - 0 Gloucester City 1 - 0

  67' Kettering Town 0 - 1 Spennymoor Town 0 - 1

  65' Boston United 2 - 1 Guiseley 2 - 1

  65' Curzon Ashton FC 2 - 1 Bradford Park Avenue 1 - 1

  68' Farsley Celtic 0 - 1 Alfreton Town 0 - 1

  66' AFC Fylde 1 - 1 Kidderminster Harriers 1 - 0

  67' Tukums-2000 0 - 0 Saldus SS/Leevon 0 - 0

  68' HNK Cibalia 1 - 0 NK Dubrava Zagreb 0 - 0

  67' Dinamo Zagreb II 0 - 0 Rudes 0 - 0

  67' Inter Zapresic 0 - 3 NK Dugopolje 0 - 3

  67' Backa Topola 1 - 0 Vojvodina Novi Sad 0 - 0

  66' Bishop's Stortford 3 - 0 Leatherhead 2 - 0

  64' Bowers Pitsea 1 - 0 Horsham 0 - 0

  66' Cray Wanderers 0 - 1 Brightlingsea Regent 1 0 - 1

  66' Haringey Borough 1 - 1 East Thurrock United 0 - 1

  64' Worthing 0 - 0 Corinthian Casuals 0 - 0

  66' lewes 0 - 2 Hornchurch 0 - 2

  67' Bognor Regis Town 1 - 2 Wingate Finchley 0 - 2

  66' Cheshunt 1 - 2 Carshalton Athletic FC 1 - 2

  66' Folkestone 2 - 0 Potters Bar Town 2 - 0

  64' Kingstonian 2 - 1 Merstham 1 - 0

  64' Margate 0 - 0 Enfield Town 0 - 0

  FT MSK Puchov 2 - 1 STK Samorin 1 0 - 0

  FT KFC Komarno 1 - 1 FK Kosice 0 - 0

  FT MFK Dubnica nad Vahom 0 - 1 Dukla Banska Bystrica 0 - 1

  66' Inverness 1 - 0 Queen of South 1 - 0

  64' Ayr United 0 - 0 Greenock Morton 0 - 0

  68' Dunfermline Athletic 0 - 0 Hamilton Academical 0 - 0

  65' Manchester City U23 2 - 2 Arsenal U23 1 - 1

  69' Maidenhead United 0 - 0 Grimsby Town 0 - 0

  67' Dover Athletic 0 - 1 Bromley 0 - 1

  66' Aldershot Town 0 - 1 Halifax Town 0 - 1

  62' Barnet 1 - 0 Weymouth 1 - 0

  67' Kings Lynn 0 - 1 Wealdstone FC 1 0 - 1

  62' Stockport County 1 - 1 Wrexham 0 - 1

  68' Eastleigh 2 - 2 Woking 1 - 2

  65' Altrincham 1 - 0 Notts County 1 - 0

  64' Boreham Wood 2 - 1 Yeovil Town 1 1 - 1

  64' Dagenham Redbridge 2 - 1 Solihull Moors 2 - 1

  10' Al-Jeel Youths 0 - 0 Al-Qadasiya (Youth) 0 - 0

  64' Spartans 2 - 0 Berwick Rangers 0 - 0

  66' East Stirlingshire 0 - 0 Broomhill FC 0 - 0

  25' Chasselay M.D. Azergues 0 - 0 Louhans-Cuiseaux 0 - 0

  21' Haguenau 0 - 0 Gobelins 0 - 0

  23' Auxerre B 0 - 0 Bobigny A.C. 0 - 0

  25' Epinal 0 - 0 St. Maur Lusi 0 - 0

  27' Stade Reims II 0 - 0 Saint Quentin 0 - 0

  45'+ Jura Sud Foot 0 - 0 Lyonnais II 0 - 0

  45'+ Caen II 0 - 0 FC Rouen 0 - 0

  66' Versailles 78 0 - 0 Granville 0 - 0

  67' Nordsjaelland (nữ) 3 - 1 AGF Kvindefodbold APS (nữ) 3 - 1

  24' Gudja United 0 - 0 Valletta FC 0 - 0

  FT Aris Soudas 0 - 1 Diagoras 0 - 0

  68' FK Podrinje 1 - 2 Drina Zvornik 1 - 0

  61' Atlas U20 1 - 0 Leon U20 0 - 0

  45'+ Club America U20 0 - 0 Chivas Guadalajara U20 0 - 0

  HT Crikvenica NK 1 - 0 Pomorac 1 - 0

  67' Tarnovia Tarnow (nữ) 0 - 4 GKS Gornik Leczna (nữ) 0 - 4

  HT Colegiales 0 - 0 Talleres Rem de Escalada 0 - 0

  67' Ballinamallard United 0 - 0 Loughgall FC 0 - 0

  45'+ Newry City 0 - 0 Dundela 0 - 0

  67' Annagh United 0 - 0 HW Welders 0 - 0

  67' Knockbreda 3 - 1 Dergview FC 3 - 0

  67' Queen's University 0 - 0 Institute FC 0 - 0

  25' Sao Roque 0 - 1 SC Farense 0 - 0

  20' Anadia 0 - 1 Coruchense 0 - 0

  59' FC Caldas 1 - 0 Amora FC 1 - 0

  66' Sertanense FC 0 - 0 CD Mafra 0 - 0

  64' Pombal 0 - 3 Leca 0 - 1

  45'+ Montemor 0 - 0 Vilaverdense 0 - 0

  66' Ferreira de Aves 0 - 0 Viseu 0 - 0

  45'+ Aguias do Moradal 0 - 0 Damaiense 0 - 0

  45'+ Oliveira Hospital 0 - 0 CF Uniao Madeira 0 - 0

  67' Vinhais 0 - 2 Nacional da Madeira 0 - 0

  66' Loures 2 - 2 Oriental Dragon 2 - 1

  45'+ Camacha 0 - 0 ribeirao 0 - 0

  66' FC Alpendorada 0 - 1 Academica Coimbra 0 - 1

  64' Marr Tino 0 - 1 Benfica C.Branco 0 - 1

  67' Sp. Espinho 0 - 0 Merelinense 0 - 0

  69' Limianos 0 - 0 Berco SC 0 - 0

  59' Belenenses 4 - 3 Pero pinheiro 3 - 1

  45'+ FC Serpa 0 - 0 CD Olivais Moscavide 0 - 0

  67' Aidan Heinus 0 - 1 SC Covilha 0 - 1

  45'+ ADC Rebordelo 0 - 0 CD Cinfaes 0 - 0

  66' Oliveirense 3 - 0 Arronches e Benfica 2 - 0

  66' 1 Sintrense 1 - 1 Macedo Cavaleiros 1 - 1

  64' CF Canelas 2010 1 - 1 Casa Pia AC 1 - 0

  67' Uniao de Tomar 0 - 1 Uniao Leiria 0 - 0

  61' Vila Mea 0 - 4 Feirense 0 - 2

  62' GD Fontinhas 0 - 0 SCU Torreense 0 - 0

  45'+ Olhanense SC 0 - 0 GDSC Alvarenga 0 - 0

  64' Imortal 0 - 1 Vilafranquense 0 - 0

  68' Pevidem SC 1 - 1 Clube Desportivo Trofense 1 - 1

  64' 1 Sacavenense 0 - 3 Fafe 0 - 3

  67' Clube Condeixa 1 - 2 Esp. Lagos 1 - 1

  45'+ moitens 0 - 0 Anca FC 0 - 0

  63' Estrela de Vendas Novas 0 - 2 Paredes 0 - 1

  45'+ ASC Snim 2 - 1 AS Armee 0 - 0

  90'+ Masafi 2 - 0 Dubai 1 - 0

  90'+ Hatta 4 - 1 Dubba Al-Husun 2 - 0

  90'+ Masfut 1 - 1 Al-Rams 0 - 0

  90'+ Al Bataeh 0 - 0 Al Taawon 0 - 0

  45'+ SMS Lodz Youth 0 - 0 Slask Wroclaw U21 0 - 0

  45'+ EBS/Skala (nữ) 0 - 0 Ki Klaksvik (nữ) 0 - 0

  25' Atletico Albericia 0 - 0 SD Torina 0 - 0

  23' FC Asco 0 - 1 CF Peralada 0 - 0

  25' Santanyi 0 - 0 Mallorca B 0 - 0

  25' CD La Virgen Del Camino 1 - 0 UD Santa Marta 0 - 0

  20' Constancia 0 - 0 CF Soller 0 - 0

  19' Villarreal C 0 - 0 Atletico Saguntino 0 - 0

  24' AD Hogar Alcarreno 0 - 1 CD Azuqueca 0 - 0

  26' Jove Espanol 0 - 0 Valencia CF Mestalla 0 - 0

  25' CD Lagun Onak 0 - 0 SD Deusto 0 - 0

  25' CA Bembibre 0 - 0 CD Mirandes B 0 - 0

  45'+ CD Huarte 0 - 0 CD Subiza 0 - 0

  45'+ Pasaia KE 0 - 0 Alaves B 0 - 0

  45'+ CD Beti Onak 0 - 0 CD Gares 0 - 0

  45'+ UC Cartes 0 - 0 CF Vimenor 0 - 0

  HT Salamanca B 0 - 1 Atletico Astorga 0 - 1

  HT CE Felanitx 0 - 0 San Rafael 0 - 0

  66' Colegios Diocesanos 0 - 0 Ciudad Rodrigo 0 - 0

  45'+ CA River Ebro 0 - 0 CF Rapid De Murillo 0 - 0

  69' CD Cortes 0 - 1 CD Cantolagua 0 - 1

  45'+ CD Vitoria(SPA) 0 - 0 Santutxu FC 0 - 0

  25' FK Neptunas Klaipeda 2 - 0 Atomsfera Mazeikiai 0 - 0

  66' Buckie Thistle FC 3 - 0 Cumbernauld Colts 3 - 0

  66' Dalbeattie Star 2 - 2 Newtongrange Star 1 0 - 2

  66' Haddington Athletic 1 - 1 Deveronvale 1 - 1

  69' Boness Utd 4 - 2 Wick Academy 3 - 1

  66' Cumnock Juniors FC 1 - 4 Formartine United 0 - 4

  66' Edinburgh University FC 0 - 2 Lothian Hutchison 0 - 1

  25' FC Saburtalo Tbilisi 1 - 0 FC Shukura Kobuleti 0 - 0

  45'+ IFK Tidaholm 0 - 1 Karlstad BK B 0 - 0

  65' Vastra Frolunda 2 - 0 IK Tord 2 - 0

  66' Varmbols FC 1 - 0 Assyriska United IK 0 - 0

  25' Basel (nữ) 0 - 0 Lucerne (nữ) 0 - 0

  25' Monthey 0 - 0 US Terre Sainte 0 - 0

  25' Uzi 0 - 0 FC Paradiso 0 - 0

  25' Meyrin 0 - 0 Vevey Sports 0 - 0

  25' SC Buochs 0 - 0 FC Kosova Zurich 0 - 0

  25' FC Linth 04 0 - 0 FC Gossau 0 - 0

  51' Zurich B team 1 - 0 Young Boys U21 1 - 0

  45'+ Bruhl SG 0 - 0 Stade Nyonnais 0 - 0

  45'+ FC Rapperswil-Jona 0 - 0 Basuli B team 0 - 0

  45'+ Lausanne SportsU21 0 - 0 Echallens 0 - 0

  45'+ Koniz 0 - 0 Wohlen 0 - 0

  45'+ solothurn 0 - 0 FC Munsingen 0 - 0

  45'+ FC Balzers 0 - 0 FC Wettswil Bonstetten 0 - 0

  45'+ FC Tuggen 0 - 0 Baden 0 - 0

  45'+ SC Cham 0 - 0 FC Black Stars Basel 0 - 0

  64' Breitenrain 1 - 1 Bellinzona 1 1 - 1

  45'+ Bulle 0 - 0 FC Martigny Sports 0 - 0

  45'+ Zug 94 0 - 0 Delemont 0 - 0

  45'+ Bassecourt 0 - 0 Grasshoppers U21 0 - 0

  45'+ FC Schotz 0 - 0 FC Luzern U21 0 - 0

  65' Vaasa VPS 1 - 0 Ekenas IF Fotboll 0 - 0

  45'+ Esbjerg FB U17 0 - 0 Nordsjaelland U17 0 - 0

  45'+ AGF Viby U17 0 - 0 AalborgU17 0 - 0

  45'+ Randers FC U17 0 - 0 VejleU17 0 - 0

  45'+ FC Kobenhavn U17 0 - 0 Odense BK U17 0 - 0

  FT Andernach (nữ) 0 - 1 SC Sand (nữ) 0 - 1

  FT Hamburger SV (nữ) 1 - 1 FC Gutersloh (nữ) 1 - 1

  67' Apollon Smirnis U19 2 - 0 Ionikos U19 1 - 0

  23' Galway LFC (nữ) 0 - 0 FC Treaty United (nữ) 0 - 0

  66' Sportivo Ameliano 1 - 0 Sportivo San Lorenzo 0 - 0

  66' Atyra FC 1 - 1 Independiente Luque 0 - 1

  10' Sabail 0 - 0 Zira FK 0 - 0

  23' Supersport United 1 - 0 Maritzburg United 0 - 0

  65' Grantham Town 1 - 1 Scarborough 0 - 1

  66' Nantwich Town 0 - 0 Basford Utd 0 - 0

  67' Stafford Rangers 0 - 1 Atherton Collieries 0 - 0

  66' Whitby Town 1 - 0 Hyde F.C. 1 - 0

  68' Bamber Bridge 1 - 3 Matlock Town 1 - 2

  66' Lancaster City 1 - 2 Ashton United 1 - 1

  67' South Shields 3 - 1 Warrington Town AFC 2 - 0

  66' Stalybridge Celtic 4 - 1 FC United of Manchester 2 - 0

  66' Witton Albion 1 - 0 Mickleover Sports 0 - 0

  68' Gainsborough Trinity 1 - 0 Radcliffe Borough 1 0 - 0

  66' Buxton FC 2 - 2 Morpeth Town 2 - 2

  45'+ TB/FCS/Royn 0 - 0 HB Torshavn 0 - 0

  62' Olbia 0 - 0 Cesena 0 - 0

  25' Vaxjo (nữ) 0 - 0 BK Hacken (nữ) 0 - 0

  67' Alemannia Aachen 0 - 0 Monchengladbach AM. 0 - 0

  64' NK Triglav Kranj U19 2 - 1 NK Radomlje U19 1 - 1

  64' Oxford United 1 - 1 Gillingham 1 - 1

  60' Sunderland A.F.C 1 - 0 Bolton Wanderers 1 - 0

  59' Milton Keynes Dons 1 - 0 Wycombe Wanderers 1 1 - 0

  63' Shrewsbury Town 1 - 1 AFC Wimbledon 1 - 1

  64' Plymouth Argyle 0 - 1 Doncaster Rovers 0 - 0

  65' 1 Morecambe 2 - 2 Accrington Stanley 2 - 2

  62' Charlton Athletic 1 - 1 Portsmouth 0 - 1

  63' Ipswich Town 0 - 1 Sheffield Wednesday 0 - 1

  62' Rotherham United 1 - 0 Crewe Alexandra 0 - 0

  63' Wigan Athletic 2 - 0 Cheltenham Town 1 - 0

  65' Burton Albion 0 - 2 Lincoln City 0 - 1

  64' Cambridge United 2 - 1 Fleetwood Town 1 - 1

  68' FK Arendal 1 - 1 Skeid Oslo 0 - 1

  68' Gyori Dozsa (nữ) 0 - 0 Puskas Akademia (nữ) 0 - 0

  68' Viktoria FC Szombathely (nữ) 2 - 1 Soroksar (nữ) 2 - 1

  24' JS Hercules 3 - 0 PS Kemi Kings 0 - 0

  71' RoPS 2 0 - 0 Jyvaskyla JK 0 - 0

  67' Vitoria FC Setubal U19 1 - 0 Benfica U19 0 - 0

  61' Alverca U19 1 - 0 Amora FC U19 1 - 0

  71' 1 Gil Vicente U19 0 - 2 Braga U19 0 - 1

  45'+ GD Estoril-Praia U19 1 - 1 Belenenses U19 0 - 0

  69' Uniao Leiria U19 1 - 0 Academica Coimbra U19 1 - 0

  69' Vitoria SC Guimaraes U19 0 - 1 FC Porto U19 0 - 1

  45'+ Vilafranquense U19 0 - 0 Sacavenense U19 0 - 0

  67' 1 Leixoes U19 0 - 1 Rio Ave U19 0 - 0

  45'+ Tammeka Tartu (nữ) 0 - 0 Ajax Tallinna (nữ) 0 - 0

  25' Elana Torun 0 - 0 Sokol Kleczew 0 - 0

  23' Bron Radom 0 - 1 Wikielec 0 - 0

  25' Odra Wodzislaw 0 - 0 Rekord Bielsko-Biala 0 - 0

  45'+ MLKS Znicz Biala Piska 0 - 0 Polonia Warszawa 0 - 0

  72' KP Starogard Gdanski 0 - 0 ZKS Kluczevia 0 - 0

  45'+ Siarka Tarnobrzeg 0 - 0 Stal Stalowa Wola 0 - 0

  45'+ Foto-Higiena Olawa 0 - 0 Gwarek Tarnowskie Gory 0 - 0

  45'+ KSZO Ostrowiec 0 - 0 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0 - 0

  45'+ Warta Gorzów Wielkopolski 0 - 0 Stal Brzeg 0 - 0

  45'+ MKP Carina Gubin 0 - 0 Gornik II Zabrze 0 - 0

  45'+ Unia Janikowo 0 - 0 GKS Przodkowo 0 - 0

  45'+ Lechia Tomaszow Mazowiecki 0 - 0 Blonianka Blonie 0 - 0

  45'+ Pilica Bialobrzegi 0 - 0 Wissa Szczuczyn 0 - 0

  45'+ Wisloka Debica 0 - 0 Chelmianka Chelm 0 - 0

  69' Piast Zmigrod 2 - 0 MKS Kluczbork 2 - 0

  45'+ KS Polonia Sroda Wlkp 0 - 0 Baltyk Gdynia 0 - 0

  45'+ Mamry Gizycko 0 - 0 KS Legionovia Legionowo 0 - 0

  26' CE Europa U19 0 - 0 UD Montecarlo U19 0 - 0

  23' Malaga U19 1 - 0 Cordoba U19 0 - 0

  90'+ Airbus UK Broughton 1 - 2 Haverfordwest County 1 - 1

  90'+ Newtown AFC 1 - 1 Carmarthen 0 - 1

  90'+ Buckley Town 1 - 0 Monmouth Town 0 - 0

  90'+ Saul Courtney FC 0 - 1 Penrhyncoch 0 - 1

  90'+ Penrhiwceiber Rangers 1 - 3 Flint Town 0 - 1

  FT Bala Town F.C. 5 - 0 Pontypridd 3 - 0

  90'+ Dinas Powys 2 - 3 Guilsfield 0 - 0

  90'+ Aberystwyth Town 4 - 1 Newi Cefn Druids 3 - 0

  90'+ UWIC Inter Cardiff 3 - 0 Barry Town United 1 - 0

  90'+ Swansea University 1 - 0 Bangor City FC 1 - 0

  FT SK Poricany 3 - 1 Hlinsko 1 - 0

  FT Velke Hamry 2 - 2 Benatky Nad Jizerou 1 0 - 2

  68' Pardubice 0 - 0 FC Viktoria Plzen 0 - 0

  62' Dynamo Ceske Budejovice 3 - 1 MFK Karvina 2 - 1

  65' Banik Ostrava 2 - 1 Bohemians 1905 1 - 1

  23' Benin U20 (nữ) 0 - 0 Morocco (nữ)U20 0 - 0

  45'+ Angola U20 (nữ) 0 - 0 Botswana (nữ)U20 0 - 0

  45'+ Gabon (nữ) U20 0 - 0 Guinea Bissau (U20)(nữ) 0 - 0

  45'+ Central African Republic U20 (nữ) 0 - 0 Nigeria (nữ) U20 0 - 0

  45'+ Congo DR (nữ)U20 0 - 0 Cameroon (nữ)U20 0 - 0

  HT Marila Pribram 1 - 1 Vyskov 1 - 1

  HT Lisen 1 - 1 Vysocina jihlava 1 - 1

  80' FC Belshina Babruisk 4 - 0 Naftan Novopolock 3 - 0

  23' Naxxar Lions 0 - 0 Lija Athletic 0 - 0

  25' Zejtun Corinthians 0 - 0 San Gwann 0 - 0

  24' Nordstrand 1 - 0 Spike 0 - 0

  66' Traff 6 - 2 Tynset 3 - 2

  66' Fyllingsdalen 3 - 0 Fjora 0 - 0

  64' Oppsal 2 - 0 Krakeroy IL 2 - 0

  66' Finnsnes 1 - 5 Lokomotiv Oslo 1 - 3

  66' Funnefoss/Vormsund 1 - 1 Nybergsund IL Trysil 1 - 1

  68' Elverum 0 - 2 Gjøvik-Lyn 0 - 1

  66' Volda 0 - 0 Ntnui 0 - 0

  66' Ardal 0 - 1 Sandvikens 0 - 1

  66' Melhus 1 - 1 Byasen Toppfot 1 - 1

  66' Orkla 0 - 3 Strindheim IL 0 - 1

  66' Donn 0 - 3 IL Express 0 - 3

  66' Madla IL 0 - 0 Brodd 0 - 0

  66' SV Ramlingen Ehlershausen 5 - 0 MTV Gifhorn 4 - 0

  45'+ FV Eppelborn 0 - 0 SV Rochling Volkling 0 - 0

  66' Freie Turnerschaft Braunschweig 0 - 1 MTV Wolfenbuttel 0 - 1

  45'+ TuS Dietkirchen 0 - 0 Viktoria Griesheim 0 - 0

  66' TSV Karlburg 0 - 0 ASV Neumarkt 0 - 0

  66' ASV Cham 1 - 1 TSV Abtswind 1 - 1

  45'+ Sportfreunde Eisbachtal 0 - 0 SG 2000 Mulheim-Karlich 0 - 0

  45'+ SSV Jahn Regensburg II 0 - 0 SpVgg Hankofen-Hailing 0 - 0

  45'+ FC Karbach 0 - 0 TuS Koblenz 0 - 0

  45'+ TUS Mechtersheim 0 - 0 SV Elversberg II 0 - 0

  45'+ FSV 08 Bissingen 0 - 0 Goppinger SV 0 - 0

  45'+ SV Linx 0 - 0 SSV Reutlingen 05 0 - 0

  45'+ Hassia Bingen 0 - 0 TSV Emmelshausen 0 - 0

  FT FC Bruchsal 2 - 1 FV Lorrach-Brombach 0 - 1

  45'+ FSV Jagersburg 0 - 0 Hertha Wiesbach 0 - 0

  45'+ FV Dudenhofen 0 - 0 VfR Wormatia Worms 0 - 0

  45'+ Villingen 0 - 0 TSG Backnang 0 - 0

  FT Stabaek (nữ) 2 - 1 Lyn (nữ) 0 - 1

  23' CD Alaves (nữ) 0 - 0 Villarreal (nữ) 0 - 0

  26' Madrid CFF (nữ) 2 - 1 Rayo Vallecano (nữ) 0 - 0

  70' Real Sociedad (nữ) 1 - 0 Sevilla FC (nữ) 0 - 0

  45'+ CSM Focsani 0 - 0 FC Otelul Galati 0 - 0

  66' ACS Viitorul Simian 1 - 2 AFC Vointa Lupac 1 - 0

  68' fraserburgh 6 - 0 Strathspey Thistle 4 - 0

  45'+ Inverurie Loco Works 0 - 0 Brora Rangers 0 - 0

  67' Rothes 2 - 1 Clachnacuddin 2 - 1

  45'+ Brechin City 0 - 0 Forres Mechanics 0 - 0

  45'+ Huntly 0 - 0 Fort William 0 - 0

  45'+ Keith 0 - 0 Turriff United 0 - 0

  20' Gyirmot SE 1 - 1 Budapest Honved 0 - 0

  FT MTK Hungaria 1 - 0 Mezokovesd Zsory 0 - 0

  66' Banbury United 4 - 0 St Ives Town 1 2 - 0

  66' Rushden Diamonds 0 - 1 Hitchin Town 0 - 1

  66' Bromsgrove Sporting FC 1 - 0 Royston Town 1 - 0

  65' Lowestoft Town 0 - 0 Stratford Town 0 - 0

  66' Redditch United 0 - 1 Peterborough Sports 0 - 1

  66' Alvechurch 1 - 0 Biggleswade Town 1 - 0

  66' Rushall Olympic 2 - 0 Barwell 2 - 0

  66' Leiston FC 1 - 1 Hednesford Town 1 - 1

  65' Nuneaton Borough 2 - 2 Coalville 0 - 2

  65' Stourbridge 0 - 0 Needham Market 0 - 0

  68' 1 Coleshill Town 1 - 4 Chasetown 0 - 3

  68' Bedworth United 0 - 1 Loughborough Dynamo 0 - 0

  38' Hapoel Jerusalem 0 - 0 Hapoel Bnei Sakhnin FC 0 - 0

  66' Slavia Kromeriz 2 - 0 Hlucin 1 - 0

  FT 1 Slovan Velvary 1 - 1 SK Zapy 0 - 0

  FT Blansko 2 - 1 Uhersky Brod 1 - 0

  FT Jiskra Usti nad Orlici 1 - 2 Pardubice B 0 - 2

  FT Dolni Benesov 2 - 2 SC Znojmo 0 - 2

  66' Yate Town 3 - 0 Beaconsfield SYCOB 3 - 0

  66' Taunton Town 2 - 0 Walton Casuals 1 - 0

  66' Weston Super Mare 2 - 1 Hartley Wintney 2 - 1

  66' Kings Langley 1 - 0 Poole Town 1 1 - 0

  65' Metropolitan Police 0 - 1 Hayes Yeading United 0 - 0

  66' Gosport Borough 0 - 1 Tiverton Town 0 - 1

  66' Hendon 1 - 1 Wimborne Town 0 - 1

  66' Salisbury FC 4 - 1 Swindon Supermarine 4 - 1

  66' Truro City 3 - 0 Chesham United 2 - 0

  66' Merthyr Town 2 - 1 Farnborough Town 2 - 1

  66' Harrow Borough 1 - 0 Dorchester Town 1 - 0

  89' Ajman Reserve 2 - 1 Baniyas SC Reserves