Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả Bóng Đá trực tuyến hôm nay nhanh nhất 24h qua

Kết quả bóng đá hôm nay cập nhật NHANH nhất. Xem kết quả trực tiếp (cả trận, hiệp 1 và hiệp 2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất 24h qua.

17:30
Stal Rzeszow 6-0 Wisloka Debica

17:15
GKS Tychy 0-1 GKS Katowice

17:00
Vihren Sandanski 1-1 Pirin Blagoevgrad

17:00
Chrobry Glogow 3-0 Miedz Legnica II

17:00
Widzew lodz 2-0 Sokol Aleksandrow Lodzki

17:00
GKS Belchatow 2-1 Lechia Tomaszow Mazowiecki

17:00
Slovan Bratislava B 1-2 STK Samorin

17:00
Dinamo Batumi 2-2 FC Gagra

15:30
St George City FA 1-2 Marconi Stallions 1

15:30
1 Oakleigh Cannons 0-2 Melbourne Knights

15:15
Chandrapur Municipality Rautahat (W) 0-5 Biratnagar Metropolitan City (W)

15:10
Khatoco Khanh Hoa 1-0 Quảng Nam FC

15:00
Zenit St. Petersburg 3-2 Ural Sverdlovsk Oblast

15:00
Yenisey Krasnoyarsk 1-2 Chernomorets Novorossiysk

13:35
St George City FA U20 0-5 Marconi Stallions U20

17:00
Bodrumspor 1-0 Etimesgut Belediye Spor

17:00
Manisa BB Spor 1-0 Corum Belediyespor

17:00
Mamak FK 2-1 Kardemir Karabukspor

17:00
Hekimoglu Trabzon 7-0 Sancaktepe Belediye Spor

17:00
Sivas Dort Eylul Belediyespor 1-1 Kirklarelispor

17:00
Hacettepe SK 2-0 Nigde Belediyespor

17:00
Sakaryaspor 1-1 Anadolu Selcukluspor

17:00
Gumushanespor 1-3 Afjet Afyonspor

17:00
Pendikspor 4-1 Serik Belediyespor

17:00
Pazarspor 3-3 Eyupspor

17:00
Kirsehir Koyhizmetleri 2-0 Turgutluspor

17:00
Zonguldak 2-1 Inegolspor

17:00
Bursa Niluferspor AS 1-1 Kastamonuspor 1

17:00
Usakspor 3-3 Ergene Velimese

17:00
Belediye Vanspor 3-0 Tarsus Idman Yurdu

17:00
Sariyer 0-3 Kocaelispor

17:00
Elazigspor 3-2 Bayburt Ozel Idare

17:00
1 S.Urfaspor 0-1 Ankarademirspor

17:00
Turk Metal Kirikkale 2-1 Yeni Orduspor

17:00
Muglaspor 1-3 Duzcespor

17:00
Modafen Spor 0-2 Sultanbeyli

17:00
Kozan BLD.SPOR 1-0 Kestel

17:00
Bergama Belediyespor 0-0 Kelkit Belediye Hurriyet

17:00
Adiyamanspor 0-0 Yldrm Belediyesispor

16:55
Siirt Il Ozle Idaresi Spor 0-0 Bayrampasa

16:00
Silivrispor 2-1 Karaman Belediyesi Spor

17:10
ADE FC 0-1 ASC

17:30
Sepidrood Rasht 3-0 Foolad Natanz FC

17:30
Naft Omidiyeh 1-0 Oghab Tehran 1

17:30
1 Shahrdari Bandar Abbas 2-1 Mes Novin Kerman 1

16:30
Chrudim 2-2 Usti nad Labem

16:30
Sheikh Jamal 6-0 Arambagh KS

16:00
Uttar Baridhara Club 3-3 Brothers Union