Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả Bóng Đá trực tuyến hôm nay nhanh nhất 24h qua

Kết quả bóng đá hôm nay cập nhật NHANH nhất. Xem kết quả trực tiếp (cả trận, hiệp 1 và hiệp 2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất 24h qua.

18:30
Chelsea 0-1 Manchester City

18:30
Manchester United 0-1 Aston Villa

19:00
Alaves 1-0 Atletico Madrid

17:00
Daegu FC 0-0 Suwon City

17:00
1 Jeonbuk Hyundai Motors 2-0 Incheon United

14:30
Ulsan Hyundai FC 1-0 Gwangju Football Club

12:00
1 Pohang Steelers 2-4 Jeju United

17:00
Avispa Fukuoka 3-0 Sagan Tosu

16:00
Yokohama FC 2-2 Yokohama Marinos 1

13:00
FC Tokyo 1-2 Urawa Red Diamonds

12:00
Vegalta Sendai 0-1 Tokushima Vortis

18:00
Chiangrai United 1-2 Prachuap Khiri Khan

18:00
1 Khonkaen United 0-7 Chonburi Shark FC

17:30
Bangkok United FC 2-0 Buriram United

19:00
SV Empor Berlin 4-0 BSV Al-Dersimspor 1

19:00
FC Neubrandenburg 04 3-1 Berliner AK 07

18:30
Reading 1-0 Middlesbrough 1

17:30
Sivasspor 4-0 Karagumruk

18:00
Khimki 0-0 Lokomotiv Moscow 1

19:00
Slavia Mozyr 3-0 Sputnik Rechitsa

18:00
FK Isloch Minsk 0-0 FC Torpedo Zhodino

18:00
PFC Oleksandria 2-1 FC Mariupol

19:00
Ascoli 2-3 Brescia

19:00
Cittadella 1-2 Lecce

19:00
Como 1-1 Benevento 1

19:00
Monza 3-1 Pordenone Calcio SSD

18:30
1 SC Paderborn 07 1-2 Holstein Kiel

18:30
Ingolstadt 1-2 Fortuna Dusseldorf 1

18:30
Karlsruher SC 1-3 St. Pauli

17:00
Renofa Yamaguchi 1-3 V-Varen Nagasaki

17:00
Jubilo Iwata 2-0 FC Ryukyu

17:00
Ehime FC 0-4 Montedio Yamagata

16:30
Kyoto Sanga 2-0 Tochigi SC

12:00
Omiya Ardija 1-0 SC Sagamihara

12:00
Thespa Kusatsu 0-1 JEF United Ichihara Chiba

12:00
Albirex Niigata 1-0 Ventforet Kofu

18:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 3-2 Olimp-Dolgiye Prudy-2

14:00
Ansan Greeners FC 1-0 FC Anyang

19:00
Eintracht Braunschweig 0-0 SV Waldhof Mannheim

19:00
Wurzburger Kickers 0-4 SV Wehen Wiesbaden

19:00
Viktoria koln 4-2 MSV Duisburg

19:00
SC Verl 1-1 TSV 1860 Munchen

19:00
SV Meppen 2-2 Saarbrucken

19:00
Kaiserslautern 2-0 VfL Osnabruck

19:30
1 Floridsdorfer AC 0-0 Rapid Vienna (Youth)

19:00
Lyngby 3-1 Hvidovre IF

17:30
Umraniyespor 1-0 Manisa BB Spor

18:30
Wolfsberger AC Amateure 1-1 TUS Bad Gleichenberg

18:00
Pogonmazovik 1-1 Motor Lublin

18:00
GAIS 0-0 Falkenberg

19:00
Sportunion Mauer 2-0 FV Austria XIII

17:00
Rio Ave U23 2-1 Coimbra EC U23

17:00
Farense U23 0-2 Maritimo U23

19:00
Torns IF 1-1 Vanersborgs IF

18:00
Hudiksvalls ABK 0-0 IF Karlstad Fotboll

18:00
Gefle IF 1-2 Orebro Syrianska IF

18:00
1 Utsiktens BK 1-0 Lindome GIF

16:00
Kagoshima United 1-0 FC Gifu

19:30
Zabkovia Zabki (nữ) 0-1 UKS Staszkowka Jelna (nữ)

17:00
Pogon Tczew (nữ) 5-0 UKS SMS II Lodz (nữ)

19:00
Quilmes U20 4-1 Deportivo Camioneros U20

19:00
Instituto AC Cordoba U20 0-0 Sportivo Estudiantes U20

19:00
Atletico Rafaela U20 2-2 Estudiantes Rio Cuarto U20

19:00
Temperley U20 1-1 Chacarita Juniors U20

18:00
1 Almirante Brown U20 0-1 Defensores de Belgrano U20

19:30
Ferroviario Maputo 0-1 Ferroviario Beira

14:00
Souths United U23 0-4 Southside Eagles U23

13:20
Holland Park Hawks U23 0-6 Rochedale Rovers U23

13:00
Sunshine Coast Wanderers U23 2-3 Gold Coast Knights U23

12:45
Lions FC U23 6-0 Brisbane Strikers U23

12:45
Brisbane Olympic FC U23 4-0 Redlands United U23 1

12:35
Brisbane City U23 2-0 Western Pride FC U23

12:30
Moreton Bay United U23 5-1 Logan Lightning U23

17:40
Odra Opole 4-2 GKS Katowice

19:00
Aarhus Fremad 2 4-0 Marienlyst

18:00
Tarup Paarup IF 0-0 Hedensted

18:00
AaB 2 2-1 Vinder Vatanspor-VRI

18:00
FC Sydvest 3-3 B 1909 Odense

18:00
1 Rishoj 1-3 Greve Fodbold

17:00
KFUM 3-2 Holbaek

16:00
Pocheon FC 5-1 Dangjin Citizen

15:15
Madura United 1-0 PSS Sleman

16:00
Peninsula Power NPL (nữ) 2-1 The Gap NPL (nữ)

14:30
Moreton Bay United (nữ) 0-2 Capalaba (nữ)

13:15
Mitchelton (nữ) 5-0 Dare southwest Queensland (nữ)

16:00
KaposvarU19 1-3 ZalaegerzsegTE U19

18:00
ONS (nữ) 3-0 VJS Vantaa (nữ)

18:00
PK Keski Uusimaa (nữ) 2-0 EBK (nữ)

19:30
Karaman Belediyespor 3-2 Nevsehirspor Genclik

19:30
Osmaniyespor 4-0 Elazigspor

19:30
Erzin Belediyespor 3-3 Kestel

19:30
Turk Metal Kirikkale 0-2 Erokspor

19:30
1 Duzcespor 3-2 Darica Genclerbirligi

19:30
Cankaya FK 0-0 Gumushanespor

19:30
Carsambaspor 1-3 Kusadasispor

19:00
Kelkit Belediye Hurriyet 2-0 Kahta 02 Spor

19:00
Artvin Hopaspor 3-1 Hendek Spor 1

19:00
Yeni Altindag BS 2-0 Hacettepe SK

19:00
Yeni Orduspor 2-1 Kizilcabolukspor

19:00
Yomraspor 2-0 Aksarayspor 1

19:00
Yesilyurt Belediyespor 1-1 Halide Edip Adivarspor 1

19:00
Elazig Belediyespor 4-2 Siirt Il Ozle Idaresi Spor

19:00
Karaman Belediyesi Spor 3-1 Ceyhanspor

19:00
Agri 1970 Spor 3-0 Kardemir Karabukspor

18:30
1 Mamak FK 0-2 Batman Petrolspor

18:00
Fatsa Belediyespor 0-2 Utkoi

19:00
MSK Zilina B 1-1 FC Rohoznik

19:00
Vikingur Gota II 1-0 Skala Itrottarfelag

19:00
FC Suduroy 1-1 B36 Torshavn II

19:40
Al-Shabab (Youth) 4-2 Al-Ettifaq (Youth)

17:30
Everton FC (nữ) 3-1 Birmingham (nữ)

18:45
Kastrioti Kruje 1-1 KF Tirana

18:45
Teuta Durres 0-0 Tirana De Namo

19:30
1 Como U20 2-3 Cittadella U20

16:00
Benevento (Youth) 4-3 Ascoli U20

18:00
Fortuna Hjorring (nữ) 2-2 HB Koge (nữ)

19:00
2 Central Espanol U19 0-1 Nacional De Football U19 2

19:00
Rentistas U19 0-1 Penarol U19

19:00
Santiago Wanderers U19 3-1 Defensor Sporting U19 1

19:15
Posta Rangers 0-1 Kariobangi Sharks

19:00
Bandari 3-0 Mathare United

19:00
Vihiga Bullets 0-0 Bidco United

17:00
Gor Mahia 2-1 KCB SC

17:00
FC Talanta 1-1 Wazito FC

18:00
NK Varteks Varazdin 0-0 Bjelovar

17:00
KKPK Medyk Konin (nữ) 4-1 Rekord Bielsko Biala (nữ)

17:00
MKS Olimpia Szczecin (nữ) 1-2 APLG Gdansk (nữ)

15:15
UKS Lodz (nữ) 1-1 Czarni Sosnowiec (nữ)

19:30
Thái Lan (nữ) 7-0 Palestine (nữ)

17:00
Jordan (nữ) 0-0 Iran (nữ)

18:00
Hapoel Jerusalem Malka U19 4-0 Hapoel Ashkelon U19

15:30
Beitar Jerusalem Oren U19 1-1 Bnei Yehuda Tel Aviv U19

15:00
Beitar Tel Aviv Bat Yam U19 0-1 Gadna Tel Aviv U19

14:30
Sectzya Nes Ziona U19 0-1 Maccabi Tel Aviv U19

14:30
Hapoel Qiryat Ono U19 0-0 Maccabi Yaffo Kabilio U19

12:30
Hapoel Hod Hasharon U19 1-3 Maccabi Herzliya U19

17:00
Vianense 0-2 Vitoria Setubal

17:00
Uniao de Coimbra 2-1 Graciosa FC

19:30
Hapoel Bnei Arrara Ara 0-0 Hapoel Bueine 1

18:00
Mindil Aces 2-1 University Azzurri FC

16:00
Surfers Paradise 3-1 Southport Warriors 1

12:10
Nerang 1-4 Palm Beach

19:00
FK Dziugas Telsiai II 1-2 FM Klaipedos

17:00
Unirea Dej 1-3 Petrolul Ploiesti

15:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc 2-3 Gloria Buzau

15:00
Dacia Unirea Braila 0-3 Universitaea Cluj

15:00
ACS Viitorul Selimbar 1-1 Astra Giurgiu

15:00
Metaloglobus 1-4 Unirea Constanta

16:00
Moggill FC 3-1 Logan Metro 1

15:00
Pine Hills 3-0 AC Carina

15:00
North Pine United 3-1 Newmarket SFC

14:00
Ripley Valley FC 3-0 Slack Creek

18:00
CSKA Pamir Dushanbe 4-0 Dushanbe-83

19:30
Goias U20 1-1 Vila Nova (Youth) 1

16:30
Energetik-BGU Minsk Reserves 6-1 FC Vitebsk Reserves 1

16:00
Smorgon 2 0-3 Dinamo Minsk Reserves

19:15
Sparta Praha (nữ) 13-0 Dukla Prague (nữ)

16:00
Horni Herspice (nữ) 0-3 Slavia Praha (nữ)

14:00
Toowong Reserves 1-1 University of Queensland FC Reserve

13:00
Acacia Ridge Reserves 0-0 Centenary Stormers Reserves

12:20
Central Coast Football Club 2-1 Henderson Eels FC 1

18:30
Dinamo Brest (nữ) 0-15 Energetik-BGU Minsk (nữ)

16:00
Farul Constanta U19 3-0 Steaua Bucuresti U19

16:00
FC Voluntari U19 3-6 Dinamo Bucharest U19 1

19:00
Bodens BK 1-1 Sandviks IK 1

19:00
Rynninge IK 2-2 Syrianska Botkyrka IF 1

19:00
Eskilsminne IF 4-1 Onsala BK

19:00
FC Stockholm Internazionale 4-0 IFK Lidingo FK

19:00
BK Astrio 4-0 Varbergs GIF FK

19:00
Skiljebo SK 0-1 Enskede IK

19:00
IFK Osterakers Fk 3-0 FC Arlanda

19:00
Kristianstads FF 1-0 KSF Prespa Birlik

19:00
Kungsangens IF 2-1 Jarfalla 1

19:00
IK Oddevold 4-1 IFK Skovde FK

19:00
Eskilstuna City FK 1-0 Karlslunds IF HFK

19:00
BK Forward 2-1 Lidkopings FK

19:00
Huddinge IF 1-1 Nykopings BIS

19:00
Trosa Vagnhärad SK 0-2 Smedby AIS

18:30
1 Ullared 3-1 Vinbergs IF

18:30
Savedalens IF 4-1 Dalstorps IF

18:30
Kvarnsvedens IK 0-1 Karlbergs BK

18:00
FBK Balkan 2-2 FC Rosengard

18:00
Angelholms FF 2-2 Assyriska BK 1

18:00
Stenungsunds IF 1-0 Grebbestads IF

18:00
1 Ahlafors IF 3-4 Vanersborg FK

17:00
Skelleftea FF 4-0 Ytterhogdal IK

18:30
Olympic women (nữ) 1-0 Shanghai (nữ)

15:00
Shanxi (nữ) 3-1 Beijing (nữ)

15:00
Sichuan (nữ) 0-3 Liaoning (nữ)

19:00
1 TPS Turku 4-1 Jaro

19:00
PK-35 Vantaa 2-1 Klubi 04 Helsinki

19:00
KPV 1-0 JIPPO

16:15
Souths United 1-2 Southside Eagles

15:30
Brisbane City 2-0 Western Pride

15:30
1 Holland Park Hawks FC 3-4 Rochedale Rovers

15:00
Samford Ranges 0-4 Magic United TFA

17:00
Hong Kong FC 1-3 LeeMan

14:30
Southern District 2-1 Tai Chung FC 1

18:30
TSB Flensburg 0-2 Eckernforder SV

18:00
Weiche Flensburg 08 II 3-1 TSV Kronshagen

19:00
SPVGG Germania Ebing (nữ) 0-10 SC Freiburg (nữ)

19:00
Hamburger SV (nữ) 1-1 FC Gutersloh (nữ)

16:00
Atromitos U19 4-0 Aris Thessaloniki U19 1

15:00
PAS Lamia U19 3-4 Panaitolikos U19

15:00
Asteras Tripolis U19 0-1 Olympiakos Piraeus U19

18:00
Inter Milan U20 0-2 Juventus U20

16:00
Atalanta U20 2-0 AC Milan U20

18:00
Spartak Trnava U19 3-0 FK Poprad U19

16:00
1 FK Zeleziarne Podbrezova U19 1-2 Trencin U19

16:00
FC Nitra U19 2-3 SCP RuzomberokU19

16:00
Dukla Banska Bystrica U19 1-2 FC Kosice U19

19:30
Zakho 0-0 Al Karkh

19:30
Samarra 0-2 Al Quwa Al Jawiya

19:30
Newroz SC(IRQ) 0-0 Al-Naft

19:30
Al Qasim Sport Club 0-0 Al Sinaah

19:00
KaIK TePa 1-2 Sporting Kristina 1

19:00
TP-T 4-1 Wilpas

19:00
LaPa 1-1 SavU

19:00
Puiu 3-1 KoiPS

18:00
FC Kontu 8-1 MPS

17:00
Union Plaani 4-3 Liry

16:30
ToTe 8-0 CLE

18:30
1 Nurnberg U19 1-2 SV Darmstadt U19

18:00
1 Hannover 96 U19 1-4 Werder Bremen U19

17:00
VfB Stuttgart U19 3-1 SSV Ulm U19

17:00
Hoffenheim U19 6-1 Kickers Offenbach U19

17:00
Eintracht Frankfurt U19 4-0 SC Freiburg U19

16:00
Fortuna Koln U19 1-4 Borussia Dortmund U19

16:00
1 Hansa Rostock U19 2-2 VfL Wolfsburg U19 3

16:00
Saarbrucken U19 1-5 Bayern Munchen U19

16:00
Energie Cottbus U19 2-0 Hallescher FC U19

16:00
Union Berlin U19 0-3 Hertha Berlin U19

16:00
1 St. Pauli U19 0-1 Dynamo Dresden U19

16:00
Carl Zeiss Jena U19 4-1 Eimsbutteler TV U19

16:00
Holstein Kiel U19 2-2 RB LeipzigU19

15:30
Arminia Bielefeld U19 0-4 Bayer Leverkusen U19

17:30
Kaizer Chiefs Reserves 2-0 Moroka Swallows Reserves

15:00
Orlando Pirates Reserves 1-0 Sekhukhune United Reserves

15:30
Aldariin Daichid 2-7 Khovd Western

13:00
Khad FC 3-4 Khovd

19:30
Tadamon Sour 0-1 Al-Hikma

19:30
Al Bourj 1-1 Al-Ahed

19:30
Shabab Sahel 4-0 Trables Sports Club

19:00
Middelfart G og 1-3 Hillerod Fodbold

19:00
Brabrand 0-1 HIK Hellerup

18:45
FA 2000 1-1 Aarhus Fremad

17:00
Gimpo FC 3-1 Paju Citizen FC

17:00
Gangneung City 1-0 Pyeongtaek Citizen

17:00
Cheongju Jikji 2-0 Yangju Citizen

17:00
Cheonan City 3-0 Hwaseong FC

17:00
Changwon City 1-3 Mokpo City

19:30
Carrarese 1-0 Fermana

19:30
Ancona 3-1 Lucchese

17:00
Flora Tallinn II 5-1 JK Welco Elekter

19:00
HJK Helsinki (nữ) 4-0 Honka Espoo (nữ)

18:00
KuPs (nữ) 7-0 PK-35 Vantaa (nữ)

18:00
TiPS Vantaa (nữ) 3-3 Aland United (nữ)

19:05
Carl Zeiss Jena 3-2 BSG Chemie Leipzig

19:00
Rot-Weiss Oberhausen 4-0 Rot-Weiss Ahlen

19:00
SV Lippstadt 1-2 Rot-Weiss Essen

19:00
Hessen Kassel 2-0 Rot-Weiss Koblenz

19:00
1 FC Pipinsried 0-5 TSV Buchbach

19:00
FC Giessen 1-3 TSV Steinbach

19:00
SV Heimstetten 0-0 Nurnberg (Youth)

19:00
Koln II 4-0 Sportfreunde Lotte

19:00
VfB Eichstatt 2-1 TSV Aubstadt

19:00
VFB Homberg 0-0 Fortuna Koln

19:00
Bahlinger 1-0 FSV Frankfurt

19:00
Bonner 0-3 Fortuna Dusseldorf (Youth)

19:00
Vfr Aalen 2-1 SG Sonnenhof Grossaspach

19:00
Wiedenbruck 1-1 Wegberg-Beeck

19:00
Heider SV 0-2 VFB Lubeck

19:00
Uerdingen KFC 05 1-2 SV Rodinghausen

19:00
TSV Schott Mainz 3-3 SV Elversberg

19:00
Schalke 04 (Youth) 1-1 SV Straelen

19:00
Werder Bremen (Youth) 8-1 VfV Borussia 06 Hildesheim

19:00
FSV Mainz 05 (Youth) 2-0 Kickers Offenbach

19:00
Bayern Munchen (Youth) 3-1 TSV Rain Am Lech

19:00
SV Schalding Heining 2-0 Viktoria Aschaffenburg

18:00
1 Tennis Borussia Berlin 3-2 Lichtenberg 47

18:00
1 FSV Optik Rathenow 0-1 FSV luckenwalde

18:00
Phonix Lubeck 1-7 ETSV Weiche Flensburg

18:00
Energie Cottbus 9-0 Eilenburg

18:35
1 Nantong Zhiyun 4-2 Zibo Cuju F.C.

18:35
1 Chengdu Better City FC 2-1 Sichuan Jiuniu

18:35
Shenyang City Public 2-4 Meizhou Hakka

14:30
Kunshan FC 4-0 Bei Li Gong

19:00
1 Alta 3-1 Senja 1

17:00
Desna Chernihiv U21 1-2 Metalist 1925 Kharkiv(U21)

16:00
FC Mynai U21 0-1 Lviv U21

15:00
1 Dnipro-1 U21 0-3 Zorya U21

19:00
Diosgyori VTK (w) 2-1 MTK Hungaria FC (nữ)

19:00
PeKa 1-0 Lahden Reipas

19:00
Kiffen Helsinki 3-1 MiPK Mikkeli

19:00
Atlantis 6-0 Mypa

19:00
EPS Espoo 1-1 FC Ilves-Kissat

19:00
Ilves Tampere II 3-2 Jazz Pori

19:00
Honka Akatemia 1-1 HJS Akatemia

19:00
Vantaa 1-1 Kaarinan Pojat

19:00
GrIFK Kauniainen 3-4 SalPa

18:00
FC Vaajakoski 2-2 SJK Akatemia

17:00
Oliveirense U19 0-1 Feirense U19

17:00
Maritimo U19 1-2 Caldas SC U19

17:00
1 Vizela U19 1-2 Pacos Ferreira U19

18:00
Saku Sporting (nữ) 2-0 FC Lootos Polva (nữ)

19:00
Sokol Aleksandrow Lodzki 1-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

18:00
Czarni Polaniec 2-1 Unia Tarnow

18:00
KS Kutno 1-0 Jagiellonia Bialystok II

18:00
Stargard Szczecinski 0-3 Olimpia Grudziadz 1

17:00
1 Miedz Legnica II 0-1 Zaglebie Lubin B

17:00
Baltyk Koszalin 2-2 Zawisza Bydgoszcz SA 1

16:00
Legia Warszawa B 0-2 Unia Skierniewice

16:00
Gedania Gdansk 4-4 Bytovia Bytow

18:00
Seneca CF U19 5-0 Sporting Ceuta U19

18:00
CD Sobradillo U19 1-1 CF Juventud Laguna U19

17:00
Arucas CF U19 1-1 Acodetti CF U19

17:00
Sevilla U19 6-0 Tiro Pichon U19

17:00
Marina Sport U19 1-2 Ural CF U19

17:00
Valladolid U19 0-1 Rayo Vallecano U19

16:00
Trival Valderas U19 2-4 Atletico de Madrid U19

18:45
Trefelin 0-4 Connahs Quay Nomads FC

19:00
FC Vsetin 3-0 TJ Skastice

15:15
Novy Jicin 6-1 MFK Havirov

15:15
1 SK Petrin Plzen 3-1 Slavoj Myto

16:30
Moreton Bay United 3-4 Logan Lightning

16:00
1 Gold Coast United 3-0 Magpies Crusaders

15:00
Sunshine Coast Wanderers FC 1-0 Gold Coast Knights

15:00
Queensland Lions SC 2-0 Brisbane Strikers

15:00
Eastern Suburbs Brisbane 1-1 Capalaba Bulldogs

15:00
Brisbane Olympic United FC 1-1 Redlands United FC

14:00
Peninsula Power 2-1 Brisbane Roar (Youth)

19:00
Kenya (nữ) U20 2-7 Uganda (nữ) U20

15:30
Kamphaeng Phet 0-2 Chiangrai FC

15:30
Thonburi United FC 2-1 Muangnont Bankunmae FC

15:30
ACDC FC 1-3 Kohkwang

15:30
Pluakdaeng United 1-5 Pattaya Discovery United FC

15:30
Wacker Innsbruck (nữ) 1-4 Sturm Graz/Stattegg (nữ)

19:00
FC Trostianets 4-1 FC Sumy 1

18:00
1 Niva Vinica 1-2 FC Karpaty Lviv

19:00
FK Lida 1-1 Kommunalnik Slonim

17:00
FK Orsha 1-4 Krumkachy Minsk

17:00
Diosgyor VTK U19 1-2 MTK Budapest U19

19:00
Flint 3-2 Assiden

19:00
Lyn Oslo 2-2 Os Turn Fotball

19:00
Kolstad 4-3 Tiller

19:00
1 Lysekloster 1-3 Ready

18:00
Frigg 2-0 Stord IL

18:00
Vindbjart 1-0 Akra 1

14:00
Surfers Paradise Reserves 5-1 Southport Warriors ML1

19:00
FV Ravensburg 4-2 Sportfreunde Dorfmerkingen

19:00
Eintracht Trier 2-0 Wadegesi Heim

19:00
1 Hallen 1-1 Rot-Weiss Erfurt

19:00
Meiendorfer SV 1-5 Tus Dassendorf

19:00
Pforzheim 1-0 Stuttgarter Kickers

18:00
BTS Neustadt 2-3 Aumund-Vegesack

18:00
Bremer SV 4-1 TuS Schwachhausen

19:00
Arna Bjornar (nữ) 3-1 Klepp (nữ)

14:00
1 Okzhetpes (nữ) 1-1 BIIK Shymkent (nữ)

17:00
Barcelona (nữ) 8-0 Colegio Aleman Valencia (nữ)

16:00
Eibar (nữ) 1-2 Athletic Club Bibao (nữ)

15:00
FK Rad Belgrade U19 1-0 FK IMT Beograd U19

19:45
MTK Hungaria 1-0 Mezokovesd Zsory

16:00
Toowong 0-1 University of Queensland

15:00
Bayside United FC 0-0 The Gap BPL

15:00
Acacia Ridge 2-1 Centenary Stormers

18:00
Nkwazi 0-0 Green Eagles

17:30
Sigma Olomouc U19 0-0 Slavia Praha U19

16:00
Slovacko U19 1-3 Brno U19

16:00
Opava U19 1-2 Marila Pribram U19

16:00
Mlada Boleslav U19 3-1 Viktoria Plzen U19

16:00
Hradec Kralove U19 1-2 Sparta Praha U19

15:00
Banik Ostrava U19 1-2 Tescoma Zlin U19

19:00
Herlev IF 0-2 Naesby

18:30
VSK Arhus 2-2 Roskilde

18:30
KFUM Roskilde 2-2 Young Boys FD

18:00
Vanlose 1-1 Dalum

15:30
Karlovy Vary Dvory 0-0 Admira Praha

15:30
Povltava FA 3-3 Vysehrad

15:30
1 FK Kraluv Dvur 0-0 FC Pisek

15:30
Sokol Hostoun 2-0 SK Rakovnik

15:30
Slovan Liberec II 0-0 Zivanice

15:15
Velke Mezirici 1-0 Frydek-Mistek

15:15
Benesov 5-3 Domazlice

15:15
FK Banik Sokolov 0-3 Loko Vltavin

15:15
SK Motorlet Praha 1-3 Slavia Prague B

15:15
Jablonec B 1-3 Sokol Brozany

15:15
Hradec Kralove B 1-0 FK Zbuzany 1953

15:15
Chlumec nad Cidlinou 2-3 FK Prepere

15:15
Bohemians1905 B 2-3 Dukla Praha B

18:00
CD Juan Grande (nữ) 3-1 Alhama CF (nữ)

19:30
AC Milan (nữ) 0-2 Sassuolo (nữ)

19:30
AGSM Verona (nữ) 0-0 Napoli (nữ)

17:30
Juventus (nữ) 1-0 Empoli (nữ)

18:00
1 Chainat FC 2-2 Sukhothai

18:00
Navy FC 1-1 Raj Pracha FC

17:30
Phrae United FC 2-1 Khonkaen FC

17:00
Ranong FC 3-2 Lamphun Warrior

19:30
1 Fleury 91 (w) 1-0 ASJ Soyaux (nữ)

19:30
Reims (nữ) 1-4 Montpellier (nữ)

19:30
Issy FF (nữ) 0-1 Bordeaux (nữ)

16:00
1 Tom Tomsk 2-1 PFK Kuban

14:00
SKA Khabarovsk 2-0 Veles

16:00
AC Carina (w) 5-0 Grange Thistle (nữ)

15:05
North Brisbane FC(w) 0-1 Matsuyama (nữ)

15:00
North Star (nữ) 0-6 Albany Creek (nữ)

13:00
Robina City FC (nữ) 1-1 Broadbeach United SC (nữ)

18:30
Go Ahead Eagles Reserve 2-1 AFC U21

18:00
De Treffers U21 3-1 ASV De Dijk U21 1

17:30
RKVV Westlandia U21 2-4 FC Dordrecht U21

15:30
Nagaworld FC 0-1 Visakha FC

18:00
FK Ryazan (nữ) 0-0 Yenisey Krasnoyarsk (nữ)

15:00
Zvezda 2005 (nữ) 4-0 Rubin Kazan (nữ)

17:00
Kauno Zalgiris 2-0 Nevezis Kedainiai

18:00
Kuruvchi Kokand Qoqon 1-1 FK Andijon

19:30
GVVV Veenendaal 0-3 Jong Sparta Rotterdam (Youth)

19:30
Scheveningen 0-3 Excelsior Maassluis

19:30
Ahrobiznes TSK Romny 0-0 Podillya Khmelnytskyi

16:00
Zagreb locomotive U19 1-1 Dinamo Zagreb U19

19:00
IK Uppsala (nữ) 0-1 Sundsvalls DFF (nữ)

19:00
Moron BK (nữ) 0-2 IFK Kalmar (nữ)

19:00
Lidkopings FK (nữ) 3-1 Bollstanas Sk (nữ)

18:30
Jitex DFF (nữ) 2-0 Alvsjo AIK FF (nữ)