Kết quả bóng đá

01:30
Slovan Bratislava
0-0
Dinamo Batumi 1
01:15
Maribor
0-0
Shakhter Soligorsk
01:00
HSK Zrinjski Mostar
0-0
Sheriff Tiraspol
00:30
1 F91 Dudelange
1-0
KF Tirana 1
22:59
Bodo Glimt
3-0
KI Klaksvik
22:59
HJK Helsinki
1-0
Rigas Futbola skola
21:00
Tobol Kostanai
0-0
Ferencvarosi TC
17:30
Urawa Red Diamonds
2-2
Kyoto Sanga
17:00
Kashima Antlers
3-3
Cerezo Osaka
17:00
Jubilo Iwata
0-1
Avispa Fukuoka
17:00
FC Tokyo
3-0
Consadole Sapporo
17:00
Yokohama Marinos
3-0
Hiroshima Sanfrecce
17:00
Vissel Kobe
2-1
Shimizu S-Pulse
17:00
1 Shonan Bellmare
1-0
Gamba Osaka
17:00
Kashiwa Reysol
0-1
Nagoya Grampus
17:30
FC Seoul
0-1
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Incheon United
0-1
Suwon City
17:00
1 Suwon Samsung Bluewings
1-1
Daegu FC
01:00
Vikingur Gotu
1-0
Europa FC
22:00
Inter Turku
1-0
KF Drita Gjilan 1
18:30
Changchun Yatai
1-2
Shandong Taishan
17:30
1 Zhejiang Greentown
2-0
Dalian Pro 1
01:45
Brechin City
1-7
Aberdeen
01:45
Elgin City
0-4
Glasgow Rangers Reserve
01:30
Kidsgrove Athletic
0-6
Crewe Alexandra
01:30
Brora Rangers
1-4
Ross County
01:30
Kendal Town
0-9
Carlisle United
01:00
Bath City
1-3
Colchester United
00:30
Katwijk
2-1
PEC Zwolle
00:30
RKSV Nuenen
0-2
Helmond Sport
00:30
Bad Vilbel
0-0
FC 1906 Erlensee
00:30
Viktoria Griesheim
3-0
SV Niedernhausen
00:00
Patro Eisden
1-2
Willem II
00:00
Wattenscheid 09
0-1
TUS Bovinghausen 04
00:00
Dornbirner SV
0-5
Austria Lustenau
00:00
Hamburger SV (Youth)
2-1
Eintracht Norderstedt
00:00
Fortuna Dusseldorf (Youth)
6-0
TVD Velbert
00:00
Hannover 96 Am
3-3
SV Ramlingen Ehlershausen
00:00
AZ Alkmaar
2-2
PAOK Saloniki
00:00
RBC Roosendaal
0-6
FC Eindhoven
00:00
Sportverein Sonsbeck
2-2
SV Straelen
00:00
Vitoria Guimaraes
4-1
Clube Desportivo Trofense
00:00
FC Liefering
2-0
SV Grodig
23:30
Wacker Burghausen
1-2
Borussia Dortmund (Youth)
23:30
NK Primorje
1-0
Tabor Sezana
23:30
Wiener Viktoria
0-7
Celtic FC
23:30
SVG Bleiburg
2-1
Wolfsberger AC Amateure
23:30
Grazer AK
2-1
Wolfsberger AC
23:30
TSV 1860 Munchen
1-1
LASK Linz
23:30
Racing Union Luxemburg
2-2
Saint Gilloise
22:59
Budapest Honved
4-0
NK Nafta
22:59
Monaco
2-2
Austria Wien
22:59
Worgl Obi SV
0-6
Sint-Truidense
22:59
Sokol Dolna Zdana
3-4
Trencin
22:59
Pforzheim
2-3
Freiberg
22:59
Paksi SE Honlapja
2-2
Szeged Csanad
22:59
Fortuna Sittard
1-1
VfL Bochum
22:59
Warta Poznan
4-2
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gyirmot SE
2-1
Raca Bratislava
22:59
Eintracht Braunschweig
1-0
Union Berlin
22:59
Metalac Gornji Milanovac
2-1
FK Zvijezda 09
22:59
SC Imst
2-6
Almere City FC
22:59
CS Universitatea Craiova
1-1
Al Duhail
22:45
Spartak Pleven
2-1
FC Dunav Ruse
22:30
Slaven Koprivnica
4-2
Aris Limassol
22:30
Schalke 04
1-0
SC Verl
22:30
St.Polten
0-4
Videoton Puskas Akademia
22:30
Carl Zeiss Jena
1-0
Schott Jena
22:30
Greuther Furth
3-1
Ingolstadt
22:15
PFK Kuban
2-0
SKA Rostov
22:15
FC Utrecht
1-2
Racing Genk
22:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
9-0
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
22:00
ND Gorica
1-1
Slask Wroclaw
22:00
Sparta Praha
2-0
Rijeka
22:00
Kazincbarcika
1-1
Mezokovesd Zsory
22:00
Wisla Krakow
1-0
Hapoel Beer Sheva
22:00
FC Sozopol
3-0
Chernomorets Burgas
22:00
FSV Optik Rathenow
1-5
SV Babelsberg 03
22:00
Guingamp
3-0
Avranches
22:00
Oud Heverlee
2-1
Beerschot Wilrijk
22:00
FC Steaua Bucuresti
1-0
CS Mioveni
22:00
Lisen
0-2
Banik Ostrava
22:00
Szentlorinc SE
2-1
Szekszard UFC
22:00
Tescoma Zlin
3-0
Vyskov
20:00
Bristol City
2-0
Cheltenham Town
20:00
Volgar-Gazprom Astrachan
1-0
Arsenal Tula
17:30
AZ Alkmaar (Youth)
4-0
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
16:00
SK Slovan Varnsdorf
1-1
Viktoria Zizkov
16:00
ZalaegerzsegTE
2-3
Slask Wroclaw
16:00
Sigma Olomouc
3-0
Vysocina jihlava
16:00
Opava
3-0
GKS Jastrzebie
16:00
Slovan Liberec
1-1
Dukla Prague
16:00
Oliveirense
2-6
Sporting Braga
16:00
MTK Hungaria
3-0
III.Keruleti TUE
16:00
Pogon Siedlce
2-5
Znicz Pruszkow
16:00
Mlada Boleslav
4-0
Pardubice
15:30
SK Prostejov
1-0
SC Znojmo
15:30
Vasas
4-1
KFC Komarno
15:00
Saturn Moscow
2-2
Znamya Truda
15:00
ETO Gyori FC
2-1
STK Samorin
14:45
Gloria Buzau
0-2
FC Unirea 2004 Slobozia
14:30
Farul Constanta
1-2
Petrolul Ploiesti
05:00
Aurora
1-0
Club Guabira 1
02:00
Always Ready
2-1
Nacional Potosi
00:00
Molde
1-1
Jerv
17:00
Tochigi SC
0-1
Tokyo Verdy
17:00
Renofa Yamaguchi
0-0
Oita Trinita
17:00
Fagiano Okayama
4-2
Omiya Ardija
17:00
Machida Zelvia
2-3
Mito Hollyhock
17:00
Roasso Kumamoto
1-1
Tokushima Vortis
17:00
Zweigen Kanazawa FC
2-1
Thespa Kusatsu
17:00
Albirex Niigata
1-2
JEF United Ichihara Chiba
17:00
Yokohama FC
1-1
Blaublitz Akita
17:00
V-Varen Nagasaki
1-1
Montedio Yamagata
17:00
Vegalta Sendai
3-0
Ventforet Kofu
16:00
1 Grulla Morioka
0-1
FC Ryukyu
17:30
Busan I Park
0-3
Gimpo FC
17:30
FC Anyang
1-1
Chungnam Asan
17:00
Jeonnam Dragons
1-1
Gyeongnam FC
05:00
CD Alacranes de Durango
0-0
Atletico La Paz
05:15
Palmeiras
5-0
Cerro Porteno
05:15
Colon de Santa Fe
0-2
Talleres Cordoba
15:30
Shan United
2-1
Chinland
02:15
Grindavik (w)
0-2
Tindastoll Neisti (w)
02:00
Pyramids FC
2-1
Ceramica Cleopatra FC 1
22:59
Talaea EI-Gaish
0-1
Mozart Suez
03:30
Chacaritas SC
0-1
Sociedad Deportivo Quito
03:00
Manta FC
0-0
SC Imbabura
03:00
Libertad FC
0-0
Olmedo Riobamba
22:59
Jonkopings Sodra U21
1-2
Varbergs BoIS U21
17:30
Ryntih SC
3-0
Shillong Lajong FC
05:30
Democrata SL/MG
1-0
Tupynambas
05:00
Boa
0-0
Betim FC
22:00
FK Auda Riga
2-0
BFC Daugavpils
02:00
Provincial Ovalle
8-1
CD Municipal Mejillones
05:15
Ceara
3-0
The Strongest
17:15
Coastal Heroes
2-2
APS Bomet
16:00
Utenis Utena
1-1
FM Fortuna
17:00
Wallsend
3-4
Kahibah FC
20:00
1 Terengganu
1-0
Kedah
01:00
Botafogo-SP (Youth)
1-1
SKA Brasil Youth
01:00
Sao Caetano (Youth)
1-0
Ibrachina Youth
01:00
1 Tanabi SP (Youth)
0-1
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Sao Jose AP (Youth)
0-2
Santos (Youth)
01:00
Portuguesa (Youth)
1-0
Aracatuba SP Youth
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
3-1
Sao Paulo (Youth)
01:00
Sao Bento SP (Youth)
1-5
Palmeiras (Youth)
01:00
Agua Santa SP Youth
0-4
Capivariano FC SP Youth
01:00
1 Penapolense (Youth)
2-1
Monte Azul SP (Youth) 1
01:00
1 XV de Piracicaba (Youth)
1-1
Ponte Preta (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
0-1
Mirassol FC Youth
01:00
Gremio Osasco Audax Youth
0-1
Ituano (Youth)
01:00
1 Noroeste (Youth)
0-1
Corinthians Paulista (Youth)
03:00
Togo(w)
1-1
Cameroon (w)
00:00
Zambia nữ
1-0
Tunisia (w)
03:00
KB(ICE)
2-1
Berserkir Midas
03:00
FC Arbaer
3-1
Skallagrimur
03:00
Alafoss
1-4
KFR Hvolsvollur
03:00
Ulfarnir
1-0
RB Keflavik
03:00
KF Hafnir
1-0
Alftanes
03:00
IBU Uppsveitir
4-1
Lettir Reykjavik
05:00
FC Miami City
7-1
Caledonia SC
05:00
FC Motown
2-2
Westchester Flames
04:00
North Carolina FC U23
1-2
West Virginia Alliance FC
22:59
Banga Gargzdai B
2-1
FK Minija
22:59
Atomsfera Mazeikiai
2-2
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Nevezis Kedainiai
3-1
Garr and Ava
22:59
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
4-2
FK Zalgiris Vilnius B
20:00
FK Riteriai B
1-1
Babrungas
19:00
DFK Dainava Alytus
3-0
Siauliai B
16:00
Marijampole City
1-1
NFA Kaunas
00:30
Maan
2-1
Sahab SC
04:00
Northern Virginia FC (W)
1-0
McLean Soccer (W)
01:00
FC Miami City (W)
2-0
Caledonia SC (W)
23:30
Mar de Fondo
4-0
Sportivo Huracan FC
16:00
Bonnyrigg White Eagles
2-3
Sydney United
22:30
KPV
1-0
JaPS
22:30
Jaro
3-0
PEPO Lappeenranta
22:30
PK-35 Vantaa
2-0
SJK Akatemia
22:30
MP MIKELI
2-3
PIF Parainen
22:30
Ekenas IF Fotboll
0-2
Gnistan Helsinki
03:00
Fylkir/Ellidi U19
0-3
Breidablik UBK U19
01:00
HK YmirU19
0-3
Fjolnir U19
01:00
FH Hafnarfjordur U19
4-0
Vikingur U19
22:59
Kiisto Vaasa
3-0
SIF
22:30
PonPa
0-2
Tervarit-j
15:50
1 Melaka United U19
1-2
UiTM FC U19
15:45
PDRM U19
2-2
Pahang U19
15:45
Johor Darul Takzim U19
0-2
Selangor FA U19
15:45
Petaling Jaya City U19
2-1
Sarawak U19
15:15
Kuching FA U19
1-0
Sabah FA U19
03:00
Argentinos juniors
0-1
Defensa Y Justicia
20:30
1 EC Futgol U20
1-1
Cruzeiro (Youth)
19:00
Minas Boca/MG Youth
1-4
America MG (Youth) 1
22:30
Norway (w) U19
1-0
France (w) U19
20:00
Spain (w) U19
1-0
Sweden (w) U19 1
02:00
Anh (nữ)
1-0
Austria (w)
01:45
24 de Septiembre
2-2
Atletico Colegiales
23:45
8 de Setiembre
1-4
General Caballero 1
17:00
FK Aksu Reserves
0-8
Jas Sunkar
17:00
SD Family
5-3
FK Taraz Reserves
17:00
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II
1-1
Shakhtar Karaganda Reserves
17:00
Okzhetpes Kokshetau Reserves
1-1
Zhetysu Taldykorgan Reserves 1
17:00
Tobol Kostanay Reserves
1-2
Altay Reserves
02:00
1 Sao Paulo Crystal FC
1-1
Icasa CE 1
20:00
Indonesia U19
0-0
U19 Thái Lan
17:00
Brunei Darussalam U19
0-4
Vietnam U19 1
15:00
Philippines U19
1-3
Myanmar U19
22:30
Lahden Reipas
5-0
PeKa
05:00
Fluminense RJ (Youth)
1-1
RB Bragantino Youth 1
19:00
Lithuania (w) U19
3-2
Estonia (w) U19
16:00
Lithuania (w) U17
1-2
Estonia (w) U17
00:00
1 Ferrovalvulas FC
2-3
Sol de Oriente 1
01:30
Huracan Las Heras
2-0
Sol de Mayo
18:00
Indonesia (w)
1-1
Malaysia (w)
18:00
Philippines (w)
7-0
Singapore (w)
15:00
Thái Lan (nữ)
2-2
Australia nữ
04:00
Tauro FC (w)
2-0
Ciex Sports Academy (W)
22:59
Maziya SRC
1-0
Club Valencia MDV
18:00
Club Green Streets
4-0
Super United Sports
01:30
Apucarana SC U20
6-0
CA Cambe U20
00:45
Volta Redonda Youth
1-0
Nova Iguacu Youth
20:00
Vasco (Youth)
2-0
Botafogo RJ U20
20:00
CR Flamengo (RJ) (Youth)
4-0
Bangu U20 1
22:00
Lesotho
2-1
Malawi
19:00
Mauritius
0-3
Eswatini
00:45
Americano RJ
0-1
Volta Redonda
05:00
Oeste
0-0
Sao Caetano
18:30
Hubei Istar
0-1
Yanbian Longding
14:30
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
0-0
Jiangxi Dark Horse
14:30
Haimen Codion
2-0
Hunan Billows
14:30
Qinao FC
0-2
Dongguan Guanlian
14:30
ShangYu Pterosaur FC
2-4
Dantong Tengyue
01:00
CA Estudiantes Caseros Reserves
0-0
Chacarita Juniors Reserves
01:00
CA Brown de Adrogue Reserves
3-1
Villa Dalmine Reserves
21:00
Quilmes Reserves
3-0
Almirante Brown Reserves