Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá FYR Macedonia Cup 2020-2021 mới nhất

Kết quả bóng đá FYR Macedonia Cup năm 2020-2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải FYR Macedonia Cup CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Thời gian Bảng FT HT
Thứ bảy, Ngày 21/05/2022
21/05 00:00 Sileks 0-0 FK Makedonija Gjorce Petrov (0-0)
Thứ tư, Ngày 20/04/2022
20/04 21:00 Pelister Bitola 0-1 Sileks (0-1)
20/04 21:00 FC Struga Trim Lum 0-0 FK Makedonija Gjorce Petrov (0-0)
Thứ tư, Ngày 15/12/2021
15/12 19:00 Pelister Bitola 0-0 FC Vardar Skopje (0-0)
Thứ tư, Ngày 01/12/2021
01/12 19:00 Sileks 1-1 Bregalnica Stip (0-0)
01/12 19:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-0 FK Shkupi (0-0)
01/12 19:00 FK Shkendija 79 0-0 FC Struga Trim Lum (0-0)
Thứ tư, Ngày 20/10/2021
20/10 19:00 FC Vardar Skopje 0-0 Olimpus Skopje Balashikha (0-0)
20/10 19:00 Belasica Strumica 2-4 Sileks (0-3)
20/10 19:00 Academy Pandev 1-1 FK Makedonija Gjorce Petrov (0-0)
20/10 19:00 Bregalnica Stip 4-0 FK Ohrid 2004 (1-0)
20/10 19:00 FK Shkendija 79 5-0 Renova Cepciste (4-0)
20/10 19:00 Pelister Bitola 0-0 Rabotnicki Skopje (0-0)
20/10 19:00 Vlazrimi Struga 1-1 Borec Veles (1-1)
20/10 19:00 FK Shkupi 1-0 FK Tikves Kavadarci (1-0)
Thứ tư, Ngày 22/09/2021
22/09 20:00 Pehchevo 0-2 FK Shkendija 79 (0-1)
22/09 20:00 FK New Stars 1-4 Borec Veles (1-2)
22/09 20:00 KF Veleshta 0-1 FK Shkupi (0-1)
Thứ tư, Ngày 15/09/2021
15/09 20:20 KF Besa Doberdoll 1-1 FK Skopje (0-0)
15/09 20:00 Pobeda Prilep 1-1 FC Vardar Skopje (0-0)
15/09 20:00 Korab Debar 1-2 Belasica Strumica (0-1)
15/09 20:00 FK Novaci 0-2 FK Tikves Kavadarci (0-1)
15/09 20:00 Voska Sport 0-1 Bregalnica Stip (0-1)
15/09 20:00 FK Rinija Gostivar 0-4 Renova Cepciste (0-0)
15/09 20:00 Detonit Junior 0-3 FK Makedonija Gjorce Petrov (0-2)
15/09 20:00 FK Sloga 1934 Vinica 0-3 Rabotnicki Skopje (0-1)
15/09 20:00 Kamenica-Sasa 0-2 FC Struga Trim Lum (0-1)
15/09 20:00 FK Lokomotiva Gradsko 0-2 FK Ohrid 2004 (0-1)
15/09 20:00 Ljuboten 0-9 Pelister Bitola (0-6)
Thứ năm, Ngày 20/05/2021
20/05 00:00 Academy Pandev 0-0 Sileks (0-0)
Thứ tư, Ngày 07/04/2021
07/04 18:00 FC Struga Trim Lum 0-1 Sileks (0-0)
Thứ ba, Ngày 06/04/2021
06/04 18:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-3 Academy Pandev (1-1)
Thứ tư, Ngày 25/11/2020
25/11 19:00 Sileks 0-0 FK Shkendija 79 (0-0)
25/11 19:00 Belasica Strumica 1-4 FK Makedonija Gjorce Petrov (1-1)
25/11 19:00 Academy Pandev 2-1 FK Shkupi (1-0)
25/11 19:00 FC Struga Trim Lum 1-0 Renova Cepciste (0-0)
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 19:30 Academy Pandev 1-0 FC Vardar Skopje (0-0)
21/10 19:30 FK Shkendija 79 1-0 FK Rinija Gostivar (1-0)
21/10 19:30 Bregalnica Stip 0-1 Belasica Strumica (0-0)
21/10 19:30 Renova Cepciste 2-2 Pelister Bitola (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)