Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Al Qadisiyah (W) vs Amman (W), 22h59 ngày 21/12

Al Qadisiyah (W)
Al Qadisiyah (W)
0
Amman (W)
Amman (W)
3
Kết quả bóng đá Jordan League Women

Al Qadisiyah (W) vs Amman (W)


22:59 ngày 21/12/2020

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0-2

Diễn biến chính Al Qadisiyah (W) vs Amman (W)

 10'   0-1  goal
 43'   0-2  goal
 68'   0-3  goal

Số liệu thống kê Al Qadisiyah (W) vs Amman (W)

Al Qadisiyah (W) Amman (W)
4
 
Phạt góc
 
3
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
8
 
Tổng cú sút
 
13
6
 
Sút trúng cầu môn
 
5
2
 
Sút ra ngoài
 
8
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
56%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
44%
124
 
Pha tấn công
 
124
41
 
Tấn công nguy hiểm
 
53

00:00 FK Podgorica 0-5 FK Sutjeska Niksic

00:00 Santa Ana 7-0 ASK Voitsberg

00:00 SC Dikkelvenne 2-3 KAA Gent

23:30 NK Zagora Unesic 3-3 HNK Sibenik

22:59 FK Backa Topola 2-3 FK Spartak Zlatibor Voda

22:59 NK Mura 05 0-4 Dinamo Zagreb

22:00 SC Pinkafeld 3-4 TSV Hartberg

21:00 Darwen FC 3-3 New Mills

20:30 Portstewart 0-2 Coleraine

20:30 Malmo FF 2-0 Elfsborg

20:00 Veles 0-2 Volgar-Gazprom Astrachan

18:00 SC Bregenz 0-1 Austria Lustenau

16:00 Spartak Trnava 4-0 FC Artmedia Petrzalka

16:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 2-7 Hertha BSC Berlin Youth

16:00 Baltika Kaliningrad 0-2 FC Ufa

16:00 FC Frankfurt 3-3 FSV Union Furstenwalde

16:00 FC Blau Weiss Feldkirch 0-8 RW Rankweil

16:00 MSK Zilina 4-3 Sport Podbrezova

16:00 USC Eugendorf 1-2 SV Austria Salzburg

15:30 SKF Sered 0-3 MFK Skalica

15:30 Dukla Prague 2-0 Sparta Praha B

15:30 NK Aluminij 3-0 Sampion Celje

15:30 Sokol Dolna Zdana 3-0 STK Samorin

15:15 FC Zenit Caslav 2-3 Dukla Praha B

15:00 Slavoj Trebisov 1-5 Humenne

15:00 SK Motorlet Praha 1-4 Admira Praha

15:00 ZNK Osijek 4-0 NK Cepin

15:00 Tatran Vsechovice 2-4 Valasske Mezirici

12:00 AS Elfen Sayama (w) 1-2 Nagano Parceiro (w)

14:30 Gwangju Football Club 1-1 FC Seoul

17:00 Hiroshima Sanfrecce 1-0 Kashiwa Reysol

16:00 Yokohama FC 0-1 FC Tokyo

12:00 Consadole Sapporo 2-0 Oita Trinita

16:05 Sydney FC 2-1 Adelaide United

20:00 National Assembly FC (W) 0-1 YASA (w)

14:15 Capalaba Bulldogs U23 1-2 Gold Coast Knights U23

13:00 Gold Coast United U23 4-3 Eastern Suburbs U23(AUS)

17:00 Fagiano Okayama 3-0 FC Ryukyu

17:00 Jubilo Iwata 1-0 JEF United Ichihara Chiba 1

17:00 Zweigen Kanazawa FC 1-2 Kyoto Sanga

16:00 Tochigi SC 0-2 V-Varen Nagasaki

16:00 Matsumoto Yamaga FC 0-0 Omiya Ardija

16:00 Ventforet Kofu 2-2 Renofa Yamaguchi

16:30 Daejeon Citizen 0-0 Ansan Greeners FC

14:00 Gimcheon Sangmu 2-0 Seoul E-Land FC

21:00 KuPs 2-1 Honka Espoo

22:45 FC Torpedo Zhodino 2-0 Sputnik Rechitsa

20:451 FC Gomel 2-0 FK Isloch Minsk

18:45 FK Vitebsk 0-0 FC Rukh Brest

20:30 Aral Nukus 2-1 Dinamo Samarqand

20:10 Buxoro FK 0-1 Olympic FK Tashkent

19:30 Lokomotiv BFK 4-3 Paktako 79

16:45 KP Calisia Kalisz 0-3 Skra Czestochowa

22:00 Jonkopings Sodra IF 1-0 GAIS

22:00 Vasalunds IF 0-3 Landskrona BoIS

20:00 Norrby IF 2-0 IFK Varnamo

20:00 Osters IF 2-0 AFC Eskilstuna

18:00 IK Brage 1-3 Orgryte 1

22:30 First Wien 1894 6-1 SV Gerasdorf Stammer

21:00 FV Austria XIII 4-0 SV Schwechat 1

22:00 Sandvikens IF 2-0 Gefle IF

21:00 Utsiktens BK 2-1 Atvidabergs

21:00 Tvaakers IF 0-2 Skovde AIK

21:00 IF Sylvia 5-0 Haninge

21:00 Osterlen FF 1-2 FC Trollhattan

21:00 Sollentuna United 2-2 Hudiksvalls ABK

21:001 Assyriska Turab IK JKP 1-2 FC Linkoping City

21:00 Dalkurd FF 2-1 Karlstad BK 1

19:001 Pitea IF 3-2 Assyriska

18:00 Brommapojkarna 3-0 Orebro Syrianska IF

18:001 Lindome GIF 1-2 Ljungskile

17:00 Kagoshima United 0-0 Vanraure Hachinohe FC

15:00 Grulla Morioka 3-2 Azul Claro Numazu

00:00 Silkeborg KFUM 0-1 OKS

19:00 KFUMs Boldklub 3-0 Otterup

18:00 Ledoje-Smorum Fodbold 6-1 Koge Nord FC

18:00 B 1913 Odense 5-3 FC Djursland

18:00 Greve Fodbold 1-0 Husum BK

18:00 Frederikssund IK 2-1 Allerod

17:00 B1908 2-2 BK Fremad Valby

15:00 Siheung City 1-2 Geoje Citizen

14:00 Goyang FC 2-2 Yangpyeong

14:00 Jeonju Citizen FC 4-2 FC Namdong

15:15 Mitchelton (w) 0-3 Eastern Suburbs SC (w)

15:15 Brisbane Olympic (w) 7-0 Peninsula Power NPL (w)

15:00 Virginia United SC (w) 0-4 Souths United SC (w)

12:45 Dare southwest Queensland (w) 0-7 Gold Coast city (w)

22:00 FK Arys 0-3 FC Kairat Almaty

20:00 Tobol Kostanai 2-1 FC Zhetysu Taldykorgan

22:00 Florida Krush (w) 3-0 Radd FC (W)

14:30 Adelaide City FC 5-0 Cumberland United FC

12:30 Adelaide Raiders SC 3-3 Adelaide Olympic

12:30 Campbelltown City SC 2-3 Croydon Kings

12:30 Sturt Lions 1-1 Adelaide Comets FC

12:30 Adelaide Blue Eagles 0-1 Adelaide Panthers

12:00 Adelaide United FC (Youth) 0-2 Metrostars SC

01:00 Sao Jose dos Campos (w) 0-0 Ferroviaria SP (w)

12:00 Rockingham City FC U20 0-4 Sorrento F.C. U20

12:00 Balcatta U20 2-4 ECU Joondalup U20

12:00 Bayswater U20 3-0 Inglewood United U20

12:00 FloreatAthena U20 2-0 Cockburn City U20

12:00 Pires U20 0-1 Gwelup Croatia U20

20:30 FADEP Mendoza 5-0 Huracan Las Heras

20:30 Bugesera 0-1 AS Kigali

17:00 Police FC 2-1 Espoir FC

14:00 UWA-Nedlands FC 4-0 Swan United

14:00 Quinns FC 6-1 FC Ashfield

14:00 Forrestfield United 2-2 Western Knights

14:00 Subiaco AFC 3-2 Mandurah City

14:00 Stirling Macedonia 4-1 Joondalup United 1

00:00 Libya 0-1 Sudan

19:00 Tensung FC 2-0 Ugyen Academy

12:45 West Adelaide SC 0-3 Fulham United FC

12:30 Western Strikers SC 5-1 Adelaide Cobras FC

12:30 White City Woodville 2-1 West Bay

12:30 Para Hills Knlghts SC 1-0 Eastern United

12:30 Modbury Jets 4-0 Adelaide Victory

12:30 Playford City Patriots 5-1 Adelaide Hills

19:15 KCB SC 1-0 Mathare United

17:00 Nairobi Star City 1-0 Kakamega Homeboyz

02:001 Rodelindo Roman 0-2 Iberia Los Angeles

14:00 FC Bulleen Lions 0-3 Goulburn Valley Suns

12:15 Manningham United Blues 1-1 Langwarrin

12:001 Northcote City 1-1 North Geelong Warriors

12:00 Werribee City 1-2 Kingston City

12:00 Moreland City 0-1 Pascoe Vale SC

22:00 Akwa United 2-0 Adamawa United

17:301 University Azzurri FC 3-1 Mindil Aces

13:35 Hellenic AC 4-3 Port Darwin FC

16:00 Southport Warriors 2-1 Burleigh Heads

14:001 Robina City Blue 1-2 Kingscliff FC

13:58 Mudgeeraba 5-0 Palm Beach SC B

13:00 Runaway Bay Green 0-1 Broadbeach United

21:00 Vikingur Olafsvik 0-3 Vestri

18:00 Ekranas Panevezys 3-1 Silute 1

19:30 Midtjylland U19 0-0 Vejle U19

18:00 FC Kobenhavn U19 1-1 Randers Freja U19

18:00 Esbjerg U19 6-1 Aarhus AGF U19

18:00 BrondbyU19 2-1 Horsens U19

17:30 Aalborg BK U19 0-0 Odense BK U19

17:00 Lyngby Fodbold Club U19 2-1 Silkeborg U19

02:00 Storm FC 2-5 Central Florida Panthers

15:00 Logan Metro 0-2 Pine Hills

21:00 Aspropyrgos Enosis 1-2 AO Episkopis Rethymno

14:00 Perth Glory (Youth) 0-0 Armadale SC

14:001 Rocking ham City 1-3 Sorrento F.C.

14:00 Perth SC 1-1 Willip

14:00 Bayswater City 3-6 Inglewood United

14:00 Balcatta FC 0-2 ECU Joondalup

17:15 Pogon Szczecin(Youth) 2-0 Zaglebie Lubin (Youth)

17:00 Legia Warszawa (Youth) 4-0 Nowy Hutnik Youth

16:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 1-2 Slask Wroclaw U21

19:30 Sparta Praha (w) 5-1 Slovacko (w)

19:00 FC Viktoria Plzen (w) 1-9 Slavia Praha (w)

22:59 Hviti Riddarinn 2-0 Kormakur

14:30 Monaro Panthers 2-2 Belconnen United

13:00 The Gap FC Reserve 1-2 University of Queensland (R)

13:00 Mount Gravatt Hawks SC (R) 0-2 St George Willawong Reserves

22:59 CD River Ega 6-0 Fontellas 1

22:30 Beti Kozkor KE 1-2 CD Ardoi Draw

12:00 Real Kakamora 1-1 Waneagu United

19:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 3-0 ABFF U19 (w)

18:00 Kazlu Ruda FK Silas 4-0 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

16:30 Lietava Jonava 3-1 FK Zalgiris Vilnius B

22:30 TJ Spartak Myjava 2-1 FC Vion Zlate Moravce B

21:00 Lidkopings FK 3-4 BK Forward

21:00 Ytterhogdal IK 1-0 Friska Viljor FC

21:00 FC Arlanda 1-2 Enskede IK

21:00 Trosa Vagnhärad SK 7-0 Tyreso FF

20:00 IFK Karlshamn 0-0 IFK Berga

20:00 Rappe GOIF 2-1 FC Rosengard

19:00 Grebbestads IF 1-2 Stenungsunds IF

19:00 IK Gauthiod 0-3 Yxhults IK 1

19:00 KSF Prespa Birlik 0-1 Asarums IF FK

19:00 BK Astrio 3-2 Husqvarna

19:00 Eskilsminne IF 5-0 Assyriska BK

18:00 Bergnasets AIK 1-3 Stöde IF

18:00 Motala AIF FK 5-1 Rynninge IK

17:00 Ullared 0-4 Savedalens IF

17:00 Vastra Frolunda 1-5 Hoganas BK

02:00 JS Saoura 3-0 JSM Skikda

22:59 CR Belouizdad 1-0 Paradou AC

22:59 MC Magra 1-0 USM Bel Abbes

22:00 FC Paradiso 0-2 FC Linth 04

21:00 FC Red Star Zurich 2-1 Thalwil

21:30 AGF Viby U17 2-3 Nordsjaelland U17

20:30 Silkeborg IF U17 0-6 FC Kobenhavn U17

20:15 AalborgU17 1-2 Horsens U17

17:30 Sonderjyske U17 1-3 LYNGBY FODBOLD CLUB U17

17:00 Midtjylland U17 4-1 Brondby IFU17

21:00 Aris Thessaloniki U19 0-1 PAOK Saloniki U19

21:00 Panathinaikos U19 2-3 PAS Giannina U19

16:00 Asteras Tripolis U19 2-0 Atromitos U19

15:00 Apollon Smirnis U19 0-0 AEK Athens U19

14:45 Volos Nps U19 1-0 Panaitolikos U19

02:00 Sportivo San Lorenzo 2-0 Sportivo Ameliano

17:00 MSP Batna U21 0-0 CA Batna U21

17:00 NRB Teleghma U21 0-2 US Chaouia U21

17:00 RC Kouba U21 2-0 WA Boufarik U21

17:00 IB Lakhdaria U21 3-2 USM Blida U21 1

17:00 RCB Oued Rhiou U21 3-3 JSM Tiaret U21

17:00 MO Constantine U21 1-3 MC EI Eulma U21

16:00 WA Tlemcen U21 1-1 Olympique Medea U21

16:00 CR Belouizdad U21 2-1 Paradou AC U21 2

16:00 MC Oran U21 0-0 MC Alger U21

21:001 Markaz Shabab Samalot 0-0 Shoban Moslemen Qena

21:00 El Sharqia Dokhan 2-2 Al Minya

21:30 VG 62 4-1 Aland

21:00 Tampere United 5-0 I-Kissat

20:00 TP47 Tornio 4-2 SoPa

19:001 Malmin Palloseura Helsinki 5-3 LPS Helsinki

17:301 FC Finnkurd 1-0 Puiu

21:00 Eskisehirspor U19 4-2 Akhisar Bld.Geng U19

19:00 Tuzlaspor U19 2-1 Altay Spor KulubuU19

19:00 Menemenspor U19 1-1 Ankaraspor U19 1

22:00 OM Arzew 1-3 CRB Temouchent

22:00 CR Beni Thour 4-1 USM EL HARRACH

22:00 MSP Batna 1-0 CA Batna

22:00 RC Kouba 2-1 WA Boufarik

22:00 CRB Ouled Djellal 1-2 AS Khroub

22:00 SKAF Khemis Melina 3-0 US Remchi

22:00 IRB Lakhdaria 1-0 USM Blida

22:00 RC Oued Rhiou 3-1 JSM Tiaret

19:00 FK Aksu 1-1 Tarlan

19:00 Solrod (w) 6-3 FC Damso (w)

19:00 Herlufsholm GF (w) 2-1 Naesby BK (w)

19:00 Vildbjerg SF (w) 3-3 Varde (w)

19:00 Romalt Woman's 1-3 Aarhus 1900 (w)

13:00 Nara Club 0-1 Run Mel Aomori

00:00 Esperance Sportive de Tunis 0-1 EL Ahly

15:001 Yangju Citizen 0-2 Gyeongju KHNP

15:00 Paju Citizen FC 2-0 Busan Transportation Corporation

15:00 Hwaseong FC 0-0 Changwon City

15:00 Gimpo FC 1-2 Gimhae City

17:00 JK Welco Elekter 1-1 Tartu JK Maag Tammeka B

17:00 Flora Tallinn II 1-5 JK Tallinna Kalev

20:00 Inter De Minas U20 3-0 Tupi MG Youth

21:00 Azy based nano Bo 1-1 Clodiense

12:25 Box Hill United SC 1-0 Western United FC NPL

12:00 Nunawading City 6-1 Ballarat City FC

12:00 North Sunshine Eagles 3-2 Geelong Sc

12:00 Doveton 4-1 Whittlesea Ranges

16:00 Fitzroy City 2-2 Keilor Park SC

12:00 Yarraville 3-0 Banyule City

12:00 Mazenod Victory 2-2 Beaumaris

12:00 Malvern City 1-3 Eltham Redbacks

22:59 Alta 3-1 Moss

18:00 Flekkeroy 0-0 Sotra

12:00 Adelaide City (w) 1-0 Adelaide University (w)

20:00 FC Ilves-Kissat 2-1 Vantaa

18:00 EPS Espoo 0-0 Honka Akatemia

18:001 PeKa 2-2 SC KuFu-98

22:59 FC Porto U19 6-0 Academica Coimbra U19

22:00 Alverca U19 1-1 Vitoria FC Setubal U19

21:00 Amora FC U19 1-10 Sacavenense U19

17:00 Braga U19 2-1 Benfica U19

18:00 Saku Sporting (w) 4-2 Tammeka Tartu (w)

18:00 Vaprus Parnu (w) 0-7 FC Flora Tallinn (w)

18:00 Suure-Jaani United (w) 3-0 Ajax Tallinna (w)

22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 0-0 Pelikan Lowicz

20:00 Foto-Higiena Olawa 2-3 Polonia-Stal Swidnica

20:00 LKS Goczalkowice Zdroj 3-0 Warta Gorzów Wielkopolski

18:00 Baltyk Gdynia 2-1 Pogon Szczecin II

17:00 Wisla Pulawy 7-1 KSZO Ostrowiec

17:00 GKS Przodkowo 0-10 Radunia Stezyca

16:00 Jaguar Gdansk 7-2 Pogon Lebork

01:30 Juventud U.Gualeguaychu 1-1 Boca Unidos

01:00 Sol de Mayo 0-0 Club Ciudad de Bolivar

01:001 CA Juventud Unida San Luis 0-0 CS Penarol de San Juan

21:00 Bravos do Maquis 0-1 Baixa de Cassanje

21:00 Sagrada Esperanca 2-0 Santa Rita FC

22:00 Kommunalnik Slonim 1-2 Shakhter Soligorsk II

14:26 Southport Warriors ML1 1-3 Burleigh Heads Reserves

12:55 Ormeau Reserves 1-2 Pacific Pines Reserves

12:00 Mudgeeraba SC Reserves 1-1 Palm Beach Reserves

16:00 fugador sumida Futsal 5-1 Kitakyushu Futsal

13:30 Peace Does Machida Futsal 0-0 Yokohama S CC Futsal

20:00 Kolbotn (w) 1-2 Stabaek (w)

16:30 Eibar (w) 1-3 Sporting De Huelva (w)

16:00 RCD Espanyol (w) 3-3 Madrid CFF (w)

16:00 Real Betis (w) 3-1 Deportivo La Coruna W

12:00 Quinns FC Reserves 0-1 Ashfield SC Reserves

12:00 Forrestfield Utd Reserves 2-0 Western Knights Reserves

20:00 IA Sud America 1-2 CA River Plate

16:15 The Lakes 1-3 Bayside United FC

15:15 The Gap BPL 0-0 University of Queensland

15:00 Mount Gravatt Hawks 2-1 St George Willawong FC

20:00 Nkana FC 2-0 Buildcon FC

15:30 Olympia Warriors 2-2 Glenorchy Knights FC

13:30 Hobart Zebras 1-2 South Hobart

15:001 Peninsula Power 2-1 Brisbane Olympic United FC

17:00 RoPS (w) 0-2 VIFK Vaasa (w)

13:30 Devonport City Reserves 5-0 Launceston City B 1

13:15 Olympia FC Warriors Reserves 2-3 Glenorchy Knights Reserves

12:00 Belconnen United (w) 4-2 Canberra Olympic(w)

02:00 Trem (Youth) 7-1 Oratorio AP (Youth)

01:00 Pituacu U20 2-3 Fluminense De Feira U20

01:001 Fluminense RJ (Youth) 0-0 Volta Redonda U20

20:00 Boavista (RJ) Youth 0-4 Flamengo RJ U20

17:00 Nomme JK Kalju II 2-4 Tallinna FC Ararat TTU

17:00 Viimsi MRJK 3-0 Tabasalu Charma

16:00 Dandenong Thunder 2-1 Eastern Lions SC

14:301 Hume City 2-3 Melbourne Knights

12:00 Avondale FC 3-0 Dandenong City SC 2

16:00 AC Carina (w) 1-1 Broadbeach United SC (w)

16:00 Queensland University(w) 2-0 Annerley FC (w)

14:00 Caboolture FC (w) 3-3 Albany Creek (w)

12:00 Robina City FC (w) 3-1 Kangaroo P Rovers (w)

02:00 Cascavel PR 1-0 Caxias RS

02:00 4 de Julho 1-1 Tocantinopolis

02:00 Bahia de Feira BA 1-1 Juazeirense

01:00 Castanhal PA 1-1 Sao Raimundo/RR

01:00 Portuguesa Desportos 1-0 Santo Andre

23:30 Al Orthodoxi (w) 5-1 Al Istiqlal (W)

16:45 Hume City U20 0-1 Melbourne Knights U20

14:00 Dandenong Thunder U20 0-4 Eastern Lions U20

22:59 DFK Dainava Alytus 1-1 Suduva

18:00 MFK CPRF Futsal 2-8 Norilsky Nickel Futsal

17:00 MFK Tyumen Futsal 4-8 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

12:00 Heidelberg United (w) 1-0 Calder United SC (w)

12:00 Bayside United (w) 0-10 South Melbourne (w)

22:00 OTMK Olmaliq 2-0 Metallurg Bekobod

22:001 Turon Nukus 0-3 Kuruvchi Bunyodkor

20:00 PK-35 Vantaa U20 4-3 HJS U20

17:00 Ilves U20 0-0 FC Honka U20

16:00 Macarthur Rams 1-2 Rydalmere Lions FC

16:00 Western Sydney Wanderers AM 2-1 Hills Brumbies 1

16:00 Dulwich Hill SC 5-0 Inner West Hawks 1

15:35 Bankstown United FC 1-2 Inter Lions

15:00 Bonnyrigg White Eagles 2-1 Blacktown Spartans

14:00 Central Coast United FC 2-2 Bankstown City Lions

12:00 Northern Tigers 2-0 St George Saints

21:00 Gremio Novorizontin 1-0 Sao Jose PoA RS

01:00 Sampaio Correa (RJ) 2-2 America-RJ

21:551 Belarus Beach Soccer 8-2 Turkey Beach Soccer 1

20:00 Czech Republic Beach Soccer 1-1 Norway Beach Soccer

17:35 Germany Beach Soccer 4-4 Azerbaijan Beach Soccer

17:151 Estonia Beach Soccer 3-2 Sweden Beach Soccer

16:00 England Beach Soccer (w) 3-1 Russia Beach Soccer (w)

16:00 Kazakh beach foot 3-2 Lithuania Beach Soccer

18:00 Happy Valley (w) 2-3 Shatin (w)

18:00 Standard Perpetual MLFA (w) 1-3 Wofoo Tai Po (w)

12:15 Anu FC 3-1 Queanbeyan City

12:15 Canberra White Eagles 0-2 OConnor Knights

14:00 Weston Workers FC 2-1 Valentine

12:00 Monaro Panthers U23 3-1 Belconnen United U23

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).
Tắt Quảng Cáo [X]