Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Bnei Majd Kurum vs Maccabi Tzur Shalom, 19h00 ngày 09/04

Bnei Majd Kurum
Bnei Majd Kurum 1
0
Maccabi Tzur Shalom
Maccabi Tzur Shalom
4
Kết quả bóng đá Israel B League

Bnei Majd Kurum vs Maccabi Tzur Shalom


19:00 ngày 09/04/2021

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 3 - 2

Tỷ lệ Bnei Majd Kurum vs Maccabi Tzur Shalom


TLCA
0.88 : 1/4:0 : 0.96
TL bàn thắng:
0.95 : 4 1/2 : 0.87
TL Thắng - Hòa - Bại
125.00 : 7.70 : 1.02
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0-2

Diễn biến chính Bnei Majd Kurum vs Maccabi Tzur Shalom

 28'   0-1  goal
 36'   0-2  goal
 59'   0-3  goal
 69'   red_card  
 72'   0-4  goal

Số liệu thống kê Bnei Majd Kurum vs Maccabi Tzur Shalom

Bnei Majd Kurum Maccabi Tzur Shalom
2
 
Phạt góc
 
7
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
3
 
Thẻ vàng
 
2
1
 
Red card
 
0
4
 
Tổng cú sút
 
18
2
 
Sút trúng cầu môn
 
9
2
 
Sút ra ngoài
 
9
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
49%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
51%
76
 
Pha tấn công
 
85
27
 
Tấn công nguy hiểm
 
46

19:00 Kristiansund BK 0-0 Molde

19:00 Shanghai Shenhua 2-1 Beijing Guoan

17:00 Hebei FC 1-1 Wuhan FC

16:05 Melbourne Victory 5-4 Western Sydney

17:30 Caloundra (w) 0-0 Gympie United (w)

18:00 Delta Queens (w) 0-0 Bayelsa Queens FC (W)

16:00 Rivers Angels (w) 4-0 Edo Queens (W)

17:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 4-1 Redlands United U23

16:47 Broadmeadow Magic (W) 7-0 New Lambton FC (W)

20:00 Avangard 0-0 FK Fakel Voronezh Youth

18:001 FK Khimik Novomoskovsk 0-2 FK Ryazan 1

17:00 Strogino Moscow 4-0 SY Sakhalinsk

17:00 Khimki (R) 0-1 Metallurg Lipetsk

16:001 Rodina Moskva 2-2 FC Murom

18:00 Stal Rzeszow 3-3 KP Calisia Kalisz

19:001 Zaqatala FK 1-2 Keshla FK II

20:00 Welkite Ketema 1-1 Adama City

17:45 Moreton Bay United (w) 3-4 Capalaba (w)

20:00 Tobol Kostanai 5-0 FK Arys

19:00 FK Atyrau 1-0 FC Kairat Almaty

18:00 FC Shakhtyor Karagandy 0-1 Lokomotiv Astana

17:00 FK Kaspyi Aktau 1-0 FK Taraz

18:30 AGMK (w) 1-10 Bunyodkor Tashkent(w)

18:00 PFK Qizilqum (w) 1-4 Metallurg(w)

18:00 Pakhtakor Tashkent (w) 2-3 Navbahor (w)

18:00 Lokomotiv Tashkent (w) 0-4 Sevinch (w)

19:00 West Bromwich U23 0-1 Stoke City U23

18:00 Tottenham Hotspur U23 4-1 Liverpool U23

19:30 Goiania (Youth) 6-0 Ferroviario U20

16:30 Manly United 0-1 Sutherland Sharks

16:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 2-1 Wollongong Wolves

19:30 Beitar Ashdod 2-4 Moadon Zeirey Rahat

18:00 Beitar Petah Tikva 0-2 Shimshon Bnei Tayibe

17:45 Hapoel Kiryat Ono 5-1 Moadon Sport Roch Tel Aviv

17:30 Otzma FC Holon 0-1 Ironi Beit Dagan

16:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 4-2 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

15:00 Hapoel Kfar Bara 1-7 Hapoel Hod HaSharon

17:30 Moreland Zebras 4-3 Manningham United Blues

20:00 Hapoel Bnei Zalfa 0-2 Hapoel Bnei Arrara Ara

19:151 Hapoel Bikat Hayarden 0-1 Maccabi Kabilio Jaffa

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

19:00 Hapoel Ashkelon 2-0 SC Maccabi Ashdod

19:00 Shimshon Kafr Qasim 0-1 Hapoel Bnei Lod

19:00 AS Nordia Jerusalem 1-3 Maccabi Shaarayim

18:30 Maccabi Tamra 0-0 Moadon Sport Tira

18:30 Maccabi Yavne 0-0 Hapoel Azor

17:30 Sport Club Dimona 1-1 Maccabi Herzliya

17:001 Ironi Tiberias 2-1 Hapoel Herzliya

16:40 AS Ashdod 3-2 Hapoel Holon Yaniv

18:00 Phố Hiến 1-0 Sông Lam Nghệ An

18:00 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 4-2 Công An Nhân Dân

17:00 SHB Đà Nẵng 1-0 Bà Rịa Vũng Tàu

17:00 Hoàng Anh Gia Lai 2-1 An Giang

17:00 Cần Thơ 1-1 Becamex Bình Dương

18:00 Darwin Olympics 0-1 Hellenic AC

17:00 FC Minsk Reserves 2-4 Dinamo Minsk Reserves

17:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 0-2 Neman Grodno Reserves

15:00 Dinamo Brest Reserves 3-4 FC Vitebsk Reserves

15:30 Centenary Stormers Reserves 1-0 Brisbane Knights Reserves

19:00 Neman Grodno (w) 5-1 ABFF U19 (w)

17:00 Maccabi Hadera (w) 3-2 Hapoel Petah Tikva (w)

15:00 Rotor Volgograd Youth 1-1 Konopliev Youth 1

20:00 Ascoli U20 0-1 Spal U19

20:00 Hapoel Ramat Gan 6-0 Hapoel Iksal

20:00 Maccabi Ahi Nazareth 2-0 Hapoel Umm Al Fahm 1

20:00 Al Akhaahli Alay 0-2 Al-Ahed

20:00 Shabab Sahel 0-1 Al-Safa

19:00 Southern District 1-2 LeeMan

20:00 Zimbru Chisinau 6-0 Speranta Nisporeni

19:00 Dinamo-Auto 0-0 CS Petrocub

19:00 FC Floresti 2-1 Codru Lozova 2

14:30 Christchurch United 9-0 Halswell United

17:30 Springvale White Eagles 1-2 Doveton 1

18:00 FC Mariupol U21 3-3 Rukh Vynnyky U21

17:30 Dnipro-1 U21 4-1 FC Mynai U21

17:00 Kolos Kovalivka U21 3-0 FC Vorskla U21

16:00 Lviv U21 2-2 Desna Chernihiv U21

19:30 Lisen 1-1 Viktoria Zizkov

15:50 FK Vozdovac U19 2-0 IMT Novi Beograd U19 1

20:00 Casa De Portugal 0-12 Chao Pak Kei

14:00 St. Albans Shirley FC 2-2 Parklands United

17:45 Centenary Stormers 1-2 Brisbane Knights

15:30 Moreland Zebras U20 2-1 Manningham Utd Blues U20 2

19:00 Shirak 1-2 FK Van Charentsavan

16:30 Launceston City 3-2 Riverside Olympic

17:00 Pontian Eagles 3-3 Brahma Lodge FC 1

17:00 Elizabeth Downs SC 2-2 Para Hills Knlghts SC 1

17:00 BOSA SC 1-5 Modbury Jets

16:45 Peninsula Power 1-0 St George Willawong FC

16:45 Ipswich knights SC 1-1 Southside Eagles

17:30 Oakleigh Cannons 4-1 Eastern Lions SC

17:30 Dandenong City SC 1-1 South Melbourne

17:00 Green Gully Cavaliers 2-2 Melbourne Knights

17:30 AC Carina (w) 3-0 Grange Thistle (w)

17:30 University of Queensland FC Snr (w) 0-2 Kangaroo P Rovers (w)

15:30 Dandenong City U20 0-2 South Melbourne U20

15:20 Oakleigh Cannons U20 3-0 Eastern Lions U20

17:15 Alamein (w) 1-1 Heidelberg United (w)

16:00 Kawempe Muslim FC (w) 1-0 Makerere University (W)

13:00 Kampala Queens (w) 2-1 Tooro Queens (W)

20:00 Vipers 0-1 Express FC

20:00 Defensa y Justicia Reserves 1-0 Arsenal de Sarandi Reserves

20:00 Argentinos Jrs Reserves 3-0 Banfield Reserves

20:00 Racing Club Reserves 0-1 Colon Reserves

20:00 Platense Reserves 3-2 CA Aldosivi Reserves

20:001 Huracan Reserves 1-4 Boca Juniors Reserve

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).
Tắt Quảng Cáo [X]