Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Hallescher FC vs Uerdingen KFC 05, 00h00 ngày 10/04

Hallescher FC
Hallescher FC
2
Uerdingen KFC 05
Uerdingen KFC 05
1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đức

Hallescher FC vs Uerdingen KFC 05


00:00 ngày 10/04/2021

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Hallescher FC vs Uerdingen KFC 05


TLCA
0.84 : 0:0 : 1.06
TL bàn thắng:
1.69 : 1 1/2 : 0.47
TL Thắng - Hòa - Bại
42.00 : 4.60 : 1.17
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0-0

Diễn biến chính Hallescher FC vs Uerdingen KFC 05

 62'   0-1  goalFeigenspan
 90'   Boydgoal 1-1 
 90'   Vucurgoal 2-1 

Số liệu thống kê Hallescher FC vs Uerdingen KFC 05

Hallescher FC Uerdingen KFC 05
6
 
Phạt góc
 
6
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
1
15
 
Tổng cú sút
 
7
6
 
Sút trúng cầu môn
 
4
9
 
Sút ra ngoài
 
3
53%
 
Kiểm soát bóng
 
47%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
103
 
Pha tấn công
 
108
88
 
Tấn công nguy hiểm
 
81

02:00 Chelsea 0-1 FC Porto

02:00 PSG 0-1 Bayern Munchen

04:00 Detroit City 0-0 California Utd Strikers

23:101 Michigan Stars 1-1 San Diego 1904 FC

22:00 HJK Helsinki 4-0 AC Oulu

21:00 Italy (w) 1-1 Iceland (w)

16:05 Newcastle Jets 1-1 Perth Glory

02:001 Tres Lagoas 2-4 Chapadao

04:001 Deportivo Chiantla 1-0 CSD San Pedro 1

05:00 CA Independente 2-0 Mario Mendez FC

03:001 Udelas FC 1-2 CD Universitario Reserves

03:301 Ecuador (w) 0-4 Colombia (w)

02:00 France (w) 0-2 USA (w)

01:15 England (w) 0-2 Canada (w)

01:15 Wales (w) 1-1 Denmark (w)

00:00 Spain (w) 3-0 Mexico (w)

23:30 Netherland (w) 5-0 Australia (w)

23:30 Poland (w) 2-4 Sweden (w)

21:00 Germany (w) 3-1 Norway (w)

20:00 South Africa (w) 2-0 Botswana (w)

20:00 Ethiopia (w) 3-0 South Sudan (w)

19:00 U19 Macedonia 2-0 Montenegro U19

19:00 Hungary (w) 0-0 Bosnia and Herzegovina (w)

16:40 Slovenia (w) 5-0 Slovakia (w)

01:00 Rotherham United 3-1 Queens Park Rangers (QPR)

00:00 Sheffield Wednesday 0-2 Swansea City

23:30 Huddersfield Town 1-2 Bournemouth AFC

21:001 Cremonese 2-2 Empoli

02:30 CD Mafra 0-4 Casa Pia AC

01:45 Derry City 0-2 Shamrock Rovers

22:151 NK Olimpija Ljubljana 1-1 ASK Bravo Publikum

17:00 Krylia Sovetov II 0-2 Dinamo Barnaul

01:00 Boulogne 3-0 Sete FC 1

01:00 Harrogate Town 2-2 Leyton Orient

01:00 Bradford City 0-2 Crawley Town

01:00 Walsall 1-0 Tranmere Rovers 1

01:00 Barrow 2-1 Exeter City

01:00 Salford City 0-1 Bolton Wanderers

01:00 Newport County 0-0 Carlisle United

00:30 Morecambe 4-1 Scunthorpe United

01:25 FC Dornbirn 1913 2-0 Austria Lustenau

23:30 Kapfenberg 1-0 Lafnitz

23:30 SV Horn 2-3 FC Wacker Innsbruck

23:30 FAC Team Fur Wien 0-1 SK Vorwarts Steyr

23:101 SKU Amstetten 1-6 SG Austria Klagenfurt

22:59 Giresunspor 2-1 Keciorengucu

22:59 Altinordu 0-1 Adana Demirspor

17:30 Tuzlaspor 5-2 Eskisehirspor

06:00 Sporting Cristal 3-1 Deportivo Municipal 1

03:30 EM Deportivo Binacional 2-1 Alianza Universidad 1

01:15 Cusco FC 2-2 Sport Boys

00:00 GIF Sundsvall 2-2 Helsingborg

23:30 Famalicao U23 2-1 Belenenses U23

17:05 Braga U23 3-2 Maritimo U23

02:00 Al-Arabi Club (KUW) 1-0 Al Kuwait SC

02:001 Al-Nasar 1-1 Al-Shabab(KUW)

19:00 FC Sheriff B 2-1 Flacara Falesti

19:00 FC Cahul-2005 1-2 CSF Baliti

18:00 Zaqatala FK 2-1 FK MOIK Baku

22:59 Adama City 1-1 Hadiya Hossana

20:00 Fasil Kenema 0-0 Bahir Dar Kenema FC

23:10 Falcons FC 1-0 Team Rhino FC 1

22:59 Steve Biko 1-2 SK East BI

23:30 Roskilde Boldklub 1-2 Ledoje-Smorum Fodbold

20:00 Sportist Svoge 1-1 FC Hebar Pazardzhik

20:00 Biashara United FC 0-1 Coastal Union

16:30 FQ QAS (w) 1-2 Brisbane City (w)

16:30 Mitchelton (w) 1-5 Gold Coast city (w)

16:30 Capalaba (w) 2-3 Virginia United SC (w)

17:00 FC Shakhtyor Karagandy 1-2 Akzhayik Oral

15:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-2 FK Aktobe Lento

18:30 Bunyodkor Tashkent(w) 1-1 Sevinch (w)

01:00 Queen of South 0-1 Raith Rovers

00:00 Dunfermline Athletic 0-0 Dundee

22:30 Slavia Sofia 0-1 Arda

22:59 AB Argir 2-1 HBTorshavn II 1

01:45 Chesterfield 0-0 Boreham Wood

01:45 Woking 3-4 Bromley

01:45 Weymouth 0-3 Aldershot Town

01:00 Dagenham Redbridge 2-0 Eastleigh

01:00 Sutton United 0-1 Torquay United

01:00 Stockport County 4-0 Kings Lynn

01:00 Solihull Moors 2-1 Notts County

01:00 Halifax Town 0-4 Wrexham

06:00 Ferroviaria SP 2-1 Corinthians Paulista (SP)

06:001 Santo Andre 0-0 Sao Bento

08:00 Patriotas FC 1-1 Deportiva Once Caldas

22:00 Varbergs BoIS U21 2-0 Elfsborg U21

21:00 Trelleborg U21 2-3 Kalmar U21

20:30 Chievo U19 3-1 Reggiana U20

15:00 China (w) 1-2 Korea Rep (w)

22:30 NK Krk 4-2 NK BUJE 2

05:00 San Martin FC 3-2 CD Centenari 1

05:001 Costa Del Este Reserves 2-1 UMECIT

04:00 Colon C 3 0-4 Tauro Reserves

20:30 Chirag United Kerala 2-2 Kerala Police 2

17:30 Kerala Blasters II 4-1 Kovalam FC

07:30 Penarol 4-1 Cerro Largo

19:50 Esteghlal Mollasani 0-1 Kheybar Khorramabad

19:30 Pars Jonoubi Jam 3-1 Oxin Alborz

19:15 Malavan 1-0 Khouneh Be Khouneh 1

19:15 Khooshe Talaee Sana Saveh 0-1 Shahin Bushehr

19:15 Chooka Talesh 1-3 Esteghlal Khozestan

19:15 Baderan Tehran FC 2-0 Arman Gohar Sirjan

19:15 Qashqai Shiraz 0-0 Persepolis Pakdasht

19:15 Navad Urmia 0-1 Fajr Sepasi

19:15 Mes krman 2-0 Shahrdari Astara

20:30 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 1-2 Universitatea Craiova

22:59 Karmiotissa Polemidion 2-4 Ethnikos Achnas FC

05:00 Olmedo Riobamba 2-2 Deportivo Cuenca

02:30 9 de Octubre 4-0 Guayaquil City

15:30 Centenary Stormers Reserves 2-0 The Gap FC Reserve

01:001 CD Vera 1-1 Atletico Victoria 1

09:05 Cimarrones de Sonora 2-0 Correcaminos UAT

07:05 Tampico Madero 0-0 CSyD Dorados de Sinaloa 1

05:00 Tlaxcala FC 2-1 Mineros de Zacatecas

17:00 BTM FC 0-3 BUFC

16:30 Kangaroo Point Rovers FC 3-1 Oxley United

16:30 Brighton Bulldogs Fc 1-4 Bardon Latrobe

16:00 Westside grovelli 3-1 Redcliffe PCYC

16:00 Teviot Downs 0-6 Bethania Rams SC

16:00 Preston Lions (w) 3-0 Boroondara Eagles (w)

19:30 Foolad Khuzestan FC U23 2-0 Aluminium Arak U23

18:41 Shahr Khodrou U23 1-1 Kian Babol U23

18:40 Rafsanjan U23 1-1 Zob Ahan U23

18:40 Mes Kerman U23 2-0 FC Tip Takavaran U23

18:40 Sepahan Isfahan U23 4-0 Shahin Bushehr U23

17:30 North Star 7-1 Virginia United

18:00 Song Lam Nghe An U19 1-1 college JMG U19

15:30 PVF Vietnam U19 3-0 An Giang U19

09:30 CDSyC Cruz Azul 8-0 Arcahaie FC

07:15 Portland Timbers 5-0 Marathon

05:00 Atlanta United 1-0 Alajuelense

18:00 FC Shevardeni 1-1 FC Gagra

17:00 Baia Zugdidi 2-1 FC Merani Tbilisi

20:30 Zlate Moravce 0-2 MSK Zilina

18:30 FK Kosice 3-0 Trencin

20:00 Alsinaat Alkahrabaiya 0-1 Al Zawraa

02:10 AL-Rbeea Jeddah 2-2 Najran SC

02:05 Al-Tai 2-1 Al Bukayriyah

01:45 Al-Kawkab 2-2 Al-Nahdha

01:35 Al-adalh 1-1 Uhud

01:30 Al Sahel 4-1 Hajer

01:30 Al Khaleej Club 0-5 Al-Feiha

23:30 Italy Indoor Soccer 2-0 Montenegro Indoor Soccer

22:30 Moldova Indoor Soccer 0-4 Slovakia Indoor Soccer

22:10 Finland Indoor Soccer 3-2 Belgium Indoor Soccer 1

22:00 Belarus Indoor Soccer 5-2 Hungary Indoor Soccer

00:00 SV Elversberg 4-1 Eintracht Stadtallendorf

01:001 Tottenham Hotspur U18 0-5 West Bromwich U18

01:55 Real Bamako 0-0 AS Police

00:00 Djoliba 1-0 Yeelen

00:00 Cercle de Bamako 4-0 Sonni AC

01:00 Lincoln City 4-0 Milton Keynes Dons

01:00 Blackpool 0-0 Accrington Stanley

01:00 Doncaster Rovers 0-3 Burton Albion

01:00 Rochdale 2-1 Swindon Town

01:00 Oxford United 4-1 Shrewsbury Town

00:30 AFC Wimbledon 3-0 Ipswich Town 1

00:00 Crewe Alexandra 0-0 Portsmouth

00:00 Wigan Athletic 2-1 Sunderland A.F.C

20:10 Pro Sesto U19 4-2 Renate U19

01:45 San Giovanni 0-0 SP Libertas

01:45 Murata 0-0 Faetano

01:45 AC Juvenes 1-6 Folgore/Falciano

01:45 Fiorentino 0-4 SP La Fiorita

22:00 Stal Stalowa Wola 5-0 Hetman Zamosc

19:30 Pardubice 3-1 Synot Slovacko

22:59 Chile (w) 0-0 Cameroon (w) 1

22:59 Primeiro de Agosto 4-0 Recreativo Caala

01:45 Northern Ireland (w) 2-0 Ukraine (w) 1

01:00 Switzerland (w) 1-1 Czech (w)

21:00 Russia (w) 0-0 Portugal (w)

18:00 Kecskemeti TE U19 3-0 Pecsi MFC U19

07:301 Centro Sportivo Alagoano 1-1 Remo Belem (PA)

05:00 Cianorte PR 1-0 Santa Cruz PE 1

02:45 SC Paysandu Para 1-2 CRB AL

02:00 Gremio Anapolis 2-0 Itumbiara EC GO

21:00 SR Brasov 0-3 Odorheiu Secuiesc

18:30 Partizan Belgrade U19 3-2 Radnicki Nis U19

17:30 Centenary Stormers 2-1 The Gap BPL

01:30 Argentino de Merlo 1-3 Club Lujan

01:30 Sood G 0-1 CA Atlas

01:30 Leandro N Alem 1-0 Deportivo Espanol

01:30 Excursionistas 2-2 Sportivo Italiano

01:30 Central Cordoba De Rosario 0-0 San Martin Burzaco

22:00 Lugano 1-1 Luzern

05:15 San Martin Tucuman 0-1 Chacarita juniors

07:30 Santos 2-2 San Lorenzo 1

18:30 Murdoch University 0-2 Perth SC

17:05 Wollongong United 3-2 SD Raiders FC

16:30 Logan Metro 0-2 Queensland Lions SC

16:30 Ipswich knights SC 2-0 Moggill FC

16:30 Pine Hills 3-2 Caloundra

16:301 Tarragindi Tigers 1-4 Capalaba Bulldogs

16:30 St George Willawong FC 8-3 AC Carina

16:15 Hills Brumbies 1-2 Blacktown Spartans

16:00 Richmond 0-2 Dandenong City SC

20:00 Richards Bay 1-2 Free State Stars

20:00 Real Kings 2-1 Polokwane City FC

20:00 Pretoria Univ 0-0 JDR Stars

20:00 Pretoria Callies 0-2 Cape Umoya United

01:45 Pen-y-Bont FC 2-3 Bala Town F.C.

01:45 Caernarfon 1-6 Connahs Quay Nomads FC

01:45 Barry Town United 0-6 The New Saints

01:45 Haverfordwest County 1-0 Aberystwyth Town

01:45 Flint Town 5-0 Newi Cefn Druids

01:45 UWIC Inter Cardiff 2-2 Newtown AFC

22:59 Banga Gargzdai 2-0 Alytis Alytus Dainava

21:00 Baltija Panevezys 2-2 Hegelmann Litauen

19:00 Zaamin 0-1 FK Rubin (UZB)

01:00 Edinburgh City 2-1 Brechin City

01:00 Albion Rovers 0-0 Cowdenbeath

01:001 Stirling Albion 0-1 Stranraer

01:00 Stenhousemuir 2-0 Elgin City

01:00 Queen's Park 1-0 Annan Athletic

20:00 Millwall U23 2-3 Birmingham City U23

19:00 Cardiff City U23 0-2 Sheffield Utd U23 1

19:00 Bristol City U23 1-1 Nottingham Forest U23

19:00 Ipswich U23 0-1 Barnsley U23

19:00 Swansea City U23 1-1 Crewe Alexandra U23

19:00 Queens Park Rangers U23 1-4 Coventry City U23

01:45 Glentoran FC 2-2 Coleraine

01:45 Portadown 1-0 Dungannon Swifts

01:45 Warrenpoint Town 0-0 Carrick Rangers

01:00 Airdrie United 3-1 Forfar Athletic

01:00 Partick Thistle 2-0 Clyde

22:59 Astra Giurgiu 1-0 Dinamo Bucuresti

20:00 Mbarara City 2-1 Malaba youth Football

20:00 BUL FC 1-1 Kyetume

20:00 Onduparaka FC 2-1 Airtel Kitara FC

20:00 URA Kampala 2-0 Kampala City Council FC

20:00 Vipers 4-0 Busoga United

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).
Tắt Quảng Cáo [X]