Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva vs Hapoel Kfar Qasm Shuaa, 16h00 ngày 09/04

Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
1
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
0
Kết quả bóng đá Israel C League

Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva vs Hapoel Kfar Qasm Shuaa


16:00 ngày 09/04/2021

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 3

Tỷ lệ Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva vs Hapoel Kfar Qasm Shuaa


TLCA
0.95 : 0:0 : 0.85
TL bàn thắng:
1.72 : 1/2 : 0.38
TL Thắng - Hòa - Bại
5.50 : 1.34 : 5.20
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0-0

Diễn biến chính Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva vs Hapoel Kfar Qasm Shuaa

 90'   goal 1-0 

Số liệu thống kê Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva vs Hapoel Kfar Qasm Shuaa

Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva Hapoel Kfar Qasm Shuaa
9
 
Phạt góc
 
2
8
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
3
8
 
Tổng cú sút
 
4
1
 
Sút trúng cầu môn
 
0
7
 
Sút ra ngoài
 
4
55%
 
Kiểm soát bóng
 
45%
55%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
45%
97
 
Pha tấn công
 
100
92
 
Tấn công nguy hiểm
 
72

23:30 Crystal Palace 1-4 Chelsea

21:00 Liverpool 2-1 Aston Villa

18:30 Manchester City 1-2 Leeds United 1

02:001 Real Madrid 2-1 Barcelona

23:30 Eibar 0-1 Levante

21:15 Athletic Bilbao 0-0 Alaves

19:00 Getafe 0-1 Cadiz

23:30 VfB Stuttgart 2-3 Borussia Dortmund

20:30 Hertha Berlin 2-2 Monchengladbach 1

20:30 Eintracht Frankfurt 4-3 VfL Wolfsburg

20:30 Bayern Munchen 1-1 Union Berlin

20:30 Werder Bremen 1-4 RB Leipzig

01:45 Udinese 0-1 Torino

22:59 Parma 1-3 AC Milan 1

20:00 Spezia 3-2 Crotone

02:00 Montpellier 3-3 Marseille 1

22:00 Strasbourg 1-4 PSG

04:00 Houston Dynamo 0-3 FC Dallas

03:00 Austin FC 5-1 San Antonio

03:00 FC Dallas 0-3 Houston Dynamo

03:00 New York Red Bulls 1-1 DC United

02:00 Seattle Sounders 1-0 San Diego loyalty

02:00 New Mexico United 4-2 Colorado Springs Switchbacks FC

02:00 Los Angeles FC 3-3 New England Revolution

01:00 Indy Eleven 2-0 Vancouver Whitecaps

01:00 OKC Energy FC 3-1 North Texas SC

23:00 New York City FC 2-0 Hartford Athletic

22:59 Chattanooga Red Wolves 1-0 Atlanta United FC II

22:30 Vancouver Whitecaps 3-2 Chicago Fire

19:30 TPS Turku 0-1 HIFK

19:00 Vaxjo (w) 0-2 Vittsjo GIK (w)

19:00 Kristianstads DFF (w) 2-1 IFK Kalmar (w)

19:00 Hammarby (w) 1-1 IK Uppsala (w)

18:00 AIK Solna (w) 1-2 Brommapojkarna (w)

18:00 Lahti 2-1 KTP Kotka

18:00 Jaro 1-0 TPV Tampere

18:00 MP MIKELI 4-1 SC KuFu-98

17:001 Seongnam FC 2-0 Gwangju Football Club

14:30 FC Seoul 1-2 Pohang Steelers

12:00 Gangwon FC 3-0 Daegu FC

12:00 Vegalta Sendai 0-0 Yokohama Marinos

12:00 FC Tokyo 2-4 Kawasaki Frontale

11:05 Consadole Sapporo 2-2 Kashima Antlers

13:00 Cerezo Osaka 2-2 Avispa Fukuoka 1

12:00 Hiroshima Sanfrecce 0-1 Shonan Bellmare

16:101 Adelaide United 1-1 Western Sydney 1

14:05 Sydney FC 1-1 Melbourne City

12:05 Newcastle Jets 1-2 Melbourne Victory

04:00 Lone FC 4-4 Atletico Choloma

12:00 Gold Coast United U23 1-2 Sunshine Coast Wanderers U23

13:50 Holland Park Hawks U23 0-0 SWQ Thunder U23

13:15 Lions FC U23 2-0 Redlands United U23

13:15 Peninsula Power U23 1-5 Moreton Bay United U23 1

13:15 Southside Eagles U23 1-3 Sunshine Coast U23

18:30 CS-DFC 5-2 Zanakala FC

16:45 Khalibari Youth FC 1-1 Samajik Yuwa Club

13:45 Birgunj United Club 0-0 Jhapa XI

22:301 Hippo FC (W) 2-2 World Girls FC (W)

22:30 Ambassador FC (W) 1-1 Determine Girls FC (W)

21:00 Pro Sister FC (w) 0-4 Senior Pros FC (w)

18:15 Persija Jakarta 1-0 Barito Putera

11:30 Japan (w) 7-0 Panama (w)

03:30 Ecuador (w) 0-1 Colombia (w)

00:10 Sweden (w) 1-1 USA (w)

21:10 Germany (w) 5-2 Australia (w)

21:00 Italy (w) 1-0 Iceland (w)

20:30 Namibia (w) 1-0 Angola (w)

20:00 South Africa (w) 3-1 Zambia (w)

19:00 Mexico (w) 0-0 Slovakia (w)

19:00 Armenia (w) 1-1 Jordan (w)

16:30 Ethiopia (w) 9-0 South Sudan (w)

16:00 Lithuania (w) 7-1 Lebanon (w)

21:001 Wycombe Wanderers 1-3 Luton Town

21:00 Preston North End 0-5 Brentford

21:00 Huddersfield Town 0-0 Rotherham United

21:00 Barnsley 2-0 Middlesbrough

21:00 Queens Park Rangers (QPR) 4-1 Sheffield Wednesday

21:00 Cardiff City 2-2 Blackburn Rovers

21:00 Bristol City 0-0 Nottingham Forest

21:00 Derby County 0-1 Norwich City

21:00 Bournemouth AFC 4-1 Coventry City

21:00 Birmingham City 2-0 Stoke City

18:30 Millwall 0-3 Swansea City

02:301 Pacos de Ferreira 0-5 Benfica

00:00 CD Tondela 0-2 FC Porto

21:301 Boavista FC 3-3 Rio Ave

21:00 Maritimo 1-0 SC Farense

02:00 PEC Zwolle 1-0 FC Twente Enschede

01:00 AZ Alkmaar 2-0 Sparta Rotterdam

01:001 Fortuna Sittard 1-3 Emmen

23:45 Heracles Almelo 4-0 Willem II

22:30 Orebro 0-0 IFK Goteborg

20:05 Malmo FF 3-2 Hammarby

21:00 Saint Johnstone 0-1 Aberdeen

21:00 Motherwell 1-0 Saint Mirren

21:00 Kilmarnock 2-2 Ross County

21:00 Hamilton Academical 0-1 Dundee United

21:00 Celtic FC 6-0 Livingston

23:15 Winterthur 1-0 FC Wil 1900

23:15 Neuchatel Xamax 0-1 Aarau

01:30 Luzern 3-4 Basel

23:15 Lugano 1-0 Lausanne Sports

22:591 Galatasaray 1-1 Karagumruk

20:00 Caykur Rizespor 0-0 Trabzonspor 1

17:30 Hatayspor 2-3 Goztepe

17:00 Cần Thơ 1-0 Phố Hiến

15:30 Phú Thọ 0-0 Huế FC

15:30 Đắk Lắk 0-0 Đồng Tâm Long An

01:00 Slask Wroclaw 1-1 Lechia Gdansk

22:30 Warta Poznan 0-0 Stal Mielec

20:00 Pogon Szczecin 2-0 Wisla Plock

09:002 Tigres UANL 1-3 Club America

07:001 CDSyC Cruz Azul 1-0 Chivas Guadalajara

05:00 Atlas 1-3 Club Leon

22:59 Rostov FK 0-1 Rubin Kazan

20:30 FC Ufa 3-0 Terek Grozny

18:00 Khimki 1-0 Tambov

22:00 SKF Sered 2-1 Nitra 1

22:00 Spartak Trnava 3-0 Zlate Moravce

22:00 FK Senica 0-1 MFK Ruzomberok

22:00 Michalovce 1-2 Sokol Dolna Zdana

20:30 Trencin 2-3 MSK Zilina

01:45 KAA Gent 4-0 Charleroi

23:30 Mechelen 4-2 Zulte-Waregem

21:151 Cercle Brugge 3-0 Oud Heverlee

00:05 HNK Sibenik 0-1 Rijeka

22:00 HNK Gorica 0-0 NK Varteks Varazdin

21:00 Frosinone 1-1 Cittadella 1

19:00 Lecce 1-2 Spal

19:00 ACD Virtus Entella 0-3 Salernitana

19:00 Cremonese 2-1 Pordenone Calcio SSD

19:00 Brescia 1-1 Pescara

19:00 Ascoli 1-0 Monza 1

23:15 Rayo Vallecano 2-1 Girona

21:00 Real Oviedo 0-0 Las Palmas 1

19:00 Ponferradina 0-0 Fuenlabrada

02:30 Leixoes 2-0 Penafiel 1

21:00 Cova Piedade 2-1 Varzim

17:00 Academica Coimbra 1-1 Porto B

18:00 Erzgebirge Aue 1-3 St. Pauli

18:00 SC Paderborn 07 3-0 VfL Bochum

12:00 Zweigen Kanazawa FC 0-1 JEF United Ichihara Chiba

12:00 Tochigi SC 0-0 SC Sagamihara

12:00 Montedio Yamagata 0-2 Albirex Niigata

12:00 Mito Hollyhock 0-2 FC Ryukyu

12:00 Machida Zelvia 0-1 Kyoto Sanga

14:00 Tokyo Verdy 3-1 Renofa Yamaguchi

12:00 Ventforet Kofu 1-1 Giravanz Kitakyushu

12:00 Jubilo Iwata 4-1 Matsumoto Yamaga FC

12:00 Thespa Kusatsu 1-2 V-Varen Nagasaki

00:00 Sligo Rovers 1-1 Shamrock Rovers

00:00 Finn Harps 2-1 Waterford United

00:00 Longford Town 0-4 Drogheda United

22:59 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 1-1 FC Steaua Bucuresti

05:30 Audax Italiano 1-0 Univ Catolica

03:001 Union Espanola 0-2 Melipilla

00:00 CSKA Sofia 1-1 Arda

21:30 Ludogorets Razgrad 1-0 PFK Montana

20:00 Spartak Nalchik 0-2 Chernomorets Novorossiysk

20:001 Urozhay Krasnodar 1-0 Krasnodar III

20:00 Mashuk-KMV 1-0 Druzhba Maykop 2

19:00 FC Lada Togliatti 1-2 Dinamo Barnaul

19:00 Stavropolye-2009 2-2 FC Yessentuki

19:00 Lada SOK Dimitrovgrad 1-1 Sibir-M Novosibirsk

11:30 Ansan Greeners FC 0-1 Jeonnam Dragons 1

16:30 Gimcheon Sangmu 1-0 Bucheon FC 1995

14:00 Seoul E-Land FC 0-1 Chungnam Asan

01:00 Creteil 1-1 Bourg Peronnas

01:00 Avranches 0-0 Boulogne 1

22:591 Stade Briochin 1-1 Bastia

22:59 Stade Lavallois MFC 2-2 Villefranche

21:00 Scunthorpe United 0-0 Tranmere Rovers

21:00 Barrow 2-2 Carlisle United

21:00 Cambridge United 1-4 Exeter City

21:00 Bradford City 1-0 Grimsby Town 1

21:00 Walsall 2-1 Forest Green Rovers

21:00 Port Vale 1-0 Morecambe

21:00 Southend United 0-0 Crawley Town

21:00 Salford City 2-1 Stevenage Borough

21:00 Bolton Wanderers 2-1 Harrogate Town

21:00 Cheltenham Town 1-0 Leyton Orient

19:00 Saarbrucken 2-1 Te Cu Kukuh Atta Seip

19:001 MSV Duisburg 1-1 SV Waldhof Mannheim

19:00 VFB Lubeck 1-1 Kaiserslautern 1

19:00 Hansa Rostock 0-2 Magdeburg

19:00 TSV 1860 Munchen 3-2 SC Verl 1

19:00 Ingolstadt 2-2 Bayern Munchen (Youth)

19:30 Lafnitz 1-4 FC Liefering

19:30 Austria Lustenau 3-2 Rapid Vienna (Youth)

19:00 Esbjerg 1-1 Silkeborg

18:00 Hvidovre IF 3-0 Fremad Amager

18:00 Viborg 4-1 Fredericia

22:59 Akhisar Bld.Geng 2-3 Adana Demirspor

20:00 Samsunspor 1-0 Balikesirspor

17:30 Bandirmaspor 2-2 Menemen Belediye Spor

17:30 Altay Spor Kulubu 0-1 Boluspor

00:00 Dinamo Brest 1-1 Dinamo Minsk 1

20:00 Slutsksakhar Slutsk 2-0 FC Torpedo Zhodino

18:00 FK Isloch Minsk 0-1 FC Rukh Brest

23:30 Sahab SC 2-2 Al Faisaly

21:00 Al Aqaba SC 0-0 Ramtha Club

23:451 Villarrubia CF 0-2 Atletico de Madrid B

22:59 Don Benito 1-2 CF Rayo Majadahonda

22:59 Hercules 1-0 CF Badalona

22:59 Valencia CF Mestalla 0-1 UE Olot

22:00 Atzeneta UE 1-2 AE Prat

22:00 Burgos CF 2-0 Unionistas de Salamanca

22:00 Osasuna B 0-2 Real Union Irun

20:00 Omonia Aradippou 1-4 Xylotympou 1

20:00 Kouris Erimi 0-1 Aris Limassol

20:00 Digenis Morphou 1-2 Anagennisi FC Deryneia

20:00 Asil Lysi 1-1 Onisilos Sotiras

20:00 Alki Oroklini 1-2 Othellos Athienou

20:00 AE Zakakiou 2-0 Dignis Yepsonas

20:00 Thoi Lakatamias 3-1 Ahironas Liopetriou

20:00 PAEEK 4-0 Akritas Chloraka

00:15 Al-Ettifaq 1-3 Al-Qadasiya

22:55 Al-Faisaly Harmah 2-3 Al-Fateh

22:55 Al-Baten 1-4 Al-Shabab(KSA) 1

22:00 Trenkwalder Admira Wacker 0-2 SV Ried

22:00 TSV Hartberg 1-0 Austria Wien

22:00 Rheindorf Altach 1-0 St.Polten

19:001 Xorazm Urganch 1-0 Dinamo Samarqand

19:00 Paktako 79 0-2 Zaamin

19:00 FC Neftgazmontaj 1-0 Jizak

19:00 FK Rubin (UZB) 1-3 FC Zhomboy

18:00 Istiklol Fergana 1-3 Oktepa

01:45 Seraing United 1-0 KMSK Deinze

03:00 U.A. Zacatecas 1-0 Atletico San Luis II

22:00 Cimarrones de Sonora FC II 2-0 Mineros de Fresnillo

23:30 Desna Chernihiv 4-1 PFC Oleksandria

21:00 Dynamo Kyiv 2-0 Dnipro-1 1

18:00 FC Mariupol 0-3 FC Shakhtar Donetsk

01:15 Olimpia Grudziadz 1-3 Lech II Poznan

22:59 KP Calisia Kalisz 1-1 Motor Lublin

21:00 Pogon Siedlce 1-2 Gornik Polkowice

21:00 Hutnik Krakow 0-0 Olimpia Elblag

20:00 Garbarnia Krakow 2-1 Chojniczanka Chojnice

18:00 Skra Czestochowa 3-4 Stal Rzeszow

18:00 Stargard Szczecinski 3-1 Sokol Ostroda

20:00 Falkenberg 0-1 GAIS

20:00 Landskrona BoIS 2-0 IFK Varnamo

07:301 Olimpia Asuncion 2-2 12 de Octubre

05:15 Sol de America 1-2 FC Nacional Asuncion

21:00 Qviding FIF 1-0 Oskarshamns AIK

21:00 Karlstad BK 5-1 Haninge

21:00 Hudiksvalls ABK 1-2 IF Sylvia

21:00 Ljungskile 3-0 IFK Malmo FK

21:00 Osterlen FF 0-0 Assyriska Turab IK JKP

20:00 Atvidabergs 0-2 FC Trollhattan

19:00 Torns IF 2-0 FC Linkoping City

18:00 Sandvikens IF 0-0 Brommapojkarna

18:00 Lindome GIF 2-0 Skovde AIK

18:00 Sollentuna United 1-1 Gefle IF

18:00 Vanersborgs IF 1-0 Tvaakers IF

23:30 Atromitos Athens 0-1 AEL Larisa

21:15 Apollon Smirnis 0-0 OFI Crete

19:00 Volos NFC 3-1 Panaitolikos Agrinio

12:00 Miyazaki 2-1 Gainare Tottori

12:00 Kamatamare Sanuki 2-3 Kataller Toyama

11:00 Yokohama SCC 0-0 Kagoshima United

11:00 Vanraure Hachinohe FC 0-3 Grulla Morioka

11:00 Fukushima United FC 1-2 Roasso Kumamoto

09:00 Deportivo Saprissa 1-1 Perez Zeledon

07:00 Guadalupe FC 2-2 Herediano

05:00 Limon FC 3-1 Sporting San Jose

22:50 Foolad Khozestan 4-0 Al Ain

07:00 Racing Club 1-0 Independiente

04:301 Defensa Y Justicia 2-2 Talleres Cordoba

02:15 Estudiantes La Plata 1-0 Aldosivi Mar del Plata

21:00 GKS Jastrzebie 1-1 Gornik Leczna

21:00 Sandecja Nowy Sacz 2-1 Zaglebie Sosnowiec

21:00 GKS Belchatow 2-3 OKS Stomil Olsztyn

20:00 Resovia Rzeszow 1-0 LKS Lodz

17:40 Korona Kielce 1-0 GKS Tychy

20:00 Pahang UiTM FC 0-3 Melaka

20:00 Selangor 3-1 Perak

20:00 Johor Darul Takzim 3-0 MISC-MIFA

20:00 Kuala Lumpur 2-1 Pahang

18:00 Vejgaard B 1-1 Silkeborg KFUM

17:00 Avedore IF 2-4 Frederikssund IK

21:00 Strumska Slava 1-1 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa

19:00 Litex Lovech 0-0 FC Dobrudzha

22:59 Young Africans 1-1 KMC FC 1

20:00 Gwambina FC 4-0 Coastal Union

20:00 African Lyon 3-1 Boma FC

18:00 Tanzania Prisons 0-1 Dodoma Jiji FC

12:00 Seoul United 0-1 Dangjin Citizen 1

12:00 Goyang FC 2-1 Jungnang Chorus Mustang FC

12:00 Pocheon FC 4-0 FC Namdong

13:00 Siheung City 1-0 Jinju Citizen

13:00 Yeoju Sejong 2-2 Chuncheon Citizen

12:00 Chungju Citizen 4-1 Jeonju Citizen FC

12:00 Yangpyeong 2-1 Pyeongchang FC

15:00 Brisbane City (w) 4-2 Peninsula Power NPL (w)

20:00 Lokomotiv Astana 6-2 FK Atyrau

18:00 FC Kairat Almaty 5-1 FK Arys 1

16:00 FC Zhetysu Taldykorgan 0-2 Tobol Kostanai

18:00 Budai FC U19 0-6 KaposvarU19

17:00 ZalaegerzsegTE U19 2-0 Dunaujvaros PASE U19

17:00 Szeged-Csanad Grosics U19 2-0 VAC Varosi LSE U19

20:00 Wakiso Giants FC 3-1 Water FC

20:00 Nyamityobora FC 0-1 Kampala City Council FC

20:00 Express FC 1-0 Kyetume

21:30 Kustosija 1-0 NK Osijek II

21:30 NK Solin 4-2 NK Croatia Zmijavci 1

00:00 Cukaricki Stankom 0-0 Backa Topola

00:00 Mladost Lucani 1-0 FK Spartak Zlatibor Voda 1

00:001 FK Vozdovac Beograd 1-1 Proleter

12:301 Adelaide Comets FC 1-1 Metrostars SC

12:30 Cumberland United FC 3-0 Adelaide Olympic

12:00 Croydon Kings 1-2 Sturt Lions

12:00 FloreatAthena U20 1-0 Inglewood United U20

12:00 Pires U20 3-2 Bayswater U20

12:00 Perth Glory FC U20 6-0 Cockburn City U20

12:00 Rockingham City FC U20 1-0 Armadale SC U20

12:00 Sorrento F.C. U20 1-0 ECU Joondalup U20

12:00 Balcatta U20 2-2 Gwelup Croatia U20

02:301 CD Aberastain 1-2 CS Penarol de San Juan

02:30 CA Juventud Alianza 4-1 Independiente de Villa Obrera 2

20:00 KF Ulpiana 1-0 KF 2 Korriku

21:00 Sport Podbrezova 4-0 Poprad

21:00 Slavoj Trebisov 3-1 MSK Zilina B

21:00 MFK Skalica 3-0 Tatran LM

21:00 KFC Komarno 1-3 STK Samorin

21:00 Dukla Banska Bystrica 4-1 MSK Puchov 1

19:30 Slovan Bratislava B 0-4 FK Kosice

01:00 Castanhal PA 1-1 Bragantino PA

21:00 Dundee 1-1 Greenock Morton

21:00 Ayr United 1-1 Dunfermline Athletic

21:00 Raith Rovers 2-2 Arbroath

21:00 Queen of South 1-1 Inverness

00:00 B36 Torshavn II 1-0 NSI Runavik II

21:00 Inter Stars 0-2 Kayanza Utd

18:30 Muzinga FC 2-1 Les Elephants FC

14:10 Fremantle City 2-1 Stirling Lions 2

14:00 FC Ashfield 1-0 UWA-Nedlands FC

14:00 Western Knights 2-1 Olympic Kingsway SC

23:20 Hartlepool United 2-0 Notts County

21:001 Bromley 1-0 Dagenham Redbridge

21:00 Boreham Wood 3-1 Wealdstone FC 1

21:00 Wrexham 0-3 Stockport County

21:00 Altrincham 0-1 Halifax Town

21:00 Torquay United 2-1 Weymouth

21:00 Maidenhead United 0-0 Barnet

21:00 Kings Lynn 1-2 Chesterfield

21:00 Eastleigh 0-0 Woking 1

17:30 FK Kara-Balta 1-2 Neftchi Kochkor

23:30 Sanjoanense 1-0 Agueda

23:30 Beira Mar 2-1 Valadares Gaia FC

23:301 AD Castro Daire 2-1 Anadia

22:00 A-dos-Francos (w) 2-5 Benfica (w)

21:00 Olhanense SC 1-1 Lusitano Evora

21:00 Mokala Pancheners 0-0 Amora FC

21:00 Moura 2-6 Pinhalnovense

21:00 Juventude de Evora 1-1 Louletano 1

18:45 Alcains 1-0 Carapinheirense

18:45 Marinhense 1-2 Oliveira Hospital

18:45 CG Vitoria Sernache 2-0 Mortagua

16:45 Berco SC 4-2 Brito SC

16:45 mondinense 2-4 Vitoria Guimaraes B

16:45 Pevidem SC 2-2 Marr Tino

04:00 CSD Concepcion (w) 3-0 CSD Sacatepequez (W)

00:00 CDF Patulul (W) 0-3 Gardenias de Coatepeque (w)

00:00 Suchitepequez (w) 0-2 Club Deportivo Xela (w)

08:00 Santos 0-0 Botafogo SP

06:00 Sao Bento 1-2 Bragantino

06:00 Sao Paulo 5-1 Sao Caetano

22:00 OCK Olympique de Khouribga 2-1 Wydad Fes

22:00 KAC de Kenitra 0-0 Olympique Dcheira

22:00 Chabab Ben Guerir 0-1 Stade Marocain du Rabat

20:20 Ohud Medina Youths 1-1 Al-Ettifaq (Youth)

20:20 Al-Ittihad (Youth) 1-0 Al Wehda (Youth) 1

20:05 Al-Taawon Youths 0-0 Al-Fath (Youth)

20:00 Al-Faisaly Harmah Youth 6-1 Abha U20

19:55 Al-Shabab (Youth) 2-1 Hajer (Youth)

19:55 Al-Hilal (Youth) 4-3 Al Ahli Jeddah (Youth)

19:55 Al-Nasr (Youth) 2-0 Al-Feiha U20

19:40 Al-Qadasiya (Youth) 2-0 Al-Tai (Youth)

08:00 Deportivo Cali 1-0 Atletico Nacional Medellin

05:40 Jaguares de Cordoba 0-0 America de Cali

03:30 Dep.Independiente Medellin 2-2 Alianza Petrolera

07:05 Volta Redonda 2-2 Botafogo RJ

01:30 Portuguesa RJ 5-1 Bangu

01:30 Macae 1-3 Resende-RJ

02:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 1-3 CD Aguila Reserves

01:30 Atletico Marte Reserves 2-0 Jocoro FC Reserves

16:30 Adelaide Hills 0-2 Western Strikers SC

15:301 Playford City Patriots 0-1 Modbury Jets

12:30 West Adelaide SC 0-2 Para Hills Knlghts SC

12:30 Fulham United FC 0-3 White City Woodville

12:30 Adelaide Victory 2-2 Eastern United

12:30 Adelaide Cobras FC 0-2 West Torrens Birkalla

21:00 Apolonia Fier 0-2 Teuta Durres

21:00 KF Laci 0-0 Vllaznia Shkoder

18:00 Kastrioti Kruje 0-3 KS Perparimi Kukesi

18:00 Skenderbeu Korca 0-0 KF Tirana

12:15 Blacktown City Demons 0-1 Ted Reiter Mountain City Rovers

12:001 Sydney United 0-0 Wollongong Wolves

16:00 Northbridge Bulls 0-1 Rockdale City Suns

10:00 Colorado Rapids 1-0 Phoenix Rising FC

07:00 LA Galaxy 1-0 Real Salt Lake

11:30 APIA Leichhardt Tigers U20 0-2 Marconi Stallions U20

10:00 Blacktown City FC U20 3-1 Mt Druitt Town Rangers U20

10:00 Hakoah Sydney City East U20 2-0 St George City FA U20

09:30 Sydney United 58 U20 0-4 Wollongong Wolves U20

07:30 Western Sydney Wanderers U20 4-1 Bonnyrigg White Eagles U20

14:101 Manly United U20 1-0 Sydney Olympic U20

14:05 Northbridge FC Bulls U20 1-1 Rockdale City Suns U20

14:00 NWS Spirit FC U20 0-1 Blacktown Spartans U20

20:00 Cittadella U20 2-0 US Cremonese U20

20:00 Brescia U20 3-1 Pordenone Youth

20:001 Udinese U20 1-3 Chievo U19

20:00 Vicenza U19 4-1 Parma U20

20:00 Venezia F.C. Youth 2-3 Reggiana U20

20:00 S.S.D. Monza 1912 Youth 2-4 Verona U19

20:00 Reggina U19 0-1 Virtus Entella U20

16:00 Spezia U19 1-0 Benevento (Youth)

16:00 Cosenza Calcio Youth 0-1 Napoli(U19)

16:00 Lecce U20 2-1 Pisa U19

16:00 Frosinone U20 2-0 Crotone U19

21:30 FK Buducnost Banovici 3-0 Bratstvo Gracanica

21:30 NK Slaven Zivinice 0-3 Jedinstvo Bihac

21:30 FK Rudar Kakanj 0-0 FK Gorazde

20:30 Zeljeznicar Banja Luka 6-2 Drina Zvornik

21:30 Virovitica 1-1 NK Polet Sv Martin

21:30 HNK Segesta Sisak 3-3 NK Vrapce

21:30 HNK Vukovar 91 6-0 Vuteks Sloga

21:30 NK Uskok 2-1 Hrvace

21:30 NK Primorac Biograd 1-1 Zmaj Makarska 2

21:30 NK BUJE 2-3 NK Grobnican

21:302 NK Zrinski Jurjevac 1-0 NK Belisce 1

21:301 NK Ponikve 0-0 NK Mladost Petrinja

21:301 Mladost Zdralovi 1-1 Bjelovar

21:30 NK Naprijed Hreljin 0-1 Crikvenica NK

21:30 NK Zagorec Krapina 1-0 NK Vrbovec

21:30 Valpovka 0-1 NK Gardiska

21:30 NK Spansko 0-0 NK Maksimir

21:30 NK Vodice 2-2 NK Split

01:30 Argentino de Quilmes 2-1 Deportivo Armenio

01:30 Colegiales 1-2 Defensores Unidos

01:30 Canuelas FC 3-0 CA San Miguel 2

01:30 Club Atletico Acassuso 2-2 Talleres Rem de Escalada 1

05:00 San Martin FC 0-1 UMECIT

04:00 Plaza Amador Reserves 1-0 CD Arabe Unido Reserves 1

03:00 San Francisco Reserves 3-1 Herrera FC Reserves

21:00 Sporting San Miguelito Reserves 0-0 Costa Del Este Reserves 1

22:59 Metta/LU Riga 1-1 Riga FC

19:00 FK Liepaja 1-2 FK Valmiera

00:30 Africa Promo Foot 0-1 Renaissance Dakar

22:30 Amitie FC 0-0 Jamono Fatick

11:30 Lake Macquarie Reserves 0-1 Edgeworth Eagles Reserves

14:00 Weston Workers Reserves 0-2 Adamstown Rosebud Reserves

13:00 Newcastle Olympic FC Reserves 4-2 Maitland FC Reserves

19:00 Hapoel Ironi Karmiel 4-0 Tzeirei Sakhnin 1

20:30 Luca SFC 0-1 Gokulam FC Reserves

17:30 Kovalam FC 1-3 MAR Athanasius College

13:05 North Geelong Warriors 5-2 Werribee City

12:151 Manningham United Blues 0-1 Northcote City

12:00 Brunswick City 2-2 Moreland City

12:001 Pascoe Vale SC 0-1 Goulburn Valley Suns

12:00 Langwarrin 1-0 Moreland Zebras

22:00 Liberty Professionals 4-0 Elmina Sharks

22:00 Ashanti Gold 1-0 Accra Hearts of Oak

20:15 Hapoel Katamon U19 1-1 Gadna Tel Aviv U19 1

17:00 Maccabi Tel Aviv Shachar U19 2-0 Maccabi Netanya U19

16:00 Hapoel Nof HaGalil U19 0-3 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19

15:30 Beitar Jerusalem Oren U19 1-1 Bnei Sakhnin U19

15:30 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 1-0 Hapoel Ramat Gan U19

15:00 Hapoel Beer Sheva U19 1-2 Ashdod MS U19

15:001 Beitar Nes Tubruk U19 0-0 Hapoel Kiryat Shmona U19

15:00 Maccabi Haifa U19 4-0 Ironi Nesher U19 1

15:00 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19 0-1 Maccabi Tel Aviv U19

14:30 AS Ramat Elyahu U19 1-4 Hapoel Hod Hasharon U19

14:20 Hapoel Qiryat Ono U19 0-0 Beitar Shimshon Tel Aviv U19

14:10 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19 3-1 Ironi Modiin U19

14:00 Hapoel Akko U19 0-2 Hapoel Haifa U19

20:30 Hapoel Bnei Zalfa 2-1 Maccabi Bnei Raina

17:50 Casuarina FC 2-0 University Azzurri FC

13:30 Darwin Olympics 1-3 Port Darwin FC

08:00 CSyD Sacachispas 0-3 CSD Municipal

02:00 CD Puerto de Iztapa 2-0 Santa Lucia Cotzumalguapa

00:00 Coban Imperial 0-1 Guastatoya

16:00 Runaway Bay Green 1-2 Musgrave Yellow 1

15:00 Nerang 2-3 Kingscliff FC

15:00 Broadbeach United 2-1 Burleigh Heads

15:00 Pacific Pines Green 1-4 Tweed United

18:00 Utenis Utena 2-2 DFK Dainava Alytus B

11:45 South Cardiff 1-6 Cooks Hill United

11:30 Cessnock City Hornets 0-1 West Wallsend SC

16:00 Adamstown Rosebud (w) 3-3 Football Mid North Coast (W)

14:10 Thornton Redbacks FC 1-3 New Lambton FC

18:00 BrondbyU19 2-2 Aarhus AGF U19

18:00 Aalborg BK U19 2-2 Lyngby Fodbold Club U19

18:00 Horsens U19 2-9 FC Kobenhavn U19

18:00 Randers Freja U19 2-3 Nordsjaelland U19

17:30 Silkeborg U19 1-3 Esbjerg U19

17:30 Sonderjyske U19 0-1 Midtjylland U19

17:30 Vejle U19 0-2 Odense BK U19

06:30 Fort Lauderdale Strikers 0-1 New England Revolution B

18:00 Universitatea Craiova 1-0 FC Timisoara

15:30 CS Mioveni 0-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

15:00 Metaloglobus 1-0 Farul Constanta

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 3-1 Luceafarul Oradea 1

15:001 Pandurii Targu-Jiu 2-3 CSS Islla Te Nagh

15:00 CS Aerostar Bacau 0-2 Scolar Resita

15:00 Ripensia Timisoara 2-1 ACS Comuna Recea

19:00 Al Ittihad (SYR) 0-1 Teshrin SC

19:00 Al-Taleiah 1-1 Al-Sahel(SYR)

19:00 Al-Karamah 2-0 Al-Wahda Damascus

19:00 Al-Jaish Damascus 4-0 Al-Horiyah

19:00 Jableh SC 2-2 Al-Shorta Damascus 1

19:00 Hutteen FC 2-2 Al futowa

19:00 Ha Ji lage 0-0 Al Wathbah

16:001 Moggill FC 1-1 North Pine United

14:00 Ipswich City 1-8 Pine Hills

02:40 FC Sahel 2-1 ASC Tevragh Zeine

00:00 Medine Trarza 2-0 JAHE 1

23:30 Apollon Limassol FC 1-1 Anorthosis Famagusta FC

21:00 APOEL Nicosia 1-0 E.N.Paralimniou

18:001 FK Teteks Tetovo 1-0 FK Kadino

18:00 FK Drita Bogovinje 3-2 FK Skopje

18:00 Korab Debar 2-0 FK Rinija Gostivar

18:00 Pobeda Prilep 0-0 FK Sloga 1934 Vinica

18:001 FK Ohrid 2004 2-1 Vlazrimi Kicevo

18:00 FC Plackovica 0-2 Bregalnica Stip

18:00 FK Roseman 1-1 FK Tikves Kavadarci

18:00 FK Osogovo 0-1 Pehchevo

18:00 FK Kozuv 1-0 Kamenica-Sasa

01:15 AS Douanes Ouagadougou 1-1 ASF Bobo

22:59 Majestic FC 0-0 Royal FC

22:59 Leopard St Camille 0-3 ASFA-Yennenga

18:00 FC Khatlon 1-1 Khujand

18:00 CSKA Pamir Dushanbe 1-3 FK Eskhata

16:30 Young Lions 0-4 Tanjong Pagar Utd

16:301 Balestier Khalsa FC 0-1 Hougang United FC

07:001 AD Cofutpa 0-4 CD Barrio Mexico

02:00 AD Guanacasteca 6-2 Futbol Consultants Moravia

18:00 Perth Glory (Youth) 5-3 Cockburn City

14:001 Balcatta FC 1-1 Willip

14:001 Sorrento F.C. 0-3 ECU Joondalup

14:00 Rocking ham City 1-1 Armadale SC

14:00 Perth SC 2-1 Bayswater City

14:00 Floreat Athena 3-2 Inglewood United

03:001 Desportiva Alianca Youth 0-1 ASA AL

18:00 BKMA 5-0 Shirak Gjumri B

00:30 Swift Hesperange 1-1 Hamm RM Benfica FC

00:00 Fola Esch 4-0 CS Petange

22:59 Etzella Ettelbruck 0-2 Racing Union Luxemburg

21:00 Victoria Rosport 0-4 F91 Dudelange

05:00 Club Sport Emelec 1-1 Liga Dep. Universitaria Quito

02:30 Macara 3-2 9 de Octubre

21:30 FC Minsk Reserves 1-1 Bate Borisov Reserves

20:00 Smorgon 2 0-5 Shakhter Soligorsk Reserves

20:00 Slavia Mozyr Reserve 1-3 FC Vitebsk Reserves

16:001 FK Gomel Reserves 1-1 Neman Grodno Reserves

21:00 Sesvete U19 2-3 NK Dugopolje U19

19:00 NK Rudes U19 1-0 Hrvatski Dragovoljac U19

18:15 NK Orijent U19 2-1 NK Varazdin U19

17:00 NK Istra 1961 U19 1-3 Hajduk Split U19

16:00 Zagreb locomotive U19 1-2 Dinamo Zagreb U19

16:00 ZNK Osijek U19 1-0 Rijeka U19

15:00 Inter Zapresic U19 1-3 Slaven Belupo U19 1

12:00 Tuggeranong United 0-1 Belconnen United

12:00 Cooma Tigers 0-3 Canberra FC

14:301 Monaro Panthers 1-4 Canberra Olympic

14:00 Albany Creek Reserve 2-2 Toowong Reserves

13:10 Acacia Ridge Reserves 3-4 St George Willawong Reserves

04:00 Villanueva 4-1 CA Independiente Siguatepeque

00:00 Atletico Union Guimar 1-3 CD Buzanada 1

23:30 Atletico Mancha real 3-0 CD El Palo

23:30 Almeria B 1-1 Antequera CF

23:30 Xerez Deportivo FC 2-1 Puente Genil

23:30 Torredonjimeno 1-1 Velez CF

23:30 SD Gernika 4-0 Pasaia KE

22:59 U.M. Escobedo 0-0 CD Cayon

22:59 Solares Medio Cudeyo 2-1 FC Rinconeda Polanco

22:59 CD Olimpic Xativa 2-1 Silla CF

22:59 UD Kia 1-3 Villa Santa Brigida

22:59 Arucas CF 3-0 UD San Fernando

22:59 Extremadura B 0-0 Arroyo Club Polideportivo

22:591 Arcos CF 1-2 Castilleja CF

22:59 Sestao 0-0 CD Vitoria(SPA)

22:59 UD Ourense 3-3 Viveiro CF

22:59 Santfeliuenc FC 5-2 UA Horta

22:59 CD Guadalajara 2-1 La Roda CF

22:59 UD Los Barrios 3-2 CD Pozoblanco

22:59 Yague CF 1-1 CD Arnedo

22:59 CD Rota 0-0 CD Utrera 1

22:30 SD Torina 0-4 CD Barquereno

22:30 Barreda Balompie 2-0 SD Revilla

22:30 UCD Burlades 0-0 CD Cantolagua

22:00 UF Beniganim 0-2 Villarreal C

22:00 CD Tarancon 2-0 Huracan Balazote 1

22:00 Arandina 0-1 Tuoer De Cilliers

22:00 UC Cartes 3-1 SD Textil Escudo

22:00 Numancia B 0-0 CyDL Jupiter Leones

22:00 Castro 1-1 Ribamontan Al Mar CF

22:00 CD Arenteiro 1-0 Polvorin

22:00 AD San Juan 1-1 CD Ardoi Draw

22:00 FC Vilafranca 0-3 Girona B

22:00 SD Balmaseda FC 1-0 Suodu Pei

22:00 Valle de Egues 1-2 Pena Sport

21:30 CD Beti Onak 2-0 Bidzala

21:30 Calahorra B 3-0 CDFC La Calzada

21:30 CD Villacanas 1-2 Manchego Ciudad

21:30 Beti Kozkor KE 2-0 CA Cirbonero

21:30 Tolosa 1-2 CD Lagun Onak

21:30 CD Huarte 2-1 Murchante

21:30 SD Beasain 2-2 CD Basconia

21:30 UDC Txantrea KKE 6-1 Fontellas

21:00 Colegios Diocesanos 2-2 CD Penaranda

21:00 MRA Navarra 2-0 CD Cortes

21:00 CD Mirandes B 1-2 CD La Virgen Del Camino

21:00 Jove Espanol 1-1 Recambios Colon CD

17:00 Loja CD 2-0 Melilla CD

17:00 AD Ceuta 2-0 CD San Roque de Lepe

22:00 FK Neptunas Klaipeda 2-0 Suduva Marijampole II

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 4-8 FK Zalgiris Vilnius B

18:00 Siauliai 3-1 Kazlu Ruda FK Silas

18:00 FK Trakai II 1-3 FK Panevezys-2

00:30 Al-Khuraitiat 0-2 Al-Wakra

00:30 Umm Salal 1-5 Al-Garrafa

22:15 Al-Arabi SC 3-1 Al-Sailiya

16:00 CFR Cluj U19 2-1 FC Ripensia Timisoara U19

16:00 ACS Poli Timisoara U19 1-4 CS U Craiova U19

16:00 Petrolul Ploiesti U19 2-2 Dinamo Bucharest U19

16:00 UTA Arad U19 4-1 Academia Gica Popescu U19

22:00 HJK Helsinki 4-0 Inter Turku

19:00 KuPs 2-1 Honka Espoo

11:001 Cerezo Osaka Sakai (w) 3-2 Setagaya Sfida (w)

11:00 Nippon Sport Science Universit (w) 3-2 Speranza Takatsuki(w)

16:05 Southside Eagles 2-2 Sunshine Coast FC

16:00 Grange Thistle SC 3-0 Coomera

15:20 Holland Park Hawks FC 2-3 SWQ Thunder

18:00 An Giang U19 2-2 Dong Thap U19

15:30 college JMG U19 2-0 Sai Gon FC U19

06:151 CD Vida 0-3 CD Olimpia

06:001 Platense 1-1 Real Sociedad Tocoa

05:30 Nacional da Madeira 0-2 Racing Club Aruba 1

20:30 Silkeborg IF U17 3-3 Esbjerg FB U17

20:30 Horsens U17 2-4 FC Kobenhavn U17

20:15 Randers FC U17 0-2 Nordsjaelland U17

20:15 Brondby IFU17 7-0 AGF Viby U17

20:15 AalborgU17 1-5 LYNGBY FODBOLD CLUB U17

20:00 VejleU17 1-4 Odense BK U17

19:45 Sonderjyske U17 0-3 Midtjylland U17

03:05 Amazonas FC 2-1 EC Iranduba

02:30 Princesa AM 2-0 Atletico Cliper Clube

21:00 Sportivo Trinidense 1-1 Deportivo Santani 1

21:00 Tacuary 0-0 Sportivo Iteno

21:001 Club Fernando de la Mora 2-2 Sportivo San Lorenzo

21:00 Sabah FK Baku 0-0 Sabail 1

19:00 FK Gilan Gabala 2-2 FC Neftci Baku

16:00 USM Bel Abbes U21 2-0 JS Kabylie U21

16:00 CA Bordj Bou Arreridj U21 0-1 CR Belouizdad U21

12:30 Sai Kung 2-7 WSE

01:301 Atletic America 1-0 UE Santa Coloma B

04:15 Santa Cruz PE 0-1 Botafogo PB

02:00 CRB AL 1-1 Altos/PI

02:00 Sampaio Correa 0-0 Centro Sportivo Alagoano

02:00 Treze Campina Grande PB 2-2 Sport Club Recife PE

02:00 Confianca SE 0-1 Fortaleza 1

02:00 Ceara 3-0 Salgueiros AC

02:00 Bahia 2-1 ABC RN

02:001 4 de Julho 1-1 Vitoria BA

22:00 TS Galaxy 0-2 Tshakhuma TM

20:00 Cape Town City 3-0 Supersport United

20:451 Markaz Shabab Samalot 0-0 Kima Aswan

20:30 El Sharqia Dokhan 1-1 Asyut Petroleum

20:30 El Alominiom 2-1 Suhag

20:30 Telephonaat Bani Suweif FC 1-0 Qena SC

20:30 Shoban Moslemen Qena 2-1 Dayrot

15:00 Taichung Blue Whale (w) 0-0 Hualien (w)

14:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-5 Taipei Xiongzan (w)

14:00 Hang Yuan FC (w) 1-2 Kaohsiung Sunny Bank (w)

20:00 AS Roma U20 1-1 Fiorentina U20

20:00 Sampdoria Youth 3-1 Genoa U20

18:00 AC Milan U20 0-1 Juventus U20

18:00 Sassuolo U20 1-0 Cagliari U19

16:00 Ascoli U20 1-2 Inter Milan U20

06:00 Racing Louisville (W) 2-2 Orlando Pride (w)

02:30 North Carolina (w) 3-2 Washington Spirit (w)

02:00 Frei Paulistano 0-1 Lagarto

17:00 Ankaraspor U19 2-3 Adanaspor U19

17:00 Giresunspor U19 1-1 Eskisehirspor U19 1

17:00 Tuzlaspor U19 1-3 Istanbulspor U19

20:30 Mornar 2-1 Bokelj Kotor

20:30 OSK Igalo 0-0 KOM Podgorica

20:301 FK Ibar Rozaje 3-2 FK Grbalj Radanovici 1

20:30 FK Drezga 2-1 FK Berane

19:001 Jedinstvo Bijelo Polje 1-1 Arsenal Tivat

12:30 Central Western District RSA 0-3 North District FC

12:30 Metro Gallery 3-1 Wong Tai Sin

20:30 Fredensborg (w) 1-0 Osterbro IF (w)

18:00 Romalt Woman's 0-2 Vildbjerg SF (w)

17:00 JAI Fodbold (w) 1-2 IF Lyseng (w)

17:00 Naesby BK (w) 6-0 FC Damso (w)

23:30 Lynx FC 0-7 FC Lincoln

21:00 St Joseph's FC 1-1 Europa FC

11:00 Honda Lock SC 2-6 Honda FC

11:00 Matsue City FC 0-2 Veertien Kuwana

11:00 Mio Biwako Shiga 1-0 FC Kariya

11:00 Ban Di Tesi Iwaki 1-1 Run Mel Aomori

11:00 Suzuka unlimited 0-1 Osaka FC

11:00 Verspah Oita 0-1 FC Tiamo Hirakata

10:00 Kochi United 1-2 Sony Sendai

02:00 Horoya AC 2-2 Kaizer Chiefs

02:00 Wydad Casablanca 2-0 Petro Atletico de Luanda

22:59 Zamalek 4-1 Teunhueth FC

22:59 Esperance Sportive de Tunis 1-1 MC Alger

20:05 Al-Ahed 2-1 Shabab Sahel

20:05 Al-Ansar (LIB) 2-0 Al Akhaahli Alay

20:00 Al-Safa 0-3 Al-Nejmeh

20:00 Skovshoved 0-1 B 73 Slagelse

20:00 Bronshoj 1-1 HIK Hellerup

20:00 BK Frem 3-2 SfB Oure

19:00 Dalum 3-4 Jammerbugt

19:00 Brabrand 1-0 Holbaek

18:45 FA 2000 0-1 AB Copenhagen

18:30 FC Sydvest 1-2 Naesby

18:30 KFUM Roskilde 1-2 Naestved

18:00 Vanlose 2-1 AB Tarnby

18:00 B93 Copenhagen 1-1 VSK Arhus

17:00 Aarhus Fremad 3-1 Thisted FC

14:00 Southern District 3-3 Happy Valley

12:00 Yangju Citizen 0-3 Hwaseong FC

13:00 Gyeongju KHNP 0-0 Gimpo FC

13:00 Daejeon Korail 0-1 Mokpo City

13:00 Busan Transportation Corporation 1-1 Changwon City

22:30 Avellino 1-0 Bari

20:00 Albinoleffe 3-0 Carrarese 1

20:00 Palermo 0-0 Vibonese

02:00 Spain Indoor Soccer 8-0 Switzerland Indoor Soccer

19:00 Alemannia Aachen 0-2 Wuppertaler

19:00 SV Elversberg 2-2 FSV Frankfurt

19:00 Monchengladbach AM. 1-4 Borussia Dortmund (Youth)

19:001 Bayern Alzenau 2-3 TSG Balingen

19:00 Rot-Weiss Ahlen 2-3 Preuben Munster

19:00 SSV Ulm 1846 4-1 TSG Hoffenheim (Youth) 1

19:00 Wiedenbruck 0-2 SV Rodinghausen

19:00 VfB Stuttgart II 0-2 SG Sonnenhof Grossaspach

19:00 Wegberg-Beeck 2-0 Fortuna Dusseldorf (Youth)

19:00 Eintracht Stadtallendorf 3-2 FSV Mainz 05 (Youth)

19:00 Rot-Weiss Essen 4-0 Bergisch Gladbach 09

19:00 TSV Schott Mainz 3-1 Bahlinger

19:00 Sportfreunde Lotte 0-0 SV Straelen

19:00 FK Pirmasens 1-1 Rot-Weiss Koblenz

19:00 Hessen Kassel 1-1 Vfr Aalen

19:00 Koln (Youth) 5-2 VFB Homberg

19:00 Fortuna Koln 1-0 SV Lippstadt

19:00 Bonner 0-3 Schalke 04 (Youth)

19:00 FC Giessen 0-2 Kickers Offenbach

19:00 FC 08 Hombrug 3-1 Astoria Walldorf

04:15 Atletico Palmaflor Vinto 2-1 Oriente Petrolero

02:00 Always Ready 1-1 Nacional Potosi

18:00 Middlesbrough U18 0-1 Ipswich U18

18:00 Rabotnicki Skopje 3-1 Pelister Bitola

01:30 Yeelen 3-2 Sonni AC

23:30 Onze Createurs 0-0 Djoliba

21:00 Gillingham 0-0 Shrewsbury Town

21:00 Portsmouth 1-2 Burton Albion

21:00 Sunderland A.F.C 1-2 Charlton Athletic

21:00 Accrington Stanley 1-5 AFC Wimbledon 1

21:00 Lincoln City 2-2 Blackpool

21:00 Northampton Town 1-1 Bristol Rovers

21:00 Doncaster Rovers 1-4 Wigan Athletic

21:00 Plymouth Argyle 0-3 Hull City

21:00 Ipswich Town 0-0 Milton Keynes Dons

21:00 Fleetwood Town 1-0 Rochdale

21:00 Swindon Town 0-3 Peterborough United

21:00 Crewe Alexandra 0-6 Oxford United

20:00 ASD Pro Livorno 1-1 Lentigione

20:00 Aglianese 1-0 US Fiorenzuola

20:00 Trastevere Calcio 2-3 San Donato Tavarnelle

20:00 Montebelluna 2-2 AC Este

20:001 Virtus Ciserano Bergamo 0-2 Nibionnoggiono

20:00 Prato 0-1 Real Forte Querceta

20:00 Real Calepina FC 0-1 Tritium

20:00 USD Casatese 4-3 Scanzorosciate

12:00 Melbourne City NPL 4-2 North Sunshine Eagles

12:00 Whittlesea Ranges 1-3 Western United FC NPL

15:55 Keilor Park SC 0-2 Whittlesea United

15:20 Altona City 2-0 Sydenham Park

20:00 Legnago Salus U19 2-2 AC Feralpisalo U19

20:00 Giana Erminio U19 0-1 Pro Patria U19 1

20:00 Imolese U19 0-3 Modena U19

20:00 Pro Sesto U19 2-1 Como U20

20:00 Vibonese U19 3-2 Virtus Francavilla U19

20:00 Livorno U19 0-3 Arezzo U19

20:001 San Marino Calcio U19 1-3 Mantova U20 1

20:00 Pontedera U19 0-2 ADC Viterbese U19

20:00 Alessandria U19 3-2 Novara U20

20:00 Pro Vercelli U19 3-1 Lecco U19

20:00 Potenza Calcio U19 1-0 Juve Stabia U19

18:35 Fermana U19 0-1 Fano U19

18:00 AC Milan U19 0-1 Juventus U19

21:00 Olimpic Donetsk U21 0-3 Kolos Kovalivka U21

18:00 Zorya U21 4-0 Inhulets Petrove U21

16:00 FC Vorskla U21 5-2 Lviv U21

15:00 Rukh Vynnyky U21 4-0 FC Mynai U21 2

12:30 Adelaide Vipers 3-3 Modbury Vista

12:30 Adelaide University SC 0-2 Poet Adelarde Pirates

12:30 Adelaide Comets Reserve (w) 1-7 Metro United FC Reserves (w)

10:30 Fulham United Reserves (w) 1-2 West Adelaide Reserve (w)

14:40 Adelaide Comets (w) 1-3 Metropolis United (w)

14:30 Fulham United (w) 1-2 West Adelaide (w)

08:00 Santa Tecla 3-1 CD Sonsonate

07:00 CD Chalatenango 0-0 Aguila

00:00 AS Dakar Sacre Coeur 2-0 Toure Kunda Footpro

20:00 SP La Fiorita 6-0 AC Juvenes

20:00 Folgore/Falciano 3-0 San Giovanni

20:00 Fiorentino 0-0 Murata

20:00 SP Libertas 3-0 SP Domagnano

22:59 Ruch Chorzow 3-2 Gawin Sleza Wroclaw

22:00 GKS Przodkowo 0-0 Elana Torun

22:00 MKS Kluczbork 0-1 Foto-Higiena Olawa

21:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 3-1 Rekord Bielsko-Biala 2

21:00 Podhale Nowy Targ 3-1 KS Wiazownica

21:00 KS Wasilkow 0-2 Bron Radom

21:00 Gornik II Zabrze 1-2 Polonia Bytom

21:00 KSZO Ostrowiec 2-0 Podlasie Biala Podlaska

20:00 Unia Janikowo 1-1 Gryf Wejherowo

20:00 Concordia Elblag 4-3 Wikielec

20:00 Legia Warszawa B 3-1 MLKS Znicz Biala Piska

18:00 Radunia Stezyca 3-0 Swit Skolwin

18:00 Miedz Legnica II 0-0 Polonia Nysa

17:00 Sokol Kleczew 3-1 Gornik Konin

05:00 Brusque FC 2-1 Hercilio Luz SC

02:00 Chapecoense SC 3-1 EC Prospera

02:00 Juventus SC 1-1 Marcilio Dias SC

18:00 Hans WFC (w) 1-0 Hops FC (W)

22:59 Real Oviedo U19 1-1 Racing Ferrol U19

22:30 Tenerife U19 3-0 Arucas CF U19 1

21:30 Real Zaragoza U19 1-0 CE Europa U19

21:30 UD Santa Marta U19 1-0 Badazous U19 1

21:301 CD Sobradillo U19 1-3 CD Juventud Maritima U19

21:00 Valladolid U19 3-0 Rayo Vallecano U19

21:00 Hercules U19 1-1 CF Talavera U19 1

21:00 Mostoles U19 0-0 Extremadura U19

18:00 Stadium Casablanca U19 2-4 Penya Arrabal U19

18:00 Cordoba U19 4-0 Rusadir CF U19

18:00 CD Ofra U19 1-3 RC Victoria U19

18:00 CF Laguna U19 0-1 Acodetti CF U19

17:45 Sevilla U19 2-0 Vazquez Cultural U19

17:00 SD San Jose U19 4-1 Puertos Las Palmas U19

21:00 Al Athad 1-2 Al Zawi A

21:00 Rafeeq 0-1 J Verhoe Leigh

21:00 Al-Wehda(LBY) 0-2 Al-Ahli tripoli

20:30 Ngom Egdabya 0-0 Al-Tahaddi

23:30 Synot Slovacko 1-0 Slovan Liberec

21:00 Banik Ostrava 3-0 Opava

19:00 Marila Pribram 0-2 Sigma Olomouc

19:00 MFK Karvina 1-1 FC Viktoria Plzen

19:00 Baumit Jablonec 3-1 Tescoma Zlin

16:15 Capalaba Bulldogs 3-1 Magpies Crusaders

15:40 Peninsula Power 3-2 Moreton Bay United

22:30 Al Mesaimeer Club 0-1 Al Nasa(QAT)

22:00 Cameroon (w) 1-2 Chile (w)

22:59 Primeiro de Agosto 2-1 Progresso

12:30 Sao Jose(AP) 1-3 Flower

12:301 Kwun Tong 0-0 Mutual Football Club

21:30 Dukla Prague 1-2 SK Slovan Varnsdorf

21:30 Vysehrad 1-4 Hradec Kralove

18:00 Chrudim 0-1 Usti nad Labem

07:00 Plaza Amador 3-1 Herrera FC

06:001 Atletico Chiriqui 3-2 Costa Del Este

04:00 Tauro FC 1-2 CA Independente

19:00 FC Chernigiv 0-1 FC Karpaty Lviv

19:00 FC Kryvbas Kriviy Rih 1-0 FC Peremoga Dnieper

19:00 MTK Budapest U19 3-0 Debrecin VSC U19

18:30 Vasas U19 2-0 Illes Akademia Haladas U19

17:00 Pecsi MFC U19 3-1 Diosgyor VTK U19

17:00 Ferencvarosi U19 1-1 NergihasaU19

15:00 Ujpesti TE U19 5-2 UTE U19(HUN)

15:00 Puskas Akademia FehervarU19 5-0 Fehervar Videoton U19

15:00 Kecskemeti TE U19 1-0 Paksi SEU19

10:55 Southport Warriors ML1 3-0 Surfers Paradise Reserves

13:55 Runaway Bay Reserves 1-1 Musgrave Reserves

13:00 Broadbeach United Reserves 2-0 Burleigh Heads Reserves

12:50 Pacific Pines Reserves 1-2 Tweed United Reserves

12:45 Nerang Reserves 5-1 Kingscliff FC Reserves

02:001 Aparecidense GO 1-0 Jaragua EC 1

10:00 Navua FC 1-0 Ba

21:00 Mostistea Ulmu 3-0 Inainte Modelu

21:00 Tunari 0-1 AFC Progresul Spartac Bucuresti

21:00 Bucovina Radauti 1-1 CS Dante Botosani

21:00 Luceafarul Oradea B 1-3 CS Sportul Simleu Silvaniei

21:00 Ghiroda SI Giarmata VII 1-2 CS Soimii Lipova

21:00 CS Ocna Mures 1-0 Unirea Ungheni

21:00 CSO Plopeni 0-0 CS Blejoi

21:00 ACS Foresta Suceava 2-0 ACS Bradu Borca

21:00 Crisul Chisineu Cris 2-1 CS Avantul Periam

21:00 Ceahlaul Piatra Neamt 3-0 ACS Somuz Falticeni

21:00 ACSO Filiasi 2-1 CS Universitatea Craiova B

21:00 Stiinta Miroslava 2-3 Husana Husi

18:00 SR Brasov 1-1 ACS KSE Targu Secuiesc

17:55 Red Star Belgrade U19 5-0 OFK Belgrade U19

17:30 FK Rad U19 2-0 FK Internacional U19

17:24 Cukaricki U19 3-2 Partizan Belgrade U19

15:59 Radnicki Nis U19 1-2 Vojvodina U19

15:59 IMT Novi Beograd U19 2-2 RFK Novi Sad 1921 U19

15:59 Spartak Subotica U19 2-1 FK Napredak U19

14:551 FK Graficar Beograd U19 2-2 FK Brodarac U19

00:30 Ferencvarosi TC 1-1 Videoton Puskas Akademia

22:00 Fehervar Videoton 4-0 Ujpesti

19:451 MTK Hungaria 0-0 Dafuji cloth MTE

12:55 Fremantle City FC Reserves 4-3 Stirling Macedonia Reserves 1

12:14 Western Knights Reserves 5-1 Olympic Kingsway Reserves

13:15 Playford Reserves 1-1 Modbury Jets Reserves

09:00 JFA Academy Fukushima (w) 6-0 Okayama Yunogo Belle (w)

16:15 The Lakes 7-1 University of Queensland

16:10 Albany Creek 4-0 Toowong

15:10 Acacia Ridge 0-3 St George Willawong FC

20:00 Prison Leopards FC 2-1 Nkwazi 1

20:00 Kabwe Warriors 1-0 Young Green Eagles

20:00 Zanaco 2-1 Lusaka Dynamos

18:00 Green Buffaloes 0-1 ZESCO United Ndola

04:00 SUVA Sports (w) 3-1 AD Coronado (w)

01:30 CA Atlas 0-0 Ituzaingo

01:30 Sportivo Italiano 0-1 Central Cordoba De Rosario

01:30 Real Pilar 0-0 Claypole

01:30 General Lamadrid 0-0 Deportivo Laferrere

01:30 Ferrocarril Midland 2-3 Argentino de Merlo

01:30 Deportivo Espanol 0-3 Berazategui

01:00 Chamois Niortais 0-4 AJ Auxerre

01:00 Nancy 0-0 Sochaux

01:00 Le Havre 1-1 Ajaccio

01:00 Grenoble 3-1 Caen

01:00 Chateauroux 1-2 USL Dunkerque

01:00 Valenciennes 2-1 Chambly FC 2

01:00 Pau FC 2-1 Clermont

20:001 Paris FC 1-1 Troyes 1

00:30 Maccabi Netanya 1-0 Beitar Jerusalem

22:45 Hapoel Kiryat Shmona 1-1 Hapoel Beer Sheva

22:30 Hapoel Bnei Sakhnin FC 1-1 Bnei Yehuda Tel Aviv

22:00 Hapoel Tel Aviv 0-2 Hapoel Haifa

05:05 Belgrano 2-2 Atletico Atlanta

04:10 Temperley 0-2 Club Atletico Tigre

04:00 Estudiantes Rio Cuarto 2-0 Alvarado Mar del Plata

01:30 Villa Dalmine 1-1 San Martin San Juan

01:30 Defensores de Belgrano 2-0 Guillermo Brown

00:10 Ferrol Carril Oeste 0-0 Gimnasia Jujuy

15:30 Kingborough Lions 2-5 Glenorchy Knights FC

13:30 Riverside Olympic 2-3 Devonport City

13:301 Olympia Warriors 1-5 Hobart Zebras

22:30 ASI Abengourou 0-0 Africa Sports

22:591 TC Sports Club 0-0 Club Green Streets

04:002 CD Marte Soyapango 1-1 CD San Pablo Municipal 1

17:30 CF Akbou(w) 6-1 MZ Biskra (w)

17:20 FC Constantine(w) 3-0 FC Bejaia(w)

17:05 AS Surete Nationale (w) 5-0 ESF Amizour (w)

20:00 Bizana Pondo Chiefs 2-3 Pretoria Univ 1

20:00 Steenberg United 2-1 Uthongathi FC

20:00 Richards Bay 3-0 Polokwane City FC

20:00 JDR Stars 1-0 Pretoria Callies

20:00 Free State Stars 1-1 Real Kings

20:00 Cape Umoya United 5-0 TS Sporting

22:00 CD Pozoalbense (w) 0-2 Villarreal (w)

00:30 Cordoba Futsal 3-0 Antequera Futsal

13:30 Metro Claremont SC 3-0 South East United FC

13:25 Kingborough Lions Reserves 0-5 University of Tasmania SC

12:00 Launceston United 2-2 Launceston City B

12:00 Gungahlin United(w) 4-0 Tuggeranong Utd(w)

09:45 West Canberra Wanderers FC (W) 1-2 Canberra Olympic(w)

12:00 Belconnen United (w) 8-1 Wagga City Wanderers (w)

19:00 Nakhon Pathom FC 2-0 Chainat FC 1

19:00 Khonkaen United 2-1 Phrae United FC

22:59 Brikama United 2-1 Real Banjul 1

22:59 BK Milan 0-1 WAA Banjul

23:45 Busaiteen 1-1 Al-Muharraq

21:10 Manama Club 0-2 Al-Ahli(BHR)

21:10 East Riffa 3-1 Al-Hadd

23:15 Bala Town F.C. 0-1 The New Saints

20:301 Flint Town 2-0 UWIC Inter Cardiff

20:30 Connahs Quay Nomads FC 0-2 Pen-y-Bont FC

20:30 Newi Cefn Druids 2-1 Haverfordwest County

20:30 Caernarfon 0-1 Barry Town United

16:00 Hume City 2-1 Port Melbourne

16:00 Dandenong Thunder 1-0 St Albans Saints

15:30 Altona Magic 2-2 Dandenong City SC

12:00 Avondale FC 2-0 Eastern Lions SC

22:59 FC Black Stars Basel 2-2 Etoile Carouge 1

22:45 Bellinzona 1-1 Bruhl SG

20:30 Basel U21 2-1 Yverdon

12:00 SKA Khabarovsk 0-1 FK Nizhny Novgorod

16:10 AC Carina (w) 5-0 Kangaroo P Rovers (w)

16:00 North Brisbane FC(w) 0-1 Caboolture FC (w)

15:00 Matsuyama (w) 2-0 Mount Gravatt Hawks (W)

14:00 Taringa Rovers (w) 1-1 Albany Creek (w)

13:00 Robina City FC (w) 4-3 Annerley FC (w)

17:00 Flora Paide 1-0 FC Kuressaare

19:00 AEP Kozani 0-2 Panserraikos

19:00 Olympiakos Volou 1-0 Apollon Kalamarias

19:00 Asteras Vlachioti 0-0 Niki Volou

19:00 Ialysos 1-0 Santorini 2020

19:00 Veria FC 2-0 Almopos Arideas

19:00 Rhodos FC 0-0 Kalamata AO

19:00 Thesprotos 0-0 AO Triglia

19:00 Egaleo Athens 1-0 Aspropyrgos Enosis

18:45 Ionikos 4-2 Doxa Dramas

18:45 Apollon Larissas 1-2 Levadiakos

16:45 AO Episkopis Rethymno 0-0 Kallithea

16:00 AO Kavala 3-0 Pierikos 1

12:00 Bentleigh greens U20 0-2 Heidelberg United U20

09:30 Avondale FC U20 6-2 Eastern Lions U20

14:00 Dandenong Thunder U20 1-2 St. Albans Saints U20

13:30 Altona Magic U20 1-0 Dandenong City U20

13:30 Hume City U20 3-2 Port Melbourne Sharks SC U20

12:00 Green Gully Cavaliers U20 1-4 South Melbourne U20

21:00 Eclair de Saa (w) 0-1 Eding Sport (w)

20:00 Renaissance de Figuil (w) 0-1 Renaissance de Guider (W)

21:001 MCO Mouloudia Oujda 3-0 Maghreb Fez

01:30 SE Santa Maria 1-3 AA Luziania

01:30 Brasiliense 3-1 Sociedade Esportiva Unai DF

01:30 Ceilandia DF 8-1 Samambaia DF

01:301 Sobradinho EC 1-4 SE do Gama

01:30 Bosque Formosa EC 0-2 Real FC

11:15 Olympia FC Warriors (w) 1-2 Clarence Zebras (w)

11:15 Kingborough Lions (w) 8-1 Taroona (w)

21:00 Stranraer 0-1 Edinburgh City

21:00 Stenhousemuir 1-3 Queen's Park 1

21:00 Cowdenbeath 1-0 Elgin City

21:001 Brechin City 2-4 Albion Rovers

21:001 Annan Athletic 1-2 Stirling Albion

12:15 Heidelberg United (w) 2-3 Aime Rigi (w)

12:00 Calder United SC (w) 5-1 Alamein (w)

12:00 Box Hill (w) 4-2 Bayside United (w)

22:00 Viajes Interrias FF (W) 2-1 Racing Santander II (W)

21:30 Osasuna II (W) 3-0 Anorga KKE (w)

21:00 CFF Caceres II (W) 3-0 Sevilla B (W) 1

20:30 Qizilqum Zarafshon 1-2 Nasaf Qarshi

12:00 Hake Ya Dong in Sydney City 1-1 St George City FA

09:351 Western Sydney Wanderers AM 3-2 Bonnyrigg White Eagles

16:00 Dulwich Hill SC 4-0 Gladesville Ryde Magic

16:00 Spirit FC 1-2 Blacktown Spartans

16:00 Hills Brumbies 0-1 Central Coast Mariners NPL

16:00 Northern Tigers 5-0 SD Raiders FC

16:00 Canterbury Bankstown FC 0-1 Sydney University

20:00 Sarawak United 7-1 FAM-MSN Project Squad

15:45 Kelantan 1-0 Kuching FA

22:00 AS Fortuna Mfou 2-1 Feutcheu FC

22:00 Panthere Sportive du Nde 1-0 New Star De Douala

22:00 Tonnerre Yaounde 1-2 Les Astres FC De Douala

21:00 UMS de Loum 1-0 APEJES Academy

21:00 Stade Renard de Melong 3-0 Eding Sport FC

20:30 PWD de Bamenda 0-0 Avion Academy 1

20:001 Dragon Club Yaounde 3-1 Yafoot FC

20:00 Colombe du Dja et Lobo 2-1 Young Sports

20:00 Bamboutos de 1-1 Union Douala

20:05 Wofoo Tai Po (w) 0-2 Kitchee (w)

18:00 Citizen AA (w) 1-1 Happy Valley (w)

18:00 Shatin (w) 2-0 Chelsea SS HK (w)

20:00 KF Ballkani 4-1 KF Besa Pec

20:00 Gjilani 1-0 KF Feronikeli

00:00 HSK Zrinjski Mostar 3-0 Radnik Bijeljina

22:00 FK Zeljeznicar 4-4 Mladost Doboj Kakanj 2

12:00 Canberra White Eagles 1-1 Anu FC

21:00 Chernomorets Odessa 2-1 Polissya Zhytomyr

21:00 Volyn 2-0 Krystal

20:00 Prykarpattya Ivano Frankivsk 1-0 Kremin Kremenchuk

20:00 Hirnyk-Sport 0-3 MFK Mikolaiv

20:00 Alians Lypova Dolyna 0-0 Metalist 1925 Kharkiv

19:00 Obolon Kiev 2-1 Nyva Ternopil

19:00 FK Avanhard Kramatorsk 1-1 Ahrobiznes TSK Romny

19:00 Veres 1-0 Vpk Agro Magdalinovka

11:30 Lambton Jarvis 1-0 Valentine

16:001 Weston Workers FC 2-0 Adamstown Rosebuds FC

15:00 Hamilton Olympic 2-4 Maitland

09:45 Tuggeranong United U23 0-7 Belconnen United U23

09:45 Cooma Tigers U23 0-2 Canberra Croatia FC U23

12:00 Monaro Panthers U23 2-1 Canberra Olympic U23

23:30 Warrenpoint Town 1-2 Coleraine

21:00 Portadown 2-0 Carrick Rangers

21:00 Larne FC 1-1 Linfield FC

21:00 Glentoran FC 2-0 Dungannon Swifts

21:00 Glenavon Lurgan 3-2 Ballymena United

21:00 Crusaders 2-2 Cliftonville

05:002 Real Madriz FC U20 1-1 Managua U20

21:00 Peterhead 0-3 Partick Thistle

21:00 Montrose 2-2 Airdrie United

21:001 Forfar Athletic 1-2 East Fife

21:00 Falkirk 2-1 Clyde

21:00 Cove Rangers 1-0 Dumbarton

16:05 Muvanlai Athletics 1-0 AIM

13:45 NISA 1-0 Young Physiques Union

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).
Tắt Quảng Cáo [X]