Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả trận Sichuan (nữ) vs Liaoning (nữ), 15h00 ngày 25/09

Sichuan (nữ)
Sichuan (nữ)
0
Liaoning (nữ)
Liaoning (nữ)
3
Kết quả bóng đá China National Games – Women’s Football

Sichuan (nữ) vs Liaoning (nữ)


15:00 ngày 25/09/2021

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Sichuan (nữ) vs Liaoning (nữ)

 14'    0-1   goalPang Fengyue
 68'    0-2   goalGao Chen
 90'    0-3   goal

02:35 Liverpool 0-1 Real Madrid

14:30 Incheon United 1-0 Seongnam FC

17:00 Suwon City 1-2 Ulsan Hyundai FC

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 0-2 Jeju United

14:30 FC Seoul 2-2 Gimcheon Sangmu

15:00 Sagan Tosu 2-1 Gamba Osaka

14:00 Kashiwa Reysol 3-1 Shimizu S-Pulse

14:00 Jubilo Iwata 0-2 Yokohama Marinos

13:00 Shonan Bellmare 0-2 Cerezo Osaka

13:00 FC Tokyo 3-1 Kashima Antlers

12:00 Kyoto Sanga 1-0 Kawasaki Frontale

11:05 Vissel Kobe 4-1 Consadole Sapporo 1

15:00 Avispa Fukuoka 0-0 Urawa Red Diamonds

12:00 Hiroshima Sanfrecce 1-0 Nagoya Grampus

08:35 Real Salt Lake 3-0 Houston Dynamo

08:00 Colorado Rapids 1-3 Nashville

08:00 FC Kansas City 0-1 Vancouver Whitecaps

07:25 Inter Miami 2-1 Portland Timbers

07:00 Minnesota United FC 0-1 New York City FC

06:30 Montreal Impact 4-3 FC Cincinnati

06:30 New England Revolution 1-1 Philadelphia Union

06:30 Orlando City 1-3 FC Dallas

06:00 1 Atlanta United 1-2 Columbus Crew

06:00 Toronto FC 3-2 Chicago Fire

06:00 New York Red Bulls 4-1 DC United

05:00 Los Angeles FC 3-2 San Jose Earthquakes

16:45 Melbourne City 0-2 Western United FC

19:30 Wofoo Tai Po (nữ) 2-2 Citizen AA (nữ)

19:00 Happy Valley (nữ) 0-1 Shatin (nữ)

17:30 Kitchee (nữ) 2-0 Standard Perpetual MLFA (nữ)

22:00 1 Hacken 4-3 IK Sirius FK

20:00 IFK Goteborg 2-0 GIF Sundsvall

20:00 Mjallby AIF 1-1 Kalmar

22:59 Stromsgodset 3-2 Viking

21:00 1 Ham-Kam 1-2 Odd Grenland

20:00 FC Ufa 1-2 Gazovik Orenburg

18:00 Khimki 3-0 SKA Khabarovsk

06:30 Fortaleza 1-1 Juventude

05:00 1 Sao Paulo 2-2 Ceara

02:30 Goias 1-1 Bragantino 1

07:00 Huachipato 2-1 Palestino 1

04:30 Cobresal 1-0 Universidad de Chile

02:00 1 Deportes La Serena 3-2 Audax Italiano

22:30 Botev Plovdiv 2-1 Beroe Stara Zagora

06:30 Deportivo Tachira 4-2 Monagas SC

04:15 Deportivo La Guaira 1-1 Zamora Barinas 1

21:00 Inter Turku 2-2 Ilves Tampere

21:00 AC Oulu 1-0 SJK Seinajoen

21:00 FC Haka 1-1 Lahti

23:30 Zamalek 2-1 Ismaily

23:30 Smouha SC 1-1 Enppi

21:00 Ghazl El Mahallah 0-1 Talaea EI-Gaish

22:59 Shakhter Soligorsk 2-0 FK Vitebsk

21:00 FC Torpedo Zhodino 3-4 Dinamo Minsk

19:00 Dinamo Brest 0-3 BATE Borisov

23:20 Al-Nasr(KSA) 1-1 Al Ahli Jeddah

23:20 Al-Faisaly Harmah 1-1 Al-Ettifaq

07:10 Mexico 2-1 Nigeria

22:59 Nepal 2-2 U23 Đông Timo

22:59 Jordan 2-0 India

22:00 U23 UAE 3-0 Vietnam U23

20:00 Ethiopia 1-1 Lesotho

06:00 Carlos Manucci 1-0 Atletico Grau 1

22:59 Dep.San Martin 2-0 AD Tarma

23:15 SD Amorebieta 1-0 Ponferradina

23:15 CD Lugo 1-0 Malaga

16:00 Thespa Kusatsu 0-1 Oita Trinita

13:00 JEF United Ichihara Chiba 2-1 Mito Hollyhock

12:00 Machida Zelvia 2-0 Blaublitz Akita

12:00 Albirex Niigata 3-0 Montedio Yamagata

12:00 Yokohama FC 1-0 Renofa Yamaguchi

12:00 V-Varen Nagasaki 0-0 Fagiano Okayama

12:00 Vegalta Sendai 2-1 Tochigi SC

16:00 Tokyo Verdy 1-1 Omiya Ardija

22:00 FK Ryazan 0-1 Rodina Moskva

21:00 FK Kaluga 3-0 FK Znamya Noginsk

21:00 1 Kazanka Moscow 0-2 Kairat Moskva 1

21:00 1 Volga Ulyanovsk 2-1 FC Lada Togliatti

20:00 1 Olimp-Dolgiye Prudy-2 2-2 FK Chita

20:00 Zenit Penza 4-0 FK Kolomna

20:00 Torpedo Vladimir 1-0 Baltika-BFU Kaliningrad

20:00 Shinnik Yaroslavl 2-0 FK Leningradets

20:00 FC Murom 2-0 FC Tver

20:00 1 Dinamo Briansk 1-0 Strogino Moscow

19:00 Avangard 2-0 SKA Khabarovsk II

19:00 FK Orenburg-2 0-3 Chelyabinsk

19:00 Torpedo Miass 6-2 FK Spartak Tuymazy 1

18:00 FK Fakel Voronezh Youth 0-1 Saturn Moscow

18:00 Arsenal Tula II 4-1 Metallurg Vidnoye

18:00 1 Sokol 0-2 Khimki (R)

18:00 Salyut-Energia Belgorod 4-1 Peresvet Podolsk

18:00 Znamya Truda 2-1 Luki Energiya

18:00 Nosta Novotroitsk 0-2 FK Ural-2

17:00 1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 1-2 Zvezda Sint Petersburg

17:00 FC Olimp Odintsovo 4-3 Dinamo Moscow B

17:00 Sibir-M Novosibirsk 0-4 Tyumen

12:00 SY Sakhalinsk 2-1 Kvant Obninsk

12:00 Dinamo Vladivostok 3-3 Mordovya Saransk

14:00 1 Ansan Greeners FC 1-1 Gimpo FC

16:30 Seoul E-Land FC 0-1 Daejeon Citizen

16:30 FC Anyang 1-0 Gyeongnam FC

14:00 Busan I Park 0-3 Gwangju Football Club

22:00 1 Port Vale 0-3 Mansfield Town

19:30 Herfolge Boldklub Koge 4-4 Hobro

19:30 Fremad Amager 1-4 Vendsyssel

19:30 Esbjerg 2-2 Jammerbugt

15:30 Dornbirner SV 3-1 SC Austria Lustenau B 2

00:00 Vocklamarkt 1-1 Deutschlandsberger SC

22:59 VfB Hohenems 1-2 SV Austria Salzburg

22:59 FC Lauterach 5-0 FC Brauerei Egg

22:59 WSG Swarovski Tirol B 3-0 SV Fugen

22:10 Sc Rothis 1-1 Rotenberg

22:00 1 Kufstein 1-7 SC Imst

22:00 ATSV Stadl Paura 0-1 FC Wels

22:00 SV Ried B 0-2 Allerheiligen

21:30 SC Weiz 0-1 Wolfsberger AC Amateure 1

21:00 1 Bischofshofen 3-1 SV Grodig

21:00 Admira Dornbirn 2-2 SV Telfs

21:00 SC Bregenz 3-2 RW Rankweil

21:00 WSC Hertha Wels 5-1 SC Gleisdorf

20:00 Traiskirchen 1-0 Andelsbuch

03:00 Deportiva Venados 2-1 Chilpancingo

22:00 AFC Eskilstuna 4-1 Ostersunds FK

20:00 Osters IF 2-0 Jonkopings Sodra IF

20:00 1 Vasteras SK FK 2-2 Halmstads

18:05 Trelleborgs FF 1-1 Landskrona BoIS

18:00 IK Brage 2-1 Norrby IF

16:00 SV Vols 5-0 SC Kundl 1

16:00 Lustenau 4-0 VfB Bezau

16:00 SV Strasswalchen 2-3 TSV Neumarkt

15:30 Slovan HAC 2-2 SV Schwechat 1

15:30 Annabichler SV 3-2 SC Kappel

15:15 1 Favoritner AC 3-1 ASV 13 Vienna

00:00 SC Pinkafeld 0-1 Parndorf

22:59 St Jakob/Rosental 0-1 SAK Klagenfurt

22:35 Horitschon 2-2 SV St Margarethen

22:00 SC Retz 0-0 SC Ortmann

22:00 SV Frauental 6-1 SC Bruck An Der Mur

21:30 KAC 1909 1-1 ASK Klagenfurt 1

21:05 Post SV Wien 0-3 Stadlau

19:00 Sportunion Mauer 0-2 SR Donaufeld Wien 1

13:00 Ehime FC 3-1 Vanraure Hachinohe FC

12:00 Fujieda MYFC 3-1 Azul Claro Numazu

12:00 Kamatamare Sanuki 0-4 Kagoshima United

12:00 AC Nagano Parceiro 2-2 FC Gifu

11:00 Ban Di Tesi Iwaki 2-0 Gainare Tottori

11:00 SC Sagamihara 0-1 Kataller Toyama

11:00 Fukushima United FC 0-0 Miyazaki

10:00 Matsumoto Yamaga FC 2-1 Imabari FC

12:00 Giravanz Kitakyushu 0-1 Yokohama SCC

01:00 IA Sud America 2-0 Villa Espanola

22:35 Club Atletico Progreso 0-2 Uruguay Montevideo

14:45 Gold Coast Knights U23 4-4 Logan Lightning U23

12:00 Brisbane City U23 2-0 Peninsula Power U23

22:59 Rahimo FC 0-0 US Forces Armees

22:00 EL Nacional (nữ) 2-5 LDU Quito (nữ)

21:30 Guayaquil City (nữ) 1-3 Universidad Catolica del Ecuador (nữ)

14:00 Oasis Club 0-3 Mahabir Club

10:45 Manohara United Club 1-2 RC32 Football Academy

17:15 Pulchowk SC 3-1 Sports Academy Sangha

14:00 Sanepa Club 1-1 Birgunj Youth Academy

00:30 Argentinos Jrs (nữ) 0-4 Sarmiento (nữ)

16:00 Banga Gargzdai U19 0-3 Kauno Zalgiris U19

17:00 SRC-FK Vidzgiris U19 6-0 FK Babrungas U19

16:00 Warners Bay FC (nữ) 2-4 Newcastle Olympic FC (nữ)

20:00 Darvel FC 0-2 Tranent Juniors

22:00 Racing Power (nữ) 1-0 Clube Condeixa (nữ)

22:00 Rio Ave (nữ) 1-2 CA Ouriense (nữ)

20:00 Varde 1-1 Marienlyst

19:00 Skovshoved 2-1 AB Tarnby

19:00 KFUM 2-0 Koge Nord FC

19:00 B 1909 Odense 3-2 OKS

18:00 Fuglebakken 0-4 Vejgaard B

18:00 Tarup Paarup IF 3-1 Aarhus Fremad 2

13:00 Yeoju Sejong 0-4 FC Namdong

13:00 Jeonbuk Hyundai Motors II) 4-5 Jeonju Citizen FC

12:00 Chungju Citizen 3-1 Gangwon II

14:00 Daegu FC II 0-1 Chuncheon Citizen

13:00 Pyeongtaek Citizen 3-0 Jinju Citizen

13:00 Goyang KH FC) 2-1 Seoul United

12:00 Geoje Citizen 2-1 Daejeon Hana Citizen II

11:30 Dare southwest Queensland (nữ) 3-0 The Gap NPL (nữ)

15:30 Capalaba (nữ) 2-1 Souths United SC (nữ)

06:00 Pacific FC 2-2 Valour

16:00 Budai FC U19 2-1 KaposvarU19

17:35 Diosgyor VTK U19 2-5 Kecskemeti TE U19

17:00 Pecsi MFC U19 6-1 Ujpest FC U19

22:00 Jelgava 1-0 FK Smiltene BJSS

19:00 Rigas Futbola skola II 3-2 Olaine

17:00 Tukums-2000 II 1-6 Riga FC II

22:30 Kustosija 3-2 Dinamo Zagreb II

22:30 NK Dugopolje 3-2 Rudes

22:30 NK Dubrava Zagreb 2-3 NK Varteks Varazdin

22:30 HNK Cibalia 1-0 NK Croatia Zmijavci

22:30 Inter Zapresic 0-1 NK Solin

22:30 1 NK Osijek II 1-1 Bijelo Brdo

22:30 NK Orijent Rijeka 3-0 NK Opatija

06:00 San Antonio Athenians SC (nữ) 1-1 FC Austin Elite (nữ)

03:00 Miami United FC (nữ) 3-2 Florida Gulf Coast DL FC(w)

15:30 KuPS Akatemia (nữ) 1-0 JyPK (nữ)

12:30 Sturt Lions 1-1 Adelaide United FC (Youth)

12:30 Adelaide Panthers 1-1 White City Woodville

12:30 Metrostars SC 2-0 Adelaide Olympic

12:30 Adelaide Comets FC 4-1 West Torrens Birkalla

12:00 Croydon Kings 3-0 Cumberland United FC

01:00 Bragantino (nữ) 1-1 Esmac PA(nữ)

01:00 Internacional(w) 2-1 Real Brasilia FC (nữ) 1

00:00 SC Corinthians Paulista (nữ) 4-0 Kindermann (nữ)

15:00 Perth Glory FC U20 3-1 Cockburn City U20

14:00 Stirling Macedonia U20 0-1 FloreatAthena U20

12:00 Armadale SC U20 3-2 Inglewood United U20

12:00 Balcatta U20 2-5 Gwelup Croatia U20

12:00 Perth RedStar FC U20 6-1 Sorrento F.C. U20 1

12:00 1 Pires U20 3-1 Bayswater U20

09:30 Los Angeles Galaxy II 2-2 San Diego loyalty

09:00 Oakland Roots 1-1 Sacramento Republic FC

09:00 Monterey Bay FC 4-2 Colorado Springs Switchbacks FC

09:00 Miami FC 2-2 Pittsburgh Riverhounds

07:30 1 Rio Grande Valley 2-3 San Antonio

06:00 1 Loudoun United 1-1 Charleston Battery

06:00 Hartford Athletic 1-2 Phoenix Rising FC

03:00 Indy Eleven 1-2 New Mexico United

01:00 Louisville City FC 4-1 Tulsa Roughneck

21:00 Fortuna Alesund (nữ) 1-0 Amazon Grimstad (nữ)

20:00 Tromso (nữ) 3-0 Ovrevoll Hosle(nữ)

18:00 Medkila (nữ) 2-2 Grand Bodo (nữ)

01:00 EC Metropol U20 1-1 EC Prospera U20

01:30 Blumenau EC 0-0 Atletico Tubarao SC

17:10 1 Murdoch Uni Melville 1-1 Quinns FC 1

14:00 Mandurah City 9-2 Forrestfield United

14:00 UWA-Nedlands FC 0-3 Western Knights

14:00 Subiaco AFC 0-0 Joondalup United

14:00 1 Rocking ham City 2-3 Dianella White Eagles

14:00 Fremantle City 0-1 Olympic Kingsway SC

18:30 Wrexham 4-4 Grimsby Town

20:00 Paredes 1-0 Marr Tino

20:00 Salgueiros 0-0 Leca

20:00 Vilaverdense 0-0 Maritimo B

22:59 KF Fjallabyggdar 1-1 Throttur Reykjavik

21:00 KFR Aegir 3-0 Fjardabyggd Leiknir

21:00 IR Reykjavik 1-1 Magni

20:00 HotturHuginn 0-0 Vikingur Olafsvik

22:59 Chabab Ben Guerir 0-0 Wydad Fes

22:59 Renaissance Zmamra 2-2 USM Oujda

22:59 1 Olympique Dcheira 0-0 TAS de Casablanca

22:59 Chabab Atlas Khenifra 4-1 Kawkab de Marrakech

16:00 Druk Lhayul FC 0-0 Paro FC

22:59 Vannes 1-2 Voltigeurs Chateaubriant

22:59 Monaco B 4-1 Lyonnais II

22:59 Les Herbiers 1-1 CHAMALIERES

22:59 Saint Malo 1-0 St Pryve St Hilaire

22:59 Martigues 3-0 Marignane Gignac

22:59 Le Puy Foot 43 Auvergne 2-1 Colomiers 1

22:59 FC Rouen 2-1 Guingamp B

22:59 Lyon Duchere 0-3 GRACES

22:59 Bourges 2-1 FC Nantes B

22:59 Hyeres 2-0 Louhans-Cuiseaux

22:59 GFA Rumilly Vallieres 3-1 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B

22:59 Frejus St-Raphael 2-0 Aubagne 1

22:59 Metz B 3-0 Bobigny A.C.

22:59 St. Maur Lusi 2-2 Saint Quentin

22:59 Fleury Merogis U.S. 5-0 Lens B

22:59 Romorantin 6-0 Poissy As

22:59 Epinal 3-0 Auxerre B

22:59 Avenir Sportif Beziers 3-1 Angouleme

22:59 Granville 5-1 Chartres FC

22:59 Beauvais 2-1 Sainte Genevieve Sports

22:59 FC Bergerac 2-1 Montpellier B

22:59 Caen II 2-2 Plabennec

22:59 ASM Belfortaine 4-2 Stade Reims II

22:59 Angers II 2-4 Andrezieux

22:59 Vitre 0-5 Lorient B

22:59 Toulon 2-1 Chasselay M.D. Azergues

22:59 1 Schiltigheim 0-1 Gobelins

22:59 Mont-de-Marsan 2-2 Canet Roussillon

22:59 Versailles 78 3-1 Blois

22:59 Saint-Priest 0-0 Jura Sud Foot

22:59 Entente Sannois 3-1 Haguenau

22:59 Yzeure AS 4-1 Trelissac

05:30 1 SV Britannia 1-4 Racing Club Aruba

17:00 Adelaide Hills 1-2 Adelaide University SC

16:30 Poet Adelarde Pirates 0-1 Playford City Patriots

12:30 Modbury Jets 6-3 Fulham United FC 1

12:30 2 Adelaide Victory 0-3 Adelaide Raiders SC

12:30 Eastern United 0-1 Adelaide Blue Eagles 1

12:30 West Adelaide SC 4-1 Para Hills Knlghts SC 1

13:00 Rockdale City Suns 1-3 Sydney Olympic

12:00 Sydney United 1-0 Sutherland Sharks

16:10 Manly United 4-1 A.P.I.A. Leichhardt Tigers

16:05 Marconi Stallions 5-3 Sydney FC (Youth)

11:00 Rockdale City Suns U20 1-1 Sydney Olympic U20

10:00 Sydney United 58 U20 2-3 Sutherland Sharks U20

14:00 Manly United U20 1-2 APIA Leichhardt Tigers U20

13:45 Marconi Stallions U20 0-5 Sydney FC U20

19:00 Boldklubben AF 1893 (nữ) 3-0 Sundby BK (nữ)

19:00 AGF Kvindefodbold APS (nữ) 2-0 Odense BK (nữ)

18:00 Fortuna Hjorring (nữ) 2-0 Kolding BK (nữ)

19:10 Sofapaka FC 1-0 Vihiga Bullets

19:00 Mathare United 0-2 Tusker

17:00 Ulinzi Stars Nakuru 0-0 Bandari

17:00 Kenya Police FC 2-1 Posta Rangers

02:00 Ipatinga 1-1 Boa

02:00 Ipatinga 1-1 Boa Esporte Clube

01:30 Tupi Juiz de Fora MG 1-1 Nacional AC MG

01:30 Uniao Luziense 2-1 Uberaba MG

01:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 0-2 Democrata SL/MG

01:00 Betim EC 0-3 Varginha EC

00:45 1 Botafogo BA 2-2 Canaa EC

22:30 Trnje 4-4 NK Lucko 1

22:59 Palestino (nữ) 0-4 Santiago Morning (nữ)

15:15 KKPK Medyk Konin (nữ) 2-1 AZS UJ Krakow (nữ)

15:15 Czarni Sosnowiec (nữ) 0-0 GKS Katowice (nữ)

15:15 KKP Bydgoszcz (nữ) 0-1 GKS Gornik Leczna (nữ)

15:15 1 Tarnovia Tarnow (nữ) 2-2 Slask Wroclaw (nữ)

15:15 Rekord Bielsko Biala (nữ) 5-2 APLG Gdansk (nữ)

01:30 Villa San Carlos 1-2 Argentino de Quilmes

01:30 UAI Urquiza 1-2 Uhl Que Sa

01:30 Talleres Rem de Escalada 0-1 Colegiales

01:30 CA San Miguel 1-1 Los Andes

01:30 Sportivo Dock Sud 2-2 Canuelas FC 1

01:30 Defensores Unidos 4-1 Club Atletico Acassuso

23:05 CA Fenix Pilar 2-1 Ituzaingo 1

23:05 Deportivo Armenio 0-2 Comunicaciones BsAs

22:30 Metta/LU Riga 1-1 Super Nova

20:00 BFC Daugavpils 1-2 FK Auda Riga

19:00 1 FK Liepaja 1-3 FK Valmiera

07:00 Chicago Red Stars (nữ) 2-2 Portland Thorns FC (nữ)

09:00 Edgeworth Eagles Reserves 5-0 Valentine Phoenix Reserves

04:00 CD Rancagua Sur 1-0 Colchagua CD 1

02:30 AC Colina 2-1 Deportes Union Companias 1

02:00 Provincial Ovalle 3-0 Municipal Santiago

02:00 San Antonio Unido 1-1 Rodelindo Roman 1

22:59 1 Deportes Quillon 0-0 Osorno

12:00 Werribee City 0-4 Moreland Zebras

12:00 North Geelong Warriors 1-0 Moreland City 2

12:00 Brunswick City 1-1 Goulburn Valley Suns

12:00 Manningham United Blues 1-1 Langwarrin 1

22:05 Heartland FC 3-1 Shooting Stars SC

22:00 Sunshine Stars FC 2-0 Katsina United

22:00 Remo Stars 1-3 Kano Pillars

22:00 Plateau United 4-0 Enugu Rangers International

22:00 Kwara United 1-0 Akwa United

22:00 Enyimba 3-2 Nasarawa United 1

22:00 Akwa Starlets 2-3 Rivers United

22:00 Wikki Tourist 1-0 Abia Warriors

17:00 MFM FC 3-1 Gombe United

17:45 Casuarina FC 3-0 Hellenic AC

13:30 Mindil Aces 2-0 Port Darwin FC 1

13:00 Nadroga FC 2-2 Suva FC

11:00 Lautoka 1-2 Navua FC

09:00 Ba 6-1 Nasinu FC

15:00 Lautoka 1-0 Rewa FC

13:00 Nadroga FC 2-0 Nasinu FC

21:00 Grindavik 1-0 Fylkir

21:00 Vestri 3-3 Thor Akureyri

21:00 Grotta Seltjarnarnes 5-1 KV Reykjavik 1

19:00 Utenis Utena 3-2 Silute

09:30 Central Valley Fuego 1-1 Forward Madison FC

08:45 Miami United 1-0 Central Florida Panthers

07:30 Pensacola City FC 3-1 Southern States SC

07:30 Tennessee SC 2-3 Tri Cities FC

07:25 North Alabama 2-2 Appalachian FC

07:00 AC Houston Sur 0-3 Barrasso valley

07:00 FA Euro 1-2 Morris Elite

07:00 AHFC Royals 1-2 Houston FC

07:00 2 CF10 Houston FC 0-4 Laredo Heat

07:00 Irving City FC 0-0 Lubbock Matadors SC

07:00 Omaha 0-0 Northern Colorado

07:00 FC Manitoba 0-2 Thunder Bay cold

06:30 Northern Virginia FC 1-3 Christos FC

06:30 SC United Bantams 1-2 Peachtree City

06:30 LSA Athletico Lanier 0-0 Apotheos

06:30 Tormenta FC 0-1 FC Tucson 1

06:30 Chattanooga Red Wolves 0-1 Greenville Triumph

06:30 Southern Soccer Academy Kings 2-1 East Atlanta

06:00 Flint City Bucks 1-1 Kalamazoo

06:00 Cardinals FC 1-4 Lionsbridge FC

06:00 Charlotte Eagles 3-1 North Carolina FC U23

06:00 West Virginia Alliance FC 0-1 North Carolina Fusion U23

06:00 Wake FC 4-0 Tobacco Road

06:00 North Carolina 2-1 Richmond Kickers

06:00 Tallahassee SC 1-2 Florida Roots

06:00 South Bend Lions 2-1 Kings Hammer FC

06:00 Florida Elite 3-0 Tampa Bay United

02:00 Milwaukee Torrent 7-0 Panathinaikos Chicago

02:00 St. Louis Lions 1-1 Chicago City SC

01:00 Vermont Green 4-1 Blackstones

01:00 Toledo Villa FC 1-3 Fort Wayne FC

15:05 The Lakes 7-2 Centenary Stormers

15:00 Pine Hills 4-0 Mount Gravatt Hawks

16:00 Perth RedStar (nữ) 7-0 Curtin University FC (nữ)

16:30 Hougang United FC 3-1 Balestier Khalsa FC

16:30 Tanjong Pagar Utd 4-2 Tampines Rovers FC

17:00 Perth Glory (Youth) 1-0 Cockburn City

16:00 1 Stirling Macedonia 0-1 Floreat Athena

16:00 Perth SC 1-3 Bayswater City

14:00 Perth RedStar 4-2 Sorrento F.C.

14:00 Armadale SC 0-1 Inglewood United

00:00 Tindastoll Neisti (nữ) 1-4 Valur (nữ)

23:30 UMF Selfoss (nữ) 3-1 Afturelding (nữ)

21:00 Thor KA Akureyri (nữ) 6-0 Haukar (nữ)

21:00 Hafnarfjordur (nữ) 0-1 Stjarnan Gardabaer (nữ)

20:00 IA Akranes (nữ) 0-6 KR Reykjavik (nữ)

21:00 Jeunesse Junglinster 1-1 FC Wiltz 71

06:00 Tecnico Universitario 1-1 Club Sport Emelec

03:30 Orense SC 0-1 Guayaquil City 1

01:00 Mushuc Runa 1-0 Deportivo Cuenca

18:00 Gornik Zabrze (Youth) 2-0 Pogon Szczecin(Youth)

18:00 Stal Rzeszow Youth 1-3 Legia Warszawa (Youth)

18:00 Wisla Krakow (Youth) 2-1 Jagiellonia Bialystok (Youth)

18:00 Zaglebie Lubin (Youth) 2-1 Arka Gdynia (Youth)

18:00 Polonia Warszawa (Youth) 2-2 SMS Lodz Youth

18:00 Zha Buse U19 1-1 Slask Wroclaw U21

18:00 Rakow Czestochowa (Youth) 1-3 Lech Poznan (Youth)

17:00 Warta Poznan Youth 0-0 Cracovia Krakow (Youth)

01:00 Santacruzense U20 1-1 Assisense SP U20 1

18:00 FC Slutsk Reserves 1-1 FC Gomel Reserves

18:00 FC Isloch Reserves 2-3 Dnepr Mogilev Reserves

12:00 Gungahlin United 5-1 Cooma Tigers

12:00 Canberra FC 2-1 Canberra Olympic

15:00 Monaro Panthers 6-0 Belconnen United

12:00 OConnor Knights 4-3 West Canberra Wanderers

21:00 1 Proodeftiki FC 4-0 Iraklis Larisas 1

21:00 Agrotikos Asteras 2-3 Panahaiki-2005

21:00 Makedonikos Neapolis 2-1 Ilioupoli 1

22:59 CF La Nucia 2-1 Arenas Club de Getxo

22:59 Sestao 0-0 Eldense

20:00 Fatih Karagumruk (nữ) 1-0 Fenerbahce SK (nữ)

15:45 Swaraj FC 1-0 Chennai Customs

15:50 RBI 1-2 Arrows FC

16:30 Spirit FC 2-2 Western Sydney Wanderers AM

16:05 1 Blacktown Spartans 2-1 Northern Tigers

16:05 SD Raiders FC 2-0 Hills Brumbies

16:00 St George City FA 0-0 Central Coast Mariners (Youth)

16:00 Bonnyrigg White Eagles 3-0 Mounties Wanderers

16:00 Hake Ya Dong in Sydney City 0-6 St George Saints

22:59 Mamelodi Sundowns 1-1 Marumo Gallants FC 1

21:00 FK Minsk (nữ) 6-0 Smorgon (nữ)

18:00 FC Gomel (nữ) 0-3 ABFF U19 (nữ)

22:59 Banga Gargzdai B 0-2 Nevezis Kedainiai

21:00 1 FK Riteriai B 1-1 Atletas Kaunas

20:00 Atomsfera Mazeikiai 0-3 DFK Dainava Alytus

19:00 FK Neptunas Klaipeda 4-3 Ekranas Panevezys

18:00 Babrungas 5-0 Garr and Ava

17:00 FK Zalgiris Vilnius B 1-0 Kazlu Ruda FK Silas

15:30 Raca Bratislava 5-0 Malacky

22:00 Slovan Duslo Sala 5-0 FK Nove Zamky

22:00 Slovan Giraltovce 3-3 OFK-SIM Raslavice

22:00 Nove Mesto 1-0 Spartak Vrable

22:00 Pokrok SEZ Krompachy 1-1 Rudnany

22:00 Spisska Nova Ves 1-0 MFK Vranov nad Topou

22:00 Tomasov 0-1 TJ Rovinka

22:00 OK castkovce 3-0 OFK Malzenice

22:00 FK Povazska Bystrica 3-0 FK Marcelova

22:00 TJ Spartak Myjava 1-1 TJ Druzstevnik Vrakun

21:00 Poprad 2-1 Slavia TU Kosice

21:00 FBK Balkan 0-1 Hogsby IK

19:00 Angered BK 2-1 Kumla

19:00 Trosa Vagnhärad SK 2-1 IFK Lidingo FK

18:00 FC Gute 3-1 Sandvikens AIK FK

18:00 Grebbestads IF 1-3 Stenungsunds IF

01:15 FC Zurich Frauen (nữ) 3-0 Grasshopper (nữ)

01:00 Servette (nữ) 2-0 Basel (nữ)

22:00 St Gallen (nữ) 2-1 Aarau (nữ)

21:00 FC Luzern (nữ) 3-1 Young Boys (nữ)

22:45 MC Alger 0-2 JS kabylie 1

22:30 Kari Akranes 0-2 Dalvik Reynir

22:00 Vidir Gardur 6-2 KFS Vestmannaeyjar

21:00 Vaengir Jupiters 2-3 KF Gardabaer

20:00 UMF Sindri Hofn 2-1 Kormakur

12:00 Setagaya Sfida (nữ) 1-3 IGA Kunoichi (nữ)

11:00 Gunma FC White Star (nữ) 2-1 Ehime FC (nữ)

13:00 Yokohama FC Seagulls (nữ) 3-0 Angeviolet Hiroshima (nữ)

21:00 FC Linth 04 3-1 Uzi

21:00 FC Gossau 3-2 Freienbach

21:00 Meyrin 1-1 Grand-Lancy

21:00 USV Eschen Mauren 1-3 FC Winterthur U21

21:00 La Sarraz-Eclepens 3-2 FC Thun U21

21:00 Baden 0-0 FC Paradiso

21:00 FC Naters 2-2 Echallens

21:00 FC Martigny Sports 3-1 Vevey Sports

21:00 FC Tuggen 4-0 FC Balzers

21:00 Thalwil 0-6 FC St.Gallen U21

21:00 Lugano U21 3-2 FC Wettswil Bonstetten

21:00 SC Buochs 2-3 Langenthal

21:00 Wohlen 1-3 FC Munsingen

21:00 solothurn 4-1 SV Hongg

21:00 FC Kosova Zurich 0-2 FC Luzern U21

21:00 Koniz 1-0 Zug 94

21:00 La Chaux-de-Fonds 2-0 US Terre Sainte

21:00 Grasshoppers U21 1-2 Delemont

21:00 Chenois 2-1 Lausanne SportsU21

21:00 Etoile Carouge 0-3 Zurich B team

21:00 Bulle 2-3 Monthey

21:00 Basuli B team 6-1 Biel Bienne

21:00 Bavois 1-3 FC Rapperswil-Jona

21:00 SC Cham 3-1 Young Boys U21

21:00 Bruhl SG 4-1 FC Sion U21

21:00 YF Juventus Zurich 1-1 FC Black Stars Basel

21:00 Breitenrain 1-0 Stade Nyonnais

21:00 Bellinzona 2-0 Chiasso

21:00 Bassecourt 0-1 FC Schotz

13:45 SWQ Thunder 3-0 Southside Eagles

15:00 Brisbane Strikers 3-2 Magpies Crusaders

20:00 Spaeri FC 2-1 FC Shukura Kobuleti

20:00 Merani Martvili 2-2 WIT Georgia Tbilisi

19:00 VfB Lübeck II 4-5 TSV Altenholz

21:45 VfL Wolfsburg (nữ) 4-0 Turbine Potsdam (nữ)

00:00 Bohemians Dublin (nữ) 2-1 Peamount Utd (nữ)

00:00 Wexford Youths (nữ) 2-1 Yalong City (nữ)

22:59 FC Treaty United (nữ) 0-0 Sligo Rovers (nữ)

22:00 DLR Waves (nữ) 0-1 Galway LFC (nữ)

18:00 Cork City (nữ) 0-4 Shelbourne (nữ)

21:00 Martin Ledesma 0-2 Sportivo Trinidense 1

21:00 Atyra FC 0-1 2 de Mayo PJC

05:00 Sampaio Correa 2-1 Guarani SP

02:30 Centro Sportivo Alagoano 2-1 Gremio Novorizontin

23:05 WA Tlemcen U21 3-2 ASO Chlef U21 1

22:55 ES Setif U21 2-1 JS Saoura U21

21:00 Al Madina Al Monawara SC 2-4 Mallawi SC

18:00 Inter Taoyuan FC (nữ) 0-3 Taipei Xiongzan (nữ)

15:00 Hualien (nữ) 0-0 Hang Yuan FC (nữ)

22:00 Inter Milan U20 3-3 Cagliari U19

16:00 Slovan Bratislava U19 4-1 FC Petrzalka U19

16:00 1 SCP RuzomberokU19 0-2 Trencin U19

16:00 MSK Zilina U19 2-2 FK Zeleziarne Podbrezova U19

16:00 FK Poprad U19 1-2 MFK Zemplin Michalovce U19

16:00 Dukla Banska Bystrica U19 1-0 FK Senica U19

16:00 Spartak Trnava U19 4-0 FC Nitra U19

01:00 Al Talaba 3-1 Samarra

22:30 Naft Misan 1-1 Al Diwaniya

22:30 Arbil 2-1 Al Sinaah

20:00 Al-Naft 2-2 Al Zawraa

20:00 Al Shorta 0-1 AL Minaa 1

22:00 1 TPK 2-3 PIF Parainen II

20:00 1 FC POHU 1-6 MPS

20:00 SAPA 0-2 FC Espoo

19:00 PaiHa 2-1 TPS Turku II 1

19:00 Mypa 4-0 KoPa

18:30 EsPa 1-6 EPS Reservi

18:00 SIF 1-3 VPS Vaasa-J

01:00 Ohod Medina 1-0 Al-Akhdoud

01:00 Najran SC 0-0 Al Khaleej Club

01:00 AL-Rbeea Jeddah 0-0 Al-adalh

01:00 Al-Shoalah 1-0 Hajer

01:00 Al Sahel 1-0 Al-Jabalain

01:00 Al-Orubah 4-1 Bisha FC

01:00 Al Kholood 0-0 Al-Kawkab

01:00 AL-jeel 2-1 Al-Nahdha

01:00 1 Al-Draih 0-3 Al Wehda Mecca

01:00 Al-Ameade 1-0 Al-Qadasiya

21:00 07 Vestur Sorvagur 2-0 Skala Itrottarfelag

20:00 Fatih Karagumruk U19 3-3 Buyuksehir BLD.Spor U19

19:15 Istanbulspor U19 1-2 Tuzlaspor U19

19:05 Keciorengucu U19 0-5 Kocaelispor U19

19:00 1 Bandirmaspor U19 1-2 Ankaragucu U19

19:00 Menemenspor U19 3-2 Samsunspor U19

19:00 Gazisehir Gaziantep FK U19 3-4 Altay Spor KulubuU19

19:00 Antalyaspor U19 1-1 Adana Demirspor U19

19:00 Yeni Malatyaspor U19 1-2 Hatayspor U19

19:00 Umraniyespor U19 5-0 Eyupspor U19

19:00 Manisa Belediyespor U19 5-1 Adanaspor U19

19:00 Kayserispor U19 1-2 Trabzonspor U19

19:00 Caykur Rizespor U19 1-1 Galatasaray U19

19:00 Bursaspor U19 2-1 Boluspor U19

17:00 Konyaspor U19 1-0 Alanyaspor U19

16:00 Goztepe U19 4-0 Giresunspor U19

07:00 Deportivo Mixco 2-1 Deportivo Xinabajul

19:00 Lashyn Karatau 3-0 Yassy Turkistan

19:00 Tarlan 1-3 Kaisar Kyzylorda

19:00 Baikonur 0-4 Zhenis

18:00 Okzhetpes 6-0 Bulat Temirtau

18:00 Kairat Academy 2-2 Akademiya Ontustik 1

18:00 Ekibastuzets 0-0 FC Zhetysu Taldykorgan

15:00 Astana B 5-2 FK Igilik

13:00 Mio Biwako Shiga 1-0 Honda FC

11:00 Nara Club 0-2 Yokogawa Musashino

10:00 Run Mel Aomori 2-1 FC Tiamo Hirakata

10:30 1 Ilch 0-3 Khovd Western

15:45 Petaling Jaya City U19 1-1 Pahang U19

15:45 Negeri Sembilan U19 0-0 Selangor FA U19

15:45 1 Kuala Lumpur FA U19 4-1 Melaka United U19 1

15:45 Johor Darul Takzim U19 2-1 UiTM FC U19

15:45 Terengganu U19 1-3 Perlis United FC U19

15:15 Sabah FA U19 0-0 PDRM U19

15:00 Ulsan Citizens 0-2 Busan Transportation Corporation

15:00 Hwaseong FC 2-2 Gyeongju KHNP

13:00 Dangjin Citizen 1-1 Cheonan City

17:00 Gimhae City 2-0 Cheongju Jikji 1

13:00 Changwon City 0-1 Yangju Citizen

13:00 Mokpo City 2-3 Gangneung City

19:00 1 Viljandi Tulevik 0-3 Viimsi MRJK

19:00 FC Nomme United 2-2 Kohtla Jarve JK Jarve 1

19:00 Halliu football College 4-2 Elva

18:00 NJS (nữ) 0-1 ONS (nữ)

18:00 HPS (nữ) 5-0 Ilves Tampere (nữ)

18:00 HJK Helsinki (nữ) 1-2 KuPs (nữ)

01:30 America MG (Youth) 2-0 Inter De Minas U20 1

01:00 Boston City FC Brasil U20 1-1 America TO MG U20

20:10 Betis FC U20 1-3 CA Serranense U20

20:00 Uberlandia Youth 2-1 Minas Boca/MG Youth

20:00 Atletico Mineiro U20 2-0 Athletic Club MG U20 1

20:05 SSV Jeddeloh 3-0 St Pauli II

19:00 Berliner FC Dynamo 0-2 VfL Oldenburg

02:00 1 Nacional Potosi 3-1 Blooming 1

02:00 Afrique Football Elite 1-0 USFAS Bamako

00:00 Monrovia Black Star 0-0 CS Duguwolofila

00:00 Real Bamako 1-1 AS Bakaridjan

07:00 Independiente Azogues 0-1 Independiente Juniors

03:00 1 Deportivo Unibolivar 0-1 CD Penarol Pallatanga 1

00:30 Orellanense FC 2-4 SC Imbabura

22:30 Poggibonsi 4-2 Gavorrano

12:00 North Sunshine Eagles 4-1 Ballarat City FC

12:00 Nunawading City 4-2 Melbourne Victory NPL

12:00 Whittlesea United 0-4 Essendon Royals

15:00 Altona City 3-0 Corio

16:00 FC Altai Semey Reserves 1-0 Zhetysu Taldykorgan Reserves

15:00 2 SD Family 2-6 Jas Sunkar

14:00 Tobol Kostanay Reserves 2-3 Khan Tengri FC

19:00 Academy 05 0-0 Akademia Ontustyk Reserves

21:00 Moss 2-1 Strommen

21:00 Notodden FK 0-4 Flekkeroy

21:00 Kjelsas 4-0 Gjovik Lyn

21:00 Ullensaker/Kisa IL 4-2 Baerum SK

20:00 Eidsvold Turn 2-1 Levanger FK

20:00 Ullern FC 0-3 FK Arendal

19:00 Kvik Halden 1-1 Staal Jorpeland

18:00 Oygarden FK 2-1 Orn-Horten

18:00 Sotra 1-2 Egersunds IK

18:00 Hodd 2-0 Alta

05:00 CS Esportivo AL 2-1 Alagoinhas Atletico BA

04:30 Tocantinopolis 4-1 Castanhal PA 1

04:00 Nautico (RR) 3-5 Trem-AP

04:00 Juazeirense 0-0 ASA AL

03:00 Icasa CE 1-1 America FC Natal RN

02:30 Porto Velho/RO 0-1 Rio Branco AC

02:00 Marcilio Dias SC 1-1 Sao Luiz(RS)

02:00 Oeste 0-1 Perolas Negras

02:00 Sao Bernardo 1-0 Nova Iguacu

02:00 Caldense MG 1-2 Ferroviaria SP

02:00 Real Noroeste 1-1 Bahia de Feira BA

02:00 Inter de Limeira 1-0 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT

02:00 Fluminense PI 1-2 Pacajus

01:30 Juventude MA 0-0 4 de Julho

01:30 Brasiliense 0-2 Costa Rica MS

01:00 Parana PR 1-0 Santo Andre

01:00 Aimore RS 2-0 Juventus SC

01:00 Tuna Luso 0-2 Moto Club Sao Luis MA

01:00 Portuguesa RJ 0-0 Cianorte PR

22:00 Soroksar (nữ) 2-0 Kelen SC (nữ)

22:00 MTK Hungaria FC (nữ) 1-0 Viktoria FC Szombathely (nữ)

14:45 Adelaide Comets (nữ) 8-2 Adelaide City (nữ)

09:00 Napier City Rovers 1-1 Miramar Rangers

22:59 Benfica U19 3-0 Braga U19

22:59 FC Porto U19 6-0 GD Estoril-Praia U19

22:59 Vitoria SC Guimaraes U19 2-2 Rio Ave U19

22:00 Sporting Lisbon U19 4-0 Alverca U19

17:00 Sporting Lisbon U19 4-0 Alverca U19

16:00 FC Lootos Polva (nữ) 0-2 Tammeka Tartu (nữ)

19:00 JK Tallinna Kalev (nữ) 1-0 JK Tabasalu (nữ)

19:00 Saku Sporting (nữ) 3-0 Vaprus Parnu (nữ)

17:00 FC Flora Tallinn (nữ) 13-0 Suure-Jaani United (nữ)

22:59 Bytovia Bytow 0-3 Jaguar Gdansk

22:59 Pelikan Lowicz 0-2 Polonia Warszawa

22:00 1 Sokol Kleczew 1-1 KP Starogard Gdanski

22:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 6-0 Miedz Legnica II

22:00 Korona Rzeszow 2-1 Unia Tarnow

22:00 Chelmianka Chelm 1-0 Siarka Tarnobrzeg

22:00 Gwarek Tarnowskie Gory 0-0 Warta Gorzów Wielkopolski

22:00 LKS Wislanka Grabie 0-2 Dalin Myslenice

22:00 MKS Kluczbork 2-4 Odra Wodzislaw

22:00 Stal Brzeg 3-1 Karkonosze Jelenia Gora

22:00 Jarota Jarocin 2-2 Stolem Gniewino

22:00 Avia Swidnik 5-1 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska

22:00 1 Kotwica Kolobrzeg 1-0 Baltyk Koszalin

22:00 Stal Stalowa Wola 0-0 KSZO Ostrowiec

22:00 Olimpia Grudziadz 7-2 KS Polonia Sroda Wlkp

21:00 Blekitni Orneta 7-1 Zatoka Braniewo

21:00 MLKS Znicz Biala Piska 4-1 Sokol Aleksandrow Lodzki

21:00 Zaglebie Lubin B 5-1 Gornik II Zabrze

21:00 GKS Przodkowo 0-1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce

20:00 Rekord Bielsko-Biala 2-2 MKP Carina Gubin

20:00 Stargard Szczecinski 1-2 Unia Janikowo

20:00 Podlasie Biala Podlaska 1-0 Tomasovia Tomaszow Lubelski

19:00 Gawin Sleza Wroclaw 4-2 Polonia Bytom

19:00 Lechia Zielona Gora 3-0 LKS Goczalkowice Zdroj

19:00 Foto-Higiena Olawa 2-3 Piast Zmigrod

18:00 Cracovia II 1-1 Wisloka Debica

18:00 1 Unia Solec Kujawski 5-0 BKS Bydgoszcz

18:00 Pilica Bialobrzegi 3-1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki

17:00 Legia Warszawa B 2-2 Ursus Warszawa

17:00 Baltyk Gdynia 2-1 ZKS Kluczevia

17:00 Wikielec 3-0 Wissa Szczuczyn

16:00 Granit Roztoka 5-2 Iskra Ksieginice

16:00 LKS Lodz II 3-2 Unia Skierniewice

16:00 KTS-K Luzino 3-0 Kaszubia Koscierzyna

15:15 Velka Bites 2-0 Bystrice Nad Pernste 1

15:15 Meteor Praha 1-3 SK Kladno

22:00 SFK Holesov 4-2 FC Vsetin

19:30 Big Bullets FC 3-1 Silver Strikers

19:30 Blue Eagles 0-0 Kamuzu Barracks

19:30 Mafco 3-0 Rumphi United

13:00 Brisbane Roar (Youth) 1-2 Gold Coast United

16:00 Queensland Lions SC 8-0 Capalaba Bulldogs

12:00 Brisbane City 2-2 Peninsula Power

03:00 Cusco FC 3-0 CD Coopsol

01:00 1 Molinos El Pirata 1-0 Deportivo Llacuabamba 2

23:30 Comerciantes Unidos 4-3 Juan Aurich

23:30 1 Santiago Morning 0-1 Cobreloa

23:30 Puerto Montt 1-1 Barnechea

03:30 CD FAS (nữ) 2-2 Alianza FC San Salvador (nữ)

21:00 Primeiro de Agosto 3-1 Sagrada Esperanca

21:00 Interclube Luanda 1-1 Petro Atletico de Luanda

21:00 CRD Libolo 1-1 Bravos do Maquis

21:00 Kabuscorp do Palanca 4-0 Progresso

08:15 Scherpenheuvel 1-1 RKSV Centro Dominguito

20:30 PAOK Saloniki (nữ) 2-0 Ergotelis (nữ) 1

20:30 Larisa (nữ) 4-0 Avantes Chalkidas (nữ)

20:45 SKV Altenmarkt (nữ) 2-7 First Vienna (nữ)

19:00 Wacker Innsbruck (nữ) 0-5 Vorderland (nữ)

07:00 1 Sporting San Miguelito 1-2 Alianza FC (PAN)

19:00 Illes Akademia Haladas U19 0-2 MTK Budapest U19

16:30 Vac FC U19 0-6 Debrecin VSC U19

16:00 Fehervar Videoton U19 2-0 ZalaegerzsegTE U19

16:00 1 Gyori ETO U19 2-1 Vasas U19

15:00 Ujpesti TE U19 1-0 Ferencvarosi U19

15:00 Kisvarda FC U19 1-0 NergihasaU19

22:00 Grei 0-3 Nordstrand

21:05 Toten 1-3 Elverum

21:00 Melhus 1-4 Kolstad

21:00 FF Lillehammer 1-1 Honefoss BK

21:00 Floro 2-0 Volda

21:00 Stabaek B 1-6 Lyn Oslo

20:00 Halsen 4-2 IL Express

20:00 Fredrikstad B 3-1 Randesund IL

20:00 Sola 2-2 Djerv 1919

20:00 Brann 2 2-0 Brodd

20:00 Bjarg 3-0 Bremnes IL 1

20:00 Mjondalen IF B 6-0 Bossekop

19:00 Sparta Sarpsborg B 1-4 Pors Grenland

19:00 Follo 1-1 Eik-Tonsberg

19:00 Os Turn Fotball 4-1 Sandvikens

19:00 froya 2-0 Oppsal

19:00 Stord IL 1-4 Vidar

18:00 Funnefoss/Vormsund 2-1 Senja

18:00 Forde 2-0 Raufoss IL B

17:30 Fyllingsdalen 1-1 Lokomotiv Oslo 1

22:59 Schwarz-Weiss Essen 1-0 SSVg Velbert

21:00 VFB Hallbergmoos 3-0 SV Fortuna Regensburg

21:00 TSV Dachau 1865 3-0 FC Sonthofen

21:00 TVD Velbert 1-3 SpVg Schonnebeck

20:35 Villingen 1-2 TSV Ilshofen

20:30 FV Ravensburg 2-1 FC Bruchsal

20:30 Neckarsulmer Sport-Union 0-2 Sportfreunde Dorfmerkingen

20:30 Stuttgarter Kickers 2-0 SV Oberachern

20:30 SSV Reutlingen 05 4-2 Goppinger SV

20:30 Hertha Wiesbach 2-0 Gonsenheim

20:30 Rielasingen Arlen 1-0 Pforzheim

20:30 FC Astoria Walldorf II 4-2 Nottingen

20:30 SV Linx 2-3 Freiburger FC

20:30 Freiberg 7-1 FV Lorrach-Brombach

20:10 Hessen Dreieich 2-1 Eintracht Stadtallendorf

20:10 Rot-Weiss Hadamar 2-2 SV Neuhof 1910

20:00 FC Eddersheim 2-3 SG Barockstadt

20:00 Waldgirmes 3-1 FC 1906 Erlensee

19:00 VfR Wormatia Worms 4-0 FC Karbach

19:00 international Leipzig FC 4-0 Carl Zeiss Jena II

19:00 Einheit Rudolstadt 1-1 Bischofswerdaer FV

19:00 Wacker Nordhausen 0-2 SV Blau-Weiss Zorbau

19:00 SV Pullach 3-2 FC Unterföhring

19:00 TuS Koblenz 3-0 FV Diefflen

18:00 1 FC Blaus Weiss 90 Berlin 0-2 Torgelower SV Greif

21:00 Valerenga (nữ) 1-1 Rosenborg BK (nữ)

22:00 SR Brasov 2-0 AFC Hermannstadt 2

22:00 CS Blejoi 2-1 ACS Kids Tampa Brasov

22:00 Gloria Lunca Teuz Cermei 5-2 Frontiera Curtici

22:00 ACS KSE Targu Secuiesc 2-1 CSO Plopeni

21:30 ACS Dumbravita 1-3 CNS Cetate Deva 1

21:30 FC Maramures Baia Mare 3-2 Metalurgistul Cugir

21:30 Odorheiu Secuiesc 1-0 CS Viitorul Daesti 2

21:30 CS Dante Botosani 1-1 CSM Focsani

21:30 Afumati 0-2 Tunari

21:30 AFC Progresul Spartac Bucuresti 1-1 Gloria Popesti-Leordeni

21:30 CSM Slatina 2-0 FC Pucioasa

04:00 Bolivar Sport Club 3-0 Yaracuyanos

03:00 1 Academia Anzoategui 2-1 Deportivo Nueva Esparta

03:00 Titanes FC 2-1 Real Frontera

02:00 Deportivo Petare FC 2-1 Angostura FC

12:00 Mandurah City FC Reserves 1-1 Forrestfield Utd Reserves

12:15 Eastern United Reserves 1-5 Adelaide Blue Eagles Reserve

20:15 Lun Lok 4-3 Cheng Fung 1

18:05 CD Monte Carlo 0-3 Chao Pak Kei

11:00 Okayama Yunogo Belle (nữ) 0-2 Kibi International University (nữ)

11:00 Shizuoka Sangyo University (nữ) 1-1 Tsukuba FC (nữ)

14:00 Fukuoka AN (nữ) 0-3 Diavorosso Hiroshima (nữ)

06:00 Nacional Montevideo 3-0 CS Cerrito

03:30 1 Boston River 3-1 Torque

01:00 Cerro Largo 1-2 Liverpool URU

05:00 Real Pilar 1-1 CA Atlas

19:00 Sigma Olomouc U19 6-1 Marila Pribram U19

18:30 Brno U19 1-5 Sparta Praha U19

17:00 Dynamo Ceske Budejovice U19 1-3 Tescoma Zlin U19

17:00 Slovacko U19 3-3 Meteor Praha(U19)

16:00 Viktoria Plzen U19 1-2 Slavia Praha U19

15:15 Opava U19 2-1 Banik Ostrava U19

18:30 Phnom Penh FC 2-1 Visakha FC 1

05:20 Quilmes 1-3 Atletico Atlanta

04:00 Tristan Suarez 0-2 Defensores de Belgrano

01:30 Flandria 3-1 Villa Dalmine

01:30 Sacachispas 0-0 Guillermo Brown

01:10 Nueva Chicago 1-0 Chaco For Ever 1

01:10 Instituto 2-0 Chacarita juniors

22:00 Ararat Yerevan 0-1 FC Avan Academy

20:00 Urartu 2-0 FK Van Charentsavan

17:00 Noravank 3-2 BKMA

17:00 Alashkert 1-1 FC Pyunik

15:30 Olympia Warriors 1-6 South Hobart

21:00 FC Sport (nữ) 1-2 Espoo (nữ)

18:00 PK Keski Uusimaa (nữ) 2-0 Ilott (nữ)

16:00 Teplice B 2-1 Dukla Praha B

15:15 Velke Mezirici 1-1 Blansko

15:15 Slovacko II 0-0 SC Znojmo

15:15 Banik Ostrava B 0-0 Slovan Rosice

15:15 Mlada Boleslav B 3-1 Zivanice

15:15 Bohemians1905 B 2-0 Pardubice B

22:00 Jiskra Usti nad Orlici 1-3 Chlumec nad Cidlinou

22:00 Hlucin 3-2 Unicov

22:00 Uhersky Brod 3-0 Vysocina Jihlava B

22:00 Slavia Kromeriz 1-0 Zlin B

22:00 Slovan Velvary 1-1 Hradec Kralove B

19:30 Frydek-Mistek 1-0 Vrchovina

15:30 Slovan Liberec II 0-1 FK Prepere

15:30 FK Kraluv Dvur 1-0 Admira Praha

15:15 1 Jablonec B 0-0 SK Zapy

15:15 FK Banik Sokolov 3-0 Benesov

15:15 Sigma Olomouc B 3-1 FC Vratimov

00:00 Santa Teresa CD (nữ) 0-0 Real Betis B (nữ)

00:00 CD Parquesol CF (nữ) 1-2 Oviedo Moderno (nữ)

00:00 Racing de Santander (nữ) 3-0 Athletic Bilbao B (nữ)

00:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (nữ) 1-0 CD Femarguin (nữ)

00:00 CD Pozoalbense (nữ) 2-1 CD Castellon (nữ)

00:00 Madrid CFF II (nữ) 3-0 Cacereno (nữ)

00:00 Elche (nữ) 1-0 Cordoba (nữ) 1

00:00 F.C.Barcelona Futsal 7-2 Vaidepenas Futsal

23:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 3-4 Palma Futsal

22:30 Levante Futsal 3-4 Inter Movistar Futsal

18:30 Manzanares FS Futsal 4-4 Catgas Energia Futsal 1

18:00 Cordoba Futsal 2-2 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

17:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 6-0 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

09:45 West Canberra Wanderers FC (nữ) 3-1 Gungahlin United(w)

12:00 Belconnen United (nữ) 6-1 Tuggeranong Utd(w)

18:00 1 Trat FC 3-3 Lampang FC

01:30 Yupanqui 2-1 Deportivo Paraguayo

01:30 Argentino de Rosario 1-2 Juventud Unida

04:00 Team Rhino FC 2-1 Real Banjul

19:30 Fleury 91 (w) 4-2 RC Saint Etienne (nữ)

19:30 Dijon w 2-2 Reims (nữ)

19:30 ASJ Soyaux (nữ) 2-0 Guingamp (nữ)

19:30 Issy FF (nữ) 2-5 Montpellier (nữ)

15:30 Jiskra Trebon 3-1 Milevsko

22:00 FC Irp Cesky Tesin 1-3 FK Krnov

19:00 TJ Lokomotiva Petrovice 0-9 Moravan Oldrisov

04:00 Atletico Acreano U20 0-1 Placido de Castro U20

01:30 Coritiba PR (Youth) 3-0 Iraty SC U20

01:30 Maringa FC U20 0-0 FC Cascavel PR U20

01:30 Operario FEC U20 6-0 AA Batel U20

01:00 1 Barra SE U20 3-2 Socorrense U20 1

01:00 Sao Jose EC U20 0-0 Brasil De Farroupilha/RS U20

01:00 Sao Goncalo U20 1-0 Nova Cidade U20

01:00 Serra Macaense U20 2-2 Campo Grande AC U20 1

01:00 Boavista (RJ) Youth 0-5 Vasco (Youth)

23:30 1 SESP Taguatinga U20 1-0 Ceilandense U20

20:00 Rio Sao Paulo U20 1-5 7 de Abril U20

20:00 1 Madureira Youth 2-1 Bangu U20

20:00 FC Platinum 4-0 Triangle FC

20:00 Ngezi Platinum 0-0 Manica Diamond

20:00 Harare City 0-0 Bulawayo City

20:00 Chicken Inn 1-1 Yadah FC

20:00 Black Rhinos 1-0 Whawha FC

18:00 ZPC Kariba 0-0 Highlanders

04:00 Paraguay Beach Soccer 6-1 Venezuela Beach Soccer

02:30 Brazil Beach Soccer 4-1 Chile Beach Soccer

01:00 Colombia Beach Soccer 2-4 Uruguay Beach Soccer

23:30 Ecuador Beach Soccer 4-3 Bolivia Soccer

15:00 Taiwan Power Company 0-1 Tatung FC 1

14:30 Tainan City Steel 5-0 Ming Chuan University

19:00 Tabasalu Charma 5-1 Tartu JK Maag Tammeka B

19:00 Rapla JK Atli 1-4 Nomme JK Kalju II

19:00 Tallinna FC Ararat TTU 2-2 Tartu Kalev

18:00 Laanemaa Haapsalu 2-2 JK Welco Elekter

16:00 Dandenong Thunder 1-2 Heidelberg United 2

15:45 South Melbourne 3-2 Bentleigh greens

15:00 Altona Magic 0-4 Green Gully Cavaliers

14:30 Port Melbourne 1-2 Hume City

13:45 Dandenong City SC 1-2 St Albans Saints

12:00 Avondale FC 1-1 Melbourne Knights

01:00 Maua FC 1-2 Colorado Caieiras FC 1

01:00 Atletico Mogi SP 0-0 Guarulhos SP 1

01:00 Flamengo (AA) 2-1 Uniao Mogi

01:00 1 SKA Brasil 0-0 Mauaense SP

01:00 America SP 0-2 Inter Bebedouro/SP

01:00 1 Sao Jose Dos Campos/SP 0-2 Manthiqueira/SP

01:00 Rio Branco(SP) 1-0 Independente SP 1

01:00 1 Amparo SP 1-1 Paulista(SP)

01:00 Aster Brasil FC 1-2 Estrela do Norte ES

01:00 Desportiva Ferroviaria ES 1-2 Colatina ES

23:30 JK Tallinna Kalev 2-2 Tallinna JK Legion

16:35 Port Melbourne Sharks SC U21 1-2 Hume City U21

14:00 Dandenong Thunder U21 3-0 Heidelberg United U21

13:00 Altona Magic U21 3-0 Green Gully Cavaliers U21

15:00 1 Yenisey Krasnoyarsk (nữ) 4-0 FK Ryazan (nữ)

22:59 Krasnodar FK (nữ) 0-4 CSKA Moscow (nữ)

21:00 FK Rostov (nữ) 2-0 Chertanovo Moscow (nữ)

20:30 Zenit St Petersburg (nữ) 1-1 Rubin Kazan (nữ)

15:00 Zvezda 2005 (nữ) 0-0 Lokomotiv Moscow (nữ)

13:00 South Melbourne (nữ) 9-0 Bayside United (nữ)

12:10 Alamein (nữ) 1-2 Heidelberg United (nữ)

21:00 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-3 Qizilqum Zarafshon

16:00 FC Kontu U20 7-0 IF Gnistan U20

22:00 FC Honka U20 4-1 VJS Vantaa U20

18:15 Inter Turku U20 2-4 HJS U20

18:00 KaPa U20 0-2 KuPS U20

17:00 KaaPo U20 4-0 TPS Turku U20

20:00 UiTM FC 1-1 PDRM

19:15 FAM-MSN Project Squad 1-5 Terengganu B

05:00 ABC RN 3-0 Brasil de Pelotas

04:00 Confianca SE 1-1 Aparecidense GO

03:00 Campinense 0-1 Vitoria BA

01:00 Figueirense 1-0 Ferroviario CE

21:00 1 Sao Jose PoA RS 1-1 Uniclinic Atletico Cearense CE

20:45 Excelsior Maassluis 4-0 Spakenburg

20:30 ASWH 1-5 Noordwijk

20:30 TEC 2-2 AFC

20:30 Scheveningen 2-1 Kozakken Boys

20:30 Rijnsburgse Boys 2-1 Jong Sparta Rotterdam (Youth)

20:30 1 Quick Boys 1-3 Volendam (Youth)

20:30 IJsselmeervogels 3-0 GVVV Veenendaal

20:30 Koninklijke HFC 4-1 Katwijk

20:30 De Treffers 1-1 HHC Hardenberg

22:59 Estudiantes LP (nữ) 4-2 Rosario Central (nữ)

19:30 Odin 59 3-3 Harkemase Boys

19:30 ACV Assen 0-2 Excelsior 31

23:15 Maghreb Fez 0-2 CAYB Club Athletic Youssoufia

15:00 Biala Podlaska Youth 3-4 NKP Podhale Nowy Targ U19 1

21:00 KF Vushtrria 1-3 Malisheva

22:00 1 Rudar Prijedor 0-2 HSK Zrinjski Mostar

12:00 Weston Molonglo FC 0-8 Tuggeranong United

12:00 Canberra White Eagles 8-0 Wagga City Wanderers

09:00 California Utd Strikers 1-0 Huacheng Union

06:30 Chattanooga 4-2 Bay Cities FC

03:00 Atletico Vega Real 0-1 Cibao FC

13:30 Broadmeadow Magic 5-0 Lake Macquarie

11:00 Valentine 1-0 Edgeworth Eagles FC

23:15 Sporting CP (nữ) 2-1 Famalicao (nữ)

22:59 NK Istra 1961 U19 2-2 Zagreb locomotive U19

15:00 ZNK Osijek U19 3-3 NK Dugopolje U19

15:00 Slaven Belupo U19 2-0 NK Varazdin U19

09:45 Gungahlin Utd U23 4-1 Cooma Tigers U23

09:45 Canberra Croatia FC U23 4-0 Canberra Olympic U23

12:30 Monaro Panthers U23 1-3 Belconnen United U23

20:00 Ifo Bromolla IF (nữ) 1-1 IK Uppsala (nữ)

20:00 Bergdalens IK (nữ) 0-3 IFK Norrkoping DFK (nữ)

20:00 Alvsjo AIK FF (nữ) 0-4 Vaxjo (nữ)

19:00 Sundsvalls DFF (nữ) 1-2 Jitex DFF (nữ)

17:00 Mallbackens IF (nữ) 4-0 Team TG FF (nữ)

04:00 CE Lajeadense 4-1 Santa Cruz RS

01:00 Avenida RS 1-0 Sao Gabriel RS

01:00 Cruzeiro RS 0-0 Esportivo RS

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).