Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá Macedonian First Football League 2020-2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Macedonian First Football League năm 2020-2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Macedonian First Football League CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Thời gianVòngFTHT
Thứ tư, Ngày 16/12/2020
16/12 19:0018FK Makedonija Gjorce Petrov2-3Renova Cepciste(0-1)
16/12 19:0018FK Shkendija 790-1Pelister Bitola(0-0)
16/12 19:0018Sileks1-2Academy Pandev(0-1)
16/12 19:0018Belasica Strumica0-3FC Vardar Skopje(0-1)
16/12 19:0018Rabotnicki Skopje2-1Borec Veles(1-1)
16/12 19:0018FK Shkupi1-2FC Struga Trim Lum(0-0)
Chủ nhật, Ngày 13/12/2020
13/12 19:0017FC Vardar Skopje2-2FK Makedonija Gjorce Petrov(1-0)
13/12 19:0017Borec Veles2-0Sileks(2-0)
13/12 19:0017FC Struga Trim Lum2-1Rabotnicki Skopje(1-1)
13/12 19:0017Academy Pandev0-1FK Shkendija 79(0-0)
13/12 19:0017Pelister Bitola1-0Belasica Strumica(0-0)
Thứ bảy, Ngày 12/12/2020
12/12 19:0017Renova Cepciste0-0FK Shkupi(0-0)
Thứ tư, Ngày 09/12/2020
09/12 19:0016Sileks0-0FC Struga Trim Lum(0-0)
09/12 19:0016Rabotnicki Skopje3-1Renova Cepciste(1-0)
09/12 19:0016Academy Pandev2-1Borec Veles(0-1)
09/12 19:0016FK Shkupi1-1FC Vardar Skopje(0-0)
09/12 19:0016FK Makedonija Gjorce Petrov2-1Pelister Bitola(1-1)
09/12 19:0016FK Shkendija 792-0Belasica Strumica(1-0)
Chủ nhật, Ngày 06/12/2020
06/12 19:0015Belasica Strumica1-3FK Makedonija Gjorce Petrov(1-1)
06/12 19:0015Pelister Bitola1-3FK Shkupi(1-2)
06/12 19:0015FC Struga Trim Lum1-1Academy Pandev(0-0)
06/12 19:0015Renova Cepciste0-0Sileks(0-0)
06/12 19:0015FC Vardar Skopje0-0Rabotnicki Skopje(0-0)
Thứ bảy, Ngày 05/12/2020
05/12 19:0015Borec Veles0-2FK Shkendija 79(0-1)
Thứ tư, Ngày 02/12/2020
02/12 19:0014FK Shkupi3-1Belasica Strumica(2-0)
02/12 19:0014Academy Pandev0-1Renova Cepciste(0-0)
02/12 19:0014Rabotnicki Skopje1-0Pelister Bitola(1-0)
02/12 19:0014Sileks1-0FC Vardar Skopje(0-0)
02/12 19:0014Borec Veles2-1FC Struga Trim Lum(0-0)
02/12 19:0014FK Shkendija 795-0FK Makedonija Gjorce Petrov(3-0)
Chủ nhật, Ngày 29/11/2020
29/11 19:0013Pelister Bitola1-2Sileks(0-2)
29/11 19:0013FC Struga Trim Lum1-1FK Shkendija 79(1-0)
29/11 19:0013FK Makedonija Gjorce Petrov0-0FK Shkupi(0-0)
29/11 19:0013Renova Cepciste1-0Borec Veles(0-0)
29/11 19:0013Belasica Strumica2-2Rabotnicki Skopje(1-2)
Thứ bảy, Ngày 28/11/2020
28/11 19:0013FC Vardar Skopje2-0Academy Pandev(0-0)
Chủ nhật, Ngày 22/11/2020
22/11 19:0012FK Shkendija 791-1FK Shkupi(1-0)
22/11 19:0012FC Struga Trim Lum1-0Renova Cepciste(1-0)
22/11 19:0012Academy Pandev3-2Pelister Bitola(2-1)
22/11 19:0012Rabotnicki Skopje1-3FK Makedonija Gjorce Petrov(1-2)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)