Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 21/01/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 21/01/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:00
22/01
Liverpool 0-1 Burnley

03:30
22/01
Eibar 1-2 Atletico Madrid

01:00
22/01
Valencia 1-1 Osasuna

01:30
22/01
Manaus (AM) 5-0 Ulbra RO

00:30
22/01
Atalanta U20 3-1 Fiorentina U20

21:30
21/01
FK Spartak Zlatibor Voda 1-1 Dnipro-1

21:00
21/01
FC Shakhtar Donetsk 1-1 Lech Poznan

21:00
21/01
FK Napredak Krusevac 0-1 Alania Vladikavkaz

21:00
21/01
Stal Mielec 2-1 CSKA 1948 Sofia

21:00
21/01
Dynamo Moscow 2-0 Rakow Czestochowa

21:00
21/01
Jagiellonia Bialystok 1-1 Rotor Volgograd

20:30
21/01
FC Mariupol 4-0 Kyzylzhar Petropavlovsk

20:00
21/01
Zenit St. Petersburg 4-0 Riga FC

20:00
21/01
Belasica Strumica 2-3 FK Tikves Kavadarci

20:00
21/01
Legia Warszawa 0-0 FC Krasnodar

20:00
21/01
Dynamo Kyiv 2-0 Shakhter Soligorsk

19:00
21/01
Partizan Belgrade 2-5 Rubin Kazan

19:00
21/01
Strumska Slava 1-2 Ludogorets Razgrad II

19:00
21/01
Piast Gliwice 4-1 Proleter

18:30
21/01
Lech Poznan 0-0 FK Rad Beograd

18:00
21/01
Odense BK 4-1 Esbjerg

18:00
21/01
Scolar Resita 3-1 ASU Politehnica Timisoara

18:00
21/01
KF Drita Bogovine 2-2 Jagodina

15:30
21/01
Cambodia Tiger FC 1-0 Tiffy Army FC

15:30
21/01
Angkor tiger FC 1-0 National Defense Forces

15:15
21/01
Slavia Sofia 1-6 Krylya Sovetov

15:00
21/01
Stal Mielec 1-1 PFK Montana

15:00
21/01
Alania Vladikavkaz 5-3 Radnicki 1923 Kragujevac

03:15
22/01
Vitoria Guimaraes 3-1 Nacional da Madeira

22:59
21/01
Sivasspor 1-1 Fenerbahce

22:59
21/01
Ankaragucu 1-0 Kasimpasa

20:00
21/01
Karagumruk 1-4 Besiktas JK

20:00
21/01
Erzurum BB 1-1 Alanyaspor 1

03:15
22/01
Lazio 2-1 Parma

10:00
22/01
Atletico San Luis 3-1 Chivas Guadalajara

03:00
22/01
1 Racing Genk 1-1 KAA Gent

00:45
22/01
Zulte-Waregem 2-3 Oud Heverlee

01:00
22/01
Leixoes 2-0 Vilafranquense 1

07:00
22/01
Corinthians Paulista (SP) 3-0 Sport Club Recife PE

05:00
22/01
Fortaleza 2-0 Santos

05:00
22/01
Flamengo 2-0 Palmeiras

05:00
22/01
Goias 0-4 Ceara

22:00
21/01
1 Sporting Lisbon Sad U23 2-2 Vitoria Guimaraes U23

21:45
21/01
1 Khaitan 1-3 Al-Sahel

09:00
22/01
Perez Zeledon 2-1 Cartagines Deportiva SA

04:00
22/01
Jicaral 2-0 Limon FC

22:00
21/01
EL Ahly 3-2 El Mokawloon El Arab

19:00
21/01
Jimma Aba Jifar 1-3 Ethiopia Bunna

14:00
21/01
Dire Dawa 0-1 Hadiya Hossana

23:30
21/01
Red Hawks FC 4-1 2nd Infantry Battalion Gambia

22:59
21/01
Team Rhino FC 0-1 Latrikunda Utd

22:59
21/01
Falcons FC 2-2 Steve Biko

03:15
22/01
Deportes Tolima 2-0 Atletico Nacional Medellin 1

00:30
22/01
West Ham United (w) 3-0 Durham Wildcats LFC (w)

17:00
21/01
Afjet Afyonspor 3-0 S.Urfaspor

17:00
21/01
Sancaktepe Belediye Spor 0-0 Nigde Belediyespor

04:00
22/01
1 Atletico Trinidad 2-2 CA Penaflor

20:00
21/01
Inter Stars 0-2 Flambeau de l'Est

03:00
22/01
CD FAS U20 1-2 Municipal Limeno U20

00:00
22/01
1 Partizani Tirana 1-0 KF Tirana 1

04:45
22/01
Unam Pumas (w) 3-0 Monterrey (w)

00:30
22/01
Pas Giannina 2-2 Atromitos Athens

22:00
21/01
San Luis U20 3-2 Chivas Guadalajara U20

04:00
22/01
General VelAsquez 1-2 Deportes Recoleta

00:30
22/01
Villanueva 0-6 AD Sabinanigo

15:05
21/01
Adelaide United (w) 2-1 Melbourne City (w)

17:00
21/01
ASC 2-2 Student Union FC

15:00
21/01
Kickstart Karnataka FC 10-0 Income Tax SC

10:00
22/01
CF Atlante 1-0 Correcaminos UAT

18:15
21/01
1 Naft Iranian U23 3-1 Espahbod U23

18:00
21/01
Abi Pooshan U23 1-0 Olympic Andisheh U23

17:30
21/01
Baderan Tehran U23 0-1 Cypress teresopolis U23

17:30
21/01
Esteghlal Tehran U23 1-0 Paykan U23

15:30
21/01
Dena Saba U23 2-2 Etihad Salar U23

14:30
21/01
Ayandeh Sazan Tehran U23 1-0 PAS Ghavamin U23

13:40
21/01
Havadar SC U23 1-0 Oghab Tehran U23

13:30
21/01
Spad Alvand U23 1-3 Niroye Zamini U23

02:00
22/01
Congo 1-1 Niger

22:59
21/01
Libya 1-1 Democratic Rep Congo

20:10
21/01
Al-Ansar 1-0 Al-Taqdom

20:00
21/01
Al-Akhdoud 1-0 Bisha FC

19:55
21/01
Al Liwaa 1-2 Al Qaisoma

19:50
21/01
Al-Arabi(KSA) 2-2 Al Entesar

19:45
21/01
Al-Sadd FC(SA) 3-0 Hercue

19:45
21/01
Al-Zlfe 1-1 Al Safa(KSA)

19:45
21/01
Kumait 0-0 Al-Jndal

20:30
21/01
Tunisia U17 2-1 Libya U17

22:00
21/01
Al-Tadhmon 0-0 Bahrain SC

22:00
21/01
Al Khaldiya 2-1 Qalali 1

22:00
21/01
Al-Hala 1-1 Sitra

21:00
21/01
Sabah FK Baku 1-2 Qarabag

19:00
21/01
Zira FK 2-0 FK Gilan Gabala

19:00
21/01
Sabail 1-3 FC Neftci Baku

03:45
22/01
Chapecoense SC 1-0 Ponte Preta 1

19:30
21/01
Dekernes 2-2 El Mansoura

19:30
21/01
Sporting Alexandria 0-1 El Hammam

19:30
21/01
Haras El Hedoud 0-0 EI Raja Marsa Matruh

19:30
21/01
Petrojet 0-1 Al Zarka

19:30
21/01
Ala ab Damanhour 1-0 Baladiyet El Mahallah

22:59
21/01
Naft Misan 1-1 Naft Al Junoob

18:00
21/01
Al Qasim Sport Club 1-2 AL Minaa

18:00
21/01
Baghdad 1-1 Naft Alwasat

18:00
21/01
Al Diwaniya 0-0 Zakho

18:00
21/01
Al Karkh 1-0 AI Kahrabaa

17:30
21/01
Niroye Zamini 2-1 Milad Mehr

17:30
21/01
1 Atrak Bojnourd FC 3-2 Sardar Bukan FC 2

02:30
22/01
UE Engordany 3-0 Sant Julia

01:30
22/01
Nacional(AM) 5-0 Ji-Parana FC

04:00
22/01
Jocoro FC 1-0 Aguila

04:30
22/01
1 Deportes Temuco 0-1 Rangers Talca

03:00
22/01
VVV Venlo 1-0 Go Ahead Eagles

00:45
22/01
NEC Nijmegen 1-1 Fortuna Sittard

03:00
22/01
2 UE Cornella 0-0 Barcelona

01:00
22/01
Ibiza Eivissa 1-2 Athletic Bilbao

01:30
22/01
katalang BA 1-1 Vila Nova

01:30
22/01
Campo Grande CE 0-3 Ferroviario CE

05:45
22/01
Deportivo Maldonado 2-4 Liverpool URU

03:30
22/01
Plaza Colonia 0-1 Club Atletico Progreso

21:00
21/01
Mohun Bagan(Ind) 1-0 Chennai Titans

22:59
21/01
Al-Seeb 1-1 Al-Nasr(OMA)

20:15
21/01
Al-Nahda Muscat 3-0 Mjees

20:05
21/01
Al-Msnaa 2-1 Oman Club

20:00
21/01
Sur Club 1-1 ibri

20:00
21/01
2 Saham 1-1 Smail 1

07:30
22/01
2 Defensores de Belgrano 0-1 Quilmes

05:20
22/01
Atletico Atlanta 2-1 Ferrol Carril Oeste

05:15
22/01
Deportivo Moron 0-1 Deportivo Riestra

03:10
22/01
Estudiantes de Caseros 3-1 San Martin San Juan

22:59
21/01
Da Grande SC 2-1 United Victory

18:00
21/01
Club Valencia MDV 0-0 Super United Sports

06:30
22/01
Marcilio Dias SC 3-1 Joinville SC

02:00
22/01
Concordia AC 2-1 Atletico Tubarao SC

01:00
22/01
Navegantes EC 3-2 Juventus SC

19:00
21/01
Muktijoddha SKC 1-2 Sheikh Jamal

16:30
21/01
Chittagong Abahani 1-0 Mohammedan Dhaka

16:00
21/01
Arambagh KS 1-2 Saif Sporting Club

21:50
21/01
Al Gela 2-2 Burgan SC

21:50
21/01
Al-Salibikhaet 1-2 Al-Yarmouk

20:05
21/01
Al Urooba U19 3-2 Al Arabi Umm Al Quwain U19

Tắt Quảng Cáo [X]