Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 27/02/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 27/02/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:00
28/02
Newcastle United 1-1 Wolves

00:30
28/02
Leeds United 0-1 Aston Villa

22:00
27/02
West Brom 1-0 Brighton Hove Albion

19:30
27/02
Manchester City 2-1 West Ham United

03:00
28/02
Getafe 3-0 Valencia 1

00:30
28/02
Alaves 0-1 Osasuna

22:15
27/02
Sevilla 0-2 Barcelona

20:00
27/02
Eibar 1-1 SD Huesca

00:30
28/02
RB Leipzig 3-2 Monchengladbach

21:30
27/02
Bayern Munchen 5-1 FC Koln

21:30
27/02
1 VfL Wolfsburg 2-0 Hertha Berlin

21:30
27/02
VfB Stuttgart 5-1 Schalke 04

21:30
27/02
Borussia Dortmund 3-0 Arminia Bielefeld

02:45
28/02
Verona 1-1 Juventus

00:00
28/02
Bologna 2-0 Lazio

21:00
27/02
Spezia 2-2 Parma

22:59
27/02
Dijon 0-4 PSG

19:00
27/02
Bordeaux 1-2 Metz

09:00
28/02
CD Zacapa 2-0 CSD Ipala

04:00
28/02
Deportivo Lara 1-1 Academia Puerto Cabello

03:00
28/02
1 Udelas FC 0-2 SD Panama Oeste

03:00
28/02
Academia Rey 0-2 Universidad Central de Venezuela

02:30
28/02
La Gauloise 0-3 AS Gosier

00:00
28/02
Vaxjo (w) 5-0 Borgeby FK (w)

22:59
27/02
Yaounde FC II 0-1 PWD de Bamenda

22:15
27/02
FK Isloch Minsk 0-1 Smorgon FC

22:00
27/02
Kopparbergs Goteborg (w) 4-1 Eskilstuna United (w)

21:00
27/02
Mladost Zdralovi 2-1 NK Zagora Unesic

21:00
27/02
FC Sydvest 0-1 Holstebro BK

21:00
27/02
AC Oulu 0-1 JS Hercules

21:00
27/02
Renaissance Ngoumou 2-1 AS Matelots

21:00
27/02
Dinamo Brest 2-1 Slavia Mozyr 1

20:00
27/02
Middelfart G og 1-2 Nykobing FC

20:00
27/02
Vysocina jihlava 2-2 Dukla Prague

20:00
27/02
Varbergs BoIS FC 0-0 Orgryte

20:00
27/02
Mladost Zdralovi 2-1 NK Zagorec Krapina

20:00
27/02
Neulengbach (w) 10-2 SV Horn (w)

20:00
27/02
FK Minija 1-3 Banga Gargzdai

20:00
27/02
Hammarby (w) 3-2 Kristianstads DFF (w)

20:00
27/02
Vittsjo GIK (w) 2-1 IFK Kalmar (w)

20:00
27/02
Lisen 1-0 Trinec

19:00
27/02
Norrby IF 0-2 Jonkopings Sodra IF

19:00
27/02
Orebro (w) 3-0 Alvsjo AIK FF (w)

18:30
27/02
Red Star SC 1-2 Defenders SC

18:30
27/02
Naestved 1-1 BK Frem

18:00
27/02
1 B93 Copenhagen 2-1 HIK Hellerup

17:50
27/02
FK Vitebsk 0-4 Dnepr Mogilev

17:30
27/02
UD Marbella 2-2 Bodo Glimt

17:30
27/02
Sokol 1-2 FK Kuban Kholding

17:00
27/02
MKS Kluczbork 1-1 RKS Radomsko

17:00
27/02
Dalum 2-1 SfB Oure

17:00
27/02
Roskilde 2-0 Holbaek

17:00
27/02
Baltyk Gdynia 2-1 Gryf Wejherowo

17:00
27/02
AB Copenhagen 2-0 Skovshoved

17:00
27/02
Sokol Aleksandrow Lodzki 3-0 Zjednoczeni Strykow

17:00
27/02
Neman Grodno 1-2 Volyn

17:00
27/02
NK Nafta 4-1 ND Beltinci

16:50
27/02
Vysehrad 1-2 Slavia Prague B

16:30
27/02
Vaprus Parnu 1-7 Saku Sporting

15:50
27/02
FK Vitebsk 2-0 Lokomotiv Gomel

15:15
27/02
Logan Lightning 1-1 Brisbane City

13:35
27/02
Gawler Eagles 7-4 Adelaide Victory 1

13:00
27/02
Kingborough Lions 6-0 Olympia Warriors

12:00
28/02
Pohang Steelers 2-1 Incheon United

14:30
27/02
Daegu FC 1-1 Suwon City

12:00
27/02
Jeonbuk Hyundai Motors 2-0 FC Seoul

11:05
28/02
Avispa Fukuoka 1-2 Nagoya Grampus

15:00
27/02
Vissel Kobe 1-0 Gamba Osaka

14:00
27/02
Cerezo Osaka 2-0 Kashiwa Reysol 1

13:05
27/02
Shonan Bellmare 0-1 Sagan Tosu

13:00
27/02
Kashima Antlers 1-3 Shimizu S-Pulse

12:00
27/02
Oita Trinita 1-1 Tokushima Vortis

12:00
27/02
Urawa Red Diamonds 1-1 FC Tokyo

12:00
27/02
Consadole Sapporo 5-1 Yokohama FC

12:00
27/02
Hiroshima Sanfrecce 1-1 Vegalta Sendai 1

19:00
27/02
BEC Tero Sasana 1-1 Prachuap Khiri Khan

18:30
27/02
Trat FC 2-3 Muang Thong United

18:00
27/02
Ratchaburi FC 1-1 Chiangrai United

17:05
27/02
Nakhon Ratchasima 0-3 Buriram United

15:10
27/02
Melbourne Victory 3-4 Western United FC 1

13:05
27/02
Western Sydney 2-3 Adelaide United

18:10
27/02
Farashganj SC 1-1 Wari Club

21:00
27/02
CartanU19 3-0 Bari U19

20:30
27/02
Avellino U19 1-3 Cavese U19

20:30
27/02
Modena U19 1-1 Pro Piacenza U19

20:30
27/02
Mantova U20 2-4 Cesena U20

20:30
27/02
Imolese U19 0-2 Carpi U19 1

20:30
27/02
1 Como U20 1-2 Alessandria U19 1

17:30
27/02
Monopoli U19 3-0 Catania U19

01:00
28/02
Patronato Parana U20 1-1 Newells U20 1

01:00
28/02
Club Comunicaciones U20 1-4 Defensores Unidos U20

18:00
27/02
Racing Club U20 2-2 Arsenal de Sarandi U20

18:00
27/02
CA Huracan U20 0-1 River Plate U20 1

18:00
27/02
Nueva Chicago U20 1-1 Quilmes U20

18:00
27/02
CA Estudiantes Caseros U20 1-0 Barracas Central U20

18:00
27/02
Independiente Rivadavia U20 0-0 Gimnasia Mendoza U20

18:00
27/02
Argentinos Jrs U20 1-3 San Lorenzo U20

18:00
27/02
Banfield U20 1-3 Club Atlético Independiente U20

18:00
27/02
Deportivo Camioneros U20 2-2 Ferro Carril Oeste General Pico U20

18:00
27/02
Godoy Cruz U20 1-0 Atletico Tucuman U20

18:00
27/02
Defensores de Belgrano U20 5-0 CA Atlanta U20

18:00
27/02
CA Talleres de C rdoba U20 2-0 Central Cordoba SdE U20

18:00
27/02
Colon U20 4-3 Rosario Central U20

18:00
27/02
CD Moron U20 1-1 CA Tigre U20

18:00
27/02
Belgrano U20 3-0 Instituto AC Cordoba U20

18:00
27/02
Union Santa Fe U20 4-0 Sarmiento U20

18:00
27/02
San Telmo U20 1-1 Almagro U20

18:00
27/02
1 Tristan Suarez U20 0-3 CA Brown de Adrogue U20

18:00
27/02
CA Platense U20 2-3 Boca Juniors U20

09:00
28/02
CSD San Pedro 0-0 Deportivo Bolivia

00:00
28/02
Capitalinos FC 2-1 Fraijanes FC 1

22:55
27/02
Ambassador FC (W) 2-1 World Girls FC (W)

19:15
27/02
Determine Girls FC (W) 1-0 Senior Pros FC (w)

03:00
28/02
CD Hermanos Colmenares 0-2 Venezuela U20

22:00
27/02
Preston North End 3-0 Huddersfield Town

22:00
27/02
Blackburn Rovers 1-1 Coventry City 1

22:00
27/02
Barnsley 2-1 Millwall

22:00
27/02
Brentford 2-1 Stoke City

22:00
27/02
Middlesbrough 1-1 Cardiff City

22:00
27/02
Birmingham City 2-1 Queens Park Rangers (QPR)

22:00
27/02
Rotherham United 0-1 Reading

22:00
27/02
Luton Town 3-2 Sheffield Wednesday

22:00
27/02
Swansea City 1-3 Bristol City

19:30
27/02
1 Bournemouth AFC 1-0 Watford 1

03:30
28/02
FC Porto 0-0 Sporting Lisbon

01:00
28/02
Santa Clara 3-0 Pacos de Ferreira

22:30
27/02
FC Famalicao 0-0 SC Farense 1

03:00
28/02
Heracles Almelo 2-2 FC Twente Enschede

02:00
28/02
Vitesse Arnhem 4-1 VVV Venlo

00:45
28/02
ADO Den Haag 0-0 RKC Waalwijk

22:30
27/02
FC Utrecht 0-1 Emmen

22:00
27/02
Hibernian 0-2 Motherwell

22:00
27/02
Saint Mirren 1-0 Ross County

22:00
27/02
Kilmarnock 1-1 Dundee United

22:00
27/02
Celtic FC 1-0 Aberdeen

00:15
28/02
Grasshopper 1-1 Schaffhausen

02:30
28/02
St. Gallen 3-1 Basel

00:15
28/02
Servette 3-1 FC Zurich

22:59
27/02
Galatasaray 2-0 Erzurum BB

20:00
27/02
Caykur Rizespor 0-0 Sivasspor 1

20:00
27/02
Antalyaspor 0-0 Istanbul BB

17:30
27/02
Karagumruk 2-0 Alanyaspor

17:30
27/02
Hatayspor 4-1 Ankaragucu 1

02:00
28/02
Gornik Zabrze 1-2 Legia Warszawa

23:30
27/02
1 Jagiellonia Bialystok 0-1 Piast Gliwice

21:00
27/02
Stal Mielec 0-1 Lechia Gdansk

10:00
28/02
Club Leon 0-1 CDSyC Cruz Azul

08:05
28/02
1 Club America 2-0 Pachuca

06:00
28/02
Toluca 0-0 Atlas

22:59
27/02
FK Sochi 4-0 Arsenal Tula

22:59
27/02
Lokomotiv Moscow 2-0 CSKA Moscow

20:30
27/02
Zenit St. Petersburg 2-2 Rostov FK 1

18:00
27/02
1 Khimki 2-1 FC Ufa

22:59
27/02
1 Spartak Trnava 2-1 MSK Zilina

20:00
27/02
Sokol Dolna Zdana 0-1 Trencin

20:00
27/02
1 MFK Ruzomberok 2-3 FK Senica

20:00
27/02
Nitra 0-1 Zlate Moravce 1

20:00
27/02
Dunajska Streda 2-1 Michalovce

02:45
28/02
Kortrijk 1-2 Zulte-Waregem

00:30
28/02
Oostende 2-0 Mechelen

22:15
27/02
Cercle Brugge 2-0 Red Star Waasland

23:30
27/02
Rijeka 0-1 Hajduk Split

21:00
27/02
HNK Sibenik 0-0 NK Lokomotiva Zagreb

00:00
28/02
ACD Virtus Entella 1-1 Brescia

22:00
27/02
Monza 0-0 Cittadella

20:00
27/02
1 Spal 1-4 Reggina

20:00
27/02
Pordenone Calcio SSD 1-1 Ascoli

20:00
27/02
Pisa 2-2 Vicenza

20:00
27/02
Pescara 1-1 Lecce

20:00
27/02
2 Cremonese 4-0 Frosinone

20:00
27/02
Cosenza Calcio 1914 1-0 Chievo

03:00
28/02
UD Logrones 0-1 Mallorca

02:30
28/02
Castellon 4-0 Las Palmas 1

00:15
28/02
Almeria 4-1 CD Lugo

22:00
27/02
1 Rayo Vallecano 1-1 Ponferradina

00:00
28/02
Vilafranquense 1-1 Porto B

22:00
27/02
FC Arouca 2-1 Cova Piedade

18:00
27/02
SC Covilha 0-2 Feirense

19:00
27/02
Holstein Kiel 1-0 Erzgebirge Aue

19:00
27/02
Hannover 96 2-2 Greuther Furth

19:00
27/02
VfL Bochum 3-0 Wurzburger Kickers

12:00
28/02
Tochigi SC 0-2 Fagiano Okayama

12:00
28/02
JEF United Ichihara Chiba 1-1 Ventforet Kofu

12:00
28/02
Machida Zelvia 1-1 Montedio Yamagata

12:00
28/02
Thespa Kusatsu 2-1 Blaublitz Akita

11:00
28/02
SC Sagamihara 0-2 Kyoto Sanga

12:00
27/02
Giravanz Kitakyushu 1-4 Albirex Niigata

12:00
27/02
V-Varen Nagasaki 2-1 Zweigen Kanazawa FC

22:30
27/02
Dordrecht 2-1 Helmond Sport

20:00
27/02
FC Eindhoven 1-1 Volendam

23:15
27/02
Maribor 1-1 NK Olimpija Ljubljana 1

21:00
27/02
NK Publikum Celje 0-3 Tabor Sezana 1

01:00
28/02
Chindia Targoviste 1-0 CS Universitatea Craiova

20:00
27/02
FC Clinceni 1-1 FC Astra Giurgiu

17:30
27/02
Gaz Metan Medias 1-2 FC UT Arad

22:45
27/02
Cherno More Varna 2-1 Beroe Stara Zagora

20:00
27/02
Ludogorets Razgrad 1-0 CSKA Sofia

17:15
27/02
Slavia Sofia 3-2 Arda

11:35
28/02
1 Bucheon FC 1995 1-2 Daejeon Citizen

14:00
27/02
Jeonnam Dragons 0-0 Chungnam Asan

14:00
27/02
Ansan Greeners FC 1-1 Gimcheon Sangmu

02:00
28/02
Creteil 4-1 Annecy 1

01:00
28/02
Sete FC 0-0 Bastia

00:30
28/02
Orleans US 45 1-0 Cholet So

00:00
28/02
Villefranche 1-1 Boulogne

00:00
28/02
Bourg Peronnas 2-0 Le Mans

00:00
28/02
Bastia Borgo 1-3 Stade Briochin

00:00
28/02
Avranches 1-1 Lyon Duchere

00:30
28/02
1 Forest Green Rovers 3-0 Colchester United

22:00
27/02
Leyton Orient 1-3 Tranmere Rovers

22:00
27/02
Walsall 1-2 Bradford City

22:00
27/02
Newport County 0-0 Stevenage Borough

22:00
27/02
Mansfield Town 1-0 Morecambe

22:00
27/02
Port Vale 0-1 Cambridge United

22:00
27/02
Bolton Wanderers 1-0 Barrow

22:00
27/02
Harrogate Town 1-0 Grimsby Town

22:00
27/02
Southend United 0-0 Salford City

22:00
27/02
Scunthorpe United 0-2 Cheltenham Town

22:00
27/02
Carlisle United 1-3 Oldham Athletic

20:00
27/02
Crawley Town 2-0 Exeter City 1

20:00
27/02
SC Verl 1-3 Saarbrucken

20:00
27/02
Viktoria koln 1-2 Hansa Rostock

20:00
27/02
Hallescher FC 2-1 VFB Lubeck

20:00
27/02
Kaiserslautern 2-2 SV Meppen

20:00
27/02
Dynamo Dresden 4-0 Ingolstadt

20:00
27/02
SV Wehen Wiesbaden 1-0 Magdeburg

02:25
28/02
SK Vorwarts Steyr 1-2 SKU Amstetten

20:30
27/02
FC Dornbirn 1913 1-3 Grazer AK

20:00
27/02
Kolding FC 2-4 Skive IK

22:59
27/02
Adana Demirspor 2-0 Bandirmaspor 1

20:00
27/02
Altinordu 1-0 Umraniyespor 2

01:00
28/02
LHospitalet 0-0 Gimnastic Tarragona

00:00
28/02
Andorra CF 3-0 AE Prat

00:00
28/02
1 Barakaldo CF 0-4 Racing Santander

23:30
27/02
UE Llagostera 2-1 UE Cornella 1

22:59
27/02
RCD Espanyol B 0-2 CF Badalona

22:00
27/02
CD Lealtad 1-1 Numancia

22:00
27/02
Real Betis B 2-2 Yeclano Deportivo

21:45
27/02
Real Union Irun 2-0 SD Amorebieta

20:30
27/02
Onisilos Sotiras 3-1 Ahironas Liopetriou

20:30
27/02
PAEEK 3-1 Omonia Aradippou

20:30
27/02
Akritas Chloraka 3-1 Thoi Lakatamias

20:30
27/02
Agia Napa 1-0 Alki Oroklini

20:30
27/02
Asil Lysi 1-0 Kouris Erimi

20:30
27/02
Aris Limassol 1-0 Omonia Psevda

20:30
27/02
Anagennisi FC Deryneia 0-1 Othellos Athienou

20:30
27/02
Dignis Yepsonas 2-1 Xylotympou 1

00:30
28/02
Al-Faisaly Harmah 2-1 Al Ahli Jeddah

22:15
27/02
Al-Ettifaq 0-3 Al-Taawon

19:50
27/02
Al-Baten 3-0 Al Wehda Mecca

22:59
27/02
Rapid Wien 1-0 SV Ried 1

22:59
27/02
Trenkwalder Admira Wacker 1-1 WSG Wattens

22:59
27/02
LASK Linz 1-2 TSV Hartberg

02:45
28/02
Saint Gilloise 3-2 KVSK Lommel

08:00
28/02
Deportivo Cafessa 3-0 Ciervos FC

04:00
28/02
Pioneros de Cancun 1-0 Club Canoneros Marina

04:00
28/02
Deportivo Dongu 2-1 CD Cuautla

04:00
28/02
Aguacateros CDU 1-2 CD Cruz Azul Hidalgo 1

00:30
28/02
1 Kolos Kovalyovka 1-2 Rukh Vynnyky 1

22:00
27/02
FC Vorskla Poltava 3-1 PFC Oleksandria

19:00
27/02
FC Mariupol 2-2 Dnipro-1

22:59
27/02
GKS Katowice 2-1 Sokol Ostroda 1

20:00
27/02
Olimpia Elblag 1-0 KP Calisia Kalisz

20:00
27/02
Olimpia Grudziadz 1-0 Motor Lublin

19:00
27/02
Skra Czestochowa 1-0 Garbarnia Krakow

19:00
27/02
Pogon Siedlce 2-0 Bytovia Bytow

19:00
27/02
Lech II Poznan 5-1 Stal Rzeszow 1

18:00
27/02
Znicz Pruszkow 1-2 Wigry Suwalki

05:30
28/02
Sol de America 1-3 Guarani CA

18:00
27/02
Boavista U23 0-1 Portimonense U23 1

23:25
27/02
Kazma 1-1 Al Kuwait SC

20:55
27/02
1 Al-Shabab(KUW) 2-2 Khaitan

00:30
28/02
Asteras Tripolis 2-1 PAOK Saloniki

22:15
27/02
Apollon Smirnis 2-1 OFI Crete

09:00
28/02
1 Herediano 1-1 Perez Zeledon

08:05
28/02
Santos De Guapiles 1-1 Deportivo Saprissa

04:00
28/02
1 AD Grecia 1-2 Cartagines Deportiva SA

04:00
28/02
Jicaral 3-2 Guadalupe FC

07:30
28/02
San Lorenzo 0-4 Central Cordoba SDE

05:20
28/02
Independiente 1-0 Gimnasia La Plata

03:10
28/02
1 Banfield 0-3 Colon de Santa Fe 1

03:10
28/02
Talleres Cordoba 2-2 Newells Old Boys 1

22:00
27/02
GKS Belchatow 1-2 Gornik Leczna

21:00
27/02
Zaglebie Sosnowiec 1-1 LKS Nieciecza

19:00
27/02
OKS Stomil Olsztyn 1-2 GKS Tychy

19:00
27/02
Sandecja Nowy Sacz 2-0 Miedz Legnica

18:40
27/02
1 LKS Lodz 2-1 Odra Opole

19:30
27/02
FK Vora 0-0 KS Korabi Peshkopi

19:00
27/02
Minyor Pernik 1-0 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa

19:00
27/02
Lokomotiv Sofia 6-0 Neff supporting Simic

19:00
27/02
FC Dobrudzha 1-2 Sportist Svoge

21:00
27/02
Budai FC U19 5-0 Bekescsaba U19

19:00
27/02
VAC Varosi LSE U19 1-1 Gyirmot SE U19

17:00
27/02
KaposvarU19 4-0 ZalaegerzsegTE U19

21:00
27/02
1 NK Orijent Rijeka 0-1 NK Dugopolje

21:00
27/02
NK Solin 1-1 NK Opatija

21:00
27/02
Rudes 1-2 Kustosija

21:00
27/02
HNK Cibalia 1-1 Inter Zapresic

22:05
27/02
Zlatibor Cajetina 0-0 FK Vozdovac Beograd

22:05
27/02
FK Rad Beograd 0-1 Mladost Lucani

22:05
27/02
Metalac Gornji Milanovac 0-0 Backa Topola

20:00
27/02
FK Backa Backa Palanka 1-2 Cukaricki Stankom

20:00
27/02
Radnik Surdulica 2-0 Habitpharm Javor

20:00
27/02
Radnicki Nis 0-1 FK Spartak Zlatibor Voda

20:00
27/02
Novi Pazar 4-0 Macva Sabac

01:00
28/02
Flamengo/RJ (w) 1-0 Fluminense RJ (w)

01:00
28/02
1 Angra Dos Reis RJ (W) 1-1 Portuguesa Desportos (w)

20:00
27/02
Slavoj Trebisov 3-3 Dukla Banska Bystrica

20:00
27/02
Partizan Bardejov 2-2 MSK Puchov

20:00
27/02
MFK Dubnica nad Vahom 2-2 MFK Skalica

20:00
27/02
KFC Komarno 4-1 Poprad

19:00
27/02
FC Artmedia Petrzalka 1-0 MSK Zilina B

22:00
27/02
Ayr United 0-1 Arbroath

22:00
27/02
Raith Rovers 3-1 Alloa Athletic

22:00
27/02
Queen of South 1-0 Dunfermline Athletic 1

22:00
27/02
Greenock Morton 2-2 Dundee

22:00
27/02
Liverpool U23 4-0 Arsenal U23

21:00
27/02
Southampton U23 1-2 Manchester United U23

05:00
28/02
Caldense MG 1-1 Tombense

05:00
28/02
America MG 1-0 Boa Esporte Clube

02:30
28/02
Uberlandia MG 1-1 Cruzeiro (MG)

03:15
28/02
Atletico FC 1-0 Cortulua

03:00
28/02
2 Orsomarso 3-3 Real Cartagena

03:00
28/02
Valledupar FC 0-1 Leones

03:00
28/02
Llaneros FC 2-1 Fortaleza F.C

20:00
27/02
Inter Stars 1-0 Bumamuru

00:20
28/02
Hartlepool United 1-0 Barnet

22:00
27/02
1 Bromley 3-1 Altrincham

22:00
27/02
Yeovil Town 1-0 Dagenham Redbridge 1

22:00
27/02
Boreham Wood 2-2 Solihull Moors 1

22:00
27/02
1 Wrexham 4-1 Wealdstone FC

22:00
27/02
Stockport County 2-0 Chesterfield

22:00
27/02
Kings Lynn 2-2 Weymouth

22:00
27/02
Pero pinheiro 0-1 Alverca

22:00
27/02
Benfica C.Branco 1-0 Oliveira Hospital 1

22:00
27/02
Clube Albergaria (w) 0-1 Braga (w)

19:45
27/02
Pevidem SC 0-0 FC Felgueiras

17:45
27/02
Tirsense 0-2 Vitoria Guimaraes B

05:00
28/02
Gremio Novorizontin 1-1 Ponte Preta

02:30
28/02
Sao Bento 1-2 Mirassol

21:00
27/02
KAC de Kenitra 1-2 Itihad Z. Khemisset

21:00
27/02
UTS Union Touarga Sport Rabat 0-0 Stade Marocain du Rabat

22:59
27/02
Fylkir/Ellidi U19 3-1 Stjarnan SkinandiU19

18:30
27/02
FH Hafnarfjordur U19 4-3 Fjolnir U19

22:50
27/02
Al-Taawon Youths 1-2 Al-Shabab (Youth)

22:25
27/02
Al-Ettifaq (Youth) 4-1 Abha U20

20:25
27/02
Al Wehda (Youth) 1-2 Al-Fath (Youth)

20:25
27/02
Al-Ittihad (Youth) 2-1 Al-Hilal (Youth)

20:10
27/02
Al-Tai (Youth) 1-0 Hajer (Youth)

20:00
27/02
Al-Feiha U20 4-0 Al-Faisaly Harmah Youth

20:00
27/02
Ohud Medina Youths 2-1 Al-Nasr (Youth)

19:40
27/02
Al-Qadasiya (Youth) 3-0 Al Ahli Jeddah (Youth)

08:00
28/02
Patriotas FC 1-0 Atletico Junior Barranquilla

05:30
28/02
La Equidad 2-1 Boyaca Chico 1

00:00
28/02
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B 0-0 GFA Rumilly Vallieres

00:00
28/02
GRACES 1-0 Jura Sud Foot

00:00
28/02
Le Puy Foot 43 Auvergne 2-0 FC Nantes B

00:00
28/02
Stade Reims II 1-2 Beauvais

21:00
27/02
Haguenau 0-0 Bobigny A.C.

22:00
27/02
Partizani Tirana 1-1 KF Laci

19:00
27/02
KS Bylis 1-0 Skenderbeu Korca 1

19:00
27/02
Vllaznia Shkoder 1-2 KF Tirana

19:00
27/02
Kastrioti Kruje 0-0 Apolonia Fier

11:00
28/02
Rockdale City Suns 4-0 Wollongong Wolves

15:15
27/02
Blacktown City Demons 0-0 A.P.I.A. Leichhardt Tigers

15:10
27/02
North Shore Sailor 2-2 Sutherland Sharks

12:00
27/02
Sydney Olympic 0-1 Sydney United

09:00
28/02
Rockdale City Suns U20 2-3 Wollongong Wolves U20

13:00
27/02
Manly United U20 4-0 Mt Druitt Town Rangers U20 1

13:00
27/02
Blacktown City FC U20 1-2 APIA Leichhardt Tigers U20

13:00
27/02
Northbridge FC Bulls U20 2-0 Sutherland Sharks U20

20:30
27/02
Reggina U19 2-0 Cosenza Calcio Youth

20:30
27/02
Reggiana U20 0-1 Verona U19

20:30
27/02
Pordenone Youth 2-1 Cittadella U20

20:30
27/02
Pescara U20 1-0 Lecce U20

18:00
27/02
Virtus Entella U20 4-1 Sha LAN U19

17:30
27/02
Crotone U19 0-2 Benevento (Youth)

17:30
27/02
Frosinone U20 1-0 Pisa U19

00:00
28/02
Hibernians FC 2-0 Zejtun Corinthians

00:00
28/02
Gzira United 1-2 Hamrun Spartans

20:00
27/02
Santa Lucia 2-3 Mosta FC

20:00
27/02
Birkirkara FC 2-0 Floriana F.C.

19:15
27/02
Nzoia United 2-1 Gor Mahia

19:00
27/02
Bidico 2-1 Tusker

17:00
27/02
Vihiga United 0-0 Weston Shitima

01:00
28/02
Juarez FC (w) 1-1 Saint Louis Athletica (w)

22:59
27/02
Mazatlan FC (w) 2-2 Atlas (w)

22:00
27/02
Leon U20 1-2 CDSyC Cruz Azul U20

22:00
27/02
Toluca U20 0-1 Atlas U20

06:00
28/02
Gremio Sorriso 3-0 Sinop FC

04:00
28/02
Uniao Rondonopolis MT 0-0 Luverdense 1

19:00
27/02
Radnicki 1923 Kragujevac 0-0 FK Dubocica

19:00
27/02
FK Loznica 1-0 FK Trajal Krusevac

22:00
27/02
Woking 1-0 Torquay United

22:00
27/02
1 Darlington 1-2 Hornchurch

22:00
27/02
Notts County 3-1 Oxford City

22:00
27/02
Aldershot Town 1-1 Hereford United

20:00
27/02
Abia Warriors 1-0 Wikki Tourist 1

04:00
28/02
CSD Municipal 0-1 Guastatoya

01:00
28/02
Malacateco 0-0 Santa Lucia Cotzumalguapa

00:30
28/02
Antigua GFC 1-2 C.S.D. Comunicaciones

16:00
27/02
CS Mioveni 1-1 ACS Comuna Recea

16:00
27/02
Metaloglobus 3-0 CS Aerostar Bacau

16:00
27/02
Scolar Resita 0-1 Dunarea Calarasi

16:00
27/02
1 FC Unirea 2004 Slobozia 0-0 FC Timisoara

16:00
27/02
Ripensia Timisoara 1-1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

19:15
27/02
Ha Ji lage 1-1 Al futowa

19:00
27/02
Al Ittihad (SYR) 1-0 Al Wathbah

19:00
27/02
Teshrin SC 3-0 Al-Wahda Damascus

19:00
27/02
Al-Karamah 2-1 Al-Taleiah

19:00
27/02
Al-Jaish Damascus 1-0 Hutteen FC

19:00
27/02
Jableh SC 3-1 Al-Sahel(SYR)

22:15
27/02
Haffner John (w) 2-4 Thor KA Akureyri (w)

19:00
27/02
Stjarnan (w) 3-1 Tindastoll Neisti (w)

17:30
27/02
Breidablik (w) 2-2 Fylkir (w)

23:30
27/02
1 Doxa Katokopias 1-1 Ermis Aradippou

21:00
27/02
1 Nea Salamis 1-2 E.N.Paralimniou

20:00
27/02
FK Tikves Kavadarci 3-0 FK Roseman

20:00
27/02
1 Bregalnica Stip 2-1 Pobeda Prilep 1

20:00
27/02
FK Skopje 2-1 FK Drita Bogovinje

20:00
27/02
Vlazrimi Kicevo 0-0 KF Veleshta

20:00
27/02
FK Ohrid 2004 2-0 Korab Debar

20:00
27/02
FK Kadino 0-0 FK Teteks Tetovo

20:00
27/02
FK Kozuv 0-0 FC Plackovica

20:00
27/02
FK Osogovo 1-1 Kamenica-Sasa 1

20:00
27/02
FK Sloga 1934 Vinica 0-2 Pehchevo

19:45
27/02
1 Kissamikos 0-1 Ionikos 1

19:45
27/02
Ierapetra 1-1 Trikala

19:45
27/02
Diagoras 1-0 Giorgos Karaiskakis

01:15
28/02
AS Sonabel 2-1 US Forces Armees

22:59
27/02
AS Douanes Ouagadougou 1-2 US Ouagadougou

22:30
27/02
ASEC Koudougou 2-0 Rahimo FC

22:30
27/02
ASF Bobo 1-3 RC Bobo Dioulasso

08:00
28/02
2 Marineros de Puntarenas 0-0 AD Guanacasteca

00:00
28/02
ZFK Sloga Zemun (w) 1-0 ZFK Masinac (w)

03:00
28/02
CRB AL 2-1 ASA AL

02:00
28/02
Murici 0-0 CEO AL

22:00
27/02
Swift Hesperange 2-0 Hostert

07:00
28/02
1 Sociedad Deportiva Aucas 2-3 Club Sport Emelec

04:30
28/02
Macara 3-1 Independiente Jose Teran

02:00
28/02
Universidad Catolica 3-3 Manta FC

20:30
27/02
1 NK Istra 1961 U19 0-1 Dinamo Zagreb U19

18:00
27/02
Hrvatski Dragovoljac U19 0-1 Hajduk Split U19

16:00
27/02
NK Varazdin U19 2-1 Slaven Belupo U19

01:00
28/02
1 UD Ibarra 0-1 Tenerife B

00:00
28/02
Panaderia Pulido 3-1 UD San Fernando

00:00
28/02
Cerdanyola del Valles 2-0 UA Horta

00:00
28/02
Villa Santa Brigida 1-2 Union Viera

23:30
27/02
Sestao 5-2 SD Deusto

23:30
27/02
SD Gernika 0-0 SD Beasain

23:30
27/02
SD Revilla 1-1 CD Cayon 1

22:59
27/02
Jove Espanol 0-1 CD Olimpic Xativa

22:59
27/02
Cultural de Durango 2-0 CD Lagun Onak

22:59
27/02
Crevillente 0-0 Villajoyosa

22:59
27/02
SD Textil Escudo 0-0 Atletico Albericia

22:59
27/02
FC Vilafranca 1-0 UE Valls

22:59
27/02
CD San Roque de Lepe 1-0 Puente Genil

22:59
27/02
MRA Navarra 1-2 UCD Burlades

22:30
27/02
1 Comillas 1-3 CD Agoncillo

22:30
27/02
CD Cortes 0-0 CD Baztan

22:30
27/02
San Jodie 5-0 CE Esporles 1

22:30
27/02
Beti Kozkor KE 1-1 CD Huarte

22:30
27/02
CD Manacor 2-2 Andratks

22:30
27/02
Tolosa 2-1 Aurrera Ondarroa

22:30
27/02
Pasaia KE 0-0 SD San Ignacio

22:30
27/02
UDC Txantrea KKE 0-1 AD San Juan

22:30
27/02
UC Cartes 4-1 Barreda Balompie

22:30
27/02
UD Santa Marta 1-1 Tuoer De Cilliers

22:30
27/02
SD Torina 1-1 Solares Medio Cudeyo

22:30
27/02
CyDL Jupiter Leones 0-0 Salamanca B

22:30
27/02
Burgos Promesas 3-1 Real Burgos CF

22:30
27/02
Lourdes 3-0 CD Cantolagua

22:30
27/02
CD Villacanas 0-1 CD Madridejos

22:15
27/02
Beroil Bupolsa 1-0 CD La Granja

22:00
27/02
Velez CF 0-0 Juventud Torremolinos CF

22:00
27/02
CD Benicarlo 0-0 UD Paterna

22:00
27/02
Anaitasuna 1-1 CD Basconia

21:45
27/02
Constancia 4-0 CF Soller

21:45
27/02
CE Felanitx 5-1 CD Ferriolense

18:30
27/02
Santanyi 1-0 San Rafael

22:59
27/02
Maritzburg United 1-3 Orlando Pirates

20:00
27/02
Black Leopards 1-0 AmaZulu

12:00
28/02
Solomon Warriors FC 2-0 Central Coast Football Club

10:10
28/02
Marist FC 5-1 Laugu United

12:00
27/02
Kossa FC 0-9 FC Isabel United

16:45
27/02
Bansbari Club 0-0 Shree Kumari Club

13:30
27/02
Pulchowk SC 0-0 Shree Bhagwati Club

22:59
27/02
Torpedo Kutaisi 0-1 Dinamo Batumi

21:00
27/02
Dinamo Tbilisi 1-1 Samgurali Tskh

22:00
27/02
FC Zurich Frauen (w) 3-1 St Gallen (w)

17:30
27/02
Paykan U23 1-2 Niroye Zamini U23

17:10
27/02
Espahbod U23 1-1 Moghavemat Tehran U23

16:00
27/02
Abi Pooshan U23 2-2 Spad Alvand U23

15:30
27/02
PAS Ghavamin U23 1-1 Dena Saba U23

15:30
27/02
Olympic Andisheh U23 1-2 Saipa U23

14:30
27/02
Etihad Salar U23 0-5 Esteghlal Tehran U23

14:30
27/02
Ayandeh Sazan Tehran U23 0-1 Baderan Tehran U23

22:00
27/02
1 MC Alger 1-2 JS kabylie 1

21:00
27/02
ES Setif 3-0 ASO Chlef

20:30
27/02
1 AS Ain Mlila 0-3 WA Tlemcen

20:30
27/02
1 MC Oran 3-1 Paradou AC

21:00
27/02
IK Gauthiod 0-3 Hacken

21:00
27/02
Halmstads 0-0 Vasteras SK FK

21:00
27/02
Helsingborg 1-2 Dalkurd FF

19:00
27/02
AIK Solna 4-0 AFC Eskilstuna

19:00
27/02
Landskrona BoIS 0-3 Mjallby AIF

06:15
28/02
CD Vida 2-2 Real Sociedad Tocoa

06:00
28/02
Lobos UPNFM 2-0 C.D. Real de Minas

04:00
28/02
Marathon 1-2 Real Espana

02:00
28/02
1 Audax Sao Paulo 0-0 Juventus SP

02:00
28/02
AE Velo Clube SP 0-2 Ah so Santa SP

01:00
28/02
EC Sao Bernardo/SP 0-2 Oeste

01:00
28/02
Atibaia 1-0 Monte Azul SP

02:30
28/02
Sao Raimundo AM 0-1 Penarol AM

02:30
28/02
Manaus (AM) 2-0 Fast Clube AM

22:00
27/02
Club Africain 4-2 J.S. Kairouanaise

20:00
27/02
AS Slimane 0-2 Esperance Sportive de Tunis

20:00
27/02
US Ben Guerdane 0-0 Etoile Metlaoui

22:00
27/02
JK Tallinna Kalev 1-3 Trans Narva

22:00
27/02
JK Welco Elekter 0-1 Parnu JK

22:00
27/02
JK Tallinna Kalev 1-3 Viljandi Tulevik

18:00
27/02
Elva 1-2 Vandra JK Vaprus

20:00
27/02
E.Gawafel.S.Gafsa 1-0 AS Oued Ellil

20:00
27/02
ES Hamam-Sousse 1-0 ES Rades

20:00
27/02
S.S. Sfaxien 1-0 Menzel Nour

20:00
27/02
Croissant Msaken 1-0 Stade Gabesien

20:00
27/02
CO Medenine 1-0 Jendouba Sport

20:00
27/02
CS Korba 2-1 Sbikha

19:00
27/02
A.S Djerba 0-1 CS.Hammam-Lif

16:25
27/02
MC Oran U21 1-1 Paradou AC U21

16:00
27/02
MC Alger U21 1-3 JS Kabylie U21

16:00
27/02
1 ES Setif U21 0-1 ASO Chlef U21

16:00
27/02
AS Khroub U21 0-0 Tadjenant U21 1

16:00
27/02
AS Ain Mlila U21 1-0 WA Tlemcen U21

16:00
27/02
USM El Harrach U21 1-0 JSM Bejaia U21

16:00
27/02
USM Blida U21 0-0 RC Kouba U21

16:00
27/02
1 US Chaouia U21 0-3 MO Constantine U21

16:00
27/02
MO Bejaia U21 1-1 WA Boufarik U21

16:00
27/02
HB Chelghoum Laid U21 3-5 MSP Batna U21

08:00
28/02
Brasil de Pelotas 0-1 Aimore RS

06:00
28/02
Novo Hamburgo RS 1-1 EC Pelotas(RS)

06:00
28/02
Esportivo RS 1-0 Sao Jose PA

01:30
28/02
Sao Luiz(RS) 0-3 Ypiranga(RS)

17:00
27/02
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2-0 FK Ural Youth

17:00
27/02
FC Tambov Youth 2-5 FC Terek Groznyi Youth 1

04:15
28/02
Altos/PI 2-1 Confianca SE

02:00
28/02
Vitoria BA 2-0 Santa Cruz PE

02:00
28/02
Botafogo PB 0-0 4 de Julho

01:30
28/02
Augnablik Kopavogur 4-0 Tindastoll Sauda

21:00
27/02
Ellidi 4-0 KFR Aegir

21:00
27/02
KF Fjardabyggd 1-2 Dalvik Reynir

19:00
27/02
Sindri 1-1 UMF Vidir

19:30
27/02
Qena SC 0-0 Kima Aswan

19:30
27/02
Tanta 0-0 El Sekka El Hadid

19:30
27/02
Fayoum 0-0 Telephonaat Bani Suweif FC

19:30
27/02
Beni Suef 1-0 El Alominiom

19:00
27/02
Empoli U20 0-2 Inter Milan U20

17:00
27/02
1 AC Milan U20 2-1 Ascoli U20

02:00
28/02
Lagarto 3-1 CS Sergipe

01:30
28/02
Americano Bacabal 2-1 Sao Jose MA 1

22:00
27/02
C.S.D. Comunicaciones B 2-2 Club Aurora 1

20:30
27/02
1 US Chaouia 2-1 MO Constantine

20:30
27/02
CA Batna 1-0 MC El Eulma

20:30
27/02
CRB Ouled Djellal 0-0 NRB Teleghma

20:30
27/02
USM Annaba 2-0 Hanshely

20:30
27/02
HB Chelghoum Laid 2-1 MSP Batna

20:30
27/02
MO Bejaia 1-1 WA Boufarik

20:30
27/02
AS Khroub 0-1 DRB Tadjenant

20:30
27/02
IRB Lakhdaria 3-0 A Bou Saada

20:30
27/02
USM EL HARRACH 1-0 JSM Bejaia

20:30
27/02
RC Arba 2-0 CR Beni Thour

22:00
27/02
Lynx FC 0-1 Mons Calpe SC

18:00
27/02
College 1975 FC 0-3 Brunos Magpie

19:00
27/02
Jammerbugt 4-1 Naesby

18:00
27/02
Southern District 1-2 Kitchee 1

18:00
27/02
Happy Valley 1-1 Eastern A.A Football Team

23:30
27/02
Bisceglie 1913 0-1 Juve Stabia

23:30
27/02
Feralpisalo 1-0 Legnago Salus

23:30
27/02
Turris Neapolis 2-1 US Casertana 1908

23:30
27/02
Perugia 3-0 Modena

23:30
27/02
Pro Patria 2-1 Como 1

22:30
27/02
Lucchese 1-1 Olbia

21:00
27/02
Giana 1-2 Pro Vercelli

21:00
27/02
Imolese 1-5 Mantova

21:00
27/02
Gubbio 1-1 Vis Pesaro

21:00
27/02
Francavilla 1-2 AC Monopoli

21:00
27/02
1 Sambenedettese 0-4 SudTirol

21:00
27/02
Catanzaro 2-1 Ternana

21:00
27/02
1 Bari 1-0 Foggia

21:00
27/02
Societa Sportiva Matelica Calcio 1-0 USD Virtus Verona

21:00
27/02
Pistoiese 0-0 Albinoleffe

21:00
27/02
Novara 0-0 Pro Sesto

18:30
27/02
Viterbese 1-0 Palermo 2

02:00
28/02
Nautico (PE) 5-0 Central SC

20:00
27/02
Bergisch Gladbach 09 3-0 Wegberg-Beeck

20:00
27/02
Rot-Weiss Ahlen 1-2 Bonner

20:00
27/02
Schalke 04 (Youth) 2-0 VFB Homberg

20:00
27/02
SV Rodinghausen 0-1 SV Straelen

20:00
27/02
TSV Steinbach 2-0 Bahlinger

20:00
27/02
Eintracht Stadtallendorf 1-2 FC 08 Hombrug

20:00
27/02
1 TSV Schott Mainz 0-6 SV Elversberg

20:00
27/02
FK Pirmasens 3-2 Hessen Kassel

20:00
27/02
TSG Hoffenheim (Youth) 0-1 Kickers Offenbach

20:00
27/02
Preuben Munster 3-2 Koln (Youth)

20:00
27/02
FC Giessen 0-1 FSV Frankfurt

20:00
27/02
Rot-Weiss Oberhausen 3-0 Wuppertaler

20:00
27/02
TSG Balingen 1-1 SG Sonnenhof Grossaspach

20:00
27/02
SV Lippstadt 0-1 Wiedenbruck 1

20:00
27/02
Bayern Alzenau 0-1 Vfr Aalen

20:00
27/02
Fortuna Koln 2-2 Sportfreunde Lotte

20:00
27/02
Monchengladbach AM. 1-2 Alemannia Aachen

20:00
27/02
SSV Ulm 1846 1-0 Astoria Walldorf

20:00
27/02
Rabotnicki Skopje 1-1 Sileks

19:30
27/02
CS Petrocub 4-1 Dacia-Buiucani

01:00
28/02
Monrovia Black Star 1-2 AS Bakaridjan

22:59
27/02
Yeelen 1-1 Djoliba

20:30
27/02
Standard Liege (w) 1-0 White Star Bruxelles (w)

20:00
27/02
Eendracht Aalst (w) 0-4 Anderlecht (w)

22:00
27/02
2 Charlton Athletic 0-3 Blackpool

22:00
27/02
Peterborough United 2-1 Wigan Athletic

22:00
27/02
AFC Wimbledon 0-3 Hull City

22:00
27/02
Bristol Rovers 2-1 Shrewsbury Town

22:00
27/02
Crewe Alexandra 2-2 Sunderland A.F.C

22:00
27/02
Plymouth Argyle 4-3 Lincoln City

22:00
27/02
Milton Keynes Dons 1-1 Oxford United

22:00
27/02
Swindon Town 2-1 Northampton Town

22:00
27/02
Ipswich Town 2-1 Doncaster Rovers

22:00
27/02
Fleetwood Town 1-1 Accrington Stanley

22:00
27/02
Portsmouth 1-1 Gillingham

22:00
27/02
1 Rochdale 0-2 Burton Albion

17:00
27/02
FC Shakhtar Donetsk U21 5-0 Zorya U21

22:59
27/02
1 Pikine 2-1 Toure Kunda Footpro

22:59
27/02
Casamance 3-1 NGB ASC Niarry Tally

21:00
27/02
Murata 0-1 S.S Pennarossa

21:00
27/02
1 AC Juvenes 2-4 Fiorentino

21:00
27/02
Faetano 1-2 SP Libertas

21:00
27/02
SP Cosmos 0-3 SP La Fiorita

00:00
28/02
Blonianka Blonie 1-2 Pogon Grodzisk Mazowiecki

20:30
27/02
Podhale Nowy Targ 0-0 Lewart Lubartow

20:00
27/02
1 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0-1 Wisla Pulawy 1

18:00
27/02
Korona II Kielce 0-0 Stal Krasnik 1

18:00
27/02
Jagiellonia Bialystok II 1-1 Ruch Wysokie Mazowieckie

02:00
28/02
Juventus SC 2-0 Criciuma

00:00
28/02
UD San Fernando U19 1-2 AD Huracan U19 2

00:00
28/02
Tiro Pichon U19 1-3 Malaga U19

22:30
27/02
Celta Vigo U19 3-0 Calasanz U19

22:30
27/02
Union Adarve U19 0-4 Real Madrid U19

22:30
27/02
CD Roces U19 1-3 Real Oviedo U19

22:00
27/02
Hercules U19 0-1 Alboraya U19

22:00
27/02
CD Alaves U19 3-0 Leioa U19

21:30
27/02
1 Atletico de Madrid U19 7-1 UD La Cruz Villanovense U19

21:00
27/02
Rayo Vallecano U19 5-0 Los Yebenes SB U19 1

20:00
27/02
Arucas CF U19 1-1 Puertos Las Palmas U19

19:00
27/02
Tenerife U19 6-0 CF Juventud Laguna U19

19:00
27/02
CF Laguna U19 1-1 CD Marino U19

00:30
28/02
Brno 0-1 FC Viktoria Plzen

22:00
27/02
Banik Ostrava 1-1 Teplice

22:00
27/02
Bohemians 1905 1-1 Dynamo Ceske Budejovice

20:00
27/02
Opava 0-1 Baumit Jablonec

22:15
27/02
Al Mesaimeer Club 0-2 Al Shahaniya

22:15
27/02
Al Shahaniya 2-0 Muaidar SC

22:15
27/02
2 Al Nasa(QAT) 1-4 Russell City

22:15
27/02
Al Mesaimeer Club 1-1 Al Markhiya

16:00
27/02
Udon United 0-0 Pluakdaeng United

16:00
27/02
Phitsanulok FC 0-1 Chachoengsao

21:30
27/02
Baixa de Cassanje 2-0 Santa Rita FC

21:00
27/02
CRD Libolo 0-0 Interclube Luanda

07:00
28/02
1 Tauro FC 1-1 CD Arabe Unido

00:00
28/02
Qormi F.C 0-3 St. Andrews

20:00
27/02
Swieqi United 3-3 San Gwann

20:00
27/02
Kecskemeti TE U19 1-2 Ujpesti TE U19

20:00
27/02
NergihasaU19 2-2 Vasas U19

18:00
27/02
Diosgyor VTK U19 1-0 UTE U19(HUN)

18:00
27/02
Debrecin VSC U19 1-3 Budapest Honved U19

18:00
27/02
Illes Akademia Haladas U19 0-1 MTK Budapest U19

17:00
27/02
MOL FehavaU19 1-1 Pecsi MFC U19

17:00
27/02
Ferencvarosi U19 2-0 Gyori ETO U19

16:00
27/02
Paksi SEU19 1-1 Puskas Akademia FehervarU19

02:30
28/02
Atletico Clube Goianiense 1-1 Goianesia GO

22:59
27/02
Real Betis (w) 1-0 Athletic Club Bibao (w)

18:00
27/02
Colegio Aleman Valencia (w) 2-2 UD Granadilla Tenerife Sur (w)

18:00
27/02
Sporting De Huelva (w) 1-2 Levante UD (w)

16:30
27/02
Eibar (w) 0-3 Barcelona (w)

01:30
28/02
MTK Hungaria 2-2 Ferencvarosi TC

22:59
27/02
Videoton Puskas Akademia 1-2 Budapest Honved

20:45
27/02
Dafuji cloth MTE 2-0 Varda SE

05:30
28/02
Cerro Montevideo 0-1 Nacional Montevideo

03:00
28/02
CA River Plate 1-1 Wanderers FC

20:00
27/02
NAPSA Stars 1-0 Lusaka Dynamos

20:00
27/02
Kabwe Warriors 0-0 Nkwazi

20:00
27/02
Green Buffaloes 1-1 Indeni FC

20:00
27/02
Zanaco 1-1 Green Eagles

20:00
27/02
Nkana FC 0-3 Power Dynamos

01:00
28/02
Pau FC 2-0 Le Havre

01:00
28/02
Grenoble 1-1 Chamois Niortais

01:00
28/02
USL Dunkerque 1-1 Chambly FC

01:00
28/02
Clermont 4-0 Valenciennes 1

01:00
28/02
Chateauroux 1-4 Nancy

01:00
28/02
Caen 0-2 Paris FC

01:00
28/02
AJ Auxerre 0-1 Rodez Aveyron

01:00
28/02
Sochaux 0-0 Guingamp

21:00
27/02
Troyes 1-0 Ajaccio

21:00
27/02
Toulouse 3-0 Amiens

21:00
27/02
Odisha FC 6-5 East Bengal

00:50
28/02
Maccabi Haifa 4-2 Hapoel Kiryat Shmona 1

23:45
27/02
Maccabi Netanya 0-1 Hapoel Tel Aviv

22:59
27/02
1 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-1 Maccabi Petah Tikva FC

20:45
27/02
Hapoel Kfar Saba 0-1 Hapoel Hadera

20:00
27/02
Hapoel Bnei Sakhnin FC 0-1 Hapoel Haifa

15:00
27/02
Nerang 1-1 Taringa Rovers

13:30
27/02
Yarra Jets 1-5 Westside Strikers FC

13:00
27/02
Balmoral FC 0-4 Melbourne University

01:00
28/02
1 Petrarca Padova C5 Futsal 7-6 Sandro Abate Avellino Futsal

00:00
28/02
Pescara Futsal 2-4 Cybertel Aniene Futsal

00:00
28/02
Lido Di Ostiav Meta Futsal 4-4 Carme Dawson

22:59
27/02
Royal Saint Giuseppe Futsal 7-4 Mantova C5 Futsal

22:00
27/02
Phil diae Bolley 4-2 Signor Prestito CMB Futsal

22:00
27/02
CDM Genova Futsal 2-2 Acqua e Sapone C5 Futsal

03:15
28/02
Cianorte PR 1-0 Atletico Paranaense

01:00
28/02
Vaidepenas Futsal 4-3 Antequera Futsal

01:00
28/02
Paruro five foot 3-7 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

00:30
28/02
Inter Movistar Futsal 3-3 F.C.Barcelona Futsal

00:00
28/02
Catgas Energia Futsal 1-1 Jaen Paraiso Interior Futsal

22:59
27/02
DKV Seguros Zaragoza Indoor So 3-3 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

20:00
27/02
Levante Futsal 4-2 EiPozo Murcia Turistica Futsal

18:00
27/02
Peinsa F.S. Cartagena Futsal 5-4 Palma Futsal 1

20:30
27/02
Inter Milan (w) 1-0 AGSM Verona (w)

20:30
27/02
Florentia(w) 2-0 Fiorentina (w)

18:30
27/02
Napoli (w) 0-1 Sassuolo (w)

18:30
27/02
Bari (w) 1-6 AC Milan (w)

19:00
27/02
Khonkaen United 1-1 Khonkaen FC

19:00
27/02
Sisaket FC 2-1 Navy FC

18:00
27/02
Chiangmai FC 4-1 Customs Department FC

17:00
27/02
Samut Sakhon 1-4 Ayutthaya United

22:59
27/02
Banjul Hawks FC 0-1 Real Banjul 1

21:15
27/02
ASJ Soyaux (w) 0-2 Lyon (w)

21:15
27/02
Paris Saint Germain (w) 4-0 Issy FF (w)

20:30
27/02
Paris FC (w) 0-0 Guingamp (w)

20:30
27/02
Montpellier (w) 1-1 Dijon w

20:30
27/02
Fleury 91 (w) 1-2 Reims (w)

20:30
27/02
Bordeaux (w) 6-0 Le Havre (w)

02:30
28/02
Thor Akureyri 0-4 KR Reykjavik

00:00
28/02
KA Akureyri 2-1 HK Kopavogs

21:00
27/02
Grotta Seltjarnarnes 2-3 Stjarnan Gardabaer

16:00
27/02
Hume City 0-0 Altona Magic

22:00
27/02
Baltika Kaliningrad 2-0 FK Krasnodar II 1

20:00
27/02
Torpedo moskva 0-0 SKA Khabarovsk

19:00
27/02
Tekstilshchik Ivanovo 1-0 Chertanovo Moscow

19:00
27/02
FK Chayka K-SR 5-1 Shinnik Yaroslavl

18:00
27/02
Veles 1-1 Akron Togliatti

18:00
27/02
Spartak Moscow II 0-0 Dinamo Briansk

18:00
27/02
Irtysh 1946 Omsk 1-2 Neftekhimik Nizhnekamsk

18:00
27/02
FK Nizhny Novgorod 0-1 Krylya Sovetov

18:00
27/02
1 Alania Vladikavkaz 2-3 Tom Tomsk

17:00
27/02
1 Gazovik Orenburg 1-2 Fakel

17:00
27/02
Yenisey Krasnoyarsk 1-4 Volgar Astrakhan

02:00
28/02
Interporto FC 4-0 Araguacema TO

19:00
27/02
HB Koge (w) 1-0 Fortuna Hjorring (w)

19:00
27/02
Thisted FC (w) 3-2 Nordsjaelland (w)

07:00
28/02
Jalapa 4-1 Real Madriz FC

10:40
28/02
St. Albans Saints U20 0-2 Green Gully Cavaliers U20

10:00
28/02
Heidelberg United U20 0-2 South Melbourne U20

09:40
28/02
2 Avondale FC U20 1-4 Oakleigh Cannons U20

13:30
27/02
Hume City U20 3-1 Altona Magic U20

01:30
28/02
CAYB Club Athletic Youssoufia 1-1 RCOZ Oued Zem 1

21:00
27/02
Hassania Agadir 1-0 Renaissance Zmamra

01:00
28/02
1 SE Santa Maria 0-1 Sociedade Esportiva Unai DF

21:00
27/02
Bosque Formosa EC 2-5 CA Taguatinga DF

20:30
27/02
Masafi 0-1 Masfut

20:30
27/02
Al Taawon 2-0 Al-Thaid

03:00
28/02
Atletico Union Guimar (w) 0-3 UD Geneto Del Teide (w)

23:30
27/02
Rayo Vallecano II (w) 1-3 Tres Cantos (W)

22:59
27/02
Deportivo La Coruna B (W) 6-0 Atletico Arousana (w)

22:59
27/02
CD Badajoz (W) 1-1 Almeria (w) 1

22:59
27/02
Zaragoza CFF II (W) 3-2 Igualada (w)

22:59
27/02
Oviedo Moderno (w) 4-0 CD Oceja (w)

22:30
27/02
Olimpico de Leon (W) 2-0 Torrelodones (w)

22:00
27/02
Racing Santander II (W) 3-2 Sporting Gijon II (W) 1

17:45
27/02
Ilves Tampere (w) 1-3 Aland United (w)

19:00
27/02
KF Trepca 89 1-2 Prishtina

01:05
28/02
HSK Zrinjski Mostar 1-0 FK Krupa

22:59
27/02
Borac Banja Luka 2-0 Olimpik Sarajevo

21:00
27/02
Radnik Bijeljina 0-0 FK Velez Mostar 1

00:30
28/02
Dungannon Swifts 0-1 Glentoran FC

22:00
27/02
Portadown 1-2 Ballymena United

22:00
27/02
1 Crusaders 0-1 Glenavon Lurgan

22:00
27/02
Coleraine 2-1 Warrenpoint Town

22:00
27/02
1 Carrick Rangers 0-1 Cliftonville

04:00
28/02
Jalapa U20 1-0 Real Madriz FC U20

20:20
27/02
URA Kampala 1-0 Busoga United

20:00
27/02
Mbarara City 3-1 Kyetume

20:00
27/02
Kampala City Council FC 4-0 Airtel Kitara FC

20:00
27/02
SC Villa 0-1 defense forces

20:00
27/02
Bright Stars 2-2 Uganda Police FC

17:00
27/02
Onduparaka FC 1-3 Vipers

Tắt Quảng Cáo [X]