Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 30/04/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 30/04/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
02:00
01/05
1 Southampton 1-1 Leicester City
02:00
01/05
Celta Vigo 2-0 Levante
02:00
01/05
Marseille 1-1 Strasbourg
10:00
01/05
South Auckland Rangers AFC 1-3 Ranui Swanson
03:00
01/05
North Carolina 2-1 Charleston Battery
01:00
01/05
Polonia Warszawa 7-1 Progres Warsaw
12:00
01/05
Suwon City 2-4 Daegu FC
17:30
30/04
FC Seoul 2-2 Seongnam FC
12:00
01/05
Vegalta Sendai 1-0 Kashiwa Reysol
12:00
01/05
Avispa Fukuoka 2-0 Urawa Red Diamonds
12:00
01/05
FC Tokyo 0-3 Yokohama Marinos
16:35
30/04
1 Adelaide United 0-0 Western United FC 1
11:00
01/05
Kingborough Lions (w) 3-1 Devonport City (w)
08:40
01/05
South Hobart (w) 0-3 Olympia Warriors FC (w)
22:59
30/04
Club Comunicaciones U20 4-0 Deportivo Espanol U20
20:00
30/04
UAI Urquiza U20 3-2 Talleres Remedios U20
20:00
30/04
Los Andes U20 2-1 Canuelas FC U20
19:00
30/04
Ferrocarril Midland U20 0-1 Deportivo Merlo U20
04:30
01/05
OM Medea 1-0 USM Bel Abbes
21:30
30/04
Biskra 0-0 Paradou AC
21:30
30/04
RC Relizane 0-1 MC Oran
10:30
01/05
SWQ Thunder U23 4-3 Western Pride FC U23
16:00
30/04
Lady Doves FC (w) 0-0 She Corporate (w)
13:00
30/04
Isra Soccer Academy (W) 0-3 UCU Lady Cardinals (w)
03:15
01/05
FC Porto 3-2 FC Famalicao
01:00
01/05
CD Tondela 0-2 Benfica
22:59
30/04
Vitoria Guimaraes 2-0 Moreirense
21:00
30/04
1 Pacos de Ferreira 1-0 Belenenses
01:00
01/05
1 Aarau 2-1 Grasshopper
01:00
01/05
Winterthur 0-1 Neuchatel Xamax
00:00
01/05
Thun 2-0 Chiasso
00:00
01/05
Stade Ouchy 1-2 Kriens
17:00
30/04
Cần Thơ 0-3 Bà Rịa Vũng Tàu
01:30
01/05
Slask Wroclaw 0-0 Zaglebie Lubin
22:59
30/04
Wisla Plock 1-3 Lechia Gdansk
09:30
01/05
FC Juarez 1-0 Toluca
07:30
01/05
Necaxa 1-5 Atlas
01:45
01/05
Royal Antwerp 2-3 Racing Genk
22:59
30/04
NK Lokomotiva Zagreb 1-0 HNK Sibenik
02:00
01/05
CD Lugo 2-2 Real Zaragoza
12:00
01/05
Kyoto Sanga 3-2 Ehime FC
12:00
01/05
Giravanz Kitakyushu 1-2 Matsumoto Yamaga FC
12:00
01/05
Ventforet Kofu 2-0 Zweigen Kanazawa FC
12:00
01/05
Albirex Niigata 2-0 JEF United Ichihara Chiba
12:00
01/05
Thespa Kusatsu 1-2 Montedio Yamagata
11:00
01/05
Blaublitz Akita 0-1 Fagiano Okayama
01:45
01/05
Finn Harps 0-2 Shamrock Rovers
01:45
01/05
Bohemians 1-2 Derry City
01:45
01/05
Waterford United 0-3 Dundalk
23:45
30/04
St. Patricks Athletic 3-0 Longford Town
23:45
30/04
Drogheda United 1-1 Sligo Rovers
01:00
01/05
MVV Maastricht 2-2 Volendam
01:00
01/05
FC Eindhoven 1-0 Den Bosch
01:00
01/05
SC Cambuur 1-1 De Graafschap
01:00
01/05
SC Telstar 2-2 Jong PSV Eindhoven (Youth)
01:00
01/05
Roda JC 0-1 AZ Alkmaar (Youth)
01:00
01/05
Almere City FC 1-0 Jong Ajax (Youth) 1
01:00
01/05
Excelsior SBV 3-0 Dordrecht
01:00
01/05
FC Oss 0-4 FC Utrecht (Youth)
22:00
30/04
ND Gorica 1-5 NK Mura 05
21:30
30/04
Gaz Metan Medias 1-1 Arges
23:05
30/04
Aalborg 4-0 Lyngby
21:00
30/04
AC Horsens 3-3 Vejle
07:10
01/05
3 Everton CD 0-4 Deportes La Serena
22:30
30/04
KAMAZ Naberezhnye Chelny 5-0 Dinamo Barnaul
20:30
30/04
FK Zenit Izhevsk 4-0 Sibir-M Novosibirsk 1
20:00
30/04
Chelyabinsk 1-1 Tyumen
20:00
30/04
Nosta Novotroitsk 0-0 Volga Ulyanovsk
18:00
30/04
FK Orenburg-2 1-3 FK Volna Nizhegorodskaya
17:00
30/04
Krylia Sovetov II 0-1 FC Lada Togliatti
16:00
30/04
FK Ural-2 1-3 Zvezda Perm
11:30
01/05
Jeonnam Dragons 0-1 FC Anyang
01:00
01/05
Le Mans 3-1 Lyon Duchere
22:59
30/04
Stade Lavallois MFC 2-1 Bastia Borgo
22:59
30/04
Bourg Peronnas 1-0 Stade Briochin
22:59
30/04
Bastia 0-1 Annecy
01:15
01/05
Harrogate Town 5-4 Cambridge United
06:00
01/05
Zamora Barinas 2-2 CD Hermanos Colmenares
03:00
01/05
Atletico Venezuela 1-1 Universidad Central de Venezuela
01:25
01/05
Grazer AK 5-0 SV Horn
23:30
30/04
Lafnitz 1-2 Austria Wien (Youth)
23:30
30/04
FC Superfund Pasching 1-3 SK Vorwarts Steyr
23:30
30/04
FC Blau Weiss Linz 2-0 FAC Team Fur Wien 1
23:30
30/04
SKU Amstetten 2-1 Kapfenberg
23:10
30/04
FC Liefering 3-2 FC Dornbirn 1913
00:00
01/05
Kolding FC 2-1 Fremad Amager
22:59
30/04
Viborg 0-3 Helsingor
23:30
30/04
FK Vitebsk 0-0 FC Gomel
21:30
30/04
Dinamo Minsk 2-0 Energetik-BGU Minsk
19:30
30/04
FC Rukh Brest 2-1 Slavia Mozyr
02:30
01/05
AL Salt 0-0 Ramtha Club
06:00
01/05
Sport Boys 3-1 Deportivo Municipal
03:30
01/05
1 Dep.San Martin 1-0 Academia Deportiva Cantolao 1
22:59
30/04
1 UTC Cajamarca 1-3 Inti Gas Deportes
12:00
01/05
Play One Taipei 1-2 ACA FC
07:15
01/05
12 de Octubre 1-0 Sportivo Luqueno
05:00
01/05
FC Nacional Asuncion 1-3 Guairena
00:00
01/05
Skovde AIK 4-1 Vanersborgs IF
02:00
01/05
Al-Nasar 1-2 Al-Salmiyah
20:00
30/04
Glodeni 0-4 Victoria Bardar
20:00
30/04
FC Sheriff B 4-0 Drochia
20:00
30/04
FC Cahul-2005 1-0 FC Tighina
20:00
30/04
FC Sucleia 5-2 FC Sireti
11:00
01/05
Fujieda MYFC 1-1 Kataller Toyama
09:15
01/05
Cartagines Deportiva SA 2-0 AD Grecia
02:30
01/05
EL Ahly 1-1 El Gounah
02:30
01/05
NBE SC 1-1 Ceramica Cleopatra FC
03:15
01/05
Al Duhail 1-1 Al Ahli Jeddah
02:00
01/05
Al Hilal 0-2 Al Ahli(UAE)
02:00
01/05
FC Istiklol Dushanbe 1-2 OTMK Olmaliq
00:45
01/05
Esteghlal Tehran 1-0 Al Shorta
07:00
01/05
Colon de Santa Fe 2-0 Arsenal de Sarandi
04:00
01/05
Velez Sarsfield 1-0 Patronato Parana
22:40
30/04
Widzew lodz 0-0 Miedz Legnica
23:40
30/04
PSV Wellingara 1-1 SK East BI
21:00
30/04
Kuala Lumpur 1-1 Johor Darul Takzim
21:00
30/04
Melaka 1-3 Kedah
07:30
01/05
Nomads United Reserves 2-1 Selwyn United Reserves
07:30
01/05
Coastal Spirit Reserves 2-0 Christchurch United Reserves
18:00
30/04
Roskilde Boldklub 0-1 GVI
22:59
30/04
FC Sozopol 2-1 Sportist Svoge
20:00
30/04
Pirin Blagoevgrad 3-0 Kariana Erden
12:00
01/05
Chuncheon Citizen 0-2 Geoje Citizen
12:00
01/05
Pyeongchang FC 1-0 Jungnang Chorus Mustang FC
12:00
01/05
Chungju Citizen 3-2 Pocheon FC
17:15
30/04
Moreton Bay United (w) 1-1 Mitchelton (w)
16:30
30/04
The Gap NPL (w) 2-3 Virginia United SC (w)
21:00
30/04
VAC Varosi LSE U19 3-1 Dunaujvaros PASE U19
20:00
30/04
Gyirmot SE U19 1-1 KaposvarU19 1
22:00
30/04
Bijelo Brdo 2-1 NK Junak
12:00
01/05
Croydon Kings 1-1 Adelaide Olympic
12:00
01/05
ECU Joondalup U20 2-4 Perth Glory FC U20
12:00
01/05
Gwelup Croatia U20 3-1 FloreatAthena U20 1
12:00
01/05
Armadale SC U20 0-0 Pires U20
12:00
01/05
Inglewood United U20 6-0 Rockingham City FC U20
12:00
01/05
Sorrento F.C. U20 2-2 Balcatta U20
09:40
01/05
Los Angeles Galaxy II 0-1 Sacramento Republic FC
09:10
01/05
Phoenix Rising FC 4-1 San Diego loyalty
06:00
01/05
New York Red Bulls B 2-3 Hartford Athletic
01:45
01/05
1 Raith Rovers 0-4 Heart of Midlothian
01:45
01/05
Queen of South 0-2 Dundee
01:45
01/05
Inverness 2-2 Ayr United
01:45
01/05
Arbroath 0-0 Greenock Morton 1
01:45
01/05
Alloa Athletic 1-0 Dunfermline Athletic
01:00
01/05
Manchester City U23 4-1 Tottenham Hotspur U23
01:00
01/05
Chelsea U23 1-0 Blackburn Rovers U23
19:00
30/04
Reading U23 5-0 Wolves U23
18:00
30/04
Norwich City U23 2-2 West Bromwich U23
05:00
01/05
Uniao Inhumas U20 3-0 Aparecida EC U20 1
21:00
30/04
1 Muzinga FC 1-4 Aigle Noir
20:00
30/04
Flambeau de l'Est 2-1 Vitalo
18:30
30/04
Inter Stars 2-3 Athletico Olympic
18:00
30/04
1 FK Kara-Balta 2-2 FC Abdish-Ata Kant
22:59
30/04
Wydad Temara 0-2 Racing Casablanca
22:59
30/04
UTS Union Touarga Sport Rabat 3-0 KAC de Kenitra 1
02:15
01/05
IH Hafnarfjordur 0-3 Ulfarnir
02:15
01/05
Fjolnir 7-1 KA Asvellir 1
02:15
01/05
Alftanes 0-2 IR Reykjavik
02:15
01/05
Afturelding 8-0 Skautafelag Reykjavikur
02:15
01/05
Thor Akureyri 3-0 Magni
02:00
01/05
Augnablik Kopavogur 4-0 KFR Aegir 1
10:30
01/05
Sutherland Sharks U20 0-4 Sydney Olympic U20
00:45
01/05
Cruz Azul (w) 2-5 Queretaro (w)
22:30
30/04
Nehaj 1-0 NK Rudar Labin
22:00
30/04
Jadran Porec 2-1 NK Cres
22:00
30/04
NK Naprijed Hreljin 2-0 Rovinj
01:05
01/05
Talleres Rem de Escalada 2-0 Argentino de Quilmes
22:00
30/04
FK Valmiera 2-1 Riga FC
20:00
30/04
Moadon Zeirey Rahat 2-3 MS Hapoel Lod
20:00
30/04
Maccabi Neve Shaanan Eldad 1-0 Ihud Bnei Jat
17:45
30/04
SC Shicun Hamizrah 4-1 Beitar Ironi Maale Adumim
17:25
30/04
Hapoel Ironi Gedera 0-0 FC Arad
16:30
30/04
Ironi Beit Dagan 1-3 Sporting Club Tel Aviv
16:30
30/04
1 Hapoel Merhavim 0-4 Bnei Eilat
16:00
30/04
1 Shimshon Tel Aviv 0-0 Otzma FC Holon
15:45
30/04
Moadon Sport Roch Tel Aviv 2-2 Beitar Petah Tikva
15:00
30/04
Hapoel Kfar Bara 0-3 Beitar Ramat Gan
15:00
30/04
Hapoel Sandala Gilboa 0-5 Ironi Nesher
12:00
01/05
Moreland City 2-2 Northcote City
11:00
01/05
Werribee City 1-3 Moreland Zebras
16:45
30/04
Pascoe Vale SC 0-2 Brunswick City
22:00
30/04
Berekum Chelsea 2-3 WAFA
20:00
30/04
MS Tseirey Taybe 2-3 Hapoel Bnei Arrara Ara
19:45
30/04
SC Daburiyya Osama 0-0 Rubi Shapira
19:30
30/04
Hapoel Kaukab 1-0 Moadon Sport Tira
19:30
30/04
Maccabi Tamra 1-3 Maccabi Bnei Raina
19:15
30/04
Shimshon Kafr Qasim 3-3 Maccabi Herzliya
19:00
30/04
Hapoel Marmorek lrony Rehovot 1-0 Maccabi Shaarayim
19:00
30/04
Hapoel Ashkelon 0-0 MS Ironi Kuseife
19:00
30/04
Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-3 Hapoel Migdal HaEmek
18:50
30/04
Hakoah Amidar Ramat Gan FC 1-4 SC Maccabi Ashdod
18:30
30/04
Maccabi Yavne 4-0 FC Ironi Or Yehuda 1
18:00
30/04
Hapoel Bnei Pardes 2-2 Hapoel Kafr Kanna
18:00
30/04
Hapoel Bueine 0-1 Hapoel Herzliya
17:30
30/04
Bnei Majd Kurum 1-3 Maccabi Tzur Shalom
17:30
30/04
AS Ashdod 2-1 Maccabi Kabilio Jaffa
17:00
30/04
Hapoel Bnei Lod 0-0 Hapoel Azor
18:00
30/04
Mindil Aces 3-3 University Azzurri FC
16:00
30/04
Tamborine Mountain Eagles 9-3 Runaway Bay II
16:00
30/04
Tally Valley 1-2 Legends
11:57
01/05
Singleton Strikers FC 1-0 Wallsend
00:00
01/05
Universitatea Craiova 4-2 CS Mioveni
19:00
30/04
FC Timisoara 2-1 Dunarea Calarasi 1
15:00
30/04
CS Aerostar Bacau 2-2 FC Unirea 2004 Slobozia 1
15:00
30/04
Scolar Resita 1-1 Gloria Buzau
15:00
30/04
Metaloglobus 3-1 Pandurii Targu-Jiu
15:00
30/04
Concordia Chiajna 0-2 Luceafarul Oradea 1
15:00
30/04
ACS Comuna Recea 5-2 CSS Islla Te Nagh
17:40
30/04
1 Annerley FC 1-1 Slack Creek
06:15
01/05
ASC Tevragh Zeine 3-0 ASC Tidjikja
04:15
01/05
F.C. Nouadhibou 3-0 FC Sahel
19:00
30/04
Khujand 4-0 FC Kuktosh
19:00
30/04
FC Khatlon 1-1 CSKA Pamir Dushanbe
21:30
30/04
Pozarevac (w) 4-1 ZFK TSC (w)
20:00
30/04
ZFK Masinac (w) 0-1 ZFK Spartak Subotica (w)
19:00
30/04
Urartu II 1-1 Pyunik B
19:00
30/04
BKMA 1-0 Noravank
18:30
30/04
1 Ararat Yerevan II 1-2 Se Wan Boy 1
18:00
30/04
Lernayin Artsakh 3-1 Ararat-Armenia B
02:15
01/05
Fram Reykjavik (w) 0-4 Grotta (w)
01:00
01/05
Grindavik (w) 2-0 Hamar Hveragerdi (w)
20:15
30/04
Legia Warszawa (Youth) 2-2 Lech Poznan (Youth)
17:00
30/04
Pogon Szczecin(Youth) 2-2 Slask Wroclaw U21
21:00
30/04
Torpedo Zhodino Reserves 0-2 FC Minsk Reserves
19:30
30/04
Sputnik 2 0-3 Shakhter Soligorsk Reserves
18:00
30/04
Neman Grodno Reserves 1-0 FC Isloch Reserves
17:30
30/04
Bate Borisov Reserves 5-0 Smorgon 2
12:00
01/05
Belconnen United 2-2 Cooma Tigers
09:50
01/05
West Canberra Wanderers 3-2 Canberra Olympic
00:30
01/05
Acero 3-2 Novelda CF 1
21:00
30/04
1 Bobruichanka Bobruisk (w) 10-0 FC Gomel (w)
19:00
30/04
Dnepr Mogilev (w) 2-5 Neman Grodno (w)
05:00
01/05
1 Celaya FC 3-3 CF Atlante
21:00
30/04
Victoria Ostrzeszow U19 0-4 Ostrovia 1909 U19
04:30
01/05
MC Alger 5-1 MC Magra
22:00
30/04
CR Belouizdad 0-1 USM Alger
12:00
01/05
Setagaya Sfida (w) 1-0 Orca Kamogawa FC (w)
11:00
01/05
Angeviolet Hiroshima (w) 1-1 Cerezo Osaka Sakai (w)
11:00
01/05
Nippon Sport Science Universit (w) 2-1 NGU Nagoya (w)
16:35
30/04
Ipswich knights SC 7-0 Holland Park Hawks FC
16:30
30/04
Brisbane Wolves 4-3 Southside Eagles
23:30
30/04
Wiedenbruck 1-3 SC Verl
21:30
30/04
SV Atlas Delmenhorst 0-3 SV Meppen
08:00
01/05
Red Bull Brasil SP 0-0 XV de Piracicaba 1
08:00
01/05
Taubate 0-1 Monte Azul SP
08:00
01/05
Sertaozinho 1-1 EC Sao Bernardo/SP
08:00
01/05
AA Portuguesa Santista 1-1 AE Velo Clube SP 1
06:00
01/05
Rio Claro 1-1 Portuguesa Desportos
06:00
01/05
Juventus SP 0-2 Oeste
06:00
01/05
Atibaia 0-1 Audax Sao Paulo
06:00
01/05
Sao Bernardo 1-1 Ah so Santa SP
21:45
30/04
MC Alger U21 4-0 NC Magra U21
16:25
30/04
WA Boufarik U21 1-0 MO Bejaia U21
22:00
30/04
Maritzburg United 1-1 Moroka Swallows
02:00
01/05
Al Gharafa U23 0-2 Al Wakra Reserves
01:45
01/05
Shelbourne 2-2 Treaty United 1
01:45
01/05
Athlone Town 1-2 Cabinteely FC
01:45
01/05
2 Wexford (Youth) 0-6 UC Dublin
01:30
01/05
Bray Wanderers 0-0 Cork City
02:15
01/05
Al-Tai 3-2 Al-Draih
02:05
01/05
Al Bukayriyah 2-1 Uhud
01:50
01/05
Al-Shoalah 3-1 Al-Kawkab 1
01:40
01/05
Al Sahel 1-0 Arar FC
01:40
01/05
Al-adalh 0-2 Najran SC
21:00
30/04
1 WA Boufarik 0-3 MO Bejaia
07:15
01/05
Union Tarija 1-1 CA Ciclon
20:00
30/04
Ironi Nir Ramat HaSharon 4-0 Hapoel Iksal
20:00
30/04
1 Hapoel Natzrat Illit 3-3 Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
30/04
Maccabi Ahi Nazareth 3-1 Hapoel Raanana
20:00
30/04
Hapoel Rishon Lezion 1-1 Hapoel Ramat Gan
20:00
30/04
Hapoel Umm Al Fahm 0-1 Hapoel Akko
20:00
30/04
Hapoel Petah Tikva 1-0 Hapoel Kfar Shalem
20:00
30/04
Hapoel Afula 2-1 Kafr Qasim
20:00
30/04
Hapoel Katamon Jerusalem 2-0 Sectzya Nes Ziona
01:30
01/05
Brunos Magpie 7-0 Europa Point
11:00
01/05
Ban Di Tesi Iwaki 2-1 Suzuka unlimited
11:00
01/05
Honda FC 2-0 Yokogawa Musashino
11:00
01/05
Sony Sendai 1-2 FC Tiamo Hirakata
11:00
01/05
Verspah Oita 3-1 Honda Lock SC
11:00
01/05
Maruyasu Industries 1-3 Osaka FC
11:00
01/05
Matsue City FC 2-0 FC Kariya
23:30
30/04
Naestved 0-1 Skovshoved
18:00
30/04
HIK Hellerup 2-0 Vanlose 1
19:00
30/04
Eastern A.A Football Team 2-1 Southern District 1
17:00
30/04
Daejeon Korail 1-1 Cheonan City
00:00
01/05
Vaxjo (w) 0-1 Kristianstads DFF (w)
01:30
01/05
Werder Bremen 0-0 RB Leipzig
23:30
30/04
Fortuna Dusseldorf (Youth) 4-2 Wuppertaler
22:00
30/04
TSV Steinbach 1-0 VfB Stuttgart II
06:20
01/05
1 Royal Pari FC 0-3 Oriente Petrolero 1
01:00
01/05
Liverpool U18 3-1 Arsenal U18
22:59
30/04
Ipswich U18 2-2 Sheff U18
21:00
30/04
CS Petrocub 4-0 FC Floresti
19:00
30/04
FC Sfintul Gheorghe 4-3 Zimbru Chisinau
19:00
30/04
Speranta Nisporeni 0-4 FC Milsami
21:10
30/04
1 NK Aluminij U19 1-3 NK Maribor U20 1
09:50
01/05
Halswell United 1-2 Ferrymead Bays
09:45
01/05
Nomads 1-0 Selwyn United
09:45
01/05
Coastal Spirit 1-1 Christchurch United
00:00
01/05
AS Korofina 2-0 Onze Createurs 1
01:00
01/05
Charleroi (w) 2-0 Racing Genk (w)
18:00
30/04
FC Noah 1-3 Alashkert
12:00
01/05
Whittlesea Ranges 0-2 Ballarat Red Devils
12:00
01/05
Nunawading City 4-1 North Sunshine Eagles
17:30
30/04
Eltham Redbacks 4-1 Mazenod Victory
17:30
30/04
Western United FC NPL 3-3 Melbourne City NPL
10:00
01/05
Northern Rovers FC 0-3 Eastern Suburbs Auckland
14:15
30/04
Western Springs AFC 0-2 Auckland United
18:35
30/04
Chengdu Better City FC 2-0 Nanjing City
18:35
30/04
Heilongjiang Lava Spring 0-4 Wuhan three town
17:00
30/04
Shanxi Chang An Athletic FC 0-1 Meizhou Hakka
14:00
30/04
1 Beijing BeiKong 0-1 Jiangxi Liansheng FC
16:00
30/04
FC Vorskla U21 2-4 Dinamo KyivU21
16:00
30/04
FC Shakhtar Donetsk U21 1-1 Dnipro-1 U21
15:30
30/04
Rukh Vynnyky U21 3-3 PFC Oleksandria U21
15:00
30/04
Desna Chernihiv U21 0-5 Kolos Kovalivka U21
17:45
30/04
Salisbury Inter Reserves (w) 2-2 Adelaide Comets Reserve (w)
15:50
30/04
Salisbury Inter (w) 2-2 Adelaide Comets (w)
10:00
01/05
Lower Hutt City 3-0 Napier City Rovers 1
09:30
01/05
Miramar Rangers 8-1 Wairarapa United 1
09:30
01/05
Waterside Karori 2-4 Wellington Olympic
22:59
30/04
KS Polonia Sroda Wlkp 1-0 Pogon Szczecin II
22:00
30/04
Chemik Police 2-6 Nielba Wagrowiec 1
22:00
30/04
Wikielec 1-1 Sokol Aleksandrow Lodzki
21:00
30/04
Escola Varsovia Warszawa 5-1 LKS Mazur Karczew
20:00
30/04
Lechia Tomaszow Mazowiecki 1-0 Pelikan Lowicz
20:00
30/04
Shabab Sahel 1-2 Shabab El-Bourj
20:00
30/04
Al Akhaahli Alay 0-0 Al-Hikma
20:00
30/04
Salam Zgharta 0-1 Al-Safa
02:00
01/05
Ferro Carril Oeste Gral Pico 3-2 Sportivo Penarol 1
22:00
30/04
Vysocina jihlava 3-3 FK Graffin Vlasim
22:00
30/04
Hradec Kralove 1-0 Blansko
21:00
30/04
FK MAS Taborsko 2-0 Trinec
19:30
30/04
Usti nad Labem 1-2 SK Prostejov
21:00
30/04
Metalurh Zaporizhya 2-0 Balkany Zorya
20:00
30/04
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-1 FC Karpaty Lviv
20:00
30/04
Cherkaskyi Dnipro 1-0 MFK Mykolaiv II
19:00
30/04
FK Metal Kharkiv 5-0 FK Yarud Mariupol
23:30
30/04
Krumkachy Minsk 4-0 FK Lida
21:30
30/04
Dnepr Mogilev 1-2 FC Belshina Babruisk
10:55
01/05
Burleigh Heads Reserves 3-2 Surfers Paradise Reserves
01:30
01/05
Vila Nova 3-1 Anapolis FC
19:00
30/04
CS Gloria Albesti 4-3 CSA Axiopolis
19:00
30/04
Sanmartin 2-1 FC Somesul Dej
19:00
30/04
Unirea Bascov 5-3 FC Pucioasa
19:00
30/04
CS Dante Botosani 2-0 ACS Foresta Suceava
19:00
30/04
CSO Petrolul Potcoava 2-1 Filiasi
19:00
30/04
Progresul Somcuta Mare 1-2 FC Zalau
19:00
30/04
Magura Cisnadie 2-2 Tergukalbuneshti
19:00
30/04
CNS Cetate Deva 1-2 CS Viitorul Daesti
19:00
30/04
ACS Dumbravita 2-1 Crisul Chisineu Cris
19:00
30/04
Concordia Chuiajn B 0-1 Tunari
19:00
30/04
Gaz Metan Medias II 1-1 ACS Viitorul Selimbar
19:00
30/04
CSSJ Vasruy 2-3 Ceahlaul Piatra Neamt 2
19:00
30/04
CS Blejoi 1-4 ACS KSE Targu Secuiesc
19:00
30/04
Astra Giurgiu II 0-0 Odorheiu Secuiesc
18:55
30/04
AFC Progresul Spartac Bucuresti 4-0 Steaua Bucuresti 2
18:55
30/04
FC Voluntari II 2-1 Rapid Bucuresti II
18:55
30/04
CSM Ramnicu Sarat 2-1 Dacia Unirea Braila
01:00
01/05
Paksi SE Honlapja 4-2 Videoton Puskas Akademia
10:15
01/05
Cumberland United Reserves 0-2 Adelaide Comets Reserve
10:15
01/05
Adelaide Raiders SC Reserve 4-1 Adelaide City Reserve
10:15
01/05
1 West Adelaide Reserve 0-3 Western Strikers Reserves
10:15
01/05
Adelaide Victory Reserves 2-1 Adelaide Cobras Reserves
10:15
01/05
South Adelaide Reserves 2-9 North Eastern MetroStars Reserve
09:45
01/05
Croydon Kings Reserve 4-3 Adelaide Olympic Reserve
20:00
30/04
1 PSP Macau 1-1 CD Monte Carlo
09:00
01/05
JFA Academy Fukushima (w) 0-2 Shizuoka Sangyo University (w)
17:40
30/04
Mount Gravatt Hawks 3-1 Centenary Stormers
00:30
01/05
Ajax Amsterdam (w) 2-0 ADO Den Haag (w)
00:30
01/05
VV Alkmaar (w) 3-3 Zwolle (w)
01:30
01/05
Deportivo Espanol 0-1 Sood G
01:30
01/05
Club Lujan 0-0 Deportivo Laferrere
01:30
01/05
1 Victoriano Arenas 1-0 General Lamadrid 1
01:30
01/05
1 Sportivo Italiano 3-2 Argentino de Merlo
11:03
01/05
Pascoe Vale SC U20 2-0 Brunswick City U20
11:00
01/05
Goulburn Valley Suns U21 2-2 North Geelong Warriors U21
10:05
01/05
1 Box Hill United U20 7-0 Springvale White Eagles U20 1
10:05
01/05
Nunawading U20 2-3 North Sunshine Eagles U20 1
10:00
01/05
Moreland City U21 1-1 Northcote City U20
09:40
01/05
Manningham Utd Blues U20 4-1 Kingston City U21
09:15
01/05
Werribee City U21 2-4 Moreland Zebras U20
03:10
01/05
Estudiantes de Caseros 2-1 Deportivo Maipu 1
01:00
01/05
Instituto 1-2 Gimnasia Jujuy 1
01:00
01/05
CA Brown Adrogue 2-0 Almagro
11:55
01/05
Taroona 2-2 University of Tasmania SC
11:05
01/05
South Hobart 1-2 Devonport Strikers
02:00
01/05
1 Parana PR 0-1 Atletico Paranaense 1
20:00
30/04
Cape Umoya United 1-0 JDR Stars
21:00
30/04
Navy SC 5-0 New Young's SC
05:30
01/05
Banjul Hawks FC 2-2 Gambia Armed Force
03:30
01/05
Brikama United 1-0 BK Milan
23:30
30/04
Lyon (w) 5-1 Le Havre (w)
02:00
01/05
East Riffa 1-1 Manama Club
02:00
01/05
Al-Budaiya 1-1 Busaiteen
02:00
01/05
Al-Hadd 4-1 Al-Najma
01:45
01/05
Newi Cefn Druids 0-7 Newtown AFC
01:45
01/05
UWIC Inter Cardiff 5-1 Aberystwyth Town
12:00
01/05
South Melbourne 2-1 Hume City
12:00
01/05
Port Melbourne 3-2 Oakleigh Cannons
12:00
01/05
Eastern Lions SC 1-1 Altona Magic 1
16:30
30/04
Melbourne Knights 1-0 Dandenong City SC 1
17:30
30/04
Kangaroo P Rovers (w) 6-1 Annerley FC (w)
20:00
30/04
Thisted FC (w) 2-1 Brondby IF (w)
22:59
30/04
FC Kuressaare 0-4 FC Flora Tallinn
11:55
01/05
Bentleigh greens U20 2-2 Green Gully Cavaliers U20
10:00
01/05
Port Melbourne Sharks SC U20 1-2 Oakleigh Cannons U20
09:30
01/05
Eastern Lions U20 3-3 Altona Magic U20 1
12:00
01/05
Yenisey Krasnoyarsk (w) 0-7 Lokomotiv Moscow (w)
22:00
30/04
FK Zalgiris Vilnius 5-1 Alytis Alytus Dainava 1
21:00
30/04
Hegelmann Litauen 0-1 Suduva
20:30
30/04
Neftchi Fargona 0-0 Qizilqum Zarafshon
20:30
30/04
Navbahor Namangan 1-0 Olympic FK Tashkent
18:30
30/04
Oktepa 4-2 Zaamin
18:30
30/04
Shurtan Guzor 4-1 Xorazm Urganch
22:00
30/04
Brothers Union 0-1 Sheikh Russel KC
20:00
30/04
Bangladesh Police Club 2-2 Abahani Limited
17:00
30/04
Uttar Baridhara SC 0-6 Bashundhara Kings
05:00
01/05
Hassania Agadir 1-0 MCO Mouloudia Oujda 1
22:30
30/04
NK Bilje 5-0 Roltek Dob 2
22:00
30/04
Brda 0-3 NK Fuzinar
03:00
01/05
Valur Reykjavik 2-0 Akranes 1
12:00
01/05
Calder United SC (w) 5-0 Heidelberg United (w)
12:00
01/05
Alamein (w) 2-3 FC Bulleen Lions (w)
16:00
30/04
FK Ladomir (w) 1-6 Zhitlobud-2 (W)
02:00
01/05
Al-Ttadamon(KUW) 1-1 Burgan SC
02:00
01/05
Al Gela 2-2 Al-Salibikhaet
01:30
01/05
Lanus (w) 0-3 Deportivo Espanol (W)
01:30
01/05
Huracan (w) 2-1 Platense (w)
01:00
01/05
FK Velez Mostar 1-1 Borac Banja Luka
22:00
30/04
Radnik Bijeljina 1-2 Sloboda
21:00
30/04
Alians Lypova Dolyna 1-1 FK Avanhard Kramatorsk 1
20:00
30/04
Vpk Agro Magdalinovka 3-0 Kremin Kremenchuk
20:00
30/04
MFK Mikolaiv 1-0 Prykarpattya Ivano Frankivsk
20:00
30/04
Krystal 3-2 Obolon Kiev 1
18:55
30/04
Nyva Ternopil 0-1 Chernomorets Odessa
04:00
01/05
Delfines Del Este 0-0 Jarabacoa FC
18:00
30/04
NK Orijent U19 1-1 NK Istra 1961 U19
17:30
30/04
Slaven Belupo U19 0-2 Dinamo Zagreb U19
16:00
30/04
NK Varazdin U19 5-0 Inter Zapresic U19
12:00
01/05
Monaro Panthers U23 0-0 Canberra Croatia FC U23
09:35
01/05
Belconnen United U23 8-0 Cooma Tigers U23
07:30
01/05
West Canberra Wanderers FC U23 0-3 Canberra Olympic U23
01:30
01/05
Dungannon Swifts 0-2 Carrick Rangers 1
21:00
30/04
Banfield Reserves 1-2 River Plate R
20:00
30/04
Central Cordoba SdE Reserves 1-3 Racing Club Reserves
20:00
30/04
CA Talleres de C rdoba Reserves 0-1 Huracan Reserves
20:00
30/04
CA Independiente Reserves 1-0 Atletico Tucuman Reserve
20:00
30/04
Velez Sarsfield Reserves 2-1 CA Patronato Reserves
20:00
30/04
CA Aldosivi Reserves 1-1 Argentinos Jrs Reserves
20:00
30/04
Sarmiento Junin Reserve 1-2 Gimnasia LP Reserves
20:00
30/04
Boca Juniors Reserve 3-2 Lanus Reserves
20:00
30/04
San Lorenzo Reserves 0-1 Godoy Cruz Reserves
20:00
30/04
1 Rosario Central Reserves 0-2 Newell's Reserves
20:00
30/04
Estudiantes LP Reserves 3-0 Platense Reserves
20:00
30/04
Defensa y Justicia Reserves 2-1 Union Santa Fe Reserves
20:00
30/04
Colon Reserves 2-0 Arsenal de Sarandi Reserves
19:00
30/04
1 Argentino Quilmes Reserves 2-2 San Martin Burzaco Reserves
Tắt Quảng Cáo [X]