Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 12/01/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 12/01/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

02:45
13/01
West Ham United 2-0 Norwich City

14:30
12/01
Zhejiang Greentown 0-0 Qingdao FC

14:30
12/01
Dalian Pro 0-1 Chengdu Better City FC

02:00
13/01
Lierse Reserves 1-6 St.-Truidense U21

02:00
13/01
Charleroi (nữ) 4-1 ASE de Chastre (nữ)

02:00
13/01
Aimore RS 0-0 Caxias RS

01:00
13/01
Botafogo PB 2-3 Centro Sportivo Paraibano 1

01:00
13/01
Sparta Lichtenberg 0-3 Brandenburger SC Sud 05

00:30
13/01
FSV Union Furstenwalde 0-2 Mahdov FC

00:00
13/01
Bonner sc 3-2 Siegburger SV 04

23:15
12/01
Jerba Midoun 0-2 Club Africain

22:00
12/01
Young Boys 4-2 Servette

20:30
12/01
HNK Sibenik 2-0 ACS Foresta Suceava

20:30
12/01
Rijeka 2-3 Domzale

20:00
12/01
Debrecin VSC 4-0 Kazincbarcika

20:00
12/01
Paksi SE Honlapja 3-0 Chindia Targoviste

20:00
12/01
SOROKSAR 0-1 ZalaegerzsegTE

19:30
12/01
Lugano 1-2 Basel

19:00
12/01
Radnik Sesvete 0-4 Slaven Koprivnica

19:00
12/01
ASK Bravo Publikum 1-1 Dafuji cloth MTE

18:00
12/01
Wisla Krakow 3-0 Liptovsky Mikulas

17:30
12/01
Dinamo Bucuresti 0-2 CS Mioveni

17:30
12/01
Velez CF 0-1 Granada CF B

17:05
12/01
A.S Djerba 0-1 Club Africain

17:00
12/01
Sparta Praha 5-0 Chrudim

17:00
12/01
Dynamo Ceske Budejovice 1-0 FK MAS Taborsko

17:00
12/01
Istra 1961 Pula 0-2 FK Zarkovo

17:00
12/01
FC Viktoria Plzen 6-0 Marila Pribram

15:30
12/01
Dandenong Thunder 2-0 Oakleigh Cannons

09:05
13/01
Santos Laguna 1-1 Tigres UANL

23:30
12/01
Atalanta 2-0 Venezia

22:15
12/01
PAOK Saloniki 2-0 Panaitolikos Agrinio

22:15
12/01
1 Apollon Smirnis 0-3 OFI Crete

21:00
12/01
Iceland 1-1 Uganda

03:00
13/01
Inter Milan 1-1 Juventus

19:30
12/01
Ahironas Liopetriou 0-2 Nea Salamis

19:30
12/01
Xylotympou 0-1 Olympiada Lympion

21:40
12/01
Al Fahaheel SC 1-0 Al-Yarmouk

09:10
13/01
Guadalupe FC 3-2 Cartagines Deportiva SA 2

09:00
13/01
Perez Zeledon 1-1 AD Grecia

22:00
12/01
Sunshine Queens (nữ) 2-1 FC Robo (nữ)

22:00
12/01
Rivers Angels (nữ) 4-0 Abia Angels FC (nữ)

21:35
12/01
Bayelsa Queens FC (nữ) 3-0 Royal Queens FC (nữ)

02:00
13/01
Equatorial Guinea 0-1 Cote D Ivoire

23:45
12/01
Mauritania 0-1 Gambia

20:00
12/01
Tunisia 0-1 Mali 1

02:45
13/01
Tottenham Hotspur 0-1 Chelsea

20:30
12/01
1 Persiraja Aceh 0-1 PSIS Semarang

06:30
13/01
Atletico Parana 2-1 CA Belgrano Parana

03:30
13/01
CSD Fontana 7-2 CA Villa Alvear 1

02:45
13/01
Cray Wanderers 0-1 Bognor Regis Town

21:00
12/01
BDF XI 0-0 BR Highlanders

21:00
12/01
Township Rollers 3-1 Mogoditshane Fighters

22:00
12/01
Pyramids FC 1-2 Al-Ittihad Alexandria 1

19:30
12/01
El Sharqia Dokhan 0-3 Future FC

19:30
12/01
1 Al Masry 0-3 Misr Elmaqasah

00:00
13/01
Santos Laguna U20 1-3 Tigres UANL U20

22:00
12/01
Medeama SC 1-0 Accra Hearts of Oak 1

03:45
13/01
Vizela 1-3 FC Porto

01:45
13/01
1 Rio Ave 0-0 CD Tondela

07:45
13/01
Corinthians Paulista (Youth) 5-0 Ituano (Youth)

06:00
13/01
Ponte Preta (Youth) 1-0 Jacuipense BA Youth

05:30
13/01
Santos (Youth) 3-0 Chapadinha Youth

04:00
13/01
Falcon FC SE Youth 3-1 Velo Clube Youth

04:00
13/01
Linense SP Youth 0-2 Sport Club Recife Youth

04:00
13/01
Mirassol FC Youth 3-1 Atletico Mineiro Youth

03:15
13/01
Gremio (Youth) 2-0 Santa Cruz PE U20

01:00
13/01
Vila Nova (Youth) 0-2 Bahia (Youth)

01:00
13/01
Votuporanguense (Youth) 2-2 Guarani SP (Youth)

01:00
13/01
Atletico Paranaense (Youth) 1-1 America MG (Youth)

01:00
13/01
Nova Iguacu Youth 1-1 Ferroviaria SP (Youth)

01:00
13/01
Fluminense RJ (Youth) 3-1 Francana Youth

21:30
12/01
Fortaleza (Youth) 1-1 Resende RJ U20

21:00
12/01
Botafogo RJ (Youth) 0-0 EC Sao Jose RS (Youth)

21:00
12/01
XV de Piracicaba (Youth) 1-3 Taubate (Youth)

21:00
12/01
Gremio Novorizontin (Youth) 2-1 Castanhal (Youth)

17:30
12/01
Saipa 4-0 Mashin Sazi

17:30
12/01
Pars Jonoubi Jam 1-0 FC Vista Turbine

17:30
12/01
Mes Shahr-e Babak 1-0 Khouneh Be Khouneh

17:30
12/01
Mes krman 1-0 Esteghlal Khozestan

17:30
12/01
Khooshe Talaee Sana Saveh 0-0 Shahrdari Hamedan

17:30
12/01
Kheybar Khorramabad 3-0 Shahin Bushehr

17:30
12/01
Esteghlal Mollasani 0-3 Malavan

17:30
12/01
Shams Azar Qazvin 1-3 Arman Gohar Sirjan

17:00
12/01
Shahrdari Astara 2-1 Qashqai Shiraz

02:30
13/01
CP San Cristobal 6-1 EE Guineueta 1

02:30
13/01
CD Torreperogil 3-1 Huetor Tajar

02:00
13/01
CE Campos 0-3 CD Binissalem

02:00
13/01
CD Huetor Vega 0-0 Juventud Torremolinos CF

02:00
13/01
Archena Sport 3-2 CD Bala Azul

02:00
13/01
CF Peralada 2-3 CE Manresa

01:30
13/01
CE Felanitx 0-1 UD Poblense

22:30
12/01
Numancia B 1-3 Almazan

18:00
12/01
Sevilla C 0-2 CD Gerena 1

18:00
12/01
Besiktas (nữ) 11-0 Kirecburnu (nữ)

16:00
12/01
Hakkarigucu SK (nữ) 1-1 Fatih Karagumruk (nữ)

16:00
12/01
Kocaeli Bayan (nữ) 2-5 KDZ Ereglispor (nữ)

16:00
12/01
Fatih Vatan Spor (nữ) 1-0 Fenerbahce SK (nữ)

16:00
12/01
Atasehir Belediyesi (nữ) 1-0 Hatayspor (nữ)

16:00
12/01
Trabzonspor (nữ) 3-0 Dudulluspor (nữ)

16:00
12/01
Yabancilar (nữ) 1-2 Rizespor (nữ)

16:00
12/01
ALG Spor (nữ) 7-0 Kayseri Genclerbirligi (nữ)

16:00
12/01
Adana Idmanyurduspor (nữ) 2-0 Galatasaray SK (nữ)

16:00
12/01
Amedspor (nữ) 0-2 Fomget Genclik (nữ)

16:00
12/01
Altay SK Izmir (nữ) 0-5 Muratpasa (nữ)

22:30
12/01
1 Al-Ahli Doha 2-1 Umm Salal

22:30
12/01
Qatar SC 1-1 Al Shamal

10:00
13/01
1 CSyD Dorados de Sinaloa 0-2 Club Chivas Tapatio 1

08:00
13/01
CF Atlante 1-1 Tlaxcala FC

06:00
13/01
Mineros de Zacatecas 1-2 Monarcas Morelia

20:00
12/01
Al Talaba 0-0 AL Minaa

22:10
12/01
Al Khaleej Club 2-1 Najran SC

21:45
12/01
1 Al-adalh 1-1 AL-Rbeea Jeddah

19:40
12/01
Al-Jabalain 1-0 Al Sahel

19:00
12/01
Bisha FC 0-2 Al-Orubah

02:00
13/01
Bournemouth U18 2-0 Queens Park Rangers U18

02:00
13/01
Blackburn Rovers U18 3-0 Stoke City U18

19:00
12/01
2 Nakhon Pathom FC 0-0 BEC Tero Sasana

19:00
12/01
Rayong FC 0-2 Buriram United

19:00
12/01
Chainat FC 2-1 Nakhon Ratchasima

18:40
12/01
Lamphun Warrior 1-1 Prachuap Khiri Khan

18:00
12/01
Kasetsart FC 1-1 Khonkaen United

18:00
12/01
Chiangmai FC 0-1 Chonburi Shark FC

18:00
12/01
Uthai Thani Forest 1-0 Muang Thong United

18:00
12/01
Songkhla FC 1-4 BG Pathum United

17:00
12/01
Lampang FC 0-0 Bangkok United FC

17:00
12/01
Raj Pracha FC 1-3 Ratchaburi FC

15:00
12/01
1 Huai Thalaeng United 1-3 JL Chiangmai United FC

15:00
12/01
Phitsanulok FC 1-2 Chiangrai United

15:00
12/01
Muang Loei United 0-0 Port FC

15:00
12/01
Pluakdaeng United 1-3 Samut Prakan City

15:00
12/01
Krabi FC 1-1 Suphanburi FC

15:00
12/01
Nakhon Si United FC 1-2 Nong Bua Lamphu

02:45
13/01
Crewe Alexandra 2-1 Charlton Athletic

20:30
12/01
US Pianese 2-0 Tiferno Lerchi

22:00
12/01
Gil Vicente U19 3-0 Feirense U19

22:00
12/01
1 Sacavenense U19 0-3 Sporting Lisbon U19

02:45
13/01
Sutton Common Rovers 0-4 Uxbridge

22:59
12/01
SD San Jose U19 1-1 Mensajero U19

20:00
12/01
Al-Madina 0-1 Al ittihad(LBY)

20:00
12/01
Al Khmes 0-0 Al Mahalla

21:00
12/01
Progresso da Lunda Sul 2-0 Progresso

01:00
13/01
Maccabi Haifa 4-0 Beitar Jerusalem 1

00:30
13/01
Maccabi Netanya 1-1 Hapoel Beer Sheva

01:30
13/01
Athletic Club Bibao (nữ) 1-1 Real Betis (nữ)

00:30
13/01
CD Alaves (nữ) 2-1 Madrid CFF (nữ)

23:30
12/01
Colegio Aleman Valencia (nữ) 0-3 Real Sociedad (nữ)

23:00
12/01
Barcelona (nữ) 5-0 Sporting De Huelva (nữ)

23:00
12/01
Sevilla FC (nữ) 2-1 Rayo Vallecano (nữ)

22:00
12/01
Eibar (nữ) 1-2 Levante UD (nữ)

22:00
12/01
Villarreal (nữ) 0-5 Atletico de Madrid (w)

19:30
12/01
Ermis Aradippou 1-1 E.N.Paralimniou 1

19:30
12/01
Onisilos Sotiras 4-3 Karmiotissa Polemidion

21:00
12/01
Odisha FC 0-2 Kerala Blasters FC

14:00
12/01
1 Sydney FC 1-0 Brisbane Roar

02:00
13/01
Crato CE 0-0 Maracana CE

01:00
13/01
Uniclinic Atletico Cearense CE 0-0 Icasa CE

20:00
12/01
Khor Fakkan Reserves 0-7 Al Ahli Dubai Reserves

20:00
12/01
Al Wasl SC Reserves 0-1 Al-Jazira Reserve

06:00
13/01
Cruzeiro Arapiraca 0-0 Coruripe Al

20:00
12/01
Ergotelis 1-3 Ierapetra

20:00
12/01
Almopos Arideas 0-1 AEL Larisa

20:00
12/01
AEK Athens B 2-1 Levadiakos

20:00
12/01
1 Diagoras 2-2 Kissamikos 1

20:00
12/01
AO Kavala 0-0 Apollon Larissas

20:00
12/01
Kalamata AO 2-0 Irodotos

20:00
12/01
Thesprotos 2-1 Olympiakos Piraeus B

14:50
12/01
KLASA 0-4 Sagolband United

21:00
12/01
Sigma Olomouc 4-2 Vyskov

16:30
12/01
MFK Skalica 0-1 Spartak Trnava

16:30
12/01
Dukla Prague 0-1 Bohemians

16:30
12/01
Mlada Boleslav 4-1 Teplice

06:00
13/01
Globo 2-1 CE Forca e Luz RN 1

06:00
13/01
ASSU RN 0-3 Potiguar RN

06:00
13/01
ABC RN 2-0 Potyguar-CN RN

01:00
13/01
America FC Natal RN 1-0 Santa Cruz RN

02:00
13/01
Real Madrid 2-2 Barcelona

20:30
12/01
Issy FF (nữ) 1-5 Lille OSC Metropole (nữ)

02:00
13/01
Leicester City (nữ) 0-5 Manchester City (nữ)

01:00
13/01
KV Oostende U21 3-1 RS Waasland Beveren U21