Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 14/01/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 14/01/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:00
15/01
Brighton Hove Albion 1-1 Crystal Palace

02:30
15/01
Borussia Dortmund 5-1 SC Freiburg

03:00
15/01
Nice 2-1 Nantes

11:30
15/01
Campbelltown City SC 1-3 Playford City Patriots

11:30
15/01
Metrostars SC 2-1 Fulham United FC

01:30
15/01
Figueirense 0-0 Brusque FC

00:30
15/01
BK Frem 0-5 AB Copenhagen

00:30
15/01
Trenkwalder Admira Wacker 4-1 SC Mannsdorf

00:00
15/01
B93 Copenhagen 0-1 Hvidovre IF

00:00
15/01
Kapfenberg 3-1 SC Kalsdorf

00:00
15/01
FC Magna Wiener Neustadt 5-0 Austria Wien (Youth)

23:30
14/01
Viborg 5-0 Jammerbugt 1

22:00
14/01
Al Khaldiya 1-3 Cordoba

21:00
14/01
FC Salzburg 6-0 SKU Amstetten

21:00
14/01
Aarau 2-1 UTA Arad

20:30
14/01
Turbine Potsdam (nữ) 14-0 GKS Gornik Leczna (nữ)

20:00
14/01
Austria Lustenau 1-1 WSG Wattens

20:00
14/01
HNK Gorica 4-0 Radomlje

20:00
14/01
FC Neftci Baku 2-2 Varda SE

20:00
14/01
Rakow Czestochowa 1-2 Rapid Bucuresti

19:15
14/01
Universitatea Craiova 3-0 CSC 1599 Selimbar

19:00
14/01
Chindia Targoviste 0-2 Slovan Liberec

18:00
14/01
Slask Wroclaw 1-0 Warta Poznan

18:00
14/01
Hobro 0-3 Randers FC

17:00
14/01
Real Union Irun 0-1 Eibar

10:00
15/01
Necaxa 0-4 Monterrey

08:00
15/01
Queretaro FC 1-3 Pumas U.N.A.M. 1

02:00
15/01
PEC Zwolle 2-0 Willem II

00:00
15/01
Besiktas JK 1-0 Gazisehir Gaziantep

00:00
15/01
Yeni Malatyaspor 1-2 Goztepe

02:45
15/01
KAA Gent 2-2 Kortrijk

21:50
14/01
Al-Ettifaq 2-2 Al-Shabab(KSA)

19:50
14/01
Abha 1-0 Al-Baten

19:35
14/01
Al Raed 1-2 Al Ittihad(KSA)

02:30
15/01
Ternana 2-4 Ascoli

00:30
15/01
Hansa Rostock 0-1 Hannover 96

00:30
15/01
Dynamo Dresden 1-1 Hamburger SV

02:00
15/01
SC Telstar 2-1 MVV Maastricht

02:00
15/01
Almere City FC 0-4 Roda JC

02:00
15/01
Excelsior SBV 0-0 De Graafschap

02:00
15/01
VVV Venlo 1-4 Jong PSV Eindhoven (Youth)

02:00
15/01
FC Eindhoven 4-0 FC Utrecht (Youth)

02:00
15/01
NAC Breda 0-0 Volendam

01:00
15/01
2 Creteil 2-3 Le Mans 1

01:00
15/01
Chateauroux 3-0 Avranches

01:00
15/01
Chambly FC 1-1 Stade Briochin

01:00
15/01
Sedan 2-1 Villefranche

01:00
15/01
Havelse 0-1 MSV Duisburg

00:00
15/01
1 Menemen Belediye Spor 1-1 Bandirmaspor

09:00
15/01
Calor de San Pedro 5-1 Lobos Huerta FC 1

19:30
14/01
El Gounah (nữ) 3-0 Suez Montakhab (nữ)

02:00
15/01
Gabon 1-1 Ghana 1

22:59
14/01
Morocco 2-0 Comoros

22:59
14/01
Malawi 2-1 Zimbabwe

20:00
14/01
Senegal 0-0 Guinea

23:15
14/01
Tallinding United 2-0 Jarra West FC

20:00
14/01
Ruvu Shooting 1-1 Mtibwa Sugar

20:45
14/01
Persebaya Surabaya 2-1 PSM Makassar

18:15
14/01
Barito Putera 0-2 Pusamania Borneo FC

18:15
14/01
Madura United 2-3 Bhayangkara Surabaya United

15:15
14/01
Persik Kediri 1-2 Pstni

22:00
14/01
Bousher 0-0 Quriyat

07:00
15/01
Sportivo Baradero 3-0 Colon Chivilcoy

02:45
15/01
Partick Thistle 1-1 Kilmarnock

22:00
14/01
Ceramica Cleopatra FC 4-2 Pharco 1

22:00
14/01
1 Talaea EI-Gaish 1-1 Ghazl El Mahallah 1

19:30
14/01
Zamalek 0-0 Enppi

02:00
15/01
Arsenal U23 1-1 West Ham U23

02:00
15/01
Reading U23 1-4 Newcastle U23

02:00
15/01
Nottingham Forest U23 3-2 Norwich City U23

02:00
15/01
Birmingham City U23 1-1 Stoke City U23

17:30
14/01
Paradou AC U19 0-0 ASO Chlef U19

15:30
14/01
US Chaouia U19 2-0 NRB Teleghma U19

15:10
14/01
MC Alger U19 1-0 MC El Eulma U19

15:10
14/01
MCB Oued Sly U19 1-2 ES Ben Aknoun U19

15:00
14/01
USM Annaba U19 1-3 CS Constantine U19

15:00
14/01
JSM Bejaia U19 0-0 WA Boufarik U19

18:00
14/01
Manang Marshyangdi Club 1-2 Satdobato Youth Club

14:15
14/01
Armed Police Force 1-0 Himalayan Sherpa Club

20:00
14/01
Olympique Star 0-1 BS Dynamic

02:00
15/01
FC Bergerac 0-0 Trelissac

02:00
15/01
FC Rouen 1-1 Lorient B

17:00
14/01
Posta Rangers 1-1 Ulinzi Stars Nakuru

22:00
14/01
Necaxa U20 1-1 Monterrey U20

22:00
14/01
Queretaro U20 0-1 Pumas U20 1

02:45
15/01
Newry City 1-2 HW Welders

19:00
14/01
Hapoel Dalyat El Carmel 2-3 Hapoel Sandala Gilboa

18:00
14/01
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 2-3 Moadon Sport Roch Tel Aviv

17:30
14/01
Beitar Petah Tikva 1-0 Hapoel Hod HaSharon 1

17:30
14/01
Hapoel Segev Shalom 6-4 SC Ramla

17:00
14/01
SC Shicun Hamizrah 1-1 Beitar Ironi Kiryat Gat

16:30
14/01
1 Beitar Ramat Gan 1-3 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

16:30
14/01
1 Hapoel Mahane Yehuda 3-0 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 1

16:00
14/01
1 Hapoel Pardesiyah Noam 1-0 Hapoel Ramat Israel 1

22:00
14/01
King Faisal 0-2 Karela United FC

21:45
14/01
Al Mesaimeer Club 2-2 Al Markhiya

07:45
15/01
Corinthians Paulista (Youth) 1-2 Resende RJ U20

05:30
15/01
1 Ferroviaria SP (Youth) 0-0 Santos (Youth)

04:30
15/01
Falcon FC SE Youth 1-1 America MG (Youth)

03:15
15/01
Gremio Novorizontin (Youth) 2-1 Gremio (Youth)

02:00
15/01
Mirassol FC Youth 2-0 Sport Club Recife Youth 1

01:00
15/01
1 Ponte Preta (Youth) 0-3 Fluminense RJ (Youth)

23:15
14/01
1 Votuporanguense (Youth) 0-1 Bahia (Youth)

21:00
14/01
Taubate (Youth) 1-1 Botafogo RJ (Youth)

18:30
14/01
Hapoel Kfar Shalem 3-0 Maccabi Shaarayim

18:10
14/01
Maccabi Kabilio Jaffa 2-2 Hapoel Azor 1

18:00
14/01
Hapoel Migdal HaEmek 1-4 MS Tseirey Taybe

18:00
14/01
Ironi Nesher 0-1 Hapoel Bueine

18:00
14/01
Hapoel Ironi Baka El Garbiya 3-1 Hapoel Bnei Zalfa

17:45
14/01
Hapoel Ashkelon 0-2 SC Maccabi Ashdod

17:30
14/01
Shimshon Kafr Qasim 0-0 Maccabi Herzliya

17:30
14/01
Hapoel Herzliya 2-3 Hapoel Kaukab

17:30
14/01
Hapoel Bnei Lod 3-2 Bnei Eilat

17:00
14/01
Sport Club Dimona 3-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

17:00
14/01
Hapoel Bikat Hayarden 0-2 Hapoel Holon Yaniv

17:00
14/01
Shimshon Tel Aviv 0-2 MS Ironi Kuseife

16:00
14/01
1 Tzeirey Kafr Kana 3-2 Maccabi Tamra

15:30
14/01
Rubi Shapira 1-2 Ironi Tiberias

19:00
14/01
Jableh SC 2-1 Al Ittihad (SYR)

19:00
14/01
Hutteen FC 0-2 Al Wathbah

19:00
14/01
Ha Ji lage 2-2 Teshrin SC

19:00
14/01
1 Afrin SC 0-2 Al-Shorta Damascus

19:00
14/01
Al-Taleiah 0-1 Al-Jaish Damascus

19:00
14/01
Al-Karamah 1-1 Al futowa

00:00
15/01
PAEEK 2-2 AEK Larnaca

22:00
14/01
Aris Limassol 1-0 Doxa Katokopias

01:30
15/01
Stjarnan (nữ) 1-4 Thor/KA Akureyri (nữ)

23:00
14/01
MC Oran 1-1 RC Relizane

21:00
14/01
RC Arba 4-2 OM Medea

02:00
15/01
Wigan U23 1-2 Leeds United U23

02:00
15/01
Charlton U23 1-2 Derby County U23

21:00
14/01
Swansea City U23 2-2 Exeter City U23

19:30
14/01
Al-Zlfe 5-0 Al Qaisoma

19:25
14/01
Afief 1-4 Al-Rayyan

19:10
14/01
Al Nairyah 1-1 Al-Taqdom

19:10
14/01
Al Safa(KSA) 0-4 Al-Jndal

19:10
14/01
Al-Nojoom 0-0 Al-Sharq

23:30
14/01
Trans Narva 2-0 Levadia Tallinn

21:00
14/01
1 NA Hussein Dey U21 0-1 ES Setif U21

21:00
14/01
HB Chelghoum Laid U21 2-1 WA Tlemcen U21

17:20
14/01
MCB Oued Sly U21 2-0 MC Saida U21

17:20
14/01
MO Bejaia U21 1-1 USM Khenchela U21

17:20
14/01
Hamra Annaba U21 0-2 AS Ain Mlila U21

17:15
14/01
MC EI Eulma U21 1-0 IB Lakhdaria U21

17:00
14/01
WA Boufarik U21 0-1 USM El Harrach U21

17:00
14/01
MO Constantine U21 3-0 JSM Skikda U21

17:00
14/01
1 USM Bel Abbes U21 0-1 GC Mascara U21 1

17:00
14/01
US Chaouia U21 0-0 JSM Bejaia U21

17:00
14/01
RC Kouba U21 1-2 JSM Tiaret U21

16:15
14/01
ASM Oran U21 0-0 CR Temouchent U21

16:10
14/01
JS Bordj Menaiel U21 1-0 USM Annaba U21

19:30
14/01
ZED FC 1-2 Wadi Degla SC

19:30
14/01
Al Nasr Cairo 0-0 Suez Montakhab

19:30
14/01
Banha 2-2 Bur Fouad

19:30
14/01
FC Porto Suez 0-0 Olympic El Qanal

19:15
14/01
Al-Mabarrah 1-1 Sporting Al Koulailah

16:00
14/01
Menemenspor U19 4-0 Bandirmaspor U19

16:00
14/01
Besiktas JK U19 2-0 Gazisehir Gaziantep FK U19

16:00
14/01
Yeni Malatyaspor U19 2-2 Goztepe U19

21:00
14/01
USMM Hadjout 2-3 SKAF Khemis Melina

21:00
14/01
JS Bordj Menaiel 0-0 USM Annaba

21:00
14/01
SC Ain Defla 1-0 CRB Ain Ouessara

21:00
14/01
RC Kouba 3-3 JSM Tiaret

21:00
14/01
MCB Oued Sly 1-1 MC Saida

21:00
14/01
US Chaouia 4-0 JSM Bejaia

21:00
14/01
El Bayadh 3-1 ES Ben Aknoun

21:00
14/01
NRB Teleghma 3-0 CA Bordj Bou Arreridj

21:00
14/01
USM Bel Abbes 1-2 GC Mascara

21:00
14/01
MO Constantine 1-0 JSM Skikda

21:00
14/01
ASM Oran 0-2 CRB Temouchent

21:00
14/01
1 MO Bejaia 3-3 Hanshely

21:00
14/01
Hamra Annaba 0-0 AS Ain Mlila

21:00
14/01
MC El Eulma 1-0 IRB Lakhdaria

21:00
14/01
WA Boufarik 3-2 USM EL HARRACH

21:00
14/01
CA Batna 1-0 IRB Ouargla

20:00
14/01
Sectzya Nes Ziona 0-0 Hapoel Akko

20:00
14/01
Hapoel Raanana 1-1 Hapoel Petah Tikva

20:00
14/01
Hapoel Kfar Saba 2-3 Hapoel Rishon Lezion

02:45
15/01
Glacis United FC 3-1 Lynx FC 1

19:15
14/01
Trables Sports Club 2-2 Al-Ansar (LIB)

02:00
15/01
Everton U18 2-1 Sheff U18

02:00
15/01
Leicester City U18 1-0 Crewe Alexandra U18

22:59
14/01
USFAS Bamako 1-1 Stade Malien de Bamako 1

01:00
15/01
UMF Njardvik 0-1 UMF Selfoss

20:00
14/01
Khaleej Sart 2-2 Shah Bob Chyba

20:00
14/01
Al Ahli Benghzi 2-0 Al Akhdar

22:00
14/01
Benfica Lubango 1-1 Interclube Luanda

20:20
14/01
Al Kuwait SC U20 2-1 Kazma SC U20

20:20
14/01
Al Salmiyah SC U20 2-0 Al Arabi Kuwait U20 1

20:20
14/01
Al-Qadsia SC (Youth) 2-0 Alnázar Youth

20:00
14/01
Windsor Arch Ka I 0-8 Chao Pak Kei

01:30
15/01
VV Alkmaar (nữ) 0-0 SC Heerenveen (nữ)

01:30
15/01
PSV Eindhoven (nữ) 1-0 Excelsior Barendrecht (nữ)

01:30
15/01
Ajax Amsterdam (nữ) 2-1 ADO Den Haag (nữ)

21:00
14/01
FC Goa 1-1 Northeast United

07:20
15/01
Colo Colo 2-1 Universidad de Chile

15:15
14/01
1 AS Oran Centre (nữ) 1-1 FC Bejaia(nữ) 1

15:00
14/01
FC Constantine(nữ) 2-2 Afak Relizane(nữ)

23:30
14/01
Al Ittifaq Dubai 1-0 United Sport

03:00
15/01
Greystones 2-6 Tolka Rovers

02:45
15/01
1 St. Mochtas 0-2 Maynooth University Town FC

21:00
14/01
Trencin 1-0 Sigma Olomouc

04:00
15/01
UD Geneto Del Teide (nữ) 0-1 Fundacion CD Tenerife (nữ) 1

01:00
15/01
Leiknir Reykjavik 1-3 Breidablik

20:05
14/01
Al Nasr SC U19 0-1 Al Wasl SC U19

20:05
14/01
Sharjah SCC U19 3-1 Al Wehda(UAE) U19

20:00
14/01
1 Al Dhaid U19 5-1 Khor Fakkan U19

20:00
14/01
Dabba Al-Fujairah U19 3-0 Al Madam U19

20:00
14/01
Ras Al Khaimah U19 4-1 Al Urooba U19

20:00
14/01
Al Hamriyah U19 1-3 Al Ittihad Kalba U19

11:30
15/01
DM Rao 0-8 Sagolband United

13:45
14/01
Young Physiques Union 5-0 NACO